บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 27208 ครั้ง

โปรแกรมบอล 27/01/2566

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:15 ใบเหลือง โรซาริโอ เซ็นทรัล 1 - 0 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส ใบแดง ใบเหลือง 1-0
07:40 ใบเหลือง ใบแดง เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 2 - 4 ซีเอ ฮูราแคน ใบเหลือง 1-2

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

02:45 ใบเหลือง สตองดาร์ด ลีแอช 3 - 1 เคเอเอส ยูเปน ใบเหลือง 2-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

00:00 ใบเหลือง เมียดิซ เลกนิก้า 0 - 0 ราดอมเมียร์ก ราดอม ใบเหลือง 0-0
02:30 ใบเหลือง สตอล เมียเลช 0 - 0 เลช พอซนาน ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

02:30 แอร์เบ ไลป์ซิก 2 - 1 สตุ๊ตการ์ต 1-0

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

00:30 ใบเหลือง คาร์ลสรูห์ เอสซี 0 - 1 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 ใบเหลือง 0-0
00:30 ใบเหลือง ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 3 - 2 มักเดเบิร์ก ใบเหลือง 2-1

โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

03:00 ลอริยองต์ 2 - 1 แรนส์ ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

02:00 ใบเหลือง เดน บอสช์ 3 - 3 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 2-1
02:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1 - 1 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) ใบเหลือง 0-0
02:00 ใบเหลือง เอสซี เทลสตาร์ 0 - 1 อัลเมเร่ ซิตี้ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
02:00 ใบเหลือง พีอีซี ซโวลล์ 4 - 1 เอฟซี ออสส์ 1-0
02:00 ใบเหลือง เอ็นเอซี เบรด้า 5 - 1 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) ใบแดง ใบเหลือง 1-0
02:00 ใบเหลือง ใบแดง เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1 - 0 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ ใบเหลือง 1-0
02:00 โรด้า เจซี 1 - 0 ดอร์เดรชท์ ใบเหลือง 0-0
02:00 ใบเหลือง วีวีวี เวนโล 0 - 0 เอดีโอ เดน ฮาก ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 เบซิคตัส เจเค 3 - 0 อลันยาสปอร์ ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

03:00 ใบเหลือง อัลเมเรีย 3 - 1 เอสปันญ่อล ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

03:00 ใบเหลือง ราซิ่ง ซานตานเดร์ 1 - 1 เตเนริเฟ่ ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

00:30 ใบเหลือง โบโลญญ่า 2 - 0 สเปเซีย ใบเหลือง 1-0
02:45 ใบเหลือง เลชเช่ 1 - 2 ซาแลร์นิตาน่า ใบเหลือง 1-2

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

02:30 ใบเหลือง กาญารี่ 2 - 1 สปอล ใบแดง ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

15:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 0 - 1 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0-0
15:00 เอฟเค โคลอมนา 4 - 4 มาชูค- เคเอ็มวี 1-0
15:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 0 - 1 สปาร์ตัก มอสโก 0-0
15:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 3 - 2 ออสเตรีย ลัสเตนัว 1-1
16:00 เอฟเค มาฮัชกาลา 4 - 0 สปาร์ตัก นาลชิค 2-0
17:00 ฮามคาม 0 - 5 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-2
17:00 อาร์ก้า กดิเนีย 2 - 2 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0-1
17:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 2 - 2 ซีเอส ฮูเนโดอารา 1-2
17:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 3 - 2 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 0-1
17:00 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1 - 3 ออดราออปอเล 1-1
17:45 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 0 - 1 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 0-1
18:30 ใบเหลือง แรนเดอร์ส 5 - 1 ซอนเดอร์ไจสกี 1-1
19:00 มิดทิลแลนด์ 4 - 2 โอเดนเซ่ บีเค 3-0
19:00 ใบเหลือง วาเลเรนก้า 4 - 1 ชาร์ปบอร์ก 08 ใบเหลือง 1-0
19:00 ใบเหลือง ทีพีเอส ตูร์คู 0 - 1 แอตแลนติส ใบเหลือง 0-0
19:00 โรเซนบอร์ก 1 - 1 ทรอมโซ่ ไอแอล ใบเหลือง 0-1
19:00 ทีพีเอส ตูร์คู รอ แจส พอริ
19:00 วิสล่า คราคอฟ 1 - 3 แอลเอเอสเค ลินซ์ 1-0
19:00 ดอมซาเล่ 4 - 3 เอ็นเค อลูมินิจ 3-2
19:00 ใบเหลือง ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 3 - 3 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 2-1
19:00 โนท็อดเด้น เอฟเค 1 - 4 ออด เกรนแลนด์ 0-0
19:30 พริสตีนา 3 - 1 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 3-0
19:30 เอฟเค วอซโดวัค 0 - 1 ซีมปิน ไมชาโลวี 0-0
20:00 นาเอสเวด 2 - 2 บี 93 โคเปนเฮเกน 1-1
20:00 คอร์ก ซิตี้ 0 - 1 ดันดาล์ค 0-1
20:00 คริสเตียนซุนด์ บีเค 3 - 1 บราท์เวก 1-0
20:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0 - 0 โลโคโมทีฟ อัสตานา 0-0
20:00 ใบเหลือง ลีลล์สตรอม 2 - 1 ซานเดฟยอร์ด ใบเหลือง 1-1
20:00 ใบเหลือง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 2 - 3 เรนดอร์ฟ อัลทัช 2-2
20:00 บรอมมาปอจคาร์น่า 2 - 1 ไอเคซิริอุสเอฟเค 1-1
20:20 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 2 - 1 เอล์ฟส์บอร์ก 1-1
20:30 จีเคเอส คาโตวีตเซ 0 - 0 เวนด์ซีเซล 0-0
21:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 0 - 1 นอร์ดเจลแลนด์ 0-0
21:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 3 - 2 บาลินเกอร์ 1-0
21:00 ซีเอสเคเอ มอสโก 2 - 1 ปาร์ติซาน เบลเกรด 0-0
21:00 ใบเหลือง ออสเตรียเวียนนา 2 - 1 เฟริส เวียนนา 1894 1-1
21:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 1 - 0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1-0
21:30 ราสนิกีร์ ไนร์ 0 - 0 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 0-0
21:30 เอฟซี โคเปอร์ 2 - 2 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 1-1
22:00 ใบเหลือง อัล เมไซเมีย 2 - 2 มูอิเทอร์เอสซี 0-1
22:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี รอ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
22:59 เทรนซิน 0 - 0 ไวสคอป 0-0
22:59 ใบเหลือง สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 5 - 1 เฟคเกรอย 3-0
23:10 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 2 - 2 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
23:30 เอสซี แมนสดอร์ฟ 0 - 0 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0-0
00:00 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 5 - 2 น็อยซีเดิล 3-0
00:30 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ 6 - 1 เอเอสวี น็อยมาคท์ 2-1
00:30 คัพเฟ่นเบิร์ก 1 - 0 เอสซี คาลสดอฟ 0-0
00:30 เวียนเนอร์ เอสซี 4 - 2 เอสวี ดานูบ 2-0
01:00 ยูนิออน กรูเทน 1 - 6 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 1-2
01:00 ใบเหลือง ไบรน์ 5 - 1 แมนดาล 0-0
01:00 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 1 - 4 ไวกิ้ง เอฟเค ใบเหลือง 0-3
01:30 โคโลญจน์ (ญ) 0 - 1 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 0-0
02:30 แอธโลน ทาวน์ 1 - 2 สลิโก โรเวอร์ส 0-1
03:00 ใบเหลือง รอยัล พารี่ เอฟซี 2 - 0 โมนาคัส เอสซี 2-0
04:15 ดานูบิโอ เอฟซี 0 - 0 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 0-0
07:30 ใบเหลือง ใบแดง มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 1 - 2 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

03:00 ใบเหลือง แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1 - 0 อาร์เซน่อล ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

02:15 ใบเหลือง วาดุซ 2 - 2 เอฟซี วิล 1900 ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 ใบเหลือง ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 0 - 0 ราปิด บูคาเรสต์ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

00:05 ใบเหลือง กัซเทป 3 - 1 บันไดมาสปอร์ ใบเหลือง 2-1

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:59 วาร์เท็กซ์ 1 - 0 สลาเวน โคปริฟนิก้า ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:05 ใบเหลือง อัตลาส 2 - 2 ซานโตส ลากูน่า ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

02:45 ใบเหลือง โคฟ เรนเจอร์ 0 - 5 อายร์ ยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

00:00 ใบเหลือง อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 2 - 1 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล อิสราเอล Leumit ลีก

20:00 ใบเหลือง ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 2 - 0 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 2 - 1 ฮาโปเอล อฟูล่า ใบเหลือง 0-1
20:00 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 5 - 3 คาฟร์ กาซิม 3-1
20:00 ใบเหลือง ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 0 - 1 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา ใบเหลือง 0-0
20:00 ฮาโปเอล นาซาเรท 0 - 0 ฮาโปเอล รามัต กาน 0-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ลีกคัพ

20:00 ใบเหลือง เอชเจเค เฮลซิงกิ 3 - 0 ไอเอฟเค มารีฮามน์ ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ลีก3

01:30 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 1 - 1 บรูค พีรอนนาส ใบเหลือง 1-0
01:30 ชาโตรูซ์ 1 - 0 อาวรองเช่ ใบเหลือง 1-0
01:30 ใบเหลือง แวร์กซายส์ 78 1 - 1 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล Conmebol - Sudamericano U20

07:30 ใบเหลือง บราซิล (ยู20) 2 - 1 ปารากวัย(ยู 20) ใบเหลือง 1-1
07:30 ใบเหลือง โคลัมเบีย(ยู 20) 1 - 0 อาร์เจนตินา(ยู 20) ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

05:20 ใบเหลือง จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 2 - 2 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ ใบแดง ใบเหลือง 2-2

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

15:45 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 4 - 0 บริสแบน โรว์ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

17:30 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 3 - 1 ซาแนท นาฟ 2-0
17:30 ใบแดง ซบ อฮัน 1 - 3 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 1-2
17:30 ใบเหลือง เพย์กัน 1 - 0 เมส เคอมัน ใบเหลือง 0-0
18:30 กอล โกฮาร์ เอฟซี 2 - 2 เมส ราฟซานจาน 0-2
19:30 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 0 - 0 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 0-0
20:45 ฟูแลด ครูเซสตัน 1 - 0 เพอร์เซโปลิส 1-0

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบียลีก

22:00 ใบเหลือง อัล ทาย 1 - 2 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) ใบเหลือง 1-2
00:30 ใบเหลือง ใบแดง อัล-เวห์ด้า เมกกะ 0 - 2 อัล ฟาร์ท ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ

20:15 ใบเหลือง อัล ไอน์ 5 - 1 อัจมาน ใบเหลือง 3-0
20:15 ใบเหลือง กอร์ ฟัคเค่น 1 - 2 บานนี่ ยาส ใบแดง ใบเหลือง 0-2
22:59 ใบเหลือง อัล นาเซอร์ ดูไบ 1 - 0 อัล ด๊าฟร่า ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง อัล ชาร์จาห์ 0 - 0 อัล อาห์ลี ดูไบ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

19:45 ใบเหลือง อัสวาน 2 - 2 ทาลา เอล เจช ใบเหลือง 1-1
22:00 ใบเหลือง เอล อิสไมลี่ 3 - 1 เอล ดัคเลยาห์ 2-0
00:00 ใบเหลือง เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 0 - 0 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

00:30 ใบเหลือง สเตลเลนบอส เอฟซี 3 - 2 เคป ทาวน์ ซิตี้ ใบเหลือง 1-2

โปรแกรมบอล ซีเรีย ลีก

18:00 เทชริน เอสซี รอ อัล-จาซีร่า
18:00 ใบเหลือง อัล อิติฮัด 1 - 0 อัล มาจด์ ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง ใบแดง อัล คารามาห์ 0 - 0 จาเบิลช ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง อัล ฟูโตวา 1 - 1 อัล วัทบา ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

20:30 ใบเหลือง อิสท์ ริฟฟา 0 - 1 อัล ชับบับ ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง อัล ฮาล่า 1 - 0 บาห์เลน เอสซี ใบเหลือง 1-0
23:30 มานาม่า คลับ 5 - 1 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) ใบเหลือง 4-1

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 ใบเหลือง ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 1 - 0 กัวรานี อาซุนซิยง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

04:30 ใบเหลือง ใบแดง นูเบลนเซ่ 3 - 2 ซีดี เมกาเลนซ์ ใบเหลือง 1-0
07:00 ใบเหลือง ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 3 - 2 เอฟเวอร์ตัน ซีดี ใบเหลือง 3-0

โปรแกรมบอล คูเวต อิมมิเรต คัพ

20:30 อัล คูเวต เอสซี 0 - 0 อัล ซัลมิย่า 0-0
00:00 ใบเหลือง อัล นาสเซอร์ 0 - 1 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

01:30 เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 1 - 2 วีวี อัลค์มาร์ (ญ) ใบเหลือง 0-1
01:30 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 7 - 0 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 5-0
01:30 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 2 - 2 ซโวลเล่ (ญ) 2-0

โปรแกรมบอล ตูนีเซีย คัพ

19:30 เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ 0 - 0 เอสเอส สฟาเชี่ยน ใบเหลือง 0-0
19:30 ใบเหลือง ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ 1 - 0 ซีเอส กอบ้า 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

01:00 ใบเหลือง เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 3 - 0 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:35 ใบเหลือง ฮาเจอร์ 1 - 1 อัล-อราบี(ซาอุฯ) ใบเหลือง 0-0
19:40 ใบเหลือง อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 0 - 1 อัล ลิยาช ใบเหลือง 0-0
19:55 ใบเหลือง นาจราน 0 - 2 โอฮูด มีดินา ใบเหลือง 0-0
22:55 ใบเหลือง ใบแดง อัล-ราเบีย จิดดาห์ 1 - 3 อัล ฮาเซม ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1

18:00 ใบเหลือง มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ 2 - 0 รีล แคชเมียร์ เอฟซี ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก

16:00 ใบเหลือง มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 0 - 0 มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด ใบเหลือง 0-0
17:15 ใบเหลือง เอฟซี ดิโมนา 5 - 3 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน ใบเหลือง 1-2
17:30 ใบเหลือง ไอออนนิ โมดิอิน 2 - 0 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด ใบเหลือง 2-0
18:00 ใบเหลือง มัคคาบี้ ยาฟเน่ 1 - 1 ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 1 - 0 บีไน ไอลัท ใบแดง ใบเหลือง 1-0
18:30 ฮาโปเอล คัวแคบ 3 - 4 ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 0-0
18:30 ใบเหลือง ไอโรนี่ เนเชอร์ 2 - 2 มัวดอน สปอร์ตทิร่า ใบเหลือง 1-0
18:30 ใบเหลือง ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 2 - 0 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี ใบแดง ใบเหลือง 1-0
18:45 ใบเหลือง ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา 4 - 1 มัคคาบิ ทามร่า ใบเหลือง 1-0
19:00 ใบเหลือง ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 2 - 0 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 0-0

โปรแกรมบอล อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st

18:30 ใบเหลือง ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) 0 - 0 มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:35 อัล-ไดรห์ 1 - 0 อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) 0-0

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

04:00 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 0 - 0 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:00 ใบเหลือง ใบแดง พูเอบลา (ยู20) 2 - 1 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) ใบเหลือง 1-0
06:45 ใบเหลือง คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 0 - 1 พูมาส ยูนัม(ยู20) ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series

19:30 ใบเหลือง ค็อกเบิร์น ซิตี้ 1 - 2 ซอเรนโต้ เอฟซี ใบเหลือง 0-0
19:30 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 1 - 3 อาร์มาเดล เอสซี ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ

22:59 ใบเหลือง ใบแดง แอลจีเรีย 1 - 0 ไอเวอรี่โคสต์ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
02:00 ใบเหลือง เซเนกัล 1 - 0 มอริเตเนีย ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล อิรัก ลิก

20:30 ใบเหลือง อาร์บิล 1 - 1 นาฟิต อัล ยันนูป ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ENG UD1

02:45 ใบเหลือง ออสเซท ยูไนเต็ด 4 - 1 แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน 3-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก

20:00 ใบเหลือง มิดเดิลสโบรห์ (ยู 21) 2 - 2 เซาแธมป์ตัน (ยู 21) 1-2
21:00 ใบเหลือง นอริช ซิตี้ (ยู 21) 5 - 2 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 21) ใบเหลือง 3-0
02:00 ใบเหลือง เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 21) 0 - 4 แอสตัน วิลล่า (ยู 21) ใบเหลือง 0-2
02:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 21) 7 - 2 ดาร์บี้ เคาน์ตี้ (ยู 21) 4-2
02:00 ใบเหลือง ใบแดง เชลซี(ยู21) 2 - 3 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) ใบเหลือง 1-3
02:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21) 0 - 1 ลิเวอร์พูล (ยู 21) ใบเหลือง 0-0
02:00 ใบเหลือง เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) 1 - 1 ฟูแล่ม (ยู 21) 1-1
02:00 ใบเหลือง แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) 2 - 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21) ใบเหลือง 2-0
02:00 ใบเหลือง อาร์เซน่อล (ยู 21) 1 - 2 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2

19:00 ใบเหลือง เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ (ยู 21) 3 - 2 ครูว์ อเล็กซานดร้า (ยู 21) 2-1
20:00 อิปสวิช (ยู 21) 4 - 2 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) ใบแดง ใบเหลือง 1-1
20:30 ใบเหลือง เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 21) 2 - 2 ฮัลล์ซิตี้(ยู21) ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

17:00 อิตาลี(ญ) ยู17 0 - 0 นอร์เวย์(ญ) ยู17 0-0

โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 ใบเหลือง จามเชดปูร์ เอฟซี 1 - 2 มุมไบ ซิตี้ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

02:30 ใบเหลือง ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) 0 - 2 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 0-2

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

01:00 ใบเหลือง บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 1 - 2 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก ใบเหลือง 0-0
01:00 ใบเหลือง เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 2 - 1 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ ใบเหลือง 0-1
01:30 ใบเหลือง อเลมานเนีย อาเค่น 1 - 0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur

00:00 ใบเหลือง เซเต้ เอฟซี 1 - 2 ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว

00:15 ใบเหลือง ทาร์ตู เจเค มัก 1 - 4 เลวาเดีย ทัลลินน์ ใบเหลือง 0-2

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์

02:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 5 - 0 เฟรม เรย์จาวิค (ญ) 1-0
02:00 ฟีลเคียร์(ญ) 0 - 1 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 0-0
03:00 ใบเหลือง ฟจอลเนอร์(ญ) 1 - 7 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 1-6

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

06:00 ใบเหลือง เรอัล พิลาร์ 0 - 1 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ ใบเหลือง 0-0
06:00 ใบเหลือง ใบแดง สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 0 - 0 ซีเอ อัตลาส 0-0

โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

16:00 ใบเหลือง อาบาฮานี 2 - 0 โมฮัมเมดัน เอสซี 1-0
16:00 ใบเหลือง ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส 0 - 2 มูกติยอดด้าเอสเคซี ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

01:30 ใบเหลือง ใบแดง เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 2 - 1 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

02:45 โคเลอไรน์(สำรอง) 2 - 0 เกล็นนาโวน(สำรอง) ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:00 ใบเหลือง ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 2 - 2 แบนฟิลด์(สำรอง) ใบเหลือง 2-0
19:00 ใบเหลือง โกดอย ครูซ (สำรอง) 1 - 1 บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) 0-0
19:10 ใบเหลือง ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1 - 2 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

02:45 ใบเหลือง เอฟซี ลินคอล์น 4 - 1 กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี 3-0

โปรแกรมบอล อิสราเอล C ลีก

16:30 ใบแดง เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ 2 - 2 มัคคาบี้ เบียร์ เชว่า ใบเหลือง 2-0
18:30 ใบเหลือง เบต้าเปตะห์ ติกวา 1 - 1 ฮาโปเอล อิกซาล ใบแดง ใบเหลือง 0-0
18:30 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 1 - 1 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 0-0
18:30 ใบเหลือง รูบิ ชาปิร่า 3 - 2 บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล ใบแดง ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล

02:30 มหาวิทยาลัยสวอนซี 2 - 1 อัมมันฟอร์ด 1-1
02:30 ใบเหลือง บัคลี่ย์ ทาวน์ 5 - 0 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ ใบเหลือง 3-0
02:30 ใบเหลือง กอยเตร ยูไนเต็ค 2 - 5 อาแฟน ลิโด้ ใบเหลือง 2-2
02:30 ใบเหลือง โมลด อเล็กซานดรา 1 - 1 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี ใบแดง ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล

02:00 วาร์ซิม 0 - 1 ซานโจเนนเซ่ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล 27/01/2566

โปรแกรมบอล Conmebol - Sudamericano U20
โปรแกรมบอล Egypt Premier League
โปรแกรมบอล ENG SD1
โปรแกรมบอล ENG UD1
โปรแกรมบอล India Santosh Trophy
โปรแกรมบอล Lebanese Premier 2
โปรแกรมบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์
โปรแกรมบอล คูเวต อิมมิเรต คัพ
โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบียลีก
โปรแกรมบอล ซีเรีย ลีก
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A
โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ตูนีเซีย คัพ
โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ลีก3
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ลีกคัพ
โปรแกรมบอล ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์
โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
โปรแกรมบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3
โปรแกรมบอล รวันดา National League
โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน
โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
โปรแกรมบอล เลบานอน ลิก
โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
โปรแกรมบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series
โปรแกรมบอล อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2
โปรแกรมบอล อังกฤษ U21 ลีกคัพ
โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง
โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี
โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อิรัก ลิก
โปรแกรมบอล อิสราเอล C ลีก
โปรแกรมบอล อิสราเอล Leumit ลีก
โปรแกรมบอล อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st
โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก
โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
โปรแกรมบอล เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว
โปรแกรมบอล แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ
โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง


โปรแกรมบอลConmebol - Sudamericano U20, Egypt Premier League, ENG SD1, ENG UD1, India Santosh Trophy, Lebanese Premier 2, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กานาพรีเมียร์, คูเวต อิมมิเรต คัพ, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตูนีเซีย คัพ, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ลีกคัพ, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลาลีกา สเปน, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series, อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2, อังกฤษ U21 ลีกคัพ, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี เซเรีย บี, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อิรัก ลิก, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st, อิสราเอลลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว, แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง,