บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

โปรแกรมบอล 18/04/2562

โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

17:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 2 - 1 ซอนเดอร์ไจสกี 1-1
19:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0 - 0 เวเจิล 0-0
21:00 เอสเบิร์ก 1 - 0 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 0-0
22:59 เอฟซี โคเปนเฮเกน 3 - 0 มิดทิลแลนด์ 2-0

โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

00:00
น็องต์
3 - 2
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง

โปรแกรมบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 เอสเจเค ไซนาโจเอน 0 - 0 เอชเจเค เฮลซิงกิ 0-0

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1 - 0 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

00:00
ลาซิโอ
2 - 0
อูดิเนเซ่

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

07:35 แคมพิเนสเซ่ พีบี 1 - 2 โบตาโฟโก้ พีบี 0-1
08:00 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 1 - 0 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 1-0
16:20 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 3 - 1 มอดบูรี่ เจ็ท 2-1
19:00 เจเอส เฮอร์คิวลีส 1 - 3 เอซี โอลู 0-3
19:00 ไซปรัส ยู16 0 - 0 ไฮติ ยู17 0-0
20:00 เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท(N) 2 - 2 มูซ่า 1-2
21:00 เนเธอร์แลนด์ ยู16 4 - 2 อิตาลี ยู16 2-1

โปรแกรมบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
4 - 3
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
02:00
ปอร์โต้
1 - 4
ลิเวอร์พูล

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

19:30 กอซซาโน่ 1 - 2 ยูเวนตุส(ยู 23) 0-2
21:30 คูนีโอ 1 - 1 เอเอสดี อัลบิสโซลา 0-1

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00 โดซา ดรามัส 4 - 0 อปอลล่อน คาลามาเรีย 2-0

โปรแกรมบอล อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก

20:50 อัล ฮิลาล 1 - 2 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 0-1

โปรแกรมบอล บราซิล คัพ

05:15 ซานโตส 2 - 0 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0-0
07:30 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1 - 0 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1-0
07:30 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 2 - 0 ซานตา ครูซ (พีอี) 2-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2

22:59 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 3 - 3 วิเกร ซูวาล์วกี๊ 1-2
22:59 บิโตเวีย บิโตฟ 2 - 2 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 1-2

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

02:00 เฟรม เรย์จาวิค 6 - 0 อีเมียร์ 2-0
02:00 เลคเนียร์ เรกยะวิก 1 - 4 ฟจอลเนอร์ 0-0
03:00 เคเอ อคูเรย์รี่ 4 - 2 เบอเซอกิร์ 2-1
20:00 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 3 - 2 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 1-1
20:10 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 2 - 0 เรยเนียร ซานเกอร์ได 1-0
21:00 เคฟลาวิค 1 - 0 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 1-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 1 - 0 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 1-0
04:00 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 2 - 2 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1-1
06:00 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 0 - 3 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 0-1
07:00 มิลเลียนนาริออส 1 - 2 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-1
08:00 เดปอร์ติโว กาลี 0 - 0 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 0-0

โปรแกรมบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

07:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 1 - 1 อากีลาส โดราดาส 1-1
07:30 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 2 - 0 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:55 ซิดนีย์ เอฟซี 1 - 0 เพิร์ท กลอรี่ 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

21:30 ไซปา 2 - 5 เซปาฮัน 1-2
21:45 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 0 - 0 เอสเตกัล คูซสถาน 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

01:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 5 - 0 แอสตัน วิลล่า (ญ) 3-0

โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:00 เอล อิสไมลี่(N) 0 - 2 ซามาเล็ค 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

00:30 ไฮแลนด์ส พาร์ค 1 - 1 ฟรี สเตท สตาร์ 1-1
00:30 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 0 - 2 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:00 เฟร์ ราเบท 1 - 1 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 0-0
21:00 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 2 - 1 วีแดด คาซาบลานก้า 1-0

โปรแกรมบอล โอมาน ลีก

20:50 โอมาน คลับ 1 - 0 มาจิส 0-0
23:35 มัสแคท 1 - 2 อัล นาห์ด้า 1-1

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

01:45 วิค อคาเดมี่ เอฟซี 0 - 0 โบรร่า เรนเจอร์ส 0-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:15 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 1 - 4 โซล เดอ อเมริกา 0-3
07:15 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 1 - 1 กัวรานี อาซุนซิยง 1-0

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:30 เดปอร์ติโบ อันโซอาเตกี 3 - 1 อารากัว เอฟซี 2-0
03:00 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 2 - 2 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 1-0
03:00 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 1 - 2 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 0-1
03:00 คาราคาส เอฟซี 1 - 0 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 0-0
03:00 การาโบโบ เอฟซี 2 - 1 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 1-0

โปรแกรมบอล สวีเดน Damallsvenskan

00:00 ลิงโคปิ้ง (ญ) 5 - 0 แวคโจ เอฟเอฟ (ญ) 2-0

โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1

06:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์(สำรอง) 4 - 0 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

16:00 เวเจิล (ญ) 1 - 1 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 0-1
19:00 อาร์ฮุส 1900(ญ) 3 - 3 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) 2-2

โปรแกรมบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

19:00 อันชิ มาคัชคาล่า เยาวชน 0 - 2 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ เยาวชน 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

15:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 1 - 1 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 0-0
16:00 โปกอน เซซิน (เยาวชน) 3 - 3 โคโรน่า (เยาวชน) 3-1
17:00 เลช พอซนาน (เยาวชน) 1 - 3 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 0-1
18:00 มอเตอร์ ลูบลิน (เยาวชน) 1 - 2 จีเคเอส เบลชาโตว์ (เยาวชน) 0-2
21:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 2 - 0 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 0-0

โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:30 ซีดี ชาลาเตนังโก 1 - 0 ซีดี อากีลา 0-0
08:00 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 0 - 0 ซีดี ออด๊าซ 0-0
08:30 อลิอันซ่า 1 - 0 ซีดี ฟาส 0-0
08:30 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 2 - 2 ซีดี พาซาคิวน่า 2-0

โปรแกรมบอล S.F.L. ฟุตบอลเยาวชน อายุไม่เกิน 19 ปี

20:00 ฮาร์ทส์ (ยู 20) 0 - 0 รอสส์ เคาน์ตี้ ( ยู 20 ) 0-0

โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 0 - 3 เคไอ แคร๊กสวิก 0-1

โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา

04:30 มาราธอน 6 - 0 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 2-0
07:00 ซีดี โอลิมเปีย 1 - 1 ซี.ดี. รีล เด มินัส 1-0

โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา

01:00 ซิเคียนาเล่เอฟซี 0 - 0 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 0-0
04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล 0 - 2 คลับ เซลาจู เอ็มซี 0-1
04:30 แอนติกา จีเอฟซี 4 - 0 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 2-0
09:00 โคบาน อิมเพเรียล 2 - 0 ซีดี มาลากาเตโก 1-0

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 คลับ กัวบิร่า 1 - 2 เดอะ สตรองเกสต์ 0-1
07:00 โบลิวาร์ 4 - 1 บลูมมิ่ง 1-1
07:30 รีล โปโตซี่ 1 - 2 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

19:45 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 1 - 2 ซาบาลี 1-0
22:00 คาราบัค 3 - 0 เอฟเค อินเตอร์ บาคู 1-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

00:00 สตรอมเมน ยู19 1 - 5 คอนสวิงเกอร์ ยู19 1-2

โปรแกรมบอล มอนเตเนโกร คัพ

22:59 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 0 - 0 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

17:30 สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) 0 - 5 โคลดิ้ง บี (ญ) 0-3
18:00 วีเอสเค ออร์ฮูส (ญ) 0 - 2 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 0-0
18:30 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 1 - 1 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล

15:00 เหอหนาน เอสเอสเอ็กซ์ (ญ) 1 - 5 เซี่ยงไฮ้ เอสวีเอ(ญ) 1-1

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

19:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ 3 - 1 นาซาฟ การ์ชิ 2-1
20:15 ปัคตากอร์ 2 - 0 ไดนาโม ซามาร์คาด 0-0
21:15 บูโซโร เอฟเค 0 - 2 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 0-2

โปรแกรมบอล แอฟริกันคัพเยาวชน U17

18:00 แคเมอรูน(ยู 17)(N) 2 - 1 โมร็อกโก(ยู 17) 0-1
21:00 เซเนกัล ยู 17(N) 1 - 2 กินี ยู17 1-1

โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

06:00 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 5 - 0 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

18:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) 2 - 2 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 1-1

โปรแกรมบอล เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 โซล อเมโซเนส (ญ) 3 - 3 ฮวาชอน (ญ) 0-2
17:00 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) 1 - 1 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 0-0
17:05 ปูซาน ซังมู (ญ) 0 - 0 กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล BSWCP

20:30 ครีลย่า โซเวียตอฟ(ชายหาด) 2 - 5 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
21:45 ตุรกี ฟุตบอลชายหาด 2 - 10 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
22:59 บีเอสซี คริสทอล(ฟุตบอลชายหาด) 10 - 1 ซิตี้(ชายหาด) 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน U19

19:00 เอฟซี ยัวส์โฮล์ม(ยู 19) 1 - 2 ซันส์วอลล์ ยู19 1-2

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

08:00 เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด 0 - 3 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 0-0
17:00 เอฟซี ซูมี่ 0 - 0 โอโบโลน เคียฟ 0-0
20:00 เฮอร์กี้-สปอร์ท 2 - 1 โคลอส โคซาลิฟก้า 1-1

โปรแกรมบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

22:59 วิลเนียอุส ไวทิส 2 - 0 เอฟเค ทราไก 2 1-0

โปรแกรมบอล อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st

22:59 ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) 4 - 0 เกิลซ็อคเกอร์อะคาเดมี่ (ญ) 2-0

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

01:00 ซีดี บินิสซาเลม 1 - 0 คอนสตานเซีย 1-0
01:00 ปาเซ เคอี 0 - 2 อลาเบส 2 0-0
01:30 โอโยเนซา 1 - 1 ซีดี อัลกูไนโน 0-0
15:45 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ 0 - 4 มายอร์ก้า 2 0-0
16:15 ซานทูซู เอฟซี 2 - 0 ลากุล โอแนค 0-0
16:30 มอสโตเรส 1 - 0 ปราลา 0-0
16:30 ซีดี บีคับวาโร่ 2 - 2 ซีเอฟ ซาน ออสติน 0-1
17:00 กัลโลเวรา 4 - 1 ลา ยูเนียน 0-1
17:00 เอดี อัลมูร์เดวา 0 - 1 ทามาร์ริตเตอร์ 0-0
21:30 ซีพี บียาร์โลเบลโด 3 - 2 ซีดี กวาดาลาฮารา 2-1
22:00 อูเตโบ เอฟซี 4 - 0 เอดี ซาบินานิโก้ 0-0
22:30 สปอร์ติ้ง อูซามา 2 - 4 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 0-1
22:59 ซีดี มานาคอร์ 2 - 2 ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ 2-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

07:30 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0 - 0 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0-0

โปรแกรมบอล เบลเยียม U21

22:59 คอร์ตจิค ยู21 0 - 5 รอนัล ชาเลอรัว ยู21 0-2

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonat Potigurar

07:30 เอบีซี อาร์เอ็น 0 - 0 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

18:00 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) 2 - 0 อัลบอร์ก(ยู 17) 0-0

โปรแกรมบอล SVK U19 A

16:00 เอฟซี ทาทรานปรีซอฟ(ยู 19) 0 - 2 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 0-1
16:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 4 - 1 เอ็มเอสเค ซิลินา ยู 19 2-1
19:00 เทรนซีน ยู 19 0 - 2 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 0-0
19:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 1 - 2 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 0-0
19:00 แซดพี สปอร์ตพ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 5 - 1 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 3-1

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga

22:59 เลวาเดีย เอฟซี ทัลลินน์ 2 2 - 1 ทาร์ตู เจเค มัก 2 0-0

โปรแกรมบอล อิรัก ลิก

19:30 อัล นาจาฟ รอ อัล ซอลรา

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

16:30 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 3 - 1 มอดบูรี่ เจ็ท 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ

22:59 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 1 - 3 เบรย์ดาบลิค (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

01:00 โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) 0 - 2 สปาร์ตันส์ (ญ) 0-1
01:30 มาเธอร์เวลล์(ญ) 3 - 3 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 2-0

โปรแกรมบอล อังกฤษลีกสำรอง

19:30 เอ็กเซเตอร์ซิตี้(สำรอง) 1 - 1 บริสตอล โรเวอร์ส(สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

01:00 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 1 - 3 เบอร์มิงแฮม (ญ) 1-2
01:45 เยโอวิล ทาวน์ (ญ) 0 - 5 เร้ดดิ้ง (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

20:00 เอแซดเอส วรูคลาว (ญ) 3 - 0 ทีเอส ไมเทค ซาเวียซ (ญ) 1-0
21:30 เอแซดเอส วาลบ์จิก (ญ) 1 - 1 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 0-0
21:30 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 2 - 0 เบียล่า พอดลาสก้า (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล Egypt Premier League

20:15 มาเร็ค 0 - 0 เอฟซี มาสร์ 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา คัพ

03:10 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร(N) 1 - 0 เดปอร์ตีโบ โรก้า 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 โรซวอช์ย คาโตวิตเซ 0 - 1 โกลนิค เลชน่า 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ

16:35 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 1 - 1 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 1-0
16:40 คิงส์ตัน ซิตี้ 2 - 1 เซนต์ กิลดา 0-1
16:40 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 1 - 0 ริชมอนด์ 1-0
17:00 แดนน็อค ธันเดอร์ 2 - 3 นอร์ธโคท์ซิตี้ 1-1
17:00 ฮูม ซิตี้ 1 - 0 มิลล์ พาร์ค 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

00:00 ออสเตรีย ยู18 1 - 0 เยอรมัน ยู18 1-0
16:00 บอสเนีย ยู 18 1 - 2 เซอร์เบีย ยู18 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

16:30 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 4 - 4 นอร์ธ สตาร์ 2-2

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) 1 - 2 อาไว (เยาวชน) 0-2

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

01:30 ราซิ่ง เกงค์(ญ) 0 - 2 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล NOR D4

19:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 1 - 0 ฟาน่า 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

23:30 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) 0 - 1 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) 0-0

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:30 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 4 - 1 เอสดี เกอร์นิกา 3-0
01:00 ซีดี อิซาร่า 2 - 1 เอสดี ไลเนา 1-0
17:00 บาราคแอลโด ซีเอฟ 1 - 1 ซีดี ตูเดลาโน่ 0-0
17:00 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0 - 2 แอธเลติก บิลเบา บี 0-1
22:00 ยูอี คอร์เนลล่า รอ ออนทินเยนท์ ซีเอฟ
22:00 ปอนเตเบดรา 3 - 1 ลีพิโด เดอ บัวซาส 2-0
22:59 เอสซีดี ดูรานโก้ 4 - 4 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 2-1

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 1 - 3 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 1-1

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:30 บอนเนอร์ 3 - 0 เอสวี ลิปสตัดท์ 0-0
00:30 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 1 - 1 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 0-0
19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 2 - 1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 2-0
22:59 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 1 - 4 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 1-2
23:15 วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก 3 - 0 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 2-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2

15:30 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 4 - 3 ไดนาโม บรานัวล์ 1-2
16:00 เอฟเค ชิต้า 1 - 1 ซแวซด้า 1-0
18:00 ซิเบียร์ บี 0 - 3 เออทิช 1946ออมส์ 0-1

โปรแกรมบอล สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21

20:55 วาเซิ่ล ดูไบ ยู 21 4 - 1 อัล ฟูไจราห์ ยู 21 0-1

โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

00:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 1 - 2 ฮิตตาร์พีเอส ไอเค 0-1
01:15 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 5 - 2 วอลโบ เอฟเอฟ 2-2
20:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค รอ เอฟซี กูเต้
23:15 วาร์กาด้า ไอเค 1 - 3 วาเนอร์สบอร์ก 0-2

โปรแกรมบอล FFSA WPL

15:45 แอดิเลด ซิตี้ หญิง(N) 2 - 0 มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) 0-0
15:45 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 1 - 3 เวสท์ อดิเลด (ญ) 0-2

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

08:00 อาราเบ้ ยูนิโด้ 1 - 4 ซานฟานซิสโก 1-2

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 4 - 0 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 2-0
02:30 เรียลฟร้อนเทร่า 1 - 0 เดปอร์ตีโบ ซูเลีย 1-0
03:00 ทิทาเนส เอฟซี 4 - 1 ยูเรนา เอสซี 4-0

โปรแกรมบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

16:00 บริสเบน รอร์ (ยู 20) 4 - 2 มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20) 3-1

โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

14:50 สวาดฮินาต้า เคเอส 1 - 0 ฟารัสช์จันจ์ เอสซี 0-0
16:30 โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ 0 - 0 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ 0-0
16:45 อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี 0 - 0 วิคตอเรีย สปอร์ติ้ง คลับ 0-0

โปรแกรมบอล สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น

00:30 เบลลินโซนา 1 - 0 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

23:30 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 1 - 0 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 1-0
23:30 อดัม แซม บีค 2 - 1 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 2-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

21:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) 1 - 1 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 1.Liga

19:00 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 2 - 3 วัตฟอร์ด (ยู 23) 2-1

โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division

21:30 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 1 - 0 ดีนาโมซาเกร็บ 2 0-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

00:30 บลูเบล ยูไนเต็ด 0 - 0 ครูมลิน ยูไนเต็ด 0-0
01:30 มิดเดิลเติ้น เอฟซี 2 - 0 เมย์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

01:00 ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) 3 - 0 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) 2-0

โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D

20:00 ฟอร์ลิ 3 - 1 ซานต้าร์แคนเกโล 1-1
20:00 มอนเตวาชี 1 - 0 บาสเตีย 1924 1-0
20:00 ปอติซี 1906 2 - 0 มาร์ซาลา 2-0

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง

19:03 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 4 - 0 เอฟซี นิโปร โมกิเลฟ(สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล

20:15 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ ยู19 2 - 0 ฮาโปเอล โรอิ ยู19 0-0

โปรแกรมบอล ลีกโคลัมเบีย U20

01:00 อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน (ยู 20) 0 - 0 ซีดี อากีลา (ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล

01:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 1 - 2 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 0-1
01:00 เกรมิโอ้ (เยาวชน) 1 - 1 พัลไมรัส (เยาวชน) 1-0
01:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20) 0 - 0 ครูไซโร่ เอ็มจี (ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal

00:00 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 2 - 0 คาร์ล ไซส์ เยน่า 1-0

โปรแกรมบอล

22:00 อาเวส (ยู 23) 3 - 3 ริโอ อาฟ(ยู 23) 1-1

โปรแกรมบอล 18/04/2562

โปรแกรมบอล BRA SPB
โปรแกรมบอล BSWCP
โปรแกรมบอล Cuban Championship
โปรแกรมบอล Egypt Premier League
โปรแกรมบอล FFSA WPL
โปรแกรมบอล NOR D4
โปรแกรมบอล S.F.L. ฟุตบอลเยาวชน อายุไม่เกิน 19 ปี
โปรแกรมบอล SVK U19 A
โปรแกรมบอล UAE RL
โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา
โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2
โปรแกรมบอล เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก
โปรแกรมบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
โปรแกรมบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า
โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอล จอร์แดน คัพ
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
โปรแกรมบอล นิคารากัว Apertura ลีก
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonat Potigurar
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Gaucho Division 1
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
โปรแกรมบอล บราซิล คัพ
โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เบลเยียม U21
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง
โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
โปรแกรมบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal
โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
โปรแกรมบอล ปานามา Reserve League
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen
โปรแกรมบอล ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ
โปรแกรมบอล มอนเตเนโกร คัพ
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2
โปรแกรมบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
โปรแกรมบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ลีกโคลัมเบีย U20
โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สเปน Segunda Women
โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก
โปรแกรมบอล สโลวีเนียผู้หญิงคัพ
โปรแกรมบอล สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น
โปรแกรมบอล สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
โปรแกรมบอล สวีเดน Damallsvenskan
โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta
โปรแกรมบอล สวีเดน U19
โปรแกรมบอล สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง
โปรแกรมบอล สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21
โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรีย Amateur cup
โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga
โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 1.Liga
โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อังกฤษลีกสำรอง
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา คัพ
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง
โปรแกรมบอล อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A
โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D
โปรแกรมบอล อิรัก ลิก
โปรแกรมบอล อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st
โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga
โปรแกรมบอล แอฟริกันคัพเยาวชน U17
โปรแกรมบอล โอมาน ลีก
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ คัพ
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี
โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา



โปรแกรมบอลBRA SPB, BSWCP, Cuban Championship, Egypt Premier League, FFSA WPL, NOR D4, S.F.L. ฟุตบอลเยาวชน อายุไม่เกิน 19 ปี, SVK U19 A, UAE RL, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โครเอเชีย 2.Division, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จอร์แดน คัพ, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Campeonat Potigurar, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล คัพ, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, เบลเยียม U21, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลารุสลีกสำรอง, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ประเทศเยอรมนี Landespokal, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปานามา Reserve League, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ, มอนเตเนโกร คัพ, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกโคลัมเบีย U20, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนียผู้หญิงคัพ, สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน U19, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย Amateur cup, ออสเตรีย Landesliga, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษลีกสำรอง, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิรัก ลิก, อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, แอฟริกันคัพเยาวชน U17, โอมาน ลีก, ไอซ์แลนด์ คัพ, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี, ฮอนดูรัส ลีกา,