กระชับมิตร คัพ


โบเตฟ วราตซา
VS

บันสโก

วันพุธที่ 25 มกราคม 2566 เวลา 18:00 น.


จบการแข่งขัน
ชนะ 3 ประตูต่อ 0


กำลังโหลด

วิเคราะห์บอลกระชับมิตร คัพ 25/01/2566

มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 3-5 โคโลราโด ราปิดส์
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 4-3 เอสซี แมนสดอร์ฟ
เครมเซ่อ 3-2 เอสวี ฮอร์น
ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา 3-2 เอฟเค เบลูซา
เอสเบิร์ก 3-2 Young Boys FD
เฟริส เวียนนา 1894 3-4 Team Wiener Linien
มิดเดลฟาร์ท 3-2 นาสบี้
เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน 7-0 SV Gerasdorf Stammer
FC Deutschkreutz 4-5 USV Scheiblingkirchen-Warth
Wallern 3-7 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
รัวฟอส 4-1 Toten
ASK Klagenfurt 0-0 SK Treibach
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 2-1 แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05
ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 0-0 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
TuS Bersenbruck 1-2 SV Bevern
อีเวอร์ดอน 1-0 Bulle
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 3-1 TuS Rollbach
เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ 0-0 Duren
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 4-1 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก
เอสวี เฮล์มสเตเทน 6-0 FC Unterfohring
FC Kilia Kiel 1-4 โฮลสไตน์ คีล 2
SKV Rot Weiss Darmstadt 1-1 Rot-Weiss Walldorf
Viktoria Goch 7-1 Viktoria Winnekendonk
เอฟซี มอนไฮม์ 2-0 FSV Vohwinkel Wuppertal
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 2-2 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 2-2 St. Louis CITY SC
ริเวอร์เพลท 0-0 บอสตัน ริเวอร์
แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 1-1 คลับสปอร์ต เอเมเลค
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0-1 เซอร์โร ลาร์โก
เอลเคเอสลอดซ์ 2-1 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์
เอฟซี โคเปอร์ 0-1 ซอร์ย่า ลูแฮงส์
NK Dubrava Zagreb 2-1 ดราโกโวลแยค
III. เครูเลติ ทียูอี 1-1 Ivancsa
ซาลาเอแกร์เซก ทีอี 2 1-2 เอ็นเค นาฟต้า
Newcastle U19 0-0 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19)
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 6-1 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน
บีวีเอสซี 3-1 เอฟซี ดาบาส
ทาทาบันย่า 3-3 Gyirmot SE II
วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1-0 ดุคลา ปราก บี
ทริเน็ค(N) 2-2 โอโตรโควิซ
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 2-0 Sokol Dolna Zdana
รุช ซอร์ซอฟ 1-1 โอดร้า วูดซิลอดซ์
รีดอมเลีย 5-1 NK Brinje Grosuplje
โบเตฟ วราตซา 3-0 บันสโก
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 4-2 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส
เอสซี ซนอย์โม(N) 1-3 สโลวัคโก้ 2
อลันยาสปอร์ 0-4 อาร์ดา
นอมเม่ เจเค คาลจู 2-1 เอฟเค วัลเมียรา
FK Zeleznicar Pancevo 4-2 FK Vrsac
ดาเชีย มิโอวินี่ 5-0 Muscelul Campulung
โลโคโมทีฟ ทัชเคน 2-1 FC Struga Trim Lum
Phonix Lubeck 1-0 ซังค์ เพาลี 2
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 2-0 Bron Radom
ตอร์ปิโด มินส์ค 0-2 นาฟตานนาวาโปลัตสค์
จีเคเอส คาโตวีตเซ 1-0 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ
Sportist Svoge 0-0 เอฟซี ดูนาฟ รูส
เอ็มเอสเค ซิลิน่า 2-3 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
ดิออสกียอร์ วีทีเค(N) 2-0 เอฟเค โคซิค
เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 1-0 คอนคอร์เดีย เชียจน่า
ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1-1 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
เฮอฟอล์จ โคเก้ 3-3 นอร์ดเจลแลนด์
เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1-1 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
สโลโบดา 3-1 Bratstvo Gracanica
มาริบอร์ 1-1 สลาเวีย โซเฟีย
เอ็นเค อลูมินิจ 0-4 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
เลฟสกี้ โซเฟีย 2-0 ริก้า เอฟซี
โกลนิค เลชน่า 7-1 KS Polonia Sroda Wlkp
NK Rogaska 1-4 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
ซังค์ พอลเท่น 2-2 สโลวาน บราติสลาวา
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ vs JKS Jaroslaw
โบเตฟ พล็อฟดิฟ 2-1 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
เอฟเค เซลเยซนิการ์ 1-0 เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า
Kustosija 3-3 เอ็นเค โอปาติยา
โคลูบารา 0-4 เอ็นดี กอริก้า
เอฟเค รอสตอฟ 2-0 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1-1 แอครอน
Lechia Zielona Gora 1-1 โครบริ โกลกูฟว์
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 2-1 คูคาริคกิ สตานคอม
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 2-3 ซอร์ย่า ลูแฮงส์
อัล บิดด้า เอสซี 0-9 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
เฮาเกซุนด์ 0-1 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
เซอร์เวน่า ซเวซด้า 2-3 โดโกเรต์ส รัซกราด
วอลกา อูลยานอฟสค์ 2-1 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 3-0 เอสซีซันด์(ญ)
รุช ซอร์ซอฟ 2-0 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie