บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

โปรแกรมบอลล่วงหน้า 27/01/2563

โปรแกรมบอลล่วงหน้า อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

03:35 บานฟิลด์ รอ ปาโตรนาโต ปารานา
03:35 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย รอ ทัลเลเรส กอร์โดบา
05:40 ราซิ่ง คลับ รอ แอดเลติโก ทูคูแมน
07:45 โบคา จูเนียร์ส รอ อินดิเพนเดนเต้

โปรแกรมบอลล่วงหน้า จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

00:00 คอร์ไทรจ์ รอ คลับบรูซ
02:00 รอแยล อันท์เวิร์พ รอ ซูลเต้ วาเรเกม

โปรแกรมบอลล่วงหน้า บุนเดสลีก้า เยอรมัน

00:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน รอ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

โปรแกรมบอลล่วงหน้า ลีกเอิง ฝรั่งเศส

03:00 ลีลล์ รอ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง

โปรแกรมบอลล่วงหน้า ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

00:30 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า รอ เบนฟิก้า
03:00 อาเวส รอ เบาวิสต้า เอฟซี

โปรแกรมบอลล่วงหน้า ลาลีกา สเปน

00:30 เรอัล โซเซียดาด รอ มายอร์ก้า
03:00 เรอัล บายาโดลิด รอ เรอัล มาดริด

โปรแกรมบอลล่วงหน้า กรีซ เนชั่นแนล A

00:30 เออีเค เอเธนส์ รอ โอลิมเปียกอส ไพรีอัส

โปรแกรมบอลล่วงหน้า สเปน ลาลีกา 2

00:15 เอดี อัลคอร์ค่อน รอ พอนเฟร์ราดิน่า
00:15 ราโย่ บาเยกาโน่ รอ เอซเตรมาดูรา
02:30 คิโรน่า รอ เรอัล โอเบียโด

โปรแกรมบอลล่วงหน้า กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

00:00 เอเอส โรม่า รอ ลาซิโอ
02:45 นาโปลี รอ ยูเวนตุส

โปรแกรมบอลล่วงหน้า อิตาลี เซเรีย บี

03:00 อัสโคลี่ รอ โฟรซิโนเน่

โปรแกรมบอลล่วงหน้า กระชับมิตร คัพ

00:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า รอ กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี
00:00 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ แชมร็อค โรเวอร์ส
00:00 อาซาเน่ ฟุตบอล รอ ออส เทิร์น
02:00 ริโอ บลังโก้ เอซี รอ แอตเลติโก้ อินเทปมิริม อีเอส
02:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ รอ มูริซี่
03:00 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ รอ ปีเอาอี

โปรแกรมบอลล่วงหน้า อังกฤษ เอฟเอ คัพ

00:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ รอ ลิเวอร์พูล

โปรแกรมบอลล่วงหน้า พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:00 มัคคาบี้ เนทันย่า รอ ฮาโปเอล ฮาเดร่า
01:15 เบต้าเยรูซาเล็ม รอ เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า

โปรแกรมบอลล่วงหน้า เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

01:00 พูมาส ยูนัม รอ มอนเทอร์เรย์
06:00 เนกาซ่า รอ แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์
08:00 เอฟซี ฮัวเรซ รอ โมนาร์คัส โมเรเลีย

โปรแกรมบอลล่วงหน้า โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

00:15 วิล่าแฟรเนียนเซ รอ เฟยเรนเซ่

โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Campeonato Paulista

02:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี รอ ปอนเต เปรตา
02:00 พัลไมรัส(N) รอ เซาเปาโล
05:00 มิราสโซล รอ สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
05:00 ซานโต อังเดร รอ เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี

โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Campeonato Carioca

02:00 บันกู รอ ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)
02:00 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) รอ เรเซนเด้ อาร์เจ
05:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ รอ มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ

โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟินแลนด์ คัพ

00:00 มูซ่า(N) รอ เคทีพี ค็อตก้า

โปรแกรมบอลล่วงหน้า CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:00 เอล อาห์ลี รอ เอตัวล์ ดู ซาเฮล

โปรแกรมบอลล่วงหน้า โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

03:15 ปาตริโอตาสเอฟซี รอ คูคูต้า เดปอร์ติโว่
05:20 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน รอ เดปอร์ติโว เปไรร่า
07:30 มิลเลียนนาริออส รอ เดปอร์ติโบ ปาสโต้

โปรแกรมบอลล่วงหน้า CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

02:00 ปาราดัว เอซี รอ ซานเปโดร

โปรแกรมบอลล่วงหน้า แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

01:00 เคเอส กูเกซี รอ ปาร์ติซานี ทิราน่า

โปรแกรมบอลล่วงหน้า โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

01:00 เอฟยูเอส ราบัท รอ ดิฟาร์ เอล จาดิดา

โปรแกรมบอลล่วงหน้า ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 โซล เดอ อเมริกา รอ สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
06:15 กัวรานี อาซุนซิยง รอ เซอร์โร่ ปอร์เตโน่

โปรแกรมบอลล่วงหน้า ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

04:00 ฮัวชิปาโต้ รอ ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
06:30 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า รอ เดปอร์เตส อิควิกกัว

โปรแกรมบอลล่วงหน้า คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 ลิมอน เอฟซี รอ กัวดาลูเป เอฟซี
05:00 เฮเรดิอาโน รอ เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
06:10 ซานโตส เด กัวปิเลส รอ คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้

โปรแกรมบอลล่วงหน้า เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 มูนิซิพาล ลิเมโน่ รอ ซีดี อากีลา
05:30 ซานต้า เทคล่า รอ เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน

โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 ซี.ดี. รีล เด มินัส รอ ฮอนดูรัส โปรเกสโซ
05:00 พลาเทนเซ่ รอ เรอัลโซเซียดัดโทเคา

โปรแกรมบอลล่วงหน้า กัวเตมา ลาลีกา

00:00 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ รอ แอนติกา จีเอฟซี
01:00 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า รอ ซิเคียนาเล่เอฟซี
02:00 เดปอร์ติโว อิซทาปา รอ ซีดี มาลากาเตโก
03:30 กัวสตาโตยา รอ โคบาน อิมเพเรียล

โปรแกรมบอลล่วงหน้า โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 รีล โปโตซี่ รอ บลูมมิ่ง
04:15 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ รอ คลับ กัวบิร่า
04:15 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร รอ นาซิอองนาล โปโตซี

โปรแกรมบอลล่วงหน้า อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

03:00 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส รอ เดปอร์ติโวอาเมนีโอ
03:05 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ รอ อัลมิแรนเต้ บราวน์

โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Campeonato Cearense Division 1

02:00 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี รอ บาร์บาล่า
02:00 ฟลอเรสต้า ซีอี รอ กัวรานี่ ซีอี

โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Paranaense League

02:00 คาสคาเวล พีอาร์ รอ คาสกาเวล ซีอาร์
02:00 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ รอ ริโอ บรานโก้ พีอาร์
04:00 ปารานา พีอาร์ รอ กอริติบ้า พีอาร์

โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Campeonato Goiano Division

01:30 อิโพรา อีซี รอ โกยาส
02:00 เอเอ อนาโปลิน่า รอ แคร๊ค จีโอ
02:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ รอ โกยาเนีย
02:00 โกเอียเนเซีย จีโอ รอ อนาโปลิส เอฟซี
02:30 อปาเรซิเดนเซ จีโอ รอ เกรมิโอ อนาโปลิส

โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

02:00 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี รอ ฟิกูเรนเซ่
02:00 ยูเวนตุสเอสซี รอ คริคูม่า
04:30 บัสควอ เอฟซี รอ จอยวิลล์ เอสเซ

โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Pernambucano League

02:00 เปโตรลิน่า พีอี รอ เนาติโก (พีอี)

โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

02:00 บราซิล เด เปโลตัส รอ เกรมิโอ้ ปอร์โต้
03:00 คาเซียส อาร์เอส รอ เซา โจเซ่อาร์เอส
05:00 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส รอ ยาปิรันก้า
05:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส รอ อีซี เปโลตัส อาร์เอส
05:00 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) รอ ยูเวนตูเด้

โปรแกรมบอลล่วงหน้า เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

00:30 เนกาซ่า (ยู20) รอ ซานหลุยส์(ยู20)

โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

02:00 ยูอาร์ที เอ็มจี รอ ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่

โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Campeonato Baiano Division

02:00 บาเฮีย บีเอ(N) รอ วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ
02:00 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ รอ วิตอเรีย บีเอ
02:00 อีซี จากุยเพนเซ่ รอ บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ

โปรแกรมบอลล่วงหน้า พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

00:30 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) รอ เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ)

โปรแกรมบอลล่วงหน้า อันดอร์รา CUP

00:00 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า รอ ซีอี คาร์โรอิ

โปรแกรมบอลล่วงหน้า การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก

00:15 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค รอ ฟีลเคียร์

โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Campeonato Paulista B

02:00 ริโอ คลาโร่ รอ เพนาโปเลนเซ่

โปรแกรมบอลล่วงหน้า จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:00 พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด รอ เวเร ยูไนเต็ด
05:00 คาวาเลียร์ เอฟซี รอ ฮาร์เบอร์วิว
08:00 อาร์เน็ท การ์เดน รอ ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ

โปรแกรมบอลล่วงหน้า สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:00 ยูอี คอร์เนลล่า รอ อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี
00:00 เรเครติโบ อูเอลบา รอ ซีพี บียาร์โลเบลโด
00:30 เซบีย่า แอตเลติโก รอ เอฟซี คาร์ทาเกน่า

โปรแกรมบอลล่วงหน้า ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

01:00 ราซิ่ง คลับ อาบีจาน รอ เอเอสอีซี มิโมซาส

โปรแกรมบอลล่วงหน้า ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

06:00 พลาซ่า อมาดอร์ รอ ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
06:00 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต รอ คอสตา เดล เอสเต

โปรแกรมบอลล่วงหน้า คอสตาริกา 2.Liga

00:00 เอดี การ์ตาเกนา รอ มูนิซิปัล ลิเบเรีย

โปรแกรมบอลล่วงหน้า กัวเตมาลา D2

00:00 เดปอร์ติโว มิกต์แลน รอ คลับ ออโรร่า
04:00 ซีดี ซานแซร์ รอ เดปอร์ติโว่ เปตาป้า
04:00 เดปอร์ตีโว คาร์ชา รอ ซาคาชิสปาส จีที

โปรแกรมบอลล่วงหน้า นิคารากัว Apertura ลีก

07:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ รอ จาลาปา

โปรแกรมบอลล่วงหน้า เม็กซิโก Segunda Division

01:00 แอตเลติโก้ ซาน ลูอิส 2 รอ ไพโอนีรอส เด แคนคูน

โปรแกรมบอลล่วงหน้า อาร์เจนตินา Torneo A

03:00 เซนทรัล นอร์ ซัลตา รอ ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู
03:30 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย รอ จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา
04:00 ครูเซโร เดล นอร์เต้ รอ ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต
05:30 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ รอ ดักลาส เฮก
06:00 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ รอ ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย
07:30 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ รอ ฮูราแคน ลาส เฮราส

โปรแกรมบอลล่วงหน้า เม็กซิโก Liga MX Femenil

01:00 พูอีบลา(ญ) รอ ไทเกรส(ญ)

โปรแกรมบอลล่วงหน้า Iceland Faxafloi Women Cup

02:00 เคฟลาวิค(ญ) รอ เบรย์ดาบลิค (ญ)

โปรแกรมบอลล่วงหน้า

01:30 ยูเวนตูเด้ รอ โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ

โปรแกรมบอลล่วงหน้า 27/01/2563

โปรแกรมบอลล่วงหน้า BRA D4
โปรแกรมบอลล่วงหน้า BRA SE
โปรแกรมบอลล่วงหน้า CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
โปรแกรมบอลล่วงหน้า CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
โปรแกรมบอลล่วงหน้า Iceland Faxafloi Women Cup
โปรแกรมบอลล่วงหน้า กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอลล่วงหน้า กรีซ เนชั่นแนล A
โปรแกรมบอลล่วงหน้า กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
โปรแกรมบอลล่วงหน้า กัวเตมา ลาลีกา
โปรแกรมบอลล่วงหน้า กัวเตมาลา D2
โปรแกรมบอลล่วงหน้า การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก
โปรแกรมบอลล่วงหน้า คอสตาริกา 2.Liga
โปรแกรมบอลล่วงหน้า คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอลล่วงหน้า โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอลล่วงหน้า จาเมกา พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอลล่วงหน้า จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
โปรแกรมบอลล่วงหน้า ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอลล่วงหน้า ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
โปรแกรมบอลล่วงหน้า เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอลล่วงหน้า นิคารากัว Apertura ลีก
โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Brasiliense DF 1
โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Campeonato Baiano Division
โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Campeonato Carioca
โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Campeonato Catarinense Division 1
โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Campeonato Cearense Division 1
โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira
โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Campeonato Gaucho Division 1
โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Campeonato Goiano Division
โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Campeonato Mineiro Division 1
โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Campeonato Paraibano
โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Campeonato Paulista
โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Campeonato Paulista B
โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Paranaense League
โปรแกรมบอลล่วงหน้า บราซิล Pernambucano League
โปรแกรมบอลล่วงหน้า บุนเดสลีก้า เยอรมัน
โปรแกรมบอลล่วงหน้า โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
โปรแกรมบอลล่วงหน้า ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
โปรแกรมบอลล่วงหน้า ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอลล่วงหน้า โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
โปรแกรมบอลล่วงหน้า พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
โปรแกรมบอลล่วงหน้า พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟินแลนด์ คัพ
โปรแกรมบอลล่วงหน้า เม็กซิโก Liga MX Femenil
โปรแกรมบอลล่วงหน้า เม็กซิโก Segunda Division
โปรแกรมบอลล่วงหน้า เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอลล่วงหน้า เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
โปรแกรมบอลล่วงหน้า โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอลล่วงหน้า ลาลีกา สเปน
โปรแกรมบอลล่วงหน้า ลีกเอิง ฝรั่งเศส
โปรแกรมบอลล่วงหน้า สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรมบอลล่วงหน้า สเปน ลาลีกา 2
โปรแกรมบอลล่วงหน้า สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
โปรแกรมบอลล่วงหน้า อังกฤษ เอฟเอ คัพ
โปรแกรมบอลล่วงหน้า อันดอร์รา CUP
โปรแกรมบอลล่วงหน้า อาร์เจนตินา Torneo A
โปรแกรมบอลล่วงหน้า อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
โปรแกรมบอลล่วงหน้า อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
โปรแกรมบอลล่วงหน้า อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรมบอลล่วงหน้า อิตาลี เซเรีย บี
โปรแกรมบอลล่วงหน้า เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอลล่วงหน้า แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอลล่วงหน้า ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฮอนดูรัส ลีกา



โปรแกรมบอลล่วงหน้าBRA D4, BRA SE, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, Iceland Faxafloi Women Cup, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Carioca, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Campeonato Paulista B, บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1, บราซิล Paranaense League, บราซิล Pernambucano League, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, ฟินแลนด์ คัพ, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ลาลีกา สเปน, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อันดอร์รา CUP, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อิตาลี เซเรีย บี, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอนดูรัส ลีกา,