บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

โปรแกรม ฟุตบอล 02/12/2563

โปรแกรม ฟุตบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

22:59 มูสครอน เปรูเวลซ์ 3 - 2 แซงต์ ทรุยด็อง 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:00 อาเมียงส์ 1 - 0 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 1-0
01:00 เอฟซี แซมบี 1 - 0 โรเดซ อเวรอน 0-0
01:00 ชาโตรูซ์ 0 - 1 เกรอน็อบล์ 0-0
01:00 แก็งก็อง 1 - 2 ทรัวส์ 0-1
01:00 เลอ อาฟร์ 1 - 1 เอเจ โอแซร์ 0-1
01:00 น็องซี่ 1 - 3 ตูลูส 1-0
01:00 ชามัวร์ นิออร์ท 1 - 0 แกลร์กมงต์ ฟุต 1-0
01:00 ปารีส เอฟซี 0 - 0 โซโชซ์ 0-0
01:00 ปัว เอฟซี 1 - 0 ก็อง 1-0
01:00 วาล็องเซียนส์ 1 - 1 อฌักซิโอ้ 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

00:45 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0 - 1 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:30 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ รอ เอฟซี ดัลลัส

โปรแกรม ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

04:45 โมไรเรนเซ่ รอ ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า

โปรแกรม ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

17:00 เวกัลตา เซนได 0 - 2 คาชิว่า เรย์โซล 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล สเปน ลาลีกา 2

01:00 ฟูเอนลาบราดา 0 - 2 มาลาก้า 0-1
54 วินาที คิโรน่า 1 - 0 มิรานเดส 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

01:30 มอร์แคมบ์ 1 - 0 บาร์โรว์ 1-0
02:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1 - 1 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0-1
02:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1 - 1 คราวเลย์ ทาวน์ 1-1
02:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 2 - 5 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1-2
02:00 โอลด์แฮม แอทเลติก 0 - 1 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0-1
02:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1 - 2 เชลแน่ม ทาวน์ 1-1
02:00 กริมสบี้ ทาวน์ 1 - 4 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1-3

โปรแกรม ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

02:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 3 - 0 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1-0
02:45 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1 - 1 โคเวนทรี ซิตี้ 0-0
ต่อเวลา วินาที บอร์นมัธ เอเอฟซี 2 - 3 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0-1
02:45 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1 - 2 บาร์นสลีย์ 0-0
02:45 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 - 2 บริสตอล ซิตี้ 1-1
79 วินาที ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0 - 1 เบรนท์ฟอร์ด 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

02:00 ซันเดอร์แลนด์ 1 - 1 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0-0
02:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 4 - 2 สวินดอน ทาวน์ 1-2
02:00 ลินคอล์น ซิตี้ 2 - 1 วีแกน แอธเลติก 0-0
02:00 แบล็คพูล 1 - 0 พอร์ทสมัธ 0-0
02:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0 - 0 อิปสวิช ทาวน์ 0-0
02:45 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1 - 0 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0-0
81 วินาที พลีมัธ อาร์ไกล์ 0 - 4 โรชเดล 0-3

โปรแกรม ฟุตบอล กระชับมิตร คัพ

20:00 เนชั่นแนล แบงก์ ออฟ อีจีปท์เอสซี รอ เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้
21:00 บี 93 โคเปนเฮเกน 1 - 1 ไนโคบิ้ง เอฟซี 0-0
13วินาที ชิลี (ญ) 0 - 0 แซมเบีย (ญ) -
07:30 บราซิล (ญ) รอ เอกวาดอร์ (ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล จีน เอฟเอ คัพ

14:00 เทียนจิน เทนด้า(N) 5 - 1 ชางชุน ย่าไท่ 3-0
19:00 คุนชาน เอฟซี(N) 0 - 2 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:15 ริเวอร์เพลท(N) รอ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
05:15 ซานโตส รอ แอลดียู กีโต้
07:30 ฟลาเมงโก รอ ราซิ่ง คลับ

โปรแกรม ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

00:55 โลโคโมทีฟ มอสโก 1 - 3 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0-2
00:55 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 2 - 0 เรอัล มาดริด 0-0
86 วินาที แอตเลติโก้ มาดริด 1 - 1 บาเยิร์น มิวนิค 1-0
86 วินาที โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 2 - 3 อินเตอร์ มิลาน 1-1
82 วินาที ปอร์โต้ 0 - 0 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 0-0
85 วินาที โอลิมปิก มาร์กเซย 2 - 1 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 0-1
86 วินาที อตาลันต้า 1 - 1 มิดทิลแลนด์ 0-1
83 วินาที ลิเวอร์พูล 1 - 0 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

23:40 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 1 - 1 ซาเกลบี้ ลูบิน 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:00 เนอชาแตล ซามักซ์ 0 - 1 สเตด โลซาน อูชชี 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

00:00 ลีลล์สตรอม รอ เคเอฟยูเอ็ม ออสโล

โปรแกรม ฟุตบอล ตุรกี 2 Ligi A

17:30 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 2 - 1 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:30 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 1 - 0 ทแซร์สโค เซโล 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

02:45 แกลร์นาร์ฟอน 1 - 1 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 1-1
02:45 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 2 - 1 นิวทาวน์ เอเอฟซี 2-1
02:45 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 2 - 0 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 1-0
73 วินาที ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 2 - 0 อเบอรี่สวิธทาวน์ 2-0

โปรแกรม ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

06:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า รอ คลับ เลออน

โปรแกรม ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

02:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 0 - 0 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0-0
02:45 คิงส์ ลินน์ 1 - 4 บรอมลีย์ 0-3
02:45 โซลิฮัลล์ มอร์ 2 - 0 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0-0
02:45 วีลด์สโตน เอฟซี 1 - 2 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 1-0
02:45 วอคกิ้ง 0 - 1 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0-1
02:45 เร็กซ์แฮม 0 - 1 อัลทริงแคม 0-1
02:45 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 3 อีสต์ไลก์ 0-2

โปรแกรม ฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

00:00 จีดี ชาเวซ 1 - 2 คาซ่า เพีย เอซี 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล อิสราเอล Leumit ลีก

00:00 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 0 - 5 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 0-2
00:00 ฮาโปเอล อิกซาล 1 - 1 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 0-0
00:00 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 2 - 3 ฮาโปเอล รานาน่า 1-0
00:00 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 0 - 3 ฮาโปเอล นาซาเรท 0-0
00:00 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 2 - 0 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 1-0
00:00 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 1 - 0 ฮาโปเอล อฟูล่า 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

02:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 2 - 0 คาร์ริค แรนเจอร์ส 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล AFC แชมเปี้ยนลีก

17:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส(N) 4 - 1 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1-0
17:00 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์(N) 1 - 1 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0-0
20:00 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี(N) 0 - 4 ซิดนีย์ เอฟซี 0-2

โปรแกรม ฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา 2

19:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 2 - 1 โกลนิค เลชน่า 1-0
02:30 เอลเคเอสลอดซ์ 3 - 4 เมียดิซ เลกนิก้า 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)

18:00 จอร์เจีย (ญ) 0 - 3 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) 0-1
21:00 ตุรกี (ญ) 1 - 2 รัสเซีย(ญ) 0-2
21:00 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) 7 - 0 มอลโดวา (ญ) 5-0
21:30 อิสราเอล(ญ) 0 - 2 มอลตา(ญ) 0-1
21:30 ฮังการี(ญ) 0 - 1 ไอซ์แลนด์(ญ) 0-0
23:15 เดนมาร์ก(ญ) 0 - 0 อิตาลี(ญ) 0-0
00:00 สโลวีเนีย(ญ) 2 - 0 เอสโตเนีย (ญ) 1-0
00:00 สโลวะเกีย(ญ) 0 - 6 สวีเดน(ญ) 0-3
00:00 ยูเครน(ญ) 2 - 1 มอนเตเนโกร(ญ) 1-1
00:00 ไอร์แลนด์(ญ) 1 - 3 เยอรมนี(ญ) 1-2
00:30 เนเธอร์แลนด์(ญ) 6 - 0 โคโซโว (ญ) 0-0
00:30 ออสเตรีย(ญ) 1 - 0 เซอร์เบีย(ญ) 0-0
00:45 โปรตุเกส(ญ) 1 - 0 แอลเบเนีย(ญ) 0-0
02:00 ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) รอ หมู่เกาะแฟโร(ญ)
02:00 เบลเยียม(ญ) 4 - 0 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) 2-0
02:10 เวลส์ (ญ) 3 - 0 เบลารุส(ญ) 2-0
02:30 สกอตแลนด์(ญ) 0 - 1 ฟินแลนด์(ญ) 0-0
03:00 ฝรั่งเศส(ญ) รอ คาซัคสถาน(ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

06:00 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า รอ มาริบอร์

โปรแกรม ฟุตบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

07:40 เดปอร์ติโว เปไรร่า รอ อากีลาส โดราดาส

โปรแกรม ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ รอ บาเฮีย บีเอ
07:30 เดปอร์ติโว กาลี รอ เบเลซ ซาร์สฟิลด์

โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

19:40 นาซซาจี้ มาซานดาราน 1 - 0 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 0-0
19:45 เพย์กัน 0 - 0 เอสเตกฮลัล 0-0
19:50 เซปาฮัน 1 - 1 ไซปา 1-0
20:10 ซาแนท นาฟ 1 - 0 ซบ อฮัน 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

02:45 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 1 - 1 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 0-1
02:45 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 0 - 0 บอสตัน ยูไนเต็ด 0-0
02:45 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0 - 2 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 0-0
02:45 เลมิงตัน 1 - 1 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1-0
02:45 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี รอ ฟาสเลย์ เซลติก
02:45 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 0 - 2 กุยเซลีย์ 0-1
02:45 เอเอฟซี ฟิลด์ 3 - 3 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 2-2
90 วินาที เชสเตอร์ เอฟซี 3 - 0 อัลเฟรตัน ทาวน์ 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

02:45 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0 - 3 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 0-0
02:45 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 2 - 2 เมดสโตน ยูไนเต็ด 1-0
02:45 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 1 - 4 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 1-2
02:45 ทอนบริดจ์ แองเจิล 2 - 0 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:00 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 1 - 1 อัล ด๊าฟร่า 0-1
21:00 อิตติฮัต คาลบา 3 - 3 อัล นาเซอร์ ดูไบ 1-0
00:00 บานนี่ ยาส 4 - 1 อัล ไอน์ 3-0

โปรแกรม ฟุตบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

02:30 วิมบอร์น ทาวน์ รอ เฮนดอน

โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

19:00 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 1 - 3 เอฟเค เวเลซ 1-1
22:59 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 3 - 0 สโลโบดา 3-0

โปรแกรม ฟุตบอล เซเรีย บี บราซิล

05:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี รอ คุยอาบา
05:15 เนาติโก (พีอี) รอ กัวรานี่ เอสพี
05:15 คอนฟิแองก้า รอ ฟิกูเรนเซ่
05:15 ซีอาร์บี แม็คซิโอ รอ เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
07:30 ปารานา พีอาร์ รอ วิตอเรีย บีเอ
07:30 ปอนเต เปรตา รอ แซมปายโอ้ คอเรีย

โปรแกรม ฟุตบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:59 เอฟซี มิลซามี่ รอ เชอร์ริฟ ติราสโพล
22:59 ซีเอส เปโตรคุบ รอ ดาเซีย-บุยอูคานี
22:59 ซิมบรู ชิซินู รอ โคดรู โลโซวา
22:59 เอฟซี ฟลอเรชติ รอ สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ

โปรแกรม ฟุตบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

41วินาที ทรูจิลลานอส 0 - 0 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา -
07:00 ยาราคูยานอส รอ การาโบโบ เอฟซี

โปรแกรม ฟุตบอล อียิปต์ คัพ

22:00 ซามาเล็ค(N) 1 - 1 ทาลา เอล เจช 1-1
01:00 เอล อาห์ลี(N) 2 - 1 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

17:00 เอฟซี โนอาห์ 1 - 1 บานานต์ส 1-1

โปรแกรม ฟุตบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

21:00 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 0 - 1 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

18:00 ดีลา กอริ 4 - 3 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 1-2
18:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่ รอ โลโคโมทีฟ ทบิลิซี

โปรแกรม ฟุตบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 อัลเวย์เรดดี้ 2 - 0 คลับ กัวบิร่า 1-0
02:00 แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ 1 - 0 โบลิวาร์ 0-0
26วินาที รีล โปโตซี่ 0 - 0 ออโรร่า -
06:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร(N) รอ รอยัล พารี่ เอฟซี

โปรแกรม ฟุตบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

02:45 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ รอ เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี

โปรแกรม ฟุตบอล บาห์เรนคิงส์คัพ

21:45 อิสท์ ริฟฟา 2 - 0 อัล บูไดย่า 2-0
21:45 อัล นาจม่า 2 - 1 เมลคิยา 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล อิสราเอลลีก

13วินาที ฮาโปเอล คัวแคบ 0 - 0 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา -
18:00 บีไน มาจ์ดอัล ครัม รอ มัวดอน สปอร์ตทิร่า
18:15 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี รอ เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า
18:30 ฮาโปเอล อิกซาล 0 - 1 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 0-1
18:30 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 1 - 0 เอฟซี ดิโมนา 0-0
18:40 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 2 - 1 ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 0-1
18:45 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 0 - 0 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 0-0
19:00 มัคคาบิ ทามร่า 1 - 0 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 1-0
19:00 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 1 - 0 ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 1-0
19:00 รูบิ ชาปิร่า 0 - 2 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี 0-0
19:00 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา รอ ฮาโปเอล คัวแคบ
22:00 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 1 - 0 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 0-0
22:59 ฮาโปเอล แอชเคลอน 0 - 0 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 0-0
01:45 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 3 - 0 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

01:00 ฮอร์เซนส์(ยู19) 0 - 1 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด 2 - 1 ทีเอส สปอร์ติง 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล เบลเยียม U21

00:30 แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) รอ เจอมินัล เบียร์ชอต(ยู21)

โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

17:00 อรารัต-อาร์เมเนียบี 1 - 0 พิวนิค บี 0-0
13วินาที เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย 0 - 0 อลาชเคิร์ท บี -

โปรแกรม ฟุตบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

19:00 มันชีอา บานี ฮัสซาน 0 - 1 บราม่า 0-0
19:00 เอธฮาดอัล รามธา 1 - 2 อัล บากา 0-2

โปรแกรม ฟุตบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

16:00 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 0 - 1 ทูรัน 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล Egypt Premier League

19:30 อาบู แคร์ เซเมด 0 - 0 เดเกอร์เนส 0-0
19:30 โอลิมปิกเอล เควนาร์ 3 - 1 เอล ดัคเลยาห์ 3-1
19:30 เอล แฮมแมม 2 - 2 ฟาร์โค 1-0
19:30 โนกูม เอล มอสตาคบัล 0 - 0 สูซ มอนตากฮาบ 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล Qatar League Division 2

22:00 รัสเซลล์ซิตี้ รอ อัล มาร์คไฮยา
22:00 มูอิเทอร์เอสซี 1 - 0 อัล บิดด้า เอสซี 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล บัลแกเรีย B PFG

19:30 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 0 - 2 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล ฟุตบอลอังกฤษ รีเสิร์ช คัพ

20:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) รอ วอลซอลล์(สำรอง)

โปรแกรม ฟุตบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 มุมไบ ซิตี้ 3 - 0 อีสต์ เบงกอล 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

21:45 ดูนาเรีย คาลาราซี 1 - 1 เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล เปรู B ลีก

03:30 ฮวน อูริช รอ เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ

โปรแกรม ฟุตบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 ซานฟานซิสโก เอฟซี รอ ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า

โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

07:10 ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) รอ เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล ชิลี Primera D

39วินาที ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 2 - 0 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส -

โปรแกรม ฟุตบอล อังกฤษ U23 1.Liga

20:00 อิปสวิช (ยู 23) 3 - 0 วัตฟอร์ด (ยู 23) 2-0
20:00 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 3 - 1 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล เวียดนามผู้หญิงแชมป์

16:00 โฮจิมินห์ซิตี้(ญ)บี 0 - 4 ฮานอย(ญ) 0-2

โปรแกรม ฟุตบอล อุรุกวัยลีกสำรอง

02:00 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) รอ ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง)

โปรแกรม ฟุตบอล

18:30 วิทาโล 1 - 0 มูซิงก้า เอฟซี 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล

02:00 4 de Julho 2 - 1 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 1-1

โปรแกรม ฟุตบอล

10:15 มาราธอน รอ เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า

โปรแกรม ฟุตบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

10:00 มอนเทอร์เรย์(ญ) 4 - 0 พูมาส ยูนัม (ญ) 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล

15:00 ลองแกน(ยู 21) รอ ด่งท้าป(ยู 21)

โปรแกรม ฟุตบอล

18:00 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) 1 - 2 เบเลเนนเซส(ยู 23) 1-0
19:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 0 - 3 เบนฟิก้า(ยู 23) 0-2

โปรแกรม ฟุตบอล 02/12/2563

โปรแกรม ฟุตบอล AFC แชมเปี้ยนลีก
โปรแกรม ฟุตบอล Egypt Premier League
โปรแกรม ฟุตบอล Portugal Campeonato Nacional
โปรแกรม ฟุตบอล Qatar League Division 2
โปรแกรม ฟุตบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ
โปรแกรม ฟุตบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
โปรแกรม ฟุตบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรม ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
โปรแกรม ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า
โปรแกรม ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส
โปรแกรม ฟุตบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรม ฟุตบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรม ฟุตบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1
โปรแกรม ฟุตบอล จีน เอฟเอ คัพ
โปรแกรม ฟุตบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
โปรแกรม ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
โปรแกรม ฟุตบอล ชิลี Primera D
โปรแกรม ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
โปรแกรม ฟุตบอล ซีเรีย ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
โปรแกรม ฟุตบอล เซเรีย บี บราซิล
โปรแกรม ฟุตบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
โปรแกรม ฟุตบอล ตุรกี 2 Ligi A
โปรแกรม ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
โปรแกรม ฟุตบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
โปรแกรม ฟุตบอล บัลแกเรีย B PFG
โปรแกรม ฟุตบอล บาห์เรนคิงส์คัพ
โปรแกรม ฟุตบอล เบลเยียม U21
โปรแกรม ฟุตบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
โปรแกรม ฟุตบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
โปรแกรม ฟุตบอล เปรู B ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
โปรแกรม ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ
โปรแกรม ฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา 2
โปรแกรม ฟุตบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์
โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
โปรแกรม ฟุตบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
โปรแกรม ฟุตบอล ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)
โปรแกรม ฟุตบอล ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
โปรแกรม ฟุตบอล ฟุตบอลอังกฤษ รีเสิร์ช คัพ
โปรแกรม ฟุตบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
โปรแกรม ฟุตบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
โปรแกรม ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
โปรแกรม ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
โปรแกรม ฟุตบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
โปรแกรม ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ
โปรแกรม ฟุตบอล ลีกา de elite
โปรแกรม ฟุตบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรม ฟุตบอล เวียดนามผู้หญิงแชมป์
โปรแกรม ฟุตบอล สเปน ลาลีกา 2
โปรแกรม ฟุตบอล สโลวีเนีย ลิกา 1
โปรแกรม ฟุตบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2
โปรแกรม ฟุตบอล อังกฤษ U23 1.Liga
โปรแกรม ฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
โปรแกรม ฟุตบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรม ฟุตบอล อินเดียซูเปอร์ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล อิรัก ลิก
โปรแกรม ฟุตบอล อิสราเอล Leumit ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล อิสราเอลลีก
โปรแกรม ฟุตบอล อียิปต์ คัพ
โปรแกรม ฟุตบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
โปรแกรม ฟุตบอล อุรุกวัยลีกสำรอง
โปรแกรม ฟุตบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก


โปรแกรม ฟุตบอลAFC แชมเปี้ยนลีก, Egypt Premier League, Portugal Campeonato Nacional, Qatar League Division 2, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร คัพ, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จีน เอฟเอ คัพ, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, ชิลี Primera D, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, ตุรกี 2 Ligi A, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บัลแกเรีย B PFG, บาห์เรนคิงส์คัพ, เบลเยียม U21, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, เปรู B ลีก, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ คัพ, โปแลนด์ ลิกา 2, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง), ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลอังกฤษ รีเสิร์ช คัพ, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกา de elite, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียดนามผู้หญิงแชมป์, สเปน ลาลีกา 2, สโลวีเนีย ลิกา 1, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อินเดียซูเปอร์ลีก, อิรัก ลิก, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอลลีก, อียิปต์ คัพ, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุรุกวัยลีกสำรอง, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก,