บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� 27/11/2565

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� สเปน ลาลีกา 2

20:00 บูร์โกส ซีเอฟ รอ เรอัล ซาราโกซ่า
22:00 เลกาเนส รอ กรานาดา ซีเอฟ
22:15 ซีดี ลูโก้ รอ เลบานเต้
00:00 เอฟซี คาร์ทาเกน่า รอ เออิบาร์

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� อิตาลี เซเรีย บี

18:30 เรจจิน่า รอ เบเนเวนโต้
21:00 โคโม รอ บารี
21:00 ชิตตาเดลล่า รอ โคเซนซ่า 1914
21:00 เบรสชา รอ สปอล
21:00 โฟรซิโนเน่ รอ กาญารี่
21:00 ซุดติโรล อัลโต้ รอ อัสโคลี่
21:00 เปรูจา รอ เจนัว
00:00 ปาแลร์โม่ รอ เอซี เวนิช

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฟุตบอลโลก

17:00 ญี่ปุ่น(N) รอ คอสตาริกา
20:00 เบลเยียม(N) รอ โมร็อกโก
22:59 โครเอเชีย(N) รอ แคนาดา
02:00 สเปน(N) รอ เยอรมนี

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� อังกฤษ เอฟเอ คัพ

19:30 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด รอ ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00 บริสตอล โรเวอร์ส รอ บอร์แฮม วู๊ด
21:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน รอ ชิพเพนแฮม ทาวน์
22:15 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ รอ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
00:00 อิปสวิช ทาวน์ รอ บักซ์ตัน เอฟซี

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เอฟซี ลวีฟ รอ โคลอส โคซาลิฟก้า
19:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ รอ เอฟซี มินาจ

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

22:30 ลัวซานนี สปอร์ท รอ อารัว

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ตุรกี 2 Ligi A

17:30 เพนดิคสปอร์ รอ อียูบสปอร์
17:30 เคซิโอเรนกูคู รอ ซัมซั่นสปอร์
20:00 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี รอ บันไดมาสปอร์
22:59 กัซเทป รอ อัลเตย์สปอร์

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� สโลวาเกีย ลิกา 1

21:30 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค รอ ซลาเต้ โมราฟเซ่

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

22:30 วาสแลนด์ บีเวเรน รอ เควีเอสเค ลอมเมล
02:00 ลีแอร์ส รอ รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� อิตาลี C1A

18:00 ออด๊าซ เชริโนลา รอ วิเทอเบเซ่
20:30 ยูเวนตุส(ยู 23) รอ มานโตวา
20:30 โปรเซดโต้ รอ ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี
20:30 ตริเอสติน่า รอ เลชโก้
20:30 โครโตเน่ รอ ลาติน่า
20:30 เกลบิซัน รอ เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี
20:30 เปสคารา รอ คาตันซาโร่
20:30 โนวาร่า รอ ปิอาเชนซา
20:30 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ รอ ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า
20:30 เมสสิน่า รอ เอพี เทอร์ริส
20:30 อเวลลิโน่ รอ ทารันโต้
20:30 ฟิเดริส อัลเดียร์ รอ กุยเกลียโน่
23:30 ปาโดวา รอ เรนาเต้ เอซี
23:30 เอซี โมโนโปลี รอ เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้
23:30 อัลบิโนเลฟเฟ่ รอ โปร ปาเทรีย
23:30 เฟอรัลพิซาโล รอ เทรนโต้
23:30 ยูเว่ สตาเบีย รอ โปเทนซ่า

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� รัสเซีย คัพ

18:00 ดินาโม มอสโก รอ กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
18:00 เอฟเค รอสตอฟ รอ เทเลค กรอซนี่ย์
20:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ รอ เฟเคิล
20:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก รอ สปาร์ตัก มอสโก
22:59 เอฟซี คราซ์โนดาร์ รอ เอฟเค คิมกี้
22:59 โลโคโมทีฟ มอสโก รอ เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 อโปเอล นิโคเซีย รอ โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี
00:00 เออีเอล ลิมาสซอล รอ อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00 พานาคายคิ 2005 รอ อโพลลอน สมายร์นิส
20:00 ไอโรโดทอส รอ อีกาเลโอเอเธนส์
20:00 คิสสามิกอส รอ คาลามาต้า เอโอ
20:00 นิกี โวลอส รอ อปอลล่อน คาลามาเรีย

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� บัลแกเรีย คัพ

18:30 ลิเท็กซ์ โลเวช รอ เชอร์โน มอร์วาร์น่า

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:00 โกรบินา รอ เมตต้า/ลู ริกา

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1

17:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 รอ คามาซ นาเบเรซ เชลนี่
18:00 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน รอ โรดิน่ามอสควา
18:00 เวเลส รอ เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
19:00 รูบิน คาซาน รอ เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์
19:00 แอคร่อน โตเกลียทติ รอ เอสเคเอ คาบารอฟกี้
20:00 ยูโรเซ คราสโนดาร์ รอ วอลกา อูลยานอฟสค์
20:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ รอ เอฟเค มาฮัชกาลา
21:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ รอ เอฟซี อูฟา

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

06:00 มิลเลียนนาริออส รอ แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
08:05 เดปอร์ติโว เปไรร่า รอ อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

14:00 โวฟูไทโป 1 - 2 ฮ่องกง เอฟซี ใบเหลือง 0-2
17:00 ลีแมน รอ ไทจง เอฟซี

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

22:30 อิสท์ ริฟฟา รอ มานาม่า คลับ

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

09:05 ใบเหลือง มิราม่าร์ แรนเจอร์ 1 - 4 เวลลิงตัน โอลิมปิก 0-4

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

18:00 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน รอ เอฟซี เอลวา

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:00 ราบ็อตนิคกี้ รอ มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
19:00 เอฟเค สโกเปีย รอ อคาเดมี่ ปานเดฟ
19:00 โปเบด้า รอ เอฟเค ชคูปิ

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

22:00 ปารีสเอฟซี (ญ) รอ โอลิมปิก ลียง (ญ)

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

19:00 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) รอ เอสวี เม็พเพ่น (ญ)
19:00 โคโลญจน์ (ญ) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
22:00 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) รอ เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� สวีเดน Damallsvenskan

21:00 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) รอ ไอเค อุปซาลา (ญ)

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� อียิปต์ คัพ

22:00 เอล อาห์ลี รอ เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ

20:00 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) รอ มิดเดิลสโบรห์(ญ)
20:00 สวินดอน(ญ) รอ พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ)
22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน(ญ) รอ บิลเลริเคย์ ทาวน์ (ญ)

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� โปรตุเกส ลีก คัพ

18:00 ปอร์ติโมเนนเซ่ รอ สปอร์ติ้ง โควิลฮา
22:00 กิล วิเซนเต้ รอ นาซิอองนาล ดา มาไดร่า
00:00 โมไรเรนเซ่ รอ อมาดอร่า
03:45 เบาวิสต้า เอฟซี รอ วิล่าแฟรเนียนเซ

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น รอ โฟล่า เอสซ์
21:00 เรซซิ่ง ยูเนียน รอ ซีเอส เพแทนจ์
22:00 ยูเอ็น เกียเจง 97 รอ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� มอลตา พรีเมียร์ลีก

17:00 เซบบูคเรนเจอร์ รอ ฮัมรุน สปาร์ตันส์

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

18:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค รอ โอเอฟเคเปโตรวัค

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

18:15 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) รอ อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ)

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� กัวเตมา ลาลีกา

00:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส รอ ซีดี มาลากาเตโก
00:00 กัวสตาโตยา รอ แอนติกา จีเอฟซี
00:00 เดปอร์ติโวมีชโก รอ เดปอร์ติโว อิซทาปา
00:00 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า รอ โคบาน อิมเพเรียล

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล

22:35 อัล คูเวต เอสซี รอ อัล คาดเซีย
22:35 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี รอ อัล ซัลมิย่า

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ชิลี พรีเมียร์ บี

05:00 โคเบรลัว รอ ซีดี โคเปียโป เอสเอ

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

19:00 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู รอ ซาบาลี

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ไทย พรีเมียร์ลีก

17:30 ลำพูน วอร์ริเออร์ รอ สุโขทัย เอฟซี
18:00 หนองบัวลําภู รอ ขอนแก่น ยูไนเต็ด
18:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี รอ ลำปาง เอฟซี
19:00 โปลิศ เทโร เอฟซี รอ นครราชสีมา เอฟซี

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

19:00 ซันดบี้บีเค(ญ) รอ ทิซเตด เอฟซี (ญ)
21:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) รอ ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ออสเตรเลียสตรีลีก

15:00 ใบเหลือง เพิร์ท กลอรี่(ญ) 0 - 1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) ใบเหลือง 0-1

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� UAE ลีก ดิวิชั่น 1

19:40 ดูบา อัลฮัสซัน รอ อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า
19:40 เอมิเรตส์ คลับ รอ มาซาฟี่
19:40 ฮัทต้า คลับ รอ แมสฟุท

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� อินเดียลีกดิวิชั่น 1

18:00 โมฮัมเมดัน เอสซี รอ ทีอาร์เอยู เอฟซี

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน

17:00 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ รอ เนวา เทอร์โนพิล

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

17:00 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า รอ ยูอี เอ็นกอร์ดานี่
19:30 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส รอ เซนต์ จูเลีย
22:00 ยูอี ซานต้า โคโลม่า รอ แอทเลติก เอสคาลเดส

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ญี่ปุ่น ทากามาดู ยู18 คัพ

12:00 เอฟซี โตเกียว(ยู18) 4 - 2 โยโกฮามา เอฟซี (ยู 18) 1-1
12:00 เซเรโซ่ โอซาก้า(ยู18) 1 - 2 ฮิโรชิม่า ซานเฟรซเซ(ยู18) 1-0
13:00 กัมบะ โอซาก้า ยู18 3 - 3 ชิมิสุ เอส-พลัส ยู18 1-2

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

17:00 ลา ยูเนียน ซีเอฟ รอ เรอัล มูร์เซีย 2
17:30 โปรตุเกตเรเต้ รอ ซีดี บาสโคเนีย
18:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ รอ ซีเอฟ เปราลาดา
18:00 ยูดี เลบานเต้ บี รอ ซีดี โรด้า
18:00 แอตเลติโก้ มาลากูโน รอ ยูดี มาร์เบลล่า
18:00 ยูบี คอนเควนเซ่ รอ โตเลโด
18:00 ซีดี โควาดอนก้า รอ กัวดาล
18:00 ซีเอฟ มอนตาเนซ่า รอ ฮอสปิตาเลย์
18:00 เอฟซี วิลาฟรานกา รอ ซีพี ซาน คริสโทบอล
18:00 อัลเมเรีย บี รอ รีล เจน
18:00 อายามอนเต ซีเอฟ รอ โคเรีย ซีเอฟ
18:00 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย รอ ลัวเซเตนเซ่
18:00 เตเนริเฟ่ 2 รอ ยูดี ทามาราเซเต้
18:00 ลา โฮย่า ลอร์ก้า รอ คาราวากา เวอราครูซ
18:00 ซีดี พราวิอาโน รอ ซีดี ลีอัลตัดท์
18:30 ซีอี ยูโรปา รอ ซานแอนดรู
19:00 คลับ มาริโน่ รอ พานาเดอเรีย พูลิโด้
19:00 ลันซาโรเต้ รอ ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า
19:00 ซีดี เมนซาเจโร่ รอ ยูดี แอลบาร์ร่า
19:00 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ รอ อาลูกัส ซีเอฟ
21:45 ซีดี อัลกูไนโน รอ ซีดี เบอร์ซีโอ้
22:00 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ รอ แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า
22:00 นูมานเซีย 2 รอ อารันดิน่า
22:30 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร รอ เรอัลอวิล่า ซีเอฟ
22:59 ซีดี โตรเปโซน รอ เอสดี เรวิลลา
22:59 ลูเซน่า รอ เซบีย่า ซี
22:59 โมราโล ซีพี รอ ซีดี เมียยาดาส
22:59 เอสดี แทกิลเอสคูโด้ รอ ซีดี กัวร์นิโซ
22:59 อคูลัส ซีเอฟ รอ เดปอร์ติวา มีเนอร่า
23:30 ซานตันยี รอ ยูดี คอเยเรนเซ่
00:45 ซีเอ แอนโตเนียโน่ รอ กอร์โดบา บี

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ไทย ดิวิชั่น 1

17:30 นครปฐม เอฟซี รอ ราชประชา เอฟซี
18:00 กรมศุลกากร เอฟซี รอ เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:30 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี รอ อยุธยายูไนเต็ด
19:00 กระบี่ เอฟซี รอ ระนอง เอฟซี

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

22:59 แฮมิลตันเอฟซี (ญ) รอ มาเธอร์เวลล์(ญ)
23:10 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) รอ ฮาร์ทส์ (ญ)

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� สโลวีเนีย U19

19:30 โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(ยู 19) รอ เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19)

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� จอร์เจีย ดิวิชั่น

23วินาที ใบเหลือง ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 1 - 0 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ -
25วินาที ซามเตรเดีย 0 - 0 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ -

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

20:00 เรอัล โซเซียดาด(ญ) รอ เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง)
22:30 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) รอ บาร์เซโลน่า(ญ)

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ

21:00 คริสตัล พาเลซ (ญ) รอ เลเวส (ญ)
21:00 ลิเวอร์พูล (ญ) รอ แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ)
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) รอ บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ)
21:00 เซาแธมป์ตัน (ญ) รอ เร้ดดิ้ง (ญ)
22:00 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) รอ เบอร์มิงแฮม (ญ)
01:00 แอสตัน วิลล่า (ญ) รอ เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ)

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

20:30 ยูเวนตุส(ญ) รอ โคโม 2000(ญ)

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ

17:00 ฮานอย ทีแอนด์ที รอ บินห์ดินห์

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 ใบเหลือง วอง ไท ซิน 0 - 0 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี ใบเหลือง 0-0
14:30 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 0 - 2 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น ใบเหลือง 0-1
14:30 วิงยี เอฟที 5 - 0 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 2-0
14:30 ชาทิน 1 - 0 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ ใบเหลือง 0-0
15:05 ใบเหลือง ซิติเซ่น 0 - 4 เกาลูน ซิตี้ ใบแดง 0-1

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� กระชับมิตร

22:59 โคลัมเบีย(ยู 20) รอ เอกวาดอร์ (ยู20)

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 จามเชดปูร์ เอฟซี รอ อีสต์ เบงกอล

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

17:30 เรอัล เบติส 2 รอ ซีดี เตรรา
17:30 เรอัล ซาราโกซ่า 2 รอ แอตเลติโก้ ซากัลทิโน
18:00 เออี พรัท รอ เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า
18:00 ซีดี มอนติโฆ่ รอ ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล
18:00 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี รอ เบเลซ ซีเอฟ
18:00 มัล เมนอร์ รอ เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี
18:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 รอ เรอัล บายาโดลิด บี
18:00 ซีเอฟ บาดาโลน่า รอ เอสดี ฟอร์เมนเตรา
18:00 เอร์กูเลส รอ เยย์ดา
18:00 ซีดี โคเรีย รอ ยูดี เมลิลล่า
18:30 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ รอ ซีดี ซาน โรเก้
21:00 อลาเบส 2 รอ ออร์ฟาโร
22:30 เรเครติโบ อูเอลบา รอ เซบีย่า แอตเลติโก
22:30 เบรีย รอ ซีดี ตูเดลาโน่
22:30 เตรูเอล รอ ซีดี เอโบร
22:59 อันเทคัวร่า ซีเอฟ รอ ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย
22:59 ซีดี เอล อีจิโด รอ แอทเลติโก้ มานชา เรอัล
22:59 ซาโมรา ซีเอฟ รอ โครูโช่ เอฟซี
22:59 จี.เซโกเบียน่า รอ วิลล่าโนเวนเซ่
22:59 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ รอ เอสดี เบียไซน์
22:59 เอสดี เกอร์นิกา รอ ยูดี โลโกรนเยส บี
22:59 กอมโปสเตลา รอ เรอัล เอวิเลส
22:59 มาริโน่ ลูอันโก้ รอ ซีดีคริสโต แอตเลติโก้

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

17:00 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) รอ ตูลูส (ยู 19)
17:00 โมนาโก(ยู 19) รอ นีซ (ยู 19)
17:00 บอร์กโดซ์(ยู 19) รอ แบรสต์(ยู 19)
19:00 แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) รอ เม็ตซ์(ยู 19)
20:00 แรนส์(ยู 19) รอ แก็งก็อง(ยู 19)
20:30 นิออร์ท(ยู 19) รอ ลาวาล(ยู 19)
20:30 ซารัน (ยู 19) รอ ดันเคอร์ (ยู 19)
20:30 ก็อง(ยู 19) รอ โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
20:30 ทรัวส์(ยู 19) รอ โอลิมปิก ลียง(ยู 19)
20:30 เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) รอ แคนเนส เอเอส (ยู 19)

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส รอ เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
19:30 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ รอ บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
20:00 ฮาเวลเซ่ รอ ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
20:00 ชามนิตเซอร์ รอ คาร์ล ไซส์ เยน่า
21:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ รอ เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

