บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

โปรแกรม บอล 19/01/2564

โปรแกรม บอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

00:45 มูสครอน เปรูเวลซ์ รอ วาสแลนด์ บีเวเรน
03:00 อันเดอร์เลชท์ รอ ชาเลอร์รัว

โปรแกรม บอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

00:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค รอ แวร์เดอร์ เบรเมน
02:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน รอ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
02:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน รอ ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
02:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 รอ โวล์ฟสบวร์ก

โปรแกรม บอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00 กัซเทป รอ เกนเคลอร์บิลิจี้
20:00 เคย์เซริสปอร์ รอ อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
22:59 แทร็บซอนสปอร์ รอ คอนยาสปอร์

โปรแกรม บอล ลาลีกา สเปน

01:00 เรอัล บายาโดลิด รอ เอลเช่
01:00 คาดิส รอ เลบานเต้
03:30 อลาเบส รอ เซบีย่า

โปรแกรม บอล สเปน ลาลีกา 2

01:00 มิรานเดส รอ ราโย่ บาเยกาโน่

โปรแกรม บอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

01:30 ฮาโรเกต ทาวน์ รอ เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
02:00 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด รอ เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
02:00 เชลแน่ม ทาวน์ รอ นิวพอร์ต เคาน์ตี้
02:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ รอ ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
02:00 คราวเลย์ ทาวน์ รอ สตีฟเนจ โบโรห์
02:00 มอร์แคมบ์ รอ วอลซอลล์

โปรแกรม บอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

01:00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด รอ เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
03:15 เลสเตอร์ ซิตี้ รอ เชลซี

โปรแกรม บอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:00 เร้ดดิ้ง รอ โคเวนทรี ซิตี้
01:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ รอ บอร์นมัธ เอเอฟซี
02:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส รอ สวอนซี ซิตี้
02:45 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด รอ สโต๊ค ซิตี้
02:45 วัดฟอร์ด รอ บาร์นสลีย์

โปรแกรม บอล ลีกวัน อังกฤษ

00:30 ฮัลล์ ซิตี้ รอ แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
01:30 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด รอ ชาร์ลตัน แอธเลติก
02:00 พอร์ทสมัธ รอ เอเอฟซี วิมเบิลดัน
02:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ รอ ฟลีตวู้ด ทาวน์
02:00 แบล็คพูล รอ นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
02:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า รอ บริสตอล โรเวอร์ส
02:00 ซันเดอร์แลนด์ รอ พลีมัธ อาร์ไกล์
02:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส รอ โรชเดล
02:00 ลินคอล์น ซิตี้ รอ จิลลิ่งแฮม

โปรแกรม บอล อิตาลี เซเรีย บี

01:00 วิเชนซ่า รอ คิเอโว่

โปรแกรม บอล กระชับมิตร คัพ

17:00 พีริน บลากอเยฟกราด รอ มาเร็ค
18:00 เอฟเค เซนิก้า รอ บลานส์โค
18:30 เลเชีย กอเดนซ์ รอ โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
19:00 มิดทิลแลนด์ รอ อาร์ฮุส เอจีเอฟ
19:00 วิสล่า พล็อค รอ มอเตรอ รูบิน
19:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ รอ มิดทิลแลนด์
20:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค รอ ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
21:00 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า รอ ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
21:00 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ รอ ครีลย่า โซเวียตอฟ
21:30 สลาสค์ วรอคลาวน์ รอ โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
00:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ รอ มิดเดลฟาร์ท
03:00 โดมินิกัน รอ เปอร์โตริโก

โปรแกรม บอล เฟรนซ์ คัพ

22:00 เลอ อาฟร์ รอ ปารีส เอฟซี
00:00 ปัว เอฟซี รอ โรเดซ อเวรอน
00:00 ชาโตรูซ์ รอ อฌักซิโอ้
00:00 วาล็องเซียนส์ รอ เอฟซี แซมบี
00:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ รอ อาเมียงส์
03:00 เอเจ โอแซร์ รอ ทรัวส์

โปรแกรม บอล ดัตช์คัพ

22:30 เอ็มวีวี มาสทริสช์ รอ เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
00:45 วิเทสส์ อาร์นเฮม รอ เอดีโอ เดน ฮาก
03:00 โวเลนดัม รอ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น

โปรแกรม บอล โคปปา อิตาเลีย

03:15 เอเอส โรม่า รอ สเปเซีย

โปรแกรม บอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

03:00 เซาแธมป์ตัน รอ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์

โปรแกรม บอล เบลเยี่ยม คัพ

00:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน รอ เซอร์เคอร์ บรูซ
01:30 เดสเซล สปอร์ต รอ เชอร์มินอล เบียร์ช็อต
02:00 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว รอ ซูลเต้ วาเรเกม

โปรแกรม บอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

21:30 สลาเวีย ปราก รอ ดูก้า ปรากซ์

โปรแกรม บอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:00 ซีเอส โวลุนทารี รอ ยูทีเอ อารัด
01:00 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า รอ สเตอัว บูคาเรสต์

โปรแกรม บอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00 อิสทรา 1961 พูลา รอ เฮชเอ็นเคกอริก้า
00:05 ดินาโม ซาเกร็บ รอ ริเยก้า

โปรแกรม บอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

78 วินาที คลับ เลออน 0 - 0 ปาชูก้า 0-0

โปรแกรม บอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

02:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ รอ สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
02:00 อีสต์ไลก์ รอ คิงส์ ลินน์

โปรแกรม บอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 สเตนเฮาส์มัวร์ รอ อัลเบี้ยน โรเวอร์

โปรแกรม บอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

02:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น รอ เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
02:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ รอ โซลิฮัลล์ มอร์
02:00 บอร์แฮม วู๊ด รอ ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
02:45 แสตมฟอร์ด เอเอฟซี รอ เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:45 บรอมลีย์ รอ วอคกิ้ง
02:45 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ รอ เลมิงตัน

โปรแกรม บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

07:40 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า รอ โบญาก้า ซิโค

โปรแกรม บอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

15:05 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส รอ เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์

โปรแกรม บอล ซาอุดีอาระเบียลีก

19:40 อัล ราเอ็ด รอ อัล อิตติฟาค
21:50 อัล กาดาซิย่า รอ อัล ฟาร์ท
22:10 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) รอ อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ)
00:10 อัล อาห์ลี รอ แอ๊บฮา

โปรแกรม บอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

02:45 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู รอ เชสเตอร์ เอฟซี

โปรแกรม บอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

02:45 บาธ ซิตี้ รอ ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
02:45 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ รอ เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
02:45 ดัลลิช แฮมเลต รอ เซนต์ อัลบัน ซิตี้
02:45 สลอค ทาวน์ รอ เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
02:45 เมดสโตน ยูไนเต็ด รอ เบรนทรี ทาวน์
02:45 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ รอ อ็อกฟอร์ด ซิติ้

โปรแกรม บอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:00 ซามาเล็ค รอ เอล กัวน่า

โปรแกรม บอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

22:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส รอ โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก

โปรแกรม บอล กาตาร์ ลีก

20:30 อัล วาครา(N) รอ อัล เรย์ยาน
22:59 อัมม์ ซาลาล(N) รอ อัล อราบี
22:59 กาตาร์ เอสซี รอ อัล-ดูฮาอิล

โปรแกรม บอล เซเรีย บี บราซิล

02:00 บราซิล เด เปโลตัส รอ อเมริกา เอ็มจี
05:15 ซีอาร์บี แม็คซิโอ รอ ฟิกูเรนเซ่
05:15 อาไว เอฟซี เอสซี รอ ยูเวนตูเด้
05:15 คอนฟิแองก้า รอ แซมปายโอ้ คอเรีย
05:15 โบต้าโฟโก้ เอสพี รอ เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
07:30 ปารานา พีอาร์ รอ คุยอาบา

โปรแกรม บอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

20:30 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า รอ เดปอร์เตส อิควิกกัว
03:00 ฮัวชิปาโต้ รอ ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
05:15 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า รอ เอฟเวอร์ตัน ซีดี
07:30 โอ.ฮิกกิ้นส์ รอ ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน

โปรแกรม บอล Tipsport คัพ

19:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า รอ เอ็มเอฟเค สกาลิก้า

โปรแกรม บอล โปรตุเกส ลีก คัพ

02:45 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(N) รอ ปอร์โต้

โปรแกรม บอล เยอรมันลีกา 3

01:00 เอสซี เวิร์ล รอ ซวิคเกา
01:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค รอ อุนเตอร์ฮัคกิ้ง

โปรแกรม บอล ออสเตรเลียสตรีลีก

13:00 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) รอ เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ)

โปรแกรม บอล ยูธคัพ อิตาลี

17:00 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) รอ สปอล(เยาวชน)

โปรแกรม บอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:15 ฮาเจอร์ รอ นาจราน
19:30 อัล-คาว์แคบ รอ อัล ทาย
19:40 อัล บูกาย์รียาห์ รอ อัล ฮาเซม
22:40 อัล-ราเบีย จิดดาห์ รอ อัล-ไดรห์

โปรแกรม บอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1

15:30 มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ รอ ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส
17:30 ทีอาร์เอยู เอฟซี(N) รอ โมฮัมเมดัน เอสซี

โปรแกรม บอล อิสราเอลลีก

19:00 เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า รอ เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี

โปรแกรม บอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

08:05 ไพโอนีรอส เด แคนคูน รอ ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา

โปรแกรม บอล มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1

02:30 สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ) รอ มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ)

โปรแกรม บอล แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ

22:59 แซมเบีย(N) รอ แทนซาเนีย
02:00 กินี(N) รอ นามิเบีย

โปรแกรม บอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

19:00 อัล คาร์เมล รอ มันชีอา บานี ฮัสซาน

โปรแกรม บอล ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

22:30 คาตาเนีย(ฟุตซอล) รอ มานโตวาซี5 (ฟุตซอล)

โปรแกรม บอล การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก

02:00 ฟีลเคียร์ รอ เฟรม เรย์จาวิค
02:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค รอ ฟจอลเนอร์
02:00 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค รอ ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
03:00 ไออาร์ เรกยะวิก รอ เลคเนียร์ เรกยะวิก

โปรแกรม บอล อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 ไฮเดอราบัด(N) รอ เดลี ไดนามอส

โปรแกรม บอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

01:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น รอ เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
01:00 บาเยิร์น อัลเซนัว รอ วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
01:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) รอ เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
01:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) รอ แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
01:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค รอ ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์

โปรแกรม บอล อุรุกวัยกันดา

03:15 ซีเอยูเวนตูเด้ รอ ไอเอ ซูด อเมริกา

โปรแกรม บอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

16:30 บังกลาเทศ โปลิสคลับ รอ พสุนธรา คิงส์
19:00 บราเทอร์ส ยูนิออน รอ อาบาฮานี

โปรแกรม บอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

05:00 โบคา จูเนียร์ส (ญ) รอ ริเวอร์เพลท(ญ)

โปรแกรม บอล อังกฤษ U23 1.Liga

20:00 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) รอ สวอนซี ซิตี้ (ยู 23)
21:00 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) รอ ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23)
21:00 บาร์นสลีย์ (ยู 23) รอ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23)

โปรแกรม บอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

77 วินาที ตีฮัวนา (ญ) 0 - 1 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 0-1

โปรแกรม บอล

15:00 เอดีอี เอฟซี รอ เอ็มอีจี
17:00 บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี รอ บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์

โปรแกรม บอล 19/01/2564

โปรแกรม บอล Tipsport คัพ
โปรแกรม บอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรม บอล กาตาร์ ลีก
โปรแกรม บอล การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก
โปรแกรม บอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
โปรแกรม บอล โคปปา อิตาเลีย
โปรแกรม บอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรม บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรม บอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1
โปรแกรม บอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
โปรแกรม บอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
โปรแกรม บอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
โปรแกรม บอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรม บอล ซาอุดีอาระเบียลีก
โปรแกรม บอล ซีเรีย ลีก
โปรแกรม บอล ซูดานพรีเมียร์ลีก
โปรแกรม บอล เซเรีย บี บราซิล
โปรแกรม บอล ดัตช์คัพ
โปรแกรม บอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรม บอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
โปรแกรม บอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
โปรแกรม บอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน
โปรแกรม บอล เบลเยี่ยม คัพ
โปรแกรม บอล โปรตุเกส ลีก คัพ
โปรแกรม บอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
โปรแกรม บอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
โปรแกรม บอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
โปรแกรม บอล ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ
โปรแกรม บอล เฟรนซ์ คัพ
โปรแกรม บอล มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1
โปรแกรม บอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
โปรแกรม บอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
โปรแกรม บอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
โปรแกรม บอล ยูธคัพ อิตาลี
โปรแกรม บอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
โปรแกรม บอล เยอรมันลีกา 3
โปรแกรม บอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
โปรแกรม บอล ลาลีกา สเปน
โปรแกรม บอล ลีกวัน อังกฤษ
โปรแกรม บอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรม บอล สเปน ลาลีกา 2
โปรแกรม บอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
โปรแกรม บอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ
โปรแกรม บอล ออสเตรเลีย ลิก เอ
โปรแกรม บอล ออสเตรเลียสตรีลีก
โปรแกรม บอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2
โปรแกรม บอล อังกฤษ U23 1.Liga
โปรแกรม บอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
โปรแกรม บอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ
โปรแกรม บอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
โปรแกรม บอล อิตาลี เซเรีย บี
โปรแกรม บอล อินเดียซูเปอร์ลีก
โปรแกรม บอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1
โปรแกรม บอล อิสราเอลลีก
โปรแกรม บอล อียิปต์ คัพ
โปรแกรม บอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรม บอล อุรุกวัยกันดา
โปรแกรม บอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
โปรแกรม บอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
โปรแกรม บอล แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ


โปรแกรม บอลTipsport คัพ, กระชับมิตร คัพ, กาตาร์ ลีก, การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, โคปปา อิตาเลีย, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซีเรีย ลีก, ซูดานพรีเมียร์ลีก, เซเรีย บี บราซิล, ดัตช์คัพ, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม คัพ, โปรตุเกส ลีก คัพ, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, เฟรนซ์ คัพ, มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, ยูธคัพ อิตาลี, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลาลีกา สเปน, ลีกวัน อังกฤษ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สเปน ลาลีกา 2, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียสตรีลีก, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อิตาลี เซเรีย บี, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อิสราเอลลีก, อียิปต์ คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุรุกวัยกันดา, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ,