บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ฟุตบอล

          ฟุตบอล (อังกฤษ: Association Football) หรือ ซอกเกอร์ (อังกฤษ: Soccer) เป็นกีฬาประเภททีมที่เล่นระหว่างสองทีมโดยแต่ละทีมมีผู้เล่น 11 คน ผลบอลวันนี้ โดยใช้ลูกบอล เป็นที่ยอมรับอย่างแพร่หลายว่าเป็นกีฬาที่เป็นที่นิยมมากที่สุดในโลก
          โดยจะเล่นในสนามหญ้าสี่เหลี่ยมผืนผ้า หรือ สนามหญ้าเทียม โดยมีประตูอยู่กึ่งกลางที่ปลายสนามทั้งสองฝั่ง ผลบอลย้อนหลัง เป้าหมายคือทำคะแนนโดยการใช้เท้าพาลูกฟุตบอลให้เข้าไปยังประตูของฝ่ายตรงข้าม ในการเล่นทั่วไปผู้รักษาประตูจะเป็นผู้เล่นเพียงคนเดียวที่สามารถใช้มือหรือแขนกับลูกฟุตบอลได้โดยมีข้อแม้ว่าห้ามออกนอกเขตโทษ หรือกรอบ 25 หลาหน้าปากประตู ส่วนผู้เล่นอื่น ๆ ผลบอลเมื่อคืน จะใช้เท้าในการเตะลูกฟุตบอลไปยังตำแหน่งที่ต้องการ บางครั้งอาจใช้ลำตัว หรือ ศีรษะ เพื่อสกัดลูกฟุตบอลที่ลอยอยู่กลางอากาศ โดยทีมที่พาลูกฟุตบอลเข้าประตูฝ่ายตรงข้ามได้มากกว่าจะเป็นผู้ชนะ บอลพรุ่งนี้ ถ้าคะแนนเท่ากันให้ถือว่าเสมอ แต่ในบางเกมที่เสมอกันในช่วงเวลาปกติแล้วต้องการหาผู้ชนะจึงต้องมีการต่อเวลาพิเศษ และ/หรือยิงลูกโทษขึ้นอยู่กับกฎระเบียบของรายการแข่งขันนั้น ๆ
          โดยกฎกติกาการเล่นสมัยใหม่จะถูกรวบรวมขึ้นในประเทศอังกฤษ โดย สมาคมฟุตบอลอังกฤษ ในปี พ.ศ. 2406 ได้กำเนิดกติกาฟุตบอลขึ้นเพื่อเป็นแนวทางกติกาการเล่นในปัจจุบัน ผลบอลล่าสุด ฟุตบอลในระดับนานาชาติจะถูกวางระเบียบโดยฟีฟ่า ซึ่งรายการแข่งขันที่มีเกียรติสูงสุดในระดับนานาชาติคือการแข่งขันฟุตบอลโลกซึ่งจะจัดขึ้นทุก ๆ 4 ปี ผลบอลสด

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 19308 ครั้ง

โปรแกรมบอล 18/01/2565

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

02:45 อเบอร์ดีน 1 - 1 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 0-1
02:45 ดันดี ยูไนเต็ด 1 - 2 เซนต์ เมียร์เรน 0-1
02:45 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 2 - 0 เซนต์ จอห์นสโตน 0-0
02:45 ลิฟวิงสตัน 2 - 0 ดันดี 0-0
02:45 รอสส์ เคาน์ตี้ 3 - 1 มาเธอร์เวลล์ 1-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 คารากูมรัค 0 - 1 เบซิคตัส เจเค 0-1
00:00 คอนยาสปอร์ 1 - 0 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 0-0

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

02:00 เรอัล เบติส 4 - 0 อลาเบส 3-0
03:30 คาดิส 2 - 2 เอสปันญ่อล 0-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

22:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ รอ ฮาโรเกต ทาวน์
02:45 พอร์ทเวล 0 - 1 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0-0
02:45 สตีฟเนจ โบโรห์ 2 - 1 คราวเลย์ ทาวน์ 1-1
02:45 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 3 - 2 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-2
02:45 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0 - 0 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

03:00 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 1 - 1 เชลซี 0-1

โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

02:45 ฟูแล่ม 6 - 2 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 4-1
02:45 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 2 - 2 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0-2

โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ

02:45 มอร์แคมบ์ 1 - 2 วีแกน แอธเลติก 1-1
02:45 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0 - 0 พอร์ทสมัธ 0-0
02:45 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 3 - 1 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

