ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 35638 ครั้ง

โปรแกรมบอล 24/11/2566

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ

07:00 ใบเหลือง สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1 - 5 บาเฮีย บีเอ ใบเหลือง 0-3

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

02:45 ใบเหลือง แซงต์ ทรุยด็อง 1 - 1 รอแยล อันท์เวิร์พ ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

00:00 ใบเหลือง เอลเคเอสลอดซ์ 0 - 2 ซาเกลบี้ ลูบิน ใบเหลือง 0-1
02:30 ใบเหลือง จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 0 - 0 ปิแอส กลิวิส ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

01:00 ใบเหลือง ใบแดง ฮวิโดฟ ไอเอฟ 1 - 1 เวเจิล ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

02:30 โคโลญจน์ 0 - 1 บาเยิร์น มิวนิค ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

00:30 ฮันโนเวอร์ 96 2 - 2 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน ใบเหลือง 0-2
00:30 ใบเหลือง ฮัมบูร์ก 2 - 1 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

03:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 5 - 2 โมนาโก ใบเหลือง 2-1

โปรแกรมบอล เค-ลีก

17:30 ใบเหลือง อินชอนยูไนเต็ด 3 - 1 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

02:00 เอ็นเอซี เบรด้า 1 - 0 เดน บอสช์ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
02:00 ใบเหลือง โกรนิงเก้น 2 - 1 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น ใบแดง ใบเหลือง 1-1
02:00 ใบเหลือง อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 1 - 0 เอฟซี ออสส์ 1-0
02:00 ใบเหลือง เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 2 - 0 เดอ กราฟสคัป 1-0
02:00 ใบเหลือง วีวีวี เวนโล 1 - 2 เอสซี คัมบูร์ ใบเหลือง 0-2
02:00 ใบเหลือง ดอร์เดรชท์ 2 - 2 เอดีโอ เดน ฮาก ใบเหลือง 2-1
02:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1 - 2 เอ็มเมน ใบแดง ใบเหลือง 0-2
02:00 ใบเหลือง ใบแดง พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 1 - 2 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) ใบเหลือง 0-1
02:00 เอสซี เทลสตาร์ 1 - 5 วิลเลม 2 0-2

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

17:00 ใบเหลือง โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0 - 0 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ ใบเหลือง 0-0
17:00 ใบเหลือง คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 3 - 0 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

03:00 ใบเหลือง อลาเบส 3 - 1 กรานาดา ซีเอฟ ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A

23:15 ใบเหลือง โอเอฟไอ เครเต้ 1 - 1 โวลอส เอ็นเอฟซี ใบแดง ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

03:00 ใบเหลือง ฮูเอสก้า 0 - 1 เรอัล บายาโดลิด ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

03:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1 - 1 ลีดส์ ยูไนเต็ด 1-1

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

02:30 ใบเหลือง ซามพ์โดเรีย 2 - 1 สเปเซีย ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

14:30 ใบเหลือง ฮาโปเอล รานาน่า 4 - 0 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม ใบเหลือง 1-0
15:30 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 0 - 5 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 0-2
17:00 ดูก้า ปรากซ์ 5 - 0 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 2-0
18:00 ฮัคเค่น 2 - 1 คองสวิงเกอร์ 1-0
19:30 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 3 - 4 เฟรดริกซ์สตรัด 1-2
22:30 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 4 - 1 สโลวัคโก้ 2 ใบเหลือง 3-1
02:00 เบรย์ดาบลิค 6 - 1 เคอาร์ เรย์ยาวิค ใบเหลือง 3-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส คัพ

02:30 ใบเหลือง วิเซล่า 1 - 1 อมาดอร่า ใบแดง ใบเหลือง 0-1
03:45 ปอร์โต้ 4 - 0 มอนตาเรเกร ใบเหลือง 3-0

โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

02:45 ใบเหลือง ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0 - 3 เรธโรเวอร์ส ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:30 ใบเหลือง เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 2 - 2 เนอชาแตล ซามักซ์ ใบเหลือง 2-1
01:30 ใบเหลือง สตาเด้ นยอนเนียส 3 - 2 เอฟซี ธูน ใบเหลือง 1-1
02:15 ใบเหลือง วาดุซ 2 - 2 เอฟซี วิล 1900 ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

01:00 ใบเหลือง อัตซิคเท็นส์ บีเค 0 - 7 บรอมมาปอจคาร์น่า ใบเหลือง 0-4

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:30 ใบเหลือง เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 0 - 0 โปลิเทคนิก้า อายซี่ ใบเหลือง 0-0
01:30 ใบเหลือง ปิโตรลูล โปรเอสติ 2 - 1 โบโตซานี่ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

01:00 ใบเหลือง เฮลซิงกอร์ 1 - 2 เอซี ฮอร์เซ่นส์ ใบเหลือง 1-1
01:00 ใบเหลือง ซอนเดอร์ไจสกี 4 - 1 นาเอสเวด ใบเหลือง 2-1

โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

00:10 ใบเหลือง ซังค์ พอลเท่น 0 - 2 เอสวี ฮอร์น ใบเหลือง 0-1
02:30 ใบเหลือง คัพเฟ่นเบิร์ก 2 - 3 กราเซอร์ เอเค ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

00:00 ใบเหลือง ซาคาร์ยาสปอร์ 2 - 2 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:30 ใบเหลือง ใบแดง เบโร่ สตารา ซากอร่า 2 - 1 เอฟซี ฮีบาร์ ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

23:30 ใบเหลือง เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 1 - 0 เทรนซิน ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:00 ใบเหลือง เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 1 - 3 สลาเวน โคปริฟนิก้า ใบเหลือง 1-2

โปรแกรมบอล ลีกา 1 ฮังการี

02:00 ใบเหลือง ปาคซิ เซ 4 - 1 ดิออสกียอร์ วีทีเค ใบเหลือง 3-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

02:00 ใบเหลือง วาสแลนด์ บีเวเรน 3 - 2 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:10 ใบเหลือง ซานโตส ลากูน่า 2 - 1 โมนาร์คัส โมเรเลีย ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

02:45 ใบเหลือง ใบแดง ฟอกเจีย 1 - 2 ลาติน่า ใบเหลือง 0-1
02:45 ใบเหลือง เทรนโต้ 1 - 2 อัลบิโนเลฟเฟ่ ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล อิสราเอล Leumit ลีก

20:00 ใบเหลือง ฮาโปเอล เคอร์ยัต 1 - 0 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา ใบเหลือง 0-0
20:00 คาฟร์ กาซิม 0 - 0 ฮาโปเอล รามัต กาน 0-0
20:00 ใบเหลือง ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 1 - 3 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ ใบเหลือง 1-2
20:00 ใบเหลือง ฮาโปเอล แอคโค่ 3 - 3 ฮาโปเอล ริซอน ใบเหลือง 2-1
20:00 ใบเหลือง เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 2 - 2 ฮาโปเอล อฟูล่า ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

02:45 ใบเหลือง นิวรี่ ซิตี้ 0 - 3 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0-2
02:45 ใบเหลือง ลาร์นเอฟซี 2 - 1 เกล็นโตรัน ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

21:15 ปาราดัว เอซี 0 - 0 ซีเอส กงส์ต็องตีน ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ลีก3

01:30 ใบเหลือง นีมส์ 2 - 3 โอร์แลงส์ ยูเอส ใบเหลือง 1-1
01:30 ใบเหลือง ชาโตรูซ์ 1 - 2 อาวรองเช่ 0-0
01:30 ใบเหลือง ดิฌง 3 - 1 เรด สตาร์ 93 ใบเหลือง 2-0
01:30 ใบเหลือง ใบแดง น็องซี่ 1 - 0 เอฟซี รูออง ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

11:18 ใบเหลือง ใบแดง เอฟเค ริเตเรียไอ 2 - 3 ซูดูว่า ใบเหลือง 2-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2

00:00 ใบเหลือง โครบริ โกลกูฟว์ 3 - 0 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา ใบเหลือง 1-0
02:30 ใบเหลือง ใบแดง อาร์ก้า กดิเนีย 1 - 0 เลเชีย กอเดนซ์ ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

22:59 ใบเหลือง พีระมิดส์ เอฟซี 1 - 0 ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต ใบเหลือง 0-0
02:00 ใบเหลือง ซีอาร์ เบลูอิซดัด 3 - 0 ยัง แอฟริกันส์ 2-0

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:30 ใบเหลือง ใบแดง บอสตัน ริเวอร์ 2 - 0 ทอร์ค ใบเหลือง 1-0
05:00 ใบเหลือง เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 0 - 1 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ ใบเหลือง 0-0
07:30 ใบเหลือง ซีเอ เพนาโรล 0 - 0 พลาซ่า โคโลเนีย ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17

15:30 ใบเหลือง ใบแดง สเปน (ยู17)(N) 0 - 1 เยอรมนี(ยู 17) ใบเหลือง 0-0
19:30 ใบเหลือง บราซิล (ยู 17)(N) 0 - 3 อาร์เจนตินา (ยู 17) ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

18:30 เมส ราฟซานจาน 0 - 2 ซาแนท นาฟ 0-0
18:30 ใบเหลือง ใบแดง อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 1 - 1 เพย์กัน ใบเหลือง 0-1
18:30 ใบเหลือง ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 0 - 1 มาลาวัน ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบียลีก

22:00 อัล อิตติฟาค 1 - 1 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบแดง อัล ทาวอน 1 - 2 อัล ลิยาช ใบแดง ใบเหลือง 1-0
01:00 ใบเหลือง อัล ทาย 4 - 3 อัล ราเอ็ด ใบแดง ใบเหลือง 1-2

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

21:00 ใบเหลือง อัล อคาบา เอสซี 2 - 0 อัลซอลส์ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

19:00 ใบเหลือง คิตฉี 0 - 0 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล กาตาร์ ลีก

21:30 ใบแดง กาตาร์ เอสซี 0 - 2 อัล ชามาล ใบเหลือง 0-2
23:30 ใบเหลือง อัล มาร์คไฮยา 0 - 2 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 0-2

โปรแกรมบอล ซีเรีย ลีก

17:00 อัล จาอิส (SYR) รอ จาเบิลช
18:00 ใบเหลือง อัล ฟูโตวา 3 - 0 อัล ทาลิย่า ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

22:59 วัลลัซเนีย 0 - 0 เคเอฟ ลาซี ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง ใบแดง สเกนเดอร์บู กอร์ซ 3 - 1 ตูตา เดอร์เรซ ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 ใบเหลือง ตรังกานู 0 - 4 ซาบาห์ ใบเหลือง 0-3

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

00:00 ใบเหลือง เอฟเค ซาราเยโว 6 - 2 เอฟเคทุซลา ซิตี้ ใบเหลือง 4-1

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

04:00 ใบเหลือง ใบแดง ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 1 - 2 คอนอูมโบ ยูนิโด ใบเหลือง 0-2
06:30 ใบเหลือง ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 4 - 0 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า ใบเหลือง 3-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

03:00 ใบเหลือง เฟลอรี่ 91 (ญ) 2 - 2 เลอ อาฟร์(ญ) ใบเหลือง 2-1

โปรแกรมบอล เยอรมัน(W) คัพ

00:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 5 - 0 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) ใบเหลือง 3-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

17:00 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 1 - 3 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 0-2
19:00 ใบเหลือง ใบแดง เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 1 - 1 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 1-0
21:00 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 3 - 2 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 0-2
21:00 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 1 - 1 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) ใบแดง 1-1

โปรแกรมบอล ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

17:25 คาซัคสถาน(ญ) ยู17(N) 1 - 2 หมู่เกาะแฟโร(ญ) ยู17 0-2
20:00 เวลส์(ญ) ยู17(N) 2 - 0 แอลเบเนีย(ญ) ยู17 ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

17:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0 - 9 ซามเตรเดีย 0-4
22:00 ใบเหลือง ตอร์ปิโด คาตูซี่ 2 - 2 ดินาโม ทบิลิซี ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง ดินาโม บาตูมี 3 - 0 เอฟซี เทลาวี ใบเหลือง 1-0
22:59 ใบเหลือง ดีลา กอริ 1 - 0 เอฟซี กากรา ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

01:30 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 3 - 0 เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) ใบเหลือง 1-0
01:30 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 4 - 0 เอฟซี อูเทร็คท์(ญ) 1-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ

09:00 มหาวิทยาลัยโตโย(ญ) รอ เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ)

โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

03:00 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) รอ อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล)

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

22:59 ใบเหลือง ซาบาห์ เอฟเค 1 - 2 คาราบัค ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา คัพ

09:15 ใบเหลือง อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1 - 1 มิลเลียนนาริออส ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย คัพ

22:59 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 4 - 0 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 ใบเหลือง 3-0
00:00 ใบเหลือง เลวาเดีย ทัลลินน์ 4 - 2 ทาร์ตู เจเค มัก ใบเหลือง 3-1

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

01:00 ใบเหลือง เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 1 - 2 เอสซี เวิร์ล ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 ใบเหลือง บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0 - 0 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 1 - 1 นครปฐม เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

00:30 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 3 - 0 โคลดิ้ง บี (ญ) ใบเหลือง 3-0

โปรแกรมบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1

19:40 ใบเหลือง อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า 0 - 2 ดิบา ฟูไจรัช ใบเหลือง 0-1
19:45 ใบเหลือง อัล ฮัมริยา 3 - 0 อัล รัมซ์ ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

02:45 ใบเหลือง พอร์ทาดาวน์ 5 - 1 นิววิงตัน ใบเหลือง 3-0
02:45 ใบเหลือง อินสติตูเต้ เอฟซี 1 - 0 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์คัพ

01:00 ใบเหลือง โรเซนบอร์ก (ยู 19) 3 - 3 สตรอมก็อดเซต(ยู 19) ใบเหลือง 2-2

โปรแกรมบอล เวียดนาม ลีก

18:00 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 0 - 1 ฮานอย ทีแอนด์ที ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

20:15 ใบเหลือง เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 1 - 2 ปัคตากอร์ 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เมเนียคัพ

17:00 เอฟซี พิวนิค 1 - 1 อรารัต เยเรวาน 1-1

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

21:00 ใบเหลือง ซีเอ บัตน่า 3 - 0 เอ็มซี อีไอ อิวล์มา ใบเหลือง 1-0
21:00 ใบเหลือง เอเอส โครยูบ์ 2 - 1 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

17:00 ใบเหลือง เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 0 - 2 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ ใบเหลือง 0-1
17:00 ใบเหลือง เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 3 - 0 เนวา เทอร์โนพิล ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:59 ใบเหลือง อิซ่า ทาวน์ 1 - 1 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ยูเครน U21 ลีกา

17:00 โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) 1 - 2 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) 1-2

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:20 ใบเหลือง ซีเอ บัตนา (ยู21) 5 - 0 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) ใบเหลือง 4-0
16:20 ใบเหลือง เอเอสโครุบ(ยู21) 2 - 1 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

04:00 ใบเหลือง วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 0 - 2 อาลูกัส ซีเอฟ ใบเหลือง 0-2

โปรแกรมบอล เบลเยียม U21

01:30 ใบเหลือง เอเอสยูเปน (ยู 21) 2 - 0 แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) 2-0

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2

18:00 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 2 - 4 ซีเอฟ กาเกาเซีย 1-1

โปรแกรมบอล GER D5

01:00 ใบเหลือง เอทีเอสวี แอร์ลังเกน 2 - 2 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ ใบเหลือง 1-1
02:00 ใบเหลือง เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 1 - 1 ดีเจเค เจเบนบัช ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

21:00 เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) 0 - 0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

19:00 ใบเหลือง คูเฟอร์ ซูม 2 - 4 อัล จาซีรา 1-3

โปรแกรมบอล ตุรกี A2 ลีก U19

18:00 ใบเหลือง กาลาตาซาราย (ยู 19) 2 - 2 เบซิคตัส เจเค (ยู 19) ใบเหลือง 2-1
19:00 ใบเหลือง ใบแดง อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 3 - 3 เอสดิเซเฮอร์สปอร์ (ยู 23) ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ

17:00 ใบเหลือง ดง หน่าย เอฟซี 2 - 0 บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U21 ลีกคัพ

02:00 ใบเหลือง นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21) 0 - 1 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ (ยู 21) ใบเหลือง 0-0
02:00 ใบเหลือง เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 21) 1 - 4 คริสตัล พาเลซ (ยู 21) ใบเหลือง 0-3

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

01:45 ใบเหลือง โอลิมเปีย ไอบรองก์ 2 - 3 โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก ใบเหลือง 2-1

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

01:00 ใบเหลือง คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 1 - 0 วีเอฟอาร์ อาเล่น ใบเหลือง 0-0
01:00 ใบเหลือง เบอร์ลิเนอร์เอเค07 3 - 2 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 ใบเหลือง 1-1
01:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 1 - 1 ไวเด้นบรูค ใบเหลือง 1-0
01:30 ใบเหลือง ใบแดง ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 3 - 2 โคโลญจน์ (เยาวชน) ใบเหลือง 0-2
01:30 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 3 - 3 เอสวี เม็พเพ่น 1-2
01:30 ใบเหลือง เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 0 - 1 อเลมานเนีย อาเค่น ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

19:30 ใบเหลือง ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 0 - 1 กลอเรีย บูซัว ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21

19:45 อัล-ชาร์จาห์ (ยู 21) 1 - 2 อัล บาเตห์ (ยู 21) ใบเหลือง 0-2

โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา

20:00 ใบเหลือง ใบแดง ไอเอ ซูด อเมริกา 0 - 4 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ ใบแดง 0-2

โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga

00:30 ใบเหลือง เอสวี ดานูบ 3 - 0 เอเอสวี 13 เวียนนา ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

03:00 ใบเหลือง ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 2 - 2 ริเวอร์เพลท(ญ) ใบแดง ใบเหลือง 2-1

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

01:30 ใบเหลือง ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 2 - 2 ทูเอส เมชเทอร์เชียม ใบเหลือง 1-2
01:30 ใบเหลือง เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 0 - 2 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2

09:00 ใบเหลือง ซาคาชิสปาส จีที 1 - 0 ยูนิเวอร์ซิดัดเดอซานคาร์ลอส ใบเหลือง 0-0
10:00 ใบเหลือง ใบแดง ซีดี มาร์เกวนเซ่ 1 - 0 เดปอร์ติโว อิซทาปา ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:30 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 0 - 1 มา ลู ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

02:45 ใบเหลือง สโคฟ วันเดอเรอร์ 4 - 0 แบนดอนเอเอฟซี ใบเหลือง 3-0
02:45 ใบเหลือง มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด 1 - 1 เซนต์ มอชแทส ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

22:30 ใบเหลือง อาซาม เอฟซี 5 - 0 มทิปวา ชูการ์ ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

06:00 ใบเหลือง ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 0 - 2 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) ใบเหลือง 0-2

โปรแกรมบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

17:00 ใบเหลือง ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี 2 - 5 กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ ใบเหลือง 1-1
19:00 ใบเหลือง ซีเอสเอ็มรามนิคู 1 - 0 ยูนิเรีย บาสคอฟ ใบแดง ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

03:00 ใบเหลือง ใบแดง ไลอ้อนยิบรอลตาร์ 0 - 0 มอนส์คัลปีเอสซี ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล Switzerland Division 1 Women

พักครึ่ง พักครึ่ง เอฟซี ลูเซิร์น (ญ) 1 - 0 เซอร์เวตต์ (ญ) กำลังประมวลผล 1-0

โปรแกรมบอล Premier League International Cup

02:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21) 2 - 1 สปาร์ตาปราก 2 ใบแดง ใบเหลือง 1-0
02:00 ใบเหลือง ไบรท์ตัน (ยู 21) 4 - 3 เซลติก (ยู21) ใบเหลือง 3-1

โปรแกรมบอล Aruba Division Di Honor

07:00 ใบเหลือง ใบแดง เอสวี ริเวอร์ เพลท 1 - 1 ราซิ่ง คลับอรูบา ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล Pacific Games

12:00 หมู่เกาะคุ๊ก 0 - 8 นิวแคลิโดเนีย ใบเหลือง 0-2
15:00 เกาะมาเรียนาเหนือ 0 - 5 ตาฮิติ 0-0

โปรแกรมบอล Pacific Games - Women's

11:00 เกาะโซโลมอน ( ญ ) 1 - 4 ฟิจิ ( ญ ) 1-2

โปรแกรมบอล Croatia 3.Division

19:30 ใบเหลือง ใบแดง ดราโกโวลแยค 3 - 2 บีเยลอวาร์ 2-1

โปรแกรมบอล Spain Regional League

04:00 ใบเหลือง ซีดี ลากูน่า 2 - 2 แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ ใบเหลือง 2-1

โปรแกรมบอล 24/11/2566

โปรแกรมบอล Algeria Womens League
โปรแกรมบอล Aruba Division Di Honor
โปรแกรมบอล Brazil Serie D
โปรแกรมบอล Brazil U20 Cup
โปรแกรมบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
โปรแกรมบอล Chile U21 League
โปรแกรมบอล Croatia 3.Division
โปรแกรมบอล Cyprus Division 3
โปรแกรมบอล FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ
โปรแกรมบอล France Ligue 5
โปรแกรมบอล Gambia GFA League
โปรแกรมบอล GER D5
โปรแกรมบอล Germany Verbandsliga
โปรแกรมบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
โปรแกรมบอล India Delhi Senior Division
โปรแกรมบอล Kosovo Division 1
โปรแกรมบอล Kosovo Superliga
โปรแกรมบอล Lebanese Premier 2
โปรแกรมบอล Liberia First Division
โปรแกรมบอล Mauritania Division 1
โปรแกรมบอล Mexico Liga TDP
โปรแกรมบอล Namibia Premier League
โปรแกรมบอล Oman 1st Division
โปรแกรมบอล Pacific Games
โปรแกรมบอล Pacific Games - Women's
โปรแกรมบอล Premier League International Cup
โปรแกรมบอล Romania Liga 1 Women
โปรแกรมบอล Slovenia 3.Liga
โปรแกรมบอล Spain Regional League
โปรแกรมบอล Switzerland Division 1 Women
โปรแกรมบอล Tajikistan Vysshaya Liga
โปรแกรมบอล Togo Premier Division
โปรแกรมบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล Uganda Division 2
โปรแกรมบอล Wales FAW Championship
โปรแกรมบอล Zanzibar Premier League
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A
โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2
โปรแกรมบอล กาตาร์ ลีก
โปรแกรมบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบียลีก
โปรแกรมบอล ซีเรีย ลีก
โปรแกรมบอล ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A
โปรแกรมบอล ตุรกี A2 ลีก U19
โปรแกรมบอล นอร์เวย์คัพ
โปรแกรมบอล นิคารากัว Apertura ลีก
โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ
โปรแกรมบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
โปรแกรมบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ลีก3
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
โปรแกรมบอล ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17
โปรแกรมบอล มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1
โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง
โปรแกรมบอล ยูเครน Division 3
โปรแกรมบอล ยูเครน U21 ลีกา
โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล รวันดา National League
โปรแกรมบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ลีกอาชีพพม่า
โปรแกรมบอล ลีกา 1 ฮังการี
โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ
โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
โปรแกรมบอล สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1
โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga
โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ
โปรแกรมบอล อังกฤษ U21 ลีกคัพ
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง
โปรแกรมบอล อาร์เมเนียคัพ
โปรแกรมบอล อาเซอร์ไบจาน Division 2
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A
โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี
โปรแกรมบอล อินเดียกัว ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อิรัก ลิก
โปรแกรมบอล อิสราเอล Leumit ลีก
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา
โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เค-ลีก
โปรแกรมบอล เจแปน Regional League
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
โปรแกรมบอล เบลเยียม U21
โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
โปรแกรมบอล เยอรมัน(W) คัพ
โปรแกรมบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3
โปรแกรมบอล เวียดนาม ลีก
โปรแกรมบอล เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย คัพ
โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1
โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division
โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา คัพ
โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
โปรแกรมบอล โปรตุเกส คัพ
โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2
โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
โปรแกรมบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior


โปรแกรมบอลAlgeria Womens League, Aruba Division Di Honor, Brazil Serie D, Brazil U20 Cup, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, Chile U21 League, Croatia 3.Division, Cyprus Division 3, FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ, France Ligue 5, Gambia GFA League, GER D5, Germany Verbandsliga, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, India Delhi Senior Division, Kosovo Division 1, Kosovo Superliga, Lebanese Premier 2, Liberia First Division, Mauritania Division 1, Mexico Liga TDP, Namibia Premier League, Oman 1st Division, Pacific Games, Pacific Games - Women's, Premier League International Cup, Romania Liga 1 Women, Slovenia 3.Liga, Spain Regional League, Switzerland Division 1 Women, Tajikistan Vysshaya Liga, Togo Premier Division, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, Uganda Division 2, Wales FAW Championship, Zanzibar Premier League, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ ลีก, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซีเรีย ลีก, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี A2 ลีก U19, นอร์เวย์คัพ, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล ซีรี่ เอ, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17, มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, ยูเครน Division 3, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, รวันดา National League, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกอาชีพพม่า, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย ลิกา 1, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, ออสเตรเลีย ลิก เอ, อังกฤษ U21 ลีกคัพ, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนียคัพ, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อิตาลี C1A, อิตาลี เซเรีย บี, อินเดียกัว ลีกอาชีพ, อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก, อิรัก ลิก, อิสราเอล Leumit ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, เค-ลีก, เจแปน Regional League, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, เบลเยียม U21, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน(W) คัพ, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, เวียดนาม ลีก, เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ, เอสโตเนีย คัพ, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, แทนซาเนียลีกเอิง 1, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา คัพ, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, โปรตุเกส คัพ, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior,