ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ผลบอลคืนนี้ ผลบอลย้อนหลัง โปรแกรมบอลเมื่อคืนนี้ ตารางบอลเมื่อคืน บอลเมื่อคืน เช็คผลบอลเมื่อคืนนี้ สรุปผลบอลคืนนี้ทุกลีก ผลบอลเมื่อวาน ตารางบอลเมื่อวาน

เมื่อคืนบอล 23/03/2562

เมื่อคืนบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

03:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 0 - 1 แชมร็อค โรเวอร์ส 0-0

เมื่อคืนบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

02:00 เดน บอสช์ 3 - 4 เทลสตาร์ 3-0
02:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 8 - 1 ดอร์เดรชท์ 3-0
02:00 โวเลนดัม 0 - 1 คัมบูร์ 0-0
02:00 อาร์เคซี วาลไวก์ 2 - 1 เฮลมอนด์ สปอร์ต 0-1

เมื่อคืนบอล สเปน ลาลีกา 2

03:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 0 - 0 อัลเมเรีย 0-0
03:00 เตเนริเฟ่ 3 - 2 โอซาซูน่า 0-2
22:00 เอลเช่ 3 - 1 เอดี อัลคอร์ค่อน 2-1

เมื่อคืนบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

22:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 2 - 2 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 2-1
22:00 เชลแน่ม ทาวน์ 3 - 1 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 2-0
22:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0 - 2 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0-1
22:00 คราวเลย์ ทาวน์ 0 - 3 ลินคอล์น ซิตี้ 0-1
22:00 กริมสบี้ ทาวน์ 0 - 0 บิวรี่ 0-0
22:00 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 2 - 2 สตีฟเนจ โบโรห์ 1-1
22:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 2 ครูว์ อเล็กซานดร้า 0-0
22:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 2 - 0 เยโอวิล ทาวน์ 1-0
22:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 0 - 1 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-0
22:00 พอร์ทเวล 0 - 2 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-0
22:00 สวินดอน ทาวน์ 4 - 0 มอร์แคมบ์ 2-0

เมื่อคืนบอล ลีกวัน อังกฤษ

19:00 วอลซอลล์ 0 - 1 บาร์นสลีย์ 0-0
22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 2 - 4 จิลลิ่งแฮม 1-2
22:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1 - 4 แบล็คพูล 0-1
22:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 5 - 2 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1-2
22:00 โคเวนทรี ซิตี้ 0 - 1 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
22:00 ลูตัน ทาวน์ 4 - 0 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1-0
22:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 2 - 0 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-0
22:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 2 - 2 บริสตอล โรเวอร์ส 0-0
22:00 โรชเดล 3 - 1 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1-1
22:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0 - 2 พอร์ทสมัธ 0-1

เมื่อคืนบอล กระชับมิตร คัพ

00:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 5 - 0 ฮันโนเวอร์ 96 3-0
00:15 วาเลเรนก้า 4 - 4 ลีลล์สตรอม 3-1
00:30 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 0 - 3 ดาร์มสตัดท์ 0-1
02:45 เซบีย่า 2 - 0 ชาลเก้ 04 1-0
16:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 2 - 1 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0-1
16:00 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 3 - 0 ซิมบรู ชิซินู 0-0
16:00 โฮจิมินห์ซิตี้ 2 - 0 แอง แยง 0-0
17:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1 - 2 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 1-0
17:00 โรพีเอส โรวานีมี่ 0 - 0 เอซี โอลู 0-0
18:00 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 3 - 3 เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-3
18:00 กรมศุลกากร เอฟซี 2 - 2 สุโขทัย เอฟซี 2-1
18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 5 - 1 อาร์มี่ ยูไนเต็ด 0-0
18:00 ไอเอฟ ซิลเวีย 0 - 2 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 0-0
18:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 3 - 1 ไอเค กัวติออส 2-0
18:00 มูซ่า 0 - 1 เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท 0-0
18:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 0 - 1 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า 0-0
18:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0 - 1 ทรอมส์ดาเลน 0-0
19:00 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 0 - 0 ทีพีวี แทมเปเร่ 0-0
19:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 2 - 2 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 0-1
19:00 แลนด์สโครน่า 2 - 0 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 1-0
19:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1 - 0 ออร์ไกร์ท 0-0
19:00 สปาร์ตัก ซลาติบอร์ 0 - 3 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 0-0
19:00 มอลล์บี้ 0 - 2 ลุนด์ บีเค 0-2
19:00 สตรอมเมน(N) 0 - 3 สคีด ออสโล 0-2
19:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1 - 2 ทอร์น ไอเอฟ 1-1
19:30 โรเซนบอร์ก บี 0 - 0 เบียเซ่น 0-0
19:30 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 0 - 1 ซาบาห์ 0-1
19:30 ไอเค บราเก้ 3 - 0 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 0-0
20:00 เอลเวอร์รัม 3 - 2 โมสส์ 0-2
20:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ 3 - 0 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 2-0
20:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 2 - 1 สลาเวีย 1-0
20:00 ฮาล์มสตัด 1 - 0 เอล์ฟส์บอร์ก 1-0
20:00 ดินาโม ซาเกร็บ 2 - 2 เอ็นเค มูรา 05 2-0
20:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ 1 - 2 คัลมาร์ 1-2
20:00 สเตรนฮาม ไอเอล 2 - 4 เลวานเจอร์ เอฟเค 0-2
20:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 1 - 1 ไอเค ฟรีจ 0-1
20:30 กัซเทป 5 - 4 อัลตินอร์ดู 3-1
20:30 คอนยาสปอร์ 1 - 1 เอสคิเซไฮสปอร์ 1-0
21:00 เฟรดริกซ์สตรัด 2 - 0 ฟัลเค่นเบิร์ก 2-0
21:00 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 0 - 2 สค็อปดี้ เอไอเค 0-0
21:00 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 0 - 1 เอฟเค เจิร์ฟ 0-0
21:00 ราสนิกีร์ ไนร์ 2 - 1 ไดนาโม วีรันเจ 0-0
21:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 3 - 2 เยอร์การ์เด้น 0-1
21:00 เอสเค บรานน์ 3 - 0 ซองน์ดาล 2-0
21:00 ไบรน์ 2 - 2 เอฟเคอเรนดัล 1-1
21:15 อัล คาดเซีย 1 - 1 อัล-ชาบับ(คูเวต) 0-1
22:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0 - 3 ออสเตรียเวียนนา 0-1
22:00 สตรอมก็อดเซ็ท 1 - 1 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0-0
22:00 รัวฟอส 2 - 2 โนท็อดเด้น 1-0
22:59 ซาอุดีอาระเบีย (ยู20)(N) 0 - 2 อุรุกวัย(ยู 20) 0-0

เมื่อคืนบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 0 - 0 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 0-0

เมื่อคืนบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป

00:00 บัลแกเรีย 1 - 1 มอนเตเนโกร 0-0
02:45
อังกฤษ
5 - 0
สาธารณรัฐเช็ก
02:45
โปรตุเกส
0 - 0
ยูเครน
02:45
ลักเซมเบิร์ก
2 - 1
ลิธัวเนีย
02:45
มอลโดวา
1 - 4
ฝรั่งเศส
02:45
อันดอร์รา
0 - 2
ไอซ์แลนด์
02:45
แอลเบเนีย
0 - 2
ตุรกี
21:00
จอร์เจีย
0 - 2
สวิตเซอร์แลนด์

เมื่อคืนบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

00:00 บูร์กินาฟาโซ 1 - 0 มอริเตเนีย 1-0
00:10 บอตสวานา 0 - 1 แองโกลา 0-1
01:15 ตูนิเซีย 4 - 0 ซวาซิแลนด์ 2-0
02:45 แอลจีเรีย 1 - 1 แกมเบีย 1-0
20:00 บุรุนดี 1 - 1 กาบอง 0-0
22:00 แคเมอรูน 3 - 0 คอโมโรส 1-0
22:30 ไนเจอร์ 1 - 1 อียิปต์ 0-0
23:30 แซมเบีย 4 - 1 นามิเบีย 1-0
23:30 กินีบิสเซา 2 - 2 โมซัมบิก 1-0

เมื่อคืนบอล สโลวีเนีย ลิกา 2

20:00 ดราว่า 2 - 0 นาฟต้า 2-0

เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

02:45 เดอะ นิว เซนต์ส 3 - 1 บาลา ทาวน์ 0-0
02:45 ลานดูเนา 1 - 2 อเบอรี่สวิธทาวน์ 1-0
21:30 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 4 - 0 แกลร์นาร์ฟอน 2-0
21:30 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 1 - 0 คาร์มาร์เธ็น 0-0
21:30 แอลลาเนลี 1 - 3 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 0-1

เมื่อคืนบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

02:30 โคห์บ รัมเบลอ 2 - 1 เชลบอร์น 0-0
02:45 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 2 - 0 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 0-0
02:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 0 - 1 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 0-1
02:45 แอธโลน ทาวน์ 0 - 1 ลองฟอร์ด ทาวน์ 0-0
21:30 คาร์บินทารี เอฟซี 1 - 2 ลิเมอริค เอฟซี 1-1

เมื่อคืนบอล อิตาลี C1A

20:30 คูนีโอ 0 - 0 อาเลซซานเดรีย 0-0
20:30 กอซซาโน่ 0 - 0 โนวาร่า 0-0
20:30 ออร์ซ่าเชอน่า 3 - 0 ปอนเทเดร่า 1-0
20:30 ยูเวนตุส(ยู 23) 3 - 0 โปร เวอร์เซลลี่ 2-0
20:30 ลุคเชเซ่ 3 - 1 โปร ปาเทรีย 1-0
20:30 ปิสโทลเซ่ 1 - 3 โอลเบีย 0-1
20:30 โปร เปียเซนซ่า 0 - 3 เอเอสดี อัลบิสโซลา 0-0

เมื่อคืนบอล สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ

23:30 คอนนาห์ คิวเอ็น เอฟซี 1 - 3 รอสส์ เคาน์ตี้ 1-0

เมื่อคืนบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

19:30 เชสเตอร์ฟิลด์ 3 - 0 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1-0
22:00 บาร์โรว์ 2 - 2 ฮาโรเกต ทาวน์ 2-0
22:00 บอร์แฮม วู๊ด 0 - 2 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0-0
22:00 เบรนทรี ทาวน์ 2 - 4 บรอมลีย์ 0-3
22:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 2 - 0 โซลิฮัลล์ มอร์ 1-0
22:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1 - 0 เร็กซ์แฮม 1-0
22:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0 - 2 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 0-1
22:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0 - 0 บาร์เน็ต 0-0

เมื่อคืนบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

02:05 แพททริค ทริสเทล 1 - 2 อินเวอร์เนสส์ 0-0
22:00 ดันดี ยูไนเต็ด 2 - 1 อัลลัว แอทเลติค 1-1

เมื่อคืนบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

22:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 1 - 0 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 1-0
22:00 อีสต์ ไฟฟ์ 0 - 2 เบรซิน ซิตี้ 0-1
22:00 มอนโทรส 2 - 0 สเตนเฮาส์มัวร์ 1-0
22:00 เรธโรเวอร์ส 4 - 1 ดัมบาร์ตัน 3-1
22:00 สแตรนแรร์ 0 - 0 อาร์บรอท 0-0

เมื่อคืนบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 ไคลด์ 2 - 1 แอนนัน แอธเลติก 0-0
22:00 เอลจิน ซิตี้ 0 - 2 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 0-2
22:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1 - 0 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 0-0
22:00 คาวเดนบีท 0 - 0 ควีนส์ ปาร์ค 0-0
22:10 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 0 - 0 ปีเตอร์เฮด 0-0

เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

02:45 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0 - 5 ลินฟีลด์ 0-3
20:00 อินสติตูเต้ เอฟซี 1 - 0 โคเลอไรน์ 0-0
22:00 อาดส์ เอฟซี 2 - 2 ครูซาเดอร์ 1-0
22:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1 - 2 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 1-1

เมื่อคืนบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00 พลาทานิแอส 0 - 0 โวลอส เอ็นเอฟซี 0-0
20:00 ไอโรโดทอส 1 - 0 ตริคาล่า 0-0
20:00 เคอร์คีย์ร่า 2 - 1 เออร์โกเทลิส 1-1
20:00 ไอจิเนียกอส 0 - 4 คิสสามิกอส 0-2

เมื่อคืนบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

22:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 2 - 3 เอเอฟซี ฟิลด์ 1-0
22:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 2 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1-1

เมื่อคืนบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

16:00 อิตาลี (ยู 17)(N) 3 - 0 โรมาเนีย(ยู 17) 2-0
18:00 เยอรมนี(ยู 17) 3 - 3 ไอซ์แลนด์ ยู17 2-1
19:00 ออสเตรีย(ยู 17)(N) 0 - 0 ตุรกี(ยู 17) 0-0
19:00 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17)(N) 2 - 0 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 17) 0-0
19:00 โปรตุเกส(ยู 17)(N) 2 - 1 โปแลนด์(ยู 17) 2-0
22:00 เนเธอร์แลนด์(ยู 17) 2 - 0 อิสราเอล(ยู 17) 2-0
22:59 รัสเซีย(ยู 17) 3 - 0 สกอตแลนด์(ยู 17) 2-0
23:30 สโลวีเนีย ยู17(N) 1 - 1 เบลารุส(ยู 17) 1-0

เมื่อคืนบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

16:00 ไอร์แลนด์(ยู 19)(N) 3 - 1 อาเซอร์ไบจาน(ยู 19) 1-0
17:00 เยอรมนี (ยู 19)(N) 0 - 1 นอร์เวย์(ยู 19) 0-0
17:30 เซอร์เบีย(ยู 19)(N) 0 - 2 เบลเยียม(ยู 19) 0-1
19:00 สเปน(ยู 19)(N) 5 - 1 เวลส์(ยู 19) 2-1
21:00 รัสเซีย(ยู 19) 0 - 0 โรมาเนีย(ยู 19) 0-0
21:00 กรีซ(ยู 19) 2 - 1 อังกฤษ(ยู 19) 1-0
21:00 ฝรั่งเศส(ยู 19) 3 - 2 สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19) 2-1
21:00 อิตาลี ยู19 3 - 1 ยูเครน(ยู 19) 2-1
22:00 เนเธอร์แลนด์(ยู 19) 2 - 0 สโลวีเนีย(ยู 19) 1-0
22:00 สกอตแลนด์(ยู 19)(N) 4 - 0 ไซปรัส(ยู 19) 2-0
22:59 ฮังการี ยู19 0 - 2 โครเอเชีย(ยู 19) 0-1
22:59 อิสราเอล ยู19(N) 1 - 0 โปแลนด์ (ยู 19) 0-0
23:30 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)(N) 3 - 1 เดนมาร์ค (ยู 19) 1-0

เมื่อคืนบอล โปแลนด์ ลิกา 2

21:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 1 - 1 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0-1
22:59 การ์บาเนียกราโกล 0 - 0 วิเกร ซูวาล์วกี๊ 0-0

เมื่อคืนบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 0 - 1 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 0-0

เมื่อคืนบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1 - 1 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0-1
12:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 1 - 1 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0-0
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0 - 1 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-0
12:00 โยโกฮามา เอฟซี 2 - 0 เอฟซี กิฟู 0-0
13:00 คาชิว่า เรย์โซล 0 - 1 ฟาเจียโน โอคายามา 0-0
15:00 เอฮิเมะเอฟซี 0 - 1 วี-วาเรน นากาซากิ 0-1

เมื่อคืนบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

22:00 แอชตัน ยูไนเต็ด 0 - 3 บลายท์ สปราตันส์ 0-3
22:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 3 - 1 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 1-1
22:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 3 - 0 เลมิงตัน 1-0
22:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 3 - 1 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 1-1
22:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 0 กุยเซลีย์ 0-0
22:00 นูเนียตัน โบโรห์ 1 - 2 ดาร์ลิงตัน 1-1
22:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 2 - 2 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 0-2
22:00 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 1 - 1 อัลเฟรตัน ทาวน์ 1-0
22:00 ยอร์ค ซิตี้ 2 - 2 บอสตัน ยูไนเต็ด 2-0

เมื่อคืนบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

22:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 1 - 2 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 0-0
22:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 0 - 1 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 0-0
22:00 ดาร์ทฟอร์ด 2 - 2 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 0-1
22:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ 0 - 0 บาธ ซิตี้ 0-0
22:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 3 - 2 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 1-0
22:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 4 - 1 ดัลลิช แฮมเลต 4-0
22:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 1 - 2 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 1-0
22:00 ทรูโร ซิตี้ 0 - 3 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 0-1
22:00 วีลด์สโตน เอฟซี 1 - 0 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 1-0
22:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 0 - 1 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 0-0

เมื่อคืนบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

16:30 คิดชี 3 - 0 หยวน ลอง เอฟซี 2-0

เมื่อคืนบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

22:00 บีคอนส์ฟิลด์ 4 - 3 โกสปอร์ท โบโรห์ 2-1
22:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 3 - 2 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 2-0
22:00 แฮร์โรว์ โบโร่ 1 - 2 ฟรอเม ทาวน์ 1-0
22:00 เฮนดอน 0 - 2 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 0-1
22:00 คิงส์ แลงลีย์ 1 - 0 วิมบอร์น ทาวน์ 0-0
22:00 ซาลิสบิวรี่ ซิตี้ 1 - 1 เชสแฮม ยูไนเต็ด 0-1
22:00 ทอนตัน ทาวน์ 1 - 0 พูล ทาวน์ 1-0
22:00 วอลตัน แคชชวลส์ 2 - 3 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 2-2
22:00 เวย์เม้าท์ 2 - 1 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 1-0

เมื่อคืนบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

22:00 โบรร่า เรนเจอร์ส 1 - 1 โคฟ เรนเจอร์ 1-0
22:00 คีธ 11 - 0 ฟอร์ท วิลเลียม 4-0
22:00 ฟอร์เรส 0 - 0 รอทส์ 0-0
22:00 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด 2 - 3 เนิร์น เคาน์ตี้ 0-0
22:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี 2 - 0 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 1-0

เมื่อคืนบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

08:35 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์เอเอฟซี 1 - 0 แคนเตอร์บิวรี่ ยูไนเต็ด 0-0

เมื่อคืนบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

00:00 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 2 - 1 โลโคโมติว่า โคซิเช 0-0
21:00 โอเดว่า ลิปานี่ 2 - 1 เอฟเค โปปาร์ด 1-0
21:00 ทาทราน ปรีซอฟ 0 - 0 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 0-0
21:00 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 2 - 2 เคเอฟซี โคมาร์โน 1-1
21:00 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 1 - 1 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 0-1
21:00 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 0 - 2 สลาโว วีเซลัด 0-0

เมื่อคืนบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:15 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 0 - 0 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 0-0

เมื่อคืนบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

07:00 อินสติทูโต เด คอลโดบา 0 - 1 ลอส อันเดส 0-0

เมื่อคืนบอล กระชับมิตร ระหว่างประเทศ

15:30 อัฟกานิสถาน 1 - 2 มาเลเซีย 1-1

เมื่อคืนบอล CONCACAF U17 Championship

01:00 เกรเนดา ยู 17(N) 0 - 4 นิการากัว ยู17 0-0
05:10 อุรุกวัย (ยู 17)(N) 3 - 0 อาร์เจนตินา (ยู 17) 2-0
07:30 บราซิล (ยู 17)(N) 3 - 2 ปารากวัย ยู17 2-0

เมื่อคืนบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

11:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 2 - 5 อาวอนดาเล่ เอฟซี 1-3
15:00 แดนน็อค ธันเดอร์ 2 - 2 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 0-1
15:30 คิงส์ตัน ซิตี้ 1 - 2 อัลโตน่า เมจิค 1-0

เมื่อคืนบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

20:45 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 1 - 0 แก็งก็อง (ญ) 0-0

เมื่อคืนบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 2 - 1 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 1-1

เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

11:15 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 1 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) 0-1
14:30 จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) 2 - 4 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 2-0

เมื่อคืนบอล เค ลีก

13:00 อินชอน โคเรียล 1 - 1 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 1-1
13:00 กังเนือง ซิตี้ 2 - 0 เชนันซิตี้ 1-0
13:00 กิมแฮ ซิตี้ 1 - 0 ชางวอนซิตี้ 0-0
13:00 ม็อกโป ซิตี้ 2 - 0 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 1-0

เมื่อคืนบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 4 - 3 โคลบอทน์ (ญ) 1-2
20:00 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) 0 - 2 โรอาร์ (ญ) 0-0
21:00 ลิน (ญ) 0 - 0 แฟรท (ญ) 0-0

เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

18:00 ทีไอพีเอส วันตา (ญ) 1 - 1 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-1
19:00 โอเอ็นเอส(ญ) 2 - 5 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 0-2

เมื่อคืนบอล เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 อีซียู โยนดาลูบ 2 - 3 ซอเรนโต้ เอฟซี 2-2
14:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 4 - 4 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 2-1
14:00 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 3 - 0 บัลแคทต้า เอฟซี 2-0
14:00 สตีรลิง ไลออนส์ 0 - 3 เพิร์ธ เอสซี 0-2

เมื่อคืนบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 3 - 3 รุช ซอร์ซอฟ (เยาวชน) 1-1
18:00 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 1 - 1 จีเคเอส เบลชาโตว์ (เยาวชน) 1-1
20:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 1 - 1 เลช พอซนาน (เยาวชน) 0-0
21:30 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 2 - 2 โคโรน่า (เยาวชน) 1-0

เมื่อคืนบอล ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

19:00 เยอรมนี(ญ) ยู 17(N) 2 - 0 ไอร์แลนด์ (ญ) ยู17 1-0
22:00 ฝรั่งเศส(ญ) ยู17(N) 5 - 0 ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) ยู17 5-0
22:30 สวีเดน(ญ) ยู17 0 - 2 โปแลนด์(ญ) ยู17 0-0
23:30 สกอตแลนด์(ญ) ยู17(N) 0 - 1 นอร์เวย์(ญ) ยู17 0-0

เมื่อคืนบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

22:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 0 - 4 เลเธอร์เฮด 0-2
22:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 0 - 1 วอร์ทติ้ง 0-0
22:00 เฮอรินจี โบโรห์ 3 - 1 เอนฟิลด์ ทาวน์ 1-1
22:00 เลเวส 3 - 0 คิงสโตเนียน 2-0
22:00 เมอร์สทัมเอฟซี 5 - 1 ฮาร์โลว์ ทาวน์ 2-0
22:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 4 - 2 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 2-1

เมื่อคืนบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

01:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 3 - 1 ซโวลเล่ (ญ) 1-0
01:30 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 2 - 0 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 0-0
01:30 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 1 - 1 เทลสตาร์ วีวีเอ็นเฮช (ญ) 1-0

เมื่อคืนบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

02:30 ปัลมา (ฟุตซอล) 6 - 0 เลบันเต(ฟุตซอล) 2-0

เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

14:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 1 - 2 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 1-1
15:00 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 0 - 2 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 0-1

เมื่อคืนบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 1 - 1 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 1-0
12:45 คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) 2 - 1 อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) 1-0
13:00 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 0 - 5 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 0-4

เมื่อคืนบอล เกาหลี ชาเลน ลีก

12:00 เกียงจู ซิติเซ่น FC 2 - 0 อิชอน ซิติเซน 1-0
12:00 ชิฮุงชิ ซิตี้ 1 - 0 ชองจู จิคจิ 1-0

เมื่อคืนบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 ฝูเจี้ยน เทียนซิน 0 - 0 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ 0-0
14:00 ระยอง ยูไนเต็ด (ยู19) 0 - 3 ฮาร์บิน ยี่เถิง เอฟซี 0-2
14:00 เจียงซู ยันเฉิง ดิงลี่ 0 - 3 ไซโบ้ ซันเดย์ 0-2
14:00 เสิ่นหยาง เออบาน 2 - 1 เบ้าโถ หนานเจียว 0-0
14:30 ฮูวนาน บิลโลวส์ 0 - 0 เฉิงตู ซินเฉิง 0-0

เมื่อคืนบอล เยอรมันลีกา 3

01:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 1 - 1 วีเอฟอาร์ อาเล่น 0-0
20:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1 - 4 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0-2
20:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า 0 - 0 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0-0
20:00 คาร์ลสรูห์ เอสซี 1 - 1 ฮันซ่า รอสต๊อค 1-0
20:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1 - 0 เอสวี เม็พเพ่น 1-0
20:00 พรูเบน มุนสเตอร์ 3 - 0 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1-0

เมื่อคืนบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

16:15 โอดรา เปอร์โคเวีย 1 - 0 ยูนิโก้ 0-0
16:30 ลิโตเมอริส 0 - 3 จิสครา โดแมซลิซ 0-2
21:00 ฟรีเดค-มิสตัค 2 - 0 เวลเก เมซิริคิ 1-0
21:00 สปาร์ตัก ฮิวลิน 3 - 2 ฮลูชิน 2-1
21:00 เอสเค ลิเซน 1 - 1 ไวสคอป 1-0
21:00 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 0 - 1 เอสเค ซาปี้ 0-1

เมื่อคืนบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

22:00 แบมเบอร์ ไบร์ท 0 - 3 ฟาสเลย์ เซลติก 0-1
22:00 บักซ์ตัน เอฟซี 1 - 0 สการ์โบโรห์ 1-0
22:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 0 - 1 มาร์รีน 0-0
22:00 มัตล็อค ทาวน์ 1 - 1 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 0-0
22:00 นานท์วิช ทาวน์ 1 - 1 แกรนแธม ทาวน์ 1-0
22:00 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 4 - 0 ไฮด์ เอฟซี 1-0
22:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 1 - 1 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 1-0
22:00 ไวท์บี้ ทาว์น 0 - 1 เวิร์คคิงตัน 0-0
22:00 วิตตัน อัลเบียน 2 - 2 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-1

เมื่อคืนบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

20:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 5 - 1 วีเอสเค ออร์ฮูส (ญ) 3-0
21:00 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 0 - 1 โคลดิ้ง บี (ญ) 0-0

เมื่อคืนบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:45 แมสฟุท 0 - 1 อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) 0-1
20:45 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) 0 - 1 กอร์ ฟัคเค่น 0-0

เมื่อคืนบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:55 อัล-ไคซูมาห์ 3 - 1 อัล โอลูบัช 0-0

เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

14:30 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 0 - 1 อัลบานี ครีก 0-0

เมื่อคืนบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 1 - 0 บิวาโกะ ชิงะ 0-0
11:00 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 2 - 3 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ 2-1

เมื่อคืนบอล เช็ก U19 ลีก

16:30 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 0 - 2 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 0-0
17:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 2 - 0 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 1-0
17:00 เบอโน่ (ยู 19) 3 - 0 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) 1-0
17:05 สโลวัคโก้ (ยู 19) 2 - 1 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 0-0
18:05 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 2 - 0 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 2-0
19:20 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 1 - 3 ไพรบราม (ยู 19) 0-2

เมื่อคืนบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

18:00 เวเจิล (ยู 19) 1 - 0 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) 0-0

เมื่อคืนบอล BSWCP

01:05 บราซิล (ฟุตบอลชายหาด) 7 - 4 โคลัมเบีย ฟุตบอลชายหาด 0-0

เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

19:00 เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด 0 - 3 โอโบโลน เคียฟ 0-0
22:00 โวลิน ลุตส์ค 0 - 1 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 0-0
22:59 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 1 - 2 ดนีปรอ-1 1-1

เมื่อคืนบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 บันก้า การ์ซได 1 - 0 เอฟซี ปาครูโอยิส 0-0

เมื่อคืนบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 รีล คิงส์ 1 - 0 สเตลเลนบอส เอฟซี 1-0

เมื่อคืนบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

02:30 เอดี ซานฮวน 0 - 0 ซีดีเบติ โอนัค 0-0
22:00 ซีดี อาร์ดรอย 0 - 1 ซีเอซิลบอลเนโร 0-0
22:15 ซีดี มานาคอร์ 1 - 0 คอนสตานเซีย 0-0
22:30 ซีอี เอสปอร์เลส 2 - 2 ซานราฟาเอล 0-0
22:30 ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ 0 - 0 มายอร์ก้า 2 0-0

เมื่อคืนบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

21:00 อิติเฮด เคมมิสเซ็ท 0 - 0 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา 0-0
21:00 แมคฮาร์บ 1 - 0 เคเอซีเดอ เคนิตร้า 1-0
21:00 คลับ แซลมี 0 - 0 วิดาด เฟส 0-0

เมื่อคืนบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:00 เกเรตาโร่ (ยู20) 0 - 0 โตลูกา(ยู 20) 0-0

เมื่อคืนบอล ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ

22:00 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 6 - 0 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 6-0

เมื่อคืนบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

11:30 แอดิเลด แพนเทอร์ 2 - 3 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 0-1
11:30 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 0 - 3 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 0-0
11:30 โครย์ดอน คิงส์ 1 - 1 เมโทรสตาร์ เอสซี 0-0
13:30 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 2 - 7 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 1-3
15:30 อดิไลเด้ โอลิมปิค 1 - 3 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 1-2
15:35 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 2 - 2 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 2-0

เมื่อคืนบอล SVK U19 A

17:00 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 1 - 2 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 1-0
17:00 เอฟซี ทาทรานปรีซอฟ(ยู 19) 0 - 2 เทรนซีน ยู 19 0-1
17:00 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 2 - 2 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) 1-2
17:00 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 1 - 1 เอ็มเอสเค ซิลินา ยู 19 0-1
17:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 3 - 1 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 3-1

เมื่อคืนบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:00 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 2 - 1 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 1-1
21:00 ราดนิคกี้ 1923 2 - 0 โอเอฟเค เบลเกรด 1-0
21:00 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด 1 - 0 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 1-0

เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

14:00 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 8 - 1 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 4-1
15:00 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 0 - 2 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 0-1
15:45 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 2 - 0 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 2-0
16:00 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 3 - 0 บริสแบน สไตรเกอร์ส 1-0

เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

11:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 3 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
11:30 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 1 - 1 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 1-0
11:30 อดิไลเด้วิคตอรี่ 0 - 1 มอดบูรี่ เจ็ท 0-1
11:30 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 0 - 4 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 0-0
11:30 สเติร์ทไลอ้อนส์ 0 - 0 นอร์ลังกา ยูไนเต็ด 0-0

เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

11:00 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 0 - 0 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 0-0
11:00 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 4 - 0 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 1-0
11:20 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 2 - 2 มอร์แลนด์ ซิตี้ 2-1
15:00 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 2 - 2 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 1-1

เมื่อคืนบอล

22:00 กาน่า ยู23 4 - 0 กาบอง ยู 23 1-0

เมื่อคืนบอล เวลส์ ฟุตบอลลีก ดิวิชั่น 1

21:30 แอร์บัส 4 - 0 โฮลลีย์เวลล์ 2-0
21:30 บัคลี่ย์ ทาวน์ 2 - 1 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 1-0
21:30 กุลสฟิลด์ เอฟซี 0 - 0 รีห์ล 0-0
21:30 พอร์ทมาด็อก 6 - 0 เกรสฟอร์ดแอธเลติก 4-0

เมื่อคืนบอล ตุรกี A2 ลีก U19

17:20 คาซิมปาซ่า (ยู 19) 0 - 1 อันคารากูคู ยู19 0-1

เมื่อคืนบอล เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1

02:30 อัมมันฟอร์ด 2 - 0 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์ 1-0

เมื่อคืนบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 เอแซดเอส วรูคลาว (ญ) 0 - 5 เบียล่า พอดลาสก้า (ญ) 0-1

เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

22:00 เลบานเต้(หญิง) 0 - 4 แอตเลติโก้ มาดริด(หญิง) 0-2

เมื่อคืนบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

17:00 สลาเวีย ปราก (ญ) 2 - 0 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) 0-0
20:00 ฮราเดตส์กราลอเว(ญ) 0 - 12 สปาร์ตา ปราก (ญ) 0-5

เมื่อคืนบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

20:30 ฟลอเรนซ์(ญ) 3 - 0 บารี ( ญ ) 2-0
21:00 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 2 - 3 ซาสซูโอโล่ (ญ) 0-2

เมื่อคืนบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

20:30 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 3 - 2 วลาซริมิ คิซีโว 1-1

เมื่อคืนบอล เอสโตเนีย คัพ (W)

19:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 2 - 1 วาปรุส (ญ) 1-0

เมื่อคืนบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

12:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 1 - 1 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 0-0
12:00 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 0 - 1 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 0-0

เมื่อคืนบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

20:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม 1 - 0 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0-0
21:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 3 - 0 กริฟเวเฮอโรโว่ 2-0
21:00 โปกอน ซีดล์เซ 2 - 2 เคเอส อีเนอเกติก โร 2-0
22:59 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 6 - 1 โกลนิค เลชน่า 1-1
22:59 จีเคเอสเบลชาโตว์ 1 - 1 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1-1

เมื่อคืนบอล ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก

18:30 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค (ยู 21) 2 - 1 บูร์ซาสปอร์ (ยู 21) 1-1

เมื่อคืนบอล กระชับมิตร

01:00 ฮอลล์แลนด์ ยู18 2 - 0 อิตาลี ยู18 0-0
01:00 ฟินแลนด์(ยู 21)(N) 8 - 3 นอร์เวย์(ยู 21) 3-0
01:00 สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21) 4 - 1 โครเอเชีย(ยู 21) 2-1
01:25 ฮอลล์แลนด์ ยู20 3 - 2 เม็กซิโก(ยู 20) 1-2
02:30 เยอรมัน ยู20 1 - 0 โปรตุเกส ยู20 1-0
03:00 อาร์เจนตินา(N) 1 - 3 เวเนซุเอลา 0-2
07:00 เปรู(N) 1 - 0 ปารากวัย 1-0
08:00 กัวเตมาลา 1 - 0 คอสตาริกา 1-0
09:15 เม็กซิโก(N) 3 - 1 ชิลี 0-0
14:55 ไทย ยู19(N) 2 - 1 จีน (ยู 19) 2-0
17:30 เวียดนาม ยู19 2 - 1 เมียนมาร์(ยู 19) 2-1
18:30 เมียนมาร์ (ญ) 3 - 2 เวียดนาม(ญ) 1-2
19:00 บัลแกเรีย ยู18 1 - 0 ยูเครน ยู18 0-0
19:45 โอมาน(N) 1 - 1 สิงคโปร์ 1-0
21:00 ฝรั่งเศส ยู18 2 - 1 เยอรมัน ยู18 1-0
21:00 มอนเตเนโก ยู19 2 - 1 ฟินแลนด์(ยู 18) 1-1
22:00 จอร์แดน 0 - 1 ซีเรีย 0-0

เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

15:00 เอซี คาริน่า 3 - 0 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 2-0
15:00 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 1 - 1 อิปสวิช ซิตี้ 1-0
15:15 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 6 - 0 ไพน์ฮิลส์ 3-0

เมื่อคืนบอล เอเอฟซีแชมป์ U23

00:15 คูเวต (ยู 23) 1 - 2 จอร์แดน(ยู 23) 1-1
00:25 ซาอุดิอาระเบีย ยู23 6 - 0 มัลดีฟส์ ยู23 2-0

เมื่อคืนบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

19:30 บันกู ยู 20 5 - 0 โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 2-0
19:35 แม็คเคย์ (ยู 20) 0 - 8 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 0-1
19:35 อเมริกา – อาร์เจ ยู 20 3 - 0 เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) 2-0

เมื่อคืนบอล สเตรเลีย U20

12:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 3 - 2 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด ยู 20 3-1
12:00 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 5 - 1 ซอร์เรนโต เอฟซี ยู 20 1-0
12:00 สตีรลิง ไลออนส์ (ยู 20) 3 - 7 เปเรซ ยู 20 1-3
12:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 0 - 0 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 0-0

เมื่อคืนบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 เอสซีดี ดูรานโก้ 1 - 2 กาลาฮอร์รา 0-0
23:30 ซาลามังก้า 3 - 1 ฟูเอนลาบราดา 3-0

เมื่อคืนบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:30 อฌักซิโอ้(ยู 19) 0 - 0 โมนาโก(ยู 19) 0-0

เมื่อคืนบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

01:00 ทีเอสวี บุชบัช 0 - 3 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 0-1
01:00 เอสซี เวิร์ล 2 - 0 เอสวี ลิปสตัดท์ 1-0
01:00 บีเอสวี เรห์เด้น 0 - 0 ซังค์ เพาลี 2 0-0
01:00 วีเอฟบีเออร์บัค 2 - 3 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 0-1
01:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 4 - 0 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 3-0
01:00 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 0 - 4 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 0-2
01:30 เอฟซี เมมมินเก้น 1 - 1 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 0-1
01:30 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 3 - 3 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1-2
19:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 3 - 0 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 2-0
19:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 1 - 1 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 0-1
19:30 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 2 - 1 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 1-1
19:30 ชามนิตเซอร์ 1 - 0 บูดิสซ่า บัวซอน 0-0
20:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 2 - 3 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 1-1
20:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 1 - 1 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 0-0
20:00 เอสวี เฮล์มสเตเทน 1 - 2 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 0-1
20:00 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 1 - 1 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 0-0
20:00 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 0 - 2 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 0-0
20:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 4 - 2 เอฟซี ไพพินส์รีด 3-1
20:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0 - 0 ทีเฟา เฮอร์เคนรัช 0-0
20:00 เอสเฟา สแตรเลน 0 - 1 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 0-1
20:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0 - 0 วัปเปอร์ทาเลอร์ เอสวี โบรุสเซีย 0-0
20:00 วอทเทนชาย 09 1 - 3 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 1-2
20:00 ไวเด้นบรูค 1 - 1 บอนเนอร์ 0-0
20:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 1 - 1 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 0-0
20:00 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 2 - 3 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 0-2
20:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 3 - 1 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 2-0
20:00 ซาบรุคเค่น 1 - 1 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 0-0
20:00 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 4 - 1 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 2-0
20:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 1 - 1 ทีเอสจี บาลินเก้น 1-1
20:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 1 - 0 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 1-0
20:00 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 3 - 1 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 1-0
20:00 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ 0 - 1 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 0-1

เมื่อคืนบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur

00:30 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 1 - 0 นีมส์ บี 0-0
01:00 อีเซอร์ เอเอส 0 - 0 โรโมแรนติน 0-0
22:59 ไฮอีเรส 1 - 0 ปงตาร์ลิเยร์ 0-0

เมื่อคืนบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

16:00 ซีเอส บาโลเทสติ 0 - 2 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0-0
16:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 4 - 0 ซีเอส สตินก้า บาเกา 2-0
16:00 เมต้าล๊อกโลบูส 2 - 1 ฟารูล คอนสแตนต้า 0-0
16:00 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 5 - 2 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 3-1

เมื่อคืนบอล ออสเตรีย 3.Liga

01:00 น็อยซีเดิล 1 - 3 พาร์นดรอฟ 1-0
01:00 อัลเลอไฮเลเกน 6 - 0 เอฟซี เวลส์ 4-0

เมื่อคืนบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

19:00 วอนลอส 0 - 1 เอบี โคเปนฮาเกน 0-0
19:00 โคลดิ้ง 1 - 1 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ 0-1
19:00 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 0 - 3 บี 93 โคเปนเฮเกน 0-2
20:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 3 - 2 คเจลเลอรูบ 2-0
20:00 มิดเดลฟาร์ท 2 - 2 ฮิลลิร็อด 0-1
21:00 บรอนชอยจ์ 1 - 1 บีเค เฟรม 1-0
21:00 สคีฟซ์ ไอเค 2 - 1 ดาลุ่ม 2-0
22:00 บราแบรนด์ 1 - 0 เวการ์ 1-0

เมื่อคืนบอล ตุรกี ลีก 2

19:00 อันคารา เดไมสปอร์ 0 - 0 ซาคาร์ยาสปอร์ 0-0

เมื่อคืนบอล รัสเซีย DIV2

20:00 สปาร์ตัก นาลชิค 2 - 0 คราสโนดาร์ 3 1-0

เมื่อคืนบอล TAS พรีเมียร์ลีก

09:30 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 0 - 2 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 0-1
10:30 คลาเรนซ์ ยูไนเต็ด 0 - 13 โฮบาร์ต ใต้ 0-8
14:00 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 0 - 3 โฮบาร์ทซีบรา 0-1

เมื่อคืนบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก

13:30 แลมบ์ตัน จาร์วิส 4 - 1 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 2-1
15:30 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 2 - 2 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน) 0-1
15:45 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 2 - 1 เมทแลนด์ 1-0

เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

13:50 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 5 - 2 ซันไชน์ โคส(ญ) 1-0
14:30 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 2 - 2 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 1-0
17:15 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) 7 - 0 มิทเชลตัน ( ญ ) 5-0

เมื่อคืนบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

20:15 เดคคาร์ด เหลียน 1 - 3 เคนยา โพลิส เอฟซี 0-2

เมื่อคืนบอล FFSA SLR

09:20 ครอยดอน คิงส์ สำรอง 2 - 1 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 1-1
11:15 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 1 - 1 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 1-1
13:15 แอดิเลด ซิตี้ สำรอง 3 - 1 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ สำรอง 1-1

เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

13:35 เพนนินซูล่า เพาเวอร์ บีพีแอล (ญ) 4 - 4 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 1-3

เมื่อคืนบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

21:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 2 - 1 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 1-1

เมื่อคืนบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

20:00 ทีเอสวี คร็อพพ์ 1 - 3 วีเอฟบี ลูเบ็ค 2 0-0

เมื่อคืนบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

12:00 เอสดับบลิวคิว ทันเดอร์ (ยู 20) 3 - 1 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20) 3-1
12:45 มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20) 1 - 1 โกลด์ โคสต์ ไนท์ (ยู 20) 1-1

เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

15:00 สปิริต เอฟซี 2 - 1 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 2-1
15:00 มาคาร์เธอร์ แรมส์ 0 - 4 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 0-2
15:00 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 1 - 1 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 0-0
15:00 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 0 - 3 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 0-1

เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

19:00 ยูบีเอ(ญ) 3 - 3 ฮูราแคน(ญ) 1-2

เมื่อคืนบอล สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น

21:00 เอฟซี ซิอง (ยู 21) 3 - 2 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก 2-1
22:00 เอฟซี ซูริค (ยู 21) 1 - 0 สตาเด้ นยอนเนียส 0-0
23:30 โวห์เลน 1 - 1 ลาโชฟอนด์ 1-0
23:30 อีเวอร์ดอน 3 - 1 เอสซี แชม 2-0

เมื่อคืนบอล อุรุกวัย U19 ลีก

19:00 เบลล่า วิสต้า (ยู 19) 0 - 0 ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) 0-0
19:00 มิราม่าร์ มิชชั่นเนส(ยู 19) 2 - 0 ซีเอ ยูเวนตุด(ยู 19) 2-0
19:00 ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส ยู 20 0 - 2 เรนทิสทัส(ยู 19) 0-1

เมื่อคืนบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

16:15 โอปาว่า 2 3 - 0 เอชเอฟเค โอโลมุช 2-0

เมื่อคืนบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

20:00 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 1 - 1 สปีลเบิร์ก 0-0
20:00 เฮสเซ่น คาสเซล 2 - 0 บาเยิร์น อัลเซนัว 0-0

เมื่อคืนบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

19:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 2 - 0 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 2-0

เมื่อคืนบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

20:30 บาเรนเดร๊กท์ 1 - 5 วิเทสส์ อาร์เน่ม (เยาวชน) 0-1
21:00 โคซัคเค่น บอยส์ 0 - 2 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 0-0
21:30 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 4 - 1 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 1-1
21:30 เอฟซี ลินเด้น 0 - 5 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 0-2

เมื่อคืนบอล อังกฤษ U23 1.Liga

02:00 ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) 1 - 1 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 0-1

เมื่อคืนบอล เม็กซิโก Segunda Division

06:00 โอซีโลเทส เด เล ยูนาช 1 - 1 คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า 0-1

เมื่อคืนบอล โครเอเชีย 2.Division

21:30 เอ็นเคลุคโก้ 1 - 0 เอ็นเคโอซีเยค 2 0-0
21:30 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 2 - 1 ดราโกโวลแยค 1-0
21:30 เอ็นเคสปลิต 0 - 0 เอ็นเค จูเน็ค 0-0

เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

01:00 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 2 - 0 ลอส อันเดส(สำรอง) 1-0
19:30 โคลอน (สำรอง) 2 - 3 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 2-1

เมื่อคืนบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

20:00 กลอเรีย บูซัว 5 - 0 เอฟซี โอเตลุล กาลาติ 3-0
20:30 ราปิด บูคาเรสต์ 2 - 0 สเตอัว บูคาเรสต์ 2 1-0

เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 แอซฟิลล์ 1 - 1 เวสเทิร์น ไนท์ส 0-1
18:00 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 3 - 2 แมนดูราท ซิตี้ 1-0

เมื่อคืนบอล

16:00 ฮาโปเอล อัชเคลอน ยู19 0 - 3 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น ยู19 0-2
17:30 ฮาโปเอล ฮาเดร่า ยู19 1 - 1 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 1-1

เมื่อคืนบอล

17:00 สโกดา ซานติ (ยู 19) 0 - 1 เลวาเดียกอส (ยู 19) 0-0
17:00 เออร์โกเทลิส (ยู 19) 1 - 1 พานาไชกิ-2005 (ยู 19) 1-1
19:30 ปาส ลาเมีย ยู 19 2 - 1 เออีเอล ลาริซา ยู 19 0-0

เมื่อคืนบอล

02:30 คอร์ก ซิตี้ 3 - 1 มิดเดิลเติ้น เอฟซี 1-0

เมื่อคืนบอล

04:00 ซีดี ออด๊าซ 1 - 2 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 1-1

เมื่อคืนบอล

20:30 ปากาเนเซ่ (ยู 19) 1 - 1 แตร์นานา (ยู 19) 1-0

เมื่อคืนบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

05:00 คลับ เนกาซ่า (ญ) 1 - 2 กัวดาลาจาร่า ชีวาส (ญ) 0-1

เมื่อคืนบอล

15:10 เซาธ์ ยูไนเต็ด 3 - 2 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 3-1
15:15 มิทเชลตัน เอฟซี 1 - 2 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 0-0

เมื่อคืนบอล

21:00 เลคเนียร์ เอฟ 4 - 2 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ 1-0
22:59 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ 4 - 1 คาริ 1-0

เมื่อคืนบอล

02:00 คาโบเฟรนเซ่(ยู 20) 0 - 1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยู 20 0-0

เมื่อคืนบอล

22:00 บานบุรี ยูไนเต็ด 1 - 2 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ 1-1
22:00 บาร์เวล 1 - 1 รัชเดน ไดมอนด์ 0-0
22:00 นีดแฮมมาร์เก็ตเอฟซี 1 - 1 โคลวิลล์ ทาวน์ 1-0
22:00 เรดดิตช์ ยูไนเตด 0 - 0 แทมเวิร์ธ 0-0
22:00 รอยสตัน ทาวน์ 3 - 2 สตัวร์บริดจ์ 2-0

เมื่อคืนบอล

18:00 มาริติโม่(ยู 23) 4 - 1 เบเลเนนเซส(ยู 23) 2-1
22:59 โควา พีดาเด้(ยู 23) 1 - 2 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) 1-1
22:59 วิตอเรีย เซตูบัล(ยู 23) 0 - 0 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 0-0

เมื่อคืนบอล CONCACAF Nations League

02:00 แองกวิลา 0 - 3 หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา 0-2
05:00 เซนต์ลูเซีย(N) 3 - 2 อารูบา 1-0
06:30 หมู่เกาะเคย์แมน 1 - 2 มอนต์เซอร์รัต 0-1

เมื่อคืนบอล 23/03/2562

เมื่อคืนบอล Australia Gold Coast Premier League
เมื่อคืนบอล BSWCP
เมื่อคืนบอล CONCACAF Nations League
เมื่อคืนบอล CONCACAF U17 Championship
เมื่อคืนบอล ENG UD1
เมื่อคืนบอล FFSA SLR
เมื่อคืนบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
เมื่อคืนบอล Greece Divison C
เมื่อคืนบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
เมื่อคืนบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล SVK U19 A
เมื่อคืนบอล TAS พรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล กระชับมิตร
เมื่อคืนบอล กระชับมิตร คัพ
เมื่อคืนบอล กระชับมิตร ระหว่างประเทศ
เมื่อคืนบอล เกาหลี ชาเลน ลีก
เมื่อคืนบอล เกาหลีลีกสำรอง
เมื่อคืนบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
เมื่อคืนบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
เมื่อคืนบอล คอสตาริกา 2.Liga
เมื่อคืนบอล คาซัคสถาน คัพ
เมื่อคืนบอล เค ลีก
เมื่อคืนบอล โครเอเชีย 2.Division
เมื่อคืนบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3
เมื่อคืนบอล จอร์แดน คัพ
เมื่อคืนบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
เมื่อคืนบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
เมื่อคืนบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
เมื่อคืนบอล เช็ก U19 ลีก
เมื่อคืนบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
เมื่อคืนบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
เมื่อคืนบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
เมื่อคืนบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ
เมื่อคืนบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
เมื่อคืนบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา
เมื่อคืนบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
เมื่อคืนบอล เดนมาร์ก - 2.Liga
เมื่อคืนบอล เดนมาร์ก - 4.Liga
เมื่อคืนบอล เดนมาร์ก Jyllandsserien P1
เมื่อคืนบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
เมื่อคืนบอล ตุรกี 3. ลัก บี
เมื่อคืนบอล ตุรกี A2 ลีก U19
เมื่อคืนบอล ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก
เมื่อคืนบอล ตุรกี ลีก 2
เมื่อคืนบอล นิวซีแลนด์ mainland Super League
เมื่อคืนบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
เมื่อคืนบอล บราซิล Campeonato Paraibano
เมื่อคืนบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
เมื่อคืนบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
เมื่อคืนบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
เมื่อคืนบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
เมื่อคืนบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล
เมื่อคืนบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
เมื่อคืนบอล ปานามา Reserve League
เมื่อคืนบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เมื่อคืนบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เมื่อคืนบอล โปแลนด์ Div.4
เมื่อคืนบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
เมื่อคืนบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
เมื่อคืนบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
เมื่อคืนบอล โปแลนด์ ลิกา 2
เมื่อคืนบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur
เมื่อคืนบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
เมื่อคืนบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน
เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์
เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
เมื่อคืนบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20
เมื่อคืนบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
เมื่อคืนบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
เมื่อคืนบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
เมื่อคืนบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
เมื่อคืนบอล มาเลเซีย FAM ลีก
เมื่อคืนบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
เมื่อคืนบอล เม็กซิโก Segunda Division
เมื่อคืนบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
เมื่อคืนบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
เมื่อคืนบอล ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง
เมื่อคืนบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป
เมื่อคืนบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
เมื่อคืนบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
เมื่อคืนบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
เมื่อคืนบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
เมื่อคืนบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
เมื่อคืนบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
เมื่อคืนบอล เยอรมันลีกา 3
เมื่อคืนบอล รวันดา National League
เมื่อคืนบอล รัสเซีย DIV2
เมื่อคืนบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
เมื่อคืนบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
เมื่อคืนบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
เมื่อคืนบอล ลีกวัน อังกฤษ
เมื่อคืนบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
เมื่อคืนบอล เวลส์ ฟุตบอลลีก ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
เมื่อคืนบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
เมื่อคืนบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
เมื่อคืนบอล สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ
เมื่อคืนบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
เมื่อคืนบอล สเตรเลีย U20
เมื่อคืนบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
เมื่อคืนบอล สเปน Segunda Women
เมื่อคืนบอล สเปน ลาลีกา 2
เมื่อคืนบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
เมื่อคืนบอล สโลวาเกีย 3.Liga
เมื่อคืนบอล สโลวาเกีย ลิกา 1
เมื่อคืนบอล สโลวีเนีย ลิกา 2
เมื่อคืนบอล สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น
เมื่อคืนบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
เมื่อคืนบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1
เมื่อคืนบอล ออสเตรีย 3.Liga
เมื่อคืนบอล ออสเตรีย Landesliga
เมื่อคืนบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
เมื่อคืนบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
เมื่อคืนบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2
เมื่อคืนบอล อังกฤษ U23 1.Liga
เมื่อคืนบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
เมื่อคืนบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
เมื่อคืนบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินา Torneo B
เมื่อคืนบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง
เมื่อคืนบอล อิตาลี C1A
เมื่อคืนบอล อิตาลี Serie D
เมื่อคืนบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล อิสราเอล C ลีก
เมื่อคืนบอล อุรุกวัย U19 ลีก
เมื่อคืนบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
เมื่อคืนบอล เอสโตเนีย คัพ (W)
เมื่อคืนบอล เอเอฟซีแชมป์ U23
เมื่อคืนบอล แองโกลา Girabola ลีก
เมื่อคืนบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ
เมื่อคืนบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
เมื่อคืนบอล ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ
เมื่อคืนบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก
เมื่อคืนบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
เมื่อคืนบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
เมื่อคืนบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
เมื่อคืนบอล ไอริช women National Union
เมื่อคืนบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
เมื่อคืนบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง
เมื่อคืนบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
เมื่อคืนบอล ฮังการี NB III
เมื่อคืนบอล ฮังการี U19 A ลีก
เมื่อคืนบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก



เมื่อคืนบอลAustralia Gold Coast Premier League, BSWCP, CONCACAF Nations League, CONCACAF U17 Championship, ENG UD1, FFSA SLR, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, Greece Divison C, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, NSW-N พรีเมียร์ลีก, SVK U19 A, TAS พรีเมียร์ลีก, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กระชับมิตร ระหว่างประเทศ, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คาซัคสถาน คัพ, เค ลีก, โครเอเชีย 2.Division, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์แดน คัพ, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก Jyllandsserien P1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, นิวซีแลนด์ mainland Super League, นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปานามา Reserve League, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, มาเลเซีย FAM ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกวัน อังกฤษ, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวลส์ ฟุตบอลลีก ดิวิชั่น 1, เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเตรเลีย U20, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิสราเอล C ลีก, อุรุกวัย U19 ลีก, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, เอสโตเนีย คัพ (W), เอเอฟซีแชมป์ U23, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกันเนชันส์ คัพ, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอริช women National Union, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี NB III, ฮังการี U19 A ลีก, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,