บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� 22/09/2566

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

03:00 จะชนะ/เสมอ เบลกราโน่ [73%] รอ [57%] ซีเอ พลาเทนเซ่
04:30 จะชนะ ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ [72%] รอ [62%] โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า
05:15 จะชนะ อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส [75%] รอ [60%] ทัลเลเรส กอร์โดบา
07:00 จะชนะ ริเวอร์เพลท [89%] รอ [45%] แอดเลติโก ทูคูแมน

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� บราซิล ซีรี่ เอ

05:00 จะชนะ วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [85%] รอ [48%] กอริติบ้า พีอาร์
05:30 จะชนะ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [83%] รอ [51%] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
07:30 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [65%] รอ [72%] พัลไมรัส จะชนะ

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:30 จะชนะ ใบเหลือง แอลเอ กาแลกซี่ [77%] 4 - 3 [66%] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี ใบแดง ใบเหลือง 1-3
09:30 จะชนะ ใบเหลือง พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส [80%] 2 - 1 [59%] ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ ใบเหลือง 1-0

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� กระชับมิตร คัพ

22:00 จะชนะ แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) [87%] 2 - 2 [56%] ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 0-1
22:59 โมร็อกโก ( ญ ) ยู 20 6 - 0 บอตสวานา (ญ) ยู20 2-0

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ยูฟ่า ยูโรปาลีก

23:45 ใบเหลือง แอลเอเอสเค ลินซ์ [46%] 1 - 3 [91%] ลิเวอร์พูล ใบเหลือง จะชนะ 1-0
23:45 ใบเหลือง เซอร์เวตต์ [58%] 0 - 2 [78%] สลาเวีย ปราก ใบเหลือง จะชนะ 0-1
23:45 ใบเหลือง ใบแดง เชอร์ริฟ ติราสโพล [42%] 1 - 2 [89%] เอเอส โรม่า ใบเหลือง จะชนะ 0-1
23:45 จะชนะ ใบเหลือง ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน [86%] 4 - 0 [38%] ฮัคเค่น 2-0
23:45 จะชนะ ใบเหลือง แรนส์ [85%] 3 - 0 [51%] มัคคาบี้ ไฮฟา ใบเหลือง 2-0
23:45 ใบเหลือง พานาธิไนกอส(N) [71%] 2 - 0 [67%] บียาร์เรอัล ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-0
23:45 จะชนะ ใบเหลือง คาราบัค [73%] 1 - 0 [66%] โมลด์ ใบเหลือง 0-0
23:50 จะชนะ ใบเหลือง แซงต์ กิลลุส(N) [80%] 1 - 1 [57%] ตูลูส ใบแดง ใบเหลือง 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง ใบเหลือง สตวร์มกราซ [59%] 0 - 0 [79%] สปอร์ติ้ง ลิสบอน จะชนะ 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง จะชนะ ใบเหลือง เวสต์แฮมยูไนเต็ด [94%] 0 - 0 [53%] บัซคา โทโพลา ใบเหลือง 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง จะชนะ ใบเหลือง สปาร์ตาปราก [87%] 2 - 1 [50%] อาริส ลิมาสซอล 2-1
พักครึ่ง พักครึ่ง ใบเหลือง อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [70%] 2 - 2 [69%] โอลิมปิก มาร์กเซย แพ้ชนะ 50/50 2-2
พักครึ่ง พักครึ่ง ใบเหลือง อตาลันต้า [81%] 0 - 0 [100%] รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา จะชนะ 0-0
45+วินาที ใบเหลือง โอลิมเปียกอส ไพรีอัส [70%] 1 - 1 [67%] ไฟร์บวร์ก ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 -
พักครึ่ง พักครึ่ง ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน [86%] 1 - 2 [88%] เออีเค เอเธนส์ แพ้ชนะ 50/50 1-2
พักครึ่ง พักครึ่ง กลาสโกว์ เรนเจอร์ส [70%] 0 - 0 [68%] เรอัล เบติส แพ้ชนะ 50/50 0-0

