บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

พรีเมียร์ ลีก 14/10/2562

พรีเมียร์ ลีก บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0 - 2 ฟลาเมงโก 0-1
02:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0 - 0 ซานโตส 0-0
02:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า 0-0
02:00 ซิเอร่า 1 - 0 อาไว เอฟซี เอสซี 0-0
04:00 เซาเปาโล 1 - 0 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-0
05:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 1 - 4 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1-2
05:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1 - 1 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0-1

พรีเมียร์ ลีก สเปน ลาลีกา 2

02:00 ลาส พัลมาส 3 - 0 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2-0

พรีเมียร์ ลีก กระชับมิตร คัพ

18:00 ซีเอสเคเอ มอสโก รอ เอฟเค โคลอมนา
18:00 เกาหลีใต้ (ยู 22) รอ อุซเบกิสถาน ยู23
19:00 แอลเบเนีย(ยู 19) รอ โปแลนด์ (ยู 19)
19:00 ไอร์แลนด์(ยู 19) รอ เดนมาร์ค (ยู 19)
19:00 สโลวะเกีย(ยู 19) รอ อังกฤษ (ยู 18)
19:00 เพย์กัน รอ นาซซาจี้ มาซานดาราน
19:30 กรีซ(ยู 21) รอ ยูเครน (ยู 21)
19:30 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ รอ กอล โกฮาร์ เอฟซี
21:00 โปรตุเกส(ยู 19) รอ อิตาลี ยู19
22:59 รวันดา รอ แทนซาเนีย
22:59 บาห์เรน ยู23 รอ ซีเรีย ยู23

พรีเมียร์ ลีก ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป

01:45
เอสโตเนีย
0 - 3
เยอรมนี
01:45
เวลส์
1 - 1
โครเอเชีย
01:45
สโลวีเนีย
0 - 1
ออสเตรีย

พรีเมียร์ ลีก ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก

22:00 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) รอ สกอตแลนด์ (ยู 21)
22:59 ฟินแลนด์(ยู 21) รอ เดนมาร์ก(ยู 21)
23:30 อาร์มาเนีย(ยู 21) รอ อิตาลี (ยู 21)

พรีเมียร์ ลีก จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่

02:45 ทรานเมียร์ โรเวอร์ รอ ซอลฟอร์ด ซิตี้

พรีเมียร์ ลีก เม็กซิโก โคปา

00:00 ยูเออีเอ็ม โปตรอส 0 - 0 พูมาส ยูนัม 0-0

พรีเมียร์ ลีก ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

18:00 อิสราเอล ยู19(N) รอ เนเธอร์แลนด์(ยู 19)
18:00 ลัตเวีย ยู19 รอ มอลโดวา(ยู 19)
19:00 เซอร์เบีย(ยู 19) รอ สเปน(ยู 19)
19:00 ลิธัวเนีย (ยู 19)(N) รอ โรมาเนีย(ยู 19)

พรีเมียร์ ลีก อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:00 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 0 - 1 ซีเอ เพนาโรล 0-1

พรีเมียร์ ลีก เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 เดป.ซาน มาร์ติน 2 - 3 เอเลี่ยนซา ลิม่า 1-1
06:00 เอฟบีซี เมลการ์ 1 - 0 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 0-0

พรีเมียร์ ลีก โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 ลา อีคูดัด 1 - 1 อ็องเซ่ กัลดาส 0-0
04:00 ยูเนียน แมกดาเลนา 1 - 0 เอ็นบิกาโด เอฟซี 0-0
05:00 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1 - 0 อากีลาส โดราดาส 1-0
06:00 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 0 - 1 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 0-1
08:00 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 1 - 0 ปาตริโอตาสเอฟซี 1-0

พรีเมียร์ ลีก เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 2 - 0 เอฟซี กิฟู 1-0
12:00 คาชิว่า เรย์โซล 2 - 3 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 2-2

พรีเมียร์ ลีก เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 1 - 0 อารากัว เอฟซี 1-0
03:00 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 1 - 0 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 1-0
03:00 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 2 - 1 โมนาคัส เอสซี 2-0
05:00 ซาโมร่า บารินาส 3 - 0 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 1-0

พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 ออล บอยส์ 1 - 1 ซานตา มาริน่า ตันดิล 1-1
01:30 ซีเอ บราวน์อโดรกู 1 - 1 ซาร์เมียนโต้ 1-1
01:30 ชาคาริตา จูเนียร์ส รอ เดปอร์ติโว เรยสตาร์
02:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 2 - 0 นูเอว่า ชิคาโก้ 1-0
03:00 กิมนาไซ เมนโดซ่า 2 - 0 กิมนาเซีย จูจุย 1-0
03:30 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 3 - 2 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 3-1
04:10 ซานมาร์ติน ซานฮวน 3 - 1 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 3-0
07:30 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 1 - 1 เดปอร์ตีโบ โมรอน 1-0

พรีเมียร์ ลีก USL ดิวิชั่น 1

06:00 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 0 - 2 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 0-0

พรีเมียร์ ลีก เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ)(N) 2 - 1 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 1-1
11:00 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 1 - 6 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 0-2
12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 0 - 1 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 0-0

พรีเมียร์ ลีก คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

00:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 2 - 2 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 0-1

พรีเมียร์ ลีก ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

18:00 อิตาลี(ญ) ยู17(N) รอ มอนเตเนโกร(ญ) ยู 17
23:30 สกอตแลนด์(ญ) ยู17 รอ ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) ยู17

พรีเมียร์ ลีก ชิลี พรีเมียร์ บี

01:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 5 - 1 โคเบรลัว 3-1
03:00 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 3 - 0 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 0-0
03:30 ดิปอรเต่ส เตมูโก 1 - 0 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 0-0

พรีเมียร์ ลีก เกาหลี ชาเลน ลีก

14:00 ชุงจูซิติเซ็น รอ อิชอน ซิติเซน
14:00 กิมโป เอฟซี รอ ชิฮุงชิ ซิตี้

พรีเมียร์ ลีก เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 นารา คลับ 1 - 2 รัน เมล อาโอโมริ 1-0
12:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 1 - 3 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 1-1

พรีเมียร์ ลีก เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) รอ ชางยอง (ญ)
17:00 จางจู เอฟซี (ญ) รอ ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)
17:00 โซล อเมโซเนส (ญ) รอ ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)
17:00 ปูซาน ซังมู (ญ) รอ ฮวาชอน (ญ)

พรีเมียร์ ลีก BSWCP

01:00 ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5 - 4 ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
01:00 อิหร่าน ฟุตบอลชายหาด(N) 6 - 6 เซเนกัล (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
02:30 สเปน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 8 - 5 หมู่เกาะโซโลมอน ฟุตบอลชายหาด 0-0
02:30 สเปน (ฟุตบอลชายหาด) รอ หมู่เกาะโซโลมอน
02:30 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5 - 3 เม็กซิโก (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
20:30 เซเนกัล (ฟุตบอลชายหาด)(N) รอ ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด)
20:30 อิหร่าน ฟุตบอลชายหาด(N) รอ ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด)
23:30 เม็กซิโก (ฟุตบอลชายหาด)(N) รอ หมู่เกาะโซโลมอน ฟุตบอลชายหาด
23:30 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)(N) รอ สเปน (ฟุตบอลชายหาด)

พรีเมียร์ ลีก สวีเดน U19

00:00 เอฟซี ยัวส์โฮล์ม(ยู 19) 2 - 2 ไอเอฟเค ลิดินโก(ยู 19) 1-1

พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:10 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 3 - 0 ซีเอ ซาน มิเกล 0-0
01:30 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 1 - 1 ฟลานเดรีย 0-0
01:30 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ รอ โกมูนิกาซิโอเนส

พรีเมียร์ ลีก บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

00:00 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 1 - 1 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 1-1

พรีเมียร์ ลีก สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 ซีดี เอล ปาโล 2 - 1 อัลเมเรีย บี 1-1
00:30 ฟิวดัส เด มุลเซีย 1 - 1 กัลโลเวรา 0-0

พรีเมียร์ ลีก WAFU

01:00 กานา รอ เซเนกัล
01:00 เซเนกัล 0 - 0 กานา 0-0

พรีเมียร์ ลีก เอสโตเนีย Esi Liiga

22:59 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 รอ เรคเวเร เจเค ทาร์วาส

พรีเมียร์ ลีก เซอร์เบีย Prva ลีกา

20:00 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด รอ เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่

พรีเมียร์ ลีก ปารากวัย ดิวิชั่น 2

02:30 2 เด มาโย 2 - 1 3 de Febrero 1-0
02:30 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 0 - 0 เจนเออะแร็ล กาบาเยโร่ 0-0
02:30 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 2 - 0 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 0-0

พรีเมียร์ ลีก จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0 - 1 เอสซี ซะงะมิฮะระ 0-0

พรีเมียร์ ลีก BRA D4

01:30 จอยวิลล์ เอสเซ 1 - 2 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 0-1

พรีเมียร์ ลีก กระชับมิตร

00:00 ไอเวอรี่โคสต์ 3 - 1 คองโก-กินชาซา 2-0
01:00 อียิปต์ (ยู 23) 1 - 0 แอฟริกาใต้ ยู23 1-0
01:15 เปรู (ยู 22) 1 - 0 โคลอมเบีย(ยู 23) 1-0
01:45 สโลวาเกีย 1 - 1 ปารากวัย 0-0
17:00 เบลเยียม 6 รอ เวลส์(ฟุตบอลชายหาด)
18:00 เวลส์(ยู 19) รอ ออสเตรีย(ยู 19)
18:30 อิหร่าน ยู20 รอ พาร์ส โจโนบิ แจม
19:30 มาซิโดเนีย(ยู 19) North รอ ไซปรัส(ยู 19)
22:00 โปแลนด์ ยู20 รอ ฮอลล์แลนด์ ยู20
22:00 เอสโตเนีย ยู19 รอ รัสเซีย(ยู 19)
22:00 สวีเดน ยู20 รอ นอร์เวย์ (ยู 20)

พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

00:00 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 0 - 1 อินเตอร์นาซิอองนาล(อาร์เจ) ยู 23 0-1
01:00 เซนทรัล(เยาวชน) 0 - 1 เนาติโก พีอี (เยาวชน) 0-0
01:00 โบตาโฟโก พีบี(เยาวชน) รอ เอเอสเอ (ยู 20)
01:00 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 1 - 1 เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) 1-0

พรีเมียร์ ลีก จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:30 พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด 2 - 1 ยูดับเบิลยูไอ 2-1
03:30 เวเร ยูไนเต็ด 1 - 1 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 1-0
07:00 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 3 - 1 อาร์เน็ท การ์เดน 1-0

พรีเมียร์ ลีก ฟุตซอลลีกบราซิล

00:00 เอดี ซานโต อังเดร(ฟุตซอล) 4 - 2 คอรินเทียนส์(ฟุตซอล) 0-1

พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 0 - 3 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 0-2
01:30 คลับ ลูจัน 0 - 0 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 0-0

พรีเมียร์ ลีก เปรู B ลีก

01:00 ลอส เคมาเนส 2 - 5 แอทเลติโก้ กรัว 0-3
01:15 อลิอันซ่า แอตเลติโก 3 - 1 ฮวน อูริช 2-0
03:30 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 3 - 0 ซานโต๊ส เคป ทาวน์ 0-0

พรีเมียร์ ลีก ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 อาราเบ้ ยูนิโด้ 1 - 0 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 1-0

พรีเมียร์ ลีก เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี 3 - 2 ยาราคูยานอส 1-0

พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

01:10 ริเวอร์เพลท(ญ) 3 - 1 ราซิ่ง คลับ (ญ) 2-1
01:30 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) 3 - 2 ลานุส (ญ) 3-2

พรีเมียร์ ลีก เกาหลีลีกสำรอง

03:00 เอฟบีซี เมลการ์(สำรอง) 4 - 2 เดปอร์ติโบ บินาซิอองนัล (สำรอง) 1-1

พรีเมียร์ ลีก ชิลี Primera D

02:00 ซาน มาร์คอส 1 - 0 โคลชากัว ซีดี 0-0
03:00 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 1 - 1 เอซี โคลีนา 0-1

พรีเมียร์ ลีก ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

20:00 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด(สำรอง) รอ เอฟซี เดน บอสช์(เยาวชน)

พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ U23 1.Liga

19:00 อิปสวิช (ยู 23) รอ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23)
19:00 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) รอ วัตฟอร์ด (ยู 23)

พรีเมียร์ ลีก เซอร์เบียลีก หญิง

18:00 แซดเอฟเค ราดนิคกี้ 1923(ญ) รอ สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ)

พรีเมียร์ ลีก เวเนซุเอลา U20 ลีก

02:00 ลาล่าเอฟซี (สำรอง) 0 - 2 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา(สำรอง) 0-1

พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนตินา Torneo A

02:00 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 0 - 0 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 0-0
02:30 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0 - 1 สปอร์ติโว เพนาโรล 0-1
03:00 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 1 - 0 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 0-0
04:30 โบค่า ยูนิดอส 2 - 1 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 1-1
04:30 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 3 - 0 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา 3-0

พรีเมียร์ ลีก

16:00 พีทีที ระยอง (ยู 19) รอ บ้านค่าย ยูไนเต็ด (ยู 19)
16:00 ตราด เอฟซี (ยู 19) รอ บ้านบึง เอฟซี (ยู 19)

พรีเมียร์ ลีก เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 ปวยบลา เอฟซี (ญ) 1 - 1 ตีฮัวนา (ญ) 1-1
00:00 กัวดาลาจาร่า ชีวาส (ญ) 2 - 3 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 1-3

พรีเมียร์ ลีก

1วินาที ซานนา คานห์ ฮัว(ยู 21) 0 - 0 ทีพี โฮ จิ มินห์ ยู 21 -

พรีเมียร์ ลีก CONCACAF Nations League

02:00 หมู่เกาะบริติชเวอร์จิน(N) 3 - 4 โบแนเรอ 1-1
05:00 เซนต์คิตส์และเนวิส 0 - 1 เบลีซ 0-1
06:00 เกรนาดา 1 - 0 เฟรนช์ เกียนา 0-0
07:00 คอสตาริกา 0 - 0 คูราเซา 0-0
09:00 ฮอนดูรัส 1 - 0 มาร์ตีนิก 1-0

พรีเมียร์ ลีก

02:00 ดี.คอนเซ็ป 1 - 0 ลิน่าเรส ยูนิโด 0-0

พรีเมียร์ ลีก 14/10/2562

พรีเมียร์ ลีก BRA D4
พรีเมียร์ ลีก BRA SE
พรีเมียร์ ลีก Brazil L
พรีเมียร์ ลีก BSWCP
พรีเมียร์ ลีก CONCACAF Nations League
พรีเมียร์ ลีก Kuwait 1st Division League
พรีเมียร์ ลีก USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
พรีเมียร์ ลีก USL ดิวิชั่น 1
พรีเมียร์ ลีก WAFU
พรีเมียร์ ลีก กระชับมิตร
พรีเมียร์ ลีก กระชับมิตร คัพ
พรีเมียร์ ลีก กัวเตมาลา D2
พรีเมียร์ ลีก เกาหลี ชาเลน ลีก
พรีเมียร์ ลีก เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก
พรีเมียร์ ลีก เกาหลีลีกสำรอง
พรีเมียร์ ลีก คอสตาริกา 2.Liga
พรีเมียร์ ลีก คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
พรีเมียร์ ลีก โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
พรีเมียร์ ลีก จแปนลีก ดิวิชั่น 3
พรีเมียร์ ลีก จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่
พรีเมียร์ ลีก จาเมกา พรีเมียร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
พรีเมียร์ ลีก เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
พรีเมียร์ ลีก เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
พรีเมียร์ ลีก ชิลี Primera D
พรีเมียร์ ลีก ชิลี พรีเมียร์ บี
พรีเมียร์ ลีก เซอร์เบีย Prva ลีกา
พรีเมียร์ ลีก เซอร์เบียลีก หญิง
พรีเมียร์ ลีก ตรินิแดดและโตเบโกซูเปอร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
พรีเมียร์ ลีก บราซิล ซีรี่ เอ
พรีเมียร์ ลีก บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
พรีเมียร์ ลีก ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
พรีเมียร์ ลีก ปารากวัย ดิวิชั่น 2
พรีเมียร์ ลีก เปรู B ลีก
พรีเมียร์ ลีก เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
พรีเมียร์ ลีก ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
พรีเมียร์ ลีก ฟุตซอลลีกบราซิล
พรีเมียร์ ลีก ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
พรีเมียร์ ลีก ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
พรีเมียร์ ลีก มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
พรีเมียร์ ลีก เม็กซิโก Liga MX Femenil
พรีเมียร์ ลีก เม็กซิโก โคปา
พรีเมียร์ ลีก ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก
พรีเมียร์ ลีก ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง
พรีเมียร์ ลีก ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป
พรีเมียร์ ลีก ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
พรีเมียร์ ลีก เวเนซุเอลา Segunda Division
พรีเมียร์ ลีก เวเนซุเอลา U20 ลีก
พรีเมียร์ ลีก เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
พรีเมียร์ ลีก สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
พรีเมียร์ ลีก สเปน ลาลีกา 2
พรีเมียร์ ลีก สวีเดน U19
พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ U23 1.Liga
พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนตินา Torneo A
พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
พรีเมียร์ ลีก อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
พรีเมียร์ ลีก เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
พรีเมียร์ ลีก เอสโตเนีย Esi Liiga
พรีเมียร์ ลีก ฮอลแลนด์ลีกสำรอง



พรีเมียร์ ลีกBRA D4, BRA SE, Brazil L, BSWCP, CONCACAF Nations League, Kuwait 1st Division League, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAFU, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมาลา D2, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมียร์ บี, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบียลีก หญิง, ตรินิแดดและโตเบโกซูเปอร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตซอลลีกบราซิล, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก โคปา, ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา U20 ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สวีเดน U19, อังกฤษ U23 1.Liga, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง,