บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

พรีเมียร์ ลีก 24/03/2562

พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

06:00 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 1 - 1 ซาน ลอเรนโซ่ 1-1

พรีเมียร์ ลีก ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

18:15 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม รอ เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
20:30 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ รอ เอฟซี ทเวนเต้
22:45 โรด้า เจซี รอ มาสทริสช์

พรีเมียร์ ลีก ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

04:55 เอฟซี ดัลลัส 2 - 1 โคโลราโด ราปิดส์ 1-0
06:45 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 0 - 1 ออร์แลนโด ซิตี้ 0-0
06:45 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 3 - 0 โคลัมบัส ครูว์ 2-0
09:40 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 2 - 1 รีล ซอลต์ เลค 1-1

พรีเมียร์ ลีก สเปน ลาลีกา 2

00:00 ซีดี ลูโก้ 0 - 3 อัลบาเซเต้ 0-1
18:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า รอ นูมานเซีย
22:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า รอ มาลาก้า

พรีเมียร์ ลีก อิตาลี เซเรีย บี

00:00 เลชเช่ 7 - 0 อัสโคลี่ 5-0

พรีเมียร์ ลีก กระชับมิตร คัพ

01:00 อาร์เจนตินา ยู 20(N) 1 - 0 ญี่ปุ่น ยู20 1-0
04:30 แอนติกา จีเอฟซี 1 - 2 แอตแลนเต้ 0-0
06:55 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ รอ มอนเทอร์เรย์
พักครึ่ง พักครึ่ง คลับ อเมริกา 1 - 0 อัตลาส 1-0
08:00 พูมาส ยูนัม รอ ปาชูก้า
16:00 กาลาตาซาราย รอ อุมรานิเยสปอร์
17:00 ดินาโม มินส์ค รอ กรานิต
18:00 กาซ เมตาน เมดิอัส รอ ซีเอฟอาร์ คลูจ์
19:00 เอไอเค โซลน่า รอ บรอมมาปอจคาร์น่า
19:00 วาร์นาโม รอ เอสไคลสมินเน ไอเอฟ
19:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล รอ แบรัมเอสเค
19:00 คูพีเอส รอ ไซนาโจเอน
19:00 ไมปา รอ พีอีพีโอ ลัพพีรันตา
19:00 โมลด์ รอ ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
19:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค รอ ซีเรียนสก้าเอฟซี
20:00 ดินาโม มินส์ค รอ เอฟซี สโมเลวิชี่
20:00 อโครโพลิส ไอเอฟ รอ ดัลคุลด์ เอฟเอฟ
20:00 ซีเอส คราอิโอว่า รอ โบเตฟ วราตซา
20:30 เลวาเดีย ทัลลินน์ รอ เมตต้า/ลู ริกา
21:00 เติร์กเมนิสถาน (ยู 21) รอ โคโซโว ยู 21
21:00 อาซาเน่ ฟุตบอล รอ เนสท์ โซตรา
21:00 โอเรโบร (ญ) รอ เอไอเคโซลน่า (ญ)
21:00 คองสวิงเกอร์ รอ เดเกอร์ฟอร์ส
21:00 มอลล์บี้ รอ ฮัมมาร์บี้
21:00 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล รอ ฮามคาม
21:00 ฮัคเค่น รอ จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก
21:30 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ รอ สตาเบ็ค
21:30 คริสเตียนซุนด์ บีเค รอ อาเลซุนด์
22:00 ทรอมโซ่ รอ โบโด กลิมท์
22:00 เรนเฮล์ม ไอเอล รอ จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์

พรีเมียร์ ลีก ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป

00:00
ยิบรอลตาร์
0 - 1
ไอร์แลนด์
00:00
สวีเดน
2 - 1
โรมาเนีย
00:00
มอลตา
2 - 1
หมู่เกาะแฟโร
02:45
ลิกเตนสไตน์
0 - 2
กรีซ
02:45
อิตาลี
2 - 0
ฟินแลนด์
02:45
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
2 - 1
อารเมเนีย
02:45
สเปน
2 - 1
นอร์เวย์
21:00 เวลส์ รอ สโลวาเกีย
21:00 คาซัคสถาน รอ รัสเซีย

พรีเมียร์ ลีก แอฟริกันเนชันส์ คัพ

00:00 ไอเวอรี่โคสต์ 3 - 0 รวันดา 1-0
01:00 กานา 1 - 0 เคนยา 0-0
02:00 เซเนกัล 2 - 0 มาดากัสการ์ 1-0
02:00 มาลี 3 - 0 ซูดานใต้ 2-0
20:00 ซิมบับเว รอ คองโก-บราซซาวิล
20:00 คองโก-กินชาซา รอ ไลบีเรีย
21:00 แอฟริกากลาง รอ กินี
22:00 เบนิน รอ โตโก
22:00 แทนซาเนีย รอ ยูกันดา
22:00 เคปเวิร์ด รอ เลโซโท

พรีเมียร์ ลีก ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก

01:00 แอลเบเนีย(ยู 21) 1 - 2 ตุรกี(ยู 21) 1-1

พรีเมียร์ ลีก สโลวีเนีย ลิกา 2

21:00 เอ็นดี เบลตินซี รอ เอ็นเค ครักคา

พรีเมียร์ ลีก เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:45 โรสกิลด์ รอ ทิซเตด เอฟซี
19:45 วีบรอก รอ เฮลซิงกอร์
19:45 เฟรเดอริเซีย รอ ไนโคบิ้ง เอฟซี
19:45 เฮอฟอล์จ โคเก้ รอ ฮวิโดฟ ไอเอฟ

พรีเมียร์ ลีก เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

22:00 ทูบิซี่ รอ โรเซลาเร่

พรีเมียร์ ลีก อิตาลี C1A

02:30 ปิซ่า 1 - 0 คาร์ราเรเซ่ 0-0
02:30 อาเรสโซ่ 1 - 1 ปิอาเชนซา 1-0
02:30 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0 - 0 โรบูร์ เซียน่า 0-0
20:30 ปากาเนเซ่ รอ คาเซอตาน่า 1908
20:30 เรจจิน่า รอ คาตาเนีย
20:30 แรนเด รอ คาเวเซ่
20:30 ซิราคูซ่า รอ มาเตล่า
20:30 คาตันซาโร่ รอ เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ
20:30 วิเทอเบเซ่ รอ วิโบเนเซ่
20:30 ซุดติโรล อัลโต้ รอ วิเชนซ่า
20:30 เฟอร์มาน่า รอ เพซาโร
20:30 กุบบิโอ รอ เรนาเต้ เอซี
22:30 โปเทนซ่า รอ บิสเซลเย 1913
22:30 โมโนโปลี รอ เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้
22:30 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ รอ เฟอรัลพิซาโล
22:30 เจียน่า เออมินิโอ รอ เตราโม่
22:30 ไอโมเลเซ่ รอ มอนซ่า 1912
22:30 ราเวนน่า รอ อัลบิโนเลฟเฟ่
22:30 แตร์นาน่า รอ ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี
22:30 ตริเอสติน่า รอ แซมเบเนเดทเซ่
22:30 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า รอ ริมินี่

พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

00:30 นิวรี่ ซิตี้ 0 - 1 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0-0

พรีเมียร์ ลีก ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00 เออี คาไรสคาคิส รอ อิราคลิส
20:00 โดซา ดรามัส รอ อปอลล่อน ลาริสซ่า
20:00 อปอลล่อน รอ พานาคายคิ 2005

พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Paulista

03:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี 1 - 1 โอเอสเต้ 1-0
03:00 โนโวริซอนติโน่ 1 - 1 พัลไมรัส 1-0
05:30 ซานโตส 2 - 0 เรดบูลล์ บราซิล 1-0

พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Carioca

05:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1 - 2 บันกู 1-0

พรีเมียร์ ลีก แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

23:45 เจเอส ซาอัวร่า รอ ซีเอส กงส์ต็องตีน

พรีเมียร์ ลีก ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

19:00 อังกฤษ(ยู 17) รอ โครเอเชีย(ยู 17)
22:59 เดนมาร์ก ยู17 รอ สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17)

พรีเมียร์ ลีก ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

00:00 โปรตุเกส(ยู 19) 3 - 0 ตุรกี ยู19 0-0

พรีเมียร์ ลีก โปแลนด์ ลิกา 2

00:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ รอ ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
21:00 วอร์ต้า พอซแนน รอ จีเคเอส ทิคี

พรีเมียร์ ลีก รัสเซีย ดิวิชั่น 1

12:00 ลุช เอเนอร์จีย่า 1 - 1 เอฟเค ทิวเมน 1-1
15:00 ทอม ทอมสค์ 1 - 0 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 0-0
43วินาที โรเตอร์ โวลโกกราด 1 - 0 ซิเบียร์ -
18:00 เชอตาโนโว มอสโก(N) รอ สปาร์ตัก ตัมบอฟ
18:00 เอฟเค โซชิ รอ เอสเคเอ คาบารอฟกี้
18:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ รอ ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์
18:00 เฟเคิล รอ บัลติก้า
18:30 สปาร์ตัก มอสโก 2 รอ เอฟซี โอลิมปิเยทส์
19:00 เอฟเค คิมกี้ รอ ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก

พรีเมียร์ ลีก อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:00 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 5 - 1 ดานูบิโอ เอฟซี 2-1
02:00 แรมปรา จูเนียร์ 2 - 0 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 1-0
05:00 ซีเอ เพนาโรล 2 - 2 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 1-0

พรีเมียร์ ลีก เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:15 ปิราต้า เอฟซี 2 - 0 เอฟบีซี เมลการ์ 0-0
03:30 อินติกัส เดปอร์เตส 2 - 0 เอเลี่ยนซา ลิม่า 0-0
05:45 อคาเดเมีย กันโตเลา 0 - 0 สปอร์ติ้งคริสตัล 0-0
23:15 เดป.ซาน มาร์ติน รอ คาร์ลอส แมนนุซซี่

พรีเมียร์ ลีก โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

03:15 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 1 - 0 มิลเลียนนาริออส 0-0
05:00 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 1 - 3 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1-0
05:30 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 1 - 0 เดปอร์ติโว กาลี 1-0
07:45 ดิปอร์เทส โตลิม่า 1 - 0 ยูเนียน แมกดาเลนา 0-0

พรีเมียร์ ลีก เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 0 - 1 มาชิดา เซลเวีย 0-1
12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 1 - 1 เอฟซี เรียวเคียว 0-0
12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1 - 1 เกียวโต แซงก้า 0-1
12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1 - 1 โตเกียวเวอร์ดี้ 0-0
14:00 รีโนฟา ยามากูชิ 0 - 1 โทชิกิ เอสซี 0-1

พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

19:15 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) รอ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) รอ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)

พรีเมียร์ ลีก ซาอุดีอาระเบียลีก

00:05 อัล ฮิลาล 0 - 0 โอฮูด มีดินา 0-0

พรีเมียร์ ลีก นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

พักครึ่ง พักครึ่ง โอคแลนด์ ซิตี้ 0 - 1 ทีม เวลริงตัน 0-1

พรีเมียร์ ลีก สโลวาเกีย ลิกา 1

58 วินาที เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 0 - 1 อินเตอร์ บราติสลาวา 0-1

พรีเมียร์ ลีก ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 5 - 2 กัวรานี อาซุนซิยง 3-0
06:15 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 2 - 1 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 0-0

พรีเมียร์ ลีก เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:30 เดปอร์ติโบ อันโซอาเตกี 1 - 3 ทรูจิลลานอส 0-3
03:00 ลาล่าเอฟซี 2 - 3 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 1-2
03:00 การาโบโบ เอฟซี 2 - 1 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 0-0

พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

00:30 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 3 - 1 กิมนาไซ เมนโดซ่า 2-0
02:00 ชาคาริตา จูเนียร์ส 3 - 1 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 1-0
05:00 เทมเปอร์ลีย์ 2 - 1 แอดเตริโค ราแฟล่า 0-0
06:30 ซานตา มาริน่า 1 - 2 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 1-0

พรีเมียร์ ลีก CONCACAF U17 Championship

01:00 บาฮามาส ยู 17(N) 0 - 0 กวาเดอลูป (ยู 17) 0-0
05:10 เอกวาดอร์ ยู17(N) 1 - 0 โบลิเวีย ยู17 1-0
07:30 เปรู ยู17 0 - 0 เวเนซุเอลา (ยู 17) 0-0

พรีเมียร์ ลีก สโลวาเกีย 3.Liga

52 วินาที นิตร้า บี 1 - 1 เอฟซี วิออน ซาลาเต โมราฟเซ บี 0-1

พรีเมียร์ ลีก เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

40วินาที เอสซีซันด์(ญ) 0 - 1 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) -
20:00 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) รอ แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
20:00 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) รอ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
20:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) รอ มอนเชงกลาดแบช (ญ)
21:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) รอ บาเยิร์น มิวนิค (ญ)

พรีเมียร์ ลีก USL ดิวิชั่น 1

01:00 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ 1 - 1 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 1-0
04:00 สโวป ปาร์ค เรนเจอร์ส 2 - 2 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 0-0
06:00 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 3 - 3 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 0-2
06:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 2 - 1 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 2-1
07:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1 - 0 ซาน อันโตนิโอ 0-0
08:30 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 2 - 2 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 1-0
36วินาที ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 0 - 1 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด -
09:30 เฟรสโน เอฟซี 1 - 1 เรโน 1868 เอฟซี 1-1

พรีเมียร์ ลีก เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

09:00 ยามาโตะ ซิลฟิด หญิง 1 - 3 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก หญิง 1-2
11:00 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 1 - 4 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 0-2
11:30 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 2 - 1 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 1-1

พรีเมียร์ ลีก เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 เวกัลตา เซนได (ญ) รอ ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ)
11:00 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 1 - 5 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 1-1
11:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 0 - 1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 0-1
11:00 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 1 - 1 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 0-1

พรีเมียร์ ลีก ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 ทรอนเฮมส์ (ญ) รอ อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)
22:59 วาเลเรนก้า (ญ) รอ สตาเบ็ค (ญ)

พรีเมียร์ ลีก โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

18:00 มอเตอร์ ลูบลิน (เยาวชน) รอ สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)

พรีเมียร์ ลีก คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

08:30 เอดี ซาน คาร์ลอส 1 - 0 ซานโตส เด กัวปิเลส 1-0

พรีเมียร์ ลีก ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

00:00 โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 1 - 0 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ยู17 1-0
01:30 สเปน(ญ) ยู17(N) 5 - 0 สโลวะเกีย(ญ) ยู17 4-0
17:00 เดนมาร์ก(ญ) ยู 17 รอ ไอซ์แลนด์(ญ) ยู17
18:45 ฮังการี(ญ) ยู17 รอ อังกฤษ (ญ) ยู17
21:00 อิตาลี(ญ) ยู17 รอ สโลวีเนีย(ญ) ยู17
21:00 ออสเตรีย(ญ) ยู17 รอ ฟินแลนด์(ญ) ยู17
22:15 กรีซ(ญ) ยู17 รอ จอร์เจีย (ญ) ยู17
23:30 เบลเยียม(ญ) ยู17 รอ เวลส์(ญ) ยู17

พรีเมียร์ ลีก คาซัคสถาน คัพ

18:00 อักฮซายิก โอรอล รอ เอฟเค คัสไป

พรีเมียร์ ลีก โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 เดสตรอย์เยร์ส 2 - 1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1-0
04:15 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 2 - 0 นาซิอองนาล โปโตซี 1-0

พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:00 ซิดนีย์ โอลิมปิก 3 - 3 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 1-2
12:30 รอคเดลซิตี้ซัน 0 - 3 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 0-1

พรีเมียร์ ลีก วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

11:00 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 9 - 0 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 5-0
11:00 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 2 - 3 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 1-2

พรีเมียร์ ลีก นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

22:00 บรานน์ ยู19 รอ โบโด กลิมท์ ยู19

พรีเมียร์ ลีก เกาหลี ชาเลน ลีก

12:00 จอนจู ซิติเซน เอฟซี รอ กวางจูกวางซานเอฟซี

พรีเมียร์ ลีก เยอรมันลีกา 3

19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น รอ วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
20:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ รอ ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์

พรีเมียร์ ลีก เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

21:00 เอสเค วิคตอเรีย เจรนี่ รอ เอสเค เพรวีซอฟ

พรีเมียร์ ลีก ชิลี คัพ

03:30 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 1 - 2 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 1-2
03:30 เอซี โคลีนา 1 - 3 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 0-1
04:00 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 1 - 2 นูเบลนเซ่ 0-1
06:00 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 2 - 2 ดิปอรเต่ส เตมูโก 1-1
22:00 โอซอร์โน รอ เปอร์โต มอนต์

พรีเมียร์ ลีก ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

21:30 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) รอ สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ)

พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

15:00 อคาเซีย ริดจ์ รอ คาบูลเตอร์ เอฟซี
15:00 ทูวอง รอ เดอะแกป

พรีเมียร์ ลีก เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

10:00 วาสป้า โออิตะ 1 - 3 รัน เมล อาโอโมริ 0-1
11:00 มาบาริ เอฟซี รอ ฮอนด้า เอฟซี
11:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 1 - 0 นารา คลับ 0-0
11:00 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี รอ โซนี่ เซนได

พรีเมียร์ ลีก เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

10:00 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 1 - 0 เอฟซี ฮัวเรซ 1-0

พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก ยูเครน

21:30 เฮอร์กี้-สปอร์ท รอ เฮลิออส คาร์เคียฟ

พรีเมียร์ ลีก ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส ซี รอ เนเวซิส
19:00 ซิอัวลิอาย รอ เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส

พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

02:00 ทริสแทน ซัวเรส 0 - 0 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 0-0
05:00 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 1 - 1 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 1-1
05:05 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 1 - 0 ออล บอยส์ 0-0

พรีเมียร์ ลีก ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 พลาเทอู ยูไนเต็ด รอ อาเบีย วอร์ริเออร์ส
22:00 เคโน พิลเลร์ส รอ อิฟานยี่ ยูบัช
22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล รอ รีโมสตาร์
22:00 โลบี สตาร์ส รอ ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี
22:00 ควาร่า ยูไนเต็ด รอ คัตซิน่า ยูไนเต็ด
22:00 เบนเดล อินชัวรันส์ รอ เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี

พรีเมียร์ ลีก สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 บียาร์เรอัล ซี 2 - 3 ยูดี พาเตอร์นา 0-1
17:30 ลา โฮย่า ลอร์ก้า รอ มัล เมนอร์
17:30 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส รอ เกตาเฟ่ บี
18:00 คาดิส 2 รอ ซีดี ซาน โรเก้
18:00 โคเรีย ซีเอฟ รอ อัลเจซีราส
18:00 เฆเรซ รอ อัลกอสซีเอฟ
18:00 คาเซเรโน่ รอ ซีดี โคเรีย
18:00 ฮอสปิตาเลย์ รอ ซานแอนดรู
18:00 เอฟซี อัสโค รอ เอฟซี มาร์ติเน็ต
18:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ รอ ซีอี ยูโรปา
18:00 แตร์ราสซ่า รอ เอฟซี แซนต์โปเอีย
18:00 เอฟซี วิลาฟรานกา รอ ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์
18:00 ไปปอร์ต้า รอ ยูดี ออร์ซิร่า
18:00 แอตเลติโก้ ปินโต้ รอ ซีดี บีคับวาโร่
18:00 ลาส โรซัส รอ ปราลา
18:00 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน รอ อัลคอร์ค่อน บี
18:15 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี รอ เดปอร์ติโบซีซ่า
18:15 ยูอี แซนท์ส รอ ยูเอ ฮอร์ต้า
18:30 ซีเอฟโซลเลอร์ รอ เอสดี ฟอร์เมนเตรา
18:30 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 รอ เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส
19:00 เตเนริเฟ่ 2 รอ แอตเลติโก้ ทาโครอนท์
19:00 ลันซาโรเต้ รอ ลาส พัลมาส(C)
22:00 เอดี เซวตา รอ ซีดี การีนา
22:30 เรอัล มูร์เซีย 2 รอ ลา โฮย่า ลอร์ก้า
22:30 ซีเอ มอนซอน รอ ซีดี ซารีเนนา
22:45 มาริโน่ ลูอันโก้ รอ โอเบียโด ยูนิเวอร์ซิตี้
22:59 มีเนอร่า รอ เยคราโน ดิปอติโว
22:59 ฮาโร เดปอร์ติโบ รอ ซีดี อัลกูไนโน
22:59 เบรีย รอ เรอัล ซาราโกซ่า 2
22:59 ลาโซลาน่า รอ ซีดี กวาดาลาฮารา
22:59 ชิลลา ซีเอฟ รอ อะเซโร
22:59 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส รอ ซาโมรา ซีเอฟ
22:59 จี.เซโกเบียน่า รอ บูร์โกส เปอเมซาส
22:59 โอริฮูร่า รอ โนเวลด้า ซีเอฟ
22:59 สปอร์ติ้ง อูซามา รอ อารันดิน่า
23:15 ซีดี อัลการ์ รอ โอลิมปิโก เดอ โทตานา
23:30 ยูดี ลอส บาร์ริออส รอ ซีดี เตรรา
23:30 อคูลัส CF รอ ลา ยูเนียน
23:30 เซสต้าโอ รอ อลาเบส 2
23:30 ซีเอฟ ลา นูเซีย รอ แอตเลติโก้ ซากัลทิโน

พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Goiano Division

02:00 เอเอ อนาโปลิน่า 0 - 3 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0-1
02:00 วิลา โนวา(N) 2 - 0 แคร๊ค จีโอ 1-0

พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

05:00 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 0 - 2 อินเตอร์นาซิอองนาล 0-0
07:00 เซา โจเซ่อาร์เอส 0 - 0 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) 0-0

พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

05:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 5 - 0 ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ 2-0
07:00 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 1 - 1 ทอมเบนเซ่ 1-1

พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

21:00 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) รอ มิดเดิลสโบรห์(ญ)
21:00 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) รอ สโต๊ค ซิตี้ (ญ)
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) รอ แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ)
21:00 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) รอ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ)

พรีเมียร์ ลีก เซอร์เบีย Prva ลีกา

00:30 โบแร็ค คาแค็ก 0 - 1 เอฟเค ทราจัล 0-0

พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

02:00 เอบีซี อาร์เอ็น 0 - 0 วิตอเรีย บีเอ 0-0
02:00 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 1 - 1 ฟอร์ตาเลซ่า 0-0
02:00 ซิเอร่า 2 - 1 ซานตา ครูซ (พีอี) 0-1
04:00 คอนฟิแองก้า 0 - 2 ซีอาร์บี มาเธอร์ ยุโรป 0-2
04:00 เนาติโก (พีอี) 2 - 0 อัลโต/พีไอ 0-0

พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

13:05 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 2 - 0 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 1-0
13:25 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 0 - 4 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1

พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

11:00 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 1 - 1 บรันสวิก ซิตี้ 1-0

พรีเมียร์ ลีก

00:00 อิเควทอเรียล กินี(ยู 23) 0 - 0 อัลจีเรีย ยู23 0-0
20:00 แซมเบีย ยู23 รอ มาลาวี ยู23
21:00 เซียร์ราลีโอน ยู 23 รอ แคเมอรูน ยู23
21:00 ตูนิเซีย ยู23 รอ เซาท์ซูดาน(ยู 23)

พรีเมียร์ ลีก ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

19:30 ลิเวอร์พูล (ญ) รอ อาร์เซน่อล (ญ)
22:00 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) รอ เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)

พรีเมียร์ ลีก โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 1 - 0 โบโกตา เอฟซี 1-0

พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

18:00 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) รอ เรอัล โซเซียดาด(หญิง)
18:00 แอธเลติก บิลเบา(หญิง) รอ เอสปันญ่อล(หญิง)
18:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) รอ มาลาก้า (ญ)
19:00 เซบีญ่า(หญิง) รอ ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)
22:00 ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง) รอ เรอัล เบติส ( ญ )

พรีเมียร์ ลีก สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

พักครึ่ง พักครึ่ง เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 2 - 1 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 2-1
21:30 ดูก้าปรากซ์(ญ) รอ สโลวัคโก้ (ญ)

พรีเมียร์ ลีก สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง

18:45 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) รอ โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ )
19:00 มหาวิทยาลัย สเตอร์ลิง (ญ) รอ ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ)
20:00 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) รอ กลาสโกว์ เซลติก (ญ)

พรีเมียร์ ลีก อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

21:00 ยูเวนตุส(ญ) รอ ฟิออเรนติน่า (ญ)

พรีเมียร์ ลีก ชิลีซูเปอร์คัพ

04:00 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า(N) 5 - 0 ปาเลสติโน่ 2-0

พรีเมียร์ ลีก จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 3 - 4 โยโกฮามา เอสซีซี 0-2
11:00 กรุลล่า โมริโอกะ 3 - 1 บรัวบริทอากีต้า 1-0
11:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 1 อซูส คราโร นูมาซู 0-1
11:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 2 - 1 ไกนาเร โตโตริ 1-0
11:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0 - 0 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-0
12:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 1 - 0 เธสปา คูซัทสึ 1-0
12:00 กัมบะ โอซาก้า ยู 23 0 - 1 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-1

พรีเมียร์ ลีก โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

19:05 รุช ซอร์ซอฟ รอ โรซวอช์ย คาโตวิตเซ

พรีเมียร์ ลีก ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

12:30 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 1 - 1 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 1-0

พรีเมียร์ ลีก ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก

21:00 เคย์เซริสปอร์ (ยู 21) รอ กัซเทป(ยู 21)

พรีเมียร์ ลีก กระชับมิตร

00:00
บราซิล
1 - 1
ปานามา
10:00 ฟิจิ 1 - 0 มอริเชียส 0-0
16:00 บัลแกเรีย ยู16 2 - 0 มอลโดวา ยู16 1-0
85 วินาที ฮ่องกง จีน (ญ) 1 - 0 จีน ไต้หวัน (ญ) 1-0
45วินาที ไชนีส ไทเป 0 - 1 หมู่เกาะโซโลมอน -
18:00 ญี่ปุ่น (ยู 18) รอ สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18)
19:00 อาเซอร์ไบจาน(ยู 19) รอ สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ ยู 18
19:00 สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21)(N) รอ ลัตเวีย(ยู 21)
19:00 อาเซอร์ไบจาน(ยู 19) รอ สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 19)
19:00 อังกฤษ ยู18 รอ เม็กซิโก ยู18
21:00 คาซัคสถาน(ยู 21)(N) รอ เอสโตเนีย(ยู 21)
21:00 เติร์กเมนิสถาน ยู19 รอ มอลตา(ยู 21)
21:00 ลัตเวีย ยู19 รอ อาร์เมเนีย ยู19
22:30 เบลเยี่ยม ยู18 รอ รัสเซีย (ยู 18)
22:59 สหรัฐ ยู23 รอ เนเธอร์แลนด์ ยู23
22:59 สหรัฐ ยู23 รอ เนเธอร์แลนด์(ยู 21)

พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Paulista B

01:00 อา โซ ซานต้า เอสพี 0 - 1 เตาบาแต 0-0
03:00 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 3 - 1 ลิเนนเซ่(บราซิล) 1-1
20:00 ยูเวนตุส -เอสพี รอ ซานโต อังเดร
20:00 เพนาโปเลนเซ่ รอ นาซีอองนัล เอสพี
20:00 เอเอ ปอร์ตูเกซ่า รอ เซา เบอร์นาร์โด้

พรีเมียร์ ลีก บราซิล แชมป์ ซี

01:00 โอซาสโก้ 1 - 2 โนโรเอสเต้ 0-1
01:00 ริโอ เพรโต 1 - 2 เออี เวโล คลับ เอสพี 1-1
01:00 พรีมาเวร่า 1 - 0 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 0-0
20:00 ตาโบเอา ดา เซร่าเอสพี รอ กาปิ วาเรียโน
20:00 โอลิมเปีย เอสพี รอ เซา คาร์ลอส
20:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด/เอสพี รอ อูแด็กซ์ เซา เปาโล

พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

15:00 ม็อกกิล เอฟซี รอ เมาท์ กราเวท

พรีเมียร์ ลีก เอเอฟซีแชมป์ U23

12:00 สิงคโปร์(ยู 23)(N) 1 - 1 เกาหลีเหนือ (U23) 1-1
15:30 ติมอร์ เลสเต้ ยู23(N) 0 - 6 ญี่ปุ่น ยู23 0-1
15:30 ฟิลิปปินส์ ยู 23(N) 0 - 8 จีน ยู23 0-5
88 วินาที มองโกเลีย (ยู 23) 0 - 1 ฮ่องกง ยู23 0-0
45วินาที ไชนีส ไทเป (ยู 23)(N) 0 - 2 ออสเตรเลีย(U23) -
44วินาที บรูไน ยู23(N) 0 - 1 ไทย ยู23 -
18:15 เติร์กเมนิสถาน (ยู23)(N) รอ อิรัก ยู23
18:30 เมียนมาร์ (ยู 23)(N) รอ มาเก๊า (ยู23)
19:00 ทาจิกิสถาน ยู 23(N) รอ อินเดีย ยู23
19:45 มาเลเซีย (ยู 23)(N) รอ ลาว ยู23
20:00 บังคลาเทศ ยู23(N) รอ ปาเลสไตน์(ยู 23)
20:00 กัมพูชา ยู23 รอ เกาหลีใต้(ยู 23)
20:00 เวียดนาม(ยู 23) รอ อินโดนีเซีย (ยู 23)
21:00 อัฟกานิสถาน ยู23(N) รอ โอมาน ยู23
21:15 อิหร่าน ยู23(N) รอ เยเมน ยู23
21:15 คีร์กีซสถาน ยู 23(N) รอ จอร์แดน(ยู 23)
21:25 มัลดีฟส์ ยู23(N) รอ สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23)
22:59 กาตาร์ ยู23(N) รอ เนปาล ยู 23
22:59 บาห์เรน ยู23(N) รอ ศรีลังกา ยู 23

พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 แอทแลนติโก้ บีเอ (ยู 20) 0 - 0 บาเฮีย (เยาวชน) 0-0
01:30 โกยาส (ยู 20) 1 - 0 วิลา โนวา(เยาวชน) 0-0
02:00 มาดูเดดา(เยาวชน) 1 - 1 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 0-1
02:00 อาเมริคาโน อาร์เจ (ยู 20) 2 - 3 โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) 1-2
23:45 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) รอ ฟลูมิเนนเซ่ ยู 20

พรีเมียร์ ลีก สเตรเลีย U20

10:30 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 3 - 0 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) 1-0
11:00 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 58 ยู 20 1 - 2 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 0-1

พรีเมียร์ ลีก สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:00 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 0 - 1 ซีดี ตูเดลาโน่ 0-1
00:00 เรอัล โซเซียดาด บี 1 - 2 เอสดี อมอเรเบียต้า 0-1
01:00 เอร์กูเลส 1 - 0 ยูอี โอลอต 1-0
01:30 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0 - 0 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 0-0
14วินาที เรอัล บายาโดลิด บี 0 - 0 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว -
14วินาที อัลเมเรีย 2 0 - 0 เมลิลล่า -
18:00 เรอัล โอเบียโด้ บี รอ เอสดี เกอร์นิกา
18:00 ซีดี เอโบร รอ บาร์เซโลน่า บี
18:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี รอ แอตเลติโก บาเรียเรส
18:00 เลบานเต้ 2 รอ ซาบาเดย์
18:00 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา รอ เอสดี อีเจีย
18:00 บียาร์เรอัล บี รอ ออนทินเยนท์
18:00 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล รอ ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด
18:00 ดอน เบนิโต้ รอ บาดาโฮซ
18:00 กรานาดา ซีเอฟ บี รอ เรอัล มูร์เซีย
18:00 จูมิลล่า รอ เซบีย่า แอตเลติโก
18:00 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ รอ ยูดี อิปวิสซ่า
18:00 แอตเลติโก้ มาลากูโน รอ เรเครติโบ อูเอลบา
18:00 มาร์เบลล่า รอ ซีดี ซาน เฟอร์นานโด
19:00 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ รอ ซีเอฟ ซาลามันติโน่
22:59 บาราคแอลโด ซีเอฟ รอ สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี
22:59 ซีดี อิซาร่า รอ แอธเลติก บิลเบา บี
22:59 มิรานเดส รอ กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า
22:59 ราซิ่ง ซานตานเดร์ รอ เรอัล ยูนิโอน
22:59 ยูดี โลโกรนเยส รอ เอสดี ไลเนา
22:59 ซีเอฟ บาดาโลน่า รอ ซีดี อัลโคยาโน่
22:59 เตรูเอล รอ ยูบี คอนเควนเซ่
22:59 ปอนเตเบดรา รอ ซีดี กัวจูเอโล
22:59 ลีพิโด เดอ บัวซาส รอ เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี
22:59 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา รอ ซีดี เอล อีจิโด
23:00 โครูโช่ เอฟซี รอ ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส
23:30 เรอัล มาดริด กัสติยา รอ พอนเฟร์ราดิน่า
23:30 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย รอ แอตเลติโค ซานลูเกโน่

พรีเมียร์ ลีก ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

17:00 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) รอ กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
21:00 แรนส์(ยู 19) รอ นิออร์ท(ยู 19)
21:00 ลาวาล(ยู 19) รอ น็องต์(ยู 19)
21:00 แบรสต์(ยู 19) รอ วานซ์ ยู19
21:00 โชเล โซ(ยู 19) รอ แก็งก็อง(ยู 19)
21:00 ตูร์(ยู 19) รอ ชาโตรูซ์(ยู 19)
21:00 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) รอ ปัว เอฟซี (ยู 19)
21:00 โอแซร์ (ยู 19) รอ โซโชซ์(ยู 19)
21:00 น็องซี่(ยู 19) รอ เฟลอรี91 (ยู 19)
21:00 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) รอ สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
21:00 ทรัวส์(ยู 19) รอ สตารส์บูร์ก(ยู 19)
21:00 อาเมียงส์(ยู 19) รอ โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
21:00 ลีลล์(ยู 19) รอ ปารีส เอฟซี(ยู 19)
21:00 ล็องส์(ยู 19) รอ ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19)
21:00 ยูเอส บูโลญจน์(ยู 19) รอ เลอ อาฟร์(ยู 19)
21:00 ซารัน (ยู 19) รอ ก็อง(ยู 19)
21:00 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) รอ ตูลง(ยู 19)
21:00 นีซ (ยู 19) รอ เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)
21:00 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) รอ นีมส์(ยู 19)
21:00 แคนเนส เอเอส (ยู 19) รอ ตูลูส (ยู 19)

พรีเมียร์ ลีก เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

17:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) รอ เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19)
18:00 ทีเอสวี ฮาเวลเซ่ (ยู 19) รอ วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)

พรีเมียร์ ลีก เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต รอ เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
19:30 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 รอ วีเอสจี อัลท์ไลนิค
19:30 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รอ แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น
19:30 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ รอ แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
19:30 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ รอ เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
20:00 โฮลสไตน์ คีล 2 รอ วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก
20:00 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท รอ เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล
20:00 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก รอ เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์

พรีเมียร์ ลีก ฝรั่งเศส Championnat Amateur

00:00 บอร์กโดซ์ บี 0 - 0 เล เออบิเยรส์ 0-0
00:00 แซงต์ - เอเตียน บี 1 - 1 เซเต้ 0-0
00:00 อิริส คลับ เดอ ครัวซ์ 0 - 1 เอปินาล 0-0
01:00 มง-เดอ-มาร์ซ็อง 2 - 0 สเตรด บอร์เดไลส์ 0-0
21:00 เอฟซี เฟลอรี่ 91 รอ ล็องส์ 2

พรีเมียร์ ลีก โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

20:30 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ รอ ยูเวนตุส บูคาเรสต์
22:59 โปลิ ทิมิโซอาร่า รอ ปิโตรลูล โปรเอสติ

พรีเมียร์ ลีก วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

22:00 ยัง บอยส์ (ยู 21) รอ แกรนด์ แลนซี

พรีเมียร์ ลีก ออสเตรีย 3.Liga

00:30 กราเซอร์ เอเค 5 - 0 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 1-0

พรีเมียร์ ลีก ตุรกี ลีก 2

18:30 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ รอ ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
18:30 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ รอ คาห์รามานมาราสส์สปอร์
19:00 บันไดมาสปอร์ รอ คอนยา เซเคอร์สปอร์
19:00 เพนดิคสปอร์ รอ คารากูมรัค
19:00 ซองกุลดัค รอ เฟธิเยสปอร์
19:00 อินโกลสปอร์ รอ มานิซาสปอร์

พรีเมียร์ ลีก ตุรกี 3. ลัก บี

18:30 24 Erzincanspor รอ ทับซอน คาราเดน
18:30 อดิยามานสปอร์ รอ ดัคซีสปอร์
18:30 พาซาสปอร์ รอ คาซิยาก้า
19:00 ตูร์กัสลูสปอร์ รอ โกลคุคสปอร์

พรีเมียร์ ลีก NSW-N พรีเมียร์ลีก

10:30 บรอดมีโดว์ เมจิก 1 - 0 แฮมิลตัน โอลิมปิค 0-0

พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

11:00 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 1 - 5 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี หญิง 0-4
12:00 เวสตัน พุด (ญ) รอ บริสเบน รอร์ เอ็นทีซี (ญ)
14:10 คาปาลาบา หญิง 11 - 2 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) 6-2

พรีเมียร์ ลีก FFSA WPL

11:30 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 2 - 1 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 0-1
14:05 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 1 - 2 นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) 0-1

พรีเมียร์ ลีก ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

07:00 เทาโร FC 0 - 0 อาราเบ้ ยูนิโด้ 0-0

พรีเมียร์ ลีก เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี 3 - 0 ยาราคูยานอส 1-0
02:30 เรียลฟร้อนเทร่า 2 - 0 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 0-0
02:30 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส รอ ยูเรนา เอสซี
02:30 ยาราคูยานอส 2 - 0 ซีแอ เฟอเรียล 2-0
03:00 อัลกอสตูร่า เอฟซี 1 - 1 เปโตรเลรอส เดอ อัลซัวเตกิว 0-0
03:00 ทิทาเนส เอฟซี 3 - 2 เดปอร์ตีโบ ซูเลีย 1-0

พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

11:00 ซันชายน์ โคสต์ (ยู 20) 0 - 1 เวสเทิร์น ไพร์ (ยู 20) 0-1

พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

12:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส(Am) 1 - 1 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 0-0

พรีเมียร์ ลีก นิวซีแลนด์ mainland Super League

07:00 เวสเทิร์น สปริง 2 - 1 โคซแท็ล สปิริท 1-1

พรีเมียร์ ลีก บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

16:15 วิคตอเรีย สปอร์ติ้ง คลับ รอ ธากา ซิตี้ เอฟซี

พรีเมียร์ ลีก ไอร์แลนด์ U19 ลีก

19:00 ลองฟอร์ด ทาวน์(ยู 19) รอ ซลิโก้(ยู 19)
21:00 เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) รอ ยูซีดี (ยู 19)

พรีเมียร์ ลีก เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

21:00 เรติงเกน เอสวี รอ จาห์น เฮียร์เฟลด์
21:00 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ รอ วีเอฟบี ฮิลเดน
21:00 อดัม แซม บีค รอ เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์

พรีเมียร์ ลีก ปานามา Reserve League

20:00 เทาโร(สำรอง) รอ ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง)

พรีเมียร์ ลีก บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

21:30 โอลิมปิก ซาราเยโว รอ เอฟเค เวเลซ

พรีเมียร์ ลีก ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

20:30 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม รอ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)

พรีเมียร์ ลีก เม็กซิโก Segunda Division

05:00 อินเทล พาจา 1 - 2 ทักซ์ทลาเอฟซี 0-1

พรีเมียร์ ลีก อิตาลี Serie D

20:30 ปอนเต ซาน เปียโตร รอ มานโตวา
20:30 เวอร์ทัส ฟรานคาวิลล่า รอ ฟอร์ลิ

พรีเมียร์ ลีก ฮ่องกง 2nd Division

14:30 หว่านไจ๋ 1 - 3 เซา โฮเซ เอพี 0-1

พรีเมียร์ ลีก สเปน Segunda Women

00:00 เลบันเตบี (ญ) 1 - 3 บิยาร์เรอัล(ญ) 0-2
19:00 บาร์เซโลนา บี (ญ) รอ ซาราโกซ่า (ญ)
22:00 ซาลามังกา (ญ) รอ ราโย บาเยกาโน 2 (ญ)

พรีเมียร์ ลีก Portugal Campeonato Nacional

22:00 โอเรียนทัล ลิสเบา รอ มูรา
22:00 เมเรลินเนเซ่ รอ มิรานเดลา
22:00 ซัล กาดาส รอ มอนตาเรเกร
22:00 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ รอ ซานต้า อิเรีย
22:00 วิล่าแฟรเนียนเซ รอ อูเนียว ไลเรีย
22:00 วิลาเวอเดินเซ่ รอ โทรเฟนเซ่
22:00 วิเซล่า รอ มาเรีย ดา ฟอนเต้
22:59 ไอดีล รอ คาซ่า เพีย เอซี
22:59 ปราเอียนเซ่ รอ พินฮาลโนเวนเซ่

พรีเมียร์ ลีก

8วินาที ซีเอฟซีไอ (ยู 19) 0 - 0 ปูเน่ ซิตี้ (สำรอง) -

พรีเมียร์ ลีก

00:00 โซโชซ์ 2 1 - 0 ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ 0-0

พรีเมียร์ ลีก

16:00 พานาธิไนกอส ยู 19 รอ สโกดา ซานติ (ยู 19)
16:00 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) รอ พานิโอนิออส (ยู 19)
16:00 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) รอ แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19)
16:00 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) รอ ปาส ลาเมีย ยู 19
16:00 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) รอ เออีเค เอเธนส์ (ยู 19)
16:00 เออีเอล ลาริซา ยู 19 รอ โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19)
17:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19) รอ เลวาเดียกอส (ยู 19)

พรีเมียร์ ลีก Brazil DDL

03:00 อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส 2 - 1 กวารานี อาร์เอส 1-1

พรีเมียร์ ลีก

01:00 ฟลาเมงโก/อาร์เจ(ญ) 10 - 0 อีซี วิตอเรีย (ญ) 1-0

พรีเมียร์ ลีก

42วินาที โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 0 - 1 โคโลญจน์ (ญ) -
20:00 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) รอ เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ)
20:00 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) รอ เอสจีเอส เอสเซน สมัครเล่น(ญ)
23:30 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) รอ ซาบรุคเค่น(ญ)

พรีเมียร์ ลีก เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 อัตลาส(ญ) 2 - 2 คลับ ลีออน (ญ) 1-1
01:00 คลับ อเมริกา (ญ) 5 - 1 ตีฮัวนา (ญ) 1-1

พรีเมียร์ ลีก

18:00 เซบีย่า ยู19 รอ เรอัล เบติส (ยู 19)

พรีเมียร์ ลีก

22:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ รอ ซินดรี้

พรีเมียร์ ลีก

20:00 วาลูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) รอ ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19)

พรีเมียร์ ลีก

19:00 เจเค ทรานส์ นาร์ว่า 2 รอ เจเค ตัมเมกา ตาร์ตู 3

พรีเมียร์ ลีก CONCACAF Nations League

01:30 โดมินิโก 4 - 0 บาฮามาส 3-0
05:00 แอนติกาและบาร์บูดา 2 - 1 คูราเซา 1-1
05:30 กายอานา 2 - 1 เบลีซ 2-1
05:30 ซูรินาเม 2 - 0 เซนต์คิตส์และเนวิส 1-0
07:00 กวาเดอลูป 0 - 1 มาร์ตีนิก 0-0
09:00 เอลซัลวาดอร์ 2 - 0 จาเมกา 0-0

พรีเมียร์ ลีก 24/03/2562

พรีเมียร์ ลีก Brazil DDL
พรีเมียร์ ลีก Brazil L
พรีเมียร์ ลีก CONCACAF Nations League
พรีเมียร์ ลีก CONCACAF U17 Championship
พรีเมียร์ ลีก FFSA WPL
พรีเมียร์ ลีก FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
พรีเมียร์ ลีก Greece Divison C
พรีเมียร์ ลีก NSW-N พรีเมียร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก Portugal Campeonato Nacional
พรีเมียร์ ลีก Turkey Bayanlar 1. Ligi
พรีเมียร์ ลีก USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
พรีเมียร์ ลีก USL ดิวิชั่น 1
พรีเมียร์ ลีก กระชับมิตร
พรีเมียร์ ลีก กระชับมิตร คัพ
พรีเมียร์ ลีก กัวเตมาลา D2
พรีเมียร์ ลีก เกาหลี ชาเลน ลีก
พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
พรีเมียร์ ลีก คอสตาริกา 2.Liga
พรีเมียร์ ลีก คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
พรีเมียร์ ลีก คาซัคสถาน คัพ
พรีเมียร์ ลีก แคเมอรูน Elite One
พรีเมียร์ ลีก แคเมอรูน Elite two
พรีเมียร์ ลีก โครเอเชีย 2.Division
พรีเมียร์ ลีก โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
พรีเมียร์ ลีก โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
พรีเมียร์ ลีก จแปนลีก ดิวิชั่น 3
พรีเมียร์ ลีก จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
พรีเมียร์ ลีก เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
พรีเมียร์ ลีก เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
พรีเมียร์ ลีก เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
พรีเมียร์ ลีก เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
พรีเมียร์ ลีก ชิลี คัพ
พรีเมียร์ ลีก ชิลีซูเปอร์คัพ
พรีเมียร์ ลีก เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
พรีเมียร์ ลีก ซาอุดีอาระเบียลีก
พรีเมียร์ ลีก ซูเปอร์ลีก กรีซ
พรีเมียร์ ลีก ซูเปอร์ลีกเคนยา
พรีเมียร์ ลีก เซอร์เบีย Prva ลีกา
พรีเมียร์ ลีก เดนมาร์ก - 2.Liga
พรีเมียร์ ลีก เดนมาร์ก - 4.Liga
พรีเมียร์ ลีก เดนมาร์ก Jyllandsserien P1
พรีเมียร์ ลีก เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
พรีเมียร์ ลีก ตุรกี 3. ลัก บี
พรีเมียร์ ลีก ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก ตุรกี ลีก 2
พรีเมียร์ ลีก นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
พรีเมียร์ ลีก นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น
พรีเมียร์ ลีก นิคารากัว Apertura ลีก
พรีเมียร์ ลีก นิวซีแลนด์ mainland Super League
พรีเมียร์ ลีก นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
พรีเมียร์ ลีก ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Baiano 2
พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Carioca
พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira
พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Gaucho Division 1
พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Goiano Division
พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Mineiro Division 1
พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Paulista
พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Paulista B
พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
พรีเมียร์ ลีก บราซิล Paranaense League
พรีเมียร์ ลีก บราซิล แชมป์ ซี
พรีเมียร์ ลีก บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
พรีเมียร์ ลีก บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
พรีเมียร์ ลีก เบลเยียมลีกสมัครเล่น
พรีเมียร์ ลีก โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
พรีเมียร์ ลีก ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
พรีเมียร์ ลีก ปานามา Reserve League
พรีเมียร์ ลีก ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
พรีเมียร์ ลีก เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
พรีเมียร์ ลีก โปแลนด์ Div.4
พรีเมียร์ ลีก โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
พรีเมียร์ ลีก โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
พรีเมียร์ ลีก โปแลนด์ ลิกา 2
พรีเมียร์ ลีก ฝรั่งเศส Championnat Amateur
พรีเมียร์ ลีก ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก ยูเครน
พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
พรีเมียร์ ลีก ฟิลิปปินส์ UFL
พรีเมียร์ ลีก ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
พรีเมียร์ ลีก ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
พรีเมียร์ ลีก ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
พรีเมียร์ ลีก ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
พรีเมียร์ ลีก ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย
พรีเมียร์ ลีก มอนเตเนโก Div.2
พรีเมียร์ ลีก มาเลเซีย FAM ลีก
พรีเมียร์ ลีก เม็กซิโก Liga MX Femenil
พรีเมียร์ ลีก เม็กซิโก Segunda Division
พรีเมียร์ ลีก เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
พรีเมียร์ ลีก ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก
พรีเมียร์ ลีก ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง
พรีเมียร์ ลีก ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป
พรีเมียร์ ลีก ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
พรีเมียร์ ลีก ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
พรีเมียร์ ลีก ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
พรีเมียร์ ลีก เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
พรีเมียร์ ลีก เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
พรีเมียร์ ลีก เยอรมนี รีจินอลลิก้า
พรีเมียร์ ลีก เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
พรีเมียร์ ลีก เยอรมันลีกา 3
พรีเมียร์ ลีก รวันดา National League
พรีเมียร์ ลีก รัสเซีย ดิวิชั่น 1
พรีเมียร์ ลีก โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
พรีเมียร์ ลีก ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
พรีเมียร์ ลีก วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
พรีเมียร์ ลีก วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
พรีเมียร์ ลีก เวเนซุเอลา Segunda Division
พรีเมียร์ ลีก เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
พรีเมียร์ ลีก สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง
พรีเมียร์ ลีก สเตรเลีย U20
พรีเมียร์ ลีก สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
พรีเมียร์ ลีก สเปน Segunda Women
พรีเมียร์ ลีก สเปน ลาลีกา 2
พรีเมียร์ ลีก สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
พรีเมียร์ ลีก สโลวาเกีย 3.Liga
พรีเมียร์ ลีก สโลวาเกีย ลิกา 1
พรีเมียร์ ลีก สโลวีเนีย ลิกา 2
พรีเมียร์ ลีก สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น
พรีเมียร์ ลีก สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
พรีเมียร์ ลีก สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลีย FFA คัพ
พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1
พรีเมียร์ ลีก ออสเตรีย 3.Liga
พรีเมียร์ ลีก ออสเตรีย Landesliga
พรีเมียร์ ลีก ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนตินา Torneo B
พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนตินา คัพ
พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
พรีเมียร์ ลีก อิตาลี C1A
พรีเมียร์ ลีก อิตาลี Serie D
พรีเมียร์ ลีก อิตาลี เซเรีย บี
พรีเมียร์ ลีก อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
พรีเมียร์ ลีก อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
พรีเมียร์ ลีก เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก เอเอฟซีแชมป์ U23
พรีเมียร์ ลีก แอฟริกันเนชันส์ คัพ
พรีเมียร์ ลีก แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
พรีเมียร์ ลีก ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ
พรีเมียร์ ลีก ไอร์แลนด์ U19 ลีก
พรีเมียร์ ลีก ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
พรีเมียร์ ลีก ฮ่องกง 2nd Division
พรีเมียร์ ลีก ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
พรีเมียร์ ลีก ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3



พรีเมียร์ ลีกBrazil DDL, Brazil L, CONCACAF Nations League, CONCACAF U17 Championship, FFSA WPL, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, Greece Divison C, NSW-N พรีเมียร์ลีก, Portugal Campeonato Nacional, Turkey Bayanlar 1. Ligi, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมาลา D2, เกาหลี ชาเลน ลีก, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน คัพ, แคเมอรูน Elite One, แคเมอรูน Elite two, โครเอเชีย 2.Division, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี คัพ, ชิลีซูเปอร์คัพ, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก Jyllandsserien P1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น, นิคารากัว Apertura ลีก, นิวซีแลนด์ mainland Super League, นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Baiano 2, บราซิล Campeonato Carioca, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Campeonato Paulista B, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล Paranaense League, บราซิล แชมป์ ซี, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปานามา Reserve League, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย, มอนเตเนโก Div.2, มาเลเซีย FAM ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง, สเตรเลีย U20, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอเอฟซีแชมป์ U23, แอฟริกันเนชันส์ คัพ, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮ่องกง 2nd Division, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3,