บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

โปรแกรมบอล 16/06/2562

โปรแกรมบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 เคพีวี คอคคูล่า 1 - 3 อินเตอร์ ตูร์คู 1-1

โปรแกรมบอล เค-ลีก

17:00 เอฟซี โซล 4 - 2 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1-1
17:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 4 - 2 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 4-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 ชาร์ปบอร์ก 08 2 - 0 ออด เกรนแลนด์ 1-0
22:59 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 1 - 1 คริสเตียนซุนด์ บีเค 1-0
22:59 โบโด กลิมท์ 2 - 0 สตรอมก็อดเซ็ท 0-0
22:59 โมลด์ 2 - 0 เรนเฮล์ม ไอแอล 1-0
22:59 ลีลล์สตรอม 0 - 2 ไวกิ้ง เอฟเค 0-1

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

02:00 มาลาก้า 0 - 1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

00:00 เคนยา(N) 1 - 1 คองโก-กินชาซา 1-0
07:00 คลับสปอร์ต เอเมเลค 1 - 1 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 0-0
08:14 บัลแกเรีย (ญ) 0 - 6 โครเอเชีย(ญ) 0-0
19:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 2 - 0 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 0-0
20:00 เวย์น 0 - 12 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 0-8
22:30 ดินาโม มอสโก 11 - 0 เอ็นเค อลูมินิจ 4-0
22:30 ตูตา เดอร์เรซ 1 - 2 เคเอฟ ลาซี 0-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน

18:35 เทียนจิน ฉวนเจียน 1 - 1 เหอหนาน เจี้ยนเย้ 1-0
18:35 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี 4 - 1 ปักกิ่ง เหรินเฮอ 0-0
18:35 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 0 - 0 เทียนจิน เทนด้า 0-0

โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 ชางชุน ย่าไท่ 3 - 2 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 1-1
18:30 กวางตุ้ง เซาเทิร์น ไทเกอร์ 1 - 1 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

22:30 ฮาล์มสตัด 2 - 0 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 2-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 ฮามคาม 1 - 2 อาเลซุนด์ เอฟเค 0-1
22:59 โนท็อดเด้น เอฟเค 0 - 2 ซานเดฟยอร์ด 0-1
22:59 สคีด ออสโล(N) 1 - 1 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-1
22:59 ซองน์ดาล 4 - 2 สตรอมเมน 3-0
22:59 ทรอมส์ดาเลน 2 - 2 เนสท์ โซตรา 0-1
22:59 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 5 - 1 รัวฟอส 1-1
22:59 เอฟเค เจิร์ฟ 0 - 0 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 0-0

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

01:30 ทราปานี่ 2 - 0 ปิอาเชนซา 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

00:00 เคเอ อคูเรย์รี่ 2 - 1 กรินดาวิค 1-0

โปรแกรมบอล สิงคโปร์ ลิก

16:30 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 5 - 0 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 3-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30 ยาโร 1 - 1 เอซี คาจานิ 0-1
22:30 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 0 - 3 เอซี โอลู 0-1
22:30 ทีพีวี แทมเปเร่ 1 - 0 เคทีพี ค็อตก้า 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

22:00 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 1 - 2 อโครโพลิส ไอเอฟ 1-0
22:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 2 - 2 อัตซิคเท็นส์ บีเค 2-1

โปรแกรมบอล อเมริกา คัพ

02:00
เวเนซุเอลา(N)
0 - 0
เปรู
05:00
อาร์เจนตินา(N)
0 - 2
โคลัมเบีย

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

00:45 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 1 - 0 เอฟเค วิเท็บส์ค 1-0
21:00 บาเต้ โบริซอฟ 3 - 1 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0-0
22:59 ดินาโม มินส์ค 6 - 1 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 2-1

โปรแกรมบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ

06:30 แคนาดา(N) 4 - 0 มาร์ตีนิก 1-0
09:00 เม็กซิโก(N) 7 - 0 คิวบา 4-0

โปรแกรมบอล ลัตเวีย คัพ

21:00 ซูเปอร์โนวา 2 - 2 เรเซคเน / บีเจเอสเอส 2-0

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

15:00 มาชิดา เซลเวีย 2 - 2 วี-วาเรน นากาซากิ 0-2
16:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1 - 1 คาชิว่า เรย์โซล 1-0

โปรแกรมบอล ซีเรีย ลีก

00:30 อัล วัทบา รอ อัล นาวัล

โปรแกรมบอล ฟีฟ่า หญิง

02:00 แคนาดา(ญ)(N) 2 - 0 นิวซีแลนด์(ญ) 0-0
20:00
สวีเดน(ญ)(N)
5 - 1
ไทย(ญ)
22:59
สหรัฐอเมริกา(ญ)(N)
3 - 0
ชิลี (ญ)

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

00:00 ซีเอส เปโตรคุบ 4 - 1 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 2-0

โปรแกรมบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

13:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น 0 - 3 อาวอนดาเล่ เอฟซี 0-2

โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1

04:00 นอร์ท แคโรไลนา 2 - 0 สโวป ปาร์ค เรนเจอร์ส 2-0
05:30 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 1 - 1 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 1-0
06:00 ออตตาวา ฟิวรี 0 - 0 เมมฟิส 901 0-0
06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 0 - 5 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 0-3
07:35 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 3 - 0 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 0-0
07:35 ทัลซ่า รัฟเนค 0 - 2 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 0-1
07:35 อัสติน โบลด์ 1 - 1 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 0-1
08:00 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 1 - 1 ซาน อันโตนิโอ 0-0
09:30 แอริโซนา ยูไนเต็ด เอสซี 3 - 0 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 2-0
09:30 เรโน 1868 เอฟซี 4 - 2 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 2-2
09:30 ลาส เวกัส ไลท์ 5 - 1 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 2-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

10:30 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 5 - 0 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-0
11:00 ซีเนียร์ เอ็นทีซี (ญ) 7 - 0 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
12:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 2 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แคนาดา

08:14 เซอร์เบียน ไวท์ อีเกิ้ล 2 - 1 เอสซี วอเตอร์ลู 0-0

โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

18:00 เอฟเค ทารัซ 0 - 0 เอียร์ติส พาฟโลดาร์ 0-0
18:00 อ็อคเซเปส 1 - 2 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 0-1
19:00 เซตีซู 1 - 1 ออร์ดาบาซี่ย์ 1-1
20:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 4 - 1 ไกเซอร์ คีซีรอดา 2-0
20:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 1 - 1 เอฟเค อะตีราอู 1-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

18:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) 1 - 1 โมรอน บีเค (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ

11:00 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 3 - 1 เวกัลตา เซนได (ญ) 2-0
11:00 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 1 - 4 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 0-2
12:00 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 0 - 2 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

00:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 1 - 0 ดินาโม บาตูมี 0-0
22:00 ดินาโม ทบิลิซี 2 - 1 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 1-1

โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

00:00 อีบีสเทิลมูล 1 - 4 ไวกิงเกอร์ โกตู 0-1
21:00 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 1 - 5 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 0-3

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:05 แมนลี่ ยูไนเต็ด 1 - 0 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 1-0
12:30 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 1 - 0 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 0-0
15:20 ซิดนีย์ โอลิมปิก 1 - 0 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 เชียงใหม่ เอฟซี 0 - 2 ปตท.เอฟซี ระยอง 0-1
18:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด 2 - 0 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 0-0
19:00 การท่าเรือ เอฟซี 1 - 3 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0-1
19:00 ชลบุรี เอฟซี 2 - 0 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

21:00 เอฟเค คราลุฟ ดวูล รอ เอสเค วิคตอเรีย เจรนี่

โปรแกรมบอล เวียดนาม ลีก

17:00 ซงลาม เหงะอาน 3 - 0 ฮอง อันห์ ยาลาย 0-0
17:00 ซานนา คานห์ ฮัว 0 - 1 เวียดเทล 0-1
19:00 ทัน กวางนินห์ 4 - 2 ไฮฟอง เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

20:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ 1 - 1 เมตาลุค เบคาเบด 1-0
20:00 บุนยอดกอร์ 1 - 1 นาซาฟ การ์ชิ 1-1
21:30 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 1 - 1 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 0-1
22:00 บูโซโร เอฟเค 0 - 5 ปัคตากอร์ 0-1

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 มิยาซากิ 3 - 0 นารา คลับ 1-0
11:00 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 1 - 1 รัน เมล อาโอโมริ 0-0
11:00 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 1 - 6 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 1-2
11:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 1 - 1 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ 0-1
13:00 มาบาริ เอฟซี 0 - 0 โยโกกาว่า มูซาชิโน 0-0

โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

06:45 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 1 - 1 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 0-1
07:35 ฮูสตัน แดช (ญ) 2 - 2 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 0-1
09:05 ซีแอตเติล เรน (ญ) 1 - 1 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 0-0
09:05 ยูทาห์ รอยัล (ญ) 1 - 0 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล

16:00 เลบันเต (ยู 19) 1 - 2 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 0-2
22:59 บียารีล ยู 19 1 - 0 เรอัล มาดริด ยู 19 0-0

โปรแกรมบอล BSWCP

16:00 อัตเลติโก ลิคาตา(ชายหาด) 2 - 5 ซิซิเลีย (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
20:45 นาโปลี(ชายหาด) 3 - 0 คาตันซาโร(ชายหาด) 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน U19

18:30 ออสเตอร์ส ยู19 2 - 1 มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู 19) 1-0
19:00 แองเจิ้ลโฮลม์ เอฟเอฟ (ยู 19) 0 - 3 ฮาล์มสตัด ยู19 0-1
19:00 เอลฟ์บอร์ก ยู19 1 - 1 มัลโม ยู19 1-1

โปรแกรมบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

17:00 เอฟเค ทราไก 2 2 - 3 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 2-0
20:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี รอ สตัมบราส 2
21:00 เลียตาว่า โจนาว่า 1 - 0 วิลเนียอุส ไวทิส 1-0

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:30 จี.เซโกเบียน่า 0 - 1 ซีพี บียาร์โลเบลโด 0-0
17:00 คาดิส 2 0 - 0 นูมานเซีย 2 0-0
17:00 มายอร์ก้า 2 2 - 1 ซีดี เตรรา 1-0
22:59 ซีดี ลีอัลตัดท์ 3 - 0 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 2-0
23:30 เอสดี โลโกรเนส 1 - 1 ลาส โรซัส 0-0
23:30 เอสดี ทาราซอนนา 1 - 0 ซีดี เอล ปาโล 1-0

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2

22:30 เอฟซี ฟลอเรชติ 3 - 1 โดรเชีย 2-0
22:30 เอฟซี เอบียูเอสอุนก์เฮียน 1 - 0 สปาร์ต้า คีชีเนา 0-0

โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 ระยอง เอฟซี 3 - 3 ลำปาง เอฟซี 1-1
18:00 ราชนาวีสโมสร 1 - 0 หนองบัวลําภู 1-0
19:45 ศรีสะเกษ เอฟซี 3 - 0 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล อิรัก ลิก

00:30 อัล ซอลรา 2 - 1 นาฟิต อัล ยันนูป 2-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

13:00 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 0 - 2 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:05 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 1 - 2 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 1-1

โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

02:00 เรซิสเตนเซียเอสซี 2 - 1 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 1-0
21:00 2 เด มาโย 2 - 0 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 1-0
21:00 สปอตติโว อิเทโน่ 0 - 0 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 0-0
21:00 12 de Octubre 1 - 2 อติรา เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

19:00 มาคฮ์ทาเรล 1 - 2 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 0-2
19:00 อัลไต เอฟเค 2 - 0 อักฮซายิก โอรอล 2-0
19:00 อคาเดมี่ ออนทูสติก 3 - 1 อัสตานาบี 2-0
19:00 ไบโคนูร์ 1 - 0 ไครัต อคาเดมี่ 0-0
20:30 เอฟเค คัสไป 7 - 0 เอฟซี อักเตอเบ-ซีฮัส 3-0

โปรแกรมบอล ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป

23:30 โปแลนด์(ยู 21)(N) 3 - 2 เบลเยียม (ยู 21) 1-1

โปรแกรมบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:25 แอง แยง 4 - 2 บิ่ญ เฟือก 2-0
16:00 บินห์ดินห์ 0 - 3 ฮองลินห์ ฮาตินห์ 0-0
17:00 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 1 - 1 ด่องตัมลองอัน 0-1
17:00 เกิ่น เทอ เอฟซี 2 - 2 ด่งท้าป 2-1

โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน

17:00 กวางจู เอฟซี 4 - 1 บูโชน เอฟซี 1995 0-0

โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 4 - 1 กรุลล่า โมริโอกะ 2-0
13:00 อซูส คราโร นูมาซู 1 - 0 บรัวบริทอากีต้า 1-0
13:00 ไกนาเร โตโตริ 3 - 1 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 2-1
15:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0 - 1 เธสปา คูซัทสึ 0-0
16:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 2 - 0 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์

02:00 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 2 - 1 อิมเพอราทิช 1-0
03:00 เอสซี เปซานดู (พีเอ) 0 - 0 ลูเวอร์เดนเซ่ 0-0
05:15 แซมปายโอ้ คอเรีย 1 - 0 เอบีซี อาร์เอ็น 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ

14:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 1 - 0 ร็อคคิงแฮมซิตี้ 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

12:30 ญี่ปุ่น ยู16 5 - 0 เม็กซิโก ยู16 4-0
19:00 ลัตเวีย (ญ) 2 - 0 ลิธัวเนีย (ญ) 2-0
20:25 ฮังการี(ญ) 6 - 1 ไซปรัส (ญ) 1-0
21:00 รัสเซีย ( ญ ) ยู 16 2 - 0 อิรัก(ญ) ยู16 1-0
22:00 ปาเลสไตน์(ยู 23) รอ อียิปต์ ยู23
22:30 สโลวีเนีย(ญ) 5 - 0 มอนเตเนโกร(ญ) 1-0
22:30 โบลิเวีย (ญ) 2 - 1 เปอร์โตริโก (ญ) 0-1
22:59 เซเนกัล(N) 1 - 0 ไนจีเรีย 1-0
23:30 โมร็อกโก 2 - 3 แซมเบีย 1-2

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:00 ไพน์ฮิลส์ 1 - 5 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 0-2

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 ซานโต อังเดร(เยาวชน) 0 - 1 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 0-0
01:00 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 5 - 0 ซีเอ ตาโบเอา ดา เซร่า (เยาวชน) 1-0
01:00 อูเด็กซ์ริโออาร์เจ (ยู 20) 2 - 2 เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) 0-1
01:00 ออสเตเอฟซี (เยาวชน) 1 - 1 พัลไมรัส (เยาวชน) 1-1
01:00 เซาเปาโล(ยู 20) 1 - 2 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 1-2
01:00 เทาบาเต้(เยาวชน) 1 - 4 นาซิอองนาล เอซี เซา เปาโล (เยาวชน) 1-3
01:00 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 1 - 1 โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) 1-0
01:00 ริโอ คาร์โล (เยาวชน) 3 - 0 เซา การ์ลูส (เยาวชน) 2-0
01:00 โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) 0 - 5 เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) 0-2
01:00 ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) 0 - 3 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี (เยาวชน) 0-2
01:00 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 0 - 0 โวตูปอแรงเกนเซ่(เยาวชน) 0-0
01:00 อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) 1 - 1 เซา เบอร์นาร์โด้/เอสพี (ยู 20) 0-1

โปรแกรมบอล สเตรเลีย U20

10:00 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 3 - 1 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ (ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 ซีดี แคลน จูเวนไนล์ 0 - 3 ลีกา เดอ โลจา 0-0
04:00 มอนต้า เอฟซี 2 - 1 กัวเลซีโอเอสซี 2-1

โปรแกรมบอล NOR D4

00:30 ฟินส์เนส รอ จังเคเลน
19:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 1 - 1 บรอดด์ 0-0
20:00 ฮาร์สตัด 1 - 3 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 0-3
20:00 เวสฟอสเซ็น 1 - 1 ฟาน่า 1-1

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

18:00 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) 2 - 3 โคโลญจน์ (ยู 17) 1-2

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

01:30 พอนเฟร์ราดิน่า 1 - 0 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 0-0
22:59 แอตเลติโก บาเรียเรส 1 - 0 ยูดี เมลิลล่า 1-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 0 - 2 อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 0-0
19:00 อิลเวส แทมเปเร่ 2 8 - 0 พี ไอร็อต 3-0
19:00 วีไอเอฟเค รอ เจเอส เฮอร์คิวลีส
19:00 เอสซี คูฟู-98 รอ พีเค-37
21:00 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 0 - 2 นูรมิจาร์เวน 0-0
21:00 ซูเดท รอ คูลบิ 04 เฮลซิงกิ
22:30 จิปโป 2 - 1 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 1-1
22:30 เอฟซี ไวคิงกิต 4 - 0 วันตา 1-0
22:30 เอ็มพี มิคเคลลี่ 2 - 2 เจเอพีเอส 1-1
22:30 คาพา 1 - 2 ฮอนก้า อคาเทเมีย 1-0
22:30 แจส พอริ 4 - 1 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 2-0
22:30 อีพีเอส เอสโป 0 - 2 คาริเนน โปเจ็ท 0-0
22:30 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 1 - 4 เอฟซีเอสพู 1-2
22:30 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 2 - 1 จีบีเค คอคโคล่า 1-1

โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

17:00 เบนฟิก้า(ยู 17) 5 - 1 เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) 3-0
17:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17) 6 - 2 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17) 3-1
17:00 เบเลเนนส์(ยู 17) 0 - 1 ปอร์โต้(ยู 17) 0-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga

20:00 โมสส์ 2 - 1 บราท์เวก 2-0
21:00 แบรัมเอสเค 3 - 2 ไมจอลเนอร์ 3-2
21:00 โกรลุด 2 - 1 เซนจา 1-1
21:00 โซล่า 1 - 0 เบียเซ่น 0-0
22:00 อัลต้า 3 - 1 เอลเวอร์รัม 1-0
22:59 ไบรน์ 2 - 1 วีดาล 2-0
22:59 ควิด ฮอลเด้น 2 - 1 เอฟเคอเรนดัล 1-0

โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

19:30 สควิลเจโบ เอสเค 1 - 2 เอฟซี กูเต้ 0-0
20:00 ปิเทีย ไอเอฟ 1 - 4 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 1-0
22:00 อัสซีริสก้า 2 - 1 ไอเอฟเค อัสปุดเดน-เทลลัส 0-0
22:00 วาร์มโบลเอฟซี 0 - 4 อราเมียสก้า ไอเอฟ 0-1

โปรแกรมบอล ลีกอาชีพพม่า

16:30 ดากอนเอฟซี 3 - 0 มะเกว 1-0

โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:30 วาเลนไทน์ 2 - 4 เมทแลนด์ 1-3
11:30 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 2 - 1 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 1-0
11:30 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 1 - 0 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

12:45 เวสตัน พุด (ญ) 4 - 4 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) 3-2
14:35 คาปาลาบา หญิง 4 - 4 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 3-1

โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

05:00 เดย์ตัน ดัทช์ ไลออนส์ 1 - 2 ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์ 0-2
05:00 เอฟซี มอนเมาท์ 3 - 1 บัซมอนท์ ทอร์ช เอฟซี 1-1
06:00 เลคแลนด์ โทรพิคส์ 2 - 1 เวสตัน 0-0
09:00 พีดีเอ็กซ์ เอฟซี 2 - 1 รูธ พอร์ตแลนด์ 2-0
09:05 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอฟซี 0 - 2 อัลเบียน เอสซี โพร 0-2

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

11:40 กรานเก้ ทริสเทล เอสซี (สำรอง) 1 - 1 ทูวอง(สำรอง) 1-1

โปรแกรมบอล FFSA WPL

12:05 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 1 - 3 มาคา เซิร์ล หญิง 1-0
12:30 นอร์ธชอร์ เมอรินเนส (ญ) 1 - 3 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 0-0
15:05 นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) 1 - 0 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 0-0
16:10 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 2 - 1 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 2-0

โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา

01:00 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล รอ ทาคูแรมโบ
02:00 ซีเอ แอตเทนาส รอ ไอเอ ซูด อเมริกา

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

21:30 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 1 - 1 คูพีเอส(ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล รวันดาคัพ

20:10 เอเอส คิกาลี 0 - 0 เอพีอาร์ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

11:00 ซันชายน์ โคสต์ (ยู 20) 3 - 1 โกลด์ โคสต์ ไนท์ (ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 อัมพาโร 2 - 0 เปาลิสต้า 2-0
01:00 มาอูเอ็นซ่าเอสพี 3 - 0 เมาอา เอฟซี 3-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

12:00 นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส 2 - 1 มาคาร์เธอร์ แรมส์ 0-1

โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 ชิทตากอง อะบาฮานี่ 0 - 1 อารามบัคเคเอส 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4

16:15 พิลิแกน โลวิส 2 - 1 เอลเคเอส ลอมซา 2-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato U19

01:00 ซีเอ แคมเบอร์(ยู 19) 2 - 2 โลนดรีนา ( พีอาร์ ) ยู 19 2-0

โปรแกรมบอล

11:30 วอลล์เซนด์ 1 - 3 เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี 1-1

โปรแกรมบอล ชิลี Primera D

03:00 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 0 - 4 ซาน มาร์คอส 0-2

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

20:00 เบียเซ่น (ญ) 3 - 3 สนอบเอฟเค (ญ) 1-2

โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์คัพ

09:00 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 3 - 4 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 3-4

โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional

22:59 ปราเอียนเซ่ 2 - 1 คาซ่า เพีย เอซี 1-0
22:59 วิล่าแฟรเนียนเซ 1 - 1 อูเนียว ไลเรีย 0-0

โปรแกรมบอล

10:00 เซ็นทรัล โคสต์ (ยู 20) 4 - 0 มาคาร์เธอร์ แรมส์ (ยู 20) 1-0

โปรแกรมบอล

01:00 วิตอเรีย อีเอส 0 - 0 บราซิลเลียนเซ่ 0-0
02:00 เซ็นทรัลเอสซี 2 - 0 อีซี จากุยเพนเซ่ 1-0
02:00 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 1 - 0 ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ 1-0
03:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 0 - 0 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 0-0
06:00 ซัลเกโร เอซี 1 - 1 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ 0-1

โปรแกรมบอล Brazil L

01:00 อิตาโบไร อาร์เจ 0 - 3 ติเกรส์ บราซิล 0-0
01:00 โอลาเรีย 2 - 1 เซา กอนซาโล 1-1
01:00 บองซูเซสโซ่ 1 - 0 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 1-0
01:00 กอยทาคาซ อาร์เจ 4 - 0 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 0-0

โปรแกรมบอล

18:00 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 3 - 0 มหาวิทยาลัยหมิงฉวน 1-0

โปรแกรมบอล

11:10 ปาล์ม บีช(สำรอง) 4 - 2 เนรัง ซ็อคเกอร์(สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล

11:30 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 0 - 2 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 0-2

โปรแกรมบอล

11:00 เอิร์ซิม 3 - 0 คานการิด 2-0

โปรแกรมบอล

01:00 สปอร์ เรซิเฟ่(ยู 23) 2 - 1 ซานตา ครูส พีอี (ยู 23) 1-1

โปรแกรมบอล

20:00 บลูเมเนา อีซี 1 - 3 อีซี อินเตอร์นาซิอองนาลเอสซี 0-1
20:00 คัมโบริว เอสซี 0 - 3 คอนคอร์เดีย เอสซี 0-1

โปรแกรมบอล

15:45 มะละกา ยูไนเต็ด (ยู 19) 1 - 4 กลันตัน (ยู 19) 1-2

โปรแกรมบอล

17:00 ลาว โตโยต้า เอฟซี 7 - 0 อีโวยูไนเต็ด เอฟซี 4-0

โปรแกรมบอล 16/06/2562

โปรแกรมบอล Australia Gold Coast Premier League
โปรแกรมบอล Brazil DDL
โปรแกรมบอล Brazil L
โปรแกรมบอล BSWCP
โปรแกรมบอล FFSA WPL
โปรแกรมบอล NOR D4
โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional
โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล WAUS WD1
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
โปรแกรมบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ
โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน
โปรแกรมบอล เค-ลีก
โปรแกรมบอล แคเมอรูน คัพ
โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เจแปน Challenge League Women
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
โปรแกรมบอล เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ
โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล ชิลี Primera D
โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
โปรแกรมบอล ซิมบับเวพรีเมียร์
โปรแกรมบอล ซีเรีย ลีก
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน
โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์คัพ
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato U19
โปรแกรมบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์
โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แคนาดา
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
โปรแกรมบอล ฟิจิ National League
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20
โปรแกรมบอล ฟีฟ่า หญิง
โปรแกรมบอล ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ
โปรแกรมบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
โปรแกรมบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล มาเลเซีย FAM ลีก
โปรแกรมบอล ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
โปรแกรมบอล รวันดาคัพ
โปรแกรมบอล รัสเซีย Div 3
โปรแกรมบอล ลัตเวีย คัพ
โปรแกรมบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
โปรแกรมบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ลีกโคลัมเบีย U20
โปรแกรมบอล ลีกอาชีพพม่า
โปรแกรมบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
โปรแกรมบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เวียดนาม ลีก
โปรแกรมบอล สเตรเลีย U20
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2
โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga
โปรแกรมบอล สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta
โปรแกรมบอล สวีเดน U19
โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
โปรแกรมบอล สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง
โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
โปรแกรมบอล สิงคโปร์ ลิก
โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
โปรแกรมบอล อเมริกา คัพ
โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A
โปรแกรมบอล อิรัก ลิก
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ 4 Deild
โปรแกรมบอล ไอริช women National Union



โปรแกรมบอลAustralia Gold Coast Premier League, Brazil DDL, Brazil L, BSWCP, FFSA WPL, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, Portugal Campeonato Nacional, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คอนแคแคฟโกลด์คัพ, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, แคเมอรูน คัพ, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน Challenge League Women, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีก จีน, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิวซีแลนด์คัพ, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล Campeonato U19, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปแลนด์ Div.4, พรีเมียร์ลีก แคนาดา, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟิจิ National League, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟีฟ่า หญิง, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย FAM ลีก, ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, รวันดาคัพ, รัสเซีย Div 3, ลัตเวีย คัพ, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกโคลัมเบีย U20, ลีกอาชีพพม่า, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ลีก, สเตรเลีย U20, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย 3.Liga, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน U19, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดนดิวิชั่น 1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา คัพ, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อาร์เจนตินา Torneo B, อิตาลี C1A, อิรัก ลิก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอริช women National Union,