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� สโลวีเนีย ลิกา 2

21:00 จะชนะ ใบเหลือง เอ็นเค นาฟต้า [88%] 3 - 0 [46%] โทลมิน ใบเหลือง 3-0

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:00 ใบเหลือง เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ [61%] 2 - 2 [76%] สเตอัว บูคาเรสต์ ใบแดง ใบเหลือง จะชนะ 1-1

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:05 ใบเหลือง กัวเรตาโร่ เอฟซี [56%] 1 - 2 [83%] คลับ อเมริกา ใบเหลือง จะชนะ 1-0

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� อิตาลี C1A

23:30 ใบเหลือง เมสสิน่า [67%] 3 - 3 [69%] เอพี เทอร์ริส ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 2-1
23:30 ใบเหลือง ใบแดง เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ [64%] 0 - 1 [71%] อเวลลิโน่ ใบเหลือง จะชนะ 0-0
23:30 จะชนะ ใบเหลือง เบเนเวนโต้ [84%] 2 - 1 [47%] ทารันโต้ ใบเหลือง 2-0
23:30 จะชนะ ใบเหลือง ลาติน่า [75%] 1 - 1 [60%] ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 ใบเหลือง 1-1
49 วินาที จะชนะ ใบเหลือง ฟอกเจีย [83%] 0 - 0 [49%] เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ ใบเหลือง 0-0
49 วินาที ใบเหลือง เอซี โมโนโปลี [63%] 0 - 0 [73%] คาตาเนีย ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0
47 วินาที จะชนะ ใบเหลือง โครโตเน่ [80%] 0 - 0 [56%] ออด๊าซ เชริโนลา 0-0
49 วินาที จะชนะ ใบเหลือง ยูเว่ สตาเบีย [73%] 2 - 0 [62%] โปเทนซ่า 2-0
49 วินาที จะชนะ ใบเหลือง เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี [79%] 2 - 0 [57%] กุยเกลียโน่ ใบเหลือง 1-0

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� รัสเซีย คัพ

21:15 จะชนะ ใบเหลือง กาโซวิก โอเรนเบิร์ก [82%] 0 - 0 [54%] เฟเคิล ใบเหลือง 0-0

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� อิสราเอล Leumit ลีก

23:30 ใบเหลือง ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม [72%] 1 - 2 [65%] บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-1
23:30 จะชนะ ใบเหลือง ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส [80%] 2 - 1 [55%] ฮาโปเอล ริซอน ใบเหลือง 1-1
23:30 ใบเหลือง มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา [62%] 1 - 3 [76%] ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน ใบเหลือง จะชนะ 0-1
23:30 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า [70%] 1 - 0 [66%] ฮาโปเอล แอคโค่ ใบเหลือง 0-0
23:30 ใบเหลือง ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา [63%] 1 - 4 [76%] มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา ใบเหลือง จะชนะ 1-1
23:30 จะชนะ ฮาโปเอล เคอร์ยัต [88%] 4 - 0 [46%] ฮาโปเอล อฟูล่า 4-0
23:30 ใบเหลือง คาฟร์ กาซิม [65%] 1 - 1 [72%] ฮาโปเอล นาซาเรท ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-1

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:20 จะชนะ เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ [86%] รอ [50%] แอทเลติโก้ กรัว
08:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ [63%] รอ [74%] สปอร์ติ้งคริสตัล จะชนะ

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

04:00 จะชนะ เดปอร์ติโว เปไรร่า [82%] รอ [53%] ยูเนียน แมกดาเลนา
05:45 จะชนะ ดิปอร์เทส โตลิม่า [86%] รอ [47%] เอ็นบิกาโด เอฟซี
06:10 จะชนะ แอตเลติโก บูคาราแมนก้า [75%] รอ [61%] เดปอร์ติโบ ปาสโต้
08:20 จะชนะ มิลเลียนนาริออส [89%] รอ [42%] แอตเลติโก้ ฮิวล่า

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

21:45 เมส ราฟซานจาน [60%] 2 - 0 [66%] อลูมิเนียม อารัก เอฟซี จะชนะ/เสมอ 1-0
22:30 ใบเหลือง เอสเตกัล คูซสถาน [66%] 1 - 2 [66%] ซบ อฮัน ใบเหลือง จะชนะ/เสมอ 1-1

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ซาอุดีอาระเบียลีก

22:00 จะชนะ ใบเหลือง อัล ทาวอน [78%] 2 - 1 [62%] อัล ราเอ็ด ใบเหลือง 2-1
22:00 จะชนะ ใบเหลือง อัล ดาฮัม [60%] 1 - 1 [93%] อัล ฮิลาล ใบเหลือง 0-1
22:00 จะชนะ ใบเหลือง อัล อิตติฟาค [88%] 4 - 3 [47%] อัล ทาย ใบเหลือง 2-2
88 วินาที จะชนะ ใบเหลือง อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) [83%] 2 - 1 [55%] อัล ฟาร์ท ใบเหลือง 2-1
90 วินาที จะชนะ ใบเหลือง อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) [88%] 3 - 1 [47%] อัล ฮาเซม ใบเหลือง 2-0

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:59 จะชนะ ใบเหลือง พีระมิดส์ เอฟซี [75%] 2 - 2 [62%] ซามาเล็ค ใบแดง ใบเหลือง 1-0
22:59 ใบเหลือง เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย [66%] 1 - 0 [70%] เซรามิกา แพ้ชนะ 50/50 1-0

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

พักครึ่ง พักครึ่ง จะชนะ วีแดด คาซาบลานก้า [79%] 0 - 0 [100%] คลับ แซลมี ใบเหลือง 0-0

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

21:30 จะชนะ ใบเหลือง เอตัวล์ ดู ซาเฮล [80%] 1 - 1 [50%] คลับ แอฟริเคน ใบเหลือง 0-0

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� AFC คัพ

15:00 ใบเหลือง เอฟซี อูลานบาตอร์ [68%] 3 - 1 [72%] ไถหนันซิตี้ ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-1
19:00 จะชนะ ไฮฟอง เอฟซี [77%] 3 - 0 [62%] พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 1-0
19:00 จะชนะ ซาบาห์ [92%] 3 - 1 [46%] โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 2-0

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� Asian Games football

15:00 จะชนะ อินเดีย(ยู 23)(N) [91%] 1 - 0 [40%] บังคลาเทศ(ยู 23) ใบเหลือง 0-0
15:00 มองโกเลีย (ยู 23)(N) [66%] 0 - 3 [66%] ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) จะชนะ 0-1
15:00 ใบเหลือง คูเวต (ยู 23)(N) [60%] 1 - 1 [77%] บาห์เรน(ยู23) ใบแดง ใบเหลือง จะชนะ 0-0
15:00 ใบเหลือง ใบแดง จีน-ไต้หวัน (ยู23)(N) [67%] 1 - 0 [66%] อินโดนีเซีย (ยู 23) ใบเหลือง จะชนะ 0-0
18:30 ใบเหลือง ไทย (ยู 23)(N) [47%] 0 - 4 [93%] เกาหลีใต้(ยู 23) ใบเหลือง จะชนะ 0-4
18:30 ใบเหลือง คีร์กีซสถาน(ยู23)(N) [52%] 0 - 1 [82%] เกาหลีเหนือ (ยู 23) ใบเหลือง จะชนะ 0-1
18:30 ใบเหลือง เมียนมาร์ (ยู 23) [53%] 0 - 4 [93%] จีน (ยู 23) จะชนะ 0-4
18:30 จะชนะ อิหร่าน (ยู23)(N) [88%] 4 - 0 [48%] เวียดนาม(ยู 23) ใบเหลือง 1-0

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� Asian Games football Women

18:30 จะชนะ จีน-ไต้หวัน (ญ)(N) [86%] 2 - 1 [50%] อินเดีย (ญ) 0-0

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� AFC U-16 ฟุตบอลหญิง แชมเปี้ยนชิพ

16:30 อิหร่าน ( ญ ) ยู 17 0 - 8 เกาหลีใต้ (ญ) ยู17 0-3

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� USL ดิวิชั่น 1

09:00 จะชนะ ใบเหลือง สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี [83%] 0 - 0 [57%] นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-0
09:30 จะชนะ ใบเหลือง ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี [82%] 1 - 1 [56%] อินดี้ อิเลฟเวิ่น ใบเหลือง 0-0

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

22:00 ใบเหลือง เอฟซี โนอาห์ [59%] 0 - 1 [80%] เอฟซี พิวนิค ใบแดง ใบเหลือง จะชนะ 0-0

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 จะชนะ คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ [84%] 4 - 0 [52%] มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน ใบเหลือง 2-0
09:15 จะชนะ ใบเหลือง เอดี ซาน คาร์ลอส [80%] 2 - 1 [58%] มูนิซิปัล ลิเบเรีย ใบเหลือง 0-0
09:00 จะชนะ เอดี กรีเชีย [72%] รอ [66%] พันตาเรนนัส

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 จะชนะ ใบเหลือง ซีดี อากีลา [76%] 0 - 0 [62%] อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ ใบเหลือง 0-0
02:00 จะชนะ ใบเหลือง มูนิซิพาล ลิเมโน่ [72%] 3 - 2 [66%] ซีดี ฟาส ใบเหลือง 1-2

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ฮอนดูรัส ลีกา

05:00 เรอัลโซเซียดัดโทเคา [72%] รอ [65%] ซีดี วิด้า แพ้ชนะ 50/50
07:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม [66%] รอ [70%] มาราธอน แพ้ชนะ 50/50

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� กัวเตมา ลาลีกา

09:30 จะชนะ ใบเหลือง คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส [88%] 2 - 1 [40%] คลับ เซลาจู เอ็มซี ใบแดง ใบเหลือง 1-1

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ชิลี พรีเมียร์ บี

04:30 จะชนะ โคเบรลัว [79%] รอ [59%] เดปอร์เตส ซานตาครูซ

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

17:30 ใบเหลือง โมลเด้ (ยู 19) [73%] 5 - 4 [72%] อ็อดเกรนแลนด์(ยู 19) ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 3-1
20:00 จะชนะ ใบเหลือง สตรอมก็อดเซต(ยู 19) [84%] 4 - 3 [63%] ฮามคาม ยู19 3-1
82 วินาที เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19) [91%] 2 - 0 [58%] นอร์สแตน (ยู 19) ใบเหลือง จะชนะ/เสมอ 1-0
81 วินาที ใบเหลือง เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) [90%] 2 - 1 [53%] คอนสวิงเกอร์ (ยู 19) จะชนะ/เสมอ 2-1
76 วินาที เอฟเอฟ ลีลล์แฮมเมอร์(ยู19) [76%] 5 - 0 [74%] อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(ยู 19) แพ้ชนะ 50/50 4-0
80 วินาที อัสเคอร์(ยู19) [62%] 1 - 1 [87%] สคีด ออสโล (ยู 19) จะชนะ 1-1

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

22:55 จะชนะ ใบเหลือง อัล โอลูบัช [80%] 3 - 1 [55%] ฮาเจอร์ ใบเหลือง 3-1

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� อิสราเอลลีก

22:59 จะชนะ ใบเหลือง เอฟซี ดิโมนา [91%] 4 - 0 [42%] เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด ใบเหลือง 1-0
23:45 จะชนะ ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา [71%] 1 - 0 [64%] เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด ใบเหลือง 0-0
00:45 ใบเหลือง ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน [66%] 1 - 2 [72%] มัคคาบี้ ยาฟเน่ ใบเหลือง จะชนะ 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง ชิมชอน เทลลอาวีฟ [72%] 0 - 1 [65%] ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู แพ้ชนะ 50/50 0-1

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� BSWCP

14:00 จะชนะ ใบเหลือง นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) [87%] 8 - 4 [60%] มอลต้า (ฟุตบอลชายหาด) ใบเหลือง 3-2

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:59 จะชนะ ใบเหลือง อัล อิติฮัด (บาห์เรน) [75%] 2 - 0 [63%] อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) ใบเหลือง 1-0

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ยูเครน U21 ลีกา

16:00 จะชนะ พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) [87%] 0 - 0 [77%] เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) 0-0

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

22:00 จะชนะ ใบเหลือง เจเอสคาไบลีย์(ยู21) [84%] 2 - 2 [52%] ปาราดอ เอซี (ยู21) 0-1
22:00 จะชนะ ใบเหลือง ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) [82%] 2 - 1 [53%] เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 2-1

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง

18:00 อิเควทอเรียลกินี (ญ) รอ ลิเบีย (ญ)
22:59 กินี (ญ) 8 - 0 มอริเชียส (ญ) 1-0
23:30 กินี บิสเซา ( ญ ) 0 - 1 คองโก-บราซซาวิล (ญ) 0-0
00:00 แกมเบีย(ญ) 2 - 3 นามิเบีย (ญ) 1-2

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 เอฟเค อรีส 3 - 2 อคาเดมี่ ออนทูสติก 2-1

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� สโลวีเนีย U19

01:00 ใบเหลือง ใบแดง เอ็นเค รูดาร์ เวเลเน (ยู 19) [71%] 2 - 1 [68%] เอ็นเค ครึคา (ยู 19) ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-1

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

พักครึ่ง พักครึ่ง โบโกตา เอฟซี [72%] 0 - 0 [64%] เวลเลดูปา เอฟซี แพ้ชนะ 50/50 0-0

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� Qatar League Division 2

22:00 จะชนะ ใบเหลือง อัล ไซลีย่า [81%] 1 - 0 [58%] อัล บิดด้า เอสซี ใบแดง ใบเหลือง 0-0
22:00 จะชนะ ใบเหลือง อัล คูไรติอัต [78%] 1 - 1 [64%] อัล เมไซเมีย ใบเหลือง 1-1

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน

ต่อเวลา วินาที จะชนะ ใบเหลือง บาเฮีย (เยาวชน) [89%] 2 - 1 [48%] ซีเอสเอ (ยู 20) 1-1
22วินาที ครูไซโร่ (เยาวชน) [82%] 0 - 0 [100%] แซมปายโอ้ (เยาวชน) แพ้ชนะ 50/50 -

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ยุโรป BSWCP

15:15 เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) [80%] 3 - 3 [78%] เดนมาร์ก (ฟุตบอลชายหาด) แพ้ชนะ 50/50 1-2
16:30 จอร์เจีย(ฟุตบอลชายหาด)(N) รอ สวีเดน (ฟุตบอลชายหาด)
16:50 จะชนะ สเปน (ฟุตบอลชายหาด) [89%] 5 - 3 [65%] โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) 3-1
17:45 ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด)(N) รอ สโลวาเกีย(ฟุตบอลชายหาด)
19:00 อังกฤษ (ฟุตบอลชายหาด)(N) รอ สาธารณรัฐเช็ก (ฟุตบอลชายหาด)
19:20 จะชนะ สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) [91%] 8 - 7 [61%] อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) 3-5
20:30 มอลโดวา (ฟุตบอลชายหาด) 5 - 3 กรีซ(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
20:40 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) [81%] 6 - 2 [18%] ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด) จะชนะ/เสมอ 4-2
22:59 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) 4 - 2 เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
22:59 ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด) รอ โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด)

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� Copa LFPB

01:00 อัลเวย์เรดดี้ รอ นาซิอองนาล โปโตซี

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� กระชับมิตร

15:30 สเปน(ยู16) 2 - 3 อิตาลี (ยู 16) 0-2
16:00 โปรตุเกส (ยู 16) 4 - 0 ตุรกี (ยู 16) 0-0
17:00 เบลเยียม (ยู 16) 2 - 4 เดนมาร์ก ยู16 0-1
21:00 อิตาลี(ญ) ยู23 0 - 3 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู23 ใบเหลือง 0-1
21:00 อังกฤษ (ญ) ยู19 1 - 1 สโลวะเกีย (ญ) ยู19 0-1
21:00 ใบเหลือง เบลเยียม (ญ) ยู 23 0 - 1 สวีเดน (ญ) ยู23 ใบเหลือง 0-1
21:30 จะชนะ เลบานอน(ญ) [90%] 3 - 2 [45%] ภูฏาน ( ญ ) 1-0
22:00 ใบเหลือง นอร์เวย์ (ญ) ยู19 [63%] 2 - 1 [78%] สวีเดน(ญ) ยู19 ใบเหลือง จะชนะ 1-1
23:30 ใบเหลือง นอร์เวย์ (ญ) ยู23 [64%] 1 - 1 [74%] อังกฤษ (ญ) ยู23 ใบเหลือง จะชนะ 0-0
00:30 จะชนะ มาเลเซีย (ญ) [85%] 0 - 0 [51%] ปากีสถาน ( ญ ) ใบเหลือง 0-0
06:00 จะชนะ เวเนซุเอลา (ญ) [84%] รอ [53%] อุรุกวัย (ญ)
06:30 จะชนะ สหรัฐอเมริกา(ญ) [93%] รอ [67%] แอฟริกาใต้(ญ)

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� อินเดียซูเปอร์ลีก

21:30 จะชนะ ใบเหลือง เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี [72%] 2 - 1 [66%] เบงกาลูรู ใบเหลือง 0-0

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� NOR D4

23:30 ใบเหลือง แมดล่า ไอเอล [65%] 1 - 0 [77%] บรอดด์ ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:59 ใบเหลือง พีอีพีโอ ลัพพีรันตา [71%] 1 - 3 [70%] เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-2

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ฟินแลนด์ Kolmonen

22:59 คิอิสโต้ วาซ่า [66%] 2 - 5 [78%] โครสแนส เอฟเอฟ จะชนะ 1-3
00:15 เอฟซี ฟินน์ครูด [30%] 1 - 8 [87%] แอลพีเอส เฮลซิงกิ จะชนะ/เสมอ 0-4

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ออสเตรีย Landesliga

00:30 จะชนะ เอสวี คูเคิล [82%] 0 - 1 [60%] เอสวี เซเคอเคน ใบแดง ใบเหลือง 0-0

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� เกาหลีลีกสำรอง

03:15 จะชนะ อลิอันซ่า ลิมา(สำรอง) [82%] รอ [86%] ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(สำรอง)

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� นิคารากัว Apertura ลีก

06:00 จะชนะ วอลเตอร์เฟอร์เรตติ [84%] รอ [49%] เดปอร์ติโวโอโกตัล

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� บราซิลริโอคัพ

05:30 จะชนะ ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) [89%] รอ [45%] ดูคูว์ เดอ คาเซียส์

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

พักครึ่ง พักครึ่ง สโคฟ วันเดอเรอร์ [63%] 0 - 1 [78%] ร็อคเม้าท์ จะชนะ 0-1

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:10 จะชนะ ใบเหลือง เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) [85%] 3 - 2 [50%] บียา ดาลมิเน(สำรอง) ใบเหลือง 2-1
21:00 จะชนะ ใบเหลือง อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) [85%] 2 - 1 [49%] พลาเทนเซ่(สำรอง) ใบเหลือง 0-1
ต่อเวลา วินาที จะชนะ ใบเหลือง ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) [71%] 1 - 0 [66%] ราซิ่ง คลับ (สำรอง) ใบเหลือง 0-0
ต่อเวลา วินาที จะชนะ ใบเหลือง ลานุส(สำรอง) [74%] 1 - 0 [63%] แบนฟิลด์(สำรอง) ใบเหลือง 0-0
60 วินาที ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) [60%] 1 - 3 [76%] เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) จะชนะ 0-3
60 วินาที เบรัสเตกี(สำรอง) [71%] 0 - 0 [67%] สปอร์ตติโว่บาร์รากัส(สำรอง) แพ้ชนะ 50/50 0-0

��������� ������������ ��������� ��������� ���������

14:30 ใบเหลือง ทีพี โฮจิมินห์(ยู21) [63%] 1 - 1 [77%] เอสเฮชบี ดา นัง (ยู21) ใบเหลือง จะชนะ 0-1
16:00 ใบเหลือง ซานนา คานห์ ฮัว(ยู 21) [43%] 0 - 1 [89%] ทีที ฮานอย (ยู21) ใบเหลือง จะชนะ 0-1
17:00 ใบเหลือง ลองแกน(ยู 21) [67%] 0 - 4 [77%] ซองลาม เหง่อัน(ยู 21) จะชนะ 0-1

��������� ������������ ��������� ��������� ���������

06:30 มาร์ตินเลเดสมา [56%] รอ [80%] รูบิโอ นู อะซุนซิออง จะชนะ

��������� ������������ ��������� ��������� ���������

19:00 ชิลี(ญ) ยู19 2 - 3 บราซิล(ญ) ยู19 0-1
22:59 ปารากวัย(ญ) ยู19 5 - 1 โบลิเวีย(ญ) ยู19 3-1
20วินาที โคลัมเบีย(ญ) ยู19 1 - 0 เปรู(ญ) ยู19 กำลังประมวลผล -
06:00 เอกวาดอร์(ญ) ยู19 รอ อาร์เจนตินา(ญ) ยู19

��������� ������������ ��������� ��������� ���������

15:00 จะชนะ ใบเหลือง เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี [77%] 3 - 2 [63%] บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี ใบเหลือง 0-0

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก

23:45 ใบเหลือง ลีเกีย วอร์ซอว์ [51%] 3 - 2 [86%] แอสตัน วิลล่า ใบเหลือง จะชนะ 2-2
23:45 ใบเหลือง ราซิ่ง เกงค์ [66%] 2 - 2 [74%] ฟิออเรนติน่า ใบเหลือง จะชนะ 1-2
23:45 ใบเหลือง ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต [91%] 2 - 1 [63%] อเบอร์ดีน ใบเหลือง จะชนะ 1-1
23:45 ใบเหลือง เอชเจเค เฮลซิงกิ [57%] 2 - 3 [80%] พีเอโอเค ซาโลนิก้า ใบเหลือง จะชนะ 1-0
23:45 จะชนะ ใบเหลือง เฟเนร์บาห์เช่ [81%] 3 - 1 [57%] นอร์ดเจลแลนด์ ใบเหลือง 2-0
23:45 ใบเหลือง เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ [49%] 4 - 3 [86%] อาแซด อัลค์มาร์ ใบเหลือง จะชนะ 0-3
23:45 จะชนะ ใบเหลือง เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี [85%] 3 - 1 [88%] คูคาริคกิ สตานคอม ใบเหลือง 2-1
23:45 จะชนะ ใบเหลือง โดโกเรต์ส รัซกราด [87%] 4 - 0 [49%] สปาร์ตัค เตอร์นาว่า ใบเหลือง 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง จะชนะ ใบเหลือง สโลวาน บราติสลาวา [85%] 0 - 0 [51%] เคไอ แคร๊กสวิก ใบเหลือง 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง จะชนะ มัคคาบี้เทลอาวีฟ [91%] 3 - 1 [70%] เบรย์ดาบลิค ใบเหลือง 3-1
พักครึ่ง พักครึ่ง จะชนะ ใบเหลือง คลับบรูซ [79%] 0 - 0 [60%] เบซิคตัส เจเค ใบเหลือง 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ลูกาโน(N) [65%] 0 - 0 [78%] โบโด กลิมท์ จะชนะ 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ซอร์ย่า ลูแฮงส์(N) [45%] 0 - 0 [90%] เคเอเอ เกนท์ จะชนะ 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง จะชนะ ดินาโม ซาเกร็บ [90%] 1 - 0 [45%] โลโคโมทีฟ อัสตานา ใบเหลือง 1-0

��������� ������������ ��������� ��������� ���������

19:00 อัล เมไซเมีย รอ มูอิเทอร์เอสซี
19:00 รัสเซลล์ซิตี้ รอ อัล ซาดด์
19:00 อัล คอร์ รอ อัมม์ ซาลาล
19:00 อัล-ดูฮาอิล รอ อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)
19:00 อัล ชาฮานียา รอ อัล วาครา
19:00 อัล คูไรติอัต รอ กาตาร์ เอสซี
19:00 อัล ชามาล รอ อัล เรย์ยาน
19:00 อัล บิดด้า เอสซี รอ อัล มาร์คไฮยา

��������� ������������ ��������� ��������� ���������

20:00 จะชนะ ใบเหลือง ซิมบ้า [92%] 3 - 0 [53%] คอสเทล ยูนิออน ใบแดง ใบเหลือง 3-0
22:59 จะชนะ ใบเหลือง อาซาม เอฟซี [90%] 2 - 1 [39%] ซิงกิด้า ยูไนเต็ด ใบเหลือง 1-0

��������� ������������ ��������� ��������� ���������

14:45 บังคลาเทศ(ยู 18)(N) 0 - 3 อินเดีย (ยู 19) 0-2
18:45 เนปาล(ยู 18) 0 - 1 ปากีสถาน ยู19 0-0

��������� ������������ ��������� ��������� ���������

09:00 ใบเหลือง นิการากัว (ญ) [65%] 0 - 3 [75%] เอลซัลวาดอร์ (ญ) จะชนะ 0-2
03:00 แองกวิลลา (ญ) รอ หมู่เกาะเคย์แมน (ญ)
05:00 เบลีซ ( ญ ) รอ อารูบา (ญ)
07:00 เฮติ (ญ) [73%] รอ [70%] คอสตาริกา (ญ) แพ้ชนะ 50/50

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� 22/09/2566

��������� ������������ ��������� ��������� ��������� AFC U-16 ฟุตบอลหญิง แชมเปี้ยนชิพ
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� AFC คัพ
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� Asian Games football
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� Asian Games football Women
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� BSWCP
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� Copa LFPB
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� NOR D4
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� OFC หญิง U17 แชมเปียนส์ชิพ
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� Qatar League Division 2
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� USL ดิวิชั่น 1
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� กระชับมิตร
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� กระชับมิตร คัพ
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� กัวเตมา ลาลีกา
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� เกาหลีลีกสำรอง
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� โกปา อุรุกวัย
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ชิลี พรีเมียร์ บี
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ซาอุดีอาระเบียลีก
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� นอร์เวย์ 2.Liga
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� นิคารากัว Apertura ลีก
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� บราซิล ซีรี่ เอ
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� บราซิลริโอคัพ
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� บาห์เรน ดิวิชั่น 2
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� เปรู B ลีก
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ฟินแลนด์ Kolmonen
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ฟินแลนด์แชมป์ U20
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� มาลาวีพรีเมียร์ลีก
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ยุโรป BSWCP
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ยูเครน U21 ลีกา
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ยูฟ่า ยูโรปาลีก
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� เยเมน ลิก ดิวิชั่น 1
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� รัสเซีย คัพ
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� สโลวีเนีย U19
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� สโลวีเนีย ลิกา 2
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ออสเตรีย Landesliga
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� อาเซอร์ไบจาน Division 2
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� อาร์เจนตินา Torneo B
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� อิตาลี C1A
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� อินเดียซูเปอร์ลีก
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� อิสราเอล C ลีก
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� อิสราเอล Leumit ลีก
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� อิสราเอลลีก
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ไอซ์แลนด์ ลีก U19
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
��������� ������������ ��������� ��������� ��������� ฮอนดูรัส ลีกา


��������� ������������ ��������� ��������� ���������AFC U-16 ฟุตบอลหญิง แชมเปี้ยนชิพ, AFC คัพ, Asian Games football, Asian Games football Women, BSWCP, Copa LFPB, NOR D4, OFC หญิง U17 แชมเปียนส์ชิพ, Qatar League Division 2, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมา ลาลีกา, เกาหลีลีกสำรอง, โกปา อุรุกวัย, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบียลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลริโอคัพ, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์แชมป์ U20, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยุโรป BSWCP, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน U21 ลีกา, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยเมน ลิก ดิวิชั่น 1, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, รัสเซีย คัพ, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ลิกา 2, ออสเตรีย Landesliga, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอลลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอนดูรัส ลีกา,