บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 23516 ครั้ง

โปรแกรมบอล 26/06/2565

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

22:59 ซาน ลอเรนโซ่ 1 - 1 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 0-1
01:30 ซีเอ พลาเทนเซ่ 0 - 0 ซาร์เมียนโต้ 0-0
04:00 ราซิ่ง คลับ 5 - 0 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 2-0
06:30 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1 - 1 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 อาไว เอฟซี เอสซี 2 - 2 พัลไมรัส 1-0
02:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 0 - 1 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 0-0
04:00 เซาเปาโล 0 - 0 ยูเวนตูเด้ 0-0
04:00 โกยาส 1 - 0 คุยอาบา 0-0
04:00 ซิเอร่า 1 - 1 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0-1

โปรแกรมบอล เค-ลีก

16:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0 - 0 ซองนัม เอฟซี 0-0
17:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 1 - 1 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1-1
17:30 แกงวัน เอฟซี 4 - 2 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:05 รีล ซอลต์ เลค 0 - 0 โคลัมบัส ครูว์ 0-0
09:35 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 3 - 0 โคโลราโด ราปิดส์ 1-0
02:00 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 2 - 0 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 0-0
05:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 2 - 1 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 1-0
07:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 0 - 0 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 0-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 สตรอมก็อดเซ็ท 3 - 0 ลีลล์สตรอม 0-0
22:59 ฮามคาม 3 - 2 ชาร์ปบอร์ก 08 2-2
22:59 ซานเดฟยอร์ด 2 - 2 ทรอมโซ่ ไอแอล 1-0
22:59 โบโด กลิมท์ 2 - 0 อาเลซุนด์ เอฟเค 0-0
01:00 วาเลเรนก้า 0 - 1 ออด เกรนแลนด์ 0-0

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 1 - 0 กัมบะ โอซาก้า 0-0
16:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1 - 1 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-1
16:00 เซเรโซ โอซาก้า 1 - 1 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-1
16:00 วิสเซล โกเบ 0 - 1 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-0
16:30 เกียวโต แซงก้า 0 - 1 โชนัน เบลมาเร่ 0-0
17:00 สากัน โตสู 5 - 0 เอฟซี โตเกียว 1-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 1 - 1 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0-0
20:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 1 - 1 เอไอเค โซลน่า 1-1
20:00 ฮัมมาร์บี้ 2 - 2 ฮัคเค่น 0-0
22:30 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 2 - 5 เยอร์การ์เด้น 1-4

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

17:30 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 5 - 1 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 2-0
18:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 1 - 4 เคเอเอส ยูเปน 0-3
18:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 2 - 2 แอคร่อน โตเกลียทติ 0-1
18:00 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 1 - 5 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 1-4
18:30 แรนเดอร์ส 6 - 2 เฮลซิงกอร์ 3-1
19:00 นอร์ดเจลแลนด์ 3 - 0 เฮอฟอล์จ โคเก้ 3-0
19:00 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 4 - 0 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 2-0
19:45 เดอะ นิว เซนต์ส 2 - 1 คลิฟตันวิลล์ 0-1
20:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1 - 3 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 1-3
20:00 ดินาโม มาฮัชคาลา 3 - 0 สปาร์ตัก นาลชิค 2-0
20:30 โลโคโมทีฟ มอสโก 2 - 1 เวเลส 0-1
21:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 2 - 0 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 1-0
21:00 อีเวอร์ดอน 1 - 1 ดินาโม เคียฟ 0-1
21:00 ซีเอส คราอิโอว่า 4 - 1 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1-0
21:30 โดโกเรต์ส รัซกราด 3 - 0 เนิร์นแบร์ก 1-0
22:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0 - 0 มอเตรอ รูบิน 0-0
22:00 บัลติก้า 2 - 0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1-0
22:59 เอฟซี โคเปอร์ 0 - 0 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0-0
22:59 ดินาโม ซาเกร็บ 3 - 0 เอฟเค สเกนดิจา 79 1-0
23:30 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1 - 4 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 1-3
00:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0 - 0 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 0-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน

14:30 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์(N) 5 - 0 เหอเป่ย เอฟซี 3-0
16:30 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) 2 - 1 กว่างโจว เอฟซี 1-0
18:30 เฉิงตู ซินเฉิง(N) 2 - 2 เซินเจิ้น เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 หนานจิงซิตี้เอฟซี(N) 0 - 1 ชิงเต่า จงเนิ่ง 0-0
15:00 ซูโจว ดองวู(N) 0 - 3 หนันท่ง ฉื่อยัน 0-2
15:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 0 - 0 เหอเป่ย กังฟู 0-0
18:30 เสิ่นหยาง เออบาน(N) 3 - 1 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ 2-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 1 - 0 ไอเค บราเก้ 0-0
18:00 สค็อปดี้ เอไอเค 0 - 2 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-1
20:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 3 - 2 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0 - 1 คองสวิงเกอร์ 0-0
20:00 รัวฟอส 1 - 0 สคีด ออสโล 0-0
20:00 สตาเบ็ค 0 - 0 เฟรดริกซ์สตรัด 0-0

โปรแกรมบอล คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20

03:00 กัวเตมาลา(ยู20)(N) 0 - 0 แคนาดา(ยู 20) 0-0
05:00 เฮติ (ยู20)(N) 1 - 2 จาไมกา(ยู 20) 0-1
07:30 เอลซัลวาดอร์ (ยู20)(N) 4 - 5 สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู20) 3-2

โปรแกรมบอล สิงคโปร์ ลิก

16:30 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

21:00 ตูกุมส์-2000 0 - 1 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 0-1
22:59 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 0 - 2 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 0-1
00:00 ริก้า เอฟซี 0 - 2 เอฟเค วัลเมียรา 0-1

โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

19:00 ดีซัวกาส เทลเซีย 2 - 0 เลียตาว่า โจนาว่า 1-0
21:55 ซูดูว่า 0 - 5 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 0-2
00:00 สปายริส เคานาส 1 - 1 บันก้า การ์ซได 0-1

โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 0 - 3 ปิเทีย ไอเอฟ 0-1
19:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 4 - 1 ยูเมีย เอฟซี 1-1
21:00 เทบีย์ไอเอส 1 - 1 คาร์ลสเตด บีเค 1-0
22:00 ทีจี เอสเค 1 - 6 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1-3

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

20:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 2 - 4 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 1-1
22:00 ดินาโม เบรสต์ 1 - 3 ดินาโม มินส์ค 0-1
00:00 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 3 - 2 สลาเวีย โมซีร์ 2-1

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:00 ซีเอ ริเวอร์เพลท 0 - 1 บอสตัน ริเวอร์ 0-1
04:00 ซีเอ เพนาโรล 0 - 1 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 0-0

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:15 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 4 - 0 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 1-0
03:30 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 2 - 0 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 1-0
06:00 เอเลี่ยนซา ลิม่า 2 - 0 อินติกัส เดปอร์เตส 0-0

โปรแกรมบอล ลัตเวีย คัพ

19:00 เอฟเค ลิมบาชี 0 - 2 เจเคบพิล 0-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

22:59 เคเอ อคูเรย์รี่ 4 - 1 เฟรม เรย์จาวิค 2-0
02:15 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 6 - 1 ไออาร์ เรกยะวิก 2-0
02:15 เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ 1 - 0 ฟีลเคียร์ 0-0
02:45 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 0 - 1 เคอาร์ เรย์ยาวิค 0-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

07:00 ดิปอร์เทส โตลิม่า 2 - 1 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 2-0

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 3 - 1 โตเกียวเวอร์ดี้ 2-0
16:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1 - 0 เธสปา คูซัทสึ 0-0
16:00 โทชิกิ เอสซี 1 - 1 กรุลล่า โมริโอกะ 0-0
16:00 โยโกฮามา เอฟซี 2 - 0 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1-0
16:30 เอฟซี เรียวเคียว 0 - 1 มาชิดา เซลเวีย 0-1
17:00 รีโนฟา ยามากูชิ 2 - 1 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-0
17:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0 - 1 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

00:00 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์(N) 0 - 2 เอล มาสรี่ 0-2

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:00 เอฟยูเอส ราบัท 0 - 0 เอ็มซีโอ อุจดา 0-0
00:00 เรพิด คลับ อวด เซม 3 - 2 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 0-2
02:30 แมคฮาร์บ 2 - 0 คัวริบก้า 2-0

โปรแกรมบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

22:59 สฟาเคซี 2 - 2 ยูเอส โมนาสตีร์ 2-0
22:59 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 0 - 0 คลับ แอฟริเคน 0-0
22:59 เอสเปรานซ์ เอสที 2 - 1 ยูเอส เบน กัวเดน 0-1

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 โอลิมเปีย อาซันซิออง 4 - 1 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 3-0
05:45 นาซิอองนาล อซุนซิยง 0 - 1 กัวรานี อาซุนซิยง 0-0

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

21:00 ทอมเบนเซ่ 1 - 1 เนาติโก (พีอี) 0-1

โปรแกรมบอล ฮ่องกงลีกคัพ

12:30 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 0 - 0 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 0-0
12:30 วิงยี เอฟที 6 - 3 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 2-2
12:30 วอง ไท ซิน 1 - 1 โวฟูไทโป 0-1
14:40 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 1 - 2 ชาทิน 0-0
14:40 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 1 - 1 หยวน ลอง เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:00 เอลมาโกล 0 - 1 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 0-1
01:00 เดปอร์ติโวมาดรีน 2 - 0 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 1-0
01:30 เดปอร์ตีโบ ไมปู 1 - 1 ออล บอยส์ 1-0
02:00 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 1 - 2 ซานตา มาริน่า ตันดิล 0-0
02:00 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 4 - 1 วิลล่า ดาลมิเน 1-1
02:00 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 0 - 1 ซานมาร์ติน ซานฮวน 0-1
02:30 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 4 - 0 ซาน เทลโม่ 2-0
04:00 ทริสแทน ซัวเรส 4 - 0 แอดเตริโค ราแฟล่า 2-0
06:30 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 1 - 0 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 0-0

โปรแกรมบอล อียิปต์ คัพ

02:30 เอล อาห์ลี 2 - 1 พีระมิดส์ เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

18:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 1 - 3 โทบอล คอสตาเนย์ 1-1
20:00 เอฟเค คัสไป 0 - 2 เอฟเค อรีส 0-2
20:00 เอฟเค ทารัซ 1 - 1 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 1-1
22:00 อัคโตเบ 4 - 1 โลโคโมทีฟ อัสตานา 2-1
22:00 มาคฮ์ทาเรล 1 - 1 เอฟเค อะตีราอู 0-0

โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

00:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 0 - 0 อลาจูเรนเซ่ 0-0

โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

21:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 0 - 2 เอฟซี เทลาวี 0-2

โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 07 Vestur Sorvagur 0 - 1 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:00 รอคเดลซิตี้ซัน 3 - 3 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 0-2
12:10 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 3 - 0 นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส 2-0
13:00 ซิดนีย์ โอลิมปิก 4 - 1 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 3-0

โปรแกรมบอล เกาหลี ชาเลน ลีก

15:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 3 - 1 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 1-1
17:00 เชนันซิตี้ 0 - 2 ยังจู ซิตี้เซน 0-0
17:00 กิมแฮ ซิตี้ 0 - 2 ชางวอนซิตี้ 0-1
17:00 ฮวาซอง เอฟซี 1 - 0 ม็อกโป ซิตี้ 1-0

โปรแกรมบอล ชิลี คัพ

02:00 ปาเลสติโน่ 0 - 1 โคเบรลัว 0-1
02:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 1 - 1 คูริโก้ ยูนิโด 1-1
04:00 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 0 - 1 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 0-0
04:30 คอนอูมโบ ยูนิโด 2 - 1 เมไลพิลล่า 1-1
04:30 ฮัวชิปาโต้ 3 - 0 เปอร์โต มอนต์ 2-0

โปรแกรมบอล เวียดนาม ลีก

18:00 นัม ดินห์ เอฟซี 1 - 1 ฮานอย ทีแอนด์ที 0-0

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

22:00 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 2 - 2 นาซาฟ การ์ชิ 0-1

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 บิวาโกะ ชิงะ 0 - 4 โอซาก้า เอฟซี 0-3
11:00 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 1 - 2 เวียร์เทียน คูวานะ 1-1
13:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 0 - 0 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0-0
13:00 นารา คลับ 0 - 0 โซนี่ เซนได 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:05 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 0 - 0 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 0-0
05:00 เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 2 - 0 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 0-0
07:00 เวนาโดส เอฟซี 1 - 3 คอร์เรคามินอส ยูเอที 0-2

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 อัล คิว ซา 1 - 2 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 1-1
01:30 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 1 - 2 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 0-2
02:00 ลอส อันเดส 0 - 3 วิลลา ซาน คาร์ลอส 0-2

โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 บาเฮีย (เยาวชน) 1 - 3 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 1-1

โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 0 - 0 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี 0-0
22:00 เคโน พิลเลร์ส 1 - 0 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 0-0
22:00 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 2 - 1 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 1-0
22:00 กอมเบยูไนเต็ด 2 - 1 วิคกิ ทัวร์ริส 1-1
22:00 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 3 - 2 รีโมสตาร์ 2-0
22:00 นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 2 - 1 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 แคนเบอร์รา เอฟซี 0 - 1 กาการิน ยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

12:00 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 1 - 1 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 1-0
16:30 คาปาลาบา บูลด็อก 1 - 3 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 1-1

โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 สปอตติโว อิเทโน่ 0 - 1 3 เดอ เฟบเบรโร่ 0-1
21:00 อติรา เอฟซี 1 - 0 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 1-0

โปรแกรมบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น

21:00 ซามเตรเดีย 6 - 0 เมรานี่ ทบิลิซี่ 4-0

โปรแกรมบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1

17:00 บิ่ญ เฟือก 0 - 1 ทีทีบีดี ฟูดอง 0-1
18:00 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 2 - 2 คองเอ็น เนนเดน เอฟซี 1-2

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

21:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 1 - 1 ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียเวลช์ลีก

12:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 1 - 1 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน

16:00 ปูซานไอปาร์ค 0 - 2 บูโชน เอฟซี 1995 0-2
18:00 แทจอน ซิติเซน 1 - 1 กิมโป เอฟซี 0-1
18:00 กวางจู เอฟซี 1 - 4 กยองนัม เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล Mediterranean Games - Football

22:59 สเปน (ยู 18) 0 - 1 อัลจีเรีย(ยู18) 0-1
22:59 กรีซ(ยู 18) 1 - 2 ตุรกี (ยู 18) 0-2
02:00 อิตาลี (ยู 18) 1 - 0 โปรตุเกส (ยู 18) 0-0
02:00 ฝรั่งเศส (ยู 18) 1 - 0 โมร็อคโก (ยู 18) 1-0

โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

12:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 1 - 0 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
13:00 มิยาซากิ 1 - 4 เอฟซี กิฟู 1-1
14:30 มาบาริ เอฟซี 0 - 0 อซูส คราโร นูมาซู 0-0
16:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1 - 0 คามาทามาเร่ ซานูกิ 1-0

โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์

21:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี 1 - 0 มานุส (สมัครเล่น) 0-0
01:00 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 0 - 0 ยาปิรันก้า 0-0
02:00 โบตาโฟโก้ พีบี 1 - 0 มิราสโซล 0-0
02:00 เซา โจเซ่อาร์เอส 2 - 1 แคมพิเนสเซ่ พีบี 1-0
03:00 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 0 - 2 ฟลอเรสต้า ซีอี 0-0
04:00 โวลตา เรดอนดา 0 - 3 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 0-0
05:00 เอสซี เปซานดูปารา 1 - 1 บราซิล เด เปโลตัส 1-0

โปรแกรมบอล BRA D4

01:00 โกลโบ 2 - 0 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี 0-0
01:30 อิโพรา อีซี 1 - 1 อนาโปลิส เอฟซี 0-1
02:00 โอเอสเต้ 0 - 0 เซา เบอร์นาร์โด้ 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

16:00 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) 1 - 2 ฟิลิปปินส์ (ญ) 1-0
19:00 สิงคโปร์ (ญ) 0 - 1 จีน-ฮ่องกง (ญ) 0-1
19:00 บังกลาเทศ (ญ) 0 - 0 มาเลเซีย (ญ) 0-0
22:00 สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู 20 3 - 0 เม็กซิโก (ญ) ยู 20 1-0
22:00 เบลเยียม(ญ) 0 - 1 ออสเตรีย(ญ) 0-0
23:30 อิตาลี(ญ) ยู17 4 - 3 ชิลี (ญ) ยู 17 1-2
01:00 อุรุกวัย (ญ) 7 - 0 โบลิเวีย (ญ) 5-0
02:00 ฝรั่งเศส (ญ) ยู20 1 - 0 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู 20 1-0
02:10 แคนาดา(ญ) 0 - 0 เกาหลีใต้(ญ) 0-0
04:00 ปารากวัย(ญ) ยู20 0 - 0 เวเนซุเอลา(ญ) ยู20 0-0
07:00 โคลัมเบีย(ญ) ยู20 4 - 1 ปานามา ( ญ ) ยู 20 3-1

โปรแกรมบอล WAUS WD1

14:00 บัลแคทต้า (ญ) 1 - 2 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ

22:00 ซีเรีย(ยู16) 5 - 0 คูเวต (ยู 16) 4-0
01:00 เลบานอน (ยู 16) 2 - 0 ปาเลสไตน์ (ยู 16) 1-0

โปรแกรมบอล NOR D4

20:00 สตอร์ท ไอแอล 1 - 1 ไวกิ้ง บี 0-0
20:00 ออส เทิร์น 1 - 3 ลิน ออสโล 0-2
21:00 ลีลล์สตรอม บี 0 - 3 โฟรย่า FK 0-2
21:00 โลเรนสโคก 2 - 0 ฮาร์สตัด 1-0
21:00 จังเคเลน 2 - 1 นาร์โด เอฟเค 1-0

โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก

05:15 ฮาร์เบอร์วิว 1 - 0 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 ทรอมส์ดาเลน 1 - 0 บราท์เวก 0-0
19:00 โมสส์ 2 - 0 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 1-0
19:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 1 - 1 โนท็อดเด้น เอฟเค 0-0
19:00 ยูลเลิร์น เอฟซี 2 - 2 โซต้า 2-0
20:00 อัลต้า 1 - 1 กเจลแซส 1-0
20:00 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 2 - 1 เลวานเจอร์ เอฟเค 1-1
22:00 อัสเคอร์ 1 - 1 โฮดด์ 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 1 - 1 ไอเอฟเค คูมลา 1-1
20:00 อราเมียสก้า ไอเอฟ 1 - 4 อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค 0-2
22:00 แร็ปป์ กอล์ฟ 3 - 1 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 2-1
22:00 อัสซีริสก้า 1 - 0 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 0-0
22:59 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 2 - 2 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 0-1

โปรแกรมบอล ลีกอาชีพพม่า

15:30 หงสาวดี ยูไนเต็ด 2 - 0 เอยาวะดี ยูไนเต็ด 2-0

โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:00 เลค แมคควอรี 2 - 3 แฮมิลตัน โอลิมปิค 2-2
11:00 วาเลนไทน์ 2 - 3 เมทแลนด์ 2-2
11:30 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 3 - 1 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 2-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:00 เวสตัน พุด (ญ) 3 - 1 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

03:00 นอร์ทเทิร์นเวอร์จิเนียยูไนเต็ด 1 - 1 เวอร์จิเนียบีชซิตี้ 0-0
05:00 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 6 - 2 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 3-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 2 - 1 เบรัสเตกี 2-1
01:30 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 2 - 1 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 1-0
01:30 ซีเอ อัตลาส 3 - 0 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 0-0
01:30 คลับ ลูจัน 1 - 0 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 1-0
03:30 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 0 - 2 เรอัล พิลาร์ 0-0

โปรแกรมบอล แคเมอรูน Elite One

21:30 ยูเนี่ยน ดูอาลา 2 - 1 เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ 0-0

โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา

22:30 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 3 - 2 วิลล่า เอสปาโนลา 1-0
01:00 แรมปรา จูเนียร์ 1 - 2 มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี 1-2
01:00 ซีเอ แอตเทนาส 0 - 0 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 0-0

โปรแกรมบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

22:59 โคโลราโด ไพรด์ (ญ) 0 - 3 โคโลราโด ราปิดส์ (ญ) 0-2
1วินาที เฟรสโนฟรีซ (ญ) 0 - 0 ซาน รามอน (ญ) -

โปรแกรมบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

01:00 เอเอสอีซี มิโมซาส 2 - 0 สปอร์ติ้งเจนัว 1-0

โปรแกรมบอล เปรู B ลีก

03:00 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 3 - 2 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 1-0
03:00 ปิราต้า เอฟซี 1 - 1 ยูเนียน ฮัวอเรล 0-0

โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 พสุนธรา คิงส์ 3 - 2 เชค รัสเซล เคซี 1-1

โปรแกรมบอล ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก

17:00 โซลิด เอสซี 1 - 7 จาวา เลน เอสซี 1-2

โปรแกรมบอล เกาหลีลีกสำรอง

22:00 สปอร์ติ้ง คริสตัล(สำรอง) 3 - 3 อคาเดเมีย เดปอร์ติวา กันโตเลา(สำรอง) 0-2
22:59 สปอร์ต บอยส์(สำรอง) 1 - 2 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) 0-1

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก

19:00 เชลบอร์น(ยู 19) 2 - 2 ซลิโก้(ยู 19) 1-1

โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 ทานซาเนีย ไพรซัน 1 - 0 ซิมบ้า 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 7 - 1 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 3-1
20:00 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 2 - 1 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A

21:00 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 4 - 1 แอตเลติโก้ ปารานา 4-1
00:30 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0 - 1 โซล เดอ เมโย 0-0
01:00 ซานซิเนน่า 2 - 0 ฮูราแคน ลาส เฮราส 2-0
01:00 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 0 - 0 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 0-0
01:30 โบค่า ยูนิดอส 0 - 0 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 0-0
02:30 ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า 2 - 1 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 2-0
03:30 วิลล่า มิเตร 3 - 1 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 1-0

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง

16:00 ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 1 - 2 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 1-2
18:00 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 0 - 2 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 0-0
19:00 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 0 - 3 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 0-2
21:00 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 1 - 1 เอฟซี โกเมล(สำรอง) 1-0

โปรแกรมบอล

10:45 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 4 - 1 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 2-1
14:10 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 1 - 3 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 1-2

โปรแกรมบอล

18:00 ทีซี สปอร์ตคลับ 0 - 1 คลับ กรีนสตรีท 0-1

โปรแกรมบอล

15:15 มิทเชลตัน เอฟซี 1 - 2 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล

12:00 คานการิด 2 - 1 แอทเลติก 220 เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล

11:30 แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) 1 - 1 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) 1-1

โปรแกรมบอล

01:00 ยาปิรันก้าอาร์เอส (ยู 20) 2 - 0 เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20) 1-0

โปรแกรมบอล

12:25 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 1 - 0 มาคา เซิร์ล หญิง 1-0
14:10 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 2 - 0 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 0-0
15:15 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 0 - 0 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล

12:00 นอร์ธ สตาร์ 1 - 1 เซาธ์ ยูไนเต็ด 0-0
13:00 ทารินก้า โรเวอร์ 0 - 4 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 0-2
14:15 คูเมรา 3 - 3 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 2-2

โปรแกรมบอล

12:30 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 3 - 0 เซาท์ยาร์รา เอสซี (หญิง) 0-0

โปรแกรมบอล

00:45 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 0 - 1 โอลาเรีย 0-0

โปรแกรมบอล

14:30 ตวนมุน เอสเอ 0 - 5 ฟู มูน เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล

03:00 ซาน ฟรานซิสโก เกรนส์ เอสซี 0 - 1 ฮิปโปแคมปัส ออฟ เซาท์เทิร์นแคลิฟอร์เนีย 0-1
03:10 แบล็กสโตนส์ 2 - 0 เอซี คอนเนคติคัท 1-0
04:00 คาลามาซู 4 - 1 เอเอฟซี แอน อาร์เบอร์ 2-0

โปรแกรมบอล 26/06/2565

โปรแกรมบอล BRA D4
โปรแกรมบอล Brazil DDL
โปรแกรมบอล Mediterranean Games - Football
โปรแกรมบอล NOR D4
โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ
โปรแกรมบอล WAUS WD1
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล เกาหลี ชาเลน ลีก
โปรแกรมบอล เกาหลีลีกสำรอง
โปรแกรมบอล คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20
โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน
โปรแกรมบอล เค-ลีก
โปรแกรมบอล แคเมอรูน Elite One
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอล โคลัมเบีย U19 ลีก
โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล ชิลี Primera D
โปรแกรมบอล ชิลี คัพ
โปรแกรมบอล ซิมบับเวพรีเมียร์
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน
โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล
โปรแกรมบอล ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
โปรแกรมบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Baiano 2
โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ
โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์
โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง
โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เปรู B ลีก
โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีกกลาง
โปรแกรมบอล ภูฏาน Thimphu League
โปรแกรมบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
โปรแกรมบอล ลัตเวีย คัพ
โปรแกรมบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ลีกอาชีพพม่า
โปรแกรมบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เวียดนาม ลีก
โปรแกรมบอล ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก
โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta
โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน
โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล สวีเดนสตรี Divi.1
โปรแกรมบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
โปรแกรมบอล สิงคโปร์ ลิก
โปรแกรมบอล สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ
โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียเวลช์ลีก
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง
โปรแกรมบอล อียิปต์ คัพ
โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา
โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ คัพ
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก
โปรแกรมบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
โปรแกรมบอล ฮ่องกงลีกคัพ


โปรแกรมบอลBRA D4, Brazil DDL, Mediterranean Games - Football, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, แคเมอรูน Elite One, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลัมเบีย U19 ลีก, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี คัพ, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก จีน, เซเรีย บี บราซิล, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Baiano 2, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเลียร์, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, เบลารุสลีกสำรอง, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีกกลาง, ภูฏาน Thimphu League, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, ลัตเวีย คัพ, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกอาชีพพม่า, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ลีก, ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียเวลช์ลีก, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อียิปต์ คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, ไอซ์แลนด์ คัพ, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮ่องกงลีกคัพ,