บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

โปรแกรมบอล 19/05/2562

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 สลิโก โรเวอร์ส 0 - 0 เดอร์รี่ ซิตี้ 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

9วินาที เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น 0 - 0 แอลเอเอสเค ลินซ์ -
9วินาที ออสเตรียเวียนนา 0 - 0 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี -
9วินาที สตวร์มกราซ 0 - 1 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก -

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ

04:00 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 4 - 1 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1-0
05:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 2 - 1 ฟลาเมงโก 1-1
05:00 พัลไมรัส(N) 4 - 0 ซานโตส 2-0
46 วินาที เซาเปาโล 0 - 0 บาเฮีย บีเอ 0-0

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:00 ชาเลอร์รัว 2 - 0 เคเอเอส ยูเปน 0-0
01:00 เบียรส์ชอทวิลริค 1 - 2 ออสเทนเด้ 0-1
01:00 แซงต์ ทรุยด็อง 2 - 1 เวสเตอร์โล 0-1
22:59 คลับบรูซ รอ รอแยล อันท์เวิร์พ
22:59 เคเอเอ เกนท์ รอ อันเดอร์เลชท์
22:59 ราซิ่ง เกงค์ รอ สตองดาร์ด ลีแอช

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:59 เลเชีย กอเดนซ์ รอ จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
22:59 ลีเกีย วอร์ซอว์ รอ ซาเกลบี้ ลูบิน
22:59 ปิแอส กลิวิส รอ เลช พอซนาน
22:59 คราโคเวีย คราคอฟ รอ โปกอน เซซิน

โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

17:00 นอร์ดเจลแลนด์ 2 - 2 โอเดนเซ่ บีเค 1-2
19:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1 - 1 เวนด์ซีเซล 1-0
50 วินาที เวเจิล 0 - 1 โฮโบร 0-1
22:59 เอสเบิร์ก รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

19:00 ซาบรุคเค่น(ญ) รอ ยูเอสวี เยน่า (ญ)
19:00 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) รอ โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ)
19:00 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) รอ บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ)
80 วินาที ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 3 - 0 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1-0
77 วินาที มักเดเบิร์ก 1 - 1 โคโลญจน์ 0-1
81 วินาที กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 1 - 1 ซังค์ เพาลี 0-0
82 วินาที เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 2 - 0 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1-0
80 วินาที เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 2 - 1 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 1-1
81 วินาที ดินาโม เดรสเดน 3 - 1 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 2-1
81 วินาที ดาร์มสตัดท์ 1 - 0 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1-0
81 วินาที ไฮน์เดนเฮลม์ 3 - 2 อิงโกลสตัดท์ 2-0
80 วินาที อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1 - 0 โฮลสไตน์ คีล 0-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

15:30 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 2 - 2 โลโคโมทีฟ มอสโก 1-1
18:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2 - 2 ดินาโม มอสโก 1-1
78 วินาที อาร์เซน่อล ตูล่า 0 - 2 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 0-0
22:59 เอฟเค รอสตอฟ รอ เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก

โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

02:00 บอร์กโดซ์ 0 - 1 แร็งส์ 0-1
02:00 แก็งก็อง 2 - 2 นีมส์ 2-0
02:00 ลีลล์ 5 - 0 อองเช่ร์ 2-0
02:00
โอลิมปิก ลียง
4 - 0
ก็อง
02:00
โมนาโก
2 - 0
อาเมียงส์
02:00 มงต์เปลลิเย่ร์ 1 - 1 น็องต์ 0-1
02:00
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
4 - 0
ดิฌง
02:00
แซงต์ เอเตียน
3 - 0
นีซ
02:00 สตารส์บูร์ก 0 - 2 แรนส์ 0-1
02:00
ตูลูส
2 - 5
โอลิมปิก มาร์กเซย

โปรแกรมบอล เค-ลีก

12:00 แดกู เอฟซี 2 - 1 อินชอนยูไนเต็ด 1-0
13:00 กยองนัม เอฟซี(N) 1 - 2 โปฮัง สตีลเลอร์ 1-1
15:00 ซองนัม เอฟซี 1 - 2 แกงวัน เอฟซี 1-1
17:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1 - 3 เอฟซี โซล 1-2

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

01:45 โกรนิงเก้น 2 - 1 วิเทสส์ อาร์นเฮม 1-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

17:15 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 2 - 2 เดน บอสช์ 1-1
19:30 อาร์เคซี วาลไวก์ 2 - 1 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 0-0
22วินาที เอฟซี ออสส์ 0 - 0 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม -

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

00:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค 0 - 0 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 0-0
02:00 รีล ซอลต์ เลค 3 - 0 โตรอนโต้ เอฟซี 2-0
02:55 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 4 - 1 ชิคาโก ไฟร์ 1-0
06:35 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0 - 0 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0-0
07:05 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 โคลัมบัส ครูว์ 0-0
07:35 แคนซัส วิซาร์ดส์ 1 - 1 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1-0
07:40 ฮุสตัน ไดนาโม 2 - 1 ดีซี ยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 ชาร์ปบอร์ก 08 รอ เรนเฮล์ม ไอแอล
22:59 โรเซนบอร์ก รอ เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
22:59 เฮาเกซุนด์ รอ คริสเตียนซุนด์ บีเค
22:59 ลีลล์สตรอม รอ ออด เกรนแลนด์
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท รอ ทรอมโซ่ ไอแอล

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

00:30 เบนฟิก้า 4 - 1 ซานตาคลารา 3-0
00:30
ปอร์โต้
2 - 1
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
23:30 ซีดี ทอนเดลา รอ จีดี ชาเวซ

โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 1 - 0 คัลมาร์ 0-0
20:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 3 - 4 ฮัคเค่น 1-2
22:30 เยอร์การ์เด้น รอ เอล์ฟส์บอร์ก

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

50 วินาที เซลติก 1 - 1 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1-1
51 วินาที ฮิเบอร์เนี่ยน 1 - 1 อเบอร์ดีน 1-1
54 วินาที คิลมาร์น็อค 1 - 0 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 2 - 2 เคย์เซริสปอร์ 1-0
20:00 บูร์ซาสปอร์ 0 - 0 กัซเทป 0-0
22:59 อลันยาสปอร์ รอ ริเซสปอร์
22:59 กาลาตาซาราย รอ อิสตันบูล บูยูคเซ็ค

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

01:45
เซลต้า บีโก้
2 - 2
ราโย่ บาเยกาโน่
01:45
อลาเบส
2 - 1
คิโรน่า
01:45
ฮูเอสก้า
2 - 1
เลกาเนส
17:00 เรอัล มาดริด 0 - 2 เรอัล เบติส 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เออิบาร์ 2 - 2 บาร์เซโลน่า 2-2

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

01:30 เอลเช่ 3 - 0 เตเนริเฟ่ 1-0
17:00 มายอร์ก้า 1 - 0 อัลเมเรีย 0-0
54 วินาที เรอัล โอเบียโด 1 - 0 นูมานเซีย 0-0
22:59 คาดิส รอ โอซาซูน่า
22:59 ลาส พัลมาส รอ ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า

โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

01:30
ซัสเซาโล่
0 - 0
เอเอส โรม่า
17:30 คิเอโว่ 0 - 0 ซามพ์โดเรีย 0-0
20:00 ปาร์ม่า 1 - 0 ฟิออเรนติน่า 0-0
20:00 เอ็มโปลี 4 - 1 โตริโน่ 1-0
22:59 เอซี มิลาน รอ โฟรซิโนเน่

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

02:00 เวโรน่า 1 - 1 เปรูจา 1-0
22:59 ซาแลร์นิตาน่า รอ เอซี เวนิช

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

00:00 แคนาดา(ญ) 3 - 0 เม็กซิโก (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน

14:30 เทียนจิน เทนด้า 2 - 0 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน 0-0
18:35 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 1 - 2 ต้าเหลียน อาเออร์บิน 1-0

โปรแกรมบอล สวิสคัพ

19:00 เอฟซี ธูน(N) 1 - 2 บาเซิ่ล 0-1

โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0 - 1 เอฟซี ลวีฟ 0-0
54 วินาที ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0 - 1 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-1

โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

20:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 2 - 1 ออร์ไกร์ท 1-0
20:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 3 - 0 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 1-0
22:30 ออสเตอร์ ไอเอฟ รอ มอลล์บี้ เอไอเอฟ

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 ซีเอส คราอิโอว่า 1 - 2 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 1-0
52 วินาที ซีเอส โวลุนทารี 0 - 0 ดูนาเรีย คาลาราซี 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:45 เฟรมัด อเมเจอร์ 3 - 4 ซิลเคบอร์ก 2-1
18:45 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0 - 1 วีบรอก 0-0
18:45 ลิงบี้ 2 - 0 นาเอสเวด 0-0
18:45 ไนโคบิ้ง เอฟซี 3 - 3 เฮลซิงกอร์ 1-1
18:45 โรสกิลด์ 3 - 2 เฟรเดอริเซีย 1-0
18:45 ทิซเตด เอฟซี 2 - 3 เฮอฟอล์จ โคเก้ 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 3 - 1 เอสเคยู อัมเสตทเทน 1-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:30 เบโร่ สตารา ซากอร่า 0 - 1 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0-1
21:30 เวเรย่า รอ วิโตชา บิสตริต้า

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:00 ริเยก้า 1 - 0 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 1-0
39วินาที ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 0 - 1 อิสทรา 1961 พูลา -

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

23:15 บาลา ทาวน์ รอ คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน

โปรแกรมบอล ลีกา 1 ฮังการี

10วินาที เดเบรเซน วีเอสซี 0 - 0 ปาคซิ เซ -
10วินาที ดิออสกียอร์ วีทีเค 0 - 0 อูจเปสต์ -
8วินาที ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 0 - 0 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน -
10วินาที วาร์ดา เซ 0 - 0 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ -
10วินาที เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 0 - 0 บูดาเปสต์ ฮอนเวด -
8วินาที วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 0 - 0 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี -

โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

20:00 บานิค ออสตราว่า 0 - 0 สลาเวีย ปราก 0-0
20:00 สโลวาน ลิเบอเรช 0 - 2 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 0-1
20:00 สปาร์ตาปราก 2 - 0 เบามิต ยาโบลเนค 1-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:00 โคห์บ รัมเบลอ 2 - 3 ลิเมอริค เอฟซี 0-2
01:00 คาร์บินทารี เอฟซี 0 - 5 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 0-2

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

07:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1 - 0 มอนเทอร์เรย์ 1-0

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

01:30 ยูเว่ สตาเบีย 2 - 2 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0-0
79 วินาที คาร์ราเรเซ่ 2 - 2 ปิซ่า 1-0
50 วินาที ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 1 - 0 ริมินี่ 1-0
22:59 อาเรสโซ่ รอ วิเทอเบเซ่
22:59 มอนซ่า 1912 รอ ไอโมเลเซ่
23:30 โปเทนซ่า รอ คาตาเนีย

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

46 วินาที เอสโตริล 1 - 1 ฟามาลิเคา 1-1
46 วินาที เอสซี เฟยเรนเซ่ 1 - 0 อคาเดมีโค วิสุ 1-0
46 วินาที ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1 - 0 โควา พีดาเด้ 1-0
46 วินาที สปอร์ติ้ง โควิลฮา 0 - 1 ซีดี มาฟรา 0-1
46 วินาที วาร์ซิม 0 - 0 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0-0
53 วินาที ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 1 - 1 อารัวก้า 1-1
8วินาที เปนาฟิลด์ 0 - 0 ไลซอส -

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 ลาร์นาคา รอ โอโมเนีย นิโคเซีย
22:59 เนีย ซาลามิส รอ อปอลลอน ลิมาสซอล

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

22:59 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ รอ ไวกิงเกอร์ เรยาวิค

โปรแกรมบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

22:15 เอเอฟซี ฟิลด์(N) รอ เลย์ตัน โอเรียนท์

โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

22:30 เนเธอร์แลนด์(ยู 17)(N) รอ อิตาลี (ยู 17)

โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

20:00 รินนินเก้ ไอเค 1 - 2 ยูเมีย เอฟซี 1-1
53 วินาที เกเฟล ไอเอฟ 0 - 1 ไอเอฟ ซิลเวีย 0-1
50 วินาที นีคอปปิ้ง บีไอเอส 2 - 0 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 2-0
7วินาที เอฟซีโทรลฮัทตัน 1 - 0 แอตวิดาเบิร์ก -
9วินาที ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 0 - 1 แลนด์สโครน่า -

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

20:00 เอฟซี ทอร์เปโด มินส์ก 0 - 1 ดินาโม เบรสต์ 0-0
7วินาที ซลูตัสค์ 0 - 0 ดนีโปร โมกิเลฟ -

โปรแกรมบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1

14:00 ลุช เอเนอร์จีย่า 1 - 0 เฟเคิล 0-0
14:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1 - 0 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1-0
16:00 ทอม ทอมสค์ 2 - 1 สปาร์ตัก มอสโก 2 0-1
17:00 ซิเบียร์ 1 - 0 อแวนการ์ด คุร์สค์ 0-0
17:00 เอฟเค ทิวเมน 1 - 2 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 0-0
19:00 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 1 - 0 โรเตอร์ โวลโกกราด 0-0
19:00 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 1 - 0 บัลติก้า 1-0
20:00 เอฟเค โซชิ 0 - 0 ชินนิค ยาโรสลาฟ 0-0
20:00 เชอตาโนโว มอสโก 2 - 1 เอฟเค คิมกี้ 0-0
22:59 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 รอ ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:30 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 1 - 0 ซีเอยูเวนตูเด้ 0-0
01:30 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 1 - 2 ซีเอ เพนาโรล 1-2
01:30 พลาซ่า โคโลเนีย 1 - 2 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 0-0
01:30 ซีเอ ริเวอร์เพลท 2 - 1 แรมปรา จูเนียร์ 0-0
01:30 ดานูบิโอ เอฟซี 0 - 2 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0-2

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 3 - 0 อินติกัส เดปอร์เตส 2-0
08:00 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 2 - 0 สปอร์ติ้งคริสตัล 0-0
23:15 ปิราต้า เอฟซี รอ อคาเดเมีย กันโตเลา

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

01:00 เอ็นเค มูรา 05 3 - 0 เอ็นดี กอริก้า 2-0
01:15 ดอมซาเล่ 1 - 1 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0-1
18:00 เอ็นเค เครสโก 1 - 3 เอ็นเค อลูมินิจ 0-2

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 1 - 1 มิลเลียนนาริออส 1-0
03:30 ยูเนียน แมกดาเลนา 0 - 2 อเมริกา เด กาลี 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

15:30 เพิร์ท กลอรี่ 0 - 0 ซิดนีย์ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0 - 0 คาชิว่า เรย์โซล 0-0
12:00 รีโนฟา ยามากูชิ 2 - 3 โตเกียวเวอร์ดี้ 1-0
12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1 - 1 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 1-0
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0 - 1 วี-วาเรน นากาซากิ 0-1
14:00 มาชิดา เซลเวีย 2 - 2 เกียวโต แซงก้า 1-1
14:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 5 - 1 เอฟซี กิฟู 4-0
15:00 ฟาเจียโน โอคายามา 1 - 0 เอฟซี เรียวเคียว 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 1 - 0 รอยัล อีเกิลส์ 1-0

โปรแกรมบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

13:30 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 2 - 3 ฮ่องกง อาร์&เอฟ 2-2
13:30 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 2 - 0 คิดชี 1-0
13:30 โวฟูไทโป 3 - 1 ฮ่องกง แซพลิง 1-1
13:30 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 1 - 7 หยวน ลอง เอฟซี 1-5

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

22:00 ปาร์ติซานี ทิราน่า รอ เคเอส กูเกซี
22:00 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ รอ คามซา
22:00 เคเอส คาสตริโอติ รอ ตูตา เดอร์เรซ
22:00 เคเอฟ ลาซี รอ เอสเค ติรานา
22:00 สเกนเดอร์บู กอร์ซ รอ ลุฟเตอตารี่

โปรแกรมบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

51 วินาที พีบี ปาหัง 0 - 0 เปรัค เอฟเอ 0-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

05:00 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 1 - 1 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 1-1

โปรแกรมบอล โอมาน ลีก

01:00 เมอแบต 1 - 3 อัล นาห์ด้า 0-3
01:00 โอมาน คลับ 1 - 0 อัล ชาบับ(โอมาน) 0-0
01:00 โซฮาร์ คลับ 2 - 0 อัล โอรูบา 2-0
01:00 ซูร์ คลับ 3 - 1 มาจิส 0-1

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

19:00 มาร์ดู ลินนามีสเคาน์ 0 - 0 ทาลินน่า คาเลฟ 0-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 โอลิมเปีย อาซันซิออง 2 - 0 กัวรานี อาซุนซิยง 1-0
06:10 นาซิอองนาล อซุนซิยง 0 - 0 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 0-0

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

02:30 ปารานา พีอาร์ 0 - 0 กัวรานี่ เอสพี 0-0
02:30 วิตอเรีย บีเอ 1 - 3 เซา เบนโต้ 1-0
05:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี 0 - 1 วิลา โนวา 0-1

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

21:00 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ รอ ซิมบรู ชิซินู
22:59 ซีเอสซีเอ คิซิเนา บี รอ เอฟซี มิลซามี่

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:40 คาราคาส เอฟซี 5 - 0 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 2-0
03:00 เดปอร์ติโบ อันโซอาเตกี 0 - 1 การาโบโบ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

21:30 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ รอ ซิเล็กส์
21:30 เอฟเค สเกนดิจา 79 รอ อคาเดมี่ ปานเดฟ
21:30 เอฟเค คอร์โซ่ รอ เรโนวา
21:30 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ รอ โปเบด้า

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

05:30 โอ.ฮิกกิ้นส์ 2 - 1 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 0-1
23:30 ฮัวชิปาโต้ รอ ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

07:10 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 0 - 1 ซาร์เมียนโต้ 0-0

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga

15:30 นิตร้า บี 1 - 4 เอฟเค เบลูซา 0-4

โปรแกรมบอล สวีเดน Damallsvenskan

18:00 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 0 - 0 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 0-0
10วินาที คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 1 - 0 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) -

โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1

06:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 1 - 0 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 0-0
06:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 0 - 0 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ 0-0
06:30 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 2 - 0 นิวยอร์ก เรดบูลส์(สำรอง) 1-0
07:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1 - 3 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 0-2
07:00 แนชวิลล์ เอฟซี 1 - 1 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 1-1
07:30 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 1 - 1 เรอัล โมนาร์ชส์ 0-0
07:30 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 2 - 2 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 1-1
07:30 ซาน อันโตนิโอ 1 - 1 ทัลซ่า รัฟเนค 1-1
08:30 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 3 - 1 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 1-1
09:35 แอริโซนา ยูไนเต็ด เอสซี 4 - 0 ลาส เวกัส ไลท์ 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:00 อาลาเมน (ญ) 4 - 0 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 1-0
12:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 5 - 2 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 4-0

โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

11:00 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 3 - 0 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 1-0
12:00 บันนีเกียวโต(ญ) 0 - 0 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

10:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 0 - 0 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 0-0
11:00 เวกัลตา เซนได (ญ) รอ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ)
11:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 0 - 0 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 0-0
11:00 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 1 - 2 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

20:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 2 - 1 เออร์ติช 2-1
20:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 1 - 2 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

18:00 ชีรัค 0 - 1 เอฟซี อแวน อคาเดมี่ 0-1
19:00 เอฟซี อรัคซัคช์ 1 - 1 อลาชเคิร์ต 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

17:00 โคลบอทน์ (ญ)(N) 0 - 0 คลีบ (ญ) 0-0
19:30 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ)(N) 1 - 3 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 0-3

โปรแกรมบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

15:30 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 1 - 0 เอฟเคครัสโนดาร์เยาวชน 1-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

18:00 โมรอน บีเค (ญ) รอ มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)

โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:30 มอเตอร์ ลูบลิน (เยาวชน) รอ ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)

โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 ซีดี อากีลา 2 - 0 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 1-0

โปรแกรมบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 โฟล่า เอสซ์ รอ จิวเนสเซ่
21:00 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ รอ แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี
21:00 เรซซิ่ง ยูเนียน รอ แอตเซลล่า

โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

22:30 เอฟเครูดาร์ รอ เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
22:30 โอเอฟเคเปโตรวัค รอ เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด
22:30 โลฟเซน เซตินเจ รอ โอเอฟเค มลาดอสท์ พอดโกริก้า
22:30 เอฟเค มอร์นาร์ รอ เอฟเคเซต้า
22:30 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค รอ เอฟเค การ์เบจ

โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

7วินาที เอฟซี ซิโอนี่ 0 - 4 ชิคฮูร่า -
22:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี รอ ดีลา กอริ

โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ รอ เคไอ แคร๊กสวิก
21:00 อีบีสเทิลมูล รอ นซี ลูนาวิค

โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 มาราธอน 2 - 2 ซีดี โมตากัว 2-0

โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา

04:00 แอนติกา จีเอฟซี 2 - 0 กัวสตาโตยา 0-0

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

07:00 รอยัล พารี่ เอฟซี 2 - 1 คลับ กัวบิร่า 0-0

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

02:00 มาคาร่า อัมบาโต้ 5 - 1 เฟอร์ซา อมาริลลา 2-1
04:15 คลับสปอร์ต เอเมเลค 1 - 0 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 1-0
06:30 แอลดียู กีโต้ 2 - 2 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 2-1

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

02:30 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 0 - 3 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 0-1
05:00 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 1 - 0 เมไลพิลล่า 1-0
05:00 เปอร์โต มอนต์ 2 - 1 ดิปอรเต่ส เตมูโก 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:05 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 1 - 0 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 0-0
12:10 แมนลี่ ยูไนเต็ด 3 - 0 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 2-0

โปรแกรมบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

12:00 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 4 - 2 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 1-0

โปรแกรมบอล อาเซอร์ไบจัน คัพ

20:00 เอฟเค กาบาล่า 1 - 0 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 1-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

17:00 วาเลเรนก้า (ยู 19) 3 - 2 ลีลล์สตรอม (ยู 19) 2-0

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

15:00 โตริโน่(เยาวชน) 1 - 3 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 1-2
17:00 อตาลันต้า (เยาวชน) 2 - 1 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 1-1

โปรแกรมบอล K-National League Championship

13:00 อินชอน โคเรียล(N) 3 - 1 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 2-1

โปรแกรมบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง 1 - 3 หยินช่วน เห่อแลนแชน 0-1
14:00 เจียงซู ยันเฉิง ดิงลี่ 1 - 2 ไท่โจวหยวนต้า 1-0
14:00 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี 0 - 1 ชิงเต่า จงเนิ่ง 0-0
14:30 ต้าเหลียน เบายังค์ 2 - 3 เหอเบ่ย อีลิท 1-0
14:30 ยูนนาน กุนลู 1 - 1 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ 1-1
15:00 ปักกิ่ง ลี่ กง 0 - 0 จี๋หลิน เบ่ยเจีย เอฟซี 0-0
18:30 ซูโจว ดองวู 1 - 0 ฮูวนาน บิลโลวส์ 0-0
18:30 เฉิงตู ซินเฉิง 4 - 0 เจียงซี เหลียนเชง 2-0

โปรแกรมบอล

14:00 เจียงซูซูหนิง(สำรอง) 4 - 1 ฉงชิ่ง ลี่ฟาน(สำรอง) 1-0

โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 นครราชสีมา เอฟซี 4 - 2 เชียงใหม่ เอฟซี 0-0
18:00 เชียงราย ยูไนเต็ด 1 - 0 ชลบุรี เอฟซี 0-0
19:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 0 - 0 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 0-0
19:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 0 - 3 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

21:00 โอลิมเปีย ราโดทิน รอ เอสเค วิคตอเรีย เจรนี่
22:00 เอสเค ซาปี้ รอ เอสเค เพรวีซอฟ

โปรแกรมบอล เวียดนาม ลีก

17:00 กวาง นัม 1 - 1 นัม ดินห์ เอฟซี 0-0
17:00 ฮอง อันห์ ยาลาย 1 - 1 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 1-1
19:00 ฮานอย ทีแอนด์ที 3 - 2 เอสเอชบี ดานัง 1-1

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

19:45 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 0 - 2 ซอกเดียน่า จิซาค 0-1
67 วินาที นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 0 - 0 เมตาลุค เบคาเบด 0-0
8วินาที บูโซโร เอฟเค 0 - 0 ไดนาโม ซามาร์คาด -

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

14:00 เดอะ แกป บีพีแอล 2 - 2 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ลีกคัพ

00:00 ไกเซอร์ ชีฟ 0 - 1 ทีเอส กาแล็กซี่ 0-0

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 มาบาริ เอฟซี 0 - 0 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0-0
11:00 นารา คลับ 0 - 1 ฮอนด้า เอฟซี 0-0
11:00 รัน เมล อาโอโมริ 1 - 0 บิวาโกะ ชิงะ 0-0
11:00 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 1 - 1 มิยาซากิ 1-0
11:00 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ 0 - 4 โซนี่ เซนได 0-2

โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

03:00 ซีแอตเติล เรน (ญ) 2 - 1 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 1-1
06:00 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 3 - 1 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล BSWCP

04:45 สหรัฐ ฟุตบอลชายหาด(N) 3 - 3 เอล ซัลวาดอร์ ฟุตบอลชายหาด 0-0
06:00 เม็กซิโก (ฟุตบอลชายหาด) 3 - 0 ปานามา ฟุตบอล ชายหาด 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน U19

52 วินาที แองเจิ้ลโฮลม์ เอฟเอฟ (ยู 19) 0 - 0 แอตวิดาเบิร์ก(U19) 0-0
54 วินาที เอฟซี ยัวส์โฮล์ม(ยู 19) 1 - 2 นอร์โคปิงก์ ยู19 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

20:00 บัลเคนี่ ซอร์ย่า รอ เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค
21:00 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ รอ เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
21:00 ดนีปรอ-1 รอ โคลอส โคซาลิฟก้า
21:00 โอโบโลน เคียฟ รอ ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส
21:00 เอฟซี ซูมี่ รอ เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย
21:00 โวลิน ลุตส์ค รอ รุกห์ วินนีกี้

โปรแกรมบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

21:00 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า รอ เซนต์ จูเลีย
21:00 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ รอ อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส

โปรแกรมบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

52 วินาที เอฟเค ทราไก 2 1 - 1 ดีซัวกาส เทลเซีย 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 ทริสแทน ซัวเรส 0 - 0 ซีเอ ซาน มิเกล 0-0
01:30 ฟลานเดรีย 3 - 1 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 1-0
01:35 บาร์รากัส เซ็นทรัล 2 - 0 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 1-0

โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เคโน พิลเลร์ส รอ กาดา ซิตี้
22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล รอ ริเวอร์ ยูไนเต็ด
22:00 ควาร่า ยูไนเต็ด รอ รีโมสตาร์
22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล รอ ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี
22:00 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี รอ คัตซิน่า ยูไนเต็ด

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 โอริฮูร่า 4 - 0 ยูดี ออร์ซิร่า 2-0
01:00 โอโยเนซา รอ ซีดี วาเรีย
16:30 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 1 - 0 เลกาเนส บี 1-0
16:30 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 3 - 1 ลาส โรซัส 2-1
17:00 ฮอสปิตาเลย์ 1 - 1 ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู 2 0-0
17:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 3 - 0 ซีอี ยูโรปา 1-0
17:00 แอตเลติโก้ ปินโต้ 0 - 2 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 0-2
17:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 1 - 1 แตร์ราสซ่า 0-0
17:00 ซานแอนดรู 0 - 1 ยูอี ฟิกูเรส 0-0
17:00 เอฟซี อัสโค 0 - 3 ยูอี แอลลาโกสเตลา 0-2
17:30 คูลทูรัลเลโอเนซ่า บี 1 - 1 บูร์โกส เปอเมซาส 0-1
17:30 อัลเจซีราส 2 - 1 ยูดี ลอส บาร์ริออส 1-1
18:00 เตเนริเฟ่ 2 3 - 0 ยูดี ทามาราเซเต้ 1-0
22:59 อะเซโร รอ เครวิลเลนเต้

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2

22:00 เอฟซี เอบียูเอสอุนก์เฮียน รอ อิสกร้า สตาลี่

โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 0 - 1 อยุธยา เอฟซี 0-1
18:00 ลำปาง เอฟซี 0 - 1 บางกอกกล๊าส เอฟซี 0-0
19:00 ระยอง เอฟซี 1 - 0 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 0-0
19:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 1 - 0 หนองบัวลําภู 0-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:00 อินดิจา รอ ราดนิคกี้ 1923

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 แคนเบอรา โอลิมปิก 2 - 0 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

14:00 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 2 - 0 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 2 - 0 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 0-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

05:00 3 de Febrero 1 - 1 โอเวนเทนส์เอฟซี 1-0
21:00 เจนเออะแร็ล กาบาเยโร่ รอ อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.

โปรแกรมบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

21:00 โคลก้า-บีดียู (ญ) รอ เอฟเค มินสก์ (ญ)

โปรแกรมบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

54 วินาที สปาร์ตันส์ (ญ) 4 - 0 มหาวิทยาลัย สเตอร์ลิง (ญ) 2-0
20:00 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) รอ โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ )
20:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) รอ ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ)
74 วินาที มาเธอร์เวลล์(ญ) 1 - 2 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

16:00 เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) 2 - 1 ทีเอส ไมเทค ซาเวียซ (ญ) 0-1
17:00 โปแลนด์ พอซนาน (ญ) 0 - 10 เบียล่า พอดลาสก้า (ญ) 0-4
5วินาที จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 0 - 0 เอแซดเอส วาลบ์จิก (ญ) -
22:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) รอ เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ)

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

20:30 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) รอ สลาเวีย ปราก (ญ)
22:00 ฮราเดตส์กราลอเว(ญ) รอ เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ)

โปรแกรมบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1

16:30 บิ่ญ เฟือก 3 - 0 ด่องตัมลองอัน 1-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

21:00 ฟจอลเนอร์(ญ) รอ อัคราเนส(ญ)
21:00 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) รอ ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ)

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก

16:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21) 1 - 0 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) 0-0
18:00 ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21) 0 - 0 เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21) 0-0

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG

19:00 อาร์ดา 1 - 0 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 1-0
50 วินาที เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค 0 - 1 พีเอฟซี เนซีบาร์ 0-0
19:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 รอ ลิเท็กซ์ โลเวช
52 วินาที พีเอฟเค มอนทาน่า 1 - 0 พีริน บลากอเยฟกราด 0-0
19:00 โอเอฟซี ปอโมเรีย รอ โบเตฟ กาเลโบโว่

โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน

15:00 เอฟซี อันยาง 0 - 1 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0 - 1 อซูส คราโร นูมาซู 0-1
11:00 กรุลล่า โมริโอกะ 1 - 3 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 0-0
11:00 บรัวบริทอากีต้า 0 - 0 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 0-0
11:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 2 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0-2
11:00 โยโกฮามา เอสซีซี 1 - 3 เอสซี ซะงะมิฮะระ 1-0
11:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 1 - 1 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1-1
17:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 3 - 2 ไกนาเร โตโตริ 1-2

โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์

02:00 ทอมเบนเซ่ 1 - 1 ลูเวอร์เดนเซ่ 0-0
03:15 ซานตา ครูซ (พีอี) 3 - 3 แซมปายโอ้ คอเรีย 2-2
05:00 อิมเพอราทิช 0 - 0 คอนฟิแองก้า 0-0
05:15 เทรเซ่ พาไรบา 0 - 1 เนาติโก (พีอี) 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 2 - 1 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 0-1
18:00 โปกอน ซีดล์เซ 1 - 0 รุช ซอร์ซอฟ 1-0
18:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 0 - 0 จีเคเอสเบลชาโตว์ 0-0
18:00 เอลเลน่า โตรัน 1 - 2 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1-1
18:00 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 1 - 3 โรซวอช์ย คาโตวิตเซ 1-1
18:00 เคเอส อีเนอเกติก โร 3 - 0 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 1-0
18:00 กริฟเวเฮอโรโว่ 1 - 3 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก

17:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ (ยู 21) 4 - 2 เคย์เซริสปอร์ (ยู 21) 1-0
17:00 บูร์ซาสปอร์ (ยู 21) 0 - 3 กัซเทป(ยู 21) 0-1
18:00 กาลาตาซาราย (ยู 21) 4 - 0 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค (ยู 21) 1-0
54 วินาที อลันยาสปอร์(ยู 21) 3 - 0 ริเซสปอร์ (ยู 21) 1-0
21:00 อันคารากูคู(ยู 21) รอ ชีวาสสปอร์ (ยู 21)
21:00 บูว์ยุคเซฮีร์ เบเลดิเย่ เอร์ซูรุมสปอร์(ยู 21) รอ เฟแนร์บาห์แชส(ยู 21)

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

01:30 ไอเวอรี่โคสต์ (ญ) 1 - 1 ไนจีเรีย (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:00 นอร์ธ สตาร์ 0 - 4 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 0-3
14:15 อิปสวิช ซิตี้ 2 - 1 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 3 - 2 บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน) 0-1
01:00 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 1 - 0 บาทาติสเอฟซี(เยาวชน) 0-0
01:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) 3 - 1 ลิเนนเซ่ เอสพี (เยาวชน) 1-1
01:00 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 3 - 0 โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) 1-0
01:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส(ยู 20) 1 - 0 พรีมาเวร่า (เยาวชน) 0-0
01:00 ริโอ คาร์โล (เยาวชน) 1 - 0 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 0-0
01:00 ซานโต อังเดร(เยาวชน) 4 - 1 ซีเอ ตาโบเอา ดา เซร่า (เยาวชน) 1-1
01:00 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 2 - 2 ซานโตส เอพี ( เยาวชน ) 0-2
01:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 3 - 1 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) 2-1
01:00 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 3 - 1 อาไว (เยาวชน) 0-1
01:00 เซาเปาโล(ยู 20) 4 - 0 เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) 1-0
20:00 พัลไมรัส (เยาวชน) รอ เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน)

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19

22:59 ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) รอ ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19)

โปรแกรมบอล สเตรเลีย U20

10:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 5 - 0 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) 2-0
10:05 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 2 - 2 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 58 ยู 20 2-0
10:15 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 0 - 1 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

08:00 ปอร์โต วิ โฮ 0 - 0 ซีดี เปอร์โต กีโต 0-0

โปรแกรมบอล NOR D4

10วินาที ไอสโวล์ดไอเอฟ 2 - 0 เอสเค เฮิร์ด -
21:00 พอร์ส เกรนแลนด์ รอ แมดล่า ไอเอล
21:00 เลกเนส รอ สเจ็ทเทน
22:30 เอสเค ทราเอฟฟ์ รอ นอร์สแตน
22:59 ฟอลโล่ รอ โดแบ็ก โฟรน
22:59 โลโคโมทีฟ ออสโล รอ เรดดี้
22:59 ไวกิ้ง บี รอ ฟลินท์

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) รอ พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17)
16:00 โบคุ่ม (ยู 17) รอ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17)
18:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) รอ ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17)

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:00 เอร์กูเลส 0 - 1 แอตเลติโก บาเรียเรส 0-0
16:00 เซบีย่า แอตเลติโก 2 - 0 เรอัล มูร์เซีย 1-0
22:59 อัลเมเรีย บี รอ ซีดี ซาน เฟอร์นานโด
22:59 เอฟซี คาร์ทาเกน่า รอ รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
22:59 ดอน เบนิโต้ รอ กรานาดา ซีเอฟ บี
22:59 จูมิลล่า รอ ยูดี มาร์เบลล่า
22:59 ยูดี เมลิลล่า รอ ยูดี อิปวิสซ่า
22:59 เรเครติโบ อูเอลบา รอ วิลล่าโนเวนเซ่
22:59 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ รอ บาดาโฮซ
22:59 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย รอ ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา
22:59 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ รอ มิรานเดส
22:59 บาราคแอลโด ซีเอฟ รอ เอสดี เกอร์นิกา
22:59 กาลาฮอร์รา รอ กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า
22:59 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) รอ แอธเลติก บิลเบา บี
22:59 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี รอ เอสดี อมอเรเบียต้า
22:59 ซีดี อิซาร่า รอ เรอัล โซเซียดาด บี
22:59 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ รอ เอสดี ไลเนา
22:59 เรอัล ยูนิโอน รอ ซีดี ตูเดลาโน่
22:59 ราซิ่ง ซานตานเดร์ รอ ยูดี โลโกรนเยส
22:59 ซีดี อัลโคยาโน่ รอ ยูบี คอนเควนเซ่
22:59 ซีเอฟ บาดาโลน่า รอ บียาร์เรอัล บี
22:59 คาสเตลล่อน รอ บาร์เซโลน่า บี
22:59 ยูอี คอร์เนลล่า รอ เตรูเอล
22:59 เอสดี อีเจีย รอ ซีเอฟ เปราลาดา
22:59 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี รอ ลาส พัลมาส แอตเลติโก้
22:59 เยย์ดา รอ ออนทินเยนท์ ซีเอฟ
22:59 เซลต้า บีโก้ บี รอ ซีเอฟ ซาลามันติโน่
22:59 ยูอี โอลอต รอ ซาบาเดย์
22:59 ฟูเอนลาบราดา รอ บูร์โกส ซีเอฟ
22:59 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา รอ อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี
22:59 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด รอ ซีดี กัวจูเอโล
22:59 คูลทูรัล เลโอเนซ่า รอ โครูโช่ เอฟซี
22:59 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล รอ ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส
22:59 เรอัล มาดริด กัสติยา รอ ปอนเตเบดรา
22:59 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว รอ พอนเฟร์ราดิน่า
22:59 ซาลามังก้า รอ ลีพิโด เดอ บัวซาส
22:59 เรอัล บายาโดลิด บี รอ เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 แรนส์(ยู 19) 4 - 4 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 2-2
17:00 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 2 - 1 อฌักซิโอ้(ยู 19) 1-1
20:00 บอร์กโดซ์(ยู 19) รอ ลาวาล(ยู 19)
20:00 โชเล โซ(ยู 19) รอ แบรสต์(ยู 19)
20:00 ตูร์(ยู 19) รอ วานซ์ ยู19
20:00 เตรลิสซาค (ยู 19) รอ ปัว เอฟซี (ยู 19)
20:00 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) รอ โอลิมปิก ลียง(ยู 19)
20:00 เม็ตซ์(ยู 19) รอ โซโชซ์(ยู 19)
20:00 สตารส์บูร์ก(ยู 19) รอ ดิฌง(ยู 19)
20:00 เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19) รอ วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
20:00 ยูเอส บูโลญจน์(ยู 19) รอ ล็องส์(ยู 19)
20:00 ซารัน (ยู 19) รอ ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19)
20:00 เลอ อาฟร์(ยู 19) รอ ดันเคอร์ (ยู 19)
20:00 บาสเตีย (ยู 19) รอ มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
20:00 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) รอ นีซ (ยู 19)
20:00 แคนเนส เอเอส (ยู 19) รอ เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)
20:00 กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19) รอ ตูลง(ยู 19)
21:00 แก็งก็อง(ยู 19) รอ น็องต์(ยู 19)
21:00 ชาโตรูซ์(ยู 19) รอ นิออร์ท(ยู 19)

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ 1 - 3 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 0-1
19:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 3 - 3 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 2-1
19:00 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 1 - 2 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 1-0
19:00 วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก 3 - 4 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 2-0
19:00 ซังค์ เพาลี 2 2 - 3 ฮาเวลเซ่ 1-2
19:00 วัปเปอร์ทาเลอร์ เอสวี โบรุสเซีย 2 - 4 โคโลญจน์ (เยาวชน) 2-1

