บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ฟุตบอล

          ฟุตบอล (อังกฤษ: Association Football) หรือ ซอกเกอร์ (อังกฤษ: Soccer) เป็นกีฬาประเภททีมที่เล่นระหว่างสองทีมโดยแต่ละทีมมีผู้เล่น 11 คน ผลบอลวันนี้ โดยใช้ลูกบอล เป็นที่ยอมรับอย่างแพร่หลายว่าเป็นกีฬาที่เป็นที่นิยมมากที่สุดในโลก
          โดยจะเล่นในสนามหญ้าสี่เหลี่ยมผืนผ้า หรือ สนามหญ้าเทียม โดยมีประตูอยู่กึ่งกลางที่ปลายสนามทั้งสองฝั่ง ผลบอลย้อนหลัง เป้าหมายคือทำคะแนนโดยการใช้เท้าพาลูกฟุตบอลให้เข้าไปยังประตูของฝ่ายตรงข้าม ในการเล่นทั่วไปผู้รักษาประตูจะเป็นผู้เล่นเพียงคนเดียวที่สามารถใช้มือหรือแขนกับลูกฟุตบอลได้โดยมีข้อแม้ว่าห้ามออกนอกเขตโทษ หรือกรอบ 25 หลาหน้าปากประตู ส่วนผู้เล่นอื่น ๆ ผลบอลเมื่อคืน จะใช้เท้าในการเตะลูกฟุตบอลไปยังตำแหน่งที่ต้องการ บางครั้งอาจใช้ลำตัว หรือ ศีรษะ เพื่อสกัดลูกฟุตบอลที่ลอยอยู่กลางอากาศ โดยทีมที่พาลูกฟุตบอลเข้าประตูฝ่ายตรงข้ามได้มากกว่าจะเป็นผู้ชนะ บอลพรุ่งนี้ ถ้าคะแนนเท่ากันให้ถือว่าเสมอ แต่ในบางเกมที่เสมอกันในช่วงเวลาปกติแล้วต้องการหาผู้ชนะจึงต้องมีการต่อเวลาพิเศษ และ/หรือยิงลูกโทษขึ้นอยู่กับกฎระเบียบของรายการแข่งขันนั้น ๆ
          โดยกฎกติกาการเล่นสมัยใหม่จะถูกรวบรวมขึ้นในประเทศอังกฤษ โดย สมาคมฟุตบอลอังกฤษ ในปี พ.ศ. 2406 ได้กำเนิดกติกาฟุตบอลขึ้นเพื่อเป็นแนวทางกติกาการเล่นในปัจจุบัน ผลบอลล่าสุด ฟุตบอลในระดับนานาชาติจะถูกวางระเบียบโดยฟีฟ่า ซึ่งรายการแข่งขันที่มีเกียรติสูงสุดในระดับนานาชาติคือการแข่งขันฟุตบอลโลกซึ่งจะจัดขึ้นทุก ๆ 4 ปี ผลบอลสด

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 8423 ครั้ง

โปรแกรมบอล 04/12/2563

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:20 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 0 - 2 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 0-1
07:30 บานฟิลด์ 1 - 1 โรซาริโอ เซ็นทรัล 1-1

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

02:45 ซูลเต้ วาเรเกม 2 - 2 อันเดอร์เลชท์ 1-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

02:30 คราโคเวีย คราคอฟ 1 - 1 วิสล่า คราคอฟ 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

01:00 โอเดนเซ่ บีเค 2 - 1 อัลบอร์ก 0-1

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

02:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 3 - 1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0-1

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

00:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 3 - 2 ดาร์มสตัดท์ 0-0
00:30 โฮลสไตน์ คีล 3 - 1 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 1-1

โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

03:00 นีมส์ 0 - 2 โอลิมปิก มาร์กเซย 0-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

02:00 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 2 - 1 เอ็มเมน 1-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

00:45 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 2 - 3 เดอ กราฟสคัป 1-1
00:45 เอสซี เทลสตาร์ 1 - 2 เอสซี คัมบูร์ 0-0
03:00 อัลเมเร่ ซิตี้ 4 - 1 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 0-0
03:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต 0 - 2 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0-2

โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

23:30 เบซิคตัส เจเค 3 - 0 คาซิมปาซ่า 1-0

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

03:00 แอธเลติก บิลเบา 0 - 2 เซลต้า บีโก้ 0-0

โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

00:30 บาร์นสลีย์ 0 - 4 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0-2

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

03:00 อัสโคลี่ 0 - 2 เปสคารา 0-2

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

03:15 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0 - 0 ซานซิเนน่า 0-0
03:30 เดซามปาราดอส 1 - 1 คลับ ซิโพลเล็ตติ 1-0
04:15 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 1 - 0 สปอร์ติโว เพนาโรล 0-0
05:30 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 1 - 0 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 0-0

โปรแกรมบอล

22:59 กาตาร์ รอ บังกลาเทศ

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

02:00 กราสฮ็อปเปอร์ 2 - 0 เอสซี เครียนส์ 1-0
02:00 เนอชาแตล ซามักซ์ 2 - 4 อารัว 1-2

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:15 ซีเอส โวลุนทารี 3 - 3 เอฟซีคลินเซนิ 2-2
01:30 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0 - 1 ดินาโม บูคาเรสต์ 0-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

01:00 เฮอฟอล์จ โคเก้ 2 - 1 เฮลซิงกอร์ 1-0
01:00 สคีฟซ์ ไอเค 2 - 2 โฮโบร 2-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

00:30 เอสเคยู อัมเสตทเทน 3 - 2 ออสเตรีย ลัสเตนัว 2-1
00:30 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 0 - 3 คัพเฟ่นเบิร์ก 0-1
02:25 กราเซอร์ เอเค 3 - 0 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 0-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

00:00 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 3 - 1 เอฟเค วอซโดวัค 1-1

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

22:59 บูร์ซาสปอร์ 1 - 3 อุมรานิเยสปอร์ 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:15 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 0 - 1 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

02:45 อเบอรี่สวิธทาวน์ 1 - 3 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล ลีกา 1 ฮังการี

02:15 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี 1 - 1 อูจเปสต์ 0-0

โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

00:00 ฟาสตาฟ ซลิน 0 - 2 เบามิต ยาโบลเนค 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:00 ครูซ อาซูล 4 - 0 พูมาส ยูนัม 3-0

โปรแกรมบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

02:45 ควีน ออฟ เซาธ์ 0 - 3 อินเวอร์เนสส์ 0-1

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

03:30 เปนาฟิลด์ 1 - 0 ไลซอส 1-0

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 โดซ่า คาโตโกเปีย 2 - 1 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 1-0
22:59 คาร์มิโอทิสซ่า 0 - 1 เนีย ซาลามิส 0-1

โปรแกรมบอล อิสราเอล Leumit ลีก

20:00 ฮาโปเอล รานาน่า 0 - 1 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 0-1
20:00 ฮาโปเอล นาซาเรท 0 - 0 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 0-0
20:00 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 2 - 1 คาฟร์ กาซิม 1-1
20:00 ฮาโปเอล อฟูล่า 4 - 0 ฮาโปเอล อิกซาล 2-0
20:00 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 1 - 0 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

02:30 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 2 - 0 โคเลอไรน์ 1-0

โปรแกรมบอล AFC แชมเปี้ยนลีก

17:00 ซิดนีย์ เอฟซี(N) 1 - 1 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1-1
17:00 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี(N) 0 - 2 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0-2
20:00 วิสเซล โกเบ(N) 0 - 2 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0-0

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

20:00 เอเอส เอน เอ็มลิล่า 2 - 1 เอ็นซี มากร้า 1-1
20:00 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 1 - 1 ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส 0-1
21:00 ปาราดัว เอซี(N) 2 - 2 ซีเอส กงส์ต็องตีน 2-1
22:00 เอ็มซี โอราน 0 - 0 เจเอส คาบิลี่ 0-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ลีก3

00:00 บรูค พีรอนนาส 0 - 0 อาวรองเช่ 0-0
00:00 เกววีลย์ อูแอส 4 - 0 บาสเตีย ซีเอ 2-0
00:00 เซเต้ เอฟซี 0 - 0 เกรไตล์ 0-0
00:00 วิลเลฟรองเช 1 - 0 โอร์แลงส์ ยูเอส 0-0
02:00 บูโลญจน์ 1 - 1 ลียง ดูเชรี่ 1-1
02:00 อูแอส กงการ์กโน่ 1 - 1 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 0-1
02:15 เรด สตาร์ 93 2 - 1 อานซี 1-1

โปรแกรมบอล เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ

22:00 มิดเดิลสโบรห์ ยู18 4 - 0 มิลวอลล์(ยู18) 3-0
02:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ยู 18) 2 - 2 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ ยู18 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2

23:40 เมียดิซ เลกนิก้า 2 - 2 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 2-2

โปรแกรมบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

20:00 อัล เมอร์รีคห์ 2 - 0 เอเอส โอโตโฮ 0-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

07:40 ปาตริโอตาสเอฟซี 2 - 3 มิลเลียนนาริออส 1-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

21:00 อัล อาห์ลี(N) 0 - 1 อัล ฮุสเซน อีร์บิด 0-1
23:30 อัล ไฟซาลี 0 - 0 ซาฮับ เอสซี 0-0

โปรแกรมบอล ซีเรีย ลีก

19:00 จาเบิลช 0 - 0 อัล วัทบา 0-0
19:00 อัล จาอิส (SYR) 2 - 1 อัล วาห์ดา 1-0
19:00 อัล คารามาห์ 1 - 0 อัล ซาเฮล 1-0
19:00 อัล ทาลิย่า 1 - 1 อัล ฟูโตวา 1-1
19:00 เทชริน เอสซี 1 - 0 อัล-โชต้าดามัสกัส 0-0
19:00 อัล อิติฮัด 1 - 2 ฮัททีน 0-1

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

00:00 เอสเค ติรานา 0 - 0 ปาร์ติซานี ทิราน่า 0-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

01:30 แมคฮาร์บ(N) 2 - 1 เฟร์ ราเบท 1-0

โปรแกรมบอล คูเวต ลีก

22:30 ยาร์มุค 3 - 3 อัล คาดเซีย 1-1

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

02:00 โอเอสเต้ 0 - 1 กัวรานี่ เอสพี 0-0
05:15 วิตอเรีย บีเอ 2 - 3 คอนฟิแองก้า 1-1
07:30 ปอนเต เปรตา 2 - 1 ปารานา พีอาร์ 1-1

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า(N) 1 - 1 อารากัว เอฟซี 1-1
07:00 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส(N) 2 - 1 คาราคาส เอฟซี 2-1

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

20:30 โคเบรซอล 1 - 1 โอ.ฮิกกิ้นส์ 0-0
03:00 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 1 - 0 เดปอร์เตส อิควิกกัว 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

05:20 อินสติทูโต เด คอลโดบา(N) 0 - 1 เอลมาโกล 0-1

โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

22:59 ลิจา แอทเลติก 2 - 2 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 1-1
03:15 กัดจา ยูไนเต็ด 3 - 2 บัลซาน เอฟซี 2-1

โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

01:30 คอร์โดบา(ฟุตซอล) 2 - 2 แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) 1-0

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 ออโรร่า 1 - 1 อัลเวย์เรดดี้ 0-0
03:00 โบลิวาร์ 2 - 0 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 2-0
07:00 คลับ กัวบิร่า 1 - 3 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 1-1

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

04:30 โอลเมโด้รีโอบัมบา 0 - 0 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 0-0
07:00 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 1 - 0 มาชัค รูนา 0-0

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

05:15 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 2 - 0 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 1-0

โปรแกรมบอล จอร์เจีย คัพ

19:00 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ(N) 0 - 0 เอฟซี กากรา 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย

22:59 กาตาร์ 5 - 0 บังกลาเทศ 2-0

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

18:30 ลาซิโอ(เยาวชน) รอ สปอล(เยาวชน)

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

01:00 มักเดเบิร์ก 0 - 0 เอสวี เม็พเพ่น 0-0

โปรแกรมบอล บาห์เรนคิงส์คัพ

21:45 มานาม่า คลับ(N) 0 - 0 อัล ชับบับ 0-0

โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:05 อัล-โชอาลาห์ 0 - 0 อัล คาลีจ 0-0
19:15 อัล ฮาเซม 2 - 0 อัล-คาว์แคบ 0-0
19:20 อัล-จาบาลีน 1 - 0 อัล บูกาย์รียาห์ 0-0
19:25 นาจราน 0 - 1 อัล-ไดรห์ 0-1
21:30 อัล-จีล 1 - 1 อัล-อดาลห์ 1-1

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

18:55 อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) 0 - 0 อัล-ทาวอน(เยาวชน) 0-0

โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก

16:30 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม(N) 1 - 0 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 1-0
17:00 เอฟซี ดิโมนา 0 - 1 ฮาโปเอล อิกซาล 0-1
17:00 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน(N) 2 - 2 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 0-0
17:45 เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา 2 - 0 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 2-0
17:45 ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 2 - 0 มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา 0-0
17:45 มัวดอน สปอร์ตทิร่า 4 - 0 มัคคาบิ ทามร่า 0-0
18:00 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 4 - 1 ฮาโปเอล เบนาย ลอด 1-1
18:00 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 1 - 2 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 1-0
18:00 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 0 - 1 รูบิ ชาปิร่า 0-0
18:30 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี 1 - 1 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

03:10 ซาน เทลโม่ 0 - 2 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 0-2
07:10 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 0 - 0 ทริสแทน ซัวเรส 0-0

โปรแกรมบอล ยูเครน U21 ลีกา

18:00 เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) 1 - 5 ดินาโม เคียฟ (ยู 21) 0-4

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:00 ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 2 - 0 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 0-0
16:00 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 1 - 0 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 0-0
16:00 เอ็มซี โอราน (ยู21) 1 - 0 เจเอสคาไบลีย์(ยู21) 0-0
16:00 ปาราดอ เอซี (ยู21) 0 - 1 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 0-0
16:15 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 4 - 0 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 0-0

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:20 อัล-อราบี(ซาอุฯ) 1 - 1 อัล-ทักดอม 1-0

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

04:00 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 0 - 1 ลาส พัลมาส ซี 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

21:00 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) รอ ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ)

โปรแกรมบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

16:00 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 4 - 0 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 3-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

16:00 แอดิเลด แพนเทอร์ 1 - 3 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 1-0

โปรแกรมบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น

15:00 ชักดิดี้ 3 - 0 เอฟซี เชอวาร์เดนิ 1-0

โปรแกรมบอล ดัตช์คัพ (W)

01:30 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 9 - 2 เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 5-0
01:30 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 3 - 1 วีวี อัลค์มาร์ (ญ) 2-0
01:30 ซโวลเล่ (ญ) 3 - 0 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 1-0
01:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 2 - 2 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 1-2

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG

18:00 สตรัมส์ก้า สลาวา 1 - 2 พีริน บลากอเยฟกราด 0-1

โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 เซนไนยิน เอฟซี(N) 0 - 1 เบงกาลูรู 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) 0 - 0 เซาเปาโล(ยู 20) 0-0
01:00 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 0 - 1 เทาบาเต้(เยาวชน) 0-1
01:00 ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) 1 - 3 พัลไมรัส เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวช 0-1
01:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 2 - 2 ซานโตส(เยาวชน) 1-1

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 1 - 0 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0-0
01:00 ฮาเวลเซ่ รอ บีเอสวี เรห์เด้น
01:30 วีกเบอร์ก บีค 2 - 0 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 0-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 วาซิโต้ เอฟซี(N) 3 - 1 วิฮิก้า ยูไนเต็ด 2-0
19:00 เคซีบี(N) 1 - 0 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:10 เดปอร์ติโว ปารากัวโย 1 - 0 ซีเอ ลูกาโน 1-0

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 เทาโร เอฟซี 1 - 0 ซานฟานซิสโก เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division

19:55 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 0 - 0 ยูเรนา เอสซี 0-0
02:30 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 1 - 0 ลาเนรอส เดอ กัวนาเร่ 1-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4

00:00 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 1 - 0 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

20:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 2 - 1 ไบรท์ตัน (ยู 23) 1-0
20:00 ฟูแล่ม(ยู 23) 5 - 2 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 1-2
02:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 3 - 1 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 1-0
02:00 เชลซี(ยู 23) 2 - 1 เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 1-0

โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 บียูเอล เอฟซี 2 - 2 เอสซี วิลล่า 1-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B

03:15 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 0 - 0 โซล เดอ เมโย 0-0

โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division

19:30 อินเตอร์ ซาเปรซิค 3 - 1 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 0-1
19:30 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 3 - 0 เอ็นเค โซลิน 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A

03:10 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 0 - 3 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 0-2
03:15 เดปอร์ติโวมาดรีน 1 - 0 ฮูราแคน ลาส เฮราส 0-0
06:30 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 1 - 1 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 0-1
07:10 วิลล่า มิเตร 1 - 1 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 1-0

โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

02:00 ยูโรปาเอฟซี 3 - 1 ลิงซ์ เอฟซี 2-0

โปรแกรมบอล COSAFA Cup U20

17:30 มาลาวี (ยู 20)(N) 1 - 0 คอโมโรส(ยู 20) 0-0
20:30 อังโกล่า (ยู 20)(N) 0 - 1 สวาซิแลนด์ (ยู 20) 0-0
20:30 แซมเบีย (ยู 20)(N) 1 - 0 นามิเบีย (ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล

19:00 พริสตีนา 0 - 0 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 0-0

โปรแกรมบอล Brazil L

01:00 บาร์เซโลนาอีซี 0 - 3 ซีจีไอ เอพริล 7 0-2
01:00 บาร์รา มานซา เอฟซี 1 - 0 เมสคิวต้า 1-0
01:00 ซีอีเอซี/อรารูอามา 2 - 2 เซเรส / อาร์เจ 0-2

โปรแกรมบอล

01:00 ตอบาเต้ ( ญ ) 0 - 2 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

06:00 คลับ อเมริกา (ญ) 1 - 4 มอนเทอร์เรย์(ญ) 0-3

โปรแกรมบอล

05:30 เรอัล เอสเทล(ยู 20) 3 - 1 ดิเรียนเกน (ยู20) 0-0

โปรแกรมบอล

04:00 คลับ ออโรร่า เอฟซีเอฟ (ญ) 1 - 0 ปาเรช(ญ) 1-0

โปรแกรมบอล

07:00 เอสวีบริแทนเนีย 2 - 1 เอสวีเอสเทรลล่า 2-0

โปรแกรมบอล 04/12/2563

โปรแกรมบอล AFC แชมเปี้ยนลีก
โปรแกรมบอล Brazil L
โปรแกรมบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
โปรแกรมบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
โปรแกรมบอล COSAFA Cup U20
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์
โปรแกรมบอล คูเวต ลีก
โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอล จอร์เจีย คัพ
โปรแกรมบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี
โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน
โปรแกรมบอล ซีเรีย ลีก
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
โปรแกรมบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ดัตช์คัพ (W)
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A
โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1
โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG
โปรแกรมบอล บาห์เรนคิงส์คัพ
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2
โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ลีก3
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
โปรแกรมบอล ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ
โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ยูเครน U21 ลีกา
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3
โปรแกรมบอล รวันดา National League
โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน
โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
โปรแกรมบอล ลีกา 1 ฮังการี
โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล อิสราเอล Leumit ลีก
โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
โปรแกรมบอล เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ
โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น


โปรแกรมบอลAFC แชมเปี้ยนลีก, Brazil L, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, COSAFA Cup U20, กระชับมิตร คัพ, กานาพรีเมียร์, คูเวต ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จอร์เจีย คัพ, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ดัตช์คัพ (W), เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บัลแกเรีย B PFG, บาห์เรนคิงส์คัพ, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย, ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ, มอลตา พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน U21 ลีกา, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลาลีกา สเปน, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียซูเปอร์ลีก, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอลลีก, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น,