กระชับมิตร คัพ


ดูนาจสก้า สเตรด้า
VS

เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า

วันเสาร์ที่ 15 มกราคม 2565 เวลา 16:00 น.


จบการแข่งขัน
ชนะ 5 ประตูต่อ 1


กำลังโหลด

วิเคราะห์บอลกระชับมิตร คัพ 15/01/2565

เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 5-0 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
SV St Margarethen 0-0 เอสวี ฮอร์น
คัพเฟ่นเบิร์ก 3-1 เอสซี คาลสดอฟ
บี 93 โคเปนเฮเกน 0-1 ฮวิโดฟ ไอเอฟ
บีเค เฟรม 0-5 เอบี โคเปนฮาเกน
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 4-1 เอสซี แมนสดอร์ฟ
US Mondorf-les-Bains 0-0 Mondercange
ฟิกูเรนเซ่ 0-0 บัสควอ เอฟซี
โคโล โคโล่(N) 2-1 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
เอเลี่ยนซา ลิม่า 0-0 ลา อีคูดัด
เมโทรสตาร์ เอสซี 2-1 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 1-3 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท
ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี(N) 0-0 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน
Musgrave U23 0-0 Slacks Creek U23
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 1-0 ตอร์ปิโด มินส์ค
โลโคโมทีฟ โซเฟีย 2-0 Najeridado broslavis
Sokol Dolna Zdana 2-1 เอฟซี วราทิมอฟ
ดูนาจสก้า สเตรด้า 5-1 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
ฮราเดตส์กราลอเว 3-0 เอ็มเอฟเค ชรูดิม
เบนาทกี้ นาด จิเซรัว 2-2 เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
โอปาว่า 2-1 ซิกม่า โอโลมุช บี
เอสซี ซนอย์โม 4-3 โอโตรโควิซ
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 0-2 Banik Most Sous
NK Dubrava Zagreb 5-1 NK Lukavec
Rozova Dolina 3-2 Haskovo
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น(N) 1-0 อัสติ นาดลาเบม
สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1-5 สโลวัคโก้
เอซี ฮอร์เซ่นส์ 5-0 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 2-0 Mamry Gizycko
ลีแอร์ส 1-0 Patro Eisden
ปิแอส กลิวิส 5-1 LKS Goczalkowice Zdroj
ดาเชีย มิโอวินี่ 0-0 สเตอัว บูคาเรสต์
เอสเคเอฟซีเรด 1-1 เคเอฟซี โคมาร์โน
สลาโว วีเซลัด 4-0 Spisska Nova Ves
Atletik Kuklen 0-0 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ
SC Sopron 2-2 Papai Perutz
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 2-0 ไพรบราม
เทปลิซ บี 4-2 โซคอล ฮุสตัน
อิสทรา 1961 พูลา(N) 1-0 เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า
เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1-2 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
โปโลเนีย ไบตอม 2-3 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 4-0 โกมาโรม วีเอสอี
Radunia Stezyca 4-2 Jaguar Gdansk
ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 1-1 SV Stripfing Weiden
Rekord Bielsko-Biala 1-2 จีเคเอส คาโตวีตเซ
ไวสคอป 3-0 Sardice
ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 10-0 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์
ลัวซานนี สปอร์ท 1-1 สเตด โลซาน อูชชี
เอฟซี ดาบาส 1-0 บุดดาออร์ส เอสซี
คาซิงบาร์ซิคา 2-1 ดิออสกียอร์ วีทีเค 2
Hutnik Krakow 4-3 การ์บาเนียกราโกล
เอฟซี กูเทอร์สโลห์ 2-5 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
Frohnauer SC 4-0 เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน
ยูดี ออร์ซิร่า 3-4 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
เบอโน่ 3-3 ฟาสตาฟ ซลิน
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 3-1 Namestovo
ดอมซาเล่(N) 2-2 บูดาฟอคิ เอ็มทีอี
เอสเค ลิเซน 2-0 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน
เอลเดนเซ่ 2-2 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย
โคลดิ้ง 0-2 ซอนเดอร์ไจสกี
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 3-0 สลาเวีย โมซีร์
บอนเนอร์ 2-0 วีเอฟบี ฮิลเดน
รูเดส 3-2 เอ็นเค จารูน
ออสเตรียเวียนนา 8-3 เอเอสเค อีเล็กตร้า
วิดซอว์ ลอดส์ 0-0 Pogonmazovik
Fortuna Koln Youth 1-1 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์
RW Essen (w) 0-1 โคโลญจน์ (ญ)
โตเลโด 2-0 มอสโตเรส
เคเอส พอลโควิค(N) 2-0 เมียดิซ เลกนิก้า
โกลนิค เลชน่า 4-0 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 4-0 สเตล รุสซ์โซว
กีไอร์มอต เอสอี 0-0 วาซาส
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 0-0 เอ็นเค มูรา 05
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0-0 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
พลาซ่า โคโลเนีย 0-0 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
เคพีวี คอคคูล่า 0-0 เอสเจเค ไซนาโจเอน
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-0 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
คาร์ลอส แมนนุซซี่ 0-0 แอทเลติโก้ กรัว
วอร์ต้า พอซแนน 1-0 อาร์ก้า กดิเนีย
ยัง บอยส์ 5-2 กราสฮ็อปเปอร์
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 1-3 วีเอฟอาร์ อาเล่น
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 1-0 แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05
เอสซีซันด์(ญ) 6-0 ยัง บอยส์ (ญ)
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 2-1 กราสฮ็อปเปอร์ (ญ)
ซิโอฟอค เอฟซี 2-2 เอฟเค สเกนดิจา 79
ราดนิคกี้ 1923 2-1 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1-3 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
ซีมปิน ไมชาโลวี 3-1 ทาทราน ปรีซอฟ
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 2-2 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
ซังค์ เพาลี 2 0-0 เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก
ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี 0-5 วีเอสจี อัลท์ไลนิค
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) 7-0 Elversberg (W)
สปาร์ตัก วาร์นา 5-0 เชอร์โนโมเร็ตส์ เบอร์กาส
วิดซอว์ ลอดส์ 1-3 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี 5-2 เอสโซลโนกิ เอฟซี
ลีเกีย วอร์ซอว์(N) 2-0 โบเตฟ พล็อฟดิฟ
แอลเอเอสเค ลินซ์ 7-1 กราเซอร์ เอเค
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 0-0 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 0-4 แอตเซลล่า
ไวเด้นบรูค 1-3 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
Brinkumer SV 0-0 โอเบิร์นนูแลนด์
โฮลสไตน์ คีล 2 7-0 SV Eichede
TSV Bordesholm 0-4 ไฮเดอร์ เอสวี
Neuruppin 0-0 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
Jadran Dekani 1-1 ทาบอร์เซซานา
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 2-0 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
ฟรีเดค-มิสตัค 1-1 ซลิน 2
Gedania Gdansk 3-1 GKS Przodkowo
เอฟซี เครย์ 4-3 แบร์กิช กลัดบลัค 09
เนอชาแตล ซามักซ์ 1-3 เอฟซี ธูน
เอฟซี ซิโอนี่ vs เซอร์เวตต์
FC Superfund Pasching 1-0 ยูนิออน กรูเทน
TSV Sasel 2-0 อัลโตน่า 93
เอสซี เครียนส์ 5-1 เอฟซี คิกเกอร์ส ลูเซิร์น
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 4-2 เอสเฟา สแตรเลน
เอซี โอลู 0-0 วีพีเอส วาซ่า
ฮัลเลน 1-1 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
FC Eintracht Rheine 0-4 พรูเบน มุนสเตอร์
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 7-1 SV Spittal
แซดเอ็นเคโอซีเยค 3-0 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
ลูกาโน 3-0 วาดุซ
เอสวี รีด 1-1 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
ออสเตรียเวียนนา 8-3 TWL Elektra
Bocholt FC 1-0 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05
พีเค-35 วานตา 0-0 เคทีพี ค็อตก้า
อเลมานเนีย อาเค่น 2-4 เวสเตอร์โล
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-0 ดนีโปร โมกิเลฟ
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 3-4 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
เฮชเอ็นเคซิเบนิค 0-3 FK Zarkovo
เอฟซี กีสเซิน 1-2 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
สตวร์มกราซ 0-2 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน
ริเยก้า 3-0 NK Bravo
ลูเซิร์น 0-1 วินเตอร์ทูร์
ปาคซิ เซ 1-1 ซาบาห์ เอฟเค
เบลลินโซนา 0-0 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
เลช พอซนาน 4-2 บานิค ออสตราว่า
Duren 2-3 วีกเบอร์ก บีค
เรนดอร์ฟ อัลทัช 1-4 เซนต์ กัลเลน
สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 0-0 Usv Mettersdorf
SpVg Hagen 0-5 ทีเอสจี สโปรกโคเวล
เอสวี ลิปสตัดท์ 4-3 เฮสเซ่น คาสเซล
ซีเอส คราอิโอว่า 0-0 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
เดสเซล สปอร์ต 2-3 Jeunesse Molenbeek
VfR Krefeld-Fischeln 3-1 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
ดินาโม บูคาเรสต์ 2-2 ฟารูล คอนสแตนต้า