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา รอ นูรมิจาร์เวน
22:30 เอ็มพี มิคเคลลี่ รอ คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ
22:30 ฮอนก้า อคาเทเมีย รอ กนิสตัน เฮลซิงกิ

โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

17:00 เบนฟิก้า(ยู 17) รอ สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17)
17:00 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17) รอ เบเลเนนส์(ยู 17)
17:00 เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) รอ ปอร์โต้(ยู 17)

โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 ซีเอส สตินก้า บาเกา 0 - 3 เอฟซีคลินเซนิ 0-1
15:00 ดาเชีย มิโอวินี่ 4 - 1 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 2-0
16:00 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 2 - 1 เมต้าล๊อกโลบูส 1-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

50 วินาที เอฟซี ซีสเวส 4 - 0 มาเรียไลน์ 3-0
20:00 บี 73 สลาเกลเซ่ 1 - 1 บีเค อวาลต้า 0-1
8วินาที เอบี โคเปนฮาเกน 0 - 1 บราแบรนด์ -

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 เฟรม ลาวิค 6 - 1 เซนจา 3-0
19:00 แบรัมเอสเค 3 - 1 อัลต้า 2-1
51 วินาที ไมจอลเนอร์ 0 - 1 กเจลแซส 0-1
53 วินาที ไบรน์ 2 - 0 เบียเซ่น 2-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

22:59 อัลเวอร์ก้า ยู19 รอ เบนฟิก้า(ยู 19)
22:59 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) รอ ไลซอส(ยู 19)

โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2

17:00 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ 2 - 1 โซโคล ซาลาตอฟ 1-0
21:00 ดินาโม บรีอันสค์ รอ ซัลยุต

โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

20:00 โซเดอร์เทล์ รอ วาร์มโบลเอฟซี
21:00 อัสซีริสก้า รอ โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค

โปรแกรมบอล TAS พรีเมียร์ลีก

11:00 โฮบาร์ต ใต้ 4 - 2 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 3-0

โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:30 เมทแลนด์ 2 - 0 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 1-0
11:30 วาเลนไทน์ 4 - 3 เลค แมคควอรี 2-1
11:30 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 2 - 1 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

12:00 เวสตัน พุด (ญ) 0 - 7 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี หญิง 0-2

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

18:00 เวสเทิร์นสติม่า 0 - 0 แมทารี่ ยูไนเต็ด 0-0
19:00 บานดาริ 3 - 0 เกริโช่ 1-0
48 วินาที เชเมลิลซูการ์ 0 - 0 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 0-0

โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

05:00 เซนต์หลุยส์(ยู 23) 0 - 0 เอฟซี โซนิค ลีไฮท์ วอลลี่ 0-0
05:30 เวสตัน 0 - 3 เลคแลนด์ โทรพิคส์ 0-1
06:00 เดย์ตัน ดัทช์ ไลออนส์ 1 - 1 ฮอลแลนด์ ซินซินเนติ ไลออนส์ 1-1
06:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์(ยู 23) 6 - 0 เอเวอร์กรีน 3-0
06:00 กรีนวิลล์ เอฟซี 1 - 0 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1-0
07:30 เอฟเอ ยูโร 1 - 1 โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

12:00 แก็บ(สำรอง) 2 - 1 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 1-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 0 - 1 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 0-0

โปรแกรมบอล FFSA WPL

12:00 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 3 - 0 นอร์ธชอร์ เมอรินเนส (ญ) 3-0
12:00 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 0 - 0 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 0-0
12:35 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 1 - 0 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 0-0
15:10 นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) 0 - 2 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

15:10 ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) 3 - 2 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

17:00 คาโป (ยู 20) 1 - 1 คูพีเอส(ยู 20) 0-0
18:00 เอสเจเค อคาทีเดียร์(ยู 20) รอ แอตแลนติส (ยู 20)
22:30 วีเจเอส วันตา (ยู 20) รอ เอฟซี เอสพู (ยู 20)

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

07:00 เทาโร เอฟซี 1 - 1 ซานฟานซิสโก 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีกกลาง

09:00 เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 7 - 0 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 6-0

โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

16:30 ระนอง เอฟซี 2 - 1 กระบี่ เอฟซี 0-0
18:00 สระแก้ว ซิตี้ 1 - 2 ฉะเชิงเทรา เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี 2 - 0 เรียลฟร้อนเทร่า 0-0
02:30 ยาราคูยานอส 2 - 1 ทิทาเนส เอฟซี 2-1

โปรแกรมบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 มาอูเอ็นซ่าเอสพี 1 - 1 ฟลาเมงโก(เอเอ) 0-0
01:00 แอตเลติโก้ โมกิเอสพี 1 - 6 อัมพาโร 1-4
01:00 เมาอา เอฟซี รอ ฟลาเมงโก(เอเอ)
01:00 เปาลิสต้า 2 - 0 อีซี เซา โชเซ เอสพี 0-0

โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

14:45 วิคตอเรีย สปอร์ติ้ง คลับ 0 - 1 ฟารัสช์จันจ์ เอสซี 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4

17:00 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 1 - 3 โอลิเปีย ซามโบรฟว์ 1-2
22:30 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว รอ พิลิแกน โลวิส

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก

20:00 เซ็น.แพทริค(ยู 19) รอ ซลิโก้(ยู 19)
20:00 ค็อปห์ แรมเบลอร์ส(ยู 19) รอ เว็กซ์ฟอร์ด (ยู 19)

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก

12:10 เปรสตัน ไลออนส์ 3 - 0 ซันไชน์ จอร์เจีย 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 รอ ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์
20:00 เรติงเกน เอสวี รอ วีเอฟบี ฮิลเดน
20:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี รอ เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์
20:00 ทีเอสจี สโปรกโคเวล รอ อดัม แซม บีค
20:00 เอนด์เทบรูกค์ รอ 1. FC Gievenbeck

โปรแกรมบอล ฮังการี NB III

16:00 วีดีโอตัน เอฟซี 2 2 - 0 ซาร์วาร์ เอฟซี 0-0
22:30 โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี รอ บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

17:00 อมาโซน กริมต้า (ญ) 2 - 0 เมดกิลา (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division

00:00 วาร์เท็กซ์ 3 - 1 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1-0
22:30 ดีนาโมซาเกร็บ 2 รอ ดราโกโวลแยค

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

16:45 เมย์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 2 - 4 ลีดส์ เอเอฟซี คอร์ก 2-1

โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D

6วินาที อเวลลิโน่ 0 - 0 บารี -
51 วินาที มานโตวา 1 - 1 โปรเซดโต้ 1-1
52 วินาที ปอนซัคโค 1 - 0 กาวอร์ราโน 1-0

โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก

01:45 เตร เพนน์ 2 - 1 ทรี ฟิโอริ 0-0

โปรแกรมบอล ฮ่องกง 2nd Division

14:30 ตวนมุน เอสเอ รอ ถั่ง ซิง เอฟซี
14:30 เกาลูน ซิตี้ 0 - 3 กุ๊นถอง 0-2
14:30 หว่านไจ๋ 3 - 3 ฟู มูน เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล

20:00 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) รอ เออีเอล ลาริซา ยู 19

โปรแกรมบอล Cuban Championship

03:00 ซานติอาโก เดอ คิวบา 1 - 0 ลา ฮาบานา 0-0

โปรแกรมบอล

09:40 เมตแลนด์ เอฟซี (ยู 20) 1 - 4 อดัมส์ทาวน์ โรสบุด (ยู 20) 0-2

โปรแกรมบอล

02:00 อราปิราก้า(เอเอสเอ) 2 - 1 แคมพิเนสเซ่ พีบี 2-1
02:00 คาเซียส อาร์เอส 2 - 0 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 0-0
02:00 อูนิคลินิก เอซี ซีอี 4 - 3 มารันเยา 2-0
02:00 อิทัวโน่ เอสพี 1 - 1 บราซิลเลียนเซ่ 0-0
02:00 ซานโตส มาคาปา 0 - 2 แกลเวซ/เอซี 0-0
02:00 เซา คาเอตาโน่ 4 - 1 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 3-1
02:00 ทูปิ เอฟซี 0 - 2 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 0-2
03:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 2 - 1 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 0-0
03:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 0 - 0 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 0-0
03:00 เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า 0 - 2 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 0-1
06:00 ซัลเกโร เอซี 4 - 3 ซีเอส เซอร์จิเป้ 2-1

โปรแกรมบอล

00:00 ฟลาเมงโก/อาร์เจ(ญ) 2 - 2 วิตอเรีย บีเอ (ญ) 0-1
01:00 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) 0 - 5 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 0-3

โปรแกรมบอล

19:30 ฮาร์วาทสกิ ดราโกวอลจาค (ยู 19) 0 - 2 ดินาโม ซาเกร็บ ยู 19 0-0

โปรแกรมบอล

53 วินาที เอฟเค คูจานด์ 0 - 2 อิสทิโล ดูชานบี 0-1

โปรแกรมบอล

22:00 เซนต์ จอห์นสโตน(ญ) รอ ฮาร์ทส์ (ญ)

โปรแกรมบอล

01:30 มานาม่า คลับ(N) 0 - 2 อัล ฮัดด์ 0-1
01:30 อัล มูฮารัค 3 - 0 อิสท์ ริฟฟา 1-0

โปรแกรมบอล

16:00 ชาน ยูไนเต็ด 2 - 1 หงสาวดี ยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรมบอล

16:00 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 1 - 1 แบงค็อก ยูไนเต็ด 2 1-0

โปรแกรมบอล

04:45 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 5 - 0 แอดเลติโก ทูคูแมน 2-0

โปรแกรมบอล 19/05/2562

โปรแกรมบอล Australia Gold Coast Premier League
โปรแกรมบอล Brazil DDL
โปรแกรมบอล BSWCP
โปรแกรมบอล Cuban Championship
โปรแกรมบอล FFSA WPL
โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
โปรแกรมบอล K-National League Championship
โปรแกรมบอล NOR D4
โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล TAS พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
โปรแกรมบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา
โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์
โปรแกรมบอล เกาหลีลีกสำรอง
โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน
โปรแกรมบอล เค-ลีก
โปรแกรมบอล แคเมอรูน Elite One
โปรแกรมบอล แคเมอรูน Elite two
โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division
โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
โปรแกรมบอล เจแปน Challenge League Women
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล ชิลี Primera D
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี
โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก
โปรแกรมบอล ซิมบับเวพรีเมียร์
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
โปรแกรมบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย U19 ลีก
โปรแกรมบอล เซอร์เบียลีก หญิง
โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก Jyllandsserien P1
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
โปรแกรมบอล ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1
โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
โปรแกรมบอล นิคารากัว Apertura ลีก
โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato U19
โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ
โปรแกรมบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์
โปรแกรมบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น
โปรแกรมบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ปาเลสไตน์คัพ
โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1
โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีกกลาง
โปรแกรมบอล ฟิจิ National League
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1
โปรแกรมบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
โปรแกรมบอล ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Div.2
โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
โปรแกรมบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล ยูเครน หญิงDivision
โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
โปรแกรมบอล รวันดา National League
โปรแกรมบอล รัสเซีย Div 3
โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2
โปรแกรมบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
โปรแกรมบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
โปรแกรมบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ลัตเวีย หญิง ลัก
โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน
โปรแกรมบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ลีกกายอานา
โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
โปรแกรมบอล ลีกา 1 ฮังการี
โปรแกรมบอล เลบานอน คัพ
โปรแกรมบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา U20 ลีก
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เวียดนาม ลีก
โปรแกรมบอล สเตรเลีย U20
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2
โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
โปรแกรมบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย U19
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1
โปรแกรมบอล สวิสคัพ
โปรแกรมบอล สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
โปรแกรมบอล สวีเดน Damallsvenskan
โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta
โปรแกรมบอล สวีเดน Southern
โปรแกรมบอล สวีเดน U19
โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
โปรแกรมบอล สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง
โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน
โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga
โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga
โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล อาเซอร์ไบจัน คัพ
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A
โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D
โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา
โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
โปรแกรมบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Teine Liiga
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก
โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ลีกคัพ
โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล โอมาน ลีก
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
โปรแกรมบอล ไอวอรี่โคสคัพ
โปรแกรมบอล ฮ่องกง 2nd Division
โปรแกรมบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ฮังการี NB III



โปรแกรมบอลAustralia Gold Coast Premier League, Brazil DDL, BSWCP, Cuban Championship, FFSA WPL, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, K-National League Championship, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กานาพรีเมียร์, เกาหลีลีกสำรอง, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, แคเมอรูน Elite One, แคเมอรูน Elite two, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน Challenge League Women, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซานมารีโนลีก, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบียลีก หญิง, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก Jyllandsserien P1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิคารากัว Apertura ลีก, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล Campeonato U19, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ปาเลสไตน์คัพ, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟิจิ National League, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, มอนเตเนโก Div.2, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเครน หญิงDivision, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รวันดา National League, รัสเซีย Div 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย หญิง ลัก, ลาลีกา สเปน, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกกายอานา, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, เลบานอน คัพ, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา U20 ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ลีก, สเตรเลีย U20, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวิสคัพ, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน Southern , สวีเดน U19, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาเซอร์ไบจัน คัพ, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ลีกคัพ, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, โอมาน ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอวอรี่โคสคัพ, ฮ่องกง 2nd Division, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี NB III,