บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ฟุตบอล

          ฟุตบอล (อังกฤษ: Association Football) หรือ ซอกเกอร์ (อังกฤษ: Soccer) เป็นกีฬาประเภททีมที่เล่นระหว่างสองทีมโดยแต่ละทีมมีผู้เล่น 11 คน ผลบอลวันนี้ โดยใช้ลูกบอล เป็นที่ยอมรับอย่างแพร่หลายว่าเป็นกีฬาที่เป็นที่นิยมมากที่สุดในโลก
          โดยจะเล่นในสนามหญ้าสี่เหลี่ยมผืนผ้า หรือ สนามหญ้าเทียม โดยมีประตูอยู่กึ่งกลางที่ปลายสนามทั้งสองฝั่ง ผลบอลย้อนหลัง เป้าหมายคือทำคะแนนโดยการใช้เท้าพาลูกฟุตบอลให้เข้าไปยังประตูของฝ่ายตรงข้าม ในการเล่นทั่วไปผู้รักษาประตูจะเป็นผู้เล่นเพียงคนเดียวที่สามารถใช้มือหรือแขนกับลูกฟุตบอลได้โดยมีข้อแม้ว่าห้ามออกนอกเขตโทษ หรือกรอบ 25 หลาหน้าปากประตู ส่วนผู้เล่นอื่น ๆ ผลบอลเมื่อคืน จะใช้เท้าในการเตะลูกฟุตบอลไปยังตำแหน่งที่ต้องการ บางครั้งอาจใช้ลำตัว หรือ ศีรษะ เพื่อสกัดลูกฟุตบอลที่ลอยอยู่กลางอากาศ โดยทีมที่พาลูกฟุตบอลเข้าประตูฝ่ายตรงข้ามได้มากกว่าจะเป็นผู้ชนะ บอลพรุ่งนี้ ถ้าคะแนนเท่ากันให้ถือว่าเสมอ แต่ในบางเกมที่เสมอกันในช่วงเวลาปกติแล้วต้องการหาผู้ชนะจึงต้องมีการต่อเวลาพิเศษ และ/หรือยิงลูกโทษขึ้นอยู่กับกฎระเบียบของรายการแข่งขันนั้น ๆ
          โดยกฎกติกาการเล่นสมัยใหม่จะถูกรวบรวมขึ้นในประเทศอังกฤษ โดย สมาคมฟุตบอลอังกฤษ ในปี พ.ศ. 2406 ได้กำเนิดกติกาฟุตบอลขึ้นเพื่อเป็นแนวทางกติกาการเล่นในปัจจุบัน ผลบอลล่าสุด ฟุตบอลในระดับนานาชาติจะถูกวางระเบียบโดยฟีฟ่า ซึ่งรายการแข่งขันที่มีเกียรติสูงสุดในระดับนานาชาติคือการแข่งขันฟุตบอลโลกซึ่งจะจัดขึ้นทุก ๆ 4 ปี ผลบอลสด

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 1114 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 22/09/2562

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:30 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 0 - 1 ซีเอ ฮูราแคน 0-0
03:45 ซาน ลอเรนโซ่ 0 - 2 โบคา จูเนียร์ส 0-1
06:00 แอดเลติโก ทูคูแมน 0 - 1 อินดิเพนเดนเต้ 0-0
21:00 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 2 - 0 อัลโดซิวี 1-0
23:15 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 0 - 2 บานฟิลด์ 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

19:30 ออสเตรียเวียนนา 2 - 0 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0-0
19:30 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 0 - 2 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0-0
22:00 แอลเอเอสเค ลินซ์ 2 - 2 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2-1

ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ

03:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1 - 2 ฟลาเมงโก 1-1
05:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 2 - 1 บาเฮีย บีเอ 1-0
07:00 ซานโตส 0 - 3 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-0
21:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 1 - 0 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0-0

ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:00 รอแยล อันท์เวิร์พ 3 - 1 เซอร์เคอร์ บรูซ 1-1
01:00 วาสแลนด์ บีเวเรน 1 - 1 มูสครอน เปรูเวลซ์ 0-1
01:30 ราซิ่ง เกงค์ 3 - 1 ออสเทนเด้ 2-1
19:30 สตองดาร์ด ลีแอช 3 - 0 เคเอเอส ยูเปน 2-0
22:59 คลับบรูซ 2 - 1 อันเดอร์เลชท์ 1-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

01:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ 4 - 4 ซาเกลบี้ ลูบิน 2-2
17:30 วิสล่า พล็อค 2 - 1 วิสล่า คราคอฟ 1-1
20:00 โปกอน เซซิน 1 - 1 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1-0
22:30 คราโคเวีย คราคอฟ 1 - 2 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

17:00 โฮโบร 1 - 1 ซอนเดอร์ไจสกี 0-1
19:00 ซิลเคบอร์ก 2 - 3 ลิงบี้ 2-1
19:00 นอร์ดเจลแลนด์ 2 - 1 อัลบอร์ก 2-0
21:00 เอสเบิร์ก 3 - 1 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 2-1
22:59 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0 - 0 มิดทิลแลนด์ 0-0

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
2 - 1
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
22:59
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
2 - 2
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

16:00 มอนเชงกลาดแบช (ญ) 1 - 0 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 0-0
16:00 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 0 - 2 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) 0-1
18:30 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 4 - 0 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 2-0
18:30 ดินาโม เดรสเดน 2 - 1 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 0-1
18:30 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1 - 1 ซังค์ เพาลี 1-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

15:30 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2 - 3 โลโคโมทีฟ มอสโก 0-1
18:00 ดินาโม มอสโก 2 - 3 เอฟเค โซชิ 0-1
20:30 อาร์เซน่อล ตูล่า 1 - 1 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1-0
22:59 ซีเอสเคเอ มอสโก 3 - 2 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 3-0

ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

01:00 บอร์กโดซ์ 2 - 2 แบรสต์ 1-2
01:00 เม็ตซ์ 1 - 2 อาเมียงส์ 0-1
01:00
นีซ
2 - 1
ดิฌง
01:00 นีมส์ 1 - 0 ตูลูส 1-0
01:00
แร็งส์
0 - 0
โมนาโก
20:00 แรนส์ 1 - 1 ลีลล์ 0-0
22:00 อองเช่ร์ 4 - 1 แซงต์ เอเตียน 0-1

ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 0 - 1 คูพีเอส 0-0
22:30 อิลเวส แทมเปเร่ 1 - 0 อินเตอร์ ตูร์คู 0-0

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

15:00 อินชอนยูไนเต็ด 1 - 1 แดกู เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

00:45 วิลเล่ม ทเว 1 - 0 วีวีวี เวนโล 1-0
00:45 โกรนิงเก้น 2 - 0 พีอีซี ซโวลล์ 1-0
01:45 วิเทสส์ อาร์นเฮม 4 - 2 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 0-1
17:15 เอสซี ฮีเรนวีน 1 - 1 อูเทร็คท์ 1-1
19:30
เอ็มเมน
3 - 3
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
21:45 เอดีโอ เดน ฮาก 0 - 1 อาแซด อัลค์มาร์ 0-0
21:45
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
1 - 1
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

00:45 เฮลมอนด์ สปอร์ต 0 - 2 เอฟซี ออสส์ 0-1

ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

02:55 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 3 - 1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1-1
04:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1 - 1 โคลัมบัส ครูว์ 0-1
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ 0 - 0 ชิคาโก ไฟร์ 0-0
06:30 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 0 - 0 รีล ซอลต์ เลค 0-0
07:30 แคนซัส วิซาร์ดส์ 2 - 3 โคโลราโด ราปิดส์ 2-1
07:30 ฮุสตัน ไดนาโม 2 - 1 ออร์แลนโด ซิตี้ 0-1
09:30 แอลเอ กาแลกซี่ 2 - 1 มอนทรีออล อิมแพ็ค 1-0
09:30 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 1 - 1 โตรอนโต้ เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 เรนเฮล์ม ไอแอล 1 - 1 โบโด กลิมท์ 1-0
22:59 วาเลเรนก้า 0 - 4 ไวกิ้ง เอฟเค 0-2
22:59 ลีลล์สตรอม 1 - 1 คริสเตียนซุนด์ บีเค 1-0
22:59 ทรอมโซ่ ไอแอล 0 - 1 สตรอมก็อดเซ็ท 0-0
22:59 ออด เกรนแลนด์ 3 - 0 ชาร์ปบอร์ก 08 2-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

00:00 เบเลเนนส์ 0 - 2 ริโอ อาฟ 0-1
02:30 โมไรเรนเซ่ 1 - 2 เบนฟิก้า 0-0
21:30 กิล วิเซนเต้ 0 - 0 เบาวิสต้า เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 ฮัมมาร์บี้ 2 - 1 เอไอเค โซลน่า 1-0
22:30 เอล์ฟส์บอร์ก 0 - 3 มัลโม่ เอฟเอฟ 0-0
22:30 เฮลซิงบอร์ก 2 - 1 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

00:00 เนอชาแตล ซามักซ์ 1 - 3 เอฟซี ซิยง 1-1
00:00 เซนต์ กัลเลน 3 - 1 เซอร์เวตต์ 2-0
21:00 เอฟซี ซูริค 2 - 0 เอฟซี ธูน 1-0
21:00 ลูกาโน 1 - 1 ลูเซิร์น 1-1
21:00 ยัง บอยส์ 1 - 1 บาเซิ่ล 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:15 เซนต์ จอห์นสโตน 0 - 4 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 0-0
19:00
เซลติก
3 - 1
คิลมาร์น็อค
21:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 1 - 2 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00
เฟเนร์บาห์เช่
2 - 1
อันคารากูคู
18:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 1 - 2 กาเซียนเท็ป B.B. 0-2
20:30 เกนเคลอร์บิลิจี้ 1 - 1 อลันยาสปอร์ 1-0
22:59 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 1 - 1 กาลาตาซาราย 0-1

ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน

02:00
กรานาดา ซีเอฟ
2 - 0
บาร์เซโลน่า
17:00
เกตาเฟ่
4 - 2
มายอร์ก้า
19:00
เอสปันญ่อล
1 - 3
เรอัล โซเซียดาด
21:00
บาเลนเซีย
1 - 1
เลกาเนส
23:30
แอธเลติก บิลเบา
2 - 0
อลาเบส

ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A

00:00 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 0 - 1 เออีเค เอเธนส์ 0-0
19:00 เออีแอล ลาริซ่า 3 - 0 สโกดา ซานธี 1-0
22:30 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 2 - 2 อาริส ซาโลนิก้า 1-1
23:30 เลเมีย 1 - 1 พานิโอนิออส 0-0

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

01:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 1 - 1 อัลเมเรีย 0-0
01:30 อัลบาเซเต้ 1 - 0 มาลาก้า 0-0
17:00 พอนเฟร์ราดิน่า 2 - 1 เรอัล โอเบียโด 0-0
21:00 คิโรน่า 1 - 0 ลาส พัลมาส 0-0
22:59 นูมานเซีย 1 - 1 เอลเช่ 1-1
22:59 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1 - 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 1-0

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

01:45
เอซี มิลาน
0 - 2
อินเตอร์ มิลาน
17:30
ซัสเซาโล่
3 - 0
สปอล
20:00
โบโลญญ่า
1 - 2
เอเอส โรม่า
20:00
เลชเช่
1 - 4
นาโปลี
20:00
ซามพ์โดเรีย
1 - 0
โตริโน่
22:59
อตาลันต้า(N)
2 - 2
ฟิออเรนติน่า

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

20:00
คริสตัล พาเลซ
1 - 1
วูล์ฟแฮมป์ตัน
20:00
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
2 - 0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:30
อาร์เซน่อล
3 - 2
แอสตัน วิลล่า
22:30
เชลซี
1 - 2
ลิเวอร์พูล

ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 4 - 2 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1-2

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

07:10 ดีทรอยต์ ซิตี้ 1 - 1 นิวยอร์ก คอสมอส 0-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน

16:30 เทียนจิน เทียนไห่ 0 - 3 ปักกิ่ง กั๋วอัน 0-2
18:35 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี 2 - 1 เหอหนาน เจี้ยนเย้ 1-0
19:00 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 0 - 1 หวูฮั่น ซอลล์ 0-0

ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 ชางชุน ย่าไท่ 1 - 1 คิงดัว หวางยัง 1-1
18:30 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 2 - 4 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 1-3
18:30 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 0 - 1 กวางตุ้ง เซาเทิร์น ไทเกอร์ 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:30 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 0 - 2 เบต้าเยรูซาเล็ม 0-0
00:30 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1 - 0 มัคคาบี้ ไฮฟา 1-0
22:59 ฮาโปเอล รานาน่า 1 - 1 แอชดอด เอ็มเอส 1-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 0 - 1 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-1
21:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0 - 5 ดินาโม เคียฟ 0-3
23:30 โคลอส โคซาลิฟก้า 1 - 1 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 1-0

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

00:00 อารัว 3 - 1 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 2-1
21:00 วาดุซ 1 - 2 ลัวซานนี สปอร์ท 1-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

20:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 1 - 0 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 0-0
20:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0 - 2 บรอมมาปอจคาร์น่า 0-0
22:30 ฮาล์มสตัด 3 - 0 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 2-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 ฮามคาม 4 - 0 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2-0
20:00 เอฟเค เจิร์ฟ 1 - 0 ทรอมส์ดาเลน 1-0
20:00 เนสท์ โซตรา 2 - 1 สคีด ออสโล 2-1
20:00 สตรอมเมน 2 - 0 ซองน์ดาล 0-0
20:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 3 - 3 ซานเดฟยอร์ด 1-2
22:59 อาเลซุนด์ เอฟเค 3 - 1 โนท็อดเด้น เอฟเค 1-1
22:59 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 3 - 1 รัวฟอส 1-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:30 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 3 - 2 ดินาโม บูคาเรสต์ 0-1
21:30 โบโตซานี่ 0 - 3 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 0-2

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:45 นาเอสเวด 2 - 2 วีบรอก 1-1
19:00 เฟรเดอริเซีย 1 - 2 เฟรมัด อเมเจอร์ 0-2
19:05 ไนโคบิ้ง เอฟซี 0 - 3 เวนด์ซีเซล 0-2
20:00 โคลดิ้ง 4 - 2 สคีฟซ์ ไอเค 2-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

01:00 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0 - 3 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 0-1
15:30 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0 - 0 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

01:00 แมควา ซาแบค 0 - 1 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 0-0
01:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 1 - 2 เอฟเค วอซโดวัค 0-0
22:59 ปาร์ติซาน เบลเกรด 2 - 0 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A

18:00 กิริซันสปอร์ 1 - 1 คารากูมรัค 0-0
20:30 เอสคิเซไฮสปอร์ 3 - 0 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 0-0
22:59 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 3 - 1 ฮาเตย์สปอร์ 2-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:00 สลาเวีย โซเฟีย 0 - 2 เลฟสกี้ โซเฟีย 0-0
21:45 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 3 - 0 เบโร่ สตารา ซากอร่า 2-0

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

00:00 นิตร้า 0 - 2 ซีมปิน ไมชาโลวี 0-0
00:00 เอสเคเอฟซีเรด 0 - 0 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 0-0
22:59 เทรนซิน 2 - 4 สโลวาน บราติสลาวา 1-2

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:00 วาร์เท็กซ์ 1 - 0 ดินาโม ซาเกร็บ 0-0
21:30 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 3 - 1 อินเตอร์ ซาเปรซิค 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์

20:30 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 1 - 0 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 1-0

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี

22:00 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 1 - 2 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1-0

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

00:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0 - 3 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 0-2
20:30 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 - 0 บานิค ออสตราว่า 1-0
22:59 สปาร์ตาปราก 0 - 3 สลาเวีย ปราก 0-1

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:30 เวสเตอร์โล 1 - 2 แซงต์ กิลลุส 1-2
21:00 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 1 - 0 เควีเอสเค ลอมเมล 0-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 4 - 1 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 3-0
01:45 โคห์บ รัมเบลอ 1 - 3 ลองฟอร์ด ทาวน์ 1-1
01:45 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 1 - 2 คาร์บินทารี เอฟซี 0-0
01:45 แอธโลน ทาวน์ 2 - 2 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 0-1
01:45 เชลบอร์น 7 - 0 ลิเมอริค เอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

05:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 2 - 3 ซานโตส ลากูน่า 2-2
05:00 เนกาซ่า 2 - 4 คลับ เลออน 0-1
05:00 มอนเทอร์เรย์ 3 - 2 พูอีบลา 2-0
07:00 ปาชูก้า 4 - 1 คลับ ตีฮัวนา 3-0
09:00 คลับ อเมริกา 2 - 2 กัวเรตาโร่ เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

01:45 ปิสโทลเซ่ 1 - 1 โคโม 1-0
01:45 เชเซน่า 1 - 1 ปิอาเชนซา 0-1
01:45 โมเดน่า 1 - 1 เฟอรัลพิซาโล 1-1
20:00 เอซี โมโนโปลี 4 - 2 คาตาเนีย 1-1
20:00 ไรติ 1 - 1 โปเทนซ่า 1-0
20:00 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ 1 - 2 แตร์นาน่า 0-1
20:00 วิเทอเบเซ่ 2 - 1 คาตันซาโร่ 2-0
20:00 อาเรสโซ่ 0 - 1 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-0
20:00 เรนาเต้ เอซี 2 - 0 โอลเบีย 0-0
20:00 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 0 - 1 โปร ปาเทรีย 0-0
20:00 เฟอร์มาน่า 1 - 1 แซมเบเนเดทเซ่ 1-1
20:00 กุบบิโอ 0 - 3 วิเชนซ่า 0-2
20:00 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 3 - 2 ตริเอสติน่า 3-1
20:00 วิส เปซาโร 0 - 2 ปาโดวา 0-1
22:30 อเวลลิโน่ 0 - 1 บิสเซลเย 1913 0-0
22:30 เรจจิน่า 2 - 0 วิโบเนเซ่ 1-0
22:30 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 1 - 0 บารี 0-0
22:30 ยูเวนตุส(ยู 23) 1 - 1 ปอนเทเดร่า 0-0
22:30 เลชโก้ 0 - 3 มอนซ่า 1912 0-1
22:30 โนวาร่า 0 - 0 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 0-0
22:30 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 0 - 0 เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ฮังการี คัพ

20:00 เคิร์ต 0 - 1 วาซาส 0-0
20:00 ทาคโซนี เอสอี 0 - 2 ไนเรกิฮาซา 0-1
20:00 โมโนริ เอสอี 2 - 0 โกมาโรม วีเอสอี 2-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:15 ไลซอส 1 - 0 เอสแอล เบนฟิก้า บี 0-0
22:00 โควา พีดาเด้ 0 - 1 คาซ่า เพีย เอซี 0-0
22:00 ซีดี มาฟรา 1 - 1 วาร์ซิม 1-0

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

00:00 เออีเอล ลิมาสซอล 1 - 0 โดซ่า คาโตโกเปีย 0-0
22:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 2 - 0 เออีพี ปาฟอส 1-0
22:59 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 2 - 0 เนีย ซาลามิส 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

21:00 เอชเค โคปาโวกค์ 1 - 1 อัคราเนส 0-0
21:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 2 - 3 เคเอ อคูเรย์รี่ 0-1
21:00 ฟีลเคียร์ 1 - 4 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 0-0
21:00 กรินดาวิค 2 - 2 วาลูร์ เรย์ยาวิค 1-1
21:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 1 - 1 เบรย์ดาบลิค 1-1
21:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค 3 - 2 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 2-1

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

16:30 สิงคโปร์ วอร์ริเออร์ 0 - 1 แทมปิเนส โรเวอร์ส 0-0

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

20:00 เมตต้า/ลู ริกา 3 - 3 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 2-0
22:00 เอฟเค วัลเมียรา 0 - 1 ริก้า เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ยูเมีย เอฟซี 2 - 1 บีเคฟอร์เวิร์ด 1-1
20:00 โบเดน บีเค 1 - 2 เกเฟล ไอเอฟ 0-1
21:00 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 0 - 3 อโครโพลิส ไอเอฟ 0-1
22:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 2 - 1 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 1-1
22:00 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 1 - 1 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1-1
22:00 เอฟซีโทรลฮัทตัน 0 - 1 แลนด์สโครน่า 0-0
22:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 2 - 2 สค็อปดี้ เอไอเค 0-1
22:00 ไอเค ออเดวอร์ด 0 - 3 ลุนด์ บีเค 0-2
22:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 1 - 2 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 1-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

00:10 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 1 - 2 วอร์ต้า พอซแนน 0-0
01:00 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0 - 1 เมียดิซ เลกนิก้า 0-0
20:00 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 2 - 2 จีเคเอส ทิคี 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

00:45 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 4 - 0 เอฟเค วิเท็บส์ค 3-0
18:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 1 - 2 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-1
21:00 เอฟซี โกเมล 0 - 1 ดินาโม มินส์ค 0-0

ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:00 ซีเอยูเวนตูเด้ 1 - 1 ซีเอ เพนาโรล 1-0
06:00 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 1 - 0 แรมปรา จูเนียร์ 1-0

ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:15 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 5 - 2 อคาเดเมีย กันโตเลา 1-1
05:45 สปอร์ต บอยส์ 4 - 0 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 1-0
08:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 0 - 1 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 0-0
22:59 สปอร์ติ้งคริสตัล 1 - 0 อินติกัส เดปอร์เตส 1-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1

19:00 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 2 - 3 ดอมซาเล่ 0-3
21:00 ทริงลาฟ คราน 1 - 3 มาริบอร์ 0-1
22:59 เอ็นเค มูรา 05 1 - 0 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0-0

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 1 - 2 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1-1
04:00 ปาตริโอตาสเอฟซี 1 - 0 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 0-0
05:00 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1 - 2 มิลเลียนนาริออส 0-1
06:00 อากีลาส โดราดาส 1 - 2 อ็องเซ่ กัลดาส 0-1
08:00 อเมริกา เด กาลี 1 - 1 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

19:30 เอสเตกฮลัล 0 - 1 เพอร์เซโปลิส 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1 - 0 เอฟซี กิฟู 1-0
13:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1 - 1 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1-0
14:00 มาชิดา เซลเวีย 0 - 0 โยโกฮามา เอฟซี 0-0
14:00 คาชิว่า เรย์โซล 2 - 1 เอฮิเมะเอฟซี 0-1
17:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 2 - 0 โตเกียวเวอร์ดี้ 1-0
17:00 โทชิกิ เอสซี 3 - 1 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 2-0

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก

00:20 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 1 - 3 อัล ฮิลาล 1-2

ผลบอลวันที่ AFC U-16 แชมเปี้ยนชิพ

15:00 ญี่ปุ่น ยู16(N) 2 - 2 มาเลเซีย ยู16 0-0
15:30 ฟิลิปปินส์ ยู16(N) 3 - 2 บรูไน ยู16 0-1
15:30 เกาหลีใต้ ยู16(N) 2 - 0 ไทย ยู16 2-0
16:00 มองโกเลีย(ยู 16)(N) 0 - 5 ติมอร์ เลสเต (ยู 16) 0-2
16:30 เลบานอน (ยู 16)(N) 1 - 4 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 16) 0-3
18:00 บาห์เรน ยู16(N) 1 - 2 เติร์กเมนิสถาน (ยู 16) 1-0
18:00 อุซเบกิสถาน (ยู 16) 1 - 1 อินเดีย (ยู 16) 0-0
18:00 เวียดนาม ยู16 1 - 2 ออสเตรเลีย (ยู 16) 1-0
18:30 ลาว ยู16(N) 1 - 0 กัมพูชา ยู16 1-0
18:30 เมียนมาร์ ยู16 0 - 2 จีน-ไต้หวัน (ยู 16) 0-0
19:00 อินโดนีเซีย ยู16 0 - 0 จีน ยู16 0-0
19:15 ปาเลสไตน์ (ยู 16)(N) 4 - 1 มัลดีฟส์ (ยู 16) 0-0
20:00 เยเมน (ยู 16)(N) 3 - 0 บังคลาเทศ (ยู 16) 0-0
21:00 ศรีลังกา (ยู 16)(N) 0 - 3 เนปาล ยู16 0-1
21:00 คีร์กิสถาน ยู16 0 - 3 อิรัก(ยู 16) 0-2
22:15 อิหร่าน ยู16(N) 4 - 0 อัฟกานิสถาน (ยู 16) 2-0
22:25 ซีเรีย ยู16(N) 1 - 1 ปากีสถาน ยู16 0-0
22:59 กาตาร์ (ยู 16) 11 - 0 ภูฎาน (ยู 16) 3-0

ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

01:00 พีระมิดส์ เอฟซี 4 - 0 เอนพ์พี 1-0
20:05 อัสวาน 2 - 3 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ 2-1
22:30 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 3 - 0 เอฟซี มาสร์ 2-0
22:30 วาดี้ เดกลาเอสซี 0 - 1 แทนต้า 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

01:15 บิดเวสท์ วิทซ์ 4 - 3 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 1-1
20:00 บาโรก้า เอฟซี 1 - 2 ไฮแลนด์ส พาร์ค 0-0
20:00 เคป ทาวน์ ซิตี้ 1 - 1 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 0-0

ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

00:00 เคเอส กูเกซี 2 - 1 เอสเค ติรานา 1-0
21:00 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 3 - 3 เคเอฟ ลาซี 2-1
21:00 วัลลัซเนีย 0 - 0 ลุฟเตอตารี่ 0-0

ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก

22:15 อัล-ทาดามอน(คูเวต) 2 - 0 อัล ซาเฮล 1-0

ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก

01:00 ซาฮัม 2 - 1 โอมาน คลับ 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

00:00 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 1 - 1 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0-1
00:30 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 1 - 0 รัดนิก บิเยลจิน่า 0-0
21:30 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 3 - 0 เอ็นเค เซลิก 2-0
21:30 เอฟเคสวิเจซด้า 1 - 2 เอฟเค เวเลซ 0-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 เอฟซี คูเลสซาเล่ 1 - 0 เอฟซี มาร์ดู 0-0
19:00 ทาร์ตู เจเค มัก 1 - 6 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-1

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 1 - 0 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 1-0
06:00 กัวรานี อาซุนซิยง 1 - 1 โอลิมเปีย อาซันซิออง 1-0

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

02:30 บรากันติโน้ 4 - 1 ลอนดริน่า พีอาร์ 2-0
05:00 กอริติบ้า พีอาร์ 0 - 2 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0-2
05:00 คุยอาบา 2 - 0 โอเอสเต้ 2-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 การาโบโบ เอฟซี 2 - 1 อารากัว เอฟซี 1-0
03:00 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0 - 2 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 0-1
03:00 ลาล่าเอฟซี 1 - 0 ซาโมร่า บารินาส 1-0
03:00 เอสตูเดียนเตส เด การากัส เอสซี 1 - 1 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 1-0
22:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 3 - 1 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 2-1

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

20:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 0 - 1 เรโนวา 0-0
20:30 อคาเดมี่ ปานเดฟ 0 - 0 เอฟเค ชคูปิ 0-0
20:30 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 3 - 0 ซิเล็กส์ 3-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland

18:30 ซีเรียนสกา ไอเอฟ เคอร์บูร่า 4 - 0 วาสเทราส ไอเค 2-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 2 - 1 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 2-1
01:30 ออล บอยส์ 2 - 1 แอดเตริโค ราแฟล่า 2-1
01:30 เอลมาโกล 0 - 0 ชาคาริตา จูเนียร์ส 0-0
01:30 วิลล่า ดาลมิเน 3 - 0 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 2-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย คัพ

20:00 มะละกา 0 - 3 พีบี ปาหัง 0-0
20:00 เปรัค 1 - 0 เซลังกอร์ พีบี 1-0
20:00 พีเคเอ็นพีเอฟซี 3 - 0 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 1-0

ผลบอลวันที่ AFC U-16 ฟุตบอลหญิง แชมเปี้ยนชิพ

16:00 เกาหลีเหนือ (ญ) ยู16(N) 3 - 0 เกาหลีใต้ (ญ) ยู16 1-0
16:00 อิรัก(ญ) ยู16(N) 1 - 0 เวียดนาม ( ญ ) ยู 16 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

19:00 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 0 - 1 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 0-0
19:00 เอสซีซันด์(ญ) 0 - 5 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 0-1
19:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 1 - 3 เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 1-2
19:00 ยูเอสวี เยน่า (ญ) 2 - 2 โคโลญจน์ (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan

18:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 3 - 1 โอเรโบร (ญ) 2-0
20:00 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 1 - 0 ลิงโคปิ้ง (ญ) 0-0
22:00 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 0 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

06:00 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 0 - 3 สโวป ปาร์ค เรนเจอร์ส 0-1
06:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 5 - 3 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 4-2
07:00 เมมฟิส 901 1 - 0 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 0-0
07:00 แนชวิลล์ เอฟซี 0 - 0 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 0-0
07:00 ทัลซ่า รัฟเนค 0 - 1 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 0-0
07:30 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 3 - 1 เรอัล โมนาร์ช 1-0
08:30 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 2 - 0 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1-0
09:30 เฟรสโน เอฟซี 2 - 1 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 เวกัลตา เซนได (ญ) 1 - 1 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 0-1
11:00 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 0 - 3 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 0-0
11:00 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 0 - 1 โนจิมะ สเตลลา(ญ) 0-0
15:00 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 2 - 3 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:30 อาร์ฮุส 1900(ญ) 0 - 3 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 0-2
21:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) 2 - 0 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

17:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 0 - 1 โทบอล คอสตาเนย์ 0-0
17:00 เซตีซู 2 - 1 โลโคโมทีฟ อัสตานา 0-1
19:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 4 - 1 อัคโตเบ 2-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:00 เอฟซี ลอริ 1 - 4 อรารัต เยเรวาน 0-1
20:00 เอฟซี พิวนิค 1 - 2 เอฟซี โนอาห์ 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

00:00 เคยูพีเอส (ญ) 0 - 4 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-3

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

14:30 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 2 - 0 เอฟเค อูราล (เยาวชน) 0-0
16:00 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 1 - 4 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 1-2

ผลบอลวันที่ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

17:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 1 - 1 โมรอน บีเค (ญ) 1-0
22:00 ไอเค อุปซาลา (ญ) 4 - 0 อาซารัมส์ ไอเอฟ เอฟเค (ญ) 3-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

18:00 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 0 - 1 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) 0-1
21:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 1 - 0 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 1-0

ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 2 - 2 ซานโตส เด กัวปิเลส 1-1

ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ซีดี ฟาส รอ มูนิซิพาล ลิเมโน่
08:15 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 2 - 0 ซีดี อากีลา 1-0

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

18:00 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู17(N) 8 - 0 โรมาเนีย(ญ) ยู17 6-0
18:00 มอลโดวา(ญ) ยู17 2 - 4 ตุรกี(ญ) ยู17 0-1
19:00 เวลส์(ญ) ยู17(N) 0 - 3 รัสเซีย(ญ) ยู17 0-2
19:00 เดนมาร์ก(ญ) ยู 17 11 - 0 เอฟวายอาร์มาซิโดเนีย(ญ) ยู17 6-0

ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก

01:00 บัลซาน เอฟซี(N) 0 - 2 วัลเล็ตตา เอฟซี 0-1
22:59 ซานตา ลูเซีย 2 - 1 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

20:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 2 - 2 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 1-0
20:00 เอฟเครูดาร์ 4 - 0 โอเอฟเคเปโตรวัค 3-0
21:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 5 - 0 เอฟเค การ์เบจ 2-0
22:59 โอเอฟเค พอดโกริก้า 0 - 1 เอฟเคเซต้า 0-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

19:30 เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 0 - 2 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 7 - 2 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 4-1

ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา

08:15 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 2 - 3 ซีดี วิด้า 2-1

ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา

04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล 3 - 2 ซิเคียนาเล่เอฟซี 1-1
09:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี 1 - 2 กัวสตาโตยา 0-1

ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 อัลเวย์เรดดี้ 2 - 2 เดอะ สตรองเกสต์ 0-2
06:30 บลูมมิ่ง 1 - 0 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0-0

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:15 เดปอร์ติโบ กีโต้ 1 - 2 คลับสปอร์ต เอเมเลค 1-1
05:30 มาคาร่า อัมบาโต้ 1 - 1 เดลฟินเอสซี 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

21:30 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 0 - 0 เคสลา เอฟเค 0-0

ผลบอลวันที่ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก

14:00 เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) 5 - 0 อู่ฮั่น เจียงฮั่น ยูนิเวอร์ซิตี (ญ) 5-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 อตาลันต้า (เยาวชน) 5 - 0 ยูเวนตุส(เยาวชน) 1-0
18:00 คิเอโว่(เยาวชน) 0 - 1 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

18:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 1 - 1 ซวิคเกา 1-0
19:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 2 - 1 อิงโกลสตัดท์ 1-1

ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 เชียงใหม่ เอฟซี 0 - 2 การท่าเรือ เอฟซี 0-0
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 1 - 0 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 0-0
19:00 นครราชสีมา เอฟซี 4 - 1 สมุทรปราการ ซิตี้ 0-0
19:00 ตราด เอฟซี 0 - 0 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:00 เอฟเค ไพรบราม บี 2 - 2 เอฟซี ปิเซ็ค 2-1
15:15 ซิกม่า โอโลมุช บี 1 - 1 ไวสคอป 0-1
15:15 สโลวัคโก้ 2 2 - 3 เอสซี ซนอย์โม 2-0
15:15 เวลเก เมซิริคิ 1 - 0 ซลิน 2 1-0
15:15 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 0 - 0 ปาร์ดูบีค บี 0-0
15:15 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 1 - 2 เอสเค ซาปี้ 0-2
15:15 สโลวาน ลิเบอเรช 2 1 - 4 เอฟเค พรีเปเร่ 1-2
15:30 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 1 - 2 สลาเวีย ปราก 2 1-0
15:30 เทปลิซ บี 1 - 6 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 1-4
18:30 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 3 - 2 สเตโชไวซ์ 0-1
21:30 โซคอล ฮุสตัน 4 - 0 เอสเค รากอฟนิก 2-0

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

20:00 นาซาฟ การ์ชิ 1 - 2 บูโซโร เอฟเค 0-1
20:00 บุนยอดกอร์ 2 - 1 คิซิลคัม ซารัชโชน 2-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 เวียร์เทียน คูวานะ 1 - 1 บิวาโกะ ชิงะ 0-0
11:00 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0 - 1 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 0-1
13:00 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0 - 0 วาสป้า โออิตะ 0-0
13:00 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ 1 - 1 นารา คลับ 0-0
14:00 มาบาริ เอฟซี 0 - 1 มิยาซากิ 0-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก

19:30 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 1 - 0 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 1-0

ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

07:00 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 3 - 1 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 2-0
08:00 ยูทาห์ รอยัล (ญ) 0 - 3 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 0-1
09:20 ซีแอตเติล เรน (ญ) 0 - 1 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 0-0
09:30 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 1 - 0 ฮูสตัน แดช (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน U19

16:00 เทบีย์ ไอเอส (ยู 19) 3 - 2 เอฟซี ยัวส์โฮล์ม(ยู 19) 1-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

05:00 ซากาเตเปค 2 - 1 คอร์เรคามินอส ยูเอที 1-1
09:00 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 0 - 0 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 จิลลิ่งแฮม(ญ) 1 - 1 ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) 0-0
20:00 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) 1 - 0 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) 0-0
20:00 พอร์ทสมัธ (ญ) 1 - 4 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
20:00 ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) 0 - 8 พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) 0-0
21:00 วัดฟอร์ด (ญ) 2 - 2 เยโอวิล ทาวน์ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

19:00 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 3 - 2 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 1-1

ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

17:00 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 2 - 2 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 1-1
19:00 เซนต์ จูเลีย 0 - 0 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 0-0
21:00 แอทเลติก เอสคาลเดส 2 - 0 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 2-0
22:59 ซีอี คาร์โรอิ 1 - 1 เอฟซี ออร์ดิโน 0-0

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี 9 - 0 เอฟซี ปาครูโอยิส 5-0

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด 2 - 1 มัคคาบี้ เอฟซี 2-1
20:00 ริชาร์ดส์ เบย์ 2 - 0 ฟรี สเตท สตาร์ 1-0
20:00 ทีเอส กาแล็กซี่ 1 - 0 อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์ 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 ฟลานเดรีย 0 - 1 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 0-0
05:00 ลอส อันเดส 0 - 1 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 0-1

ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 2 - 2 เซาเปาโล(เยาวชน) 1-1
21:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 1 - 0 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 1-0

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:15 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 4 - 0 โนเวลด้า ซีเอฟ 1-0
16:15 เรอัล โซเซียดัด ซี 0 - 0 เอสดี เบียไซน์ 0-0
16:30 โปรตุเกตเรเต้ 4 - 1 เซสต้าโอ 2-0
16:30 เอสดี ดิวส์โต 0 - 1 ซีดี ซานตูนซี่ 0-1
16:30 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 1 - 1 แอตเลติโก้ ปินโต้ 0-1
16:30 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 1 - 0 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 0-0
16:30 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 3 - 1 อัลคอร์ค่อน บี 2-1
17:00 ซีดี โควาดอนก้า 4 - 2 คอนดัล ซีเอฟ 3-0
17:00 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 3 - 0 ซีดี การีนา 0-0
17:00 เอดี เซวตา 5 - 0 เฆเรซ เดปอร์ติโว 0-0
17:00 ซานราฟาเอล 5 - 1 ยูดี อัลคูเดีย 0-0
17:00 เอสดี โลโกรเนส 3 - 2 โอโยเนซา 2-0
17:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 3 - 0 ซีพี ซาน คริสโทบอล 1-0
17:00 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 1 - 1 ซีดี ทุยล่าร์ 0-0
17:00 ชิลลา ซีเอฟ 1 - 1 เฮอร์คิวลีส2 0-0
17:00 ซีดี ลีอัลตัดท์ 2 - 1 อูรากา 0-0
17:00 ดีเอวี ซานต้า อน่า 1 - 1 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 1-0
17:00 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 0 - 1 ปาร์ลา เอสคูเอลา 0-0
17:00 ซีดี อริซนาบาร์รา 0 - 0 ซีดี ลากุล โอแนค 0-0
17:15 รีล เจน 2 - 0 ซีดี เอล ปาโล 0-0
17:30 ซีเอฟโซลเลอร์ 0 - 6 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 0-2
18:00 ลันซาโรเต้ 5 - 0 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 0-0
18:00 ซีดี เมนซาเจโร่ 4 - 1 ยูดี แอลบาร์ร่า 0-0
18:00 เลกาเนส บี 4 - 0 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 1-0
21:30 ยูอี ฟิกูเรส 3 - 1 ซีอี ยูโรปา 1-0
22:00 เปน่า สปอร์ต 2 - 3 ซีดีเบติ โอนัค 0-0
22:00 ซีดี เบอร์ซีโอ้ 1 - 4 ซีดี วาเรีย 0-0
22:00 เบรีย 1 - 0 อูเตโบ เอฟซี 1-0
22:30 เซบีย่า ซี 1 - 0 ยูดี ลอส บาร์ริออส 0-0
22:30 ซีดี ซารีเนนา 2 - 0 ยูดี ฟราก้า 2-0
22:59 โอลิมปิโก เดอ โทตานา 2 - 0 อีดีเอ็มเอฟเชอรา 0-0
22:59 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 1 - 3 เอสดี เกอร์นิกา 0-0
22:59 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 0 - 1 ซาโมรา ซีเอฟ 0-0
22:59 อัลมาซาน 2 - 1 ลา บาเนซา 0-0
22:59 บูร์โกส เปอเมซาส 3 - 0 เบโรรีล บูปันซา 0-0
22:59 โมทริล ซีเอฟ 1 - 1 อัลเมเรีย บี 0-0
22:59 มายอร์ก้า 2 2 - 0 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 2-0
22:59 มันเชโก้ ซิวดัด 1 - 0 โตเลโด 0-0
22:59 ยูอี แซนท์ส 2 - 4 ซานแอนดรู 2-2
22:59 ซีดี อัลโคยาโน่ 4 - 0 ซีดี โรด้า 2-0
22:59 เอลเดนเซ่ 0 - 2 บียาร์เรอัล ซี 0-0
23:30 อัลกอสซีเอฟ 1 - 1 กอร์โดบา บี 0-0
23:30 กัลโลเวรา 0 - 2 เรอัล มูร์เซีย 2 0-0
23:30 ยูดี ลอส กราเลส 3 - 1 ฟิวดัส เด มุลเซีย 2-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

23:30 เนกาซ่า (ยู20) 3 - 1 ลีออน ยู 20 0-0

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 เอฟซี ซิงเกเรย์ 1 - 1 ดาเซีย-บุยอูคานี 1-0
20:00 เอฟซี ฟลอเรชติ 3 - 0 สปาร์ต้า คีชีเนา 0-0
20:00 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 3 - 0 โดรเชีย 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

19:30 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) 0 - 1 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) 0-0
20:00 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) 2 - 1 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) 0-0
20:00 เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) 8 - 0 มิดเดิลสโบรห์(ญ) 0-0
20:00 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) 4 - 1 ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) 0-0

ผลบอลวันที่ SVK U19 A

16:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 0 - 1 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 1 - 3 วาปรัส ปาร์นู 1-1
17:00 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 2 - 0 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 0-0

ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 0 - 1 ศรีสะเกษ เอฟซี 0-0
18:00 อุดรธานี 1 - 2 อยุธยา เอฟซี 1-1
19:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 2 - 2 หนองบัวลําภู 2-2
19:00 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 1 - 2 กรมศุลกากร เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

15:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 0 - 0 คูบานน็อคก้าครัสโนดาร์ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร คัพ

02:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 1 - 3 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 0-1

ผลบอลวันที่ แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ

00:00 มอริเตเนีย 0 - 0 มาลี 0-0
01:15 ตูนิเซีย 1 - 0 ลิเบีย 0-0
02:45 แอลจีเรีย 0 - 0 โมร็อกโก 0-0
18:30 มาดากัสการ์ 1 - 0 นามิเบีย 0-0
20:00 เอธิโอเปีย 0 - 1 รวันดา 0-0
20:00 ซิมบับเว 3 - 1 เลโซโท 1-0
20:30 ซวาซิแลนด์ 0 - 1 แซมเบีย 0-0
22:00 ไนเจอร์ 2 - 0 ไอเวอรี่โคสต์ 1-0
22:00 กานา 0 - 1 บูร์กินาฟาโซ 0-0
22:00 แอฟริกากลาง 0 - 2 คองโก-กินชาซา 0-1
22:00 อิเควทอเรียลกินี 2 - 2 คองโก-บราซซาวิล 2-1
22:59 โตโก 4 - 1 ไนจีเรีย 1-1

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

18:00 เอฟเค ออดา ริกา 3 - 1 โกรบินา 3-1

ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

02:30 เรซิสเตนเซียเอสซี 3 - 2 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 3-1
04:00 3 de Febrero 1 - 2 สปอตติโว อิเทโน่ 0-1
21:00 เจนเออะแร็ล กาบาเยโร่ 2 - 3 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 0-1

ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

18:00 โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) 3 - 3 โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) 2-3

ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

18:00 มหาวิทยาลัย สเตอร์ลิง (ญ) 1 - 4 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 1-1
19:00 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 3 - 0 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 2-0
20:10 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 3 - 0 สปาร์ตันส์ (ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:30 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 1 - 1 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 โวรู เจเค 0 - 6 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 0-3
17:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 2 - 0 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 1-0

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

19:00 เอฟซี เชอเดอร์ 1 - 3 กอเตปา เทสฮ์เกนท์ 1-2
19:00 มาเชล มูบาเร็ค 0 - 0 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 0-0
19:00 โซรัซ FK อูลกัช 5 - 0 อีฟทิเซอร์ เอฟเค 1-0
19:00 อิสทิคอล เฟอกาน่า 2 - 0 ชูตัน กูซาร์ 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

16:30 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(หญิง) 1 - 0 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 1-0
17:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 1 - 1 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 1-1
19:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 0 - 1 ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง) 0-1
21:00 เรอัล โซเซียดาด(หญิง) 2 - 0 เรอัล เบติส ( ญ ) 2-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

15:30 ดูก้าปรากซ์(ญ) 0 - 1 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 0-0
19:00 สโลวัคโก้ (ญ) 1 - 7 สลาเวีย ปราก (ญ) 0-4

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ

18:00 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 3 - 0 แอสตัน วิลล่า (ญ) 2-0
18:00 ลิเวอร์พูล (ญ) 2 - 3 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-0
20:00 โคเวนทรี (ญ) 1 - 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 0-1
20:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 0 - 3 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 0-1
20:00 เบอร์มิงแฮม (ญ) 1 - 0 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 0-0
20:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 5 - 0 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 1-0
20:00 เชลซี เอฟซี (ญ) 2 - 0 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
20:00 เลเวส (ญ) 2 - 3 คริสตัล พาเลซ (ญ) 1-2
20:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 0 - 4 เร้ดดิ้ง (ญ) 0-1
21:00 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 3 - 0 ลอนดอน บีส (ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

17:30 ฟิออเรนติน่า (ญ) 0 - 2 เรส โรมา (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

21:00 อี.จีเอส กัฟซ่า 1 - 1 เอ.เอส. ดีเจอร์บา 1-1

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1

15:30 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง 1 - 0 พีเอสเอ็มเอส เมเดน 1-0
15:30 พีเอสซีเอสซิลาแคบ 1 - 0 เพอเซอแรง เซอแรง 1-0
15:30 พีเอสจีซี เชียมิส 2 - 0 ซิเลกอน ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 แอง แยง 2 - 0 บินห์ดินห์ 1-0
15:30 เกิ่น เทอ เอฟซี 0 - 0 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 0-0
15:30 ดั๊ก ลั๊ก 4 - 2 เทย์นินห์ 2-0
15:30 ด่งท้าป 2 - 2 ทีทีบีดี ฟูดอง 2-1
15:30 ฮองลินห์ ฮาตินห์ 2 - 1 ด่องตัมลองอัน 0-1

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

15:00 เอฟซี อันยาง 5 - 2 โซล อี-แลน เอฟซี 2-0
17:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1 - 2 บูโชน เอฟซี 1995 1-1

ผลบอลวันที่ OFC Olympic Qualifying Tournament

07:00 วานัวตู ยู23(N) 3 - 1 ปาปัว นิว กินี (ยู 23) 3-0
10:00 ตองกา ยู 23 1 - 4 ฟิจิ (ยู 23) 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์

03:00 แซมปายโอ้ คอเรีย 1 - 0 คอนฟิแองก้า 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

00:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 2 - 1 บิโตเวีย บิโตฟ 2-1

ผลบอลวันที่ BRA SPC

01:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 2 - 1 แอตทิเบีย 1-0
01:00 เตาบาแต 0 - 2 อีซีเซา เบอร์นาร์โด/เอสพี 0-1
01:00 อา โซ ซานต้า เอสพี 4 - 1 นาซีอองนัล เอสพี 1-0
01:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 1 - 2 มิราสโซล 1-0
01:00 โคเมอเชียล-เอสพี 3 - 2 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 1-1
01:00 ยูเวนตุส -เอสพี 1 - 0 ซานโต อังเดร 0-0
01:00 ริโอ คลาโร่ 0 - 0 ลิเนนเซ่(บราซิล) 0-0
01:00 เซา คาเอตาโน่ 1 - 0 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 0-0

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 วิงยี เอฟที 4 - 0 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 3-0
14:30 ชาทิน 1 - 1 ซิติเซ่น 1-1
14:30 ไทจง เอฟซี 3 - 2 ฮ่องกง แซพลิง 3-1

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

22วินาที วานูอาตู 1 - 0 ปาปัวนิวกินี -
17:00 เอธิโอเปีย (ยู 20) 0 - 4 ทานซาเนีย (ยู 20) 0-2
22:59 แทนซาเนีย 0 - 1 ซูดาน 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

15:00 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 2 - 3 เอซี คาริน่า 0-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยู 20 2 - 0 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 0-0
01:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) 0 - 0 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 0-0
05:00 เซอราโน อาร์เจ (ยู 20) 0 - 1 เซเต เด เซเตมโบร์ พีอี(เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

21:50 มอนต้า เอฟซี 0 - 0 ซีดี เปอร์โต กีโต 0-0

ผลบอลวันที่ เอเชียใต้ ชิงแชมป์ U19

16:15 เนปาล ยู19 0 - 3 ภูฎาน ยู19 0-1

ผลบอลวันที่ NOR D4

19:00 ฟินส์เนส 1 - 3 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 0-0
21:00 ฮอนฟอสส์ บีเค 2 - 0 ฮาร์สตัด 1-0
22:30 เอสเค ทราเอฟฟ์ 1 - 3 ไอสโวล์ด TF 0-2

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) 2 - 1 เนิร์นแบร์ก (ยู 17) 1-1
16:00 โบคุ่ม (ยู 17) 0 - 2 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) 0-1
16:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) 2 - 0 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) 2-0
18:00 เอาก์สบวร์ก (ยู 17) 2 - 0 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) 1-0
18:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) 1 - 1 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) 1-1
19:00 เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) 1 - 2 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) 0-2

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:00 คอร์โดบ้า 1 - 1 บาดาโฮซ 0-1
00:00 ยูดี เลบานเต้ บี 1 - 0 ยูอี แอลลาโกสเตลา 0-0
16:35 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 3 - 4 เซลต้า บีโก้ บี 3-1
17:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 2 - 1 ลาส โรซัส 1-1
17:00 อลาเบส 2 4 - 0 ซีดี อิซาร่า 1-0
17:00 มาริโน่ ลูอันโก้ 0 - 0 ยูดี เมลิลล่า 0-0
17:00 ซีพี บียาร์โลเบลโด 2 - 1 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 1-1
17:00 ปอนเตเบดรา 0 - 1 แอตเลติโก บาเรียเรส 0-0
17:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1 - 0 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 1-0
17:00 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 2 - 3 เรอัล โอเบียโด้ บี 1-1
17:00 เอสดี อีเจีย 1 - 1 ซีดี เอโบร 1-0
17:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 2 - 2 ยูอี คอร์เนลล่า 1-2
17:00 เออี พรัท 0 - 1 ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู 0-0
18:00 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 0 - 0 เรอัล มาดริด กัสติยา 0-0
22:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 0 - 0 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 0-0
22:00 ฮาโร เดปอร์ติโบ 1 - 0 ซีดี กัวจูเอโล 0-0
22:00 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 0 - 2 ยูดี โลโกรนเยส 0-1
22:00 ซีดี ตูเดลาโน่ 0 - 3 แอธเลติก บิลเบา บี 0-2
22:00 ซีเอฟ บาดาโลน่า 1 - 1 เยย์ดา 1-0
22:30 เรอัล บายาโดลิด บี 3 - 1 บาราคแอลโด ซีเอฟ 2-0
22:59 เมริดา เอดี 0 - 1 เรเครติโบ อูเอลบา 0-0
22:59 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 1 - 0 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1-0
22:59 กาลาฮอร์รา 1 - 1 ซาลามังก้า 1-0
22:59 ยูอี โอลอต 1 - 0 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 1-0
22:59 ซาบาเดย์ 1 - 0 ซีเอฟ ลา นูเซีย 1-0
23:15 เรอัล โซเซียดาด บี 4 - 3 เอสดี ไลเนา 1-2
23:30 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 1 - 0 เยคราโน ดิปอติโว 0-0
23:30 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 1 - 1 เอสดี อมอเรเบียต้า 0-0
23:30 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 0 - 0 คาสเตลล่อน 0-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 1 - 0 บาโยนเน่ (ยู 19) 1-0
16:25 โมนาโก(ยู 19) 2 - 0 โคโลเมียร์ส (ยู 19) 0-0
20:00 นิออร์ท(ยู 19) 2 - 2 เตรลิสซาค (ยู 19) 1-1
20:00 เลอ ม็องส์ (U19) 2 - 1 ลาวาล(ยู 19) 0-0
20:00 วานซ์ ยู19 1 - 4 ชาโตรูซ์(ยู 19) 0-0
20:00 ตูร์(ยู 19) 1 - 2 แรนส์(ยู 19) 0-0
20:00 เอปินาล(ยู 19) 3 - 4 สตารส์บูร์ก(ยู 19) 0-0
20:00 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 5 - 3 ทรัวส์(ยู 19) 0-0
20:00 โอแซร์ (ยู 19) 0 - 0 โซโชซ์(ยู 19) 0-0
20:00 ตูลง(ยู 19) 2 - 2 แคนเนส เอเอส (ยู 19) 0-0
20:00 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) 4 - 3 นีมส์(ยู 19) 0-0
20:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 1 - 0 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 0-0
20:00 เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19) 2 - 2 ก็อง(ยู 19) 0-0
20:00 วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) 1 - 2 เอเวรอซ์(U19) 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 6 - 1 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 4-0
16:00 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 1 - 0 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 0-0
17:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) 0 - 5 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 0-1
17:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) 2 - 0 ออฟเฟนแบร์ก ยู19 1-0
18:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) 1 - 0 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 1-0
18:00 พรูเบน มุนสเตอร์ ยู19 0 - 1 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:30 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 0 - 0 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 0-0
18:30 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 3 - 0 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 1-0
18:30 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 5 - 1 วีเอฟบีเออร์บัค 1-0
19:00 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 0 - 2 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 0-1
19:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1 - 3 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 1-1
19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 2 - 2 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 1-1
19:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 0 - 1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 0-0
20:00 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 1 - 2 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 1-0
20:00 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 2 - 1 โฮลสไตน์ คีล 2 1-1
21:00 อัลโตน่า 93 4 - 1 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 0-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

19:00 วันตา 0 - 0 จิปโป 0-0
19:00 ฮอนก้า อคาเทเมีย 1 - 3 คาริเนน โปเจ็ท 1-2
19:00 จีบีเค คอคโคล่า 3 - 1 เจเอส เฮอร์คิวลีส 1-1
19:00 พีเค-37 2 - 3 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 2-0
19:00 โอแอลเอส โอลู 1 - 5 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 0-2
22:30 เอ็มไอพีเค มิกเกลี 4 - 1 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 1-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

17:00 มาเรียลวาส ยู17 0 - 6 เฟยเรนเซ่(ยู 17) 0-4

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

00:00 ลอริยองต์ บี 2 - 0 อองตองต์ เอสเอสจี 0-0
00:00 บาสเตีย 4 - 1 ดรานซี่ 3-1

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

16:30 ราปิด บูคาเรสต์ 3 - 2 กลอเรีย บูซัว 1-1

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

18:30 เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) 0 - 0 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) 0-0
20:00 ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) 4 - 2 แกรนด์ แลนซี 0-0
20:00 ซูก 94 1 - 5 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) 0-0
20:00 เบียล เบียนนี่ 3 - 3 บาเดน 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 เจมส์เมอบังค์ 3 - 0 ดาลุ่ม 1-0
18:00 บีเค อวาลต้า 2 - 2 ฮอลเบค 1-1
18:00 บี 73 สลาเกลเซ่ 0 - 1 บรอนชอยจ์ 0-0
20:00 เอบี โคเปนฮาเกน 1 - 2 ริงโคบิง 1-1

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 เซนจา 0 - 2 อาซาเน่ ฟุตบอล 0-1
20:00 เบียเซ่น 0 - 1 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 0-0
20:00 โซล่า 0 - 1 โฮดด์ 0-0
20:00 ซทจอร์ดาล บริ้ง 4 - 0 เอฟเคอเรนดัล 3-0
20:00 อัลต้า 2 - 1 กเจลแซส 1-0
21:00 อัสเคอร์ 2 - 0 โซต้า 1-0
21:00 โกรลุด 2 - 1 ไมจอลเนอร์ 0-0
22:00 เฟรดริกซ์สตรัด 3 - 2 บราท์เวก 0-2
22:59 ไบรน์ 0 - 1 โมสส์ 0-1

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

16:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) 1 - 2 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 0-1
17:00 นาซิอองนาล ยู19 0 - 0 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 0-0
22:59 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 5 - 0 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

17:00 ซอร์กี้ คราสโนกรอสค์ 0 - 0 เอฟเค อาร์ยาซาน 0-0
19:00 โรดิน่า มอสโก 1 - 1 ลูกิ อีเนอร์จีย่า 0-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta

21:00 อัสซีริสก้า 2 - 1 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 1-1
21:00 วาร์มโบลเอฟซี 1 - 2 ไอเอฟเค อัสปุดเดน-เทลลัส 1-1
21:30 เอฟซี กูเต้ 3 - 4 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 2-4
22:00 วาร์กาด้า ไอเค 5 - 3 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 0-1
22:00 วินเบิร์ก ไอเอฟ 1 - 0 อูลเลเรดส์ 0-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 โซนี่ ซูการ์ 0 - 1 บานดาริ 0-1
19:00 โซฟาพาก้าเอฟซี 4 - 0 เชเมลิลซูการ์ 1-0
19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 3 - 0 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 1-0
20:15 กอร์ มาเฮีย 2 - 1 เคซีบี 2-1

ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

09:30 เอฟซี ทูซอน 0 - 0 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

21:00 เบรัสเตกี 6 - 4 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 2-4

ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา

01:30 ทาคูแรมโบ 1 - 1 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 0-0
01:30 ซีเอ เรนติสตัส 1 - 0 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 1-0
02:00 โรชา เอฟซี 1 - 0 โอเรียนทอล 1-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20

17:30 คาโป (ยู 20) 1 - 2 อิลเวส(ยู 20) 1-0
17:30 คูพีเอส(ยู 20) 2 - 0 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 0-0
18:00 แอตแลนติส (ยู 20) 2 - 0 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี

01:30 เกล็นโตรัน (ญ) 1 - 0 ลินฟิลด์ หญิง 1-0

ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

06:00 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 2 - 1 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 1-0
06:00 พลาซ่า อมาดอร์ 1 - 1 คอสตา เดล เอสเต 0-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen

16:00 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 2 - 2 สปอร์ติ้ง คริสตินา 1-2
19:30 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 0 - 5 อินเตอร์ ตูร์คู 2 0-2
20:15 เอฟซี ฟินน์ครูด 6 - 1 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา 2-1

ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2

18:00 นครปฐม เอฟซี 1 - 2 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 0-1

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 2 - 1 เรียลฟร้อนเทร่า 0-0
02:30 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 1 - 1 อัลกอสตูร่า เอฟซี 0-0
02:30 ยารากุยเอฟซี 0 - 2 ซีแอ เฟอเรียล 0-0
03:00 ทิทาเนส เอฟซี 1 - 0 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 0-0
03:00 ยูเรนา เอสซี รอ เดปอร์ตีโบ ซูเลีย

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga

15:30 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 2 - 1 เอสวี ดานูบ 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

20:00 อีซี เซา โชเซ เอสพี 1 - 1 กัวรุลฮอส เอสพี 1-1
20:00 ฟลาเมงโก(เอเอ) 4 - 3 มาอูเอ็นซ่าเอสพี 1-1

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2

20:00 โอทรานท์ 0 - 1 โลฟเซน เซตินเจ 0-1

ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น

20:00 รูเปล บูม 2 - 0 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว 0-0

ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง

04:30 สปอร์ต ฮวนคาโย่(สำรอง) 1 - 2 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) 0-1

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก

16:00 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 1 - 4 คูการิค(ยู 19) 0-3

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 โอปาว่า 2 4 - 0 เฮอร์มานิเซ 4-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

20:00 เฮนเนส 05 1 - 1 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท 0-0
20:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 4 - 1 อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน 0-0
20:00 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 0 - 2 ไวเด้นบรูค 0-2
20:00 เอนด์เทบรูกค์ 0 - 0 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 0-0
20:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 3 - 0 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 0-0
21:00 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 1 - 0 เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง 1-0

ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL

14:30 ฟิลิปปินส์แอร์ฟอร์ซ 1 - 2 คายาเอฟซี 1-2

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

18:00 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 1 - 0 ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) 1-0

ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก

05:00 ยูเวนตุส มานากัว 4 - 0 เดปอร์ติโวโอโกตัล 3-0
08:00 เรอัลมาดริซเอฟซี 1 - 1 ชินันเดกาเอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:30 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 0 - 0 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division

05:00 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 1 - 1 สปอร์ติง คานามาย 1-1

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division

00:00 เมดิมัวร์เย่ 2 - 1 ดีนาโมซาเกร็บ 2 1-0
21:30 รูเดส 2 - 1 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 1-0

ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง

03:00 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 3 - 0 แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) 1-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

16:20 สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) 0 - 8 สโลวาน บราติสลาวา (ญ) 0-5

ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D

20:00 นาร์โด 0 - 1 โนเซริน่า 0-1
20:00 ตราสเตเวเร กัลโช่ 2 - 1 เอพริลเลีย 1-0
20:00 ทีมอัลตามูรา 1 - 0 เวอร์ทัส ฟรานคาวิลล่า 1-0

ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก

20:00 เอสพี ลิเบอร์ตาส 2 - 0 ซาน โจวันนี 0-0

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง 2nd Division

12:30 กุ๊นถอง 1 - 1 ลักกี้ ไมล์ เอฟซี 0-0
14:30 มูทัล เอฟซี 0 - 2 ฟู มูน เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women

18:35 ราโย บาเยกาโน 2 (ญ) 0 - 3 ลา โซลานา(ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียซูเปอร์ลีกแห่งชาติ

10:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 2 - 1 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 0-0
13:30 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด(N) 1 - 1 เพิร์ธ เอสซี 0-1

ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional

21:00 ลูซิเทเนีย 2 - 0 เอสซี บียา เรอัล 1-0
21:00 โคอิมบรอส 1 - 2 ลูซิทาโน่เอฟซีวี 1-1
21:00 โทรเฟนเซ่ 0 - 0 ซานโจเนนเซ่ 0-0
22:00 มาริติโม่ 2 3 - 2 จีดี บรากานคา 2-1
23:45 วิเซล่า 2 - 1 เบอร์โก้ เอสซี 1-0

ผลบอลวันที่ India Santosh Trophy

13:25 ปัญจาบ 3 - 1 จามมูแคชเมียร์ 0-0
13:30 โอริศา 6 - 1 พิหาร 3-0
13:30 มิโซรัม 1 - 0 อรุณาจัล 1-0
13:30 หรยาณา 0 - 1 อุตตรันชัลเอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่

15:00 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 1 - 2 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 0-1
17:00 พานาธิไนกอส ยู 19 3 - 0 โอลิมเปียกอส(ยู 19) 2-0

ผลบอลวันที่

20:00 เดริต้า จิลาน 1 - 1 เคเอฟ เทรปคา 89 0-1

ผลบอลวันที่ Brazil L

01:00 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ 0 - 3 อเมริกา อาร์เจ 0-1

ผลบอลวันที่

15:00 มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติไต้หวัน 0 - 2 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 0-0

ผลบอลวันที่

16:00 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 0 - 0 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่

00:00 อัลโบรายา(ยู 19) 2 - 5 ซีดี โรด้า (ยู 19) 0-2

ผลบอลวันที่

01:30 มานากัว(ยู 20) รอ จาลาปา(ยู 20)

ผลบอลวันที่

17:00 เอฟซี โคเซ่ 0 - 5 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ ซี 0-1

ผลบอลวันที่

02:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 1 - 0 ครูไซโร่ เอ็มจี (ยู 20) 1-0

ผลบอลวันที่

20:00 เซนต์ จอห์นสโตน(ญ) 1 - 0 กลาสโกว์ เกิร์ลส์(ญ) 1-0

ผลบอลวันที่

19:15 ซาราวัค 0 - 1 ยูเคเอ็ม เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่

15:00 บิดเวสท์ วิทซ์(สำรอง) 2 - 1 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) 0-1

ผลบอลวันที่

16:00 เมืองเลย ยูไนเต็ด 1 - 0 อุตรดิตถ์ 0-0
18:00 ชัยนาท ยูไนเต็ด 1 - 1 ปทุมธานี ยูไนเต็ด 0-0
18:00 วัดโบสถ์ เอฟซี 3 - 0 เกาะกวาง 1-0
18:50 บ้านค่าย ยูไนเต็ด 3 - 2 ห้วยแถลง ยูไนเต็ด 1-2

ผลบอลวันที่

02:30 เอฟซี เอดมันตัน 1 - 3 ยอร์ก 9 เอฟซี 0-3

ผลบอลวันที่ 22/09/2562

ผลบอลวันที่ AFC U-16 แชมเปี้ยนชิพ
ผลบอลวันที่ AFC U-16 ฟุตบอลหญิง แชมเปี้ยนชิพ
ผลบอลวันที่ BRA D4
ผลบอลวันที่ BRA SPC
ผลบอลวันที่ Brazil L
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
ผลบอลวันที่ Greece Divison C
ผลบอลวันที่ India Santosh Trophy
ผลบอลวันที่ NOR D4
ผลบอลวันที่ OFC Olympic Qualifying Tournament
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional
ผลบอลวันที่ SVK U19 A
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ WAUS WD1
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A
ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2
ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน
ผลบอลวันที่ เค-ลีก
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
ผลบอลวันที่ ชเลสวิกลีกา
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
ผลบอลวันที่ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก
ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato U19
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
ผลบอลวันที่ ปานามา Reserve League
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20
ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FAM ลีก
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย คัพ
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี
ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2
ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta
ผลบอลวันที่ สวีเดน U19
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ผลบอลวันที่ สวีเดน ดิงลีก
ผลบอลวันที่ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร คัพ
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียซูเปอร์ลีกแห่งชาติ
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ
ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ผลบอลวันที่ เอเชียใต้ ชิงแชมป์ U19
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก
ผลบอลวันที่ แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี
ผลบอลวันที่ ไอริช women National Union
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง 2nd Division
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
ผลบอลวันที่ ฮังการี คัพ
ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก


ผลบอลวันที่AFC U-16 แชมเปี้ยนชิพ, AFC U-16 ฟุตบอลหญิง แชมเปี้ยนชิพ, BRA D4, BRA SPC, Brazil L, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, Greece Divison C, India Santosh Trophy, NOR D4, OFC Olympic Qualifying Tournament, Portugal Campeonato Nacional, SVK U19 A, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, เกาหลีลีกสำรอง, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คูเวต ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นิคารากัว Apertura ลีก, นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล Campeonato U19, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปานามา Reserve League, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ, มอนเตเนโก Div.2, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย FAM ลีก, มาเลเซีย คัพ, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน U19, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ดิงลีก, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, หมู่เกาะแฟโร คัพ, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลียซูเปอร์ลีกแห่งชาติ, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอลลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อุรุกวัยลีกสำรอง, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอเชียใต้ ชิงแชมป์ U19, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, โอมาน ลีก, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี, ไอริช women National Union, ฮ่องกง 2nd Division, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี คัพ, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,