ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ผลบอลคืนนี้ ผลบอลย้อนหลัง โปรแกรมบอลเมื่อคืนนี้ ตารางบอลเมื่อคืน บอลเมื่อคืน เช็คผลบอลเมื่อคืนนี้ สรุปผลบอลคืนนี้ทุกลีก ผลบอลเมื่อวาน ตารางบอลเมื่อวาน

เมื่อคืนบอล 13/10/2562

เมื่อคืนบอล บราซิล ซีรี่ เอ

03:00 โกยาส 1 - 0 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1-0
05:00 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 2 - 0 บาเฮีย บีเอ 2-0
07:00 พัลไมรัส 1 - 0 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 1-0

เมื่อคืนบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:45 โรด้า เจซี 4 - 0 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1-0
17:15 โวเลนดัม 1 - 1 เดน บอสช์ 1-0
19:30 อัลเมเร่ ซิตี้ 1 - 1 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0-0
19:30 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 3 - 2 ดอร์เดรชท์ 0-1

เมื่อคืนบอล สเปน ลาลีกา 2

17:00 มิรานเดส 2 - 1 ฟูเอนลาบราดา 1-0
21:00 นูมานเซีย 0 - 1 เรอัล ซาราโกซ่า 0-0
22:59 อัลบาเซเต้ 1 - 2 เรอัล โอเบียโด 1-0
22:59 ฮูเอสก้า 1 - 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 0-0

เมื่อคืนบอล ลีกวัน อังกฤษ

18:00 โคเวนทรี ซิตี้ 0 - 1 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0-0

เมื่อคืนบอล กระชับมิตร คัพ

00:00 ริเยก้า 1 - 1 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 1-1
07:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 1 - 0 คลับ เลออน 0-0
15:00 พีเอสบีเค บลิตาร์ 1 - 3 เปอร์ซิจับ เจพารา 0-2
16:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด 5 - 1 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 3-0
18:00 เอสโตเนีย(ยู 18) 0 - 3 จอร์เจีย (ยู 18) 0-0
18:00 ดนีปรอ-1 2 - 1 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 1-1
18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 1 - 2 เจลกาว่า 0-1
18:30 ซลูตัสค์ 1 - 1 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 0-0
19:00 พาส เจียนนิน่า 2 - 0 พานาคายคิ 2005 1-0
19:00 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 2 - 0 โคลอส โคซาลิฟก้า 1-0
19:30 อลันยาสปอร์ 2 - 2 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 2-1
20:00 กอชค์ กาเบลา 3 - 2 เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า 2-0
20:00 ดินาโม มอสโก 2 - 0 เอฟซี พิวนิค 0-0
20:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0 - 2 เนเมน กร็อดโน่ 0-0
20:00 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 2 - 0 ไกเซอร์ ชีฟ 1-0
20:30 เลโซโท 1 - 1 มาลาวี 0-0
21:00 เวเจิล 2 - 4 เฮาเกซุนด์ 1-3
22:40 อัล อาห์ลี 0 - 1 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 0-1

เมื่อคืนบอล ซูเปอร์ลีก จีน

18:35 ปักกิ่ง เหรินเฮอ 1 - 4 ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์ 1-3

เมื่อคืนบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป

01:45
ลิกเตนสไตน์
1 - 1
อารเมเนีย
01:45
อิตาลี
2 - 0
กรีซ
01:45
นอร์เวย์
1 - 1
สเปน
01:45
มอลตา
0 - 4
สวีเดน
20:00
คาซัคสถาน
0 - 2
เบลเยียม
22:59
สกอตแลนด์
6 - 0
ซานมารีโน
22:59
ไซปรัส
0 - 5
รัสเซีย
22:59
เบลารุส
1 - 2
เนเธอร์แลนด์
22:59
ฮังการี
1 - 0
อาเซอร์ไบจาน

เมื่อคืนบอล เจแปน ลีก คัพ

11:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 1 - 0 กัมบะ โอซาก้า 0-0
17:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0 - 0 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0-0

เมื่อคืนบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

19:00 เซเชลส์ 0 - 1 ซูดานใต้ 0-0
20:00 ชาด 1 - 0 ไลบีเรีย 0-0
22:59 เซาโตเมและปรินซิเป 2 - 1 มอริเชียส 0-0
22:59 แกมเบีย 1 - 1 จิบูตี 1-1

เมื่อคืนบอล สโลวีเนีย ลิกา 2

20:30 ดราว่า 0 - 0 เอ็นเค เครสโก 0-0

เมื่อคืนบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

20:00 เวนด์ซีเซล 1 - 1 นาเอสเวด 0-0

เมื่อคืนบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:30 รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน 1 - 0 เควีเอสเค ลอมเมล 0-0
21:00 เคเอสซี โลเคอเรน 1 - 1 แซงต์ กิลลุส 0-1

เมื่อคืนบอล อิตาลี C1A

01:45 ปาโดวา 1 - 2 ราเวนน่า 0-0
01:45 เรจจิน่า 1 - 0 คาตันซาโร่ 0-0
20:00 เชเซน่า 1 - 3 แซมเบเนเดทเซ่ 0-2
20:00 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 0 - 0 ริมินี่ 0-0
20:00 เฟอรัลพิซาโล 1 - 0 ซุดติโรล อัลโต้ 1-0
20:00 กุบบิโอ 1 - 2 คาร์ปิ 1-1
20:00 เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 3 - 1 ตริเอสติน่า 1-1
20:00 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 3 - 1 วิส เปซาโร 2-0
20:00 โปเทนซ่า 1 - 0 เตราโม่ 0-0
20:00 แรนเด 0 - 1 คาเวเซ่ 0-0
20:00 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 6 - 2 วิโบเนเซ่ 3-0
20:00 คาร์ราเรเซ่ 3 - 0 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 1-0
20:00 เลชโก้ 1 - 3 ยูเอส เปียเนเซ่ 1-3
20:00 โอลเบีย 0 - 1 โปร ปาเทรีย 0-1
22:30 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 1 - 1 โมเดน่า 1-0
22:30 เฟอร์มาน่า 0 - 1 ไอโมเลเซ่ 0-0
22:30 ปิอาเชนซา 2 - 1 วิเชนซ่า 0-1
22:30 บารี 2 - 0 แตร์นาน่า 0-0
22:30 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 1 - 1 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ 1-1
22:30 ปากาเนเซ่ 3 - 1 อเวลลิโน่ 0-1
22:30 ไรติ 0 - 1 เอซี โมโนโปลี 0-0
22:30 วิเทอเบเซ่ 1 - 0 บิสเซลเย 1913 0-0
22:30 อาเลซซานเดรีย 1 - 1 โคโม 1-0
22:30 เจียน่า เออมินิโอ 2 - 1 โนวาร่า 2-0
22:30 มอนซ่า 1912 1 - 0 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-0
22:30 เรนาเต้ เอซี 3 - 0 กอซซาโน่ 3-0
22:30 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 1 - 1 อาเรสโซ่ 0-0

เมื่อคืนบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

21:00 โควา พีดาเด้ 0 - 2 เอสซี เฟยเรนเซ่ 0-2
22:00 วิล่าแฟรเนียนเซ 3 - 2 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 2-0

เมื่อคืนบอล เม็กซิโก โคปา

09:00 เวราครูซ 0 - 1 โตลูก้า 0-0

เมื่อคืนบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

21:00 เคมบริดจ์ ซิตี้ 2 - 1 มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ 1-0

เมื่อคืนบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

01:00 เจเอส ซาอัวร่า 1 - 0 ปาราดัว เอซี 0-0

เมื่อคืนบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

01:00 ฮังการี ยู19 0 - 2 โครเอเชีย(ยู 19) 0-0

เมื่อคืนบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

20:00 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 2 - 1 ยูเมีย เอฟซี 1-0
20:00 เกเฟล ไอเอฟ 2 - 3 อโครโพลิส ไอเอฟ 0-1
20:00 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 2 - 5 โบเดน บีเค 1-1
22:00 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 0 - 3 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 0-0
22:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 1 - 2 แอตวิดาเบิร์ก 1-2

เมื่อคืนบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 อินติกัส เดปอร์เตส 2 - 0 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 0-0
05:45 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 3 - 3 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 0-2
08:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 0 - 0 สปอร์ติ้งคริสตัล 0-0
22:59 ปิราต้า เอฟซี 1 - 1 สปอร์ต บอยส์ 1-0

เมื่อคืนบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

03:00 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 2 - 1 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 1-1
05:00 เดปอร์ติโว กาลี 0 - 0 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 0-0
05:20 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 0 - 1 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-1
07:45 มิลเลียนนาริออส 1 - 2 อเมริกา เด กาลี 1-1

เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

14:00 เพิร์ท กลอรี่ 1 - 1 บริสแบน โรว์ 1-0

เมื่อคืนบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 2 - 1 ฟาเจียโน โอคายามา 0-1
13:00 เอฮิเมะเอฟซี 0 - 1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-1
14:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1 - 1 โทชิกิ เอสซี 0-1
15:00 มาชิดา เซลเวีย 0 - 0 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 0-0

เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

18:00 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 0 - 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 0-1
20:00 คริสตัล พาเลซ (ญ) 1 - 5 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-2
20:00 เลเวส (ญ) 0 - 3 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 0-0

เมื่อคืนบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

15:30 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 0 - 2 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 0-2
15:30 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 0 - 1 เอฟเค โปปาร์ด 0-0
20:00 สลาโว วีเซลัด 3 - 1 เคเอฟซี โคมาร์โน 2-1

เมื่อคืนบอล เซเรีย บี บราซิล

02:30 กอริติบ้า พีอาร์ 1 - 0 คริคูม่า 0-0
02:30 บรากันติโน้ 2 - 0 ปารานา พีอาร์ 1-0
02:30 ลอนดริน่า พีอาร์ 1 - 2 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 0-0
05:00 ฟิกูเรนเซ่ 2 - 1 อเมริกา เอ็มจี 0-1

เมื่อคืนบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 การาโบโบ เอฟซี 0 - 2 คาราคาส เอฟซี 0-0
03:00 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0 - 0 ซูเลีย เอฟซี 0-0
03:00 ลาล่าเอฟซี 1 - 1 ทรูจิลลานอส 0-0
03:00 เอสตูเดียนเตส เด การากัส เอสซี 0 - 6 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 0-5
22:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 2 - 2 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 1-1

เมื่อคืนบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:30 โอ.ฮิกกิ้นส์ 1 - 2 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 1-2

เมื่อคืนบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

04:40 เบลกราโน่ 2 - 2 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 1-1

เมื่อคืนบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

19:45 บอร์กโดซ์ (ญ) 1 - 2 แก็งก็อง (ญ) 1-0

เมื่อคืนบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

19:00 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 2 - 1 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 2-1
19:00 เอสซีซันด์(ญ) 3 - 0 เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 1-0
19:00 ยูเอสวี เยน่า (ญ) 1 - 7 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 0-1
19:00 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 4 - 5 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 0-3

เมื่อคืนบอล สวีเดน Damallsvenskan

19:00 แวคโจ เอฟเอฟ (ญ) 2 - 1 โอเรโบร (ญ) 1-1
19:00 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 2 - 0 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 0-0
21:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 3 - 3 ลิงโคปิ้ง (ญ) 1-1

เมื่อคืนบอล USL ดิวิชั่น 1

01:00 ออตตาวา ฟิวรี 1 - 1 เบธเลเฮม สตีล 1-0
06:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 8 - 3 สโวป ปาร์ค เรนเจอร์ส 3-3
06:30 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 1 - 1 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 1-0
07:00 เมมฟิส 901 1 - 2 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 0-1
07:00 ทัลซ่า รัฟเนค 2 - 1 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 1-0
07:05 แนชวิลล์ เอฟซี 2 - 0 นอร์ท แคโรไลนา 1-0
07:35 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 0 - 1 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 0-0
09:05 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 2 - 0 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 0-0
09:35 เฟรสโน เอฟซี 2 - 2 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 1-1
09:35 ลาส เวกัส ไลท์ 0 - 2 เรโน 1868 เอฟซี 0-1
09:35 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 1 - 2 เรอัล โมนาร์ช 0-0
09:35 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 2 - 3 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 1-2

เมื่อคืนบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

12:30 ยามาโตะ ซิลฟิด หญิง 0 - 2 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 0-2

เมื่อคืนบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

19:00 ลิน (ญ) 4 - 5 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 3-3

เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

18:00 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 3 - 1 เคยูพีเอส (ญ) 1-0

เมื่อคืนบอล สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

18:00 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 4 - 2 โมรอน บีเค (ญ) 3-0

เมื่อคืนบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 1 - 2 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 0-1
18:00 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) 0 - 2 โคโรน่า (เยาวชน) 0-1

เมื่อคืนบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 เฮเรดิอาโน 4 - 0 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 1-0

เมื่อคืนบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

21:00 สปอร์ติ้ง บราก้า 2 - 1 มาริติโม่ 2-0
22:00 เปนาฟิลด์ 1 - 2 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1-0

เมื่อคืนบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

19:30 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 1 - 4 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 0-2
19:30 ซโวลเล่ (ญ) 2 - 2 เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 0-1

เมื่อคืนบอล ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 มาราธอน 3 - 2 พลาเทนเซ่ 3-0

เมื่อคืนบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล

00:00 อัล-ชาบับ(คูเวต) 0 - 2 อัล คูเวต เอสซี 0-1

เมื่อคืนบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

01:30 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 2 - 0 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 1-0
04:00 เปอร์โต มอนต์ 1 - 3 เมไลพิลล่า 1-2
05:00 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 0 - 0 ซานหลุยส์ คิวโลต 0-0

เมื่อคืนบอล เกาหลี ชาเลน ลีก

12:00 กวางจูกวางซานเอฟซี 2 - 2 โกยาง เอฟซี 1-0
12:00 ยังจู ซิตี้เซน 8 - 0 โซล ยูไนเต็ด 1-0

เมื่อคืนบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ 2 - 0 ปักกิ่ง ลี่ กง 0-0
14:00 ไท่โจวหยวนต้า 2 - 2 เจียงซี เหลียนเชง 1-1
14:00 เฉิงตู ซินเฉิง 1 - 2 เสิ่นหยาง เออบาน 0-0
14:30 ฝูเจี้ยน เทียนซิน 1 - 1 ชิงเต่า จงเนิ่ง 1-1
18:30 ซูโจว ดองวู 0 - 1 เหอเบ่ย จิงยิง 0-0

เมื่อคืนบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 บานิค ออสตราว่า 2 0 - 1 ฮลูชิน 0-0
15:15 แอดมิร่า ปราฮา 2 - 1 เอฟเค ไพรบราม บี 0-1
15:15 ยูนิโก้ 3 - 1 เอสซี ซนอย์โม 1-0
15:15 เวลเก เมซิริคิ 3 - 1 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1-1
15:15 สลาเวีย ปราก 2 2 - 1 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1-0
15:15 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 1 - 1 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 1-0
15:15 ดุคลา ปราก บี 0 - 1 ยาบโลเนช 2 0-1
15:30 ซลิน 2 0 - 2 สโลแวน โรซิค 0-1
20:30 โซคอล โบรซานี่ 0 - 1 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 0-1
20:30 เอสเค ซาปี้ 2 - 0 สโลวาน ลิเบอเรช 2 0-0

เมื่อคืนบอล ชิลี คัพ

01:15 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 1 - 2 โคโล โคโล่ 1-0
03:45 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 2 - 1 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 1-1
06:15 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 2 - 0 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1-0

เมื่อคืนบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฮอนด้า เอฟซี 2 - 3 โยโกกาว่า มูซาชิโน 2-1
11:00 บิวาโกะ ชิงะ 2 - 1 มาบาริ เอฟซี 1-0
11:00 เวียร์เทียน คูวานะ 2 - 3 โซนี่ เซนได 0-1
11:00 มิยาซากิ 0 - 1 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0-0

เมื่อคืนบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

06:00 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 3 - 2 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 2-1
06:30 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 2 - 2 ซีแอตเติล เรน (ญ) 1-2
08:00 ยูทาห์ รอยัล (ญ) 2 - 1 ฮูสตัน แดช (ญ) 2-0
09:35 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 0 - 0 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 0-0

เมื่อคืนบอล BSWCP

20:30 บราซิล (ฟุตบอลชายหาด)(N) 7 - 5 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
20:30 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 7 - 3 โมร็อคโก ฟุตบอลชายหาด 0-0
23:30 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5 - 3 อุรุกวัย(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
23:30 ญี่ปุ่น (ฟุตบอลชายหาด)(N) 4 - 2 เอล ซัลวาดอร์ ฟุตบอลชายหาด 0-0

เมื่อคืนบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

00:00 เอเอส โครยูบ์ 1 - 0 โอเอ็ม อาร์ซิว 0-0
00:00 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต 0 - 1 เอ็มซี อีไอ อิวล์มา 0-1

เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

20:00 โอโบโลน เคียฟ 3 - 0 บัลเคนี่ ซอร์ย่า 2-0

เมื่อคืนบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

00:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 2 - 1 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 1-1
01:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 2 - 2 ครูไซโร่ (เยาวชน) 1-2

เมื่อคืนบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:15 ซีดี ซานตูนซี่ 0 - 2 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 0-1
16:30 ปาร์ลา เอสคูเอลา 2 - 2 มอสโตเรส 1-2
16:30 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 1 - 2 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 0-1
16:30 เรอัล เบติส 2 0 - 0 เอดี เซวตา 0-0
16:30 เอซเตรมาดูรา บี 1 - 1 คาเซเรโน่ 1-1
17:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 1 - 1 ยูดี โซโมซาส 0-0
17:00 ซีดี เตรรา 1 - 1 โคเรีย ซีเอฟ 0-1
17:00 กอร์โดบา บี 1 - 2 โคนิล ซีเอฟ 1-1
17:00 อีดีเอ็มเอฟเชอรา 1 - 1 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 0-1
17:00 ยูดี พาเตอร์นา 0 - 0 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 0-0
17:00 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 1 - 2 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 1-0
17:15 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 1 - 1 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 0-0
21:30 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 3 - 2 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 1-2
21:45 ซีดี คอแรลลาโน 1 - 3 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา 1-2
22:00 อูเตโบ เอฟซี 1 - 0 ซีเอ มอนซอน 0-0
22:00 ยูบี คอนเควนเซ่ 1 - 0 ลา โรด้า ซีเอฟ 1-0
22:00 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 3 - 1 ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ 1-0
22:00 เอสดี เกอร์นิกา 0 - 1 ซีดี บาสโคเนีย 0-0
22:00 เครวิลเลนเต้ 1 - 0 ชิลลา ซีเอฟ 1-0
22:00 เรอัล บูร์โกส ซีเอฟ 0 - 1 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 0-0
22:45 มีเนอร่า 1 - 0 โอลิมปิโก เดอ โทตานา 0-0
22:59 ยูดี ลอส บาร์ริออส 2 - 0 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 1-0
22:59 วิลล่าโนเวนเซ่ 0 - 0 ซีดี โคเรีย 0-0
22:59 แตร์ราสซ่า 2 - 0 ยูอี แซนท์ส 0-0
22:59 ซานแอนดรู 1 - 1 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 0-0
22:59 จี.เซโกเบียน่า 1 - 3 อารันดิน่า 1-0
23:30 เซสต้าโอ 1 - 0 ปาเซ เคอี 0-0

เมื่อคืนบอล WAFU

01:00 กินี(N) 0 - 0 เคปเวิร์ด 0-0

เมื่อคืนบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

20:00 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 1 - 0 ซีมูน 1-0
20:00 ราดนิคกี้ 1923 0 - 1 โบแร็ค คาแค็ก 0-0

เมื่อคืนบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

18:00 ซูเปอร์โนวา 5 - 0 เอฟเค ออดา ริกา 0-0

เมื่อคืนบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

20:00 อติรา เอฟซี 2 - 1 สปอตติโว อิเทโน่ 1-1

เมื่อคืนบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

18:00 ลิเวอร์พูล (ญ) 1 - 1 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 0-1
18:30 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 0 - 3 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-1
20:00 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 1 - 3 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 0-1
20:00 เร้ดดิ้ง (ญ) 3 - 2 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 2-2
21:00 เชลซี เอฟซี (ญ) 2 - 1 อาร์เซน่อล (ญ) 0-1

เมื่อคืนบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 ทีเอส ไมเทค ซาเวียซ (ญ) 0 - 2 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 0-1
17:00 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 8 - 0 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 4-0
18:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 2 - 1 เอแซดเอส วรูคลาว (ญ) 1-0
19:00 เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) 0 - 3 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 0-1

เมื่อคืนบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

17:15 อิสทิคอล เฟอกาน่า 5 - 0 เอฟซี เชอเดอร์ 2-0
20:00 กอเตปา เทสฮ์เกนท์ 2 - 9 อีฟทิเซอร์ เอฟเค 0-0
20:00 ชูตัน กูซาร์ 0 - 0 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 0-0
20:00 โซรัซ FK อูลกัช 0 - 0 มาเชล มูบาเร็ค 0-0

เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

16:30 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(หญิง) 0 - 1 บาร์เซโลน่า(หญิง) 0-1
17:00 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 1 - 0 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 0-0
17:30 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 1 - 3 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 1-1
20:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 2 - 2 เรอัล เบติส ( ญ ) 0-1
21:00 เรอัล โซเซียดาด(หญิง) 0 - 2 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 0-1

เมื่อคืนบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

18:00 สโลวัคโก้ (ญ) 3 - 0 ปาร์ดูบีตเซ (ญ) 0-0

เมื่อคืนบอล สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง

18:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 1 - 4 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 1-1
21:30 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 4 - 1 มาเธอร์เวลล์(ญ) 0-0

เมื่อคืนบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

17:30 ยูเวนตุส(ญ) 3 - 1 ฟลอเรนซ์(ญ) 1-1
20:00 อินเตอร์ มิลาน(หญิง) 1 - 3 เอซี มิลาน(ญ) 0-1

เมื่อคืนบอล อินโดนีเซีย Div.1

15:30 พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า 2 - 0 เปอซาตู ทูบัน 1-0

เมื่อคืนบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 1 - 0 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-0
11:00 ไกนาเร โตโตริ 2 - 2 กัมบะ โอซาก้า ยู 23 1-1
12:00 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 1 - 1 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
12:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 2 - 1 กรุลล่า โมริโอกะ 1-0
13:00 อซูส คราโร นูมาซู 2 - 2 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 0-1
14:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 1 - 1 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0-0

เมื่อคืนบอล BRA D4

21:00 อัลมิรันเต้ บาร์โรโซ่เอสซี 0 - 1 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 0-0

เมื่อคืนบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

00:10 วิดซอว์ ลอดส์ 7 - 3 โปกอน ซีดล์เซ 4-0
18:05 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1 - 1 โกลนิค เลชน่า 1-0
19:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 3 - 0 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1-0

เมื่อคืนบอล BRA SPC

04:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 1 - 2 เซา คาเอตาโน่ 0-1
20:00 ลิเนนเซ่(บราซิล) 2 - 3 อีซีเซา เบอร์นาร์โด/เอสพี 0-2
20:00 โคเมอเชียล-เอสพี 0 - 0 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 0-0
20:00 ซานโต อังเดร 2 - 0 มิราสโซล 1-0

เมื่อคืนบอล กระชับมิตร

00:00 ตูนิเซีย 0 - 0 แคเมอรูน 0-0
07:00 เม็กซิโก (ยู 22) 2 - 2 อาร์เจนติน่า ยู23 1-1
14:00 อินโดนีเซีย (ยู 23)(N) 0 - 1 จอร์แดน(ยู 23) 0-0
16:00 อาร์มีเนีย (ยู 18) 0 - 1 ยูเครน (ยู 18) 0-0
16:00 สิงคโปร์ (ยู22) 4 - 0 มาเก๊า จีน 4-0
18:00 สวีเดน(ยู 19) 3 - 0 ฟินแลนด์(U19) 1-0
18:00 เวียดนาม(ยู 23) 1 - 1 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) 0-0
18:35 จีน (ยู 22) 0 - 0 ซาอุดีอาระเบีย (ยู 22) 0-0
19:00
บราซิล(N)
1 - 1
ไนจีเรีย
20:00 เอธิโอเปีย 0 - 1 ยูกันดา 0-1
20:00 แอฟริกาใต้ 2 - 1 มาลี 2-0
20:00 สวิสเซอร์แลนด์ ยู20 0 - 1 เยอรมัน ยู20 0-0
20:00 อิเควทอเรียลกินี 1 - 1 โตโก 1-0
20:00 เคนยา 0 - 1 โมซัมบิก 0-0
21:00
เอกวาดอร์(N)
1 - 6
อาร์เจนตินา
22:00 เบนิน 2 - 2 แซมเบีย 1-1
22:30 ไนเจอร์ 0 - 2 แอฟริกากลาง 0-2

เมื่อคืนบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 อเมริกา พีอี (เยาวชน) 2 - 2 วิกตอเรีย พีอี (ยู 20) 1-1
01:00 ยาปิรันก้า พีอี (เยาวชน) 0 - 0 ปอร์โต-พีอี (เยาวชน) 0-0
01:00 เซาเปาโล(เยาวชน) 3 - 1 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 3-1
01:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 2 - 1 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 0-0
01:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) 2 - 2 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยู 20 2-0
01:00 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 1 - 0 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 0-0
01:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 2 - 2 อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) 1-1
01:00 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี (เยาวชน) 6 - 0 เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) 6-0
01:00 ซานโตส(เยาวชน) 0 - 5 อิทัวโน่ (เยาวชน) 0-3
01:00 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 0 - 2 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 0-0

เมื่อคืนบอล NOR D4

20:00 อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี 2 - 3 เมลโบ 1-1
20:00 เลกเนส 1 - 5 โฟรย่า FK 1-1
20:30 สเจลคาวิค 1 - 1 รอมเมน เอสเค 0-1
21:00 สตาเบ็ค บี 1 - 2 นอร์สแตน 1-0
21:00 โคลสตัด 0 - 2 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี 0-0
21:00 โบโด กลิมท์ 2 0 - 3 ฮอนฟอสส์ บีเค 0-3
21:00 คราเครอย์ ไอเอล 1 - 1 เอสเค เฮิร์ด 0-1
21:00 แมนดาล 3 - 3 ฟลินท์ 0-2
21:30 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 1 - 3 จังเคเลน 0-2
22:30 เอสเค ทราเอฟฟ์ 2 - 0 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี 0-0
22:59 ทรอมโซ่ บี 1 - 1 ฟินส์เนส 0-1
22:59 ลิน ออสโล 2 - 2 เอฟเคตอนซ์เบิร์ก 2-1

เมื่อคืนบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:00 ยูดี โลโกรนเยส 4 - 0 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 1-0
00:30 เซบีย่า แอตเลติโก 1 - 1 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 1-1
16:30 เกตาเฟ่ บี 0 - 2 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0-0
17:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 3 - 0 โครูโช่ เอฟซี 2-0
17:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 2 - 0 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 1-0
17:00 เซลต้า บีโก้ บี 0 - 1 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0-0
17:00 ลาส โรซัส 0 - 0 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0-0
17:00 มาริโน่ ลูอันโก้ 1 - 0 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 0-0
17:00 ยูดี เมลิลล่า 0 - 1 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 0-0
17:00 เรอัล โอเบียโด้ บี 0 - 1 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 0-0
17:00 ยูดี อิปวิสซ่า 2 - 0 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 0-0
17:00 ซีดี เอโบร 3 - 1 ยูดี เลบานเต้ บี 1-0
17:00 อันดอร์ราซีเอฟ 2 - 1 เอร์กูเลส 2-0
22:00 คาดิส 2 1 - 0 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 0-0
22:00 บูร์โกส ซีเอฟ 3 - 2 โอซาซูน่า บี 0-1
22:00 ซีดี อิซาร่า 0 - 1 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 0-0
22:00 เยย์ดา 2 - 0 เออี พรัท 2-0
22:00 ยูอี โอลอต 1 - 1 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 0-1
22:30 เรอัล มูร์เซีย 1 - 0 เมริดา เอดี 1-0
22:30 ซีดี กัวจูเอโล 1 - 2 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 1-2
22:59 อัลเจซีราส 2 - 2 คอร์โดบ้า 0-1
22:59 บาดาโฮซ 3 - 2 ซีพี บียาร์โลเบลโด 1-2
22:59 ยูดี มาร์เบลล่า 0 - 0 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 0-0
22:59 เรเครติโบ อูเอลบา 1 - 1 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1-0
22:59 บาราคแอลโด ซีเอฟ 2 - 1 ฮาโร เดปอร์ติโบ 1-0
22:59 เยคราโน ดิปอติโว 2 - 1 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 1-0
22:59 เรอัล โซเซียดาด บี 3 - 0 อลาเบส 2 0-0
22:59 ยูอี คอร์เนลล่า 1 - 2 บียาร์เรอัล บี 0-1
22:59 ซีเอฟ ลา นูเซีย 1 - 1 ซีเอฟ บาดาโลน่า 0-1
23:30 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 0 - 1 ดอน เบนิโต้ 0-1
23:30 คาสเตลล่อน 1 - 1 เอสดี อีเจีย 1-0

เมื่อคืนบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 เตรลิสซาค (ยู 19) 3 - 2 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 0-0
16:00 ลาวาล(ยู 19) 3 - 0 บาโยนเน่ (ยู 19) 0-0
19:00 ตูลูส (ยู 19) 1 - 1 โมนาโก(ยู 19) 0-0
20:00 ลีลล์(ยู 19) 2 - 1 เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19) 0-1
20:00 แรนส์(ยู 19) 8 - 0 เลอ ม็องส์ (U19) 2-0
20:00 ตูร์(ยู 19) 0 - 1 แก็งก็อง(ยู 19) 0-1
20:00 โซโชซ์(ยู 19) 3 - 0 ดิฌง(ยู 19) 0-0
20:00 สตารส์บูร์ก(ยู 19) 0 - 1 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 0-0
20:00 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) 1 - 0 โอแซร์ (ยู 19) 0-0
20:00 เม็ตซ์(ยู 19) 0 - 2 ทรัวส์(ยู 19) 0-1
20:00 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 1 - 0 ตูลง(ยู 19) 0-0
20:00 แคนเนส เอเอส (ยู 19) 0 - 0 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) 0-0
20:00 โคโลเมียร์ส (ยู 19) 0 - 2 นีมส์(ยู 19) 0-0
20:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 2 - 2 ดร็องซี(ยู 19) 0-0
20:00 เอเวรอซ์(U19) 5 - 2 ล็องส์(ยู 19) 0-0
20:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 0 - 3 เลอ อาฟร์(ยู 19) 0-0
20:00 อาเมียงส์(ยู 19) 5 - 1 ยูเอส บูโลญจน์(ยู 19) 3-1

เมื่อคืนบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 โอลเดนเบอร์ก 2 - 0 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 1-0
19:00 โฮลสไตน์ คีล 2 0 - 0 ฮาเวลเซ่ 0-0
19:00 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 1 - 2 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 0-2
20:00 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 1 - 2 ไฮเดอร์ เอสวี 1-1
20:00 เอฟซี กีสเซิน 0 - 3 เอสเอสวีอูล์ม 1846 0-0

เมื่อคืนบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

17:00 เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17) 4 - 2 เอสเตรล่า เอฟซี ยู17 0-0
17:00 คาซ่า เพีย เอซี ยู 17 0 - 1 เบเลเนนส์(ยู 17) 0-0
17:00 โมไรเรนเซ่(ยู 17) 0 - 2 พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17) 0-0
17:00 ริโอ อาฟ(ยู 17) 1 - 1 ชาเวช(ยู 17) 0-0
17:00 อีเลคทริโก(U17) 0 - 2 ฟันเดา ยู17 0-2
17:00 แอนาเดีย(ยู 17) 0 - 3 ปอร์โต้(ยู 17) 0-0
21:00 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17) 0 - 3 โควา พีดาเด้(U17) 0-0

เมื่อคืนบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

18:30 สปอร์ทูล สเนโกฟ 1 - 1 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 0-0
21:00 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 2 - 2 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 2-0
23:30 ปิโตรลูล โปรเอสติ 3 - 0 ยูเวนตุส บูคาเรสต์ 2-0

เมื่อคืนบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 บีเค อวาลต้า 0 - 3 วอนลอส 0-1
19:00 ริงโคบิง 1 - 3 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1-0
20:00 เอบี โคเปนฮาเกน 0 - 1 เจมส์เมอบังค์ 0-0

เมื่อคืนบอล นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 เซนจา 2 - 0 เฟรม ลาวิค 1-0
19:00 เอลเวอร์รัม 2 - 2 อัลต้า 1-2
19:00 ไมจอลเนอร์ 3 - 2 โซต้า 1-1
20:00 ซทจอร์ดาล บริ้ง 2 - 3 เฟรดริกซ์สตรัด 1-0
20:00 วีดาล 1 - 3 เลวานเจอร์ เอฟเค 1-0
20:00 ไบรน์ 1 - 0 นาร์โด เอฟเค 0-0
20:30 โฮดด์ 0 - 2 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 0-1
21:00 บราท์เวก 6 - 4 โซล่า 5-3
21:00 ออด เกรนแลนด์ 2 2 - 1 แบรัมเอสเค 0-1

เมื่อคืนบอล ตุรกี ลีก 2

18:00 โบดรุมสปอร์ 5 - 1 อลาซิกสปอร์ 2-1
18:00 กูมัสฮาเนสสปอร์ 0 - 1 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 0-0
18:30 อันคารา เดไมสปอร์ 2 - 0 เบเลดิเย แวนสปอร์ 0-0
18:30 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 0 - 1 อาเหม็ดสปอร์ 0-0
19:00 บันไดมาสปอร์ 3 - 0 ซาคาร์ยาสปอร์ 1-0
19:00 เพนดิคสปอร์ 0 - 0 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 0-0
19:00 ซาริเยอร์ 3 - 2 อินโกลสปอร์ 1-1

เมื่อคืนบอล ตุรกี 3. ลัก บี

18:00 24 Erzincanspor 1 - 0 ดัคซีสปอร์ 0-0
18:00 พาซาสปอร์ 1 - 2 บัทมาน เปโทรลสปอร์ 0-0
19:00 อีร็อกสปอร์ 1 - 0 คาซิยาก้า 1-0
22:59 เฟธิเยสปอร์ 0 - 0 ตูร์กัสลูสปอร์ 0-0
22:59 โคแคลิสปอร์ 4 - 0 โคซานสปอร์เอฟเค 2-0

เมื่อคืนบอล รัสเซีย DIV2

13:00 เอฟเค ชิต้า 3 - 3 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 2-2
17:00 คิมกี้(สำรอง) 2 - 1 สโตรกิโน่ มอสโก 2-0
17:00 อูฟา บี 1 - 2 เอฟเค อูราล-2 0-1
17:00 เอฟเค ทิวเมน 0 - 0 เชลยาบินสค์ 0-0
17:00 วอลกา อูลยานอฟสค์ 2 - 2 โนสต้า โนโวทรอย 0-0
18:00 ซเวซดา เปียร์ม 1 - 3 ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด 1-2
18:00 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 0 - 0 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 0-0
20:00 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 1 - 3 แอคร่อน โตเกลียทติ 1-1

เมื่อคืนบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 1 - 4 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 1-2
18:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค 6 - 2 ซุนด์บีเบิร์ก 3-1
18:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค 5 - 4 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 3-1
18:00 เทบีย์ไอเอส 3 - 1 ไอเอฟเค โมล่า เอฟเค 2-0
18:00 เอ็นโคปิ้งก์ 3 - 3 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 0-1
18:00 สควิลเจโบ เอสเค 1 - 2 อัสซีริสก้าบีเค 1-0
18:00 วอลโบ เอฟเอฟ 1 - 2 เอฟซี กูเต้ 0-1
19:00 ปิเทีย ไอเอฟ 0 - 2 สเคลเลฟที เอฟเอฟ 0-2
19:00 อนุดโจ ไอเอฟ 0 - 2 ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 0-0
19:00 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 1 - 1 ไอเค กัวติออส 0-0
19:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 3 - 0 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 1-0
19:00 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ 0 - 0 ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม 0-0
19:00 ไอเอฟเคอเมล 4 - 2 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 2-2
19:00 ไอเอฟเค อัดเดวัลลา 5 - 2 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 3-0

เมื่อคืนบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

07:00 นอร์ทเท็กซัส 2 - 0 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 0-0

เมื่อคืนบอล เปรู B ลีก

01:15 ยูเนียน ฮัวอเรล 1 - 0 คลับ เดปอร์ตีโบ สปอร์ โลเรโต้ 0-0

เมื่อคืนบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

06:00 พลาซ่า อมาดอร์ 0 - 0 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 0-0
06:00 เทาโร เอฟซี 1 - 0 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 0-0
08:00 ซานฟานซิสโก เอฟซี 1 - 1 คอสตา เดล เอสเต 0-1

เมื่อคืนบอล เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 เดปอร์ตีโบ ซูเลีย 2 - 4 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 1-1
02:30 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 3 - 1 ทิทาเนส เอฟซี 1-0
02:30 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 2 - 0 ยูเรนา เอสซี 2-0

เมื่อคืนบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

20:00 ฟลาเมงโก(เอเอ) 0 - 2 เปาลิสต้า 0-1
20:00 ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน) 0 - 2 เปาลิสตา เอสพี (ยู 23) 0-1

เมื่อคืนบอล มอนเตเนโก Div.2

19:30 โอทรานท์ 0 - 0 เอฟเค มอร์นาร์ 0-0

เมื่อคืนบอล โปแลนด์ Div.4

20:00 โปโลเนีย ไบตอม 2 - 0 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 1-0

เมื่อคืนบอล เกาหลีลีกสำรอง

00:30 อยากูโช่ เอฟซี (สำรอง) 3 - 0 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล (สำรอง) 1-0
04:30 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) 0 - 1 สปอร์ติ้ง คริสตัล(สำรอง) 0-1

เมื่อคืนบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

20:00 วีกเบอร์ก บีค 3 - 0 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท 0-0
20:00 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 0 - 2 เอฟซี มอนไฮม์ 0-0
20:00 เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 0 - 4 ทีเอสจี เฟดเดอเชม 0-3
20:00 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 2 - 2 เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 0-1
20:00 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 1 - 2 เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน 0-0
20:00 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 3 - 0 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 0-0
20:00 ทูเอส เอ็นเนเปเทล 3 - 1 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 1-0
20:30 เอสเฟา ดุทซ์ 05 0 - 1 ฮัวร์ท 0-1

เมื่อคืนบอล ชิลี Primera D

03:00 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 0 - 1 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 0-0

เมื่อคืนบอล อังกฤษ U23 1.Liga

18:20 ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) 1 - 5 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) 1-3

เมื่อคืนบอล เซอร์เบียลีก หญิง

20:00 เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) 7 - 3 แซดเอฟเค ซีมุน (ญ) 2-1

เมื่อคืนบอล เม็กซิโก Segunda Division

04:00 ซีดี ครูช อชูล ฮิเดลโก 4 - 0 คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า 1-0
05:00 อินเทล พาจา 1 - 0 แอตเลติโก้ ซาน ลูอิส 2 0-0

เมื่อคืนบอล ฟิจิ คัพ

11:00 ลาบาซา เอฟซี 0 - 0 ซูวา เอฟซี 0-0

เมื่อคืนบอล สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

15:00 สโลวาน บราติสลาวา (ญ) 8 - 1 เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) 4-0

เมื่อคืนบอล อิตาลี Serie D

20:00 ทารันโต้ 1 - 0 ทีมอัลตามูรา 1-0
20:00 เอ.ซี.เครม่า 1908 2 - 2 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 1-2
20:00 อัลบาล็องกา 3 - 2 เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า 1-1
20:00 บาสเตีย 1924 1 - 0 ปอนซัคโค 0-0
20:00 เอซี เอสเต้ 2 - 1 เอพีดีซี ชิออนส์ 2-1
20:00 ลุคเชเซ่ 1 - 0 ซาโวนา 0-0
20:00 มอนเตเบลลูนา 0 - 0 วิลลาฟรองคา 0-0
20:00 โนเซริน่า 1 - 0 เกลบิซัน 0-0
20:00 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 1 - 0 สแกนโซรอสซิเอต 0-0
20:00 วีร์ตุสเบอร์กาโม 3 - 2 เซเรกโน่ 2-2

เมื่อคืนบอล ยูเครน Division 3

19:00 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 0 - 1 ดินาซ วีชโกรอด 0-1
19:00 นิโคปอล-เอ็นพีจียู 2 - 0 ทาฟริย่า 0-0
19:00 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 3 - 0 เอฟซี อูจโกรอด 1-0

เมื่อคืนบอล เวเนซุเอลา U20 ลีก

02:30 ซีดี ลาร่า(สำรอง) 0 - 1 ซาโมร่า(สำรอง) 0-0
02:30 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา(สำรอง) 2 - 2 เอสตูเดียนเตส เด การากัส(สำรอง) 1-0
02:30 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า (สำรอง) 4 - 0 ลาเนรอส เดอ กวานาเร(สำรอง) 2-0
02:30 เมโทรโปลิตานอส เอฟซี(สำรอง) 3 - 2 โมนาคัส(สำรอง) 2-0

เมื่อคืนบอล สเปน Segunda Women

18:00 ซาลามังกา (ญ) 3 - 2 ราโย บาเยกาโน 2 (ญ) 1-2

เมื่อคืนบอล

18:00 โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) 6 - 1 อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) 3-1

เมื่อคืนบอล Portugal Campeonato Nacional

20:00 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 0 - 0 เบยร่า มาร์ 0-0
21:00 อโมร่า เอฟซี 2 - 1 ซาคาร์เวนเนส 1-0
21:00 เฟฟ 2 - 0 เบอร์โก้ เอสซี 0-0
21:00 เอฟซี เฟลเกยราส 4 - 0 ซานโจเนนเซ่ 2-0
21:00 เมเรลินเนเซ่ 3 - 0 ซีเอสดี กามาร่า โลโบส 1-0
21:00 มาเรีย ดา ฟอนเต้ 0 - 2 มาร์ ติโน 0-1
21:00 อารัวก้า 1 - 0 กอนโดมาร์ 1-0
21:00 โอเรียนทัล ลิสเบา 2 - 1 โอลิมปีโกมอนตีโจ 0-0
21:00 เอฟซี อาร์มาเซนเนเซซ 3 - 1 ลัวเล็ทตาโน 2-1
21:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 2 - 0 ชาเวช บี 2-0
21:00 ซัล กาดาส 1 - 0 จีดี บรากานคา 0-0
22:00 ไอดีล 1 - 2 ฟาติมา 1-0
22:00 ปราเอียนเซ่ 3 - 1 อูเนียว ไลเรีย 1-1

เมื่อคืนบอล Brazil L

01:00 อเมริกา อาร์เจ(N) 1 - 2 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 0-1

เมื่อคืนบอล

16:00 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 3 - 4 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 1-3
16:00 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 2 - 3 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 1-2
19:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) 2 - 3 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 0-0
19:00 มอนเชงกลาดแบช (ญ) 3 - 1 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 0-0

เมื่อคืนบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 คลับ อเมริกา (ญ) 0 - 0 พูมาส ยูนัม (ญ) 0-0

เมื่อคืนบอล

17:30 บิลเบา ยู19 1 - 0 โอซาซูนา (ยู 19) 0-0

เมื่อคืนบอล

15:00 โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) 1 - 7 อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ) 0-0

เมื่อคืนบอล

18:50 เจเค ทูเลวิค วิลยานดี้ 2 1 - 2 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 3 1-1

เมื่อคืนบอล ลีกโคลัมเบีย U20

01:00 ยูเนียน แมกดาเลนา (ยู 20) 1 - 1 มิลเลียนนาริออส(ยู 20) 0-1

เมื่อคืนบอล

01:30 อนาโปลิน่า(ยู 20) 2 - 2 เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) 0-1
01:30 กัวเนีย (เยาวชน) 3 - 1 ริโอ เวร์เด(ยู 20) 1-0

เมื่อคืนบอล

18:00 ฮอง อันห์ ยาลาย ยู 21 0 - 2 ด่งท้าป(ยู 21) 0-0

เมื่อคืนบอล

01:00 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 5 - 0 โนโว โฮไรซอนท์ 3-0

เมื่อคืนบอล CONCACAF Nations League

02:00 ฝรั่งเศสเซนต์-มาร์ติน 3 - 0 หมู่เกาะเคย์แมน 0-0
05:00 โดมินิกัน 3 - 0 เซนต์ลูเซีย 1-0
05:00 จาเมกา 2 - 0 อารูบา 1-0
07:00 บาร์เบโดส 1 - 0 หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา 0-0
07:00 แองกวิลา 0 - 5 กัวเตมาลา 0-2
09:00 มอนต์เซอร์รัต 0 - 2 เอลซัลวาดอร์ 0-1

เมื่อคืนบอล

20:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) 2 - 2 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) 1-2

เมื่อคืนบอล

16:00 ชัยนาท ยูไนเต็ด 0 - 1 หัวหิน ซิตี้ 0-0
16:00 สตูล ยูไนเต็ด 0 - 1 ปัตตานี 0-1
16:00 มหาวิทยาลัยธนบุรี 2 - 2 ปทุมธานี ยูไนเต็ด 1-1

เมื่อคืนบอล

03:00 กัวรานี่ ซีอี 3 - 0 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 2-0

เมื่อคืนบอล

19:00 ตริคาล่า 1 - 1 โอลิมเปียกอส โวลัว 1-0

เมื่อคืนบอล 13/10/2562

เมื่อคืนบอล BRA D4
เมื่อคืนบอล BRA SPC
เมื่อคืนบอล Brazil L
เมื่อคืนบอล BSWCP
เมื่อคืนบอล CONCACAF Nations League
เมื่อคืนบอล Copa Libertadores Femenino
เมื่อคืนบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
เมื่อคืนบอล Greece Divison C
เมื่อคืนบอล NOR D4
เมื่อคืนบอล Portugal Campeonato Nacional
เมื่อคืนบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
เมื่อคืนบอล USL ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล WAFU
เมื่อคืนบอล กระชับมิตร
เมื่อคืนบอล กระชับมิตร คัพ
เมื่อคืนบอล กัวเตมาลา D2
เมื่อคืนบอล เกาหลี ชาเลน ลีก
เมื่อคืนบอล เกาหลีลีกสำรอง
เมื่อคืนบอล คอสตาริกา 2.Liga
เมื่อคืนบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เมื่อคืนบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล
เมื่อคืนบอล แคเมอรูน คัพ
เมื่อคืนบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
เมื่อคืนบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3
เมื่อคืนบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
เมื่อคืนบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
เมื่อคืนบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
เมื่อคืนบอล เจแปน ลีก คัพ
เมื่อคืนบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
เมื่อคืนบอล ชเลสวิกลีกา
เมื่อคืนบอล ชิลี Primera D
เมื่อคืนบอล ชิลี คัพ
เมื่อคืนบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
เมื่อคืนบอล ชิลี พรีเมียร์ บี
เมื่อคืนบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
เมื่อคืนบอล ซิมบับเวพรีเมียร์
เมื่อคืนบอล ซูเปอร์ลีก จีน
เมื่อคืนบอล เซเรีย บี บราซิล
เมื่อคืนบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา
เมื่อคืนบอล เซอร์เบียลีก หญิง
เมื่อคืนบอล เดนมาร์ก - 2.Liga
เมื่อคืนบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
เมื่อคืนบอล ตรินิแดดและโตเบโกซูเปอร์ลีก
เมื่อคืนบอล ตุรกี 3. ลัก บี
เมื่อคืนบอล ตุรกี ลีก 2
เมื่อคืนบอล นอร์เวย์ 2.Liga
เมื่อคืนบอล นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women
เมื่อคืนบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
เมื่อคืนบอล บราซิล ซีรี่ เอ
เมื่อคืนบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
เมื่อคืนบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
เมื่อคืนบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
เมื่อคืนบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
เมื่อคืนบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น
เมื่อคืนบอล เบลารุสลีกา Pershaya
เมื่อคืนบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal
เมื่อคืนบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
เมื่อคืนบอล ปานามา Reserve League
เมื่อคืนบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2
เมื่อคืนบอล เปรู B ลีก
เมื่อคืนบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เมื่อคืนบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
เมื่อคืนบอล โปรตุเกส ลีก คัพ
เมื่อคืนบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
เมื่อคืนบอล โปแลนด์ Div.4
เมื่อคืนบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
เมื่อคืนบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
เมื่อคืนบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
เมื่อคืนบอล โปแลนด์ ลิกา 2
เมื่อคืนบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
เมื่อคืนบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน
เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
เมื่อคืนบอล ฟิจิ คัพ
เมื่อคืนบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
เมื่อคืนบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
เมื่อคืนบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
เมื่อคืนบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
เมื่อคืนบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก
เมื่อคืนบอล มอนเตเนโก Div.2
เมื่อคืนบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
เมื่อคืนบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล มาเลเซีย FAM ลีก
เมื่อคืนบอล มาเลเซีย ชิงแชม ถ้วยทอง
เมื่อคืนบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
เมื่อคืนบอล เม็กซิโก Segunda Division
เมื่อคืนบอล เม็กซิโก โคปา
เมื่อคืนบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล ยูเครน Division 3
เมื่อคืนบอล ยูเครน หญิงDivision
เมื่อคืนบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป
เมื่อคืนบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
เมื่อคืนบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
เมื่อคืนบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
เมื่อคืนบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
เมื่อคืนบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
เมื่อคืนบอล รวันดา National League
เมื่อคืนบอล รัสเซีย DIV2
เมื่อคืนบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
เมื่อคืนบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
เมื่อคืนบอล ลีกโคลัมเบีย U20
เมื่อคืนบอล ลีกวัน อังกฤษ
เมื่อคืนบอล เวเนซุเอลา Segunda Division
เมื่อคืนบอล เวเนซุเอลา U20 ลีก
เมื่อคืนบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เมื่อคืนบอล สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง
เมื่อคืนบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
เมื่อคืนบอล สเปน Segunda Women
เมื่อคืนบอล สเปน ลาลีกา 2
เมื่อคืนบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
เมื่อคืนบอล สโลวาเกีย 3.Liga
เมื่อคืนบอล สโลวาเกีย ลิกา 1
เมื่อคืนบอล สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก
เมื่อคืนบอล สโลวีเนีย ลิกา 2
เมื่อคืนบอล สวีเดน Damallsvenskan
เมื่อคืนบอล สวีเดน Div 3 Mellersta
เมื่อคืนบอล สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง
เมื่อคืนบอล สวีเดนดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
เมื่อคืนบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
เมื่อคืนบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ
เมื่อคืนบอล ออสเตรีย 3.Liga
เมื่อคืนบอล ออสเตรีย Landesliga
เมื่อคืนบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
เมื่อคืนบอล อังกฤษ U23 1.Liga
เมื่อคืนบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
เมื่อคืนบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
เมื่อคืนบอล อิตาลี C1A
เมื่อคืนบอล อิตาลี Serie D
เมื่อคืนบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล อินโดนีเซีย Div.1
เมื่อคืนบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
เมื่อคืนบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
เมื่อคืนบอล เอสโตเนีย คัพ
เมื่อคืนบอล แองโกลา Girabola ลีก
เมื่อคืนบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ
เมื่อคืนบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
เมื่อคืนบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล ฮอนดูรัส ลีกา
เมื่อคืนบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
เมื่อคืนบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง



เมื่อคืนบอลBRA D4, BRA SPC, Brazil L, BSWCP, CONCACAF Nations League, Copa Libertadores Femenino, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, Greece Divison C, NOR D4, Portugal Campeonato Nacional, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAFU, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมาลา D2, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล, แคเมอรูน คัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก คัพ, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี คัพ, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก จีน, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบียลีก หญิง, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, ตรินิแดดและโตเบโกซูเปอร์ลีก, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ลีก 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุสลีกา Pershaya, ประเทศเยอรมนี Landespokal, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปานามา Reserve League, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), ฟิจิ คัพ, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, มอนเตเนโก Div.2, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย FAM ลีก, มาเลเซีย ชิงแชม ถ้วยทอง, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก โคปา, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน Division 3, ยูเครน หญิงDivision, ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกโคลัมเบีย U20, ลีกวัน อังกฤษ, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา U20 ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดนดิวิชั่น 1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อินโดนีเซีย Div.1, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, เอสโตเนีย คัพ, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกันเนชันส์ คัพ, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง,