บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

โปรแกรมบอล 23/05/2562

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:30 คอร์ไทรจ์ 1 - 2 ชาเลอร์รัว 1-1

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:45 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 3 - 0 เอฟซี ออสส์ 1-0
01:45 เดอ กราฟสคัป 2 - 0 เอสซี คัมบูร์ 2-0

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

07:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 2 - 2 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1-1

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

01:00 กราสฮ็อปเปอร์ 0 - 3 เอฟซี ซิยง 0-2
01:00 ลูเซิร์น 3 - 0 เอฟซี ซูริค 2-0
01:00 เซนต์ กัลเลน 4 - 1 ยัง บอยส์ 2-0
01:00 เอฟซี ธูน 1 - 2 บาเซิ่ล 0-0
01:00 เนอชาแตล ซามักซ์ 1 - 1 ลูกาโน 0-1

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

02:00 เวโรน่า 0 - 0 เปสคารา 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

07:00 ดีซี ยูไนเต็ด 2 - 5 เรอัล เบติส 0-2
07:00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 1 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 0-1
22:00 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 1 - 2 สปอร์ติ้ง บราก้า 0-1
22:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 0 - 4 แคเมอรูน (ญ) 0-2
22:59 ซิมบ้า 4 - 5 เซบีย่า 3-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

00:00 ไอสโวล์ด TF 0 - 5 วาเลเรนก้า 0-1
01:00 เฟรดริกซ์สตรัด 0 - 2 ชาร์ปบอร์ก 08 0-0
22:59 ยูลเลิร์น เอฟซี 0 - 1 สตรอมก็อดเซ็ท 0-1
22:59 เเฮนน่า 1 - 4 ไวกิ้ง เอฟเค 0-3
22:59 อาซาเน่ ฟุตบอล 0 - 2 เอสเค บรานน์ 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20

22:59 ตาฮิติ ยู20(N) 0 - 3 เซเนกัล (ยู 20) 0-2
22:59 เม็กซิโก(ยู 20)(N) 1 - 2 อิตาลี ยู20 1-1

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

00:15 บานิค ออสตราว่า(N) 0 - 2 สลาเวีย ปราก 0-1

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 ดินาโม บูคาเรสต์ 0 - 0 ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

01:00 อดาน่า 0 - 0 ฮาเตย์สปอร์ 0-0
01:00 กาเซียนเท็ป B.B. 2 - 0 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 2 - 3 เอฟซี ดูนาฟ รูส 1-2

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

01:30 ปิซ่า 2 - 1 คาร์ราเรเซ่ 1-1
01:30 คาตาเนีย 1 - 1 โปเทนซ่า 0-1
01:30 ไอโมเลเซ่ 1 - 3 มอนซ่า 1912 0-2
01:30 วิเทอเบเซ่ 0 - 2 อาเรสโซ่ 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล คัพ

05:15 แซมปายโอ้ คอเรีย 0 - 1 พัลไมรัส 0-0
07:30 เซาเปาโล 0 - 1 บาเฮีย บีเอ 0-0
07:30 ยูเวนตูเด้ 0 - 0 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-0

โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

00:00 ซูดูว่า 1 - 0 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

00:45 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 0 - 1 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0-1

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

08:00 อเมริกา เด กาลี 4 - 0 ยูเนียน แมกดาเลนา 2-0

โปรแกรมบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

03:00 ซูเลีย เอฟซี 2 - 1 ปาเลสติโน่ 1-0
05:15 โซล เดอ อเมริกา 0 - 1 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 0-0
05:15 เดปอร์ติโว กาลี 1 - 1 ซีเอ เพนาโรล 0-0
07:30 ลา อีคูดัด(N) 2 - 0 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 1-0
07:30 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ(N) 1 - 0 คาราคาส เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล Recopa Sudamericana

07:30 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1 - 0 ริเวอร์เพลท 1-0

โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

03:00 เอล อิสไมลี่(N) 1 - 1 เอล อาห์ลี 0-0

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2

21:00 วัลลัซเนีย 1 - 3 เคเอส บีริซ บอลช์ 1-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

00:00 โคโรน่า (เยาวชน) 3 - 1 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 0-1

โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:00 ชิคฮูร่า 1 - 2 ดินาโม บาตูมี 1-1

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 เดสตรอย์เยร์ส(N) 1 - 0 นาซิอองนาล โปโตซี 0-0
05:15 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 2 - 5 บลูมมิ่ง 1-1
07:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 5 - 0 ออโรร่า 3-0
07:30 เดอะ สตรองเกสต์ 3 - 2 อัลเวย์เรดดี้ 1-2

โปรแกรมบอล K-National League Championship

13:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี(N) 0 - 1 กังเนือง ซิตี้ 0-0
15:00 ชางวอนซิตี้(N) 0 - 0 ม็อกโป ซิตี้ 0-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์คัพ

22:59 ฮอดด์ ยู19 6 - 2 อาเลซุนด์ ยู19 0-0
22:59 ฮามคาม ยู19 1 - 5 ลีลล์สตรอม (ยู 19) 1-2

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

00:00 เอสเบิร์ก (ยู 19) 0 - 4 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) 0-1

โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

07:00 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 1 - 2 แอตลาส ยู20 1-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga

22:59 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 0 - 0 ทาร์ตู เจเค มัก 2 0-0
22:59 เลวาเดีย เอฟซี ทัลลินน์ 2 0 - 3 วาปรัส ปาร์นู 0-1

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

02:15 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 3 - 1 ฟีลเคียร์(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร คัพ

00:00 เคไอ แคร๊กสวิก 0 - 1 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 0-0

โปรแกรมบอล อิรัก ลิก

02:00 นาฟิต อัลวาซาต 2 - 2 อัล-นาฟ 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

11:00 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส รอ มอร์แลนด์ ซิตี้
11:00 เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) รอ นอร์ท จีลอง วาริเออร์

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา คัพ

04:10 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า(N) 5 - 1 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 3-1
07:10 ซาน ลอเรนโซ่(N) 0 - 2 เด ซาน หลุยส์ 0-1

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG

21:00 โบเตฟ กาเลโบโว่ 2 - 3 อาร์ดา 1-2
21:00 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 3 - 1 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 1-0
21:00 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 1 - 2 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค 0-0
21:00 พีเอฟซี เนซีบาร์ 1 - 2 พีเอฟเค มอนทาน่า 1-2
21:00 พีริน บลากอเยฟกราด 1 - 0 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 0-0
21:00 สตรัมส์ก้า สลาวา 2 - 2 ทแซร์สโค เซโล 0-1

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

02:00 เม็กซิโก (ญ) 1 - 2 นิวซีแลนด์(ญ) 0-0
17:00 สโลวาเกีย (ยู 18) 2 - 3 รัสเซีย (ยู 18) 1-2
17:00 เม็กซิโก ยู18(N) 0 - 2 อังกฤษ ยู18 0-2
17:00 ยูเครน ยู18(N) 0 - 0 โครเอเชีย ยู18 0-0
17:00 สเปน ยู18(N) 1 - 2 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) 0-1

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:15 เซา โฮเซ เอสพี (เยาวชน) 1 - 1 โนวู ฮัมบูร์กู อาร์เอส (ยู 20) 1-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

01:00 ซิเอร่า(ญ) 0 - 2 โปร์ตูเกซา ( ญ ) 0-1
01:00 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 4 - 0 โบตาโฟโก้ / พีบี หญิง 2-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 3 - 1 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 3-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

00:00 บี 93 โคเปนเฮเกน 1 - 0 เอบี โคเปนฮาเกน 0-0
00:00 บราแบรนด์ 1 - 3 วอนลอส 0-3
00:00 ดาลุ่ม 2 - 2 บี 73 สลาเกลเซ่ 0-1
00:00 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 3 - 0 บรอนชอยจ์ 1-0
00:00 คเจลเลอรูบ 0 - 3 เวการ์ 0-1
00:00 มิดเดลฟาร์ท 1 - 1 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1-1
00:00 ริงโคบิง 1 - 1 เจมส์เมอบังค์ 0-1
00:00 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ 1 - 1 เอฟซี ซีสเวส 0-0
00:00 สคีฟซ์ ไอเค 1 - 0 โคลดิ้ง 1-0
00:00 ฮิลลิร็อด 0 - 0 บีเค อวาลต้า 0-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2

20:00 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 0 - 5 อูฟา บี 0-1
20:30 เชลยาบินสค์ 1 - 0 เอฟเค อูราล-2 0-0
22:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 5 - 1 โนสต้า โนโวทรอย 2-0
22:30 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 1 - 3 ซิซราน-2003 1-2

โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

00:00 ไอเอส ฮาลเมีย 2 - 1 ฮิตตาร์พีเอส ไอเค 0-1

โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

04:30 นิวเจอร์ซีย์โคปา 5 - 1 เอฟซี มอนเมาท์ 2-1
06:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์(ยู 23) รอ เร้ดดิ้ง ยูไนเต็ด
06:30 ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ รอ โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส
06:35 ออร์แลนโด ซิตี้ (ยู 23) 3 - 2 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 2-1
07:00 บอสตัน 3 - 4 แบล็ค ร็อค เอฟซี 2-3

โปรแกรมบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

16:15 เพนินซูล่า พาวเวอร์ (ยู 20) 2 - 0 อีสเทิร์นซับเบิร์บส์(ยู 20) 0-0
16:30 บริสแบน ซิตี้ (ยู 20) 2 - 0 ซันชายน์ โคสต์ (ยู 20) 2-0
16:30 บริสแบน สไตรเกอร์ส (ยู 20) 3 - 1 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20) 2-0

โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 มูกติยอดด้าเอสเคซี 1 - 4 อาบาฮานี 1-2

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ

07:00 ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา 1 - 1 แอตเลติโก้ ซาน จอร์จ 1-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

00:30 เบรเมอร์ เอสวี 2 - 3 อัลโตน่า 93 0-2
00:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 1 - 2 ไอน์ทรัค เทรียร์ 0-0

โปรแกรมบอล

01:00 ครูไซโร่ (เยาวชน) 1 - 1 โคอิมบรา อีซี (ยู 20) 0-1

โปรแกรมบอล

20:00 แบนฟิลด์(สำรอง) 0 - 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 0-1

โปรแกรมบอล

00:00 มาชัค รูนา 4 - 0 มอนต้า เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล 23/05/2562

โปรแกรมบอล Australia Gold Coast Premier League
โปรแกรมบอล Brazil DDL
โปรแกรมบอล BSWCP
โปรแกรมบอล K-National League Championship
โปรแกรมบอล Recopa Sudamericana
โปรแกรมบอล Senegal Premier League cup
โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
โปรแกรมบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A
โปรแกรมบอล ตุรกี 3. ลัก บี
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น
โปรแกรมบอล นอร์เวย์คัพ
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
โปรแกรมบอล บราซิล คัพ
โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG
โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น
โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen
โปรแกรมบอล ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
โปรแกรมบอล ภูฏาน Thimphu League
โปรแกรมบอล มอลโดวา คัพ
โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
โปรแกรมบอล รัสเซีย Div 3
โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2
โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
โปรแกรมบอล ลัตเวีย คัพ
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ลีกา de elite
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา U20 ลีก
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก
โปรแกรมบอล สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta
โปรแกรมบอล สวีเดน หญิง ซูเปอร์คัพ
โปรแกรมบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ
โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร คัพ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ออสเตรีย Amateur cup
โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
โปรแกรมบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา คัพ
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A
โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี
โปรแกรมบอล อิรัก ลิก
โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Teine Liiga
โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ 3 Deild
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ 4 Deild
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์เหนือผู้หญิงคัพ
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก



โปรแกรมบอลAustralia Gold Coast Premier League, Brazil DDL, BSWCP, K-National League Championship, Recopa Sudamericana, Senegal Premier League cup, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น, นอร์เวย์คัพ, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล คัพ, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ภูฏาน Thimphu League, มอลโดวา คัพ, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รัสเซีย Div 3, รัสเซีย DIV2, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย คัพ, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกา de elite, เวเนซุเอลา U20 ลีก, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน หญิง ซูเปอร์คัพ, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, หมู่เกาะแฟโร คัพ, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรีย Amateur cup, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี เซเรีย บี, อิรัก ลิก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี, ไอร์แลนด์เหนือผู้หญิงคัพ, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก,