ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 35638 ครั้ง

โปรแกรมบอล 28/05/2566

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

00:00 ใบเหลือง บาร์รากัส เซ็นทรัล 1 - 0 ซาน ลอเรนโซ่ ใบเหลือง 1-0
02:30 ใบเหลือง ทัลเลเรส กอร์โดบา 1 - 0 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส ใบเหลือง 0-0
02:30 ใบเหลือง ใบแดง เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1 - 1 ราซิ่ง คลับ ใบเหลือง 1-0
05:00 ใบเหลือง โบคา จูเนียร์ส 1 - 0 คลับ อัตเลตีโก ติเกร ใบเหลือง 1-0
07:30 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ [75%] 2 - 0 [56%] โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า ใบแดง ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 จะชนะ ใบเหลือง แอลเอเอสเค ลินซ์ [75%] 3 - 1 [66%] ออสเตรียเวียนนา ใบเหลือง 1-0
22:00 จะชนะ ใบเหลือง เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [94%] 3 - 2 [40%] เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต ใบเหลือง 0-2
22:00 ใบเหลือง ราปิด เวียนนา 3 - 2 สตวร์มกราซ ใบเหลือง 2-2

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 ใบเหลือง สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 2 - 0 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ ใบเหลือง 0-0
02:00 จะชนะ ใบเหลือง อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [82%] 2 - 0 [56%] บาเฮีย บีเอ ใบเหลือง 0-0
04:30 ใบเหลือง อัตเลติโก มิไนโร่ 1 - 1 พัลไมรัส ใบเหลือง 1-0
04:30 ใบเหลือง บรากันติโน้ 2 - 0 ซานโตส ใบเหลือง 1-0
05:00 ใบเหลือง โบตาโฟโก้ อาร์เจ 2 - 0 อเมริกา เอ็มจี ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

18:30 จะชนะ ใบเหลือง รอแยล อันท์เวิร์พ [79%] 1 - 1 [57%] แซงต์ กิลลุส ใบแดง ใบเหลือง 1-0
23:30 จะชนะ ใบเหลือง คลับบรูซ [77%] 1 - 3 [66%] ราซิ่ง เกงค์ 0-1

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

20:30 จะชนะ ฮันโนเวอร์ 96 [74%] 1 - 5 [69%] โฮลสไตน์ คีล ใบเหลือง 0-3
20:30 ใบเหลือง ใบแดง ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0 - 3 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ ใบเหลือง 0-1
20:30 จะชนะ ใบเหลือง เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 [80%] 0 - 1 [62%] เนิร์นแบร์ก ใบเหลือง 0-1
20:30 ใบเหลือง เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น [53%] 0 - 1 [87%] ฮัมบูร์ก ใบเหลือง จะชนะ 0-1
20:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 4 - 0 ดาร์มสตัดท์ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง ฮันซ่า รอสต๊อค 2 - 1 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง มักเดเบิร์ก [66%] 4 - 0 [79%] อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ ใบเหลือง จะชนะ 2-0
20:30 ใบเหลือง ใบแดง เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 2 - 3 ไฮน์เดนเฮลม์ 0-0
20:30 ใบเหลือง ซังค์ เพาลี 1 - 1 คาร์ลสรูห์ เอสซี ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 ใบเหลือง สปาร์ตัก มอสโก 0 - 0 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด ใบเหลือง 0-0
20:30 จะชนะ ดินาโม มอสโก [79%] 2 - 4 [63%] โลโคโมทีฟ มอสโก 1-1
20:30 เฟเคิล [70%] 2 - 1 [69%] ครีลย่า โซเวียตอฟ จะชนะ/เสมอ 1-0
22:59 ใบเหลือง เอฟเค รอสตอฟ 3 - 2 เทเลค กรอซนี่ย์ ใบแดง ใบเหลือง 2-2

โปรแกรมบอล เค-ลีก

14:30 จะชนะ ใบเหลือง เอฟซี โซล [80%] 1 - 0 [56%] แกงวัน เอฟซี ใบเหลือง 1-0
16:00 ใบเหลือง ซูวอน ซิตี้ 0 - 2 กวางจู เอฟซี ใบเหลือง 0-0
17:00 จะชนะ ใบเหลือง วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [84%] 3 - 3 [53%] แทจอน ซิติเซน ใบเหลือง 1-3

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

19:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 0 - 1 วิเทสส์ อาร์นเฮม ใบเหลือง 0-1
19:30 ใบเหลือง เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 3 - 1 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม ใบเหลือง 0-1
19:30 ใบแดง อูเทร็คท์ 3 - 2 เอ็มเมน ใบเหลือง 1-1
19:30 จะชนะ โวเลนดัม [83%] 3 - 2 [59%] เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 3-0
19:30 ใบเหลือง เอสซี คัมบูร์ 4 - 0 อาร์เคซี วาลไวก์ ใบเหลือง 2-0
19:30 จะชนะ ใบเหลือง อาแซด อัลค์มาร์ [71%] 1 - 2 [68%] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น ใบแดง ใบเหลือง 0-0
19:30 ใบเหลือง ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 1 - 1 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 0-0
19:30 ใบเหลือง ใบแดง โกรนิงเก้น [65%] 0 - 5 [75%] สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม ใบเหลือง จะชนะ 0-1
19:30 ใบเหลือง เอสซี ฮีเรนวีน 2 - 0 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:30 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [78%] 1 - 1 [59%] เอฟซี ดัลลัส ใบเหลือง 0-0
09:30 ใบเหลือง ใบแดง ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 1 - 0 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส ใบเหลือง 1-0
02:25 ใบเหลือง แคนซัส วิซาร์ดส์ 4 - 1 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 เซเรโซ โอซาก้า 2 - 0 โยโกฮามา เอฟซี ใบเหลือง 1-0
12:00 ใบเหลือง อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1 - 3 กัมบะ โอซาก้า 0-2
12:00 ใบเหลือง โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 2 - 0 อวิสปา ฟูกูโอกะ ใบเหลือง 2-0
15:00 ใบเหลือง คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 2 - 0 คาชิว่า เรย์โซล ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 จะชนะ ใบเหลือง เยอร์การ์เด้น [81%] 1 - 0 [54%] เอไอเค โซลน่า ใบแดง 0-0
20:00 คัลมาร์ 2 - 1 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค ใบเหลือง 0-0
22:30 ใบเหลือง เอล์ฟส์บอร์ก [69%] 3 - 0 [70%] มัลโม่ เอฟเอฟ ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 2-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 จะชนะ ใบเหลือง คิลมาร์น็อค [79%] 3 - 1 [57%] รอสส์ เคาน์ตี้ ใบเหลือง 1-0
21:00 เซนต์ จอห์นสโตน [72%] 2 - 0 [64%] ลิฟวิงสตัน ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-0
21:00 จะชนะ ใบเหลือง มาเธอร์เวลล์ [81%] 3 - 2 [58%] ดันดี ยูไนเต็ด 1-1

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

00:00 จะชนะ ใบเหลือง แอตเลติโก้ มาดริด [79%] 2 - 1 [62%] เรอัล โซเซียดาด ใบเหลือง 1-0
00:00 อัลเมเรีย 0 - 0 เรอัล บายาโดลิด ใบเหลือง 0-0
00:00 ใบเหลือง ราโย่ บาเยกาโน่ [66%] 2 - 1 [75%] บียาร์เรอัล ใบเหลือง จะชนะ 0-0
00:00 ใบเหลือง กาดิซ [70%] 1 - 0 [63%] เซลต้า บีโก้ ใบเหลือง จะชนะ/เสมอ 0-0
00:00 คิโรน่า 1 - 2 เรอัล เบติส ใบเหลือง 1-0
00:00 จะชนะ บาร์เซโลน่า [91%] 3 - 0 [41%] มายอร์ก้า ใบแดง 2-0
00:00 ใบเหลือง แอธเลติก บิลเบา 0 - 1 เอลเช่ ใบเหลือง 0-0
00:00 จะชนะ บาเลนเซีย [73%] 2 - 2 [65%] เอสปันญ่อล ใบเหลือง 1-1
00:00 ใบเหลือง เกตาเฟ่ 2 - 1 โอซาซูน่า ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

21:15 ใบเหลือง สปอร์ติ้ง กิฆอน 1 - 4 พอนเฟร์ราดิน่า ใบเหลือง 0-1
21:15 จะชนะ ใบเหลือง ราซิ่ง ซานตานเดร์ [74%] 3 - 1 [66%] เอฟซี คาร์ทาเกน่า ใบเหลือง 3-0

โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

17:30 ใบเหลือง เวโรน่า 1 - 1 เอ็มโปลี 0-0
20:00 ใบเหลือง มอนซ่า 1912 0 - 1 เลชเช่ ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง โบโลญญ่า [58%] 2 - 2 [78%] นาโปลี ใบเหลือง จะชนะ 0-1
22:59 ใบเหลือง ลาซิโอ 3 - 2 เครโมเนเซ่ ใบเหลือง 2-0
01:45 ใบเหลือง ยูเวนตุส 0 - 1 เอซี มิลาน ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

19:30 ใบเหลือง คาร์ไลล์ยูไนเต็ด(N) 1 - 1 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

22:30 เซาแธมป์ตัน [51%] 4 - 4 [89%] ลิเวอร์พูล ใบเหลือง จะชนะ 2-2
22:30 ใบเหลือง ลีดส์ ยูไนเต็ด [69%] 1 - 4 [73%] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ แพ้ชนะ 50/50 0-1
22:30 จะชนะ ใบเหลือง เอฟเวอร์ตัน [88%] 1 - 0 [49%] บอร์นมัธ เอเอฟซี ใบเหลือง 0-0
22:30 คริสตัล พาเลซ 1 - 1 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ ใบเหลือง 0-1
22:30 จะชนะ ใบเหลือง แอสตัน วิลล่า [80%] 2 - 1 [61%] ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน ใบเหลือง 2-1
22:30 เชลซี 1 - 1 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 1-1
22:30 จะชนะ ใบเหลือง เลสเตอร์ ซิตี้ [77%] 2 - 1 [65%] เวสต์แฮมยูไนเต็ด ใบเหลือง 1-0
22:30 จะชนะ ใบเหลือง แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [88%] 2 - 1 [51%] ฟูแล่ม ใบเหลือง 1-1
22:30 จะชนะ อาร์เซน่อล [92%] 5 - 0 [44%] วูล์ฟแฮมป์ตัน 3-0
22:30 ใบเหลือง เบรนท์ฟอร์ด [62%] 1 - 0 [76%] แมนเชสเตอร์ ซิตี้ จะชนะ 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

19:30 ใบเหลือง กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 2 - 0 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน

16:30 ใบเหลือง ชิงเต่า จงเนิ่ง [59%] 0 - 1 [79%] ซานตง ไท่ซาน ใบเหลือง จะชนะ 0-1
16:30 ใบเหลือง เจ้อเจียง กรีนทาวน์ [70%] 3 - 2 [68%] ปักกิ่ง กั๋วอัน ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-1
18:35 จะชนะ ใบเหลือง เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว [87%] 1 - 1 [51%] เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง ใบเหลือง 0-1
18:35 ใบเหลือง เซินเจิ้น เอฟซี [65%] 3 - 2 [71%] เหมยโชวเคอเจีย ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-2
18:35 ใบเหลือง ต้าเหลียน โปร [67%] 0 - 1 [69%] เทียนจิน ไทเกอร์ ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0

โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 ใบเหลือง หนานจิงซิตี้เอฟซี 3 - 2 กว่างโจว เอฟซี ใบเหลือง 2-1
14:30 ใบเหลือง เสฉวน 2 - 1 ซูโจว ดองวู ใบเหลือง 2-1
18:30 จะชนะ ใบเหลือง เหอเป่ย กังฟู [89%] 4 - 0 [42%] อู๋ซี หวูโกว ใบเหลือง 4-0
18:30 ใบเหลือง เจียงซี เหลียนเชง [59%] 1 - 0 [76%] แดนทองเถิงเย่ว ใบเหลือง จะชนะ 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20

01:00 ใบเหลือง อิรัก (ยู20)(N) 0 - 0 อังกฤษ(ยู 20) 0-0
01:00 ใบเหลือง ตูนิเซีย(ยู20)(N) [46%] 0 - 1 [89%] อุรุกวัย(ยู 20) จะชนะ 0-0
04:00 ใบเหลือง ฮอนดูรัส (ยู 20)(N) 1 - 3 ฝรั่งเศส(ยู 20) ใบแดง ใบเหลือง 1-1
04:00 ใบเหลือง เกาหลีใต้(ยู 20)(N) 0 - 0 แกมเบีย (ยู 20) ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

19:00 ใบเหลือง ใบแดง เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 3 - 0 ดนีปรอ-1 ใบแดง ใบเหลือง 1-0
19:00 ใบเหลือง พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0 - 2 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0-2

โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 ใบเหลือง ใบแดง ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1 - 2 อัตซิคเท็นส์ บีเค ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง โอเรโบร 1 - 1 เฮลซิงบอร์ก ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

18:00 ใบเหลือง กลอเรีย บูซัว 0 - 0 ยูทีเอ อารัด ใบเหลือง 0-0
01:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง ซีเอฟอาร์ คลูจ์ [90%] 1 - 2 [45%] ฟารูล คอนสแตนต้า ใบเหลือง 1-1
01:00 ซีเอส คราอิโอว่า 0 - 1 เซ็บซี่ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:00 ใบเหลือง นาเอสเวด [59%] 3 - 3 [79%] ซอนเดอร์ไจสกี ใบเหลือง จะชนะ 2-1
18:00 ใบเหลือง เฮลซิงกอร์ 1 - 1 เวเจิล ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:00 ใบเหลือง คูคาริคกิ สตานคอม 2 - 1 ราดนิคกี้ 1923 ใบเหลือง 2-1
22:00 จะชนะ ใบเหลือง บัซคา โทโพลา [84%] 1 - 1 [56%] วอจโวดิน่า โนวิ แซด ใบเหลือง 0-0
00:00 จะชนะ ใบเหลือง เซอร์เวน่า ซเวซด้า [96%] 2 - 2 [37%] โบแร็ค คาแค็ก ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

01:00 ใบเหลือง ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 2 - 2 โดโกเรต์ส รัซกราด ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00 จะชนะ ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต [89%] 3 - 0 [47%] เฮชเอ็นเคซิเบนิค 0-0
00:15 จะชนะ ดินาโม ซาเกร็บ [91%] 4 - 1 [38%] เฮชเอ็นเคกอริก้า ใบเหลือง 2-1

โปรแกรมบอล ลีกา 1 ฮังการี

22:30 ใบเหลือง มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ [58%] 1 - 0 [82%] เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี ใบเหลือง จะชนะ 1-0

โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

22:00 ใบเหลือง เบามิต ยาโบลเนค 0 - 2 เทปลิเซ่ ใบเหลือง 0-1
22:00 เบอโน่ 0 - 0 ฟาสตาฟ ซลิน ใบเหลือง 0-0
22:00 จะชนะ ใบเหลือง บานิค ออสตราว่า [84%] 2 - 4 [55%] ปาร์ดูบีตเซ ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

08:35 ใบเหลือง ใบแดง ชีวาส กัวดาลาจาร่า 2 - 2 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล ใบแดง ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 จะชนะ ใบเหลือง ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ [76%] 4 - 3 [64%] ไลซอส 4-1
21:30 ใบเหลือง นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 3 - 2 อคาเดมีโค วิสุ ใบเหลือง 0-2
21:30 ใบเหลือง โทรเฟนเซ่ 1 - 2 ซีดี มาฟรา ใบเหลือง 0-1
21:30 ใบเหลือง วิล่าแฟรเนียนเซ [60%] 1 - 1 [77%] เบเลเนนส์ ใบเหลือง จะชนะ 0-1
00:00 ใบเหลือง เอสซี เฟยเรนเซ่ 3 - 1 ซีดี ทอนเดลา 3-1

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 0 - 2 เออีเค ลาร์นาคา ใบเหลือง 0-1
22:59 ใบเหลือง ใบแดง เออีพี ปาฟอส 2 - 1 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี ใบแดง ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

00:00 ใบเหลือง ฟีลเคียร์ 2 - 1 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ ใบเหลือง 1-1
02:15 จะชนะ ใบเหลือง ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ [77%] 4 - 3 [61%] เอชเค โคปาโวกค์ ใบเหลือง 2-2
02:15 จะชนะ ใบเหลือง เคอาร์ เรย์ยาวิค [76%] 1 - 0 [64%] เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล สิงคโปร์ ลิก

17:00 ใบเหลือง ใบแดง บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม 0 - 1 แทมปิเนส โรเวอร์ส ใบเหลือง 0-0
17:00 ใบเหลือง ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด 1 - 3 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี ใบเหลือง 0-2

โปรแกรมบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

20:00 จะชนะ ใบเหลือง เอฟเค ออดา ริกา [80%] 3 - 1 [59%] เมตต้า/ลู ริกา ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

20:00 จะชนะ ใบแดง สปายริส เคานาส [88%] 0 - 0 [41%] บันก้า การ์ซได ใบแดง ใบเหลือง 0-0
21:55 จะชนะ ใบเหลือง เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส [77%] 2 - 1 [57%] บอลติกปาเนเวจิส ใบเหลือง 0-0
11:18 ใบเหลือง ใบแดง เอฟเค ริเตเรียไอ 2 - 3 ซูดูว่า ใบเหลือง 2-1

โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

19:00 ใบเหลือง ยูเมีย เอฟซี 0 - 2 เทบีย์ไอเอส ใบเหลือง 0-2
20:00 ใบเหลือง โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 1 - 0 ฮัมมาร์บี้ TFF ใบเหลือง 1-0
21:00 ใบเหลือง เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 5 - 1 ลุงสกิล 2-0
21:00 ใบเหลือง โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 2 - 4 ปิเทีย ไอเอฟ ใบเหลือง 0-3

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 ใบเหลือง วิสล่า คราคอฟ 1 - 2 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง ออดราออปอเล 1 - 1 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช ใบเหลือง 1-0
22:59 จีเคเอส ทิคี [62%] 0 - 0 [76%] สเตล รุสซ์โซว จะชนะ 0-0

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 ใบเหลือง ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 1 - 0 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส ใบแดง ใบเหลือง 1-0
06:00 ใบเหลือง ใบแดง สปอร์ต ฮวนคาโย่ 1 - 2 สปอร์ติ้งคริสตัล ใบเหลือง 0-0
06:30 ใบเหลือง ใบแดง คาร์ลอส แมนนุซซี่ [63%] 1 - 2 [73%] เอฟบีซี เมลการ์ ใบเหลือง จะชนะ 0-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

22:30 จะชนะ ใบเหลือง เอ็นดี กอริก้า [76%] 1 - 1 [63%] เอ็นเค อลูมินิจ ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

06:05 ใบเหลือง อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1 - 1 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

20:00 จะชนะ ใบเหลือง ยัง แอฟริกันส์ [77%] 1 - 2 [58%] ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล มาเลเซีย FA คัพ

16:45 ซาบาห์ 1 - 2 กัวลา ลัมเปอร์ ใบเหลือง 1-2
19:15 ใบเหลือง ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 5 - 0 ปุเลา ปีนัง 2-0

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 ใบเหลือง บรัวบริทอากีต้า 0 - 0 โออิตะ ตรินิต้า ใบเหลือง 0-0
12:00 เธสปา คูซัทสึ [67%] 0 - 0 [71%] ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0
12:00 ใบเหลือง โทชิกิ เอสซี [66%] 2 - 1 [69%] ฟาเจียโน โอคายามา ใบแดง ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-0
12:00 เวกัลตา เซนได 2 - 1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ใบเหลือง 2-1
12:00 ใบเหลือง โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0 - 3 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ ใบเหลือง 0-0
12:00 จะชนะ ชิมิสุ เอส-พัลส์ [90%] 3 - 0 [44%] ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 2-0
12:00 ใบเหลือง โตกุชิม่า วอร์ทิส [56%] 2 - 1 [78%] มาชิดา เซลเวีย ใบแดง ใบเหลือง จะชนะ 0-1
13:00 ใบเหลือง มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0 - 1 รีโนฟา ยามากูชิ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

22:00 ใบเหลือง เอ็มเอฟเค ชรูดิม [62%] 0 - 0 [76%] ไวสคอป ใบเหลือง จะชนะ 0-0
22:00 ใบเหลือง วิโซซิน่า จิคลาวา [77%] 5 - 0 [67%] เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 2-0
22:00 ใบเหลือง เอสเค ปรอสเตียยอฟ 3 - 1 สลาเวีย ปราก 2 ใบเหลือง 1-0
22:00 จะชนะ ใบเหลือง โอปาว่า [86%] 2 - 1 [51%] เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง เอฟเค มาส ทาบอร์สโก [68%] 2 - 2 [72%] ไพรบราม ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-0
22:00 จะชนะ เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า [90%] 1 - 0 [46%] ทริเน็ค 0-0
22:00 จะชนะ ใบเหลือง สปาร์ตาปราก 2 [75%] 0 - 2 [69%] ซิกม่า โอโลมุช บี ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง เอสเค ลิเซน [74%] 1 - 3 [65%] ดูก้า ปรากซ์ ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0

โปรแกรมบอล คูเวต ลีก

23:20 ใบเหลือง อัล คูเวต เอสซี 8 - 1 คาซม่า 3-0
23:20 ใบเหลือง อัล ฟาฮาฮีล เอสซี [58%] 4 - 3 [80%] อัล คาดเซีย ใบเหลือง จะชนะ 2-2
23:20 ใบเหลือง อัล ซัลมิย่า [54%] 3 - 6 [86%] อัล-อราบิคลับ (คูเวต) ใบเหลือง จะชนะ 1-5

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:00 ใบเหลือง ใบแดง เอฟเคทุซลา ซิตี้ [60%] 3 - 0 [76%] เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ จะชนะ 1-0
22:00 ใบเหลือง สโลโบดา [62%] 1 - 2 [73%] เอฟเค เซลเยซนิการ์ ใบเหลือง จะชนะ 0-1

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

18:30 ใบเหลือง เลวาเดีย ทัลลินน์ 2 - 1 นอมเม่ เจเค คาลจู ใบแดง ใบเหลือง 2-0
22:59 ใบเหลือง ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 1 - 2 ทรานส์ นาร์ว่า ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ใบเหลือง เจเนอรัลกาบาเยโร่ 0 - 2 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง ใบแดง ใบเหลือง 0-1
05:30 ใบเหลือง นาซิอองนาล อซุนซิยง(N) 2 - 1 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

21:00 ใบเหลือง ปอนเต เปรตา 1 - 0 วิลา โนวา ใบเหลือง 1-0
01:30 ใบเหลือง ซิเอร่า 0 - 3 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ ใบเหลือง 0-1
01:30 ใบเหลือง มิราสโซล 1 - 0 คริคูม่า ใบแดง ใบเหลือง 0-0
04:00 จะชนะ สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี [89%] 4 - 1 [44%] เอบีซี อาร์เอ็น ใบเหลือง 1-1
04:15 ใบเหลือง ทอมเบนเซ่ 1 - 1 กัวรานี่ เอสพี ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

22:00 ใบเหลือง ซีเอ บราวน์อโดรกู 2 - 1 ทริสแทน ซัวเรส ใบเหลือง 2-0
01:30 จะชนะ ใบเหลือง เดปอร์ตีโบ ไมปู [81%] 3 - 2 [55%] อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า ใบเหลือง 2-1
01:30 ใบเหลือง ใบแดง ฟลานเดรีย 0 - 2 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส ใบเหลือง 0-0
02:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง ปาโตรนาโต ปารานา [79%] 1 - 0 [54%] เอลมาโกล ใบแดง ใบเหลือง 0-0
02:30 ใบเหลือง อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 2 - 0 กิลเลอร์โม่ บราวน์ ใบเหลือง 2-0
03:00 ใบเหลือง กิมนาเซีย จูจุย 1 - 0 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา ใบเหลือง 1-0
03:05 ใบเหลือง เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 2 - 1 ชาคาริตา จูเนียร์ส ใบเหลือง 1-1
05:30 แอดเตริโค ราแฟล่า 0 - 1 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

13:00 ใบเหลือง เซ้าท์ เมลเบิร์น 1 - 0 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

19:00 จะชนะ ใบเหลือง บาเยิร์น มิวนิค (ญ) [97%] 11 - 1 [35%] ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 7-0
19:00 ใบเหลือง ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) 6 - 0 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) ใบเหลือง 3-0
19:00 ใบเหลือง แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 0 - 2 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) ใบเหลือง 0-1
19:00 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 0 - 1 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) ใบเหลือง 0-1
19:00 จะชนะ ใบเหลือง โคโลญจน์ (ญ) [80%] 1 - 1 [58%] เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 0-1
19:00 จะชนะ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) [94%] 2 - 1 [38%] เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) ใบเหลือง 2-1

โปรแกรมบอล สวีเดน Damallsvenskan

18:00 ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) 0 - 1 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 0-0
20:00 จะชนะ ลิงโคปิ้ง (ญ) [79%] 2 - 1 [80%] ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 0-1
20:00 จะชนะ ใบเหลือง เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) [92%] 2 - 1 [44%] โอเรโบร (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล อียิปต์ คัพ

22:59 ใบเหลือง ฮาราส เอล เฮดู๊ด 3 - 2 กาเซล เอล มาฮาลาห์ ใบเหลือง 2-2

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

10:30 จะชนะ ใบเหลือง เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) [78%] 4 - 3 [64%] โบรุนดารา อีเกิลส์ (ญ) 3-2

โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

11:00 สึกูบะ เอฟซี(ญ) 1 - 2 ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 1 - 3 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 1-1
11:00 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 0 - 0 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) ใบเหลือง 0-0
11:00 ใบเหลือง ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 0 - 1 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 0-1

โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

15:00 ใบเหลือง อ็อคเซเปส(N) 1 - 2 โทบอล คอสตาเนย์ ใบเหลือง 1-1
17:00 ใบเหลือง เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค [64%] 0 - 1 [72%] ออร์ดาบาซี่ย์ ใบเหลือง จะชนะ 0-0
19:00 ใบเหลือง เอฟเค อะตีราอู 0 - 0 โลโคโมทีฟ อัสตานา ใบเหลือง 0-0
21:00 ใบเหลือง ไกเซอร์ คีซีรอดา [60%] 0 - 1 [77%] อัคโตเบ ใบเหลือง จะชนะ 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

20:30 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 4 - 3 เคยูพีเอส (ญ) 2-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

20:30 จะชนะ ใบเหลือง โปกอน เซซิน (เยาวชน) [81%] 3 - 1 [69%] โคโรน่า คีลเซ่(ยู 19) ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:00 ใบเหลือง เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 3 - 1 อลาจูเรนเซ่ ใบเหลือง 3-0

โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

18:00 จะชนะ เอฟซี กากรา [77%] 0 - 1 [59%] ซามเตรเดีย 0-0
19:00 ใบเหลือง แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 2 - 2 ดีลา กอริ ใบเหลือง 0-0
19:30 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 1 - 2 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง เอฟซี เทลาวี [52%] 0 - 3 [85%] เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี ใบเหลือง จะชนะ 0-1
00:00 ใบเหลือง ดินาโม ทบิลิซี 1 - 2 ดินาโม บาตูมี ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา

09:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง คลับ เซลาจู เอ็มซี [79%] 3 - 0 [55%] แอนติกา จีเอฟซี ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

04:30 ใบเหลือง นาซิอองนาล โปโตซี 6 - 0 คลับ กัวบิร่า ใบเหลือง 3-0

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

01:00 ใบเหลือง ใบแดง โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 0 - 2 เดปอร์ติโว คูเอนก้า ใบเหลือง 0-1
03:30 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล [79%] 2 - 3 [61%] แอลดียู กีโต้ ใบเหลือง 2-0
06:00 ใบเหลือง ซีดี เอล นาซิอองนาล 4 - 1 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) ใบเหลือง 2-1

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

23:30 จะชนะ ใบเหลือง เดปอร์เตส อิควิกกัว [80%] 1 - 0 [56%] เดปอร์เตส ซานตาครูซ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
04:30 ใบเหลือง ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 4 - 1 ซาน มาร์คอส ใบเหลือง 2-1
07:00 จะชนะ ใบเหลือง ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ [76%] 4 - 1 [64%] ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

20:00 ใบเหลือง เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู [56%] 1 - 0 [81%] ซาบาห์ เอฟเค ใบเหลือง จะชนะ 1-0
22:30 จะชนะ คาราบัค [96%] 3 - 1 [37%] ตูราน โตวูซ ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน [80%] 0 - 0 [62%] เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) ใบเหลือง 0-0
12:00 ใบเหลือง รอคเดลซิตี้ซัน 1 - 2 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

10:30 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 10 - 2 มอร์แลนด์ซิตี้(ยู21) ใบเหลือง 5-1

โปรแกรมบอล เกาหลี ชาเลน ลีก

17:00 ใบเหลือง พาจูซิติเซ็น เอฟซี 4 - 2 ยังพย็อง ใบเหลือง 2-1

โปรแกรมบอล ตูนีเซีย คัพ

22:00 ใบเหลือง โอลิมปิก เด เบจา [47%] 0 - 1 [87%] เอสเปรานซ์ เอสที ใบเหลือง จะชนะ 0-0

โปรแกรมบอล เบลารุส คัพ

22:59 ใบเหลือง บาเต้ โบริซอฟ [72%] 0 - 2 [61%] เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-1

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

15:45 เชเซน่า (เยาวชน) รอ โบโลญญ่า(เยาวชน)

โปรแกรมบอล คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20

02:00 ปานามา ( ญ ) ยู 20 [33%] 0 - 5 [97%] แคนาดา (ญ) ยู20 ใบเหลือง จะชนะ 0-4
05:00 ใบเหลือง จาเมกา (ญ) ยู 20 [44%] 0 - 4 [97%] สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู 20 จะชนะ 0-1

โปรแกรมบอล ฮังการี NB II

22:30 ใบเหลือง เวซสเพรม เอฟซี 0 - 0 ไนเรกิฮาซา ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 สโลวัคโก้ 2 [63%] 5 - 1 [78%] บานิค ออสตราว่า 2 ใบเหลือง จะชนะ 2-1
15:15 ใบเหลือง ดุคลา ปราก บี [59%] 1 - 2 [82%] จิสครา โดแมซลิซ ใบเหลือง จะชนะ 1-1
15:15 ใบเหลือง ปาร์ดูบีค บี 5 - 0 อัสติ นาดลาเบม 4-0
15:15 ใบเหลือง ยูนิโก้ 3 - 0 เอสซี ซนอย์โม ใบเหลือง 0-0
15:15 จะชนะ ใบเหลือง แอดมิร่า ปราฮา [86%] 0 - 3 [52%] เอฟซี ปิเซ็ค ใบเหลือง 0-2
15:30 ซลิน 2 0 - 0 โอโตรโควิซ 0-0
22:00 ใบเหลือง เอสเค ซาปี้ 4 - 3 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

20:00 ใบเหลือง นอร์ดเยลลันด์(ญ) [65%] 0 - 3 [75%] ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) จะชนะ 0-2

โปรแกรมบอล เวียดนาม ลีก

18:00 ใบเหลือง ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 3 - 2 เดอะ คอง ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

22:00 ใบเหลือง ซอกเดียน่า จิซาค 1 - 2 นาซาฟ การ์ชิ ใบเหลือง 1-2

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 จะชนะ ใบเหลือง วาสป้า โออิตะ [74%] 0 - 0 [64%] ซูซูกะอันลิมิเต็ด 0-0
11:00 จะชนะ รัน เมล อาโอโมริ [77%] 1 - 0 [60%] มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-0

โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

04:00 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 1 - 1 สกาย บลู เอฟซี (ญ) ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

18:00 ใบเหลือง ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 0 - 2 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด ใบแดง ใบเหลือง 0-2

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 ใบเหลือง สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 0 - 2 อิตูไซย์โง ใบเหลือง 0-2
01:45 จะชนะ ใบเหลือง ซีเอ ซาน มิเกล [80%] 1 - 0 [53%] วิลลา ซาน คาร์ลอส ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ยูเครน U21 ลีกา

16:00 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 1 - 1 โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) 0-1
17:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) 3 - 2 ดนีโปร-1 (ยู 21) 2-1

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

17:00 ซีดี เอล ปาโล 1 - 0 ซีดี ซูบิซ่า 1-0
18:00 ใบเหลือง เอสดี ไลเนา 2 - 0 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง ใบแดง ลา ยูเนียน ซีเอฟ 0 - 0 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ ใบเหลือง 0-0
22:59 กอร์โดบา บี 1 - 0 เกตาเฟ่ บี 1-0
22:59 ซานแอนดรู 1 - 1 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 1-1

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga

16:30 จะชนะ ใบเหลือง ทาบาซาลู ชาร์ม่า [84%] 2 - 0 [58%] ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกา Pershaya

18:00 ใบเหลือง อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 2 - 0 ดนีโปร โมกิเลฟ ใบเหลือง 1-0
21:00 จะชนะ ใบเหลือง เอฟซี โมโลเดชโน [82%] 1 - 3 [57%] เอฟเค ออร์ชา ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

22:30 เอฟเค ทราจัล 4 - 0 เอฟเค แรด เบลเกรด 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 ใบเหลือง ชีรัค บี 1 - 1 อรารัต-อาร์เมเนียบี ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 ใบเหลือง กาการิน ยูไนเต็ด 3 - 0 เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรมบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

19:00 ใบเหลือง โกรบินา 1 - 0 เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 จะชนะ ใบเหลือง เมลเบิร์น ฮาร์ท(เยาวชน) [79%] 0 - 1 [64%] เอฟซี บูลลีนไลออน ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 ใบเหลือง อติรา เอฟซี 1 - 0 2 เด มาโย พีเจซี ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

16:00 ใบเหลือง เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 5 - 0 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Teine Liiga

16:30 จะชนะ ทูเลวิค วิจานดี่ [90%] 0 - 1 [45%] ทาร์ตู เจเค มัก 2 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

22:00 จะชนะ ใบเหลือง ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) [81%] 0 - 2 [62%] จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) ใบแดง ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 0 - 4 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 0-3
22:00 ใบเหลือง ใบแดง เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 1 - 3 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

20:00 ใบเหลือง มาเชล มูบาเร็ค 2 - 0 เอรัล นิวคัส ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

04:00 จะชนะ ใบเหลือง คูคูต้า เดปอร์ติโว่ [80%] 1 - 1 [51%] ปาตริโอตาสเอฟซี ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล อันดอร์รา CUP

22:00 ใบเหลือง เอฟซี ซานต้าโคโลม่า [61%] 1 - 2 [77%] อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส ใบเหลือง จะชนะ 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

16:00 แวคเกอร์ ติโรล (ญ) 0 - 6 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) 0-1

โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน

16:30 ใบเหลือง อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี [63%] 1 - 2 [73%] โซล อี-แลน เอฟซี ใบเหลือง จะชนะ 0-1

โปรแกรมบอล BRA RJYH

20:00 ใบเหลือง ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ (ยู 20) 0 - 6 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) ใบเหลือง 0-2

โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

10:00 ใบเหลือง มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 2 - 4 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 2-1
11:00 ใบเหลือง มาบาริ เอฟซี 3 - 0 ไกนาเร โตโตริ ใบเหลือง 1-0
11:00 มิยาซากิ 1 - 0 กรุลล่า โมริโอกะ ใบเหลือง 0-0
12:00 ใบเหลือง อซูส คราโร นูมาซู [68%] 1 - 0 [69%] เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ ใบเหลือง จะชนะ/เสมอ 0-0
12:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ [63%] 0 - 0 [74%] เอฟซี เรียวเคียว ใบเหลือง จะชนะ 0-0
17:00 ใบเหลือง เอฟซี กิฟู [68%] 1 - 0 [70%] คาเตอเลอร์ โตยามา แพ้ชนะ 50/50 1-0

โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์

02:30 จะชนะ ใบเหลือง ฟิกูเรนเซ่ [80%] 1 - 2 [55%] โบตาโฟโก้ พีบี ใบเหลือง 1-1
02:30 ใบเหลือง เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1 - 0 เซา เบอร์นาร์โด้ ใบเหลือง 1-0
05:00 ใบเหลือง โวลตา เรดอนดา 3 - 0 เอสซี เปซานดูปารา ใบเหลือง 2-0
05:00 ใบเหลือง โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1 - 0 โปซูอาเลกรี ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล BRA D4

01:30 ใบเหลือง อิโพรา อีซี 1 - 0 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที ใบเหลือง 1-0
02:00 ใบเหลือง อิมอเร่ อาร์เอส 1 - 1 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส ใบเหลือง 1-1
02:00 ใบเหลือง ใบแดง เนซิออนแนล ดิ ปาโตส พีบี 2 - 2 ซานตา ครูซ พีอี ใบเหลือง 0-1
02:00 จะชนะ ใบเหลือง ซูซา พีบี [75%] 2 - 1 [62%] แคมพิเนสเซ่ พีบี ใบเหลือง 1-1
03:00 จะชนะ ใบเหลือง เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี [90%] 1 - 0 [42%] คัวคาเอีย ซีอี ใบเหลือง 1-0
03:00 ใบเหลือง โปชิกัวร์ อาร์เอ็น 1 - 0 อีกาตู ซีอี ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 ใบเหลือง เลช พอซนาน 2 1 - 1 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 1 - 1 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค ใบแดง ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 4 - 1 วอง ไท ซิน 2-0
14:30 หยวน ลอง เอฟซี รอ อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

17:00 ฟินแลนด์(ญ) ยู16 2 - 0 สเปน (ญ) ยู16 1-0
22:59 ไนจีเรีย (ญ) ยู20 3 - 0 บูร์กินาฟาโซ ( ญ ) ยู 20 ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 ใบเหลือง เซา การ์ลูส (เยาวชน) 1 - 1 ริโอ คาร์โล (เยาวชน) ใบเหลือง 1-1
01:00 ใบเหลือง เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 0 - 1 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) ใบแดง ใบเหลือง 0-0
01:00 ใบเหลือง แมนทิแคร์รา(เยาวชน) 0 - 8 พัลไมรัส (เยาวชน) ใบเหลือง 0-2

โปรแกรมบอล บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง

21:00 จะชนะ เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) [93%] 1 - 0 [37%] อัตเลติโกมิไนโร่(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล NOR D4

19:00 ซองน์ดาล บี 1 - 1 ฮามคาม บี ใบเหลือง 1-1
20:00 ฟอลโล่ 2 - 0 โลเรนสโคก ใบเหลือง 2-0
20:00 ใบเหลือง ฟาน่า 4 - 1 สเจ็ทเทน ใบเหลือง 2-1
20:00 จะชนะ ใบเหลือง ทรอมโซ่ บี [81%] 1 - 2 [63%] ออปเซล ฟุตบอล 0-2

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

17:00 ใบเหลือง เรอัล บายาโดลิด บี 1 - 2 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 1-1
17:00 ใบเหลือง แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 2 - 0 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี ใบแดง ใบเหลือง 0-0
17:00 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 0 - 1 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 0-1
22:00 จะชนะ อลาเบส 2 [81%] 4 - 0 [53%] ซาโมรา ซีเอฟ 3-0
22:59 จะชนะ ใบแดง กรานาดา ซีเอฟ บี [82%] 3 - 3 [52%] อูเตโบ เอฟซี 2-1
01:00 เรเครติโบ อูเอลบา 0 - 0 จี.เซโกเบียน่า ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

21:00 ใบเหลือง โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) 1 - 1 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 ใบเหลือง เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 [75%] 0 - 3 [69%] เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก แพ้ชนะ 50/50 0-1
18:00 จะชนะ คาร์ล ไซส์ เยน่า [77%] 1 - 1 [64%] บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 0-0
18:00 ใบเหลือง เบอร์ลิเนอร์เอเค07 4 - 3 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 2-2
18:00 ใบเหลือง ชามนิตเซอร์ 1 - 0 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 ใบเหลือง 1-0
18:00 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 1 - 0 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 1-0
18:00 ใบเหลือง เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 2 - 0 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 [65%] 3 - 3 [78%] เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี จะชนะ 2-1
18:10 ใบเหลือง บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก [64%] 0 - 0 [77%] เอเนอร์กี้ ค็อตบุส ใบแดง ใบเหลือง จะชนะ 0-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

21:00 ใบเหลือง คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 4 - 1 ทีไอพีเอส วันตา ใบเหลือง 2-1
22:00 จะชนะ ใบเหลือง คูพีเอส (เยาวชน) [83%] 0 - 0 [58%] เจบีเค เพียตาร์ซาริ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga

19:30 ใบเหลือง แบรัมเอสเค 3 - 3 จังเคเลน ใบเหลือง 1-2
20:00 จะชนะ ใบเหลือง อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล [91%] 1 - 0 [43%] ควิด ฮอลเด้น ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง กเจลแซส 4 - 1 โนท็อดเด้น เอฟเค ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2

16:00 ใบเหลือง เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 5 - 1 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง โนสต้า โนโวทรอย 0 - 2 เอฟเค อูราล-2 ใบเหลือง 0-2
18:00 ใบเหลือง เชอตาโนโว มอสโก 1 - 1 ลูกิ อีเนอร์จีย่า ใบเหลือง 0-1
18:00 ใบเหลือง สตาฟโรพอล-2009 1 - 0 ดรูซบ้า เมย์คอพ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง เออทิช 1946ออมส์ 3 - 2 อัมคาร์ เพิร์ม ใบเหลือง 1-1
18:00 ใบเหลือง โซโคล ซาลาตอฟ 2 - 0 เอฟเค อาร์ยาซาน 1-0
18:00 ใบเหลือง ซาเทิร์นมอสโก 2 - 4 อแวนการ์ด คุร์สค์ ใบเหลือง 0-0
20:30 เอฟเค ทิวเมน 7 - 0 เชลยาบินสค์ 3-0
21:00 ใบเหลือง เทคสติลชิค อีวาโนโว 4 - 1 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ใบเหลือง 1-1
21:00 เอฟซี มูรอม 0 - 1 ซอร์กี้ คราสโนกรอสค์ ใบเหลือง 0-1
21:00 ใบเหลือง เอฟเค โคลอมนา 1 - 0 สโตรกิโน่ มอสโก ใบแดง ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 0 - 4 เอฟเค เลนินกราเดทส์ ใบเหลือง 0-3
22:00 ใบเหลือง เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 2 - 1 โรเตอร์ โวลโกกราด ใบแดง ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง ซัลยุต 0 - 0 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 0-0
22:00 ใบเหลือง เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 3 - 0 เอฟเค ไบโอลอก ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 จะชนะ บีเคฟอร์เวิร์ด [77%] 1 - 1 [63%] เอฟบีเค คาร์ลสตาด 0-0
18:30 ใบเหลือง ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 4 - 4 ฮิตตาร์พีเอส ไอเค ใบเหลือง 4-0
21:00 นัสโจ เอฟเอฟ [60%] 1 - 3 [78%] วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค จะชนะ 0-2
22:59 ใบเหลือง ใบแดง อัสซีริสก้า 0 - 1 ซีเรียนสก้าเอฟซี ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:30 จะชนะ ใบเหลือง เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี(N) [78%] 3 - 3 [64%] แลมบ์ตัน จาร์วิส ใบเหลือง 1-0
13:00 ใบเหลือง บรอดมีโดว์ เมจิก 5 - 3 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี ใบเหลือง 0-2

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

15:00 คาปาลาบา(ญ) 3 - 3 บริสเบน โอลิมปิค หญิง ใบเหลือง 3-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 ใบเหลือง ทัสเคอร์ [66%] 0 - 0 [66%] กอร์ มาเฮีย ใบเหลือง จะชนะ/เสมอ 0-0
19:00 บานดาริ 1 - 0 วาซิโต้ เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 ใบเหลือง ใบแดง สปอร์ตติโว่บาร์รากัส 1 - 3 ซีเอ ลูกาโน ใบเหลือง 0-2
01:30 ใบเหลือง เมอร์เซดีส 0 - 3 เดปอร์ติโบ มูนิซ ใบเหลือง 0-3
01:30 ใบเหลือง เอล พอร์เวเนอร์ 2 - 0 เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา

22:15 ใบเหลือง เบลล่า วิสต้า 0 - 1 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ ใบเหลือง 0-0
03:15 ใบแดง ทาคูแรมโบ [61%] 1 - 1 [73%] ซีเอ แอตเทนาส ใบแดง จะชนะ/เสมอ 1-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

16:15 ใบเหลือง อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 5 - 1 เฮชเจเอส (ยู 20) ใบเหลือง 1-1
17:30 ใบเหลือง ใบแดง เอชไอเอฟเคเฮลซิงกิ (ยู 20) [56%] 0 - 3 [87%] เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) จะชนะ 0-2

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

18:00 ใบเหลือง โอพีเอส อูลู 1 - 0 คาจฮา ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีกกลาง

09:00 ใบเหลือง เวสเทิร์น ซูเบอร์ 2 - 5 เวลลิงตัน โอลิมปิก 1-3
09:00 ใบเหลือง เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 3 - 1 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 3-1

โปรแกรมบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

20:00 จะชนะ ใบเหลือง โมจิ มิริม อีซี [75%] 0 - 0 [61%] เซา คาร์ลอส ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล มาลี Premiere Division

23:15 ยูเอสซี คิตะ 0 - 0 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4

17:00 ใบเหลือง พิลิแกน โลวิส 1 - 1 โซกอล ออสโตรดา ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

21:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) [67%] 0 - 0 [71%] เอล ปอร์เวเนีย(ญ) ใบเหลือง 0-0
00:10 จะชนะ ใบเหลือง ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) [89%] 2 - 0 [71%] ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล เกาหลีลีกสำรอง

02:00 ใบเหลือง สปอร์ต ฮวนคาโย่(สำรอง) 1 - 1 สปอร์ติ้ง คริสตัล(สำรอง) ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

20:00 ใบเหลือง ทียูเอสโคเบลนซ์ 1 - 0 เอฟวี เดียฟเฟลน ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ชิลี Primera D

02:30 โอซอร์โน 0 - 1 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ Derde Divisie

19:00 ยูเอ็นเอ [56%] 1 - 3 [84%] เอดีโอ 20 ใบเหลือง จะชนะ 1-1
19:00 เฮชเอสซี 21 ไบรน์ 1 - 2 เกเมิร์ท 0-2
19:00 จะชนะ ใบเหลือง ดีอีเอ็ม [84%] 3 - 1 [59%] บาโรนี่ ใบเหลือง 1-1
19:00 จีวีวี ยูนิเทส 1 - 3 วีวี ดอนเกน 0-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

19:00 ฟอร์ทูน่า (ญ) 2 - 0 แกรนด์ โบโด ( ญ ) ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division

20:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง เฮชเอ็นเคซิบาเลีย [72%] 1 - 1 [65%] รูเดส ใบเหลือง 1-1
22:30 จะชนะ ใบเหลือง เอ็นเค โซลิน [80%] 2 - 2 [60%] เอ็นเค จารูน ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

17:00 จะชนะ ใบเหลือง ครูมลิน ยูไนเต็ด [84%] 3 - 1 [57%] บัลลี่มุน ยูไนเต็ด 2-1
17:00 เซนต์ มอชแทส 2 - 3 ลิฟฟีย์ เพลียส์ 0-2

โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D

19:30 ใบเหลือง ลูเมซซานี่ 2 - 1 เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ ใบแดง ใบเหลือง 0-1
21:00 ใบเหลือง คาเวเซ่ 1 - 1 นาร์โด ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A

21:00 โซล เดอ เมโย 1 - 0 ซานซิเนน่า 0-0
01:00 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 2 - 0 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว ใบเหลือง 0-0
01:30 ใบเหลือง ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 1 - 0 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย ใบเหลือง 0-0
01:30 ใบเหลือง ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา [68%] 1 - 0 [66%] จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา ใบแดง ใบเหลือง จะชนะ/เสมอ 0-0
01:30 จะชนะ ใบเหลือง โบค่า ยูนิดอส [83%] 1 - 0 [51%] ครูเซโร เดล นอร์เต้ ใบเหลือง 0-0
01:30 ใบเหลือง ใบแดง ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 0 - 0 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส ใบเหลือง 0-0
02:00 ใบเหลือง ใบแดง คลับ ซิโพลเล็ตติ [60%] 1 - 2 [74%] วิลล่า มิเตร ใบเหลือง จะชนะ 0-1
02:00 จะชนะ ใบเหลือง เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ [80%] 1 - 1 [54%] ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า ใบเหลือง 0-1
02:30 จะชนะ ใบเหลือง เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี [75%] 2 - 3 [56%] ฮูราแคน ลาส เฮราส ใบเหลือง 1-2

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง

18:00 ใบเหลือง เอฟซี มินส์ค(สำรอง) [55%] 1 - 2 [87%] ดินาโม มินส์(สำรอง) ใบเหลือง จะชนะ 0-1

โปรแกรมบอล ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก

03:00 โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี รอ คลับ ซานโด
03:00 ซาน ฮวน จาโบลเตห์ รอ มอร์เวนท์ คาเลโดเนีย ยูไนเต็ค
05:00 พ้อย ฟอทินเอฟซี รอ เซ็นทรัลเอฟซี

โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional

21:00 จะชนะ แอตเลติโก้ คลับ โปรตุเกส [83%] 5 - 1 [48%] ลูซิทาโน อีโวรา ใบเหลือง 1-1
22:59 ใบเหลือง วิอาเนนเซ่ 2 - 1 ลูซิเทเนีย ใบแดง ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล Brazil Mineiluo group B League

20:30 จะชนะ โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ [69%] 2 - 1 [64%] นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล Northern NSW U20 League

10:00 ใบเหลือง รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 2 - 0 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล Kosovo Superliga

20:00 เคเอฟ เทรปคา 89 2 - 1 พริสตีนา 0-1

โปรแกรมบอล Chinese Taipei Intercity League

15:00 จะชนะ ใบเหลือง ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี [87%] 5 - 0 [47%] มหาวิทยาลัยหมิงฉวน 2-0

โปรแกรมบอล Mongolia Premier League

18:00 ใบเหลือง ใบแดง เอฟซี อูลานบาตอร์ 4 - 2 เดเรนเอฟซี ใบเหลือง 3-1

โปรแกรมบอล Australia Capital Territory Premier League Women

11:30 แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) 1 - 1 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล Nigeria Cup

22:00 จะชนะ พลาเทอู ยูไนเต็ด [87%] 1 - 0 [46%] ควาร่า ยูไนเต็ด ใบเหลือง 1-0
22:00 วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี [50%] 2 - 1 [82%] โลบี สตาร์ส จะชนะ 2-1

โปรแกรมบอล Canadian Premier League

09:00 ใบเหลือง แปซิฟิก เอฟซี 1 - 1 เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล Korea League 4

12:00 ใบเหลือง ชุงจูซิติเซ็น 3 - 2 พย็องแท็กซิติเซ็น ใบเหลือง 2-1

โปรแกรมบอล Syria Division 2

20:00 ใบเหลือง อัล-โชต้าดามัสกัส 0 - 1 อัล-โมฮาฟซา ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล Brazil national youth (U20) Football Championship

01:00 ใบเหลือง สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) [92%] 2 - 0 [67%] แปร์นัมบูกาโน่ (เยาวชน) ใบเหลือง จะชนะ/เสมอ 0-0
01:00 ใบเหลือง เซ็นทรัล พีอี (ยู 20) [56%] 2 - 2 [80%] เรโทร พีอี(ยู20) ใบเหลือง จะชนะ 1-2
01:00 ใบเหลือง ยาปิรันก้าอาร์เอส (ยู 20) 1 - 2 ยูเวนตูเด้ อาร์เอส (ยู 20) ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล NSW Premier W-League

13:40 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 0 - 0 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง ใบเหลือง 0-0
14:00 ใบเหลือง มาคา เซิร์ล หญิง 4 - 0 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 2-0
14:00 ใบเหลือง แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) [61%] 2 - 2 [79%] แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) จะชนะ 1-0

โปรแกรมบอล France Division 2 Women

20:00 ใบเหลือง อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) 6 - 1 เอเอสพีทีที อัลบิ (ญ) ใบเหลือง 3-1

โปรแกรมบอล Japanese WE League

11:00 ใบเหลือง ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 2 - 2 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) ใบเหลือง 2-2

โปรแกรมบอล USA MLS Next Pro League

05:00 ใบเหลือง แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 2 - 0 โตรอนโต้ เอฟซี 2 ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล

01:00 ใบเหลือง ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 1 - 0 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ ใบแดง ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล

01:00 จะชนะ ใบเหลือง พาราอิบา โดซุล [76%] 1 - 2 [65%] ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี ใบเหลือง 1-0
01:00 ใบเหลือง เซนต์.คริสโตบัล อาร์เจ 2 - 0 บาร์เซโลนาอีซี ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล

07:00 ซีดาร์สตาร์ 6 - 0 เอฟเอ ยูโร 0-0

โปรแกรมบอล Italy Serie B Women

20:00 ใบเหลือง ทาวานัคโค (ญ) 0 - 1 นาโปลี(หญิง) ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล

10:00 บริสแบน วูลฟ์ 3 - 2 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 1-0
13:00 ใบเหลือง โลแกน ไลท์นิ่ง 4 - 1 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี ใบเหลือง 2-0
14:00 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 4 - 1 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี ใบเหลือง 3-0
14:00 จะชนะ โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด [96%] 4 - 0 [42%] มิทเชลตัน เอฟซี ใบเหลือง 3-0
15:00 ใบเหลือง เวสต์เทิร์น ไพร์ด [43%] 0 - 5 [96%] โกลด์ โคสต์ ไนท์ ใบเหลือง จะชนะ 0-2

โปรแกรมบอล 28/05/2566

โปรแกรมบอล Australia Capital Territory Premier League Women
โปรแกรมบอล Australia Capital Territory U23 League
โปรแกรมบอล Australia Northern NSW Reserves League
โปรแกรมบอล Australia Northern NSW Women’s Premier League
โปรแกรมบอล Australia Victoria Premier League Women
โปรแกรมบอล Botswana FA Cup
โปรแกรมบอล BRA D4
โปรแกรมบอล BRA RJYH
โปรแกรมบอล Brazil Campeonato Mineiro U20
โปรแกรมบอล Brazil Catarinense Division 2
โปรแกรมบอล Brazil DDL
โปรแกรมบอล Brazil Mineiluo group B League
โปรแกรมบอล Brazil national youth (U20) Football Championship
โปรแกรมบอล Burundi Cup
โปรแกรมบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
โปรแกรมบอล Cameroon League Women
โปรแกรมบอล Canadian Premier League
โปรแกรมบอล Chile Primera Division Women
โปรแกรมบอล Chinese Taipei Intercity League
โปรแกรมบอล Czech Republic 5. Ligy
โปรแกรมบอล France Division 2 Women
โปรแกรมบอล Germany Verbandsliga
โปรแกรมบอล Greece Divison C
โปรแกรมบอล Guatemala Liga Nacional Women
โปรแกรมบอล Guatemala Segunda Division
โปรแกรมบอล Iran Div 2
โปรแกรมบอล Italy Serie B Women
โปรแกรมบอล Japanese WE League
โปรแกรมบอล Kenya Super League
โปรแกรมบอล Korea League 4
โปรแกรมบอล Kosovo Superliga
โปรแกรมบอล Lithuania II Lyga
โปรแกรมบอล Luxembourg Promotion DHonneur
โปรแกรมบอล Moldovan women's football league
โปรแกรมบอล Mongolia Premier League
โปรแกรมบอล Mozambique Championship
โปรแกรมบอล Niger Super League
โปรแกรมบอล Nigeria Cup
โปรแกรมบอล NOR D4
โปรแกรมบอล Northern NSW U20 League
โปรแกรมบอล NSW Premier W-League
โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล Paraguay Women League
โปรแกรมบอล Peru Campeonato Nacional Women
โปรแกรมบอล Poland League Women
โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional
โปรแกรมบอล Romania Liga 1 Women
โปรแกรมบอล Saint Kitts Nevis Premier League
โปรแกรมบอล Senegal Ligue 2
โปรแกรมบอล South Africa League Women
โปรแกรมบอล Syria Division 2
โปรแกรมบอล Tajikistan Vysshaya Liga
โปรแกรมบอล Uruguay Amateur Cup
โปรแกรมบอล Uruguay League Women
โปรแกรมบอล USA MLS Next Pro League
โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล WAUS WD1
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา
โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2
โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์
โปรแกรมบอล คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20
โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล คูเวต ลีก
โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล ชิลี Primera D
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี
โปรแกรมบอล ซิมบับเวพรีเมียร์
โปรแกรมบอล ซูดานพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
โปรแกรมบอล ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
โปรแกรมบอล ตูนีเซีย คัพ
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ
โปรแกรมบอล บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง
โปรแกรมบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แคนาดา
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีกกลาง
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
โปรแกรมบอล ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20
โปรแกรมบอล มอลโดวา คัพ
โปรแกรมบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล มาลี Premiere Division
โปรแกรมบอล มาเลเซีย FA คัพ
โปรแกรมบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ
โปรแกรมบอล ยูเครน Division 3
โปรแกรมบอล ยูเครน U21 ลีกา
โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
โปรแกรมบอล รวันดา National League
โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2
โปรแกรมบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ลีกอาชีพพม่า
โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
โปรแกรมบอล ลีกา 1 ฮังการี
โปรแกรมบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
โปรแกรมบอล สวีเดน Damallsvenskan
โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta
โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน
โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
โปรแกรมบอล สิงคโปร์ ลิก
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2
โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1
โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga
โปรแกรมบอล ออสเตรีย Amateur cup
โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga
โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล อันดอร์รา CUP
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D
โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D Cup
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
โปรแกรมบอล อิรัก ลิก
โปรแกรมบอล อียิปต์ คัพ
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา
โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ Derde Divisie
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ฮังการี NB II
โปรแกรมบอล ฮังการี NB III
โปรแกรมบอล ฮ่องกง 2nd Division
โปรแกรมบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เกาหลี ชาเลน ลีก
โปรแกรมบอล เกาหลีลีกสำรอง
โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน
โปรแกรมบอล เค-ลีก
โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A
โปรแกรมบอล เบลารุส คัพ
โปรแกรมบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง
โปรแกรมบอล เบลารุสลีกา Pershaya
โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น
โปรแกรมบอล เปรู B ลีก
โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล เวียดนาม Second Division
โปรแกรมบอล เวียดนาม ลีก
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Teine Liiga
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division
โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
โปรแกรมบอล โคลัมเบีย U19 ลีก
โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2
โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
โปรแกรมบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division


โปรแกรมบอลAustralia Capital Territory Premier League Women, Australia Capital Territory U23 League, Australia Northern NSW Reserves League, Australia Northern NSW Women’s Premier League, Australia Victoria Premier League Women, Botswana FA Cup, BRA D4, BRA RJYH, Brazil Campeonato Mineiro U20, Brazil Catarinense Division 2, Brazil DDL, Brazil Mineiluo group B League, Brazil national youth (U20) Football Championship, Burundi Cup, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, Cameroon League Women, Canadian Premier League, Chile Primera Division Women, Chinese Taipei Intercity League, Czech Republic 5. Ligy, France Division 2 Women, Germany Verbandsliga, Greece Divison C, Guatemala Liga Nacional Women, Guatemala Segunda Division, Iran Div 2, Italy Serie B Women, Japanese WE League, Kenya Super League, Korea League 4, Kosovo Superliga, Lithuania II Lyga, Luxembourg Promotion DHonneur, Moldovan women's football league, Mongolia Premier League, Mozambique Championship, Niger Super League, Nigeria Cup, NOR D4, Northern NSW U20 League, NSW Premier W-League, NSW-N พรีเมียร์ลีก, Paraguay Women League, Peru Campeonato Nacional Women, Poland League Women, Portugal Campeonato Nacional, Romania Liga 1 Women, Saint Kitts Nevis Premier League, Senegal Ligue 2, South Africa League Women, Syria Division 2, Tajikistan Vysshaya Liga, Uruguay Amateur Cup, Uruguay League Women, USA MLS Next Pro League, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คูเวต ลีก, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, ตูนีเซีย คัพ, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก แคนาดา, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20, มอลโดวา คัพ, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย FA คัพ, มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ, ยูเครน Division 3, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกอาชีพพม่า, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สิงคโปร์ ลิก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวีเนีย ลิกา 1, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Amateur cup, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อันดอร์รา CUP, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี Serie D, อิตาลี Serie D Cup, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อิรัก ลิก, อียิปต์ คัพ, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ Derde Divisie, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี NB II, ฮังการี NB III, ฮ่องกง 2nd Division, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เซเรีย บี บราซิล, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เบลารุส คัพ, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เวียดนาม Second Division, เวียดนาม ลีก, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, โคลัมเบีย U19 ลีก, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division,