ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ผลบอลคืนนี้ ผลบอลย้อนหลัง โปรแกรมบอลเมื่อคืนนี้ ตารางบอลเมื่อคืน บอลเมื่อคืน เช็คผลบอลเมื่อคืนนี้ สรุปผลบอลคืนนี้ทุกลีก ผลบอลเมื่อวาน ตารางบอลเมื่อวาน

เมื่อคืนบอล 23/09/2564

เมื่อคืนบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:45 อันเดอร์เลชท์ 1 - 1 เคเอเอ เกนท์ 0-1

เมื่อคืนบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

23:45 เอสซี คัมบูร์ 2 - 1 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 1-0
02:00 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 3 - 1 อาแซด อัลค์มาร์ 2-1

เมื่อคืนบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:00 ฮัมมาร์บี้ 3 - 0 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 2-0
00:00 คัลมาร์ 1 - 1 เอไอเค โซลน่า 0-0
00:00 วาลเบิร์ก เอฟซี 1 - 1 ฮัคเค่น 1-0
00:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0 - 0 ฮาล์มสตัด 0-0

เมื่อคืนบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

01:30 ลูกาโน 1 - 1 กราสฮ็อปเปอร์ 0-0
01:30 เอฟซี ซิยง 1 - 1 ลูเซิร์น 1-0

เมื่อคืนบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

21:00 คอนยาสปอร์ 2 - 2 แทร็บซอนสปอร์ 1-1
00:00 เฟเนร์บาห์เช่ 2 - 1 กิริซันสปอร์ 1-0
00:00 อลันยาสปอร์ 2 - 0 คาซิมปาซ่า 0-0

เมื่อคืนบอล ลาลีกา สเปน

00:30 กรานาดา ซีเอฟ 2 - 3 เรอัล โซเซียดาด 1-0
00:30 โอซาซูน่า 1 - 3 เรอัล เบติส 1-1
03:00 คาดิส 0 - 0 บาร์เซโลน่า 0-0

เมื่อคืนบอล กรีซ เนชั่นแนล A

22:15 ไอโอนิกอส 0 - 0 พาส เจียนนิน่า 0-0
00:30 โวลอส เอ็นเอฟซี 3 - 0 พีเออี อโตรมิตอส 0-0

เมื่อคืนบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

23:30 ซามพ์โดเรีย 0 - 4 นาโปลี 0-2
23:30 โตริโน่ 1 - 1 ลาซิโอ 0-0
01:45 เอเอส โรม่า 1 - 0 อูดิเนเซ่ 1-0

เมื่อคืนบอล กระชับมิตร คัพ

22:00 เชบบา 2 - 2 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 0-0

เมื่อคืนบอล เดนมาร์ก คัพ

22:59 บีเค เฟรม 0 - 3 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 0-3
22:59 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 3 - 2 ซิลเคบอร์ก 3-1
00:45 อัลเรโรด เอฟเค 1 - 8 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 0-4

เมื่อคืนบอล โปรตุเกส คัพ

01:45 เรอัลสปอร์ต คลับ 1 - 1 โควา พีดาเด้ 0-0

เมื่อคืนบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

01:45 ดันดี ยูไนเต็ด 1 - 3 ฮิเบอร์เนี่ยน 0-3
01:45 เซลติก 3 - 0 เรธโรเวอร์ส 2-0

เมื่อคืนบอล ออสเตรีย คัพ

01:30 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 1 - 1 ราปิด เวียนนา 0-1

เมื่อคืนบอล โปแลนด์ คัพ

22:30 เอลเคเอสลอดซ์ 0 - 0 คราโคเวีย คราคอฟ 0-0
01:30 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0 - 1 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0-1

เมื่อคืนบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:50 มัลโดส ลูการ์นี 0 - 2 ปาร์ติซาน เบลเกรด 0-2

เมื่อคืนบอล รัสเซีย คัพ

18:15 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 0 - 4 ซีเอสเคเอ มอสโก 0-2
22:00 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 0 - 2 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 0-2

เมื่อคืนบอล ยูเครน คัพ

21:00 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 1 - 4 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 0-2

เมื่อคืนบอล อิสราเอล Leumit ลีก

00:00 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 1 - 0 ฮาโปเอล รานาน่า 0-0
00:00 ฮาโปเอล รามัต กาน 1 - 1 ฮาโปเอล อฟูล่า 0-1
00:00 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 0 - 0 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0-0
00:00 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 0 - 0 คาฟร์ กาซิม 0-0
00:00 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 0 - 0 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 0-0

เมื่อคืนบอล บัลแกเรีย คัพ

17:00 มินยอร์ เพอร์นิค 0 - 2 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 0-2
20:00 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 1 - 3 สลาเวีย โซเฟีย 1-0
20:00 สปาร์ตัก วาร์นา 0 - 1 โดโกเรต์ส รัซกราด 0-1
22:59 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 3 - 2 โบเตฟ วราตซา 2-0

เมื่อคืนบอล โรมาเนีย คัพ

20:00 เอซีเอสโอ ฟิเลียซี 1 - 0 ยูทีเอ อารัด 1-0
22:45 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0 - 1 ดินาโม บูคาเรสต์ 0-1
01:30 ซีเอส คราอิโอว่า 1 - 0 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-0

เมื่อคืนบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

17:00 สวีเดน(ยู 17)(N) 8 - 0 ลิธัวเนีย(ยู 17) 6-0
20:00 ลัตเวีย(ยู 17) 0 - 1 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17) 0-1

เมื่อคืนบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล(N) 2 - 2 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 1-1
01:15 อคาเดเมีย กันโตเลา(N) 1 - 2 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 0-2
03:30 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด(N) 0 - 4 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 0-2
06:00 เดป.ซาน มาร์ติน(N) 0 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 0-1

เมื่อคืนบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

20:00 ทาบอร์เซซานา 1 - 1 เอ็นเค มูรา 05 1-1
22:00 เอฟซี โคเปอร์ 1 - 3 เอ็นเค อลูมินิจ 1-1
01:15 มาริบอร์ 2 - 0 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 1-0

เมื่อคืนบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

07:30 ซีเอ เพนาโรล 1 - 2 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1-1

เมื่อคืนบอล ซาอุดีอาระเบียลีก

22:25 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 1 - 0 อัล บาเดน 1-0
22:30 อัล-ไฟฮา 2 - 0 อัล อาห์ลี 0-0
22:45 อัล ทาย 4 - 2 อัล อิตติฟาค 2-2
00:25 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 2 - 2 อัล ฮิลาล 1-1

เมื่อคืนบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:45 อิตติฮัต คาลบา 1 - 1 อัล วาเซิ่ล 1-0
21:45 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) 3 - 3 อัล ไอน์ 0-3
00:00 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 0 - 0 อัล อาห์ลี ดูไบ 0-0

เมื่อคืนบอล เซเรีย บี บราซิล

05:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 2 - 0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 0-0

เมื่อคืนบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

00:30 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 2 - 3 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 2-1

เมื่อคืนบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ลาล่าเอฟซี 0 - 2 โมนาคัส เอสซี 0-0
05:15 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 4 - 1 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี 1-0
07:30 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 4 - 1 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 2-0

เมื่อคืนบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:00 เดปอร์ตีโบ โมรอน 0 - 0 แอดเตริโค ราแฟล่า 0-0

เมื่อคืนบอล USL ดิวิชั่น 1

09:00 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 0 - 1 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 0-0

เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

21:00 เอฟซี พิวนิค 0 - 0 เซวาน บอย 0-0

เมื่อคืนบอล คูเวต อิมมิเรต คัพ

00:00 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) รอ อัล คาดเซีย

เมื่อคืนบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

02:15 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1 - 2 เบาวิสต้า เอฟซี 1-0

เมื่อคืนบอล ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

16:00 ลิธัวเนีย(ญ) ยู17(N) 2 - 2 คาซัคสถาน(ญ) ยู17 2-0
21:00 อาร์เมเนีย (ญ) ยู17 0 - 5 โครเอเชีย(ญ) ยู17 0-5

เมื่อคืนบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 อัลเวย์เรดดี้ 2 - 0 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 1-0
04:15 รอยัล พารี่ เอฟซี 2 - 0 นาซิอองนาล โปโตซี 2-0

เมื่อคืนบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:00 กวายากิล ซิตี้ รอ 9 de Octubre

เมื่อคืนบอล ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ

21:30 คาซัคสถาน (ฟุตซอล)(N) 7 - 0 ไทย(ฟุตซอล) 3-0
21:30 อาร์เจนติน่า(ฟุตซอล)(N) 6 - 1 ปารากวัย (ฟุตซอล) 0-1
00:00 บราซิล(ฟุตซอล)(N) 4 - 2 ญี่ปุ่น(ฟุตซอล) 1-1

เมื่อคืนบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

04:30 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 1 - 0 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 0-0
07:00 คอนอูมโบ ยูนิโด 0 - 0 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 0-0

เมื่อคืนบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

21:00 โมลเด้ (ยู 19) 7 - 0 ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19) 3-0
23:30 แบรัม (ยู 19) 3 - 0 นอร์สแตน (ยู 19) 1-0
01:15 ฟอลโล่ (ยู 19) 4 - 2 เอฟเอฟ ลีลล์แฮมเมอร์(ยู19) 3-1

เมื่อคืนบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 0 - 0 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ 0-0
14:00 เหอเป่ย กังฟู(N) 2 - 1 ชิงเต่า จงเนิ่ง 0-1

เมื่อคืนบอล บาห์เรนคิงส์คัพ

22:15 อิสท์ ริฟฟา 1 - 1 บาห์เลน เอสซี 1-1
00:55 มานาม่า คลับ 2 - 0 คาลาลี 1-0

เมื่อคืนบอล ยูธคัพ อิตาลี

20:00 วิเชนซ่า(ยู20) 3 - 3 อูดิเนเซ่(เยาวชน) 2-1

เมื่อคืนบอล นอร์เวย์คัพ

21:00 บรานน์ (ยู 19) 1 - 3 แซนด์เนส ยูไอเอฟ (ยู 19) 0-1
21:00 โรเซนบอร์ก (ยู 19) 5 - 3 แซนด์ฟอร์ด (ยู 19) 4-0
21:00 สตาเบ็ค (ยู 19) 1 - 2 ทรอมโซ่ (ยู 19) 1-0

เมื่อคืนบอล China National Games – Women’s Football

15:00 เจียงซู(ญ)(N) 1 - 0 เสฉวน(ญ) 0-0
18:30 ชานตง(ญ)(N) 2 - 1 เหลียวหนิง(ญ) 0-1
18:30 ชานซี(ญ) 1 - 1 เซี่ยงไฮ้(ญ) 0-1

เมื่อคืนบอล AFC Womens Asian Cup Qualifiers

18:00 เกาหลีใต้(ญ) 4 - 0 อุสเบกิสทาน(ญ) 1-0
19:00 เวียดนาม(ญ) รอ อัฟกานิสถาน ( ญ )
20:00 มัลดีฟส์ (ญ)(N) 0 - 16 เวียดนาม(ญ) 0-5

เมื่อคืนบอล อุซเบกิสถาน คัพ

18:30 นูราฟโชน บุคฮารา รอ ไดนาโม ซามาร์คาด

เมื่อคืนบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:05 แทมปิโก มาเดโร 1 - 2 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 1-1

เมื่อคืนบอล อิสราเอล ลีกา ลีมิต โตโต้ คัพ

22:59 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย(N) 2 - 1 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 1-1

เมื่อคืนบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

21:30 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี 2 - 3 ซิอัวลิอาย 2-2

เมื่อคืนบอล ยูเครน U21 ลีกา

16:00 โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) 2 - 0 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 1-0

เมื่อคืนบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

00:00 ปาชูก้า(ยู20) 1 - 1 เนกาซ่า (ยู20) 1-1

เมื่อคืนบอล

23:45 ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) 4 - 3 มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) 0-0

เมื่อคืนบอล เอสโตเนีย Esi Liiga

21:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 4 - 1 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 0-1
22:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 4 - 2 เอฟซี มาร์ดู 1-0

เมื่อคืนบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น

19:00 เอฟซี กากรา 1 - 1 เอฟซี ซิโอนี่ 1-0
19:00 เมรานี่ ทบิลิซี่ 5 - 2 เอฟซี เชอวาร์เดนิ 2-0
19:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 3 - 0 ชักดิดี้ 0-0
19:00 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 1 - 1 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 1-1

เมื่อคืนบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 เปอร์ซิค เคดีรี่(N) 2 - 3 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 2-2
18:15 บาริโต ปูเตรา(N) 0 - 3 พีเอส ติร่า 0-1
19:00 เปอร์ซิบ บันดุง(N) 0 - 0 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 0-0

เมื่อคืนบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:30 บูโซโร เอฟเค 0 - 2 ไดนาโม ซามาร์คาด 0-0

เมื่อคืนบอล Qatar League Division 2

23:30 อัล มาร์คไฮยา 0 - 2 อัล คูไรติอัต 0-1

เมื่อคืนบอล ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20

17:00 มอริเตเนีย(ญ) ยู 20 3 - 0 กานา ( ญ ) ยู 20 0-0
20:00 เอสวาตีนี(ญ) ยู20 รอ โมซัมบิก ( ญ ) ยู 20
20:00 มอริเตเนีย(ญ) ยู 20 รอ ตูนิเซีย ( ญ ) ยู 20
20:00 มาลี ( ญ ) ยู 20 รอ เซเนกัล ( ญ ) ยู 20
20:00 คองโก ดีอาร์ ( ญ ) ยู 20 รอ แคเมอรูน(ญ) ยู 20
20:00 โมซัมบิก ( ญ ) ยู 20 0 - 1 แอฟริกาใต้ (ญ) ยู 20 0-1

เมื่อคืนบอล กระชับมิตร

16:00 สโลวีเนีย (ยู 18) 1 - 0 เซอร์เบีย (ยู 18) 0-0
16:00 อิตาลี (ยู 16) 2 - 0 สวิสเซอร์แลนด์ (ยู 16) 1-0
18:00 เวลส์(ยู16) 0 - 3 ฝรั่งเศส (ยู 16) 0-2
19:00 ฮังการี(ยู17) 0 - 3 ฝรั่งเศส(ยู 17) 0-3

เมื่อคืนบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) 1 - 1 ริโอ บรานโก้ อีซี/เอสพี (เยาวชน) 0-1
01:00 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 0 - 1 อะติบายา (เยาวชน) 0-1
01:00 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) 4 - 2 เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) 4-0
01:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 3 - 0 เซา โฮเซ่ด๊อส แคมโปส (เยาวชน) 1-0
01:00 ซานโตส(เยาวชน) 1 - 3 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 0-2
01:00 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 0 - 1 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 0-0
01:00 ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) 0 - 1 อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) 0-0
01:00 อเมริกา เอสพี (เยาวชน) 2 - 2 ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) 2-1
01:00 เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) 6 - 0 วีโล คลับ (เยาวชน) 3-0
01:00 มาริเลีย(เยาวชน) 1 - 2 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 1-1
01:00 อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) 1 - 1 ซานโต อังเดร(เยาวชน) 0-0
01:00 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 1 - 1 อิทัวโน่ (เยาวชน) 0-1
01:00 ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) 3 - 0 นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) 2-0
01:00 เซาเปาโล(เยาวชน) 2 - 1 ออสโต้(เยาวชน) 0-1
01:00 อูเนียว มอกิ (เยาวชน) 2 - 0 อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) 1-0
01:00 อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) รอ ซานโต อังเดร(เยาวชน)

เมื่อคืนบอล NOR D4

23:30 โลเรนสโคก 3 - 0 อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี 1-0

เมื่อคืนบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก

01:00 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 4 - 0 เวเร ยูไนเต็ด 1-0

เมื่อคืนบอล นอร์เวย์ 2.Liga

21:45 โฟรย่า FK 1 - 1 วาเลเรนก้า บี 0-1

เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส รอ ซีเอ ลูกาโน

เมื่อคืนบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

22:00 เคพีวี อคาเตเมีย รอ วีพีวี เปาโล-วีย์คอท
22:59 อินเตอร์ ตูร์คู 2 3 - 1 ตุรกุ 1-0
22:59 คิอิสโต้ วาซ่า 1 - 1 วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส 1-0
23:30 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด รอ แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท
00:50 วัลท์ติ 1 - 2 แอตแลนติส 2 1-1

เมื่อคืนบอล นิคารากัว Apertura ลีก

09:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 2 - 3 ดิเรียนเกน 2-1

เมื่อคืนบอล บราซิลริโอคัพ

01:00 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ รอ แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ

เมื่อคืนบอล อังกฤษ U23 ลีกคัพ

01:00 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 0 - 6 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) 0-2

เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) 0 - 0 คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) 0-0
20:00 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 0 - 0 โกดอย ครูซ (สำรอง) 0-0
00:00 ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) 0 - 0 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) 0-0
00:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 0 - 0 ลานุส(สำรอง) 0-0
00:25 ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) 2 - 0 คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) 0-0
00:30 ลอส อันเดส(สำรอง) 5 - 0 วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 1-0

เมื่อคืนบอล เบลารุสลีกสำรอง

19:00 เอฟซี โกเมล(สำรอง) 5 - 2 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 3-1

เมื่อคืนบอล

19:30 บียูเอล เอฟซี 1 - 0 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 1-0

เมื่อคืนบอล

09:00 มาราธอน(N) 2 - 0 เรอัล เอสเทล 2-0
05:00 ซานโตส เด กัวปิเลส 1 - 0 พลาซ่า อมาดอร์ 0-0
07:00 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า(N) 0 - 2 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 0-2

เมื่อคืนบอล

17:00 นาซิโอนัล (ยู19) 0 - 2 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 0-1

เมื่อคืนบอล

17:30 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 1 - 1 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 1-0

เมื่อคืนบอล

01:00 อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20) 2 - 0 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ(ยู20) 1-0
01:00 มารีกา อาร์เจ (ยู 20) 1 - 0 อาเมริคาโน อาร์เจ (ยู 20) 1-0

เมื่อคืนบอล

03:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 0 - 1 ครูไซโร่ (เยาวชน) 0-1

เมื่อคืนบอล

01:00 ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) 0 - 4 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 0-2
01:00 ซิเอร่า (ยู 23) 0 - 1 คอรินเทียนส์ (ยู 23) 0-0

เมื่อคืนบอล

02:45 2 เด มาโย พีเจซี(N) 3 - 0 29 de setiembre 0-0
06:30 1 de Marzo Pilar 1 - 4 ทาคัวรี่ เอฟบีซี 1-2

เมื่อคืนบอล

19:30 อูนิเอา เอ็มที (เยาวชน) 3 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 2-0
01:00 ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) 1 - 0 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 0-0
01:15 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 1 - 1 บาเฮีย (เยาวชน) 1-0

เมื่อคืนบอล

07:40 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 0 - 0 ซีดี ลิเบอร์ตาด 0-0

เมื่อคืนบอล

09:10 คลับ เลออน(N) 3 - 2 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0-0

เมื่อคืนบอล 23/09/2564

เมื่อคืนบอล AFC Womens Asian Cup Qualifiers
เมื่อคืนบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
เมื่อคืนบอล China National Games – Women’s Football
เมื่อคืนบอล NOR D4
เมื่อคืนบอล Qatar League Division 2
เมื่อคืนบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ
เมื่อคืนบอล USL ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล กระชับมิตร
เมื่อคืนบอล กระชับมิตร คัพ
เมื่อคืนบอล กรีซ เนชั่นแนล A
เมื่อคืนบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
เมื่อคืนบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
เมื่อคืนบอล คูเวต อิมมิเรต คัพ
เมื่อคืนบอล แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ
เมื่อคืนบอล แคเมอรูน Elite One
เมื่อคืนบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า
เมื่อคืนบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น
เมื่อคืนบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
เมื่อคืนบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
เมื่อคืนบอล ชิลี พรีเมียร์ บี
เมื่อคืนบอล ซาอุดีอาระเบียลีก
เมื่อคืนบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
เมื่อคืนบอล เซเรีย บี บราซิล
เมื่อคืนบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
เมื่อคืนบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
เมื่อคืนบอล เดนมาร์ก คัพ
เมื่อคืนบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
เมื่อคืนบอล นอร์เวย์ 2.Liga
เมื่อคืนบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
เมื่อคืนบอล นอร์เวย์คัพ
เมื่อคืนบอล นิคารากัว Apertura ลีก
เมื่อคืนบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
เมื่อคืนบอล บราซิลริโอคัพ
เมื่อคืนบอล บัลแกเรีย คัพ
เมื่อคืนบอล บาห์เรนคิงส์คัพ
เมื่อคืนบอล เบลารุสลีกสำรอง
เมื่อคืนบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
เมื่อคืนบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal
เมื่อคืนบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เมื่อคืนบอล โปรตุเกส คัพ
เมื่อคืนบอล โปรตุเกส ลีก คัพ
เมื่อคืนบอล โปแลนด์ คัพ
เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
เมื่อคืนบอล ฟินแลนด์ Kolmonen
เมื่อคืนบอล ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ
เมื่อคืนบอล ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20
เมื่อคืนบอล ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
เมื่อคืนบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
เมื่อคืนบอล ภูฏาน Thimphu League
เมื่อคืนบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
เมื่อคืนบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
เมื่อคืนบอล ยูเครน U21 ลีกา
เมื่อคืนบอล ยูเครน คัพ
เมื่อคืนบอล ยูธคัพ อิตาลี
เมื่อคืนบอล ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง
เมื่อคืนบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
เมื่อคืนบอล รัสเซีย คัพ
เมื่อคืนบอล โรมาเนีย คัพ
เมื่อคืนบอล ลาลีกา สเปน
เมื่อคืนบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
เมื่อคืนบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
เมื่อคืนบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เมื่อคืนบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ
เมื่อคืนบอล สโลวีเนีย ลิกา 1
เมื่อคืนบอล สวีเดน Div 3 Mellersta
เมื่อคืนบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน
เมื่อคืนบอล ออสเตรีย Landesliga
เมื่อคืนบอล ออสเตรีย คัพ
เมื่อคืนบอล อังกฤษ U23 ลีกคัพ
เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
เมื่อคืนบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง
เมื่อคืนบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
เมื่อคืนบอล อิสราเอล C ลีก
เมื่อคืนบอล อิสราเอล Leumit ลีก
เมื่อคืนบอล อิสราเอล ลีกา ลีมิต โตโต้ คัพ
เมื่อคืนบอล อุซเบกิสถาน คัพ
เมื่อคืนบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล อุรุกวัยกันดา
เมื่อคืนบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
เมื่อคืนบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
เมื่อคืนบอล เอสโตเนีย Esi Liiga
เมื่อคืนบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
เมื่อคืนบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น


เมื่อคืนบอลAFC Womens Asian Cup Qualifiers, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, China National Games – Women’s Football, NOR D4, Qatar League Division 2, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, คูเวต อิมมิเรต คัพ, แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ, แคเมอรูน Elite One, โคปา ซูดาเมริกาน่า, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, เดนมาร์ก คัพ, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์คัพ, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิลริโอคัพ, บัลแกเรีย คัพ, บาห์เรนคิงส์คัพ, เบลารุสลีกสำรอง, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ประเทศเยอรมนี Landespokal, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส คัพ, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปแลนด์ คัพ, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ, ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ภูฏาน Thimphu League, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน คัพ, ยูธคัพ อิตาลี, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, รัสเซีย คัพ, โรมาเนีย คัพ, ลาลีกา สเปน, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สก็อตแลนด์ ลีก คัพ, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย คัพ, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอล ลีกา ลีมิต โตโต้ คัพ, อุซเบกิสถาน คัพ, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุรุกวัยกันดา, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย Esi Liiga, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น,