บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ฟุตบอล

          ฟุตบอล (อังกฤษ: Association Football) หรือ ซอกเกอร์ (อังกฤษ: Soccer) เป็นกีฬาประเภททีมที่เล่นระหว่างสองทีมโดยแต่ละทีมมีผู้เล่น 11 คน ผลบอลวันนี้ โดยใช้ลูกบอล เป็นที่ยอมรับอย่างแพร่หลายว่าเป็นกีฬาที่เป็นที่นิยมมากที่สุดในโลก
          โดยจะเล่นในสนามหญ้าสี่เหลี่ยมผืนผ้า หรือ สนามหญ้าเทียม โดยมีประตูอยู่กึ่งกลางที่ปลายสนามทั้งสองฝั่ง ผลบอลย้อนหลัง เป้าหมายคือทำคะแนนโดยการใช้เท้าพาลูกฟุตบอลให้เข้าไปยังประตูของฝ่ายตรงข้าม ในการเล่นทั่วไปผู้รักษาประตูจะเป็นผู้เล่นเพียงคนเดียวที่สามารถใช้มือหรือแขนกับลูกฟุตบอลได้โดยมีข้อแม้ว่าห้ามออกนอกเขตโทษ หรือกรอบ 25 หลาหน้าปากประตู ส่วนผู้เล่นอื่น ๆ ผลบอลเมื่อคืน จะใช้เท้าในการเตะลูกฟุตบอลไปยังตำแหน่งที่ต้องการ บางครั้งอาจใช้ลำตัว หรือ ศีรษะ เพื่อสกัดลูกฟุตบอลที่ลอยอยู่กลางอากาศ โดยทีมที่พาลูกฟุตบอลเข้าประตูฝ่ายตรงข้ามได้มากกว่าจะเป็นผู้ชนะ บอลพรุ่งนี้ ถ้าคะแนนเท่ากันให้ถือว่าเสมอ แต่ในบางเกมที่เสมอกันในช่วงเวลาปกติแล้วต้องการหาผู้ชนะจึงต้องมีการต่อเวลาพิเศษ และ/หรือยิงลูกโทษขึ้นอยู่กับกฎระเบียบของรายการแข่งขันนั้น ๆ
          โดยกฎกติกาการเล่นสมัยใหม่จะถูกรวบรวมขึ้นในประเทศอังกฤษ โดย สมาคมฟุตบอลอังกฤษ ในปี พ.ศ. 2406 ได้กำเนิดกติกาฟุตบอลขึ้นเพื่อเป็นแนวทางกติกาการเล่นในปัจจุบัน ผลบอลล่าสุด ฟุตบอลในระดับนานาชาติจะถูกวางระเบียบโดยฟีฟ่า ซึ่งรายการแข่งขันที่มีเกียรติสูงสุดในระดับนานาชาติคือการแข่งขันฟุตบอลโลกซึ่งจะจัดขึ้นทุก ๆ 4 ปี ผลบอลสด

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 15436 ครั้ง

โปรแกรมบอล 18/09/2564

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 สลิโก โรเวอร์ส 0 - 1 แชมร็อค โรเวอร์ส 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

23:30 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 1 - 1 ซาร์เมียนโต้ 0-0
01:45 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 3 - 2 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 1-1
04:00 ราซิ่ง คลับ 1 - 2 ทัลเลเรส กอร์โดบา 1-1
06:15 แอดเลติโก ทูคูแมน 1 - 2 โบคา จูเนียร์ส 0-2

โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 1 - 1 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 1-0
22:00 ออสเตรียเวียนนา 0 - 0 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0-0
22:00 เอสวี รีด 3 - 3 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0-2

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ

03:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0 - 2 พัลไมรัส 0-2
04:45 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 2 - 1 ยูเวนตูเด้ 0-0
05:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 3 - 0 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 2-0
07:00 บาเฮีย บีเอ 1 - 1 บรากันติโน้ 0-0
07:00 ซิเอร่า 0 - 0 ซานโตส 0-0

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

21:15 ออสเทนเด้ 3 - 1 เบียรส์ชอทวิลริค 2-0
23:30 เมเชเลน 2 - 0 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2-0
23:30 แซงต์ กิลลุส 2 - 1 ซูลเต้ วาเรเกม 0-0
01:45 ชาเลอร์รัว 0 - 1 คลับบรูซ 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

17:40 วิสล่า พล็อค 3 - 0 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 0-0
20:00 โปกอน เซซิน 1 - 1 คราโคเวีย คราคอฟ 1-0
22:30 ราดอมเมียร์ก ราดอม 1 - 1 สลาสค์ วรอคลาวน์ 1-1
01:00 เลเชีย กอเดนซ์ 1 - 0 ปิแอส กลิวิส 1-0

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 0 - 0 ไฟร์บวร์ก 0-0
20:30 บาเยิร์น มิวนิค 7 - 0 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 4-0
20:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0 - 0 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 0-0
20:30 เอาก์สบวร์ก 1 - 0 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0-0
23:30 โคโลญจน์ 1 - 1 แอร์เบ ไลป์ซิก 0-0

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 โฮลสไตน์ คีล 0 - 3 ฮันโนเวอร์ 96 0-3
18:30 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 1 - 3 ไฮน์เดนเฮลม์ 0-2
18:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 1 - 1 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 1-1
01:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 0 - 2 ฮัมบูร์ก 0-2

โปรแกรมบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอฟซี อูฟา 3 - 2 เอฟเค คิมกี้ 0-1
20:30 ครีลย่า โซเวียตอฟ 4 - 2 เอฟเค รอสตอฟ 1-1
22:59 เทเลค กรอซนี่ย์ 0 - 2 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 0-2

โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:00 ล็องส์ 1 - 0 ลีลล์ 0-0
02:00 แซงต์ เอเตียน 1 - 2 บอร์กโดซ์ 0-1

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

20:00 ตูลูส 4 - 1 เกรอน็อบล์ 2-0
20:00 โซโชซ์ 2 - 0 ปารีส เอฟซี 1-0
00:00 ชามัวร์ นิออร์ท 2 - 0 แก็งก็อง 1-0
00:00 เกววีลย์ อูแอส 0 - 0 เอเจ โอแซร์ 0-0
00:00 โรเดซ อเวรอน 0 - 2 อฌักซิโอ้ 0-1
00:00 น็องซี่ 1 - 1 เลอ อาฟร์ 0-0
00:00 ดิฌง 2 - 0 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 0-0
00:00 นีมส์ 3 - 3 อาเมียงส์ 2-0
00:00 ปัว เอฟซี 1 - 1 วาล็องเซียนส์ 1-1
00:00 บาสเตีย 1 - 1 ก็อง 1-0

โปรแกรมบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

19:00 เฮดไอเอฟเค 0 - 3 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 0-2
21:00 เอฟซี ฮาก้า 0 - 1 อิลเวส แทมเปเร่ 0-0
21:00 เคทีพี ค็อตก้า 1 - 2 คูพีเอส 1-2
21:00 ลาห์ติ 0 - 0 เอซี โอลู 0-0
21:00 เอสเจเค ไซนาโจเอน 2 - 2 อินเตอร์ ตูร์คู 1-0

โปรแกรมบอล เค-ลีก

12:20 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1 - 0 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0-0
14:30 กวางจู เอฟซี 1 - 1 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
17:00 แกงวัน เอฟซี รอ โปฮัง สตีลเลอร์
17:00 แดกู เอฟซี 2 - 1 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-1

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

21:30 เอสซี ฮีเรนวีน 1 - 0 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 1-0
23:45 วิลเลม 2 2 - 1 โกรนิงเก้น 2-0
01:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 9 - 0 เอสซี คัมบูร์ 4-0
02:00 อูเทร็คท์ 2 - 2 อาร์เคซี วาลไวก์ 1-2

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

02:50 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 3 - 2 ดีซี ยูไนเต็ด 1-0
06:05 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 1 - 1 โคลัมบัส ครูว์ 0-0
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ 1 - 2 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 1-1
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี 2 - 1 แนชวิลล์ เอฟซี 1-0
07:05 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 0 แอลเอ กาแลกซี่ 2-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 ออด เกรนแลนด์ 2 - 3 ลีลล์สตรอม 2-2
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค 3 - 2 เฮาเกซุนด์ 1-1

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:40 ฟามาลิเคา 0 - 0 มาริติโม่ 0-0
00:00 เบเลเนนส์(N) 1 - 1 กิล วิเซนเต้ 0-0
02:30 อารัวก้า 2 - 2 วิตอเรีย กิมาไรส์ 0-1

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

16:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 3 - 1 กัมบะ โอซาก้า 0-0
16:00 วิสเซล โกเบ 1 - 0 คอนซาโดล ซัปโปโร 1-0
16:00 คาชิว่า เรย์โซล 0 - 3 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0-1
16:00 โชนัน เบลมาเร่ 1 - 1 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-1
16:30 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1 - 3 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 1-2
17:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 2 - 1 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1-0
17:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 2 - 0 เซเรโซ โอซาก้า 1-0
17:00 เอฟซี โตเกียว 4 - 0 โยโกฮามา เอฟซี 3-0
17:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 2 - 1 เวกัลตา เซนได 1-0
17:00 สากัน โตสู 0 - 0 โออิตะ ตรินิต้า 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 1 - 1 เยอร์การ์เด้น 1-0
20:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 1 - 2 ไอเคซิริอุสเอฟเค 0-1
22:30 ฮัคเค่น 0 - 0 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 อเบอร์ดีน 0 - 1 เซนต์ จอห์นสโตน 0-0
21:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 2 - 2 เซนต์ เมียร์เรน 0-1
21:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 2 - 2 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 2-1

โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 ชีวาสสปอร์ 1 - 1 กาเซียนเท็ป B.B. 1-0
20:00 คาซิมปาซ่า 0 - 1 แทร็บซอนสปอร์ 0-0
22:59 อันตัลยาสปอร์ 2 - 3 เบซิคตัส เจเค 2-0
22:59 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 3 - 1 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 2-0

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

19:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 3 - 0 เกตาเฟ่ 1-0
21:15 แอตเลติโก้ มาดริด 0 - 0 แอธเลติก บิลเบา 0-0
23:30 เอลเช่ 1 - 1 เลบานเต้ 1-0
02:00 อลาเบส 0 - 2 โอซาซูน่า 0-2

โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A

00:30 พาส เจียนนิน่า 1 - 0 พานาธิไนกอส 1-0

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

23:15 เลกาเนส 1 - 0 เอสดี อมอเรเบียต้า 1-0
23:15 เรอัล ซาราโกซ่า 1 - 1 เรอัล โซเซียดาด บี 1-1
01:30 คิโรน่า 1 - 0 เรอัล บายาโดลิด 0-0
02:00 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 2 - 1 ซีดี ลูโก้ 1-1

โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00 เจนัว 1 - 2 ฟิออเรนติน่า 0-0
22:59 อินเตอร์ มิลาน 6 - 1 โบโลญญ่า 3-0
01:45 ซาแลร์นิตาน่า 0 - 1 อตาลันต้า 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

20:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1 - 1 สวินดอน ทาวน์ 0-0
21:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1 - 1 บาร์โรว์ 0-1
21:00 บริสตอล โรเวอร์ส 1 - 3 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-3
21:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 2 - 2 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0-2
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0 - 1 คราวเลย์ ทาวน์ 0-1
21:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 2 - 0 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0-0
21:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 1 โรชเดล 0-0
21:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 2 - 1 วอลซอลล์ 1-1
21:00 โอลด์แฮม แอทเลติก 0 - 0 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0-0
21:00 พอร์ทเวล 2 - 0 ฮาโรเกต ทาวน์ 1-0
21:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 0 - 4 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-1
21:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 2 - 0 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0 - 2 เบรนท์ฟอร์ด 0-2
21:00 เบิร์นลี่ย์ 0 - 1 อาร์เซน่อล 0-1
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 0 - 0 เซาแธมป์ตัน 0-0
21:00 นอริช ซิตี้ 1 - 3 วัดฟอร์ด 1-1
21:00 ลิเวอร์พูล 3 - 0 คริสตัล พาเลซ 1-0
23:30 แอสตัน วิลล่า 3 - 0 เอฟเวอร์ตัน 0-0

โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:30 ฮัลล์ ซิตี้ 1 - 3 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 มิลล์วอลล์ 1 - 1 โคเวนทรี ซิตี้ 1-1
21:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 3 - 0 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 2-0
21:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1 - 1 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 1-1
21:00 บาร์นสลีย์ 0 - 0 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-0
21:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0 - 2 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0-1
21:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0 - 1 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0-0
21:00 มิดเดิลสโบรห์ 1 - 2 แบล็คพูล 1-0
21:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 2 - 1 สโต๊ค ซิตี้ 2-0
21:00 ฟูแล่ม 1 - 2 เร้ดดิ้ง 0-1
21:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 - 2 บริสตอล ซิตี้ 0-1
21:00 ลูตัน ทาวน์ 3 - 3 สวอนซี ซิตี้ 3-0

โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ

21:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 2 - 2 ซันเดอร์แลนด์ 0-1
21:00 จิลลิ่งแฮม 1 - 4 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1-2
21:00 ลินคอล์น ซิตี้ 0 - 1 อิปสวิช ทาวน์ 0-1
21:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 2 - 1 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-0
21:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0 - 2 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-2
21:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1 - 0 มอร์แคมบ์ 0-0
21:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1 - 1 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1-1
21:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0 - 1 พลีมัธ อาร์ไกล์ 0-0
21:00 เชลแน่ม ทาวน์ 1 - 0 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
21:00 พอร์ทสมัธ 1 - 2 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 2 - 0 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1-0
21:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1 - 4 วีแกน แอธเลติก 0-2

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

19:00 เปรูจา 1 - 1 โคเซนซ่า 1914 0-0
19:00 มอนซ่า 1912 1 - 1 แตร์นาน่า 1-0
19:00 อัสโคลี่ 0 - 2 เบเนเวนโต้ 0-2
19:00 เรจจิน่า 2 - 1 สปอล 1-1
19:00 เลชเช่ 3 - 2 อาเลซซานเดรีย 1-1
21:15 วิเชนซ่า 1 - 3 ปิซ่า 1-1
23:30 ชิตตาเดลล่า 1 - 0 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

23:30 เอสเปรานซ์ เอสที 1 - 1 ยูเอส โมนาสตีร์ 1-1
06:30 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 5 - 0 มหาวิทยาลัย โอทาโก้ 0-0

โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

15:30 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 0 - 3 หนันท่ง ฉื่อยัน 0-1
18:35 เสฉวน(N) 1 - 1 คุนชาน เอฟซี 0-1
18:35 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์(N) 3 - 1 ไซโบ้ ซันเดย์ 1-1

โปรแกรมบอล สวิสคัพ

20:00 เอฟซี แบลค สทาร์ 1 - 3 เบียล เบียนนี่ 0-0
22:00 สเตด โลซาน อูชชี 4 - 0 เอฟซี ซิยง 2-0
01:15 เอฟซี ธูน 1 - 0 กราสฮ็อปเปอร์ 0-0

โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

21:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี 2 - 2 โบเนสส์ ยูไนเต็ด 1-1
21:00 แบล็กเบิร์นยูไนเต็ด 1 - 2 รอทส์ 1-0
21:00 ฟอร์เรส 0 - 2 บอนนี่ริกก์โรส 0-1
21:00 ธนาคาร โอ ดี 1 - 0 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ไอร์ไวน์ มีโดว์ 1 - 3 อัคชินเล็คทัลบอต 1-0
21:00 ลอซีเมาท์ เอฟซี 0 - 3 เปรสตัน แอทเติลติก 0-2

โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

21:00 เชิร์ทซีย์ ทาวน์ 1 - 0 เชสแฮม ยูไนเต็ด 0-0
21:00 คิงสโตเนียน 1 - 1 ฮอร์สแฮม 0-0
21:00 เมโทรโพลิแทน โปลิศ 1 - 1 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 1-1
21:00 วอลตัน แคชชวลส์ 0 - 3 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 0-1
21:00 บาซิงสโตค ทาวน์ 3 - 4 วิมบอร์น ทาวน์ 2-2
21:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 5 - 1 ทอนตัน ทาวน์ 3-0
21:00 เยท ทาวน์ 2 - 0 โกสปอร์ท โบโรห์ 0-0
21:00 แวร์ เอฟซี 2 - 2 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0-2
21:00 กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์ 3 - 5 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 0-0
21:00 มาร์สค์ ยูไนเต็ด 3 - 0 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 0-0
21:00 เบลเปอร์ทาวน์ 0 - 5 แทมเวิร์ธ 0-2
21:00 นานท์วิช ทาวน์ 1 - 2 บานบุรี ยูไนเต็ด 1-1
21:00 เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด 1 - 3 ลองอีตันยูไนเต็ด 0-0
21:00 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 3 - 1 วิตตัน อัลเบียน 2-0
21:00 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ 6 - 0 วอคโซป ทาวน์ 3-0
21:00 บักซ์ตัน เอฟซี 4 - 0 รูเชล โอลิมปิค 3-0
21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 2 - 2 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 2-0
21:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 4 - 0 สต็อกตันทาวน์ 4-0
21:00 ดาร์ทฟอร์ด 5 - 1 ไฮธ์ ทาวน์ 3-1
21:00 ดาร์ลิงตัน 0 - 0 เชสเตอร์ เอฟซี 0-0
21:00 เกทส์เฮด 6 - 2 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 1-1
21:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 1 - 3 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-1
21:00 สลอค ทาวน์ 1 - 3 ไวท์ฮอว์ก 1-2
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 0 - 0 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0-0
21:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 1 - 2 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 0-0
21:00 เมอร์สทัมเอฟซี 4 - 1 มาร์เกต 0-0
21:00 บีคอนส์ฟิลด์ 3 - 5 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1-3
21:00 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 5 - 0 ทอนบริดจ์ แองเจิล 1-0
21:00 เลเธอร์เฮด 0 - 0 โครินเธียน-แคชวลส์ 0-0
21:00 พูล ทาวน์ 1 - 1 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 1-0
21:00 คิงส์ แลงลีย์ 1 - 1 เลสตัน เอฟซี 1-1
21:00 แอชฟอร์ด ทาวน์ 2 - 7 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 0-0
21:00 มอร์เพธ ทาวน์ 4 - 1 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 2-1
21:00 รันคอร์น ลินเน็ต 3 - 1 แบมเบอร์ ไบร์ท 2-1
21:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 4 - 2 โคลวิลล์ ทาวน์ 1-2
21:00 บอสตัน ยูไนเต็ด 6 - 0 คอร์บี้ ทาวน์ 4-0
21:00 เบรนทรี ทาวน์ 1 - 2 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 1-1
21:00 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 2 - 2 นีดแฮมมาร์เก็ต 1-0
21:00 มาร์รีน 3 - 0 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 2-0
21:00 บลายท์ สปราตันส์ 1 - 1 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 0-0
21:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 1 - 1 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 0-0
21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 2 แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 0-2
21:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 0 - 2 โบเวร์ส พิทซี 0-1
21:00 เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ 0 - 4 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 0-1
21:00 ชิเชสเตอร์ ซิตี้ 1 - 3 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ฟรอเม ทาวน์ 2 - 1 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 0-0
21:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 1 - 0 ทรูโร ซิตี้ 0-0
21:00 มอสลีย์เอเอฟซี 1 - 2 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 1-0
21:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 0 - 2 แฮร์โรว์ โบโร่ 0-1
21:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 4 - 0 นูเนียตัน โบโรห์ 2-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:59 ฮาโปเอล นาซาเรท 2 - 0 แอชดอด เอ็มเอส 1-0
23:00 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 0 - 0 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 0-0
00:00 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 1 - 1 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 1-1
00:30 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 2 - 1 มัคคาบี้ ไฮฟา 1-1

โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 0 - 2 โคลอส โคซาลิฟก้า 0-1
21:00 เอฟซี มาริอูพอล(N) 0 - 5 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-2
21:00 ดนีปรอ-1 1 - 0 เวเลซ 0-0
23:30 ดินาโม เคียฟ 1 - 0 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 2

21:00 เอ็นเค นาฟต้า 5 - 0 เอ็นเค บริซิเซ่ 3-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 1 - 1 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1-0
20:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1 - 2 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 1-0
20:00 ไอเค บราเก้ 1 - 4 จีเอไอเอส 1-2
22:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 1 - 0 แลนด์สโครน่า 0-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 โกรลุด 1 - 2 ซองน์ดาล 1-2
20:00 อาซาเน่ ฟุตบอล 1 - 6 อาเลซุนด์ เอฟเค 1-4
20:00 สตรอมเมน 0 - 0 ฮามคาม 0-0
20:00 รัวฟอส 5 - 1 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 2-0
20:00 เอฟเค เจิร์ฟ 1 - 0 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 1-0
20:00 ไบรน์ 4 - 2 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2-0
22:59 เรนเฮล์ม ไอแอล 1 - 0 ซทจอร์ดาล บริ้ง 0-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

18:30 ชินเดียทาร์โกวิสเต้(N) 2 - 0 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 1-0
00:00 คราอิโอว่า 0 - 1 สเตอัว บูคาเรสต์ 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:00 เอสเบิร์ก 2 - 1 เฟรมัด อเมเจอร์ 2-0
19:00 โฮโบร 0 - 3 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

19:30 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 0 - 2 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0-0
01:00 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 1 - 2 ออสเตรีย ลัสเตนัว 1-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:00 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 2 - 3 มัลโดส ลูการ์นี 1-3
21:00 คูคาริคกิ สตานคอม 2 - 1 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 1-1
23:30 เอฟเค วอซโดวัค 1 - 2 ราดนิคกี้ 1923 0-1

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

20:00 อียูบสปอร์ 0 - 1 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 0-0
22:59 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 1 - 3 บันไดมาสปอร์ 0-2

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:30 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1 - 1 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 1-0
23:45 เลฟสกี้ โซเฟีย 0 - 0 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0-0

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

22:59 ซีมปิน ไมชาโลวี 2 - 1 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 2-1
22:59 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 1 - 2 ดูนาจสก้า สเตรด้า 0-1
22:59 เทรนซิน 3 - 3 เอฟเค เซนิก้า 1-2

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1 - 1 อิสทรา 1961 พูลา 0-0
00:05 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 2 - 1 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 1-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

20:30 แกลร์นาร์ฟอน 2 - 0 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 1-0
20:30 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 0 - 1 บาลา ทาวน์ 0-1
20:30 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 0 - 3 เพนนี่บอนท์เอฟซี 0-2
20:30 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 2 - 0 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 1-0
23:15 เดอะ นิว เซนต์ส 3 - 1 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 สโลวาน ลิเบอเรช 2 - 1 มลาด้า โบเลสลาฟ 0-1
21:00 สโลวัคโก้ 3 - 0 ฟาสตาฟ ซลิน 0-0
00:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2 - 1 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:45 มูสครอน เปรูเวลซ์ 1 - 1 รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน 1-1

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 เนกาซ่า 0 - 3 อัตลาส 0-2
05:00 คลับ เลออน 0 - 1 เอฟซี ฮัวเรซ 0-0
07:10 โตลูก้า 3 - 1 คลับ อเมริกา 2-1

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

22:30 กุบบิโอ 3 - 1 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 1-0
22:30 ปิสโทลเซ่ 0 - 2 เรจเจียนา 0-1

โปรแกรมบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

21:00 บรอมลีย์ 2 - 0 บาร์เน็ต 1-0
21:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 3 - 0 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 1-0
21:00 กริมสบี้ ทาวน์ 2 - 0 อีสต์ไลก์ 1-0
21:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1 - 0 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 0-0
21:00 โซลิฮัลล์ มอร์ 3 - 1 บอร์แฮม วู๊ด 2-1
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 1 - 0 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 วีลด์สโตน เอฟซี 2 - 2 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 1-0
21:00 เร็กซ์แฮม 1 - 0 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 1-0
21:00 เยโอวิล ทาวน์ 0 - 2 เชสเตอร์ฟิลด์ 0-2
23:20 เวย์เม้าท์ 1 - 1 โดเวอร์ แอทเตลิก 1-1

โปรแกรมบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

21:00 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0 - 0 อินเวอร์เนสส์ 0-0
21:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 0 - 2 อายร์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 กรีน็อค มอร์ตัน 0 - 1 เรธโรเวอร์ส 0-1
21:00 แพททริค ทริสเทล 0 - 2 คิลมาร์น็อค 0-0
21:00 ควีน ออฟ เซาธ์ 0 - 2 อาร์บรอท 0-1

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 3 - 0 อีสต์ ไฟฟ์ 1-0
21:00 ไคลด์ 2 - 2 ควีนส์ ปาร์ค 1-0
21:00 ฟัลเคิร์ก 1 - 2 ดัมบาร์ตัน 0-0
21:00 มอนโทรส 0 - 2 อัลลัว แอทเลติค 0-2
21:00 ปีเตอร์เฮด 0 - 1 โคฟ เรนเจอร์ 0-0

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 คาวเดนบีท 1 - 1 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 0-1
21:00 เอลจิน ซิตี้ 0 - 2 แอนนัน แอธเลติก 0-1
21:00 สแตรนแรร์ 2 - 0 สเตนเฮาส์มัวร์ 1-0

โปรแกรมบอล ฮังการี คัพ

19:30 เอฟซี ดาบาส 1 - 2 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 0-2
20:00 วัค-ดูนาคันยาร์ 0 - 4 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 0-1
20:00 โกมาโรม วีเอสอี 0 - 2 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0-2
20:00 บุดดาออร์ส เอสซี 1 - 3 วาซาส 0-1
20:00 เวซสเพรม เอฟซี 0 - 1 เดเบรเซน วีเอสซี 0-0
20:00 โมโนริ เอสอี 0 - 3 ชัควารี่ ทีเค 0-1
20:00 เซกรัล 3 - 0 คาโปสวาร์ 0-0
20:00 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 0 - 3 กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี 0-1
22:59 ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี 0 - 3 อูจเปสต์ 0-1
22:59 คาซิงบาร์ซิคา 2 - 1 เอสโซลโนกิ เอฟซี 1-0
00:00 ทาทาบันย่า 3 - 1 โซลอคซาร์ 1-0
00:00 เบเก้ซัคซาบา 3 - 0 ดอร์โรจี เอฟซี 2-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 ริโอ อาฟ 0 - 4 เฟยเรนเซ่ 0-2
21:30 ซีดี มาฟรา 0 - 0 โทรเฟนเซ่ 0-0

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 เออีพี ปาฟอส 1 - 1 เออีเค ลาร์นาคา 0-0
00:00 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 1 - 1 เออีเอล ลิมาสซอล 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1 - 1 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0-0
21:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส 1 - 0 พอร์ทาดาวน์ 0-0
21:00 ครูซาเดอร์ 1 - 0 ลาร์นเอฟซี 1-0
21:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 1 - 3 คลิฟตันวิลล์ 1-1
21:00 ลินฟีลด์ เอฟซี 1 - 1 โคเลอไรน์ 0-0
21:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 0 - 3 เกล็นโตรัน 0-2

โปรแกรมบอล สิงคโปร์ ลิก

16:30 แทมปิเนส โรเวอร์ส 2 - 1 ยัง ไลอ้อนส์ 1-0
16:30 ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด 1 - 1 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล China National Games – Men’s Football

15:00 ปักกิ่ง(ยู20) 2 - 3 ชานซี(ยู20) 0-0
15:00 เสฉวน(ยู20)(N) 2 - 1 หูเบ่ย (ยู20) 2-0
18:30 เหลียวหนิง(ยู20)(N) 1 - 2 เซี่ยงไฮ้(ยู20) 1-0
18:30 ซินเจียง(ยู20)(N) 1 - 2 ซีเจียง ยู20 0-0

โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

19:00 ดีซัวกาส เทลเซีย 2 - 1 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 1-0
21:00 บันก้า การ์ซได 2 - 3 สปายริส เคานาส 2-1

โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 3 - 1 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 2-0
18:00 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 0 - 2 แอตวิดาเบิร์ก 0-0
18:00 บรอมมาปอจคาร์น่า 0 - 1 เกเฟล ไอเอฟ 0-1
19:00 อัสซีริสก้า ไอเค 1 - 3 ทอร์น ไอเอฟ 1-0
20:00 ลุนด์ บีเค 0 - 2 ลุงสกิล 0-2
20:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 1 - 0 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 0-0
21:00 คาร์ลสเตด บีเค 2 - 1 เทบีย์ไอเอส 2-1
21:00 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 2 - 4 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 1-0
21:00 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 0 - 1 สค็อปดี้ เอไอเค 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 เอลเคเอสลอดซ์ 1 - 2 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 1-1
01:30 โคโรน่า คีลเซ่ 0 - 1 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

19:00 ซลูตัสค์ 1 - 4 เอฟซี โกเมล 0-1
19:00 สปุตนิก 0 - 3 เอฟซี รุค เบรสต์ 0-0
21:00 ดินาโม เบรสต์ 0 - 3 สลาเวีย โมซีร์ 0-2
22:59 บาเต้ โบริซอฟ 1 - 0 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0-0

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:30 วิลล่า เอสปาโนลา 1 - 2 ไอเอ ซูด อเมริกา 0-0

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 คาร์ลอส แมนนุซซี่(N) 1 - 1 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 1-0
01:15 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่(N) 0 - 0 อคาเดเมีย กันโตเลา 0-0
03:30 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล(N) 1 - 2 สปอร์ต บอยส์ 1-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

22:00 ดอมซาเล่ 2 - 0 รีดอมเลีย 1-0
01:15 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 1 - 0 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 1-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1 - 1 เดปอร์เตส ควินดิโอ 1-1
04:00 อเมริกา เด กาลี 2 - 3 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 1-0
06:05 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 1 - 3 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1-1

โปรแกรมบอล UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19

16:00 รัสเซีย (ญ) ยู19 0 - 0 เยอรมนี (ญ) ยู19 0-0
18:00 ฝรั่งเศส (ญ) ยู19(N) 2 - 0 ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 1-0
22:00 เบลเยียม (ญ) ยู19(N) 5 - 0 สโลวีเนีย (ญ) ยู19 4-0
00:00 เซอร์เบีย (ญ) ยู19 0 - 4 สวีเดน(ญ) ยู19 0-2

โปรแกรมบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

21:00 โอราปา ยูไนเต็ด 0 - 0 ม็องกัสปอร์ 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

18:00 ดาลุ่ม 2 - 1 บี 73 สลาเกลเซ่ 2-0
19:00 นาสบี้ รอ เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์
19:00 บีเค เฟรม 1 - 1 วีเอสเค อาร์ฮุส 1-0

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1 - 0 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0-0
16:00 โทชิกิ เอสซี 0 - 0 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0-0
16:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1 - 0 เอฮิเมะเอฟซี 0-0
17:00 จูบิโล อิวาตะ 1 - 1 ฟาเจียโน โอคายามา 1-0
17:00 มาชิดา เซลเวีย 3 - 3 วี-วาเรน นากาซากิ 0-1
17:00 เอฟซี เรียวเคียว 0 - 1 เธสปา คูซัทสึ 0-1
17:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0 - 2 เกียวโต แซงก้า 0-1

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0 - 2 เอสเค ลิเซน 0-1
15:15 ทริเน็ค 1 - 1 วิโซซิน่า จิคลาวา 0-0
15:15 ไวสคอป 2 - 3 สปาร์ตาปราก 2 1-1
20:00 โอปาว่า 0 - 0 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0-0

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบียลีก

22:30 อัล ฮิลาล 3 - 2 อัล อิตติฟาค 1-0
22:45 อัล ฮาเซม 2 - 0 แอ๊บฮา 1-0
00:30 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 1 - 4 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 1-1

โปรแกรมบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:45 อัล วาเซิ่ล 1 - 1 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 1-1
00:00 อัล อาห์ลี ดูไบ 4 - 3 อัล ชาร์จาห์ 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 ชิปป้า ยูไนเต็ด 1 - 3 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 1-1
22:00 เคป ทาวน์ ซิตี้ 0 - 3 สเตลเลนบอส เอฟซี 0-1
22:00 ไกเซอร์ ชีฟ 1 - 4 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

00:30 มานน์ 0 - 0 ชบับ อลอร์ดอน 0-0

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

21:45 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 1 - 1 ปาร์ติซานี ทิราน่า 0-0
00:45 วัลลัซเนีย 1 - 1 ตูตา เดอร์เรซ 0-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:59 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 2 - 1 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 1-0
03:30 คลับ แซลมี 3 - 0 แมคฮาร์บ 2-0

โปรแกรมบอล เลบานอน ลิก

19:30 ชาบับ ซาเฮล 5 - 0 อัล ซาฟา 2-0

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2

21:00 ลุชเนีย เคเอส รอ เตอร์บูนี่ ปูเก้

โปรแกรมบอล

20:00 สโลวาน บราติสลาวา บี 2 - 1 พาริซอน บาดิจอฟ 2-1
20:30 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 3 - 0 สลาโว วีเซลัด 2-0
20:30 ฮูเมนเน่ 1 - 0 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:00 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 0 - 0 เอฟเค เวเลซ 0-0
23:55 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 1 - 0 สโลโบดา 0-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 3 - 1 ทูเลวิค วิจานดี่ 1-1
20:00 เอฟซี คูเลสซาเล่ 6 - 0 วาปรัส ปาร์นู 0-0
22:59 เลวาเดีย ทัลลินน์ 3 - 0 ทรานส์ นาร์ว่า 1-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:15 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0 - 0 กัวรานี อาซุนซิยง 0-0

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

02:30 ลอนดริน่า พีอาร์ 0 - 2 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 0-2
02:30 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 3 - 1 เนาติโก (พีอี) 1-1
05:00 โกยาส 2 - 1 บราซิล เด เปโลตัส 1-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 2 - 3 ธอร์ อคูเรย์รี่ 2-1
21:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 0 - 1 ฟจอลเนอร์ 0-0
21:00 เฟรม เรย์จาวิค 6 - 1 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 4-1
21:00 กรินดาวิค 2 - 4 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 1-3

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

21:00 ดินาโม ออโต 1 - 0 เอฟซี ฟลอเรชติ 0-0

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 0 - 0 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 0-0
05:15 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี 0 - 1 อารากัว เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:00 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 1 - 1 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 0-0
01:00 บาร์รากัส เซ็นทรัล 1 - 1 กิมนาเซีย จูจุย 0-0
01:00 วิลล่า ดาลมิเน 1 - 0 ซานตา มาริน่า ตันดิล 0-0
01:30 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 0 - 1 เดปอร์ตีโบ โมรอน 0-0
02:10 ชาคาริตา จูเนียร์ส 0 - 0 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 0-0
04:10 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 1 - 0 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 0-0

โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1

06:00 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 1 - 0 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 0-0
06:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 0 - 2 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 0-1
06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 0 - 2 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 0-2
06:30 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 1 - 1 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 0-1
07:00 ทัลซ่า รัฟเนค 0 - 1 อัสติน โบลด์ 0-1
07:30 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 1 - 2 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 1 - 1 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 0-0
11:00 สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 2 - 1 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

19:00 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 0 - 0 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 0-0
19:00 ซันดบี้บีเค(ญ) 3 - 2 วาลเด้ (ญ) 2-1

โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

16:00 เซตีซู 2 - 2 อักฮซายิก โอรอล 0-0
18:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 2 - 1 อัคโตเบ 2-1
19:00 เอฟเค คัสไป 2 - 1 เอฟเค อะตีราอู 0-0
21:00 เอฟเค อรีส 1 - 1 ออร์ดาบาซี่ย์ 1-0

โปรแกรมบอล เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

18:00 เพิร์ธ เอสซี 6 - 3 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 5-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 1 - 0 โปกอน เซซิน (เยาวชน) 0-0
16:15 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 0 - 2 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 0-0
17:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 2 - 1 วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) 1-1
17:00 เลช พอซนาน (เยาวชน) 1 - 0 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 0-0

โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 อลาจูเรนเซ่ 2 - 2 เอดี ซาน คาร์ลอส 0-1
03:00 จิคาราล เซอร์โคบา 3 - 0 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 0-0

โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:00 ซีดี ชาลาเตนังโก 1 - 1 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 0-1

โปรแกรมบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

22:00 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี 1 - 3 แอตเซลล่า 0-1
22:59 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 3 - 1 ซีเอส เพแทนจ์ 1-0
22:59 จิวเนสเซ่ 0 - 2 เรซซิ่ง ยูเนียน 0-0

โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

22:00 ซานตา ลูเซีย(N) 1 - 3 ไซเรนซ์ เอฟซี 0-1
00:00 วัลเล็ตตา เอฟซี(N) 0 - 2 จีซีร่า ยูไนเต็ด 0-1
02:00 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 3 - 2 มอลตาเอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

22:59 เอฟเครูดาร์ 2 - 0 เอฟเคเซต้า 0-0
00:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 4 - 2 เอฟเค พ๊อดโกริซา 0-2

โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

18:00 ดีลา กอริ รอ ดินาโม บาตูมี
18:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี รอ ดินาโม ทบิลิซี
18:00 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ รอ ตอร์ปิโด คาตูซี่
18:00 ซามเตรเดีย รอ เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี
18:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ รอ เอฟซี เทลาวี

โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี รอ เครย์วันเดอร์เรอร์ส
21:00 เอนฟิลด์ ทาวน์ รอ คิงสโตเนียน
21:00 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 2 - 2 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 1-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

20:30 เควีเคไทอ์เนน(ญ) 0 - 3 อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ) 0-0
22:00 เควี เมเชเลน(ญ) 2 - 0 สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) 0-0
22:00 อาร์เออีซี มงส์(ญ) 2 - 4 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา

06:00 ซีดี โอลิมเปีย 4 - 0 ซีดี วิตอเรีย 0-0

โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา

22:59 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 1 - 0 แอนติกา จีเอฟซี 0-0
02:00 เดปอร์ติโว อิซทาปา 1 - 0 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 0-0
04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล 2 - 1 โคบาน อิมเพเรียล 1-1

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 เรอัล ซานต้า ครูซ 2 - 1 รอยัล พารี่ เอฟซี 1-1
04:15 ออโรร่า 2 - 0 บลูมมิ่ง 1-0
06:30 นาซิอองนาล โปโตซี 0 - 2 อัลเวย์เรดดี้ 0-2

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:00 อูเรนเซ่ เอสซี 2 - 0 กวายากิล ซิตี้ 0-0
05:30 เดลฟินเอสซี 1 - 2 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 1-0

โปรแกรมบอล ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ

22:00 อียิปต์ (ฟุตซอล)(N) 1 - 2 อุซเบกิสถาน(ฟุตซอล) 1-1
22:00 กัวเตมาลา(ฟุตซอล)(N) 1 - 4 รัสเซีย (ฟุตซอล) 0-3
00:00 คอสตาริกา(ฟุตซอล) 6 - 2 ลิธัวเนีย(ฟุตซอล) 2-1
00:00 เวเนซูเอล่า(ฟุตซอล)(N) 1 - 1 คาซัคสถาน (ฟุตซอล) 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

20:00 เอฟเค กาบาล่า 5 - 0 ซาบาลี 0-0
22:15 ซีล่า เอฟเค 1 - 1 ซาบาห์ เอฟเค 0-0

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 เอซี มิลาน(เยาวชน) 2 - 2 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 2-2
16:00 เวโรน่า (เยาวชน) 0 - 2 เลชเช่(ยู20) 0-1
18:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) 1 - 2 นาโปลี(เยาวชน) 1-1
18:00 เปสคารา(เยาวชน) 3 - 4 โตริโน่(เยาวชน) 2-3
20:00 เอ็มโปลี(เยาวชน) 6 - 0 สปอล(เยาวชน) 2-0

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

19:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 3 - 2 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 2-0
19:00 มักเดเบิร์ก 1 - 2 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 0-1
19:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 2 - 1 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 2-1
19:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0 - 2 ซวิคเกา 0-1
19:00 ซาบรุคเค่น 3 - 1 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 2-1
19:00 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1 - 0 เอสวี เม็พเพ่น 1-0

โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

17:30 การท่าเรือ เอฟซี 2 - 0 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 2-0
18:00 ชลบุรี เอฟซี 3 - 1 หนองบัวลําภู 2-1
18:15 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 0 - 0 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 0-0
18:30 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 4 - 0 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 สลาโว วีเซลัด 0 - 2 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 0-1
15:15 เอฟซี ปิเซ็ค 2 - 0 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 0-0
15:15 เอสเค รากอฟนิก 4 - 2 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 1-2
15:15 โลโค ทาวิน 0 - 2 บีเนโซว 0-2
15:15 ฟรีเดค-มิสตัค 2 - 4 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 2-1
15:15 โอโตรโควิซ 2 - 4 บลานส์โค 1-3
15:15 ซิกม่า โอโลมุช บี 2 - 0 เวลเก เมซิริคิ 2-0
15:30 เอฟเค พรีเปเร่ 0 - 4 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 0-3
16:00 เทปลิซ บี 2 - 2 ยาบโลเนช 2 1-1
20:30 สโลแวน โรซิค 1 - 0 เอฟซี วราทิมอฟ 1-0
20:30 เออเฮิสกี้ บรอด 0 - 1 ยูนิโก้ 0-0
20:30 โซโคล ซิวาไนซ์ 3 - 1 สโลวาน เวลวารี่ 1-1
21:30 จิสครา โดแมซลิซ 3 - 0 เอฟเค ไพรบราม บี 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 2 - 0 มัตล็อค ทาวน์ 1-0
21:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 1 - 0 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 1-0

โปรแกรมบอล UAE Etisalat เอมิเรตคัพ

20:30 อัล ฮัมริยา 2 - 1 อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า 0-0
20:30 อัล อราบี 3 - 0 อัล ไทด์ 0-0

โปรแกรมบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

21:00 เดิร์กวิว เอฟซี 3 - 1 มหาวิทยาลัยควีนส์ 0-0
21:00 อินสติตูเต้ เอฟซี 2 - 1 อาดส์ เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:45 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) 2 - 0 อัล-จีล(เยาวชน) 0-0
20:15 อุฮุด(เยาวชน) 1 - 1 อัล-ชาบับ(เยาวชน) 1-1
22:25 อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) 1 - 0 อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) 0-0
22:50 อัล-ทาวอน(เยาวชน) 1 - 0 อัล ทาย(เยาวชน) 1-0
23:10 อัล อาห์ลี(เยาวชน) 1 - 2 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

14:00 เดอะ แกป บีพีแอล 0 - 1 อคาเซีย ริดจ์ 0-1
15:00 เวสต์เทิร์นสปิริท 0 - 2 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
16:00 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 1 - 2 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 1-2
16:05 ทูวอง 2 - 1 บริสเบน เคไนท์ส 2-1

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0 - 3 บิวาโกะ ชิงะ 0-2
12:00 โอซาก้า เอฟซี 2 - 1 วาสป้า โออิตะ 2-0
13:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 1 - 1 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0-0
13:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 2 - 3 โซนี่ เซนได 1-1

โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก

20:00 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 0 - 1 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 0-0
00:30 มัคคาบิ ทามร่า 0 - 3 ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา 0-3

โปรแกรมบอล China National Games – Women’s Football

15:00 ชานตง(ญ)(N) 0 - 2 เซี่ยงไฮ้(ญ) 0-2
18:30 ชานซี(ญ) 0 - 0 เหลียวหนิง(ญ) 0-0
18:30 ปักกิ่ง(ญ)(N) 1 - 0 เสฉวน(ญ) 1-0

โปรแกรมบอล AFC Womens Asian Cup Qualifiers

17:00 เนปาล ( ญ )(N) 1 - 2 ฟิลิปปินส์ (ญ) 1-0
22:00 ลาว (ญ) รอ จีน-ไต้หวัน (ญ)

โปรแกรมบอล เช็ก U19 ลีก

15:30 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 1 - 1 สโลวัคโก้ (ยู 19) 0-0
16:00 เบอโน่ (ยู 19) 1 - 1 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 0-1
16:00 เมทีโอปราก(ยู 19) 3 - 2 โอปาว่า (ยู 19) 1-1
16:00 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 0 - 1 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 0-0
16:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 0 - 0 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 0-0
18:00 ไพรบราม (ยู 19) 1 - 1 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 0-0
18:30 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 0 - 3 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 0-1
18:30 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 4 - 1 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 2-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:30 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 4 - 0 ฮอร์เซนส์(ยู19) 1-0
17:30 เวเจิล (ยู 19) 1 - 4 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 0-2
18:00 บรอนด์บี้ (ยู 19) 1 - 1 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 0-0
18:00 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) 2 - 1 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 1-0
18:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) 1 - 1 เอสเบิร์ก (ยู 19) 1-1
18:00 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 0 - 1 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 0-0
18:00 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 3 - 3 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 0-2

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

17:15 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 1 - 1 ครีฟบาส 1-1
21:45 โอโบโลน เคียฟ รอ เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค

โปรแกรมบอล Womans World Cup (Preliminaries) Europe

21:05 เยอรมนี(ญ) 7 - 0 บัลแกเรีย (ญ) 3-0

โปรแกรมบอล ฮังการี U19 A ลีก

15:00 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) 1 - 2 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) 1-0
15:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 0 - 0 วิดีโอตอน(ยู 19) 0-0
16:00 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 2 - 3 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 1-0
17:00 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 1 - 2 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 0-1
18:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 3 - 0 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2

21:30 บาห์เลน เอสซี 0 - 2 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 0-2
21:30 เมลคิยา 2 - 0 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 0-0
21:30 บูไสทีน 0 - 0 อิซ่า ทาวน์ 0-0

โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 เจดีอาร์ สตาร์ 0 - 1 เคป ทาวน์ ออล สตาร์ 0-1
20:00 ทีเอส สปอร์ติง 0 - 0 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 0-0

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2

22:59 โอแทลลอส อเทียนัว 1 - 1 อัลกิ โอโรกลินี 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

22:59 ฟลานเดรีย 1 - 1 ซาคาชิสพาส 1-0
01:00 คานัวลาส เอฟซี 0 - 0 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 0-0
01:00 โกมูนิกาซิโอเนส 1 - 0 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 0-0
01:00 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 0 - 1 อัล คิว ซา 0-1
01:00 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 0 - 1 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 0-0
01:00 ซีเอ ซาน มิเกล 1 - 1 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 0-1
01:00 ยูเอไอ อากุยซ่า 0 - 3 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 0-2

โปรแกรมบอล ยูเครน U21 ลีกา

15:00 เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) 1 - 4 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) 0-1
15:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) 2 - 3 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) 0-2
17:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 21) 7 - 1 พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 4-1

โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) 1 - 2 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 0-0
01:00 เกรมิโอ้ (เยาวชน) 7 - 2 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 4-1

โปรแกรมบอล UAE RL

20:30 อัล อิตติฮัด คาลบา (สำรอง) 1 - 3 อัล ไอน์ เอสซีซี (สำรอง) 0-2

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

17:00 อาลูกัส ซีเอฟ 2 - 0 เตเนริเฟ่ 2 2-0
21:00 ซีดี พราวิอาโน 1 - 1 อูรากา 1-0
22:00 เอสดี เบียไซน์ 2 - 3 ปาเซ เคอี 0-3
22:00 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 0 - 2 ซีอี เมร์คาดัล 0-0
22:00 ซีดี ลากุล โอแนค 2 - 3 บาราคแอลโด ซีเอฟ 1-1
22:30 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา 1 - 0 ซีดีเบติ โอนัค 0-0
22:30 ยูดี ซามาโน 1 - 1 คาสโตร 1-0
22:59 ลัวเซเตนเซ่ 0 - 2 ยูดี คอเยเรนเซ่ 0-1
22:59 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 0 - 1 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 0-0
23:30 ยูดี รอตเรต โมลินาล 2 - 1 ซีอี เฟลานิทซ์ 0-0
23:30 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ 2 - 0 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 1-0
00:00 เซบีย่า ซี 2 - 1 ซีดี คาเบเซนเซ 2-0
00:30 ยูเอฟ เบนิกานีม 0 - 0 โอริฮูร่า 0-0
00:30 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 3 - 0 ลา โรด้า ซีเอฟ 0-0

โปรแกรมบอล ISR U19

13:00 ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) 1 - 2 ฮาโปเอล อาฟูล่า ยู19 0-1
14:45 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 1 - 1 ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) 1-0
15:00 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 2 - 2 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) 1-1
15:00 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) 2 - 1 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 0-0
15:00 ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 1 - 1 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) 0-1
15:00 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 0 - 3 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 0-3
15:15 ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) 1 - 2 ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 0-1
16:10 มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19) 5 - 1 ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) 3-1
16:30 มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) 3 - 3 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 3-1
20:00 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 1 - 2 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 0-2

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 อิติเฮด เคมมิสเซ็ท 2 - 3 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า 1-1
22:59 ราจา เดอ เบนิ เมลลาล 1 - 0 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา 1-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 ลีออน(ยู20) 2 - 0 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 0-0
21:00 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) 1 - 2 ปาชูก้า(ยู20) 0-0
21:00 โตลูกา(ยู 20) 3 - 1 คลับ อเมริกา (ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:00 มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 เซงลีอา แอทเลติค 0-0
22:00 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 0 - 0 สวีอิยูไนเต็ด 0-0
02:00 ราบัตอาแจ็กซ์ 0 - 2 เซจตัน คอรินเทียนส์ 0-2
02:00 ลิจา แอทเลติก 2 - 2 ซาน กวานน์ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 1 - 0 เอฟซี เชอร์ริฟ บี 1-0
20:00 เอฟซี คาฮูล-2005 0 - 1 วิคตอเรีย บาร์ดาร์ 0-0

โปรแกรมบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

17:00 แอดิเลด แพนเทอร์ 5 - 2 สเติร์ทไลอ้อนส์ 1-2
17:00 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 3 - 2 อดิไลเด้ โอลิมปิค 0-1
17:00 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 4 - 0 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 3-0
17:00 โครย์ดอน คิงส์ 1 - 1 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 0-0
17:00 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 4 - 0 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 3-0
17:00 เมโทรสตาร์ เอสซี 0 - 1 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

20:00 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) รอ ฮอร์เซ่นส์(ยู 17)
20:00 เวเจิล(ยู 17) 1 - 2 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) 1-0
20:15 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) 3 - 2 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) 2-0
20:15 อัลบอร์ก(ยู 17) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)
20:15 มิดทิลแลนด์(ยู 17) รอ ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17)
20:30 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 6 - 1 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) 3-0
20:30 นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) รอ แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)

โปรแกรมบอล SVK U19 A

16:00 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) 0 - 4 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) 0-1
16:00 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 2 - 1 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 0-1
16:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 4 - 1 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 2-0
16:00 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 1 - 3 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 1-1

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 ทาร์ตู เจเค มัก 2 0 - 1 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 0-0
17:00 เอฟซี มาร์ดู 7 - 0 เจเคเวลโค่ทาร์ทู 4-0
17:00 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 3 - 4 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 2-1
17:00 ปาร์นู เจเค 0 - 1 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 0-1

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกา Pershaya

17:00 ดนีโปร โมกิเลฟ 4 - 2 เอฟเค ลิด้า 2-2
21:00 เอฟซี สโลนิม 2017 2 - 4 เอฟเค ออร์ชา 2-0

โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1

17:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 1 - 2 ลำปาง เอฟซี 0-1
17:30 ราชประชา เอฟซี 1 - 1 ตราด เอฟซี 1-1
18:00 สุโขทัย เอฟซี 2 - 1 ลำพูน วอร์ริเออร์ 0-0
19:00 อุดรธานี 3 - 1 เมืองกาญจน์เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:00 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 0 - 1 เอฟเค แรด เบลเกรด 0-0
00:00 แมควา ซาแบค 2 - 1 อินดิจา 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

16:00 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 2 - 4 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 2-2

โปรแกรมบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

19:00 เอฟเค ออดา ริกา 1 - 1 ตูกุมส์-2000 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

14:30 แอดิเลด ฮิลล์ 0 - 1 มอดบูรี่ เจ็ท 0-0
14:30 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 1 - 0 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 0-0
14:30 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 2 - 1 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 0-0
14:30 อดิไลเด้วิคตอรี่ 0 - 0 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 0-0
14:30 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 0 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 1-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 0 - 0 สปอตติโว อิเทโน่ 0-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ 0 - 3 เลคเนียร์ เอฟ 0-0
21:00 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 0 - 1 วอลซันกูร์ 0-1
21:00 แมกนิ 3 - 1 คาริ อัคราเนส 1-1
21:00 ไออาร์ เรกยะวิก 4 - 3 เรยเนียร ซานเกอร์ได 0-0

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 พีเอสไอเอส เซมารัง(N) 3 - 1 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด 0-0
15:15 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด(N) 1 - 0 มาดูร่า ยูไนเต็ด 1-0
18:15 พีเอสเอ็มมากัสซาร์(N) 3 - 1 เปอร์เซบายา สุราบายา 3-1
20:45 บาหลี ยูไนเต็ด(N) 2 - 2 เปอร์ซิบ บันดุง 1-1

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 3 - 5 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 1-3

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:30 เอฟเค ชิกาทอย 0 - 4 เอฟเค กิฟดูวอน 0-2

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

22:59 โบโกตา เอฟซี 1 - 1 เรอัล ซานตานเดร์ 1-0
05:00 บาแรนคิลล่า เอฟซี 2 - 2 คอร์ตูลัว 0-1

โปรแกรมบอล ENG UD1

21:00 เคนดัล ทาวน์ 1 - 2 คลิททีโร 1-0

โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

20:00 เอฟเค โอครีด 2004 0 - 1 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว 0-1

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG

19:00 มินยอร์ เพอร์นิค 1 - 1 พีเอฟเค มอนทาน่า 1-0
21:00 เอฟซี ฮีบาร์ 1 - 0 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 0-0
21:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 2 - 1 สปาร์ตัก วาร์นา 0-1

โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน

11:30 ชุนนัมดรากอนส์ 1 - 2 บูโชน เอฟซี 1995 1-0
14:00 กยองนัม เอฟซี 2 - 3 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 2-1
16:30 ปูซานไอปาร์ค 1 - 3 เอฟซี อันยาง 0-0

โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 โยโกฮามา เอสซีซี 0 - 0 มาบาริ เอฟซี 0-0
17:00 ไกนาเร โตโตริ 0 - 2 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์

21:00 โอเอสเต้ 0 - 1 เซา โจเซ่อาร์เอส 0-1
01:00 ฟลอเรสต้า ซีอี(N) 1 - 1 โวลตา เรดอนดา 1-0
03:00 คริคูม่า 3 - 0 มิราสโซล 1-0
03:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี 1 - 2 ฟิกูเรนเซ่ 0-1
03:00 อัลโต พีไอ 2 - 3 เอสซี เปซานดูปารา 2-2
05:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 1 - 0 ปารานา พีอาร์ 1-0

โปรแกรมบอล BRA D4

01:00 แคมพิเนสเซ่ พีบี 1 - 1 ซีเอส เซอร์จิเป้ 1-0
01:00 จอยวิลล์ เอสเซ 1 - 1 บันกู 0-0
02:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 1 - 0 คาเซียส อาร์เอส 0-0
02:00 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 0 - 0 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 0-0
03:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 1 - 0 บราซิลเลียนเซ่ 0-0
03:00 โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ 1 - 1 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 1-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

17:30 จีเคเอสเบลชาโตว์ 0 - 1 เลช พอซนาน 2 0-0
21:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 3 - 2 โซกอล ออสโตรดา 2-0
21:00 วิสลา พูลาเว่ 3 - 1 สเตล รุสซ์โซว 1-0
22:00 มอเตรอ รูบิน 3 - 0 การ์บาเนียกราโกล 1-0
22:59 รุช ซอร์ซอฟ 1 - 0 วิกรี่ ซูวอลกี้ 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

17:00 ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 1 - 1 สวีเดน ( ญ ) ยู 18 0-0
21:00 โปรตุเกส (ญ) ยู19 0 - 1 ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19 0-0
21:00 เอสโตเนีย(ญ) ยู19 3 - 2 ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 1-2
21:00 โรมาเนีย (ญ) ยู19 1 - 0 มาเซโดเนีย (ญ) ยู19 0-0
22:59 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 7 - 0 เม็กซิโก (ญ) ยู 20 3-0
03:00 เปรู (ญ) 0 - 1 เอกวาดอร์ (ญ) 0-1
06:00 คอสตาริกา (ญ) 1 - 2 ปานามา (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

13:00 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 3 - 0 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 0-0
15:00 โลแกน เมโทร 3 - 3 อิปสวิช ซิตี้ 0-2
16:00 เอซี คาริน่า 1 - 2 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 โนวู ฮัมบูร์กู อาร์เอส (ยู 20) 2 - 2 เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) 0-0

โปรแกรมบอล สเตรเลีย U20

13:30 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20)(N) 2 - 2 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 2-0

โปรแกรมบอล NOR D4

18:00 สเจลคาวิค 2 - 1 เมลฮิส 1-1
18:00 ทิลเลอร์ 1 - 0 โวลด้า 1-0
19:00 ฮาลเซ่น 1 - 2 ฮอนฟอสส์ บีเค 0-2
19:00 สเตล โจร์เพลแลนด์ 1 - 2 วีดาล 1-1
19:00 คราเครอย์ ไอเอล 1 - 0 ฟลินท์ 1-0
19:30 ออส เทิร์น 1 - 4 ฟริกก์ 1-4
20:00 ทรอมโซ่ บี รอ ฟินส์เนส
20:00 แมนดาล 1 - 1 ดอน 1-1
20:00 โบโด กลิมท์ 2 1 - 4 นอร์สแตน 0-3
21:00 เเฮนน่า 0 - 2 โซล่า 0-0
21:00 เบียเซ่น 2 - 3 ออรเคล 1-1
21:00 สเตรนฮาม ไอเอล 2 - 2 เอสเค ทราเอฟฟ์ 0-1
22:00 เอฟโยร่า 0 - 3 ลิน ออสโล 0-0

โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก

00:00 ฮาร์เบอร์วิว 1 - 3 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ 0-1
02:30 เวเร ยูไนเต็ด 0 - 0 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) 3 - 0 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) 3-0
16:00 โคโลญจน์ (ยู 17) 2 - 1 อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17) 0-0
16:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) 2 - 4 เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) 0-2
16:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (ยู 17) 2 - 1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) 0-1
16:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) 2 - 1 ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) 1-0
16:00 ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) 1 - 11 ซังค์ เพาลี (ยู 17) 0-3
16:00 รอสต็อก ยู17 1 - 1 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) 0-1
17:00 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) 3 - 1 เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) 2-0
17:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) รอ เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17)
18:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) 3 - 0 เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17) 1-0
18:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) 5 - 0 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) 5-0
18:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) 2 - 0 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) 1-0
18:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) 3 - 0 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) 2-0
19:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) รอ เอาก์สบวร์ก (ยู 17)
19:00 เชมนิตเซอร์(ยู 17) 0 - 4 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) 0-3
21:00 เนิร์นแบร์ก (ยู 17) 2 - 2 เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) 2-1

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

21:30 ยูดี โลโกรนเยส บี 4 - 1 ซีดี โตรเปโซน 1-0
22:30 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 1 - 0 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 0-0
22:59 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 2 - 1 มาริโน่ ลูอันโก้ 2-0
23:00 คาดิส 2 0 - 1 คาเซเรโน่ 0-1
01:00 เอร์กูเลส 2 - 1 มัล เมนอร์ 0-1
01:00 ยูดี เมลิลล่า 1 - 3 กรานาดา ซีเอฟ บี 0-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:00 แรนส์(ยู 19) 3 - 2 ชาโตรูซ์(ยู 19) 3-0
21:00 นีซ (ยู 19) 2 - 2 เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) 1-2
21:00 ทรัวส์(ยู 19) 3 - 0 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) 2-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 2 - 2 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) 0-0
16:00 คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) 0 - 3 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) 0-1
16:00 เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) 2 - 1 ซาร์บรัคเค่น ยู19 1-1
16:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 2 - 2 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 0-1
16:00 ชามนิตเซอร์(ยู 19) 1 - 1 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) 0-1
16:00 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) 1 - 3 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) 0-3
17:00 เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) 2 - 2 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) 1-1
18:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 1 - 1 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) 0-1
19:00 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) 3 - 0 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 0-0
19:00 อาเค่น ยู19 0 - 1 อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) 0-0
20:30 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 4 - 3 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) 1-2

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 1 - 1 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 0-1
18:00 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 1 - 1 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 0-1
18:30 ซังค์ เพาลี 2 0 - 2 โฮลสไตน์ คีล 2 0-1
19:00 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 2 - 1 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 1-0
19:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1 - 1 เอสวี ลิปสตัดท์ 1-1
19:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 3 - 1 โคโลญจน์ (เยาวชน) 1-1
19:00 เอสเฟา สแตรเลน 0 - 4 พรูเบน มุนสเตอร์ 0-1
19:00 วีกเบอร์ก บีค 1 - 1 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0-0
19:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 5 - 0 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 2-0
19:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 2 - 2 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 1-1
19:00 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 0 - 2 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 0-2
19:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 1 - 0 วีเอฟอาร์ อาเล่น 1-0
19:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 3 - 0 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 0-0
19:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 0 - 3 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 0-1
19:00 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 0 - 2 เอฟซี เมมมินเก้น 0-2
19:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 6 - 0 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 2-0
19:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 2 - 3 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 1-1
20:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 2 - 2 บีเอสวี เรห์เด้น 1-0
20:00 โอเบิร์นนูแลนด์ 2 - 1 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 1-1
20:30 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 0 - 1 บาลินเกอร์ 0-1

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 จีวาคีล่า เจเค 0 - 0 อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 0-0
19:00 คาริเนน โปเจ็ท 2 - 1 วันตา 0-0
19:00 ซัลปา 1 - 1 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 0-0
19:00 แจส พอริ 3 - 2 อิลเวส แทมเปเร่ 2 2-1
20:00 วีไอเอฟเค 1 - 3 โอแอลเอส โอลู 1-1
20:00 พีเอส เคมิ คิงส์ 1 - 5 เจเอส เฮอร์คิวลีส 1-2
20:00 แอตแลนติส 3 - 0 คาพา 0-0
21:00 เอ็มไอพีเค มิกเกลี 0 - 2 เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 0-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur

21:00 เอฟซี น็องต์ บี รอ อันเดรซัก
21:00 ล็องส์ บี 1 - 1 เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี 0-1
22:59 อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ 2 - 1 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 2-0
22:59 โคโลเมียร์ส 0 - 1 เอฟซี เบอเกอรัก 0-0
22:59 เตรลิสซาค 0 - 0 เล เออบิเยรส์ 0-0
22:59 มาริกนาเน่ จีเนค 1 - 0 จูรา ซูด ฟุต 0-0
22:59 โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี 0 - 1 ตูลง 0-1
22:59 โกเบลินซ์ 1 - 0 โอแซร์ บี 0-0
22:59 โบบิกนี เอ.ซี. 1 - 0 สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 0-0
22:59 เอฟซี เฟลอรี่ 91 0 - 1 เอปินาล 0-1
22:59 แซง กวองแตง 1 - 2 แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต 0-0
22:59 ชาร์เทรส เอฟซี 2 - 0 พลาเบนเนค 1-0
22:59 กรานวิลเล 1 - 0 วิเทร 0-0
22:59 แก็งก็อง บี 2 - 3 บลัว เอฟ.41 1-2
22:59 โรโมแรนติน 1 - 1 เอฟซี รูออง 0-0
23:30 อีเซอร์ เอเอส 0 - 0 อองเช่ร์ 2 0-0
23:30 วานส์ 0 - 1 แวร์กซายส์ 78 0-0
00:00 ลอริยองต์ บี 0 - 1 ก็อง 2 0-1

โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 0 - 2 ยูนิเรีย เดจ 0-1
15:00 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 3 - 1 ดูนาเรีย คาลาราซี 2-1
15:00 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์(N) 6 - 0 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 1-0
15:00 กลอเรีย บูซัว 4 - 1 เมต้าล๊อกโลบูส 2-0
21:00 โปลิ ทิมิโซอาร่า 1 - 2 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 1-1

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

21:00 เอสซี แชม รอ เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา
21:00 เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) 1 - 0 ซูก 94 0-0
21:00 โวห์เลน 3 - 0 บาสเซโคร์ท 1-0
21:00 เอฟซี โคโซโวซูริค 3 - 1 ลังเงนทาล 1-0
21:00 บาเดน 6 - 0 เอฟซี บัลเซอร์ 3-0
21:00 เอฟซี กอสเซา 2 - 0 เอฟซี ทุคเกน 0-0
22:00 เอฟซี เนเทอร์ส 4 - 0 เอฟซี ธูน (ยู 21) 1-0
22:30 ทาลวิล 3 - 1 เอฟซี ลินท์ 04 2-1
00:00 แกรนด์ แลนซี 2 - 1 ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga

19:30 เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค 4 - 3 คุฟซไตน์ 2-1
21:00 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 6 - 0 บิชช็อฟส์โฮเฟิน 2-0
21:00 เอสซี เบรเกนซ์ รอ เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์
21:00 เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า 1 - 2 วอคลามาร์ค 0-0
21:30 เอสวี ลีโอเบนดรอฟ 2 - 3 น็อยซีเดิล 1-0
22:00 ยูนิออน กรูเทน 4 - 0 เอฟซี เวลส์ 2-0
22:59 เอสวี คูเคิล 2 - 2 เอสวี เซเคอเคน 2-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

19:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1 - 1 ทิซเตด เอฟซี 0-0
19:00 บราแบรนด์ 1 - 0 โคลดิ้ง 0-0
19:00 ฮิลลิร็อด 2 - 0 เอฟเค 2000 2-0
19:00 สคีฟซ์ ไอเค 1 - 4 เอบี โคเปนฮาเกน 0-2

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga

20:30 บราท์เวก 2 - 0 แบรัมเอสเค 1-0
21:00 เฟรม ลาวิค 2 - 3 โนท็อดเด้น เอฟเค 2-1
21:00 สคีด ออสโล 3 - 0 โซต้า 1-0
21:00 ไอสโวล์ด TF 2 - 2 โมสส์ 1-2
21:00 โฟลโร 1 - 2 อัลต้า 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2

20:00 ซาริเยอร์ 2 - 1 ตูร์กัสลูสปอร์ 1-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2

13:00 เอฟเค ชิต้า 1 - 2 เอฟซี โอดินต์โซโว 1-1
16:00 เอฟเค อูราล-2 4 - 3 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 3-1
18:00 เชลยาบินสค์ 1 - 3 วอลกา อูลยานอฟสค์ 1-0
18:00 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 0 - 0 ซเวซดา เปียร์ม 0-0
19:00 โนสต้า โนโวทรอย 1 - 1 เอฟเค ทิวเมน 0-1
19:30 อันจิ มาคัชคาล่า 2 - 0 สปาร์ตัก นาลชิค 0-0
20:00 ซาเทิร์นมอสโก 1 - 3 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 0-0
20:00 เอฟซี มูรอม 0 - 1 คาชานก้า มอสโก 0-0
20:00 เซนิต เปนซา 1 - 0 เอฟเค การูก้า 0-0
20:00 โซโคล ซาลาตอฟ 5 - 0 ซัลยุต 4-0
20:30 เอฟเค มาฮัชกาลา 3 - 0 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 1-0
21:00 ดินาโม บรีอันสค์ 0 - 0 อแวนการ์ด คุร์สค์ 0-0
21:30 ดรูซบ้า เมย์คอพ 1 - 1 มาชูค- เคเอ็มวี 1-0

โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 2 - 5 บีเคฟอร์เวิร์ด 2-2
18:30 ทีเลโซ เอฟเอฟ 2 - 4 รินนินเก้ ไอเค 0-0
19:00 อันเจเรด บีเค 3 - 1 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 2-0
19:00 ไอเค กัวติออส 1 - 3 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ 0-0
19:00 ไอเอฟเค คูมลา 3 - 1 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 2-0
19:00 อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค 3 - 3 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค 1-0
19:00 สเมดบี้ เอไอเอส 1 - 1 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 0-0
19:00 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 0 - 2 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 0-1
19:00 โนซาบี้ ไอเอฟ 2 - 3 แร็ปป์ กอล์ฟ 0-1
19:00 บีเค โอลิมปิค 0 - 0 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 0-0
19:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค 2 - 1 เอ็นโคปิ้งก์ 2-1
19:00 ทอลสแลนด้าไอเค 0 - 0 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 0-0
19:00 วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค 2 - 2 วาสต้า ฟลอรุนด้า 0-0
20:00 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 2 - 1 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 2-1
20:00 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 2 - 2 เอฟบีเค บอลข่าน 1-1
20:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค 1 - 1 สควิลเจโบ เอสเค 0-0
20:00 ซอลเวสเบิร์ก 0 - 1 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 0-0
20:00 ดลสทอร์ป ไอเอฟ 1 - 5 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 1-3
21:00 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 4 - 1 อราเมียสก้า ไอเอฟ 3-1
21:30 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 3 - 2 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:00 เวสตัน พุด (ญ) 4 - 0 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 2-0
15:15 บริสเบน โอลิมปิค หญิง 2 - 1 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 1-0
15:30 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 0 - 4 คาปาลาบา(ญ) 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

12:00 แก็บ(สำรอง) 6 - 1 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 1 - 2 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 0-1
01:30 เจนเนอรัลลามาดริด รอ วิกตอรีอาโน่อาเรนาส

โปรแกรมบอล ภูฏาน Thimphu League

17:00 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 2 ทิมพูซิตี้ 1-1

โปรแกรมบอล FFSA WPL

14:30 อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) 2 - 0 มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล FFSA SLR

12:15 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 3 - 0 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 1-0
12:15 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 0 - 1 ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) 0-0
12:15 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) 2 - 1 เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) 1-0
12:15 แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) 1 - 1 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

15:00 เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง 1 - 1 ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

17:00 คาโป (ยู 20) 6 - 1 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 2-1
18:15 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 3 - 0 คาปา (ยู20) 2-0

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

06:00 แอตเลติโก้ ชิริกี้ 0 - 1 เทาโร เอฟซี 0-0
06:00 พลาซ่า อมาดอร์ 1 - 1 ซานฟานซิสโก เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

20:00 เอฟซี ฮาเนา 93 0 - 0 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 0-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

17:00 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 7 - 0 ทีเคที 2-0
18:00 โอพีเอส อูลู รอ ทีพี 47 โตริโน่
18:30 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 2 - 2 ทูลอน ทีเอสโต 1-1
19:00 เอฟซี ไวคิงกิต 3 - 1 คอยพีเอส 0-1
19:00 เอ็นโอพีเอส 1 - 2 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีกกลาง

09:30 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 3 - 1 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 2-0

โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป 0 - 0 อ่างทอง เอฟซี 0-0
15:30 กองเรือยุทธการ รอ มาบตาพุด ระยอง เอฟซี

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division

02:00 เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี 1 - 0 ลิเบอทาดอร์ เอฟซี 0-0
02:30 ยูเรนา เอสซี 2 - 0 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 0-0
02:30 ยารากุยเอฟซี 2 - 1 ทิทาเนส เอฟซี 2-1

โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga

00:00 ลีโอเบน รอ เอสวี วิลดอน

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

19:00 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 2 - 0 วีเจเอส วันตา(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:00 เควีเค ไทอ์เนน 2 - 2 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว 0-2

โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4

17:00 สเตล บิเซค 2 - 4 มีดซ์ เลกนิก้า 2 1-2
20:00 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 2 - 3 โปกอน เซซิน 2 1-0
00:11 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 2 - 1 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 1-0

โปรแกรมบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:30 วิสาขเอฟซี 1 - 2 เบือง เกต อังกอร์ 0-2
15:30 นากาเวิลด์ เอฟซี 4 - 2 กัมพูชาไทเกอร์เอฟซี 0-0
18:00 สะเวย์ เรียง เอฟซี 1 - 0 พนมเปญ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย U19 ลีก

15:40 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 1 - 1 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล อุรุกวัย U19 ลีก

21:00 ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส (ยู 19) 1 - 0 เพนาโรล (ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ 2 - 0 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 2-0
19:00 วีเอฟซี พลูเอน 1 - 1 ฮัลเลน 1-1
19:30 เอเอสวี น็อยมาคท์ 1 - 3 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ 1-2
20:00 บาเยิร์น โฮฟ 3 - 1 ดีเจเค เจเบนบัช 2-1
20:30 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 รอ เวลลิงเก้น
20:30 น็อตตินเก้น 2 - 2 ไฟร์เบิร์ก เอฟซี 0-1
20:30 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน รอ เอฟวี เดียฟเฟลน
20:30 ทูเอส เมชเทอร์เชียม 1 - 1 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 1-1
21:00 1. FC Sand 0 - 2 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน 0-1
21:00 เอสซี เฟลเบิร์ท 2 - 0 เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก 0-0
21:00 เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น 0 - 1 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 0-0
21:00 สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล 2 - 2 ทียูเอสโคเบลนซ์ 2-1

โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2

04:00 ซาคาชิสปาส จีที 1 - 1 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 0-1
04:30 เดปอร์ติโวมีชโก 0 - 0 คลับ ออโรร่า 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

18:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2 - 1 ไบรท์ตัน (ยู 23) 1-0
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 4 - 2 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 1-2

โปรแกรมบอล TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

11:15 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 1 - 2 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 0-0
11:15 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี 1 - 1 บีช ซิตี้ 0-0
11:15 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 1 - 2 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 0-2

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:30 นูร์ดวิก 1 - 0 เดอ ทริฟเฟอร์ส 0-0
20:00 เอเอสดับเบิลยูเอช 0 - 3 โวเลนดัม (เยาวชน) 0-1
20:00 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 2 - 1 ควิก บอยส์ 1-1
20:00 สปาเคนเบิร์ก 2 - 0 เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี 1-0
20:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 2 - 1 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 2-0
20:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 3 - 1 โคซัคเค่น บอยส์ 1-0
20:30 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 4 - 1 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 0-1

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

19:30 จอน เอฟซี ซโวลล์ (สำรอง) 1 - 0 วิเทสส์ อาร์เน่ม (เยาวชน) 1-0
20:00 เอดีโอ เดน ฮาก (สำรอง) 3 - 1 เอ็นอีซี ไนจ์เมเกน(สำรอง) 0-1

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division

04:00 ยู.เอ.ซาคาเตคาส 1 - 1 แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ 1-1
04:00 คอร์รีคามินอส 2 2 - 1 เอสตูเดียนเตส เตคอส 1-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga

16:00 จีวีไอ 2 - 3 ริงสเตด 2-2
18:00 โอเคเอส 2 - 2 บี 1913 โอเดนเซ่ 1-1

โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division

21:30 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 2 - 1 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 1-0
21:30 เอ็นเค โอปาติยา 1 - 1 เอ็นเค โซลิน 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:05 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 1 - 1 บานฟิลด์(สำรอง) 1-0

โปรแกรมบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

21:00 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 4 - 1 ยูนิเรีย บาสคอฟ 3-0
21:00 เอฟซี วาสลูอี 0 - 0 เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 0-0

โปรแกรมบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

22:59 ซาลามังกา (ญ) 1 - 0 ซีเอฟ เอกซ์เตรมาดูรา(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D

21:00 คลอเดียนเซ่ 1 - 1 ยูเอส เอดลิเซ 0-0

โปรแกรมบอล ยูเครน Division 3

19:00 ดินาซ วีชโกรอด 2 - 0 นีว่า วินนีตเซีย 1-0

โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก

20:00 เอสพี ลา ฟิโอริต้า 5 - 0 เอสพี ลิเบอร์ตาส 2-0
20:00 โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ 0 - 1 เอสพี โดมัญญาโน 0-0
20:00 ทรี ฟิโอริ 2 - 1 เอส.เอส.มูราต้า 1-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A

02:00 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 1 - 2 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 1-1
04:00 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 0 - 0 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 0-0

โปรแกรมบอล กาตาร์ลีกสำรอง

23:30 กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23) 2 - 2 อัล ซาดด์(สำรอง) 1-0
23:30 อัล-ชามาล เอสซี(สำรอง) 3 - 1 อัล ไซลีย่า เอสซี (สำรอง) 1-1

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง

16:55 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 2 - 3 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 1-2

โปรแกรมบอล

14:30 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล(N) 2 - 0 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 0-0
17:00 ลีแมน 3 - 0 คิตฉี 1-0

โปรแกรมบอล

15:00 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 2 - 3 พานาธิไนกอส(ยู19) 1-0
15:00 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 0 - 2 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 0-1
15:30 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 0 - 4 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 0-0
21:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19) 2 - 2 โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) 1-1

โปรแกรมบอล

20:00 บีเอส ไดนามิค 3 - 1 แอตเลติโก้ โอลิมปิก 1-0

โปรแกรมบอล Brazil L

20:00 ซีจีไอ เอพริล 7 0 - 1 เซา กอนซาโล 0-1

โปรแกรมบอล Brazil DDL

01:00 กวารานี อาร์เอส 1 - 0 อเวนิดา อาร์เอส 0-0

โปรแกรมบอล

22:30 มาการ่า(สำรอง) 2 - 0 กัวยากิล ซิตี้(สำรอง) 1-0

โปรแกรมบอล

22:00 กอมโปสเตลา(ยู 19) 1 - 1 ปอนเตเบดรา (ยู 19) 0-0
00:00 บียารีล (ยู 19) 0 - 1 เลบันเต (ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล

17:00 บราก้า(ยู 19) 3 - 1 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) 1-0
17:00 เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) 4 - 0 ริโอ อาฟ(ยู 19) 1-0
21:00 อัลเวอร์ก้า ยู19 5 - 0 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 0-0
21:00 นาซิโอนัล (ยู19) 3 - 2 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 2-0
21:00 เบเลเนนส์(ยู 19) 2 - 0 ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) 0-0
21:00 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 1 - 0 กิล วิเซนเต้(ยู 19) 1-0
21:00 เฟยเรนเซ่ (ยู19) 1 - 1 ทอนเดล่า (ยู 19) 1-0
21:00 อโมร่า เอฟซี(ยู19) 2 - 2 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 0-0
21:00 เบนฟิก้า(ยู 19) 4 - 1 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 3-0
21:00 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) 0 - 3 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) 0-1
21:00 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) 3 - 3 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) 1-3
22:00 วิเซล่า (ยู 19) 1 - 1 ไลซอส(ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล

15:00 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 3 - 1 คาบูลเตอร์ เอฟซี 0-1
15:15 นอร์ธ สตาร์ 2 - 2 ทารินก้า โรเวอร์ 1-0
16:00 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 2 - 2 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 2-0
16:00 โรชเดล โรเวอร์ 0 - 1 บริสแบน ซิตี้ 0-0

โปรแกรมบอล

18:00 เอฟเค คูจานด์ 5 - 0 ดูชานเบ-83 1-0

โปรแกรมบอล

12:00 เอฟซี อูลานบาตอร์ 1 - 1 คานการิด 1-0
18:00 แอทเลติก 220 เอฟซี 3 - 0 เอิร์ซิม 1-0

โปรแกรมบอล

21:00 เรดดิตช์ ยูไนเตด 1 - 1 บาร์เวล 1-0

โปรแกรมบอล

17:00 มาริติโม่(ยู 23) 5 - 2 เบเลเนนเซส(ยู 23) 1-1
17:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 1 - 2 เอสโตริล(ยู 23) 1-2

โปรแกรมบอล

01:00 ยอร์ก 9 เอฟซี 0 - 0 เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล

20:30 โฮลลีย์เวลล์ 3 - 3 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี 0-1
20:30 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี 0 - 2 บัคลี่ย์ ทาวน์ 0-2

โปรแกรมบอล

16:00 ลาซิโอ(เยาวชน) 6 - 2 โครโตเน่ (เยาวชน) 2-2
16:00 อะเลสแซนเดรีย(ยู19) 0 - 4 ปอร์เดโนเน(เยาวชน) 0-1
16:00 เชเซน่า (เยาวชน) 4 - 2 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 3-0
19:00 ปิซา(ยู 19) 3 - 1 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 1-0
19:30 อัสโคลี่(เยาวชน) 4 - 0 แตร์นาน่า (เยาวชน) 3-0
20:00 เรจจิน่า(ยู19) 0 - 0 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 0-0
20:00 โคโม (ยู 20) 1 - 1 วิเชนซ่า(ยู20) 0-1
20:00 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) 1 - 7 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) 0-3
20:00 สเปเซีย(เยาวชน) 2 - 1 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 1-1
20:00 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 1 - 3 อูดิเนเซ่(เยาวชน) 0-2
20:00 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) 1 - 0 เรจเจียนา (ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล

22:59 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล 2 - 2 โควา พีดาเด้ 1-1
22:59 ลูซิเทเนีย 3 - 2 แอนาเดีย 0-0
22:59 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 2 - 0 ซานโจเนนเซ่ 1-0
01:30 เอฟซี เฟลเกยราส 3 - 1 เฟฟ 2-1

โปรแกรมบอล

22:00 อันดอร์ราซีเอฟ 2 - 2 แอตเลติโก บาเรียเรส 1-0
22:00 ซีดี ตูเดลาโน่ 0 - 1 ซาโมรา ซีเอฟ 0-1
22:00 เรอัล บายาโดลิด บี 2 - 2 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0-0
00:00 เรอัล เบติส 2 0 - 1 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 0-1
00:00 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 1 - 2 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 1-0
00:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 1 - 0 บาดาโฮซ 1-0
02:00 บียาร์เรอัล บี 3 - 0 อัลบาเซเต้ 1-0
02:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1 - 0 เอสดี โลโกรเนส 1-0

โปรแกรมบอล

15:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 0 - 0 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล 18/09/2564

โปรแกรมบอล AFC Womens Asian Cup Qualifiers
โปรแกรมบอล Australia Gold Coast Premier League
โปรแกรมบอล BRA D4
โปรแกรมบอล Brazil DDL
โปรแกรมบอล Brazil L
โปรแกรมบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
โปรแกรมบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
โปรแกรมบอล China National Games – Men’s Football
โปรแกรมบอล China National Games – Women’s Football
โปรแกรมบอล ENG UD1
โปรแกรมบอล FFSA SLR
โปรแกรมบอล FFSA WPL
โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
โปรแกรมบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
โปรแกรมบอล ISR U19
โปรแกรมบอล NOR D4
โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional
โปรแกรมบอล SVK U19 A
โปรแกรมบอล TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
โปรแกรมบอล UAE Etisalat เอมิเรตคัพ
โปรแกรมบอล UAE RL
โปรแกรมบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19
โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล WAUS WD1
โปรแกรมบอล Womans World Cup (Preliminaries) Europe
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A
โปรแกรมบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล กัลกัตตา Football League
โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา
โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2
โปรแกรมบอล กาตาร์ลีกสำรอง
โปรแกรมบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
โปรแกรมบอล คอสตาริกา 2.Liga
โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล คูเวต อิมมิเรต คัพ
โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน
โปรแกรมบอล เค-ลีก
โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division
โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล ชเลสวิกลีกา
โปรแกรมบอล เช็ก U19 ลีก
โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบียลีก
โปรแกรมบอล ซีเรีย ลีก
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย U19 ลีก
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
โปรแกรมบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A
โปรแกรมบอล ตุรกี 3. ลัก บี
โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2
โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
โปรแกรมบอล นิคารากัว Apertura ลีก
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ
โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
โปรแกรมบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์
โปรแกรมบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG
โปรแกรมบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล
โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น
โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง
โปรแกรมบอล เบลารุสลีกา Pershaya
โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2
โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีกกลาง
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20
โปรแกรมบอล ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ
โปรแกรมบอล ภูฏาน Thimphu League
โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ยูเครน Division 3
โปรแกรมบอล ยูเครน U21 ลีกา
โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล ยูเครน หญิงDivision
โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
โปรแกรมบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3
โปรแกรมบอล รวันดา National League
โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2
โปรแกรมบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
โปรแกรมบอล โรมาเนีย U19 ลีก
โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
โปรแกรมบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
โปรแกรมบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ
โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
โปรแกรมบอล เลบานอน ลิก
โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
โปรแกรมบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ
โปรแกรมบอล สเตรเลีย U20
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2
โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
โปรแกรมบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย U19
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 2
โปรแกรมบอล สวิสคัพ
โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta
โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน
โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
โปรแกรมบอล สิงคโปร์ ลิก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga
โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga
โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A
โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D
โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อุรุกวัย U19 ลีก
โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา
โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Teine Liiga
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกสำรอง
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
โปรแกรมบอล ฮังการี U19 A ลีก
โปรแกรมบอล ฮังการี คัพ


โปรแกรมบอลAFC Womens Asian Cup Qualifiers, Australia Gold Coast Premier League, BRA D4, Brazil DDL, Brazil L, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, China National Games – Men’s Football, China National Games – Women’s Football, ENG UD1, FFSA SLR, FFSA WPL, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, ISR U19, NOR D4, Portugal Campeonato Nacional, SVK U19 A, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, UAE Etisalat เอมิเรตคัพ, UAE RL, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, Womans World Cup (Preliminaries) Europe, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัลกัตตา Football League, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ลีกสำรอง, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คูเวต อิมมิเรต คัพ, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ, ภูฏาน Thimphu League, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูเครน Division 3, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเครน หญิงDivision, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สเตรเลีย U20, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิสคัพ, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอลลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุรุกวัย U19 ลีก, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี U19 A ลีก, ฮังการี คัพ,