19:00 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา รอ เอฟซี โอเตลุล กาลาติ

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ตุรกี ลีก 2

18:00 24 Erzincanspor รอ ชีวาส เบเลดิเยสปอร์
18:00 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ รอ อีร็อกสปอร์
18:00 อินโกลสปอร์ รอ อาเหม็ดสปอร์
18:00 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู รอ ออสมานลิสปอร์ เอฟซี
18:00 เฟธิเยสปอร์ รอ พาซาสปอร์
18:00 ดัคซีสปอร์ รอ โครัม เอฟเค
18:00 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ รอ นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์
18:00 อดิยามานสปอร์ รอ ยูทัส ยูแซกสปอร์
18:00 เคอร์คลาเรลีสปอร์ รอ คาสทาโมนุสปอร์
18:00 เบเลดิเย แวนสปอร์ รอ ซาริเยอร์

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ซูเปอร์ลีกเคนยา

18:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์ รอ ยูลินซี่ สตาร์นากูรู
19:00 ทัสเคอร์ รอ ไนโรบี สตาร์ ซิตี้
20:15 เคซีบี รอ กากาเมก้า โฮมบอยซ์

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� รวันดา National League

20:00 มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต รอ เอพีอาร์ เอฟซี

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ไทยลีกดิวิชั่น 2

17:00 นนทบุรี เอฟซี รอ มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี
18:00 ขอนแก่น เอฟซี รอ สุรินทร์ เอฟซี

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� เจแปน Regional League

11:30 อูรายะสุเอสซี 3 - 1 โทจิงิซิตี้ 1-0

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� มอนเตเนโก Div.2

19:00 โบเคลจ์ โคเตอร์ รอ โอเอสเค อิกาโล
19:00 เอฟเค เบราเน รอ เซลิท
19:00 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา รอ เอฟเค พ๊อดโกริซา
19:00 โอทรานท์ รอ เอฟเคเซต้า

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ชเลสวิกลีกา

20:00 โอลเดนเบอเกอร์ เอสวี รอ ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

20:00 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก รอ เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ
20:30 1. FC Gievenbeck รอ สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
20:30 เอฟซี กูเทอร์สโลห์ รอ ทูเอส เอ็นเนเปเทล
20:30 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น รอ เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์
20:30 เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 รอ ทีเอสจี สโปรกโคเวล
20:30 เอฟซี คลีฟ รอ เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก
21:00 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี รอ เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก
21:00 เอฟซี มอนไฮม์ รอ ทีเอสเฟา เมียร์บุช
21:30 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท รอ เฟาเอฟแอล วิชทาล
22:00 อดัม แซม บีค รอ เดลบรุคเคอร์ เอสซี

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฮังการี NB III

17:00 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 รอ บุดดาออร์ส เอสซี
19:00 แบงค์ เอสซี รอ เซคซาร์ด ยูเอฟซี

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� นิคารากัว Apertura ลีก

08:00 ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว รอ เรอัล เอสเทล

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฮอลแลนด์ Derde Divisie

20:00 ดีอีเอ็ม รอ เกเมิร์ท
20:00 จีวีวี ยูนิเทส รอ บาโรนี่

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

18:00 มหาวิทยาลัยวิทยาลัยดับลิน เอเอฟซี รอ เชอร์รี โอรชาร์ด
19:00 บัลลี่มุน ยูไนเต็ด รอ ลิฟฟีย์ เพลียส์

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี รอ ซิมบ้า
22:59 อาซาม เอฟซี รอ คอสเทล ยูนิออน

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

17:30 ซาลามังกา (ญ) รอ ซีดีอี โอลิมปีโกเดอมาดริด(ญ)
18:00 โอซาซูนา(ญ) รอ บาร์เซโลนา บี (ญ)
22:30 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) รอ ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ)

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� อิตาลี Serie D

20:30 เซสตริ เลเวนเต รอ กอซซาโน่
20:30 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ รอ เอเอสดี บรูซาปอร์โต
20:30 ลูเมซซานี่ รอ อาร์โคนาเตเซ่
20:30 ยูเอส เอดลิเซ รอ วิลลาฟรองคา
20:30 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี รอ เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้
20:30 เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ รอ ยูเอส คาเซอตาน่า 1908
20:30 เอฟซีฟรานกาวิลลา รอ คาเวเซ่
20:30 โนเซริน่า รอ ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่
20:30 ยูเอส เลวิโก เทอร์เม รอ เอซี เมสเตร่
20:30 คาร์ปิ รอ สแกนดิคซิ
20:30 ปอนซัคโค รอ ปอจจิบอนซิ
20:30 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ รอ แซมเบเนเดทเซ่
20:30 ปอติซี 1906 รอ โพเมเซีย
20:30 เอสเอส โนล่า 1925 รอ กัสซีโน
20:30 เอฟบีซี กราวิน่า รอ กลาดิเอเตอร์
21:00 เลคนาโน รอ ไลกอร์น่า
21:00 ทีมอัลตามูรา รอ บาร์เลตต้า
21:00 เอเอสดี มารีนา ฟรานกา รอ เอเอสดี โมบเฟตต้า

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฮ่องกง 2nd Division

12:30 ใบเหลือง ฟลาเวอร์ 3 - 0 มูทัล เอฟซี 3-0

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

22:00 มอนส์คัลปีเอสซี(N) รอ ยูโรปาเอฟซี

������ ��������� ������ ��������������������������� ���������

พักครึ่ง พักครึ่ง คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) 5 - 0 เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) 5-0
18:00 โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) รอ วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ)

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� Portugal Campeonato Nacional

19:00 เอสซี แองเกรนเซ่ รอ อิมอร์ตัล
22:00 แอตเลติโก้ คลับ โปรตุเกส รอ เอสเปแรนคา เดอ ลากอส
22:00 เมเรลินเนเซ่ รอ อมารันเต
22:00 มาริติโม่ 2 รอ เบยร่า มาร์
22:00 ลูซิเทเนีย รอ เลคา
22:00 กอนโดมาร์ รอ มาชิโค
22:00 ฟาบริล บาร์เรียโร รอ วาสโก ดา กามา(โปรตุเกส)

������ ��������� ������ ��������������������������� ���������

18:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19) รอ พาส เจียนนิน่า (ยู 19)
18:00 ปาส ลาเมีย(ยู19) รอ เออีเค เอเธนส์ (ยู 19)

������ ��������� ������ ��������������������������� ���������

19:00 เคเอฟ เทรปคา 89 รอ พริสตีนา

������ ��������� ������ ��������������������������� ���������

17:00 มหาวิทยาลัยหมิงฉวน รอ ไถหนันซิตี้

������ ��������� ������ ��������������������������� ���������

17:00 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) รอ เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19)

������ ��������� ������ ��������������������������� ���������

17:00 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) รอ เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ)
17:00 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) รอ เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ)
20:00 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) รอ เอสซีซันด์(ญ)
20:00 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) รอ เอสซี ไฟร์บวร์ก 2(ญ)

������ ��������� ������ ��������������������������� ���������

17:00 เออี กลีฟาดา(ญ) รอ โอเอฟไอ เอฟซี (ญ)
18:00 อาริส ซาโลนิกา(ญ) รอ ลาริซา(ญ)

������ ��������� ������ ��������������������������� ���������

18:00 อัลคอร์ค่อน(ยู 19) รอ เกตาเฟ่(ยู 19)
18:30 เอสปันญ่อล(ยู 19) รอ ฮูเอสก้า(ยู19)
22:59 มายอร์กา(ยู 19) รอ บาร์เซโลน่า(ยู 19)

������ ��������� ������ ��������������������������� ���������

พักครึ่ง พักครึ่ง โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) 1 - 1 เลฟโคเทียนิคโครเซีย(ญ) 1-1

������ ��������� ������ ��������������������������� ���������

19:30 เอ็นเคโอซีเยค 2 รอ เจดรัน โพเรค

������ ��������� ������ ��������������������������� ���������

03:00 ซานต้าลูเซีย เอฟซี (สำรอง) รอ โคบาน อิมเพเรียล(สำรอง)
03:00 กัวสตาโตยา(สำรอง) รอ แอนติกัว จีเอฟซี(สำรอง)
03:00 เดปอร์ติโว มีชโก(สำรอง) รอ เดปอร์ติโว อิคทาพา(สำรอง)

������ ��������� ������ ��������������������������� ���������

20:00 มาริติโม่(ญ) รอ คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ)

������ ��������� ������ ��������������������������� ���������

18:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี รอ วิลาเวอเดินเซ่
00:00 อูเนียว ไลเรีย รอ คัลดัส

������ ��������� ������ ��������������������������� ���������

18:00 อัลเจซีราส รอ ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส
18:00 เอดี เซวตา รอ ปอนเตเบดรา
18:00 แอตเลติโก บาเรียเรส รอ ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้
18:00 ซีเอฟ ลา นูเซีย รอ เอลเดนเซ่
18:00 เรอัล ยูนิโอน รอ กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
18:00 ยูดี โลโกรนเยส รอ เอสดี อมอเรเบียต้า
18:00 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา รอ รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
18:00 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ รอ เรอัล มาดริด กัสติยา
22:00 ยูอี คอร์เนลล่า รอ เรอัล โซเซียดาด บี
22:59 ฟูเอนลาบราดา รอ เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
22:59 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล รอ เมริดา เอดี
22:59 โอซาซูน่า บี รอ แอธเลติก บิลเบา บี

������ ��������� ������ ��������������������������� ���������

20:30 ลีล(ญ) รอ ซีเอ ปารีส(ญ)

������ ��������� ������ ��������������������������� ���������

18:30 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) รอ นาโปลี(หญิง)

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� 27/11/2565

������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� Greece Divison C
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� PER C
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� Portugal Campeonato Nacional
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� Turkey Bayanlar 1. Ligi
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� Turkey Bayanlar 2. Ligi
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� UAE ลีก ดิวิชั่น 1
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� กระชับมิตร
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� กัวเตมา ลาลีกา
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� กัวเตมาลา D2
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� คอสตาริกา 2.Liga
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� คอสตาริกา คัพ
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� จอร์เจีย ดิวิชั่น
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� เจแปน Regional League
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ชเลสวิกลีกา
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ชิลี Primera D
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ชิลี พรีเมียร์ บี
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ซานมารีโนลีก
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ซูเปอร์ลีก กรีซ
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ซูเปอร์ลีกเคนยา
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� เซอร์เบียลีก หญิง
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ญี่ปุ่น ทากามาดู ยู18 คัพ
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ตุรกี 2 Ligi A
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ตุรกี 3. ลัก บี
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ตุรกี ลีก 2
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� แทนซาเนียลีกเอิง 1
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ไทย ดิวิชั่น 1
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ไทย พรีเมียร์ลีก
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ไทยลีกดิวิชั่น 2
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� นิคารากัว Apertura ลีก
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� บัลแกเรีย คัพ
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� โปรตุเกส ลีก คัพ
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฟุตบอลโลก
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ภูฏาน Thimphu League
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� มอนเตเนโก Div.2
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� มอลตา พรีเมียร์ลีก
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� มาลี Premiere Division
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� รวันดา National League
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� รัสเซีย คัพ
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� เลบานอน ลิก
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� สเปน Segunda Women
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� สเปน ลาลีกา 2
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� สโลวาเกีย ลิกา 1
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� สโลวีเนีย U19
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� สโลวีเนีย ลิกา 2
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� สวีเดน Damallsvenskan
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ออสเตรเลียสตรีลีก
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� อังกฤษ เอฟเอ คัพ
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� อาร์เจนตินา Torneo B
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� อิตาลี C1A
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� อิตาลี Serie D
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� อิตาลี เซเรีย บี
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� อินเดียซูเปอร์ลีก
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� อินเดียลีกดิวิชั่น 1
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� อียิปต์ คัพ
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฮ่องกง 2nd Division
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฮอนดูรัส ลีกา
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฮอลแลนด์ Derde Divisie
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง
������ ��������� ������ ��������������������������� ��������� ฮังการี NB III


������ ��������� ������ ��������������������������� ���������FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, Greece Divison C, PER C, Portugal Campeonato Nacional, Turkey Bayanlar 1. Ligi, Turkey Bayanlar 2. Ligi , UAE ลีก ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา คัพ, คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จอร์เจีย ดิวิชั่น, เจแปน Regional League, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซานมารีโนลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซอร์เบียลีก หญิง, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, ญี่ปุ่น ทากามาดู ยู18 คัพ, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ลีก 2, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นิคารากัว Apertura ลีก, นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ, บัลแกเรีย คัพ, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, โปรตุเกส ลีก คัพ, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, ฟุตบอลโลก, ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ, ภูฏาน Thimphu League, มอนเตเนโก Div.2, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลี Premiere Division, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, รวันดา National League, รัสเซีย คัพ, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, ออสเตรเลียสตรีลีก, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Torneo B, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อียิปต์ คัพ, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮ่องกง 2nd Division, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ Derde Divisie, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮังการี NB III,