19:00 เอฟเค วอซโดวัค 2 - 0 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 2-0
19:00 ราบ็อตนิคกี้ 2 - 1 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 1-1
19:00 ซาเกลบี้ ลูบิน 2 - 1 เอฟเค กาบาล่า 0-1
19:00 เอ็นเคโอซีเยค 2 2 - 2 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 1-1
19:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 4 - 2 พาริซอน บาดิจอฟ 2-1
19:20 ซลิน 2 0 - 1 บานิค ออสตราว่า 2 0-0
20:30 อิสทรา 1961 พูลา(N) 2 - 1 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 0-0
21:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 3 - 1 เอสวี รีด 1-1
21:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 - 0 ซเซจ เอเค 1-0
21:00 เลช พอซนาน 4 - 1 เอฟเค ชคูปิ 2-0
21:00 ปาคซิ เซ 2 - 0 เอฟซี อูฟา 0-0
21:00 เอ็นเค อลูมินิจ(N) 2 - 2 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 1-1
21:00 เลฟสกี้ โซเฟีย 1 - 1 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0-0
21:30 วิสล่า คราคอฟ 1 - 1 โดโกเรต์ส รัซกราด 0-1
21:30 ราดอมเมียร์ก ราดอม 2 - 1 บัซคา โทโพลา 1-1
22:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 2 - 0 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 0-0
22:00 ยัง บอยส์ 6 - 0 เอฟซี ซิยง 1-0
00:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง 4 - 0 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 1-0
02:00 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 6 - 2 จิวเนสเซ่ 1-1
02:00 ซิกม่า โอโลมุช 3 - 0 อัลบอร์ก 1-0
02:30 โคห์บ รัมเบลอ 0 - 3 ดันดาล์ค 0-0
02:30 ยูซี ดับลิน 0 - 2 คอร์ก ซิตี้ 0-0
03:30 ดานูบิโอ เอฟซี 0 - 1 เบลกราโน่ 0-0
07:30 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0 - 2 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 0-2

โปรแกรมบอล เดเอฟเบโพคาล

00:30 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0 - 1 คาร์ลสรูห์ เอสซี 0-0
00:30 โคโลญจน์ 0 - 0 ฮัมบูร์ก 0-0
02:45 ซังค์ เพาลี 2 - 1 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 2-0
02:45 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 3 - 1 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 0-1

โปรแกรมบอล ดัตช์คัพ

00:45 อาร์เคซี วาลไวก์ 2 - 2 เอดีโอ เดน ฮาก 1-2
02:00 วิเทสส์ อาร์นเฮม 2 - 0 ดีวีเอส 33 เออร์เมโล 1-0
03:00 เอสซี ฮีเรนวีน 0 - 1 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0-1

โปรแกรมบอล โคปปา อิตาเลีย

23:30 ลาซิโอ 0 - 0 อูดิเนเซ่ 0-0
03:00 ยูเวนตุส 4 - 1 ซามพ์โดเรีย 1-0

โปรแกรมบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

22:59 มาลาวี(N) 0 - 0 เซเนกัล 0-0
22:59 ซิมบับเว(N) 2 - 1 กินี 2-0
02:00 กาบอง(N) 2 - 2 โมร็อกโก 1-0
02:00 กานา(N) 2 - 3 คอโมโรส 0-1

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

00:00 ลุคเชเซ่ 3 - 3 ไอโมเลเซ่ 1-1

โปรแกรมบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

02:45 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 3 - 2 เชสเตอร์ฟิลด์ 2-1
02:45 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 3 - 0 อีสต์ไลก์ 2-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

01:00 ซีดี มาฟรา 2 - 2 อมาดอร่า 0-1
03:15 สปอร์ติ้ง โควิลฮา(N) 2 - 2 เฟยเรนเซ่ 0-0

โปรแกรมบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

02:45 สตัวร์บริดจ์(N) 0 - 0 กุยเซลีย์ 0-0

โปรแกรมบอล เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ

02:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด(ยู 18) 1 - 2 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 18) 0-0
02:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู18) 1 - 0 เบรสตันนอร์ทเอนด์(ยู 18) 0-0
02:00 ลิเวอร์พูล(ยู 18) 4 - 1 เบิร์นลี่ย ยู18 0-0
02:00 แอคคริงตัน สแตนลีย์ ยู18 1 - 2 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 18) 0-0

โปรแกรมบอล อิตาลี C ซูเปอร์คัพ

21:00 ฟิเดริส อัลเดียร์ 0 - 4 ซุดติโรล อัลโต้ 0-2

โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

02:45 เกทส์เฮด 4 - 1 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-1
02:45 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 0 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 1-0
02:45 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 1 - 0 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 0-0

โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

02:45 ดัลลิช แฮมเลต 1 - 3 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 0-3
02:45 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0 - 1 ทอนบริดจ์ แองเจิล 0-1
02:45 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 2 - 4 เบรนทรี ทาวน์ 1-3

โปรแกรมบอล กาตาร์ ลีก

20:20 อัล ชามาล(N) 1 - 5 อัล ซาดด์ 1-1
22:30 อัมม์ ซาลาล 3 - 1 อัล การาฟา 1-1
22:30 อัล คอร์ 0 - 0 อัล เรย์ยาน 0-0

โปรแกรมบอล ซีเรีย ลีก

19:00 อัล ฟูโตวา 1 - 3 อัล ทาลิย่า 0-2
19:00 อัล นาวัล 0 - 2 ฮัททีน 0-2
19:00 อัล-โชต้าดามัสกัส 0 - 2 อัล วาห์ดา 0-1
19:10 เทชริน เอสซี 0 - 0 อัล คารามาห์ 0-0

โปรแกรมบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก

20:00 อัล อัคห์ดาร์ 3 - 0 ดาร์เนส 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

02:45 คิงส์ แลงลีย์ 0 - 1 วอลตัน แคชชวลส์ 0-1
02:45 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี รอ สวินดอน ซูเปอร์มารีน
02:45 เมโทรโพลิแทน โปลิศ รอ ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา - ทอร์นีโอเดอ Verano

07:15 ทัลเลเรส กอร์โดบา(N) 1 - 3 อินดิเพนเดนเต้ 1-1

โปรแกรมบอล Tipsport คัพ

00:00 เทรนซิน 1 - 1 ไวสคอป 0-0

โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

22:59 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 1 - 3 จีซีร่า ยูไนเต็ด 0-2
01:00 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 1 - 1 ไซเรนซ์ เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

02:45 เอนฟิลด์ ทาวน์ 3 - 1 โบเวร์ส พิทซี 2-0
02:45 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช รอ คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี

โปรแกรมบอล อิหร่าน คัพ

17:30 เมส ราฟซานจาน 0 - 0 ปาดิสเด เอฟซี 0-0
17:30 นาซซาจี้ มาซานดาราน 3 - 1 กอล โกฮาร์ เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

02:45 มัตล็อค ทาวน์ 0 - 0 สการ์โบโรห์ 0-0

โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:45 อัล-จาบาลีน 2 - 1 อัล โอลูบัช 1-1
19:55 โอฮูด มีดินา 1 - 0 นาจราน 0-0
21:50 อัล-จีล 1 - 5 อัล คาลีจ 0-3

โปรแกรมบอล บราซิล โคปา SP Juniores

05:00 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 1 - 0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1-0
07:30 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน)(N) 2 - 2 ซานโตส(เยาวชน) 0-1

โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก

18:30 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 1 - 4 ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา 1-1
19:00 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 0 - 1 ฮาโปเอล อิกซาล 0-0
19:30 มัวดอน สปอร์ตทิร่า 2 - 0 ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 1-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

06:00 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 1 - 2 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 1-2

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

20:00 จีซี มาสคาร่า 1 - 0 ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค 0-0
20:00 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช 1 - 2 ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ 1-1
20:10 เอเอส เอน เอ็มลิล่า 2 - 0 เอ็มซี อีไอ อิวล์มา 0-0
20:10 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 1 - 4 เอ็มโอ คอนสแตนติน 0-0

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:00 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 3 - 0 ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ ยู 21 2-0
16:40 เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 2 - 0 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1

01:00 มาราคานา ซีอี 1 - 1 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 1-1
02:00 คัวคาเอีย ซีอี 3 - 1 คาร์โต ซีอี 1-0
05:00 อีกาตู ซีอี 4 - 0 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) 1 - 0 เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) 0-0
16:00 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 0 - 0 เบซิคตัส เจเค (ยู 19) 0-0
16:00 คอนยาสปอร์(ยู19) 0 - 0 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 0-0

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 พีเอสเอส สเลมัน 1 - 1 มาดูร่า ยูไนเต็ด 0-1
15:15 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 0 - 0 เปอร์ซิค เคดีรี่ 0-0
15:15 พีเอส ติร่า 1 - 1 บาริโต ปูเตรา 1-1
18:15 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี(N) 0 - 1 เปอร์ซิบ บันดุง 0-0
20:45 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด(N) 2 - 1 เปอร์เซบายา สุราบายา 0-1

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ

01:45 เอชเค โคปาโวกค์ 3 - 5 เคฟลาวิค 0-0

โปรแกรมบอล ENG UD1

02:45 ซิตี้ ออฟ ลิเวอร์พูล เอฟซี 0 - 2 เวิร์คคิงตัน 0-1
02:45 มาร์รีน 0 - 3 มอสลีย์เอเอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ

15:00 ซิดนีย์ เอฟซี 0 - 1 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

21:00 มอลโดวา(N) 2 - 3 ยูกันดา 2-1

โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด 0 - 2 เดลี ไดนามอส 0-2

โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:15 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ 5 - 1 ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ 4-0

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

02:00 เอดี ซานฮวน 2 - 1 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 0-0
03:00 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 2 - 2 ซีดี เมนซาเจโร่ 0-1

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์

02:30 ฟจอลเนอร์(ญ) 4 - 1 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 2-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 1.Liga

20:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 1 - 1 วัตฟอร์ด (ยู 23) 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 ลีกคัพ

02:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 0 - 3 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) 0-0
02:00 อาร์เซน่อล (ยู 23) 4 - 0 บอร์นมัธ (ยู 23) 2-0

โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D

20:30 ยูเอส เลวิโก เทอร์เม(N) 4 - 2 คลอเดียนเซ่ 0-0

โปรแกรมบอล อิสราเอล C ลีก

19:00 มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท 2 - 1 ไอออนนิ โมดิอิน 1-1
01:30 บีไน มาจ์ดอัล ครัม 1 - 4 บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล 0-1

โปรแกรมบอล

20:00 กายันซ่า ยูไนเต็ด 0 - 1 แอตเลติโก้ โอลิมปิก 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

10:00 คลับ ลีออน (ญ) 1 - 3 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 0-2
06:00 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 1 - 1 ครูซ อซูล(ญ) 1-1

โปรแกรมบอล

01:45 เอชเค โคปาโวกค์ รอ เคฟลาวิค

โปรแกรมบอล

02:45 รัชเดน ไดมอนด์ 2 - 0 นีดแฮมมาร์เก็ต 1-0

โปรแกรมบอล

18:00 มาริติโม่(ยู 23) 1 - 3 ฟามาลิเคา(ยู 23) 0-2
21:00 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 3 - 0 เบเลเนนเซส(ยู 23) 1-0
01:00 เลชอยส์ (ยู 23) 2 - 1 เอสโตริล(ยู 23) 1-1

โปรแกรมบอล

22:59 บียาร์เรอัล บี 3 - 2 คาสเตลล่อน 1-1
01:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1 - 0 ซีดี ตูเดลาโน่ 1-0

โปรแกรมบอล

19:30 ฟาร์โค 2 - 0 ซามาเล็ค 1-0
22:00 เอนพ์พี 0 - 0 กาเซล เอล มาฮาลาห์ 0-0
22:00 ทาลา เอล เจช 0 - 0 เซรามิกา 0-0

โปรแกรมบอล 18/01/2565

โปรแกรมบอล BRA SPB
โปรแกรมบอล ENG SD1
โปรแกรมบอล ENG UD1
โปรแกรมบอล Tipsport คัพ
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล กาตาร์ ลีก
โปรแกรมบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
โปรแกรมบอล โคปปา อิตาเลีย
โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก
โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ซีเรีย ลีก
โปรแกรมบอล ไซปรัส คัพ
โปรแกรมบอล ดัตช์คัพ
โปรแกรมบอล เดเอฟเบโพคาล
โปรแกรมบอล ตุรกี A2 ลีก U19
โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1
โปรแกรมบอล บราซิล โคปา SP Juniores
โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์
โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน
โปรแกรมบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ
โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ
โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก
โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 1.Liga
โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 ลีกคัพ
โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา - ทอร์นีโอเดอ Verano
โปรแกรมบอล อิตาลี C ซูเปอร์คัพ
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A
โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D
โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
โปรแกรมบอล อิสราเอล C ลีก
โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก
โปรแกรมบอล อิหร่าน คัพ
โปรแกรมบอล เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ
โปรแกรมบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก
โปรแกรมบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ


โปรแกรมบอลBRA SPB, ENG SD1, ENG UD1, Tipsport คัพ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กาตาร์ ลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, โคปปา อิตาเลีย, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซีเรีย ลีก, ไซปรัส คัพ, ดัตช์คัพ, เดเอฟเบโพคาล, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล โคปา SP Juniores, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, ลาลีกา สเปน, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกวัน อังกฤษ, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, ออสเตรเลีย FFA คัพ, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา - ทอร์นีโอเดอ Verano, อิตาลี C ซูเปอร์คัพ, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอลลีก, อิหร่าน คัพ, เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกันเนชันส์ คัพ, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ,