บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������ ��������� 888 27/10/2564

������ ��������� 888 บราซิล ซีรี่ เอ

05:00 บาเฮีย บีเอ รอ ซิเอร่า
05:00 ซานโตส รอ ฟลูมิเนนเซอาร์เจ

������ ��������� 888 ลีกเอิง ฝรั่งเศส

02:00 นีซ(N) รอ โอลิมปิก มาร์กเซย

������ ��������� 888 เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ รอ ลาห์ติ
22:30 ฮอนก้าเอสพู รอ เอซี โอลู
22:30 อิลเวส แทมเปเร่ รอ อินเตอร์ ตูร์คู
22:30 เอสเจเค ไซนาโจเอน รอ คูพีเอส
22:30 เคทีพี ค็อตก้า รอ เอฟซี ฮาก้า
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ รอ เฮดไอเอฟเค

������ ��������� 888 ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

77 วินาที ลอส แอนเจลิส เอฟซี 3 - 0 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 2-0
06:00 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น รอ โคโลราโด ราปิดส์
06:30 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี รอ ชิคาโก ไฟร์
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด รอ นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ รอ แนชวิลล์ เอฟซี
06:30 โคลัมบัส ครูว์ รอ ออร์แลนโด ซิตี้
06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด รอ อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี รอ ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
07:00 เอฟซี ดัลลัส รอ รีล ซอลต์ เลค
07:30 แคนซัส วิซาร์ดส์ รอ แอลเอ กาแลกซี่
09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส รอ ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส รอ มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี

������ ��������� 888 นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 เฮาเกซุนด์ รอ โรเซนบอร์ก
22:59 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ รอ คริสเตียนซุนด์ บีเค
22:59 ทรอมโซ่ ไอแอล รอ ออด เกรนแลนด์
22:59 ซานเดฟยอร์ด รอ สตรอมก็อดเซ็ท
22:59 ลีลล์สตรอม รอ สตาเบ็ค
01:00 โมลด์ รอ โบโด กลิมท์

������ ��������� 888 สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:00 มัลโม่ เอฟเอฟ รอ เอไอเค โซลน่า
00:00 คัลมาร์ รอ วาลเบิร์ก เอฟซี
00:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค รอ ฮัมมาร์บี้
00:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค รอ ฮัคเค่น

������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

01:45 ดันดี รอ รอสส์ เคาน์ตี้
01:45 ฮิเบอร์เนี่ยน รอ เซลติก
01:45 ลิฟวิงสตัน รอ ดันดี ยูไนเต็ด
01:45 มาเธอร์เวลล์ รอ เซนต์ เมียร์เรน
01:45 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส รอ อเบอร์ดีน
01:45 เซนต์ จอห์นสโตน รอ ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี

������ ��������� 888 ลาลีกา สเปน

00:00 มายอร์ก้า รอ เซบีย่า
00:00 ราโย่ บาเยกาโน่ รอ บาร์เซโลน่า
01:00 เรอัล เบติส รอ บาเลนเซีย
02:30 เรอัล มาดริด รอ โอซาซูน่า

������ ��������� 888 กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

23:30 ยูเวนตุส รอ ซัสเซาโล่
23:30 ซามพ์โดเรีย รอ อตาลันต้า
23:30 อูดิเนเซ่ รอ เวโรน่า
01:45 กาญารี่ รอ เอเอส โรม่า
01:45 เอ็มโปลี รอ อินเตอร์ มิลาน
01:45 ลาซิโอ รอ ฟิออเรนติน่า

������ ��������� 888 อิตาลี เซเรีย บี

22:59 โคเซนซ่า 1914 รอ แตร์นาน่า
01:30 วิเชนซ่า รอ มอนซ่า 1912

������ ��������� 888 เดนมาร์ก คัพ

20:00 มิดเดลฟาร์ท รอ แรนเดอร์ส
22:59 นอร์ดเจลแลนด์ รอ โอเดนเซ่ บีเค
00:45 อาร์ฮุส เอจีเอฟ รอ ซอนเดอร์ไจสกี

������ ��������� 888 เดเอฟเบโพคาล

23:30 ดินาโม เดรสเดน รอ ซังค์ เพาลี
23:30 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม รอ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
23:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน รอ คาร์ลสรูห์ เอสซี
23:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม รอ เอาก์สบวร์ก
01:45 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค รอ บาเยิร์น มิวนิค
01:45 สตุ๊ตการ์ต รอ โคโลญจน์
01:45 ฮันโนเวอร์ 96 รอ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
01:45 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก รอ ฮันซ่า รอสต๊อค

������ ��������� 888 ดัตช์คัพ

23:45 โอเอสเอส 20 รอ เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
01:00 อัลเมเร่ ซิตี้ รอ โก อเฮด อีเกิ้ลส์
01:00 เอดีโอ 20 รอ บาเรนเดร๊กท์
01:00 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ รอ เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
01:00 เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี รอ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
01:00 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด รอ เอฟซี ออสส์
01:00 สตาฟอร์ส รอ เกเมิร์ท
01:00 ฮาเคเมส บอยส์ รอ วีวี โดโว
01:00 วีวี คาเปลเล่ รอ เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
01:00 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม รอ เอสซี ฮีเรนวีน
01:00 เดอ ทริฟเฟอร์ส รอ ไรจน์สเบิร์ก บอยส์
02:00 โกรนิงเก้น รอ เฮลมอนด์ สปอร์ต

������ ��������� 888 โครเอเชียคัพ

20:00 เฮชเอ็นเคกอริก้า รอ มลาโดสต์ ซดราโลวี
20:30 รูดาร์ลาบิน รอ อิสทรา 1961 พูลา
22:30 วาร์เท็กซ์ รอ เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ

������ ��������� 888 สวิสคัพ

00:00 ลูกาโน รอ ยัง บอยส์
00:30 เคียสโซ รอ เซนต์ กัลเลน
01:00 เอฟซี ธูน รอ เซอร์เวตต์
01:15 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น รอ ลูเซิร์น

������ ��������� 888 อังกฤษ ลีกคัพ

01:45 เบิร์นลี่ย์ รอ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
01:45 สโต๊ค ซิตี้ รอ เบรนท์ฟอร์ด
01:45 เลสเตอร์ ซิตี้ รอ ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
01:45 เวสต์แฮมยูไนเต็ด รอ แมนเชสเตอร์ ซิตี้
01:45 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ รอ ลิเวอร์พูล

������ ��������� 888 ออสเตรีย คัพ

22:59 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ รอ คัพเฟ่นเบิร์ก
22:59 สตวร์มกราซ รอ เอสวี รีด
00:00 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ รอ ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
00:00 ซังค์ พอลเท่น รอ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

������ ��������� 888 เบลเยี่ยม คัพ

01:00 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช รอ เคเอเอส ยูเปน
01:00 ชาเลอร์รัว รอ เควีเอสเค ลอมเมล
01:30 ฟราน โบเรียนส์ รอ เบียรส์ชอทวิลริค
01:45 ลีแอร์ส รอ อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน

������ ��������� 888 โปแลนด์ คัพ

18:00 โปกอน ซีดล์เซ รอ มอเตรอ รูบิน
19:00 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ รอ เลช พอซนาน 2
22:30 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค รอ ปิแอส กลิวิส
22:59 เมียดิซ เลกนิก้า รอ โกลนิค เลชน่า
22:59 จีเคเอส ทิคี รอ วิสล่า คราคอฟ
22:59 โคโรน่า คีลเซ่ รอ โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
00:30 จีเคเอส คาโตวีตเซ รอ แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
01:30 เอลเคเอสลอดซ์ รอ ซาเกลบี้ ลูบิน

������ ��������� 888 สาธารณรัฐเช็ก คัพ

19:30 เบามิต ยาโบลเนค รอ เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
20:00 มลาด้า โบเลสลาฟ รอ เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
21:30 บานิค ออสตราว่า รอ ฮราเดตส์กราลอเว
22:00 เทปลิเซ่ รอ สปาร์ตาปราก

������ ��������� 888 เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:00 แรดนิค ซูดูลิซาร์ รอ เซอร์เวน่า ซเวซด้า

������ ��������� 888 ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

00:00 สลาเวีย ปราก รอ ซิกม่า โอโลมุช

������ ��������� 888 อิตาลี C1A

01:30 ปิอาเชนซา รอ ยูเวนตุส(ยู 23)

������ ��������� 888 สโลวาเกีย คัพ

19:30 สลาเวีย รอ สโลวาน บราติสลาวา
19:30 เอสเค เบลา รอ เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว
21:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค รอ โอเดว่า ลิปานี่

������ ��������� 888 สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ

01:45 อัลลัว แอทเลติค รอ กลาสโกว์เรนเจอส์(ยู 21)

������ ��������� 888 รัสเซีย คัพ

19:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ รอ ครีลย่า โซเวียตอฟ
21:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ รอ เอฟซี อูฟา
21:30 โรเตอร์ โวลโกกราด รอ เทเลค กรอซนี่ย์
22:00 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ รอ อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
22:00 เฟเคิล รอ เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด
22:30 เวเลส รอ อาร์เซน่อล ตูล่า
22:59 ตอร์ปิโด มอสโก รอ เอฟเค รอสตอฟ
23:30 ยูโรเซ คราสโนดาร์ รอ เอฟซี คราซ์โนดาร์
00:00 บัลติก้า รอ เอฟเค คิมกี้

������ ��������� 888 ยูเครน คัพ

18:00 เวเลซ รอ เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า
21:00 เอฟซี มาริอูพอล รอ ดินาโม เคียฟ
23:30 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า รอ เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก

������ ��������� 888 ฮังการี คัพ

18:30 จาสซ์เบอร์เอ็นยี่ รอ วาซาส
18:30 อีเอสเอ็มทีเค บูดาเปสต์ รอ เบเก้ซัคซาบา
22:00 กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี รอ วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่
22:00 วาร์ดา เซ รอ เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
22:59 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี รอ อูจเปสต์
22:59 ซเซจ เอเค รอ มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
22:59 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส รอ กีไอร์มอต เอสอี
22:59 เคชเคเมติ ทีอี รอ เดเบรเซน วีเอสซี
22:59 ชัควารี่ ทีเค รอ เปซซี่ เอ็มเอฟซี
00:30 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี รอ บูดาเปสต์ ฮอนเวด

������ ��������� 888 โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

21:30 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า รอ ปอร์โต้ บี
22:45 วาร์ซิม รอ เอสแอล เบนฟิก้า บี

������ ��������� 888 เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ

16:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ รอ คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต รอ เซเรโซ โอซาก้า
16:30 กัมบะ โอซาก้า รอ อูราวะ เรด ไดมอนส์
17:00 จูบิโล อิวาตะ รอ โออิตะ ตรินิต้า

������ ��������� 888 กรีซ คัพ

19:00 สโกดา ซานธี รอ ไอโอนิกอส
19:00 อิลิโอปูลิ รอ เลเมีย
21:15 พานเซอร์ไรกอส รอ โวลอส เอ็นเอฟซี
22:59 พีเออี อโตรมิตอส รอ พานาธิไนกอส
01:30 พานาคายคิ 2005 รอ พาไนโทลิกอส อกรีนิออน

������ ��������� 888 ตุรกี คัพ

17:00 เบเลดิเย แวนสปอร์ รอ ซองกุลดัค
17:00 โคแคลิสปอร์ รอ เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์
17:00 กิริซันสปอร์ รอ คาสทาโมนุสปอร์
17:30 เซริก เบเลดิเยสปอร์ รอ พาซาสปอร์
17:30 อันคารา เดไมสปอร์ รอ ยอมราสปอร์
18:00 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ รอ ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์
18:00 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ รอ ชีวาส เบเลดิเยสปอร์
18:00 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี รอ อินโกลสปอร์
18:00 อิสตันบูลสปอร์ รอ เออร์กินิ วิไลมิซิ
18:00 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ รอ คาซิยาก้า
18:00 เอสคิเซไฮสปอร์ รอ 76 Igdir Belediye spor
19:30 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี รอ นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์

������ ��������� 888 บราซิล คัพ

07:30 ฟลาเมงโก รอ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
07:30 ฟอร์ตาเลซ่า รอ อัตเลติโก มิไนโร่

������ ��������� 888 บัลแกเรีย คัพ

20:00 สลาเวีย โซเฟีย รอ พีริน บลากอเยฟกราด
22:59 เบโร่ สตารา ซากอร่า รอ เชอร์โน มอร์วาร์น่า

������ ��������� 888 โรมาเนีย คัพ

22:00 เอฟซี มารามูเรส รอ ซีเอส คราอิโอว่า
01:00 ซีเอส โวลุนทารี รอ สเตอัว บูคาเรสต์

������ ��������� 888 อิสราเอล คัพ

00:00 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา รอ ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา

������ ��������� 888 สโลวีเนีย คัพ

20:00 รีดอมเลีย รอ เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
01:15 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า รอ เอฟซี โคเปอร์

������ ��������� 888 ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

19:00 ลิกเตนสไตน์(ยู 17) รอ บัลแกเรีย(ยู 17)
19:00 โครเอเชีย(ยู 17) รอ เซอร์เบีย ยู17
21:00 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 17) รอ สกอตแลนด์(ยู 17)
01:00 อิตาลี (ยู 17) รอ แอลเบเนีย(ยู 17)

������ ��������� 888 เซอร์เบีย คัพ

19:00 โบแร็ค คาแค็ก รอ เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่
19:30 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา รอ โปรเลเตร์ โนวี ซาด
19:30 ราสนิกีร์ ไนร์ รอ ไดนาโม วีรันเจ
20:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า รอ แมควา ซาแบค
21:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด รอ จาโกดิน่า
22:00 มัลโดส ลูการ์นี รอ โคลูบารา

������ ��������� 888 ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:00 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ รอ ริกาสฟุทโบลา สโกลา
19:00 เอฟเค วัลเมียรา รอ ริก้า เอฟซี

������ ��������� 888 ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:00 สปายริส เคานาส รอ บอลติกปาเนเวจิส
00:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส รอ ซูดูว่า

������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก เบลารุส

23:30 เอฟซี โกเมล รอ ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค

������ ��������� 888 โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

04:00 ลา อีคูดัด รอ อากีลาส โดราดาส
06:00 เดปอร์ติโว กาลี รอ ปาตริโอตาสเอฟซี
08:05 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน รอ อ็องเซ่ กัลดาส

������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

21:30 เพอร์เซโปลิส รอ นาซซาจี้ มาซานดาราน
21:30 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี รอ ฟูแลด ครูเซสตัน

������ ��������� 888 อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:30 พีระมิดส์ เอฟซี รอ มิเซอร์ เอล มาคาซาห์
01:00 เอล อิสไมลี่ รอ เอล อาห์ลี

������ ��������� 888 โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:15 คลับ แซลมี รอ รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน

������ ��������� 888 ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

22:30 เอสเปรานซ์ เอสที รอ สฟาเคซี

������ ��������� 888 สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า รอ เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า

������ ��������� 888 เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:59 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ รอ ทาร์ตู เจเค มัก

������ ��������� 888 เปอร์เซีย คัพ

19:00 สโลโบดา รอ เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
19:30 รัดนิก บิเยลจิน่า รอ เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
21:30 เอฟเค เซลเยซนิการ์ รอ เอฟเคทุซลา ซิตี้

������ ��������� 888 สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

21:00 เทรลเลบอร์ก (ยู 21) รอ เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)
22:00 ออสเตอร์(ยู 21) รอ แลนด์สโครน่า(ยู 21)
22:00 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) รอ เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21)

������ ��������� 888 USL ดิวิชั่น 1

07:00 เมมฟิส 901 รอ ทัลซ่า รัฟเนค
08:00 เรอัล โมนาร์ช รอ ริโอแกรนด์วัลเล่ย์

������ ��������� 888 เกาหลีใต้ FA คัพ

17:00 แกงวัน เอฟซี รอ แดกู เอฟซี
17:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี รอ ชุนนัมดรากอนส์

������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

17:00 อลาชเคิร์ต รอ เอฟซี โนอาห์
19:30 บีเคเอ็มเอ เยเรวาน รอ อารารัต

������ ��������� 888 คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 จิคาราล เซอร์โคบา รอ เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
03:00 เอดี กรีเชีย รอ อลาจูเรนเซ่
06:00 เฮเรดิอาโน รอ ซานโตส เด กัวปิเลส
08:00 เอดี ซาน คาร์ลอส รอ สปอร์ติง ซาน โฮเซ่

������ ��������� 888 โปรตุเกส ลีก คัพ

01:30 วิตอเรีย กิมาไรส์ รอ เบนฟิก้า

������ ��������� 888 คาซัคสถาน คัพ

17:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า รอ เอฟเค ทารัซ
20:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา รอ เอฟซี ไครัต อัลมาตี้

������ ��������� 888 มอลโดวา คัพ

17:00 โดรเชีย รอ ซิมบรู ชิซินู
17:00 เอฟซี ฟลอเรชติ รอ เอฟซี ซิงเกเรย์
19:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล รอ ซาซาน กากาอูซ เยริ

������ ��������� 888 อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

01:45 คิงสโตเนียน รอ ฮอร์สแฮม

������ ��������� 888 ฮอนดูรัส ลีกา

08:00 เรอัล ซีดี เอสปานา รอ ฮอนดูรัส โปรเกสโซ
08:00 พลาเทนเซ่ รอ ซีดี วิตอเรีย
08:15 ซีดี วิด้า รอ ซีดี โมตากัว
08:30 ซีดี โอลิมเปีย รอ มาราธอน

������ ��������� 888 กัวเตมา ลาลีกา

22:00 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า รอ ซีเอสดี โซโลลา
22:59 โคบาน อิมเพเรียล รอ คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส
00:00 ซีดี มาลากาเตโก รอ เดปอร์ติโว อิซทาปา
01:30 ซีเอสดี มูนิชิปัล รอ คลับ เซลาจู เอ็มซี

������ ��������� 888 โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

07:30 บลูมมิ่ง รอ โอเรียนเต้ เปโตรเลโร

������ ��������� 888 เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:00 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส รอ บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)

������ ��������� 888 ชิลี พรีเมียร์ บี

22:00 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย รอ ซาน มาร์คอส
06:00 เปอร์โต มอนต์ รอ โคเบรลัว

������ ��������� 888 นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

17:30 เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) รอ บรานน์ (ยู 19)

������ ��������� 888 มอนเตเนโกร คัพ

19:00 เอฟเค พ๊อดโกริซา รอ เอฟเคเซต้า
19:00 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา รอ เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด
19:00 โบเคลจ์ โคเตอร์ รอ เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค
19:00 โอเอสเค อิกาโล รอ เอฟเค มอร์นาร์

������ ��������� 888 ยูธคัพ อิตาลี

16:00 กาญารี่(เยาวชน) รอ ปาร์ม่า(เยาวชน)
17:00 เลชเช่(ยู20) รอ ลาซิโอ(เยาวชน)
19:00 โตริโน่(เยาวชน)(N) รอ อะเลสแซนเดรีย(ยู19)
19:00 อัสโคลี่(เยาวชน) รอ ปิซา(ยู 19)
19:30 เอซี มิลาน(เยาวชน) รอ เบรสชา(เยาวชน)
19:30 ซัสเซาโล่(เยาวชน) รอ สเปเซีย(เยาวชน)
20:00 นาโปลี(เยาวชน) รอ โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน)

������ ��������� 888 ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

21:40 อัล คาลีจ รอ อัล โอลูบัช
23:40 โอฮูด มีดินา รอ อัล กาดาซิย่า

������ ��������� 888 เช็ก U19 ลีก

15:30 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) รอ โอปาว่า (ยู 19)
16:00 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) รอ สโลวัคโก้ (ยู 19)

������ ��������� 888 เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:05 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 2 - 2 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 1-1
05:00 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า รอ ตลัซกาลาเอฟซี

������ ��������� 888 มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

15:00 ปราจีนบุรีซิตี้ รอ ลำพูน วอร์ริเออร์
15:00 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี รอ ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
15:00 ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี รอ กำแพงเพชร
15:00 นนทบุรี เอฟซี รอ ราชประชา เอฟซี
15:00 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี รอ มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี
15:00 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด รอ ชัยนาท ยูไนเต็ด
15:00 บางกอก เอฟซี รอ สี่แควเอฟซี
17:00 ขอนแก่น เอฟซี รอ ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
17:00 ลำปาง เอฟซี รอ สุราษฎร์ธานี ซิตี้
17:30 นครปฐม เอฟซี รอ สุโขทัย เอฟซี
18:00 ระยอง เอฟซี รอ ขอนแก่น ยูไนเต็ด
18:00 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด รอ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร
18:00 เมืองกาญจน์เอฟซี รอ นครราชสีมา เอฟซี
18:00 เชียงใหม่ เอฟซี รอ เมืองเลย ยูไนเต็ด
18:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี รอ กรมศุลกากร เอฟซี
18:00 ชลบุรี เอฟซี รอ อุดรธานี
18:00 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี รอ บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00 สุพรรณบุรี เอฟซี รอ เชียงราย ซิตี้
18:00 สมุทรปราการเอฟซี รอ ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี

������ ��������� 888 แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 เคป ทาวน์ ออล สตาร์ รอ แบล็ค ลีโอพาร์ด
20:30 รีล คิงส์ รอ ทีเอส สปอร์ติง

������ ��������� 888 สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

21:00 โพลโวลีน รอ ซีดี ช็อกโก
21:45 เอล ซาน มาร์ติน รอ อูรากา

������ ��������� 888 เอสโตเนีย Esi Liiga

22:59 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี รอ เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด

������ ��������� 888 บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

01:30 ซูซา พีบี รอ เอบีซี อาร์เอ็น

������ ��������� 888 สโลวีเนีย U19

19:00 ดอมซาเล่ (ยู 19) รอ เอ็นเอส มูรา (ยู 19)
20:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) รอ เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19)
20:00 เอ็นเค บราโว (ยู 19) รอ เอ็นเค ทริคลาฟคราน(ยู 19)

������ ��������� 888 อังกฤษลีกสำรอง

20:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) รอ วอลซอลล์(สำรอง)

������ ��������� 888 อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด รอ ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
15:15 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด รอ มาดูร่า ยูไนเต็ด
18:15 อเรม่า มาลัง รอ เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง
20:45 พีเอสเอส สเลมัน รอ บาหลี ยูไนเต็ด

������ ��������� 888 สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ

21:30 ซีดี เอโบร รอ เยย์ดา
00:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ รอ เอสดี ไลเนา
00:00 ซีดี กัวจูเอโล รอ โมราโล ซีพี
01:30 เฆเรซ เดปอร์ติโว รอ คอร์โดบ้า

������ ��������� 888 อินโดนีเซีย Div.1

15:15 พีเอสบีเอส บีไอเอเค รอ เพอร์เซวอร์ แวโรเพน
18:15 เบเบล ยูไนเต็ด รอ พีเอสพีเอส เปกันบารูห์

������ ��������� 888 BRA SPC

05:00 เซา เบอร์นาร์โด้ รอ อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี

������ ��������� 888 กระชับมิตร

08:00 เม็กซิโก รอ เอกวาดอร์

������ ��������� 888 Pakistan Premier League

20:15 เอสเอ็นจีพีแอล เอฟซี รอ เอสเอสจีซี

������ ��������� 888 เอเอฟซีแชมป์ U23

17:00 บังคลาเทศ(ยู 23)(N) รอ คูเวต (ยู 23)
17:00 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) รอ อุซเบกิสถาน(ยู23)
17:00 จีน-ไต้หวัน (ยู23) รอ เวียดนาม(ยู 23)
19:50 คีร์กีซสถาน(ยู23)(N) รอ โอมาน(ยู23)
23:30 อินเดีย(ยู 23) รอ สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23)

������ ��������� 888 เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

19:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) รอ เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19)

������ ��������� 888 เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) รอ เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
22:59 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) รอ ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
00:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า รอ เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
00:00 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน รอ เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
00:00 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 รอ วีเอฟบีเออร์บัค
00:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส รอ เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
00:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค รอ เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
00:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) รอ ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
00:30 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ รอ ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น

������ ��������� 888 วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

01:00 บาเดน รอ เอฟซี ลินท์ 04
01:00 ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน รอ เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21)

������ ��������� 888 นอร์เวย์ 2.Liga

21:30 โมสส์ รอ ทรอมส์ดาเลน

������ ��������� 888 สวีเดน Div 3 Mellersta

00:00 ไอเค กัวติออส รอ สเตนังซันส์ ไอเอฟ
00:00 อัสซีริสก้า บีเค รอ แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ

������ ��������� 888 บราซิลโคปาเวิร์ด

06:00 เอสซี เปซานดูปารา รอ คาสแตนฮาล พีเอ

������ ��������� 888 ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์ รอ กอร์ มาเฮีย

������ ��������� 888 อุรุกวัยกันดา

03:15 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล(N) รอ สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
03:15 โรชา เอฟซี(N) รอ อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ
05:45 ดานูบิโอ เอฟซี(N) รอ แรมปรา จูเนียร์

������ ��������� 888 ฟินแลนด์แชมป์ U20

22:30 อิลเวส(ยู 20) รอ อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20)

������ ��������� 888 เวเนซุเอลา Segunda Division

04:00 ยูเรนา เอสซี รอ ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส
06:00 ลิเบอทาดอร์ เอฟซี รอ มิเนอร์เวน เอฟซี

������ ��������� 888 เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

00:00 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ รอ อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่
00:30 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน รอ ทูเอส เมชเทอร์เชียม
00:30 สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล รอ ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน)

������ ��������� 888 ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

01:45 คลิฟตันวิลล์(สำรอง) รอ บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง)

������ ��������� 888 แทนซาเนียลีกเอิง 1

22:59 ซิมบ้า รอ โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี

������ ��������� 888 โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

19:00 พาสคานี รอ เอสซี บาเกา

������ ��������� 888 อาเซอร์ไบจาน Division 2

17:00 ซัมกายิต เอฟเค 2 รอ เคชล่าเอฟเค 2
17:30 คาราบัค 2 รอ ตูราน โตวูซ
17:30 เอฟเคคาปาร์สคันก่า รอ พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2

������ ��������� 888 ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

01:45 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี รอ ยูโรปาเอฟซี

������ ��������� 888 San Marino cup

01:45 เตร เพนน์ รอ เอสพี คอสมอส
01:45 เอสพี ลิเบอร์ตาส รอ โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่

������ ��������� 888

14:00 เดลี เอฟซี รอ ฮินดูสถาน เอฟซี

������ ��������� 888

21:00 นาซิโอนัล (ยู19) รอ ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19)
21:00 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) รอ เบนฟิก้า(ยู 19)
00:00 ริโอ อาฟ(ยู 19) รอ เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19)

������ ��������� 888 ประเทศเยอรมนี Landespokal

00:30 เอฟซี เพสช์ 1956 รอ บอนเนอร์เอสซี

������ ��������� 888

03:00 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) รอ ซิเอร่า (ยู 23)

������ ��������� 888

08:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ รอ เรอัลมาดริซเอฟซี

������ ��������� 888

72 วินาที แปซิฟิก เอฟซี 5 - 0 เอฟซี เอดมันตัน 3-0

������ ��������� 888

22:00 เอ็นเค คาร์โลแวค รอ เอ็นเค ฟราบ

������ ��������� 888

17:15 บังคาลอร์ บี รอ บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี

������ ��������� 888

19:00 โอลาเรีย อาร์เจ (ยู20) รอ เซอราโน อาร์เจ (ยู 20)
01:00 ริโอ เซาเปาโล(ยู 20) รอ 7 de Abril U20

������ ��������� 888 27/10/2564

������ ��������� 888 BRA D4
������ ��������� 888 BRA SE
������ ��������� 888 BRA SPC
������ ��������� 888 ENG SD1
������ ��������� 888 ENG UD1
������ ��������� 888 Pakistan Premier League
������ ��������� 888 San Marino cup
������ ��������� 888 USL ดิวิชั่น 1
������ ��������� 888 กระชับมิตร
������ ��������� 888 กระชับมิตร คัพ
������ ��������� 888 กรีซ คัพ
������ ��������� 888 กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
������ ��������� 888 กัวเตมา ลาลีกา
������ ��������� 888 เกาหลีใต้ FA คัพ
������ ��������� 888 คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������ ��������� 888 คาซัคสถาน คัพ
������ ��������� 888 แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ
������ ��������� 888 โครเอเชียคัพ
������ ��������� 888 โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
������ ��������� 888 เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ
������ ��������� 888 ชิลี พรีเมียร์ บี
������ ��������� 888 เช็ก U19 ลีก
������ ��������� 888 ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
������ ��������� 888 ซูเปอร์ลีกเคนยา
������ ��������� 888 เซอร์เบีย Prva ลีกา
������ ��������� 888 เซอร์เบีย คัพ
������ ��������� 888 เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
������ ��������� 888 แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
������ ��������� 888 ดัตช์คัพ
������ ��������� 888 เดนมาร์ก U21
������ ��������� 888 เดนมาร์ก คัพ
������ ��������� 888 เดเอฟเบโพคาล
������ ��������� 888 ตุรกี คัพ
������ ��������� 888 ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
������ ��������� 888 แทนซาเนียลีกเอิง 1
������ ��������� 888 นอร์เวย์ 2.Liga
������ ��������� 888 นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
������ ��������� 888 นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
������ ��������� 888 บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira
������ ��������� 888 บราซิล คัพ
������ ��������� 888 บราซิล ซีรี่ เอ
������ ��������� 888 บราซิลโคปาเวิร์ด
������ ��������� 888 บัลแกเรีย B PFG
������ ��������� 888 บัลแกเรีย คัพ
������ ��������� 888 เบลเยี่ยม คัพ
������ ��������� 888 โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
������ ��������� 888 ประเทศเยอรมนี Landespokal
������ ��������� 888 เปอร์เซีย คัพ
������ ��������� 888 โปรตุเกส ลีก คัพ
������ ��������� 888 โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
������ ��������� 888 โปแลนด์ Div.4
������ ��������� 888 โปแลนด์ คัพ
������ ��������� 888 ฝรั่งเศส ลีก3
������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก เบลารุส
������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
������ ��������� 888 ฟินแลนด์แชมป์ U20
������ ��������� 888 มอนเตเนโกร คัพ
������ ��������� 888 มอลโดวา คัพ
������ ��������� 888 มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ
������ ��������� 888 เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
������ ��������� 888 โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
������ ��������� 888 ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
������ ��������� 888 ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
������ ��������� 888 ยูเครน คัพ
������ ��������� 888 ยูธคัพ อิตาลี
������ ��������� 888 ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
������ ��������� 888 ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
������ ��������� 888 เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
������ ��������� 888 เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
������ ��������� 888 เยอรมนี รีจินอลลิก้า
������ ��������� 888 เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
������ ��������� 888 รัสเซีย DIV2
������ ��������� 888 รัสเซีย คัพ
������ ��������� 888 โรมาเนีย คัพ
������ ��������� 888 โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
������ ��������� 888 ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
������ ��������� 888 ลาลีกา สเปน
������ ��������� 888 ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
������ ��������� 888 ลีกเอิง ฝรั่งเศส
������ ��������� 888 ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
������ ��������� 888 วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
������ ��������� 888 เวเนซุเอลา Segunda Division
������ ��������� 888 เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
������ ��������� 888 สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ
������ ��������� 888 สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
������ ��������� 888 สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ
������ ��������� 888 สโลวาเกีย คัพ
������ ��������� 888 สโลวาเกีย ลิกา 1
������ ��������� 888 สโลวีเนีย U19
������ ��������� 888 สโลวีเนีย คัพ
������ ��������� 888 สโลวีเนีย ลิกา 2
������ ��������� 888 สวิสคัพ
������ ��������� 888 สวีเดน Div 3 Mellersta
������ ��������� 888 สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า
������ ��������� 888 สวีเดน ออลสเวนส์คาน
������ ��������� 888 สาธารณรัฐเช็ก คัพ
������ ��������� 888 ออสเตรีย คัพ
������ ��������� 888 อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
������ ��������� 888 อังกฤษ ลีกคัพ
������ ��������� 888 อังกฤษลีกสำรอง
������ ��������� 888 อาเซอร์ไบจาน Division 2
������ ��������� 888 อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
������ ��������� 888 อิตาลี C1A
������ ��������� 888 อิตาลี Serie D
������ ��������� 888 อิตาลี เซเรีย บี
������ ��������� 888 อินโดนีเซีย Div.1
������ ��������� 888 อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
������ ��������� 888 อิสราเอล คัพ
������ ��������� 888 อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
������ ��������� 888 อุรุกวัยกันดา
������ ��������� 888 เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
������ ��������� 888 เอสโตเนีย Esi Liiga
������ ��������� 888 เอสโตเนีย Teine Liiga
������ ��������� 888 เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
������ ��������� 888 เอเอฟซีแชมป์ U23
������ ��������� 888 แองโกลา Girabola ลีก
������ ��������� 888 แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
������ ��������� 888 ไอร์แลนด์ U19 ลีก
������ ��������� 888 ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง
������ ��������� 888 ฮอนดูรัส ลีกา
������ ��������� 888 ฮังการี คัพ


������ ��������� 888BRA D4, BRA SE, BRA SPC, ENG SD1, ENG UD1, Pakistan Premier League, San Marino cup, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ คัพ, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, เกาหลีใต้ FA คัพ, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน คัพ, แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ, โครเอเชียคัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย คัพ, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ดัตช์คัพ, เดนมาร์ก U21, เดนมาร์ก คัพ, เดเอฟเบโพคาล, ตุรกี คัพ, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล คัพ, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลโคปาเวิร์ด, บัลแกเรีย B PFG, บัลแกเรีย คัพ, เบลเยี่ยม คัพ, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ประเทศเยอรมนี Landespokal, เปอร์เซีย คัพ, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ คัพ, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์แชมป์ U20, มอนเตเนโกร คัพ, มอลโดวา คัพ, มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน คัพ, ยูธคัพ อิตาลี, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย คัพ, โรมาเนีย คัพ, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ, สโลวาเกีย คัพ, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย คัพ, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิสคัพ, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, ออสเตรีย คัพ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ ลีกคัพ, อังกฤษลีกสำรอง, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุรุกวัยกันดา, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, เอเอฟซีแชมป์ U23, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮังการี คัพ,