บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

โปรแกรมบอล 13/10/2562

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ

03:00 โกยาส 1 - 0 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1-0
05:00 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 2 - 0 บาเฮีย บีเอ 2-0
07:00 พัลไมรัส 1 - 0 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 1-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:45 โรด้า เจซี 4 - 0 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1-0
17:15 โวเลนดัม 1 - 1 เดน บอสช์ 1-0
19:30 อัลเมเร่ ซิตี้ 1 - 1 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0-0
19:30 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 3 - 2 ดอร์เดรชท์ 0-1

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

17:00 มิรานเดส 2 - 1 ฟูเอนลาบราดา 1-0
21:00 นูมานเซีย 0 - 1 เรอัล ซาราโกซ่า 0-0
22:59 อัลบาเซเต้ 1 - 2 เรอัล โอเบียโด 1-0
22:59 ฮูเอสก้า 1 - 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 0-0

โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ

18:00 โคเวนทรี ซิตี้ 0 - 1 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

00:00 ริเยก้า 1 - 1 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 1-1
07:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 1 - 0 คลับ เลออน 0-0
15:00 พีเอสบีเค บลิตาร์ 1 - 3 เปอร์ซิจับ เจพารา 0-2
16:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด 5 - 1 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 3-0
18:00 เอสโตเนีย(ยู 18) 0 - 3 จอร์เจีย (ยู 18) 0-0
18:00 ดนีปรอ-1 2 - 1 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 1-1
18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 1 - 2 เจลกาว่า 0-1
18:30 ซลูตัสค์ 1 - 1 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 0-0
19:00 พาส เจียนนิน่า 2 - 0 พานาคายคิ 2005 1-0
19:00 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 2 - 0 โคลอส โคซาลิฟก้า 1-0
19:30 อลันยาสปอร์ 2 - 2 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 2-1
20:00 กอชค์ กาเบลา 3 - 2 เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า 2-0
20:00 ดินาโม มอสโก 2 - 0 เอฟซี พิวนิค 0-0
20:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0 - 2 เนเมน กร็อดโน่ 0-0
20:00 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 2 - 0 ไกเซอร์ ชีฟ 1-0
20:30 เลโซโท 1 - 1 มาลาวี 0-0
21:00 เวเจิล 2 - 4 เฮาเกซุนด์ 1-3
22:40 อัล อาห์ลี 0 - 1 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 0-1

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน

18:35 ปักกิ่ง เหรินเฮอ 1 - 4 ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์ 1-3

โปรแกรมบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป

01:45
ลิกเตนสไตน์
1 - 1
อารเมเนีย
01:45
อิตาลี
2 - 0
กรีซ
01:45
นอร์เวย์
1 - 1
สเปน
01:45
มอลตา
0 - 4
สวีเดน
20:00
คาซัคสถาน
0 - 2
เบลเยียม
22:59
สกอตแลนด์
6 - 0
ซานมารีโน
22:59
ไซปรัส
0 - 5
รัสเซีย
22:59
เบลารุส
1 - 2
เนเธอร์แลนด์
22:59
ฮังการี
1 - 0
อาเซอร์ไบจาน

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก คัพ

11:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 1 - 0 กัมบะ โอซาก้า 0-0
17:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0 - 0 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0-0

โปรแกรมบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

19:00 เซเชลส์ 0 - 1 ซูดานใต้ 0-0
20:00 ชาด 1 - 0 ไลบีเรีย 0-0
22:59 เซาโตเมและปรินซิเป 2 - 1 มอริเชียส 0-0
22:59 แกมเบีย 1 - 1 จิบูตี 1-1

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 2

20:30 ดราว่า 0 - 0 เอ็นเค เครสโก 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

20:00 เวนด์ซีเซล 1 - 1 นาเอสเวด 0-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:30 รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน 1 - 0 เควีเอสเค ลอมเมล 0-0
21:00 เคเอสซี โลเคอเรน 1 - 1 แซงต์ กิลลุส 0-1

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

01:45 ปาโดวา 1 - 2 ราเวนน่า 0-0
01:45 เรจจิน่า 1 - 0 คาตันซาโร่ 0-0
01:45 โปร เวอร์เซลลี่ รอ ยูเวนตุส(ยู 23)
20:00 เชเซน่า 1 - 3 แซมเบเนเดทเซ่ 0-2
20:00 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 0 - 0 ริมินี่ 0-0
20:00 เฟอรัลพิซาโล 1 - 0 ซุดติโรล อัลโต้ 1-0
20:00 กุบบิโอ 1 - 2 คาร์ปิ 1-1
20:00 เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 3 - 1 ตริเอสติน่า 1-1
20:00 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 3 - 1 วิส เปซาโร 2-0
20:00 โปเทนซ่า 1 - 0 เตราโม่ 0-0
20:00 แรนเด 0 - 1 คาเวเซ่ 0-0
20:00 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 6 - 2 วิโบเนเซ่ 3-0
20:00 คาร์ราเรเซ่ 3 - 0 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 1-0
20:00 เลชโก้ 1 - 3 ยูเอส เปียเนเซ่ 1-3
20:00 โอลเบีย 0 - 1 โปร ปาเทรีย 0-1
22:30 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 1 - 1 โมเดน่า 1-0
22:30 เฟอร์มาน่า 0 - 1 ไอโมเลเซ่ 0-0
22:30 ปิอาเชนซา 2 - 1 วิเชนซ่า 0-1
22:30 บารี 2 - 0 แตร์นาน่า 0-0
22:30 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 1 - 1 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ 1-1
22:30 ปากาเนเซ่ 3 - 1 อเวลลิโน่ 0-1
22:30 ไรติ 0 - 1 เอซี โมโนโปลี 0-0
22:30 วิเทอเบเซ่ 1 - 0 บิสเซลเย 1913 0-0
22:30 อาเลซซานเดรีย 1 - 1 โคโม 1-0
22:30 เจียน่า เออมินิโอ 2 - 1 โนวาร่า 2-0
22:30 มอนซ่า 1912 1 - 0 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-0
22:30 เรนาเต้ เอซี 3 - 0 กอซซาโน่ 3-0
22:30 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 1 - 1 อาเรสโซ่ 0-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

21:00 โควา พีดาเด้ 0 - 2 เอสซี เฟยเรนเซ่ 0-2
22:00 วิล่าแฟรเนียนเซ 3 - 2 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 2-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก โคปา

09:00 เวราครูซ 0 - 1 โตลูก้า 0-0

โปรแกรมบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

21:00 เคมบริดจ์ ซิตี้ 2 - 1 มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ 1-0

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

01:00 เจเอส ซาอัวร่า 1 - 0 ปาราดัว เอซี 0-0

โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

01:00 ฮังการี ยู19 0 - 2 โครเอเชีย(ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

20:00 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 2 - 1 ยูเมีย เอฟซี 1-0
20:00 เกเฟล ไอเอฟ 2 - 3 อโครโพลิส ไอเอฟ 0-1
20:00 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 2 - 5 โบเดน บีเค 1-1
22:00 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 0 - 3 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 0-0
22:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 1 - 2 แอตวิดาเบิร์ก 1-2

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2

20:00 ออด้าโอพอล รอ สตอล เมียเลช

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 อินติกัส เดปอร์เตส 2 - 0 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 0-0
05:45 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 3 - 3 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 0-2
08:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 0 - 0 สปอร์ติ้งคริสตัล 0-0
22:59 ปิราต้า เอฟซี 1 - 1 สปอร์ต บอยส์ 1-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

03:00 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 2 - 1 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 1-1
05:00 เดปอร์ติโว กาลี 0 - 0 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 0-0
05:20 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 0 - 1 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-1
07:45 มิลเลียนนาริออส 1 - 2 อเมริกา เด กาลี 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

14:00 เพิร์ท กลอรี่ 1 - 1 บริสแบน โรว์ 1-0

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 2 - 1 ฟาเจียโน โอคายามา 0-1
13:00 เอฮิเมะเอฟซี 0 - 1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-1
14:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1 - 1 โทชิกิ เอสซี 0-1
15:00 มาชิดา เซลเวีย 0 - 0 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

18:00 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 0 - 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 0-1
20:00 คริสตัล พาเลซ (ญ) 1 - 5 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-2
20:00 เลเวส (ญ) 0 - 3 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

15:30 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 0 - 2 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 0-2
15:30 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 0 - 1 เอฟเค โปปาร์ด 0-0
20:00 สลาโว วีเซลัด 3 - 1 เคเอฟซี โคมาร์โน 2-1

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

02:30 กอริติบ้า พีอาร์ 1 - 0 คริคูม่า 0-0
02:30 บรากันติโน้ 2 - 0 ปารานา พีอาร์ 1-0
02:30 ลอนดริน่า พีอาร์ 1 - 2 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 0-0
05:00 ฟิกูเรนเซ่ 2 - 1 อเมริกา เอ็มจี 0-1

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 การาโบโบ เอฟซี 0 - 2 คาราคาส เอฟซี 0-0
03:00 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0 - 0 ซูเลีย เอฟซี 0-0
03:00 ลาล่าเอฟซี 1 - 1 ทรูจิลลานอส 0-0
03:00 เอสตูเดียนเตส เด การากัส เอสซี 0 - 6 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 0-5
22:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 2 - 2 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 1-1

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:30 โอ.ฮิกกิ้นส์ 1 - 2 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 1-2

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

04:40 เบลกราโน่ 2 - 2 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 1-1

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

19:45 บอร์กโดซ์ (ญ) 1 - 2 แก็งก็อง (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

19:00 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 2 - 1 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 2-1
19:00 เอสซีซันด์(ญ) 3 - 0 เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 1-0
19:00 ยูเอสวี เยน่า (ญ) 1 - 7 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 0-1
19:00 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 4 - 5 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 0-3

โปรแกรมบอล สวีเดน Damallsvenskan

19:00 แวคโจ เอฟเอฟ (ญ) 2 - 1 โอเรโบร (ญ) 1-1
19:00 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 2 - 0 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 0-0
21:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 3 - 3 ลิงโคปิ้ง (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1

01:00 ออตตาวา ฟิวรี 1 - 1 เบธเลเฮม สตีล 1-0
06:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 8 - 3 สโวป ปาร์ค เรนเจอร์ส 3-3
06:30 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 1 - 1 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 1-0
07:00 เมมฟิส 901 1 - 2 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 0-1
07:00 ทัลซ่า รัฟเนค 2 - 1 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 1-0
07:05 แนชวิลล์ เอฟซี 2 - 0 นอร์ท แคโรไลนา 1-0
07:35 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 0 - 1 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 0-0
09:05 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 2 - 0 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 0-0
09:35 เฟรสโน เอฟซี 2 - 2 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 1-1
09:35 ลาส เวกัส ไลท์ 0 - 2 เรโน 1868 เอฟซี 0-1
09:35 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 1 - 2 เรอัล โมนาร์ช 0-0
09:35 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 2 - 3 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 1-2

โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

12:30 ยามาโตะ ซิลฟิด หญิง 0 - 2 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 0-2

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

19:00 ลิน (ญ) 4 - 5 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 3-3

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

18:00 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 3 - 1 เคยูพีเอส (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

18:00 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 4 - 2 โมรอน บีเค (ญ) 3-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 1 - 2 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 0-1
18:00 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) 0 - 2 โคโรน่า (เยาวชน) 0-1

โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 เฮเรดิอาโน 4 - 0 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 1-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

21:00 สปอร์ติ้ง บราก้า 2 - 1 มาริติโม่ 2-0
22:00 เปนาฟิลด์ 1 - 2 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

19:30 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 1 - 4 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 0-2
19:30 ซโวลเล่ (ญ) 2 - 2 เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 มาราธอน 3 - 2 พลาเทนเซ่ 3-0

โปรแกรมบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล

00:00 อัล-ชาบับ(คูเวต) 0 - 2 อัล คูเวต เอสซี 0-1

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

01:30 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 2 - 0 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 1-0
04:00 เปอร์โต มอนต์ 1 - 3 เมไลพิลล่า 1-2
05:00 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 0 - 0 ซานหลุยส์ คิวโลต 0-0

โปรแกรมบอล เกาหลี ชาเลน ลีก

12:00 กวางจูกวางซานเอฟซี 2 - 2 โกยาง เอฟซี 1-0
12:00 ยังจู ซิตี้เซน 8 - 0 โซล ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ 2 - 0 ปักกิ่ง ลี่ กง 0-0
14:00 ไท่โจวหยวนต้า 2 - 2 เจียงซี เหลียนเชง 1-1
14:00 เฉิงตู ซินเฉิง 1 - 2 เสิ่นหยาง เออบาน 0-0
14:30 ฝูเจี้ยน เทียนซิน 1 - 1 ชิงเต่า จงเนิ่ง 1-1
18:30 ซูโจว ดองวู 0 - 1 เหอเบ่ย จิงยิง 0-0

โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 บานิค ออสตราว่า 2 0 - 1 ฮลูชิน 0-0
15:15 แอดมิร่า ปราฮา 2 - 1 เอฟเค ไพรบราม บี 0-1
15:15 ยูนิโก้ 3 - 1 เอสซี ซนอย์โม 1-0
15:15 เวลเก เมซิริคิ 3 - 1 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1-1
15:15 สลาเวีย ปราก 2 2 - 1 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1-0
15:15 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 1 - 1 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 1-0
15:15 ดุคลา ปราก บี 0 - 1 ยาบโลเนช 2 0-1
15:30 พัลเซ่น 2 รอ สปาร์ตาปราก 2
15:30 ซลิน 2 0 - 2 สโลแวน โรซิค 0-1
20:30 โซคอล โบรซานี่ 0 - 1 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 0-1
20:30 เอสเค ซาปี้ 2 - 0 สโลวาน ลิเบอเรช 2 0-0

โปรแกรมบอล ชิลี คัพ

01:15 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 1 - 2 โคโล โคโล่ 1-0
03:45 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 2 - 1 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 1-1
06:15 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 2 - 0 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1-0

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฮอนด้า เอฟซี 2 - 3 โยโกกาว่า มูซาชิโน 2-1
11:00 บิวาโกะ ชิงะ 2 - 1 มาบาริ เอฟซี 1-0
11:00 เวียร์เทียน คูวานะ 2 - 3 โซนี่ เซนได 0-1
11:00 มิยาซากิ 0 - 1 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

06:00 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 3 - 2 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 2-1
06:30 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 2 - 2 ซีแอตเติล เรน (ญ) 1-2
08:00 ยูทาห์ รอยัล (ญ) 2 - 1 ฮูสตัน แดช (ญ) 2-0
09:35 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 0 - 0 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล BSWCP

20:30 บราซิล (ฟุตบอลชายหาด)(N) 7 - 5 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
20:30 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 7 - 3 โมร็อคโก ฟุตบอลชายหาด 0-0
23:30 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5 - 3 อุรุกวัย(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
23:30 ญี่ปุ่น (ฟุตบอลชายหาด)(N) 4 - 2 เอล ซัลวาดอร์ ฟุตบอลชายหาด 0-0

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

00:00 เอเอส โครยูบ์ 1 - 0 โอเอ็ม อาร์ซิว 0-0
00:00 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต 0 - 1 เอ็มซี อีไอ อิวล์มา 0-1
00:00 เอ็มโอ เบไจอา รอ เจเอสเอ็ม เบอจายา

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

20:00 โอโบโลน เคียฟ 3 - 0 บัลเคนี่ ซอร์ย่า 2-0

โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

00:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 2 - 1 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 1-1
01:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 2 - 2 ครูไซโร่ (เยาวชน) 1-2

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:15 ซีดี ซานตูนซี่ 0 - 2 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 0-1
16:30 ปาร์ลา เอสคูเอลา 2 - 2 มอสโตเรส 1-2
16:30 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 1 - 2 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 0-1
16:30 เรอัล เบติส 2 0 - 0 เอดี เซวตา 0-0
16:30 เอซเตรมาดูรา บี 1 - 1 คาเซเรโน่ 1-1
17:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 1 - 1 ยูดี โซโมซาส 0-0
17:00 ซีดี เตรรา 1 - 1 โคเรีย ซีเอฟ 0-1
17:00 กอร์โดบา บี 1 - 2 โคนิล ซีเอฟ 1-1
17:00 อีดีเอ็มเอฟเชอรา 1 - 1 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 0-1
17:00 ยูดี พาเตอร์นา 0 - 0 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 0-0
17:00 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 1 - 2 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 1-0
17:15 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 1 - 1 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 0-0
21:30 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 3 - 2 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 1-2
21:45 ซีดี คอแรลลาโน 1 - 3 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา 1-2
22:00 อูเตโบ เอฟซี 1 - 0 ซีเอ มอนซอน 0-0
22:00 ยูบี คอนเควนเซ่ 1 - 0 ลา โรด้า ซีเอฟ 1-0
22:00 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 3 - 1 ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ 1-0
22:00 เอสดี เกอร์นิกา 0 - 1 ซีดี บาสโคเนีย 0-0
22:00 เครวิลเลนเต้ 1 - 0 ชิลลา ซีเอฟ 1-0
22:00 เรอัล บูร์โกส ซีเอฟ 0 - 1 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 0-0
22:45 มีเนอร่า 1 - 0 โอลิมปิโก เดอ โทตานา 0-0
22:59 ยูดี ลอส บาร์ริออส 2 - 0 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 1-0
22:59 วิลล่าโนเวนเซ่ 0 - 0 ซีดี โคเรีย 0-0
22:59 แตร์ราสซ่า 2 - 0 ยูอี แซนท์ส 0-0
22:59 ซานแอนดรู 1 - 1 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 0-0
22:59 จี.เซโกเบียน่า 1 - 3 อารันดิน่า 1-0
23:30 เซสต้าโอ 1 - 0 ปาเซ เคอี 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) รอ น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ)

โปรแกรมบอล WAFU

01:00 กินี(N) 0 - 0 เคปเวิร์ด 0-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

20:00 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 1 - 0 ซีมูน 1-0
20:00 ราดนิคกี้ 1923 0 - 1 โบแร็ค คาแค็ก 0-0

โปรแกรมบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

18:00 ซูเปอร์โนวา 5 - 0 เอฟเค ออดา ริกา 0-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

20:00 อติรา เอฟซี 2 - 1 สปอตติโว อิเทโน่ 1-1

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

18:00 ลิเวอร์พูล (ญ) 1 - 1 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 0-1
18:30 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 0 - 3 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-1
20:00 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 1 - 3 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 0-1
20:00 เร้ดดิ้ง (ญ) 3 - 2 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 2-2
21:00 เชลซี เอฟซี (ญ) 2 - 1 อาร์เซน่อล (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 ทีเอส ไมเทค ซาเวียซ (ญ) 0 - 2 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 0-1
17:00 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 8 - 0 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 4-0
18:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 2 - 1 เอแซดเอส วรูคลาว (ญ) 1-0
19:00 เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) 0 - 3 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

17:15 อิสทิคอล เฟอกาน่า 5 - 0 เอฟซี เชอเดอร์ 2-0
20:00 กอเตปา เทสฮ์เกนท์ 2 - 9 อีฟทิเซอร์ เอฟเค 0-0
20:00 ชูตัน กูซาร์ 0 - 0 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 0-0
20:00 โซรัซ FK อูลกัช 0 - 0 มาเชล มูบาเร็ค 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

16:30 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(หญิง) 0 - 1 บาร์เซโลน่า(หญิง) 0-1
17:00 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 1 - 0 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 0-0
17:30 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 1 - 3 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 1-1
20:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 2 - 2 เรอัล เบติส ( ญ ) 0-1
21:00 เรอัล โซเซียดาด(หญิง) 0 - 2 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

18:00 สโลวัคโก้ (ญ) 3 - 0 ปาร์ดูบีตเซ (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง

18:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 1 - 4 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 1-1
21:30 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 4 - 1 มาเธอร์เวลล์(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

17:30 ยูเวนตุส(ญ) 3 - 1 ฟลอเรนซ์(ญ) 1-1
20:00 อินเตอร์ มิลาน(หญิง) 1 - 3 เอซี มิลาน(ญ) 0-1

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย Div.1

15:30 พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า 2 - 0 เปอซาตู ทูบัน 1-0

โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 1 - 0 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-0
11:00 ไกนาเร โตโตริ 2 - 2 กัมบะ โอซาก้า ยู 23 1-1
12:00 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 1 - 1 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
12:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 2 - 1 กรุลล่า โมริโอกะ 1-0
13:00 อซูส คราโร นูมาซู 2 - 2 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 0-1
14:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 1 - 1 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0-0

โปรแกรมบอล BRA D4

21:00 อัลมิรันเต้ บาร์โรโซ่เอสซี 0 - 1 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

00:10 วิดซอว์ ลอดส์ 7 - 3 โปกอน ซีดล์เซ 4-0
18:05 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1 - 1 โกลนิค เลชน่า 1-0
19:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 3 - 0 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1-0

โปรแกรมบอล BRA SPC

04:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 1 - 2 เซา คาเอตาโน่ 0-1
20:00 ลิเนนเซ่(บราซิล) 2 - 3 อีซีเซา เบอร์นาร์โด/เอสพี 0-2
20:00 โคเมอเชียล-เอสพี 0 - 0 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 0-0
20:00 ซานโต อังเดร 2 - 0 มิราสโซล 1-0

โปรแกรมบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ รอ เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น
15:45 ฮ่องกง เอฟซี รอ ฮ่องกง แซพลิง
19:30 ซิติเซ่น รอ ไทจง เอฟซี

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

00:00 ตูนิเซีย 0 - 0 แคเมอรูน 0-0
07:00 เม็กซิโก (ยู 22) 2 - 2 อาร์เจนติน่า ยู23 1-1
14:00 อินโดนีเซีย (ยู 23)(N) 0 - 1 จอร์แดน(ยู 23) 0-0
16:00 อาร์มีเนีย (ยู 18) 0 - 1 ยูเครน (ยู 18) 0-0
16:00 สิงคโปร์ (ยู22) 4 - 0 มาเก๊า จีน 4-0
18:00 สวีเดน(ยู 19) 3 - 0 ฟินแลนด์(U19) 1-0
18:00 เวียดนาม(ยู 23) 1 - 1 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) 0-0
18:35 จีน (ยู 22) 0 - 0 ซาอุดีอาระเบีย (ยู 22) 0-0
19:00
บราซิล(N)
1 - 1
ไนจีเรีย
20:00 เอธิโอเปีย 0 - 1 ยูกันดา 0-1
20:00 แอฟริกาใต้ 2 - 1 มาลี 2-0
20:00 สวิสเซอร์แลนด์ ยู20 0 - 1 เยอรมัน ยู20 0-0
20:00 อิเควทอเรียลกินี 1 - 1 โตโก 1-0
20:00 เคนยา 0 - 1 โมซัมบิก 0-0
21:00
เอกวาดอร์(N)
1 - 6
อาร์เจนตินา
22:00 เบนิน 2 - 2 แซมเบีย 1-1
22:30 ไนเจอร์ 0 - 2 แอฟริกากลาง 0-2

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 อเมริกา พีอี (เยาวชน) 2 - 2 วิกตอเรีย พีอี (ยู 20) 1-1
01:00 ยาปิรันก้า พีอี (เยาวชน) 0 - 0 ปอร์โต-พีอี (เยาวชน) 0-0
01:00 เซาเปาโล(เยาวชน) 3 - 1 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 3-1
01:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 2 - 1 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 0-0
01:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) 2 - 2 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยู 20 2-0
01:00 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 1 - 0 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 0-0
01:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 2 - 2 อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) 1-1
01:00 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี (เยาวชน) 6 - 0 เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) 6-0
01:00 ซานโตส(เยาวชน) 0 - 5 อิทัวโน่ (เยาวชน) 0-3
01:00 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 0 - 2 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 0-0
01:00 เซาเปาโล(ยู 20) รอ เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน)

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 มอนต้า เอฟซี รอ ซีดี แคลน จูเวนไนล์
04:00 ปอร์โต วิ โฮ รอ ซีดี เปอร์โต กีโต

โปรแกรมบอล NOR D4

20:00 อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี 2 - 3 เมลโบ 1-1
20:00 เลกเนส 1 - 5 โฟรย่า FK 1-1
20:30 สเจลคาวิค 1 - 1 รอมเมน เอสเค 0-1
21:00 สตาเบ็ค บี 1 - 2 นอร์สแตน 1-0
21:00 โคลสตัด 0 - 2 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี 0-0
21:00 โบโด กลิมท์ 2 0 - 3 ฮอนฟอสส์ บีเค 0-3
21:00 คราเครอย์ ไอเอล 1 - 1 เอสเค เฮิร์ด 0-1
21:00 แมนดาล 3 - 3 ฟลินท์ 0-2
21:30 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 1 - 3 จังเคเลน 0-2
22:30 เอสเค ทราเอฟฟ์ 2 - 0 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี 0-0
22:59 ทรอมโซ่ บี 1 - 1 ฟินส์เนส 0-1
22:59 ลิน ออสโล 2 - 2 เอฟเคตอนซ์เบิร์ก 2-1

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:00 ยูดี โลโกรนเยส 4 - 0 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 1-0
00:30 เซบีย่า แอตเลติโก 1 - 1 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 1-1
16:30 เกตาเฟ่ บี 0 - 2 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0-0
17:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 3 - 0 โครูโช่ เอฟซี 2-0
17:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 2 - 0 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 1-0
17:00 เซลต้า บีโก้ บี 0 - 1 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0-0
17:00 ลาส โรซัส 0 - 0 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0-0
17:00 มาริโน่ ลูอันโก้ 1 - 0 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 0-0
17:00 ยูดี เมลิลล่า 0 - 1 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 0-0
17:00 เรอัล โอเบียโด้ บี 0 - 1 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 0-0
17:00 ยูดี อิปวิสซ่า 2 - 0 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 0-0
17:00 ซีดี เอโบร 3 - 1 ยูดี เลบานเต้ บี 1-0
17:00 อันดอร์ราซีเอฟ 2 - 1 เอร์กูเลส 2-0
22:00 คาดิส 2 1 - 0 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 0-0
22:00 บูร์โกส ซีเอฟ 3 - 2 โอซาซูน่า บี 0-1
22:00 ซีดี อิซาร่า 0 - 1 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 0-0
22:00 เยย์ดา 2 - 0 เออี พรัท 2-0
22:00 ยูอี โอลอต 1 - 1 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 0-1
22:30 เรอัล มูร์เซีย 1 - 0 เมริดา เอดี 1-0
22:30 ซีดี กัวจูเอโล 1 - 2 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 1-2
22:59 อัลเจซีราส 2 - 2 คอร์โดบ้า 0-1
22:59 บาดาโฮซ 3 - 2 ซีพี บียาร์โลเบลโด 1-2
22:59 ยูดี มาร์เบลล่า 0 - 0 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 0-0
22:59 เรเครติโบ อูเอลบา 1 - 1 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1-0
22:59 บาราคแอลโด ซีเอฟ 2 - 1 ฮาโร เดปอร์ติโบ 1-0
22:59 เยคราโน ดิปอติโว 2 - 1 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 1-0
22:59 เรอัล โซเซียดาด บี 3 - 0 อลาเบส 2 0-0
22:59 ยูอี คอร์เนลล่า 1 - 2 บียาร์เรอัล บี 0-1
22:59 ซีเอฟ ลา นูเซีย 1 - 1 ซีเอฟ บาดาโลน่า 0-1
23:30 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 0 - 1 ดอน เบนิโต้ 0-1
23:30 คาสเตลล่อน 1 - 1 เอสดี อีเจีย 1-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 เตรลิสซาค (ยู 19) 3 - 2 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 0-0
16:00 ลาวาล(ยู 19) 3 - 0 บาโยนเน่ (ยู 19) 0-0
19:00 ตูลูส (ยู 19) 1 - 1 โมนาโก(ยู 19) 0-0
20:00 ลีลล์(ยู 19) 2 - 1 เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19) 0-1
20:00 แรนส์(ยู 19) 8 - 0 เลอ ม็องส์ (U19) 2-0
20:00 ตูร์(ยู 19) 0 - 1 แก็งก็อง(ยู 19) 0-1
20:00 โซโชซ์(ยู 19) 3 - 0 ดิฌง(ยู 19) 0-0
20:00 สตารส์บูร์ก(ยู 19) 0 - 1 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 0-0
20:00 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) 1 - 0 โอแซร์ (ยู 19) 0-0
20:00 เม็ตซ์(ยู 19) 0 - 2 ทรัวส์(ยู 19) 0-1
20:00 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 1 - 0 ตูลง(ยู 19) 0-0
20:00 แคนเนส เอเอส (ยู 19) 0 - 0 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) 0-0
20:00 โคโลเมียร์ส (ยู 19) 0 - 2 นีมส์(ยู 19) 0-0
20:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 2 - 2 ดร็องซี(ยู 19) 0-0
20:00 เอเวรอซ์(U19) 5 - 2 ล็องส์(ยู 19) 0-0
20:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 0 - 3 เลอ อาฟร์(ยู 19) 0-0
20:00 อาเมียงส์(ยู 19) 5 - 1 ยูเอส บูโลญจน์(ยู 19) 3-1

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 โอลเดนเบอร์ก 2 - 0 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 1-0
19:00 โฮลสไตน์ คีล 2 0 - 0 ฮาเวลเซ่ 0-0
19:00 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 1 - 2 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 0-2
20:00 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 1 - 2 ไฮเดอร์ เอสวี 1-1
20:00 เอฟซี กีสเซิน 0 - 3 เอสเอสวีอูล์ม 1846 0-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

17:00 เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17) 4 - 2 เอสเตรล่า เอฟซี ยู17 0-0
17:00 คาซ่า เพีย เอซี ยู 17 0 - 1 เบเลเนนส์(ยู 17) 0-0
17:00 โมไรเรนเซ่(ยู 17) 0 - 2 พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17) 0-0
17:00 เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17) รอ เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17)
17:00 ริโอ อาฟ(ยู 17) 1 - 1 ชาเวช(ยู 17) 0-0
17:00 อีเลคทริโก(U17) 0 - 2 ฟันเดา ยู17 0-2
17:00 แอนาเดีย(ยู 17) 0 - 3 ปอร์โต้(ยู 17) 0-0
21:00 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17) รอ เบนฟิก้า(ยู 17)
21:00 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17) 0 - 3 โควา พีดาเด้(U17) 0-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

18:30 สปอร์ทูล สเนโกฟ 1 - 1 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 0-0
21:00 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 2 - 2 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 2-0
23:30 ปิโตรลูล โปรเอสติ 3 - 0 ยูเวนตุส บูคาเรสต์ 2-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 บีเค อวาลต้า 0 - 3 วอนลอส 0-1
19:00 ริงโคบิง 1 - 3 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1-0
20:00 เอบี โคเปนฮาเกน 0 - 1 เจมส์เมอบังค์ 0-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 เซนจา 2 - 0 เฟรม ลาวิค 1-0
19:00 เอลเวอร์รัม 2 - 2 อัลต้า 1-2
19:00 ไมจอลเนอร์ 3 - 2 โซต้า 1-1
20:00 ซทจอร์ดาล บริ้ง 2 - 3 เฟรดริกซ์สตรัด 1-0
20:00 วีดาล 1 - 3 เลวานเจอร์ เอฟเค 1-0
20:00 ไบรน์ 1 - 0 นาร์โด เอฟเค 0-0
20:30 โฮดด์ 0 - 2 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 0-1
21:00 บราท์เวก 6 - 4 โซล่า 5-3
21:00 ออด เกรนแลนด์ 2 2 - 1 แบรัมเอสเค 0-1

โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2

18:00 โบดรุมสปอร์ 5 - 1 อลาซิกสปอร์ 2-1
18:00 กูมัสฮาเนสสปอร์ 0 - 1 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 0-0
18:30 อันคารา เดไมสปอร์ 2 - 0 เบเลดิเย แวนสปอร์ 0-0
18:30 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 0 - 1 อาเหม็ดสปอร์ 0-0
19:00 บันไดมาสปอร์ 3 - 0 ซาคาร์ยาสปอร์ 1-0
19:00 เพนดิคสปอร์ 0 - 0 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 0-0
19:00 ซาริเยอร์ 3 - 2 อินโกลสปอร์ 1-1

โปรแกรมบอล ตุรกี 3. ลัก บี

18:00 24 Erzincanspor 1 - 0 ดัคซีสปอร์ 0-0
18:00 พาซาสปอร์ 1 - 2 บัทมาน เปโทรลสปอร์ 0-0
19:00 อีร็อกสปอร์ 1 - 0 คาซิยาก้า 1-0
22:59 เฟธิเยสปอร์ 0 - 0 ตูร์กัสลูสปอร์ 0-0
22:59 โคแคลิสปอร์ 4 - 0 โคซานสปอร์เอฟเค 2-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2

13:00 เอฟเค ชิต้า 3 - 3 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 2-2
17:00 คิมกี้(สำรอง) 2 - 1 สโตรกิโน่ มอสโก 2-0
17:00 อูฟา บี 1 - 2 เอฟเค อูราล-2 0-1
17:00 เอฟเค ทิวเมน 0 - 0 เชลยาบินสค์ 0-0
17:00 วอลกา อูลยานอฟสค์ 2 - 2 โนสต้า โนโวทรอย 0-0
18:00 ซเวซดา เปียร์ม 1 - 3 ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด 1-2
18:00 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ รอ คามาซ นาเบเรซ เชลนี่
18:00 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 0 - 0 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 0-0
20:00 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 1 - 3 แอคร่อน โตเกลียทติ 1-1

โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 1 - 4 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 1-2
18:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค 6 - 2 ซุนด์บีเบิร์ก 3-1
18:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค 5 - 4 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 3-1
18:00 เทบีย์ไอเอส 3 - 1 ไอเอฟเค โมล่า เอฟเค 2-0
18:00 เอ็นโคปิ้งก์ 3 - 3 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 0-1
18:00 สควิลเจโบ เอสเค 1 - 2 อัสซีริสก้าบีเค 1-0
18:00 วอลโบ เอฟเอฟ 1 - 2 เอฟซี กูเต้ 0-1
19:00 ปิเทีย ไอเอฟ 0 - 2 สเคลเลฟที เอฟเอฟ 0-2
19:00 อนุดโจ ไอเอฟ 0 - 2 ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 0-0
19:00 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 1 - 1 ไอเค กัวติออส 0-0
19:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 3 - 0 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 1-0
19:00 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ 0 - 0 ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม 0-0
19:00 ไอเอฟเคอเมล 4 - 2 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 2-2
19:00 ไอเอฟเค อัดเดวัลลา 5 - 2 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 3-0

โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

07:00 นอร์ทเท็กซัส 2 - 0 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล เปรู B ลีก

01:15 ยูเนียน ฮัวอเรล 1 - 0 คลับ เดปอร์ตีโบ สปอร์ โลเรโต้ 0-0

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

06:00 พลาซ่า อมาดอร์ 0 - 0 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 0-0
06:00 เทาโร เอฟซี 1 - 0 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 0-0
08:00 ซานฟานซิสโก เอฟซี 1 - 1 คอสตา เดล เอสเต 0-1

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 เดปอร์ตีโบ ซูเลีย 2 - 4 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 1-1
02:30 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 3 - 1 ทิทาเนส เอฟซี 1-0
02:30 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 2 - 0 ยูเรนา เอสซี 2-0

โปรแกรมบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

20:00 ฟลาเมงโก(เอเอ) 0 - 2 เปาลิสต้า 0-1
20:00 ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน) 0 - 2 เปาลิสตา เอสพี (ยู 23) 0-1

โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Div.2

19:30 โอทรานท์ 0 - 0 เอฟเค มอร์นาร์ 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4

20:00 โปโลเนีย ไบตอม 2 - 0 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 1-0

โปรแกรมบอล เกาหลีลีกสำรอง

00:30 อยากูโช่ เอฟซี (สำรอง) 3 - 0 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล (สำรอง) 1-0
04:30 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) 0 - 1 สปอร์ติ้ง คริสตัล(สำรอง) 0-1

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

20:00 วีกเบอร์ก บีค 3 - 0 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท 0-0
20:00 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 0 - 2 เอฟซี มอนไฮม์ 0-0
20:00 เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 0 - 4 ทีเอสจี เฟดเดอเชม 0-3
20:00 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 2 - 2 เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 0-1
20:00 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 1 - 2 เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน 0-0
20:00 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 3 - 0 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 0-0
20:00 ทูเอส เอ็นเนเปเทล 3 - 1 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 1-0
20:30 เอสเฟา ดุทซ์ 05 0 - 1 ฮัวร์ท 0-1

โปรแกรมบอล ชิลี Primera D

03:00 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 0 - 1 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 1.Liga

18:20 ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) 1 - 5 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) 1-3

โปรแกรมบอล เซอร์เบียลีก หญิง

20:00 เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) 7 - 3 แซดเอฟเค ซีมุน (ญ) 2-1

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division

04:00 ซีดี ครูช อชูล ฮิเดลโก 4 - 0 คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า 1-0
05:00 อินเทล พาจา 1 - 0 แอตเลติโก้ ซาน ลูอิส 2 0-0

โปรแกรมบอล ฟิจิ คัพ

11:00 ลาบาซา เอฟซี 0 - 0 ซูวา เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

15:00 สโลวาน บราติสลาวา (ญ) 8 - 1 เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) 4-0

โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D

20:00 ทารันโต้ 1 - 0 ทีมอัลตามูรา 1-0
20:00 เอ.ซี.เครม่า 1908 2 - 2 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 1-2
20:00 อัลบาล็องกา 3 - 2 เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า 1-1
20:00 บาสเตีย 1924 1 - 0 ปอนซัคโค 0-0
20:00 เอซี เอสเต้ 2 - 1 เอพีดีซี ชิออนส์ 2-1
20:00 ลุคเชเซ่ 1 - 0 ซาโวนา 0-0
20:00 มอนเตเบลลูนา 0 - 0 วิลลาฟรองคา 0-0
20:00 โนเซริน่า 1 - 0 เกลบิซัน 0-0
20:00 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 1 - 0 สแกนโซรอสซิเอต 0-0
20:00 วีร์ตุสเบอร์กาโม 3 - 2 เซเรกโน่ 2-2

โปรแกรมบอล ยูเครน Division 3

19:00 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 0 - 1 ดินาซ วีชโกรอด 0-1
19:00 นิโคปอล-เอ็นพีจียู 2 - 0 ทาฟริย่า 0-0
19:00 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 3 - 0 เอฟซี อูจโกรอด 1-0

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา U20 ลีก

02:30 ซีดี ลาร่า(สำรอง) 0 - 1 ซาโมร่า(สำรอง) 0-0
02:30 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา(สำรอง) 2 - 2 เอสตูเดียนเตส เด การากัส(สำรอง) 1-0
02:30 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า (สำรอง) 4 - 0 ลาเนรอส เดอ กวานาเร(สำรอง) 2-0
02:30 เมโทรโปลิตานอส เอฟซี(สำรอง) 3 - 2 โมนาคัส(สำรอง) 2-0

โปรแกรมบอล สเปน Segunda Women

18:00 ซาลามังกา (ญ) 3 - 2 ราโย บาเยกาโน 2 (ญ) 1-2

โปรแกรมบอล

18:00 โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) 6 - 1 อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) 3-1

โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional

20:00 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 0 - 0 เบยร่า มาร์ 0-0
21:00 อโมร่า เอฟซี 2 - 1 ซาคาร์เวนเนส 1-0
21:00 เฟฟ 2 - 0 เบอร์โก้ เอสซี 0-0
21:00 เอฟซี เฟลเกยราส 4 - 0 ซานโจเนนเซ่ 2-0
21:00 เมเรลินเนเซ่ 3 - 0 ซีเอสดี กามาร่า โลโบส 1-0
21:00 มาเรีย ดา ฟอนเต้ 0 - 2 มาร์ ติโน 0-1
21:00 อารัวก้า 1 - 0 กอนโดมาร์ 1-0
21:00 โอเรียนทัล ลิสเบา 2 - 1 โอลิมปีโกมอนตีโจ 0-0
21:00 เอฟซี อาร์มาเซนเนเซซ 3 - 1 ลัวเล็ทตาโน 2-1
21:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 2 - 0 ชาเวช บี 2-0
21:00 ซัล กาดาส 1 - 0 จีดี บรากานคา 0-0
22:00 ไอดีล 1 - 2 ฟาติมา 1-0
22:00 ปราเอียนเซ่ 3 - 1 อูเนียว ไลเรีย 1-1

โปรแกรมบอล Brazil L

01:00 อเมริกา อาร์เจ(N) 1 - 2 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 0-1

โปรแกรมบอล

16:00 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 3 - 4 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 1-3
16:00 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 2 - 3 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 1-2
19:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) 2 - 3 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 0-0
19:00 มอนเชงกลาดแบช (ญ) 3 - 1 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 คลับ อเมริกา (ญ) 0 - 0 พูมาส ยูนัม (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล

17:30 บิลเบา ยู19 1 - 0 โอซาซูนา (ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล

15:00 โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) 1 - 7 อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล

18:50 เจเค ทูเลวิค วิลยานดี้ 2 1 - 2 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 3 1-1

โปรแกรมบอล ลีกโคลัมเบีย U20

01:00 ยูเนียน แมกดาเลนา (ยู 20) 1 - 1 มิลเลียนนาริออส(ยู 20) 0-1

โปรแกรมบอล

01:30 อนาโปลิน่า(ยู 20) 2 - 2 เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) 0-1
01:30 กัวเนีย (เยาวชน) 3 - 1 ริโอ เวร์เด(ยู 20) 1-0

โปรแกรมบอล

18:00 ฮอง อันห์ ยาลาย ยู 21 0 - 2 ด่งท้าป(ยู 21) 0-0

โปรแกรมบอล

01:00 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 5 - 0 โนโว โฮไรซอนท์ 3-0

โปรแกรมบอล CONCACAF Nations League

02:00 ฝรั่งเศสเซนต์-มาร์ติน 3 - 0 หมู่เกาะเคย์แมน 0-0
05:00 โดมินิกัน 3 - 0 เซนต์ลูเซีย 1-0
05:00 จาเมกา 2 - 0 อารูบา 1-0
07:00 บาร์เบโดส 1 - 0 หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา 0-0
07:00 แองกวิลา 0 - 5 กัวเตมาลา 0-2
09:00 มอนต์เซอร์รัต 0 - 2 เอลซัลวาดอร์ 0-1

โปรแกรมบอล

20:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) 2 - 2 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) 1-2

โปรแกรมบอล

16:00 ชัยนาท ยูไนเต็ด 0 - 1 หัวหิน ซิตี้ 0-0
16:00 สตูล ยูไนเต็ด 0 - 1 ปัตตานี 0-1
16:00 มหาวิทยาลัยธนบุรี 2 - 2 ปทุมธานี ยูไนเต็ด 1-1

โปรแกรมบอล

03:00 กัวรานี่ ซีอี 3 - 0 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 2-0

โปรแกรมบอล

19:00 ตริคาล่า 1 - 1 โอลิมเปียกอส โวลัว 1-0

โปรแกรมบอล 13/10/2562

โปรแกรมบอล BRA D4
โปรแกรมบอล BRA SPC
โปรแกรมบอล Brazil L
โปรแกรมบอล BSWCP
โปรแกรมบอล CONCACAF Nations League
โปรแกรมบอล Copa Libertadores Femenino
โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
โปรแกรมบอล Greece Divison C
โปรแกรมบอล NOR D4
โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional
โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล WAFU
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2
โปรแกรมบอล เกาหลี ชาเลน ลีก
โปรแกรมบอล เกาหลีลีกสำรอง
โปรแกรมบอล คอสตาริกา 2.Liga
โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล
โปรแกรมบอล แคเมอรูน คัพ
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
โปรแกรมบอล เจแปน ลีก คัพ
โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล ชเลสวิกลีกา
โปรแกรมบอล ชิลี Primera D
โปรแกรมบอล ชิลี คัพ
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี
โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
โปรแกรมบอล ซิมบับเวพรีเมียร์
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน
โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา
โปรแกรมบอล เซอร์เบียลีก หญิง
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ตรินิแดดและโตเบโกซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ตุรกี 3. ลัก บี
โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga
โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ
โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
โปรแกรมบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
โปรแกรมบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น
โปรแกรมบอล เบลารุสลีกา Pershaya
โปรแกรมบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal
โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
โปรแกรมบอล ปานามา Reserve League
โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เปรู B ลีก
โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีก คัพ
โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
โปรแกรมบอล ฟิจิ คัพ
โปรแกรมบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
โปรแกรมบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Div.2
โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
โปรแกรมบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล มาเลเซีย FAM ลีก
โปรแกรมบอล มาเลเซีย ชิงแชม ถ้วยทอง
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division
โปรแกรมบอล เม็กซิโก โคปา
โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ยูเครน Division 3
โปรแกรมบอล ยูเครน หญิงDivision
โปรแกรมบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป
โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
โปรแกรมบอล รวันดา National League
โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2
โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
โปรแกรมบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ลีกโคลัมเบีย U20
โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา U20 ลีก
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สเปน Segunda Women
โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2
โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 2
โปรแกรมบอล สวีเดน Damallsvenskan
โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta
โปรแกรมบอล สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง
โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ
โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga
โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga
โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 1.Liga
โปรแกรมบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A
โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย Div.1
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
โปรแกรมบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย คัพ
โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก
โปรแกรมบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง



โปรแกรมบอลBRA D4, BRA SPC, Brazil L, BSWCP, CONCACAF Nations League, Copa Libertadores Femenino, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, Greece Divison C, NOR D4, Portugal Campeonato Nacional, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAFU, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมาลา D2, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล, แคเมอรูน คัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก คัพ, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี คัพ, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก จีน, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบียลีก หญิง, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, ตรินิแดดและโตเบโกซูเปอร์ลีก, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ลีก 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุสลีกา Pershaya, ประเทศเยอรมนี Landespokal, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปานามา Reserve League, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), ฟิจิ คัพ, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, มอนเตเนโก Div.2, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย FAM ลีก, มาเลเซีย ชิงแชม ถ้วยทอง, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก โคปา, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน Division 3, ยูเครน หญิงDivision, ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกโคลัมเบีย U20, ลีกวัน อังกฤษ, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา U20 ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดนดิวิชั่น 1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อินโดนีเซีย Div.1, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, เอสโตเนีย คัพ, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกันเนชันส์ คัพ, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง,