บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ผลบอลวันที่ 06/07/2562

ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

14:00 เคพีวี คอคคูล่า 2 - 1 วีพีเอส วาซ่า 1-0
14:00 ฮอนก้าเอสพู 1 - 2 คูพีเอส 0-1
14:00 โรพีเอส โรวานีมี่ 1 - 2 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 0-2

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

10:00 เอฟซี โซล 2 - 2 แกงวัน เอฟซี 1-1
10:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1 - 1 โปฮัง สตีลเลอร์ 1-0
10:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1 - 0 อินชอนยูไนเต็ด 0-0
10:30 แดกู เอฟซี 1 - 1 กยองนัม เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

23:30 มอนทรีออล อิมแพ็ค 2 - 3 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 2-2
23:40 เอฟซี ซินซินเนติ 3 - 2 ฮุสตัน ไดนาโม 2-0
23:45 โคลัมบัส ครูว์ 1 - 2 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 1-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

09:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 2 - 1 วิสเซล โกเบ 1-1
10:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1 - 0 โออิตะ ตรินิต้า 0-0
10:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1 - 1 เซเรโซ โอซาก้า 0-1
10:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 2 - 0 จูบิโล อิวาตะ 2-0
10:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 1 - 0 เวกัลตา เซนได 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

13:00 คัลมาร์ 0 - 1 เอไอเค โซลน่า 0-0
13:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 1 - 1 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 0-0
14:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 2 - 1 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 2-0
17:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 2 - 1 โอเรโบร 1-1

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

01:00 เอฟบีซี เมลการ์ 4 - 0 วิกตอเรีย สพอร์ท 2-0
01:35 มาราธอน 1 - 2 เอดี ซาน คาร์ลอส 1-0
02:30 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 0 - 1 เทาโร เอฟซี 0-0
07:00 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 0 - 1 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 0-1
07:15 เอฟซีคลินเซนิ 3 - 0 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 1-0
07:30 ชีรัค 1 - 1 เอฟซี ลอริ 0-1
08:00 มะละกายูไนเต็ด (ญ) 5 - 1 พีดีอาร์เอ็ม (ญ) 4-0
08:00 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 2 - 2 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 2-1
08:00 โกลนิค เลชน่า 1 - 0 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0-0
08:00 ออด้าโอพอล 2 - 2 จีเคเอสเบลชาโตว์ 1-1
08:00 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 2 - 4 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 2-1
08:30 เอลเคเอสลอดซ์ 2 - 1 จีเคเอส ทิคี 0-1
08:30 เอสเค ลิเซน 1 - 1 ยูนิโก้ 0-0
09:00 มัลโดส ลูการ์นี 0 - 1 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0-1
09:00 ดอร์โรจี เอฟซี 2 - 3 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 2-2
09:00 ฮราเดตส์กราลอเว 3 - 2 สปาร์ตาปราก 2 3-1
09:00 โอเดนเซ่ บีเค 2 - 0 โรสกิลด์ 1-0
09:00 เอสซี แชม 3 - 2 บาเดน 1-1
09:00 สโลวัคโก้(N) 1 - 1 เทรนซิน 1-0
09:00 เอสซี เฟยเรนเซ่ 1 - 0 โรชเดล 1-0
09:00 เคเอฟซี โคมาร์โน 1 - 2 ชัควารี่ ทีเค 0-0
09:00 ดูก้า ปรากซ์ 4 - 2 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 3-0
09:00 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 3 - 4 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 2-2
09:00 เทปลิเซ่(N) 1 - 0 สลาโว วีเซลัด 1-0
09:00 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) รอ มอนเชงกลาดแบช (ญ)
09:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ 1 - 2 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 0-1
09:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1 - 0 ฟรีเดค-มิสตัค 0-0
09:00 ปาคซิ เซ 2 - 0 เปซซี่ เอ็มเอฟซี 1-0
09:20 เคชเคเมติ ทีอี 0 - 1 ซเซจ 2011 เอฟซี 0-1
09:30 โควา พีดาเด้ 0 - 1 อคาเดมีโค วิสุ 0-1
09:30 เฟยเรนเซ่ 1 - 0 เบอร์โก้ เอสซี 1-0
09:35 วิสล่า พล็อค 1 - 4 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0-1
10:00 อารัวก้า 2 - 1 วิตอเรีย กิมาไรส์ 1-0
10:00 เลเชีย กอเดนซ์ 7 - 1 บิโตเวีย บิโตฟ 6-1
10:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 - 1 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 0-1
10:00 วิสล่า คราคอฟ(N) 1 - 0 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0-0
10:00 แรนเดอร์ส 2 - 0 วีบรอก 1-0
10:00 ดินาโม ซาเกร็บ 2 - 2 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-1
10:00 สวอนซี ซิตี้ 2 - 1 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1-1
10:30 สตอล เมียเลช 2 - 0 ราดอมเมียร์ก ราดอม 2-0
11:00 เร้ดดิ้ง 2 - 0 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-0
11:00 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 1 - 1 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 1-1
11:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 1 - 2 แฮร์โรว์ โบโร่ 0-0
11:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น(N) 1 - 2 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1-1
11:00 เวเจิล 1 - 0 เอสเบิร์ก 1-0
11:00 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 1 - 1 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 0-0
11:30 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 1 - 2 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 1-1
11:30 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 9 - 0 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 4-0
11:50 สปอร์ติ้ง บราก้า 4 - 1 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 1-0
12:00 ฮาเวลเซ่ 2 - 1 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 2-0
12:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 0 - 4 มิลล์วอลล์ 0-1
12:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 4 - 2 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 0-0
12:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) รอ เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช
12:00 ซอนเดอร์ไจสกี 1 - 2 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 0-1
12:00 เยท ทาวน์ 1 - 10 บริสตอล โรเวอร์ส 1-3
12:00 บอนเนอร์(N) 0 - 2 ทีเอสวี ชไตน์บัค 0-1
12:00 วาลเบิร์ก เอฟซี 0 - 3 นอร์บี้ ไอเอฟ 0-1
12:00 เอฟซี ไลเฟริ่ง(N) 1 - 2 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1-1
12:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 4 - 0 โฟล่า เอสซ์ 2-0
12:00 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 2 - 7 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 1-4
12:00 ฟูแล่ม 1 - 3 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0-3
12:30 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ รอ เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
12:30 พรูเบน มุนสเตอร์(N) 0 - 3 โกรนิงเก้น 0-1
12:30 สตองดาร์ด ลีแอช 2 - 2 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 1-2
13:00 บาลินเกอร์ 2 - 2 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 0-1
13:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 1 - 3 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 0-1
13:00 รอแยล อันท์เวิร์พ 1 - 1 มักเดเบิร์ก 0-0
13:00 ดาร์ลิงตัน 0 - 3 มาเธอร์เวลล์ 0-2
13:00 บีเอสวี เรห์เด้น 3 - 1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 3-0
13:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1 - 2 ซาบรุคเค่น 1-1
13:00 ดอร์เดรชท์ 1 - 2 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 0-0
13:00 เฟเวอร์ชาม ทาวน์ 1 - 9 จิลลิ่งแฮม 0-4
13:00 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 2 - 1 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1-0
13:00 ลินฟีลด์ เอฟซี 2 - 4 เซนต์ จอห์นสโตน 1-1
13:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1 - 2 ซิลเคบอร์ก 1-1
13:00 วิลเล่ม ทเว(N) 2 - 1 ออสเทนเด้ 1-1
13:00 นอร์ดเจลแลนด์(N) 0 - 3 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0-1
13:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 0 - 1 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 0-0
13:15 เอฟซี ธูน(N) 0 - 3 เอสซี เครียนส์ 0-0
13:15 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07(N) 3 - 2 อิปสวิช ทาวน์ 3-1
13:20 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง(N) 0 - 1 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 0-1
13:30 แอร์บัส ยูเค บรอจตัน 2 - 3 อีกส์สตัน เอฟซี 2-0
13:30 ซาเทิร์น 0 - 3 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 0-1
13:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 2 - 1 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 0-0
13:30 ราปิด เวียนนา(N) 2 - 1 เบามิต ยาโบลเนค 1-1
13:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส รอ บราซิล เด เปโลตัส
14:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์(N) 5 - 0 เบรเมอร์ เอสวี 4-0
14:00 เอฟซี ซูริค(N) 3 - 5 สตุ๊ตการ์ต 2-2
14:00 ซานต้า เทคล่า 1 - 2 ซีดี ซอนโซนาเต 1-2
14:00 กราสฮ็อปเปอร์ 4 - 0 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 1-0
14:00 เชสเตอร์ เอฟซี 1 - 7 วีแกน แอธเลติก 1-3
14:00 เดเบรเซน วีเอสซี รอ ซีมปิน ไมชาโลวี
14:00 เฮอรินจี โบโรห์ 1 - 2 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 1-1
14:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 2 - 0 แบมเบอร์ ไบร์ท 2-0
14:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1 - 1 อาร์เซน่อล ตูล่า 0-1
14:00 เยโอวิล ทาวน์ 2 - 0 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 2-0
14:00 เคเอเอ เกนท์ 3 - 0 อาริส ซาโลนิก้า 1-0
14:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 0 - 3 ลินคอล์น ซิตี้ 0-2
14:00 ฮัลเลน 0 - 14 บริสตอล ซิตี้ 0-0
14:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 2 - 1 วอลซอลล์ 1-1
14:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 3 - 0 คาวเดนบีท 1-0
14:00 อาแซด อัลค์มาร์(N) 5 - 2 คลับบรูซ 2-0
14:00 ปิแอส กลิวิส 7 - 1 เมียดิซ เลกนิก้า 4-1
14:00 บาร์โรว์ 1 - 2 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 1-1
14:00 ดัมบาร์ตัน 3 - 2 ดันดี ยูไนเต็ด 0-0
14:00 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 1 - 3 ฮิเบอร์เนี่ยน 1-0
14:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 2 - 3 โดเวอร์ แอทเตลิก 1-1
14:00 เฟรเซอร์เบิร์ก 1 - 2 ปีเตอร์เฮด 1-1
14:00 กุยเซลีย์ 0 - 2 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-1
14:00 ฮาร์โลว์ ทาวน์ 0 - 5 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-2
14:00 โคฟ เรนเจอร์ 2 - 1 มอนโทรส 0-0
14:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 1 - 0 กรีน็อค มอร์ตัน 1-0
14:00 เลมิงตัน 0 - 4 โคเวนทรี ซิตี้ 0-3
14:00 นูเนียตัน โบโรห์ 0 - 2 น็อตต์สเคาน์ตี้ 0-0
14:00 สแตรนแรร์ 0 - 1 โคเลอไรน์ 0-1
14:00 เรธโรเวอร์ส 2 - 0 สปาร์ตันส์ 2-0
14:00 วินเตอร์ทูร์ 5 - 1 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก 0-0
14:00 โวล์ฟสบวร์ก 2 - 1 ฮันซ่า รอสต๊อค 2-0
14:00 อเบอร์ดีน(N) 1 - 1 อินเวอร์เนสส์ 0-0
14:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช 2 - 0 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 1-0
14:00 บอร์แฮม วู๊ด 3 - 3 อาร์เซน่อลซี 3-1
14:00 บรอมลีย์ 0 - 0 ฟูแล่ม XI 0-0
14:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 2 - 1 อีสต์ กรินสเตด ทาวน์ 2-0
14:00 วอกซ์ฮอลล์ มอเตอร์ 3 - 1 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 0-1
14:10 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 1 - 2 ลิฟวิงสตัน 0-1
14:10 คาร์ล ไซส์ เยน่า 0 - 0 อัสติ นาดลาเบม 0-0
14:10 นานท์วิช ทาวน์ 2 - 1 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-0
14:25 สลาสค์ วรอคลาวน์ 2 - 0 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1-0
14:30 คัพเฟ่นเบิร์ก 3 - 3 สตวร์มกราซ 2-2
14:30 ปาร์ดูบีตเซ(N) 2 - 2 วิโซซิน่า จิคลาวา 1-2
14:30 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 3 - 0 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 3-0
14:30 ซาบาห์ 5 - 3 ซีล่า เอฟเค 2-2
15:00 เอลเคเอสลอดซ์ 3 - 0 โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก 2-0
15:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0 - 2 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0-1
15:00 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 1 - 0 น็องซี่ 1-0
15:00 เลช พอซนาน 2 - 1 มิดทิลแลนด์ 1-0
15:00 อาร์ดา 1 - 1 โบเตฟ กาเลโบโว่ 0-1
15:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0 - 2 เวสเตอร์โล 0-0
15:00 เอสเคเอฟซีเรด 1 - 1 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 1-1
15:00 คอร์ไทรจ์ 1 - 1 วาล็องเซียนส์ 1-1
15:00 อาร์ก้า กดิเนีย(N) 2 - 2 ชามนิตเซอร์ 0-0
15:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 0 - 0 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 0-0
15:00 โคโรน่า คีลเซ่(N) 1 - 1 วิเทสส์ อาร์นเฮม 1-0
15:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ 6 - 0 โปกอน ซีดล์เซ 4-0
15:00 นีซ รอ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
15:00 วิโตชา บิสตริต้า 1 - 0 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 0-0
15:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 2 - 0 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 0-0
15:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 1 - 1 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 0-1
15:00 อาวรองเช่ 0 - 2 แก็งก็อง 0-0
15:00 เบอโน่ 4 - 0 นิตร้า 2-0
15:00 บูโลญจน์ 3 - 2 ล็องส์ 1-1
15:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1 - 0 เวราครูซ 1-0
15:00 วาดุซ 2 - 0 ออสเตรีย ลัสเตนัว 1-0
15:00 แอลเอเอสเค ลินซ์ 2 - 1 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0-0
15:00 ซาเกลบี้ ลูบิน(N) 0 - 4 เดอ กราฟสคัป 0-3
15:00 ไพรบราม 2 - 2 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 2-0
15:00 เซอร์เวตต์ 2 - 3 ลัวซานนี สปอร์ท 2-1
15:00 ทรัวส์ 2 - 0 วิลเลฟรองเช 1-0
15:00 เอ็นเค มูรา 05 3 - 1 เอ็นดี เบลตินซี 3-0
15:00 สลาโว วีเซลัด 1 - 1 วาร์ดา เซ 1-1
15:10 เลอ อาฟร์(N) 4 - 0 ปารีส เอฟซี 1-0
15:15 ไนโคบิ้ง เอฟซี 0 - 1 เฮอฟอล์จ โคเก้ 0-1
15:20 เคเอเอส ยูเปน 1 - 1 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1-1
15:30 ราบ็อตนิคกี้ 0 - 5 โบเรค เวเลส 0-1
15:30 เออีเค ลาร์นาคา 1 - 1 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 0-0
15:30 ปาชูก้า 1 - 0 ยูเออีเอ็ม โปตรอส 0-0
15:30 เบโร่ สตารา ซากอร่า 3 - 1 ทแซร์สโค เซโล 3-0
15:45 สลาเวีย โซเฟีย 1 - 3 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0-1
15:59 โซโชซ์ 0 - 0 อีเวอร์ดอน 0-0
15:59 เอฟซี ธูน 1 - 5 เซนต์ กัลเลน 1-1
15:59 เอฟเค เวเลซ 0 - 0 สโลโบดา 0-0
15:59 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 1 - 0 เอฟเค วอซโดวัค 0-0
15:59 โอร์แลงส์ ยูเอส 0 - 2 ยูเอ็นเอฟพี 0-2
15:59 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 2 - 0 เอฟเค แรด เบลเกรด 1-0
15:59 เกรอน็อบล์ 3 - 1 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 1-0
15:59 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 1 - 1 ก็อง 0-0
15:59 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 2 - 2 เฟรมัด อเมเจอร์ 2-1
15:59 ฟาสตาฟ ซลิน 3 - 0 เอฟเค เซนิก้า 1-0
15:59 ซีมูน 3 - 0 เอฟเค เบซานิย่า 3-0
15:59 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 3 - 0 วิเฮรน แซนดันสกี่ 1-0
15:59 เฮชเอ็นเคกอริก้า 1 - 0 ทาบอร์เซซานา 0-0
15:59 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 2 - 0 ฮันโนเวอร์ 96 0-0
15:59 แกลร์กมงต์ ฟุต(N) 2 - 0 โรเดซ อเวรอน 1-0
15:59 แมตเตอร์สเบิร์ก 0 - 0 ลาฟนิทซ์ 0-0
15:59 เอเจ โอแซร์ 2 - 1 บรูค พีรอนนาส 1-0
15:59 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค รอ ซีมูน
15:59 ชามัวร์ นิออร์ท(N) 1 - 3 โชเลท เอสโอ 0-1
15:59 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 1 - 2 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-1
16:30 ลอริยองต์ 2 - 0 อูแอส กงการ์กโน่ 1-0
16:30 มัลโดส ลูการ์นี รอ โบแรกซ์ บันจา ลูกา
16:30 มัลโดส ลูการ์นี 1 - 0 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 0-0
16:30 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 1 - 1 เอฟเคสวิเจซด้า 1-0
17:00 เซนต์ เมียร์เรน 0 - 2 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0-2
17:00 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 4 - 4 เมเชเลน 3-1
17:00 เควีเอสเค ลอมเมล 3 - 1 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 3-0
17:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ รอ ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
17:00 เซอร์เคอร์ บรูซ(N) 1 - 4 โมนาโก 1-2
17:00 จีดี ชาเวซ 2 - 1 อาเวส 1-1
18:00 ซานโตส 0 - 0 ปอนเต เปรตา 0-0
18:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด รอ เซนต์ เมียร์เรน
18:15 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 1 - 0 ปาร์ติซาน เบลเกรด 0-0
20:30 โอลิมเปีย อาซันซิออง 1 - 1 โรซาริโอ เซ็นทรัล 0-0
21:20 โกยาส 1 - 0 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 1-0
21:45 ครูซ อาซูล 0 - 0 โมนาร์คัส โมเรเลีย 0-0
22:30 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 0 - 0 ลานุส 0-0
22:40 เพนารอล 2 - 1 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 1-0
23:00 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 1 - 0 โคโล โคโล่ 0-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน

11:35 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ 4 - 2 ฉงชิ่ง ลี่ฟาน 1-1
11:35 ปักกิ่ง กั๋วอัน 3 - 0 หวูฮั่น ซอลล์ 1-0
11:35 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี 3 - 1 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 1-0

ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

09:30 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 2 - 2 กวางตุ้ง เซาเทิร์น ไทเกอร์ 1-1
11:30 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี 3 - 1 เหมยโชวเคอเจีย 2-1
11:30 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 0 - 0 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 0-0
11:30 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 1 - 0 ซีฉวน อันนาเพอน่า 0-0
11:30 คิงดัว หวางยัง 1 - 1 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 1-1
11:35 หนันท่ง ฉื่อยัน 2 - 2 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ แอฟริกันเนชันส์ คัพ

15:59
ไนจีเรีย(N)
3 - 2
แคเมอรูน
19:00
อียิปต์
0 - 1
แอฟริกาใต้

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

14:00 อัคราเนส 2 - 0 ฟีลเคียร์ 1-0
15:59 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 1 - 2 เคอาร์ เรย์ยาวิค 0-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ซุปเปอร์ คัพ

15:59 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก(N) 2 - 3 โลโคโมทีฟ มอสโก 1-1

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

09:30 ยัง ไลอ้อนส์ 1 - 2 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 0-1
10:05 สิงคโปร์ วอร์ริเออร์ 3 - 3 บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม 1-2

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

14:00 ยาโร 3 - 2 เคทีพี ค็อตก้า 2-1
14:00 ไมปา 0 - 3 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 0-1
14:00 มูซ่า 1 - 5 ฮาก้า 1-0
14:00 เอซี คาจานิ 0 - 1 ทีพีเอส ตูร์คู 0-0
14:00 เอซี โอลู 3 - 3 ทีพีวี แทมเปเร่ 2-2

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

14:00 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 2 - 1 เมตต้า/ลู ริกา 1-0
15:59 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 2 - 0 เจลกาว่า 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

14:00 อโครโพลิส ไอเอฟ 1 - 3 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 1-0
14:00 บีเคฟอร์เวิร์ด 2 - 2 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 1-2
14:00 รินนินเก้ ไอเค 1 - 1 ไอเอฟ ซิลเวีย 0-0
14:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 2 - 3 ลุงสกิล 0-2
14:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 1 - 2 แลนด์สโครน่า 0-0
14:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 3 - 0 แอตวิดาเบิร์ก 1-0

ผลบอลวันที่ อเมริกา คัพ

19:00
อาร์เจนตินา(N)
2 - 1
ชิลี

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

14:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 2 - 4 เนเมน กร็อดโน่ 0-4
15:45 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 3 - 2 ตอร์ปิโด มินส์ค 2-2
17:45 เอฟเค วิเท็บส์ค 0 - 1 ดินาโม เบรสต์ 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

10:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1 - 3 เอฟซี กิฟู 0-2
10:00 เอฟซี เรียวเคียว 3 - 0 โทชิกิ เอสซี 2-0
10:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 2 - 1 โอมิยะ อาร์ดิย่า 1-1
10:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 2 - 3 โยโกฮามา เอฟซี 1-2

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

13:00 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 1 - 2 มะละกา 1-2
13:00 พีบี ปาหัง 2 - 0 กัวลา ลัมเปอร์ 0-0
13:00 เปรัค เอฟเอ 0 - 3 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 0-1

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

12:15 ซาราวัค 2 - 4 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 2-2
13:00 ตรังกานู บี 0 - 0 ปุเลา ปีนัง 0-0
13:00 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 1 - 2 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 1-1

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

13:00 เลวาเดีย ทัลลินน์ 1 - 2 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-1
15:59 ทูเลวิค วิจานดี่ 0 - 1 ทาร์ตู เจเค มัก 0-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

15:59 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 7 - 0 แมกนิ 4-0

ผลบอลวันที่ ฟีฟ่า หญิง

15:00
อังกฤษ(ญ)(N)
1 - 2
สวีเดน(ญ)

ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland

12:00 เอฟซี เทรลเลเบิร์ก รอ โทเมลิลล่า ไอเอฟ
12:00 เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค 5 - 0 เอฟโอซี ฟาร์สต้า 3-0
12:00 Älmhults IF รอ สเกน ไอเอฟ

ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

05:10 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 0 - 0 เซ้าท์ เมลเบิร์น 0-0
07:30 ฮูม ซิตี้ 1 - 0 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 1-0
08:00 อัลโตน่า เมจิค(N) 0 - 1 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 0-0
09:00 แดนน็อค ธันเดอร์ 1 - 1 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 1-0

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

23:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 2 - 1 แนชวิลล์ เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

04:00 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 1 - 0 จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) 1-0
04:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 9 - 0 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ เค ลีก

08:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 0 - 2 กิมแฮ ซิตี้ 0-0
10:00 ชางวอนซิตี้ 0 - 1 กังเนือง ซิตี้ 0-0
10:00 เชนันซิตี้ 1 - 0 อินชอน โคเรียล 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แคนาดา

01:00 ซีเอสซี มิซซิซเซากา 1 - 1 เรอัลมิซซิซเซากา 0-0

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

12:00 เอฟเค ทารัซ 1 - 1 อัคโตเบ 1-0
13:00 เอียร์ติส พาฟโลดาร์ 2 - 1 อ็อคเซเปส 0-0
14:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 2 - 2 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 2-1
14:00 เอฟเค อะตีราอู 2 - 1 เซตีซู 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

10:00 ไอเค มาย์เรน (ญ) 0 - 1 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 0-1
13:00 เคยูพีเอส (ญ) 4 - 0 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 2-0
14:00 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 2 - 0 โอเอ็นเอส(ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

13:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) 4 - 2 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 1-1
13:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) 7 - 0 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 5-0

ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

07:00 อาร์มาเดล เอสซี 0 - 3 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 0-0
07:00 บัลแคทต้า เอฟซี 0 - 1 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 0-1
07:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 0 - 3 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 0-2
07:00 อีซียู โยนดาลูบ 1 - 1 สตีรลิง ไลออนส์ 0-0
07:00 เพิร์ธ เอสซี 5 - 0 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 1-0
07:00 ซอเรนโต้ เอฟซี 3 - 0 ร็อคคิงแฮมซิตี้ 2-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ซุปเปอร์ คัพ

17:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์(N) 0 - 1 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ

08:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)(N) 0 - 1 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 0-1
08:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 2 - 2 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

00:15 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 6 - 2 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 2-1
16:30 มาชัค รูนา 2 - 1 เดปอร์ติโบ กีโต้ 2-0
22:00 โอลเมโด้รีโอบัมบา 0 - 2 แอลดียู กีโต้ 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

08:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 0 - 3 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 0-1
09:00 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 3 - 1 รอคเดลซิตี้ซัน 0-1

ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

03:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 0 - 2 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 0-2
06:00 อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) 0 - 1 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 0-1
07:00 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 2 - 0 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 0-0
09:45 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 2 - 1 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 0-1

ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก

08:00 โกยาง เอฟซี 5 - 0 โซล ยูไนเต็ด 4-0
08:00 กิมโป เอฟซี 0 - 2 ยังพย็อง 0-0
09:00 อิชอน ซิติเซน 1 - 2 โปชอน เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

07:30 เจียงซู ยันเฉิง ดิงลี่ 0 - 0 หยินช่วน เห่อแลนแชน 0-0
07:30 ยันเบียน ปักกัว เอฟซี 0 - 1 ไซโบ้ ซันเดย์ 0-0
07:30 จี๋หลิน เบ่ยเจีย เอฟซี 0 - 4 เสิ่นหยาง เออบาน 0-1
08:00 เบ้าโถ หนานเจียว 0 - 2 ไท่โจวหยวนต้า 0-1
08:00 เซินเจิ้น เผิงเจิง 2 - 1 เสฉวน 1-0
08:00 ยูนนาน กุนลู 0 - 1 ฝูเจี้ยน เทียนซิน 0-0
08:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 2 - 1 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ 1-1
08:05 เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง 0 - 3 เหอเบ่ย อีลิท 0-1
11:00 เจียงซี เหลียนเชง 3 - 0 ฮาร์บิน ยี่เถิง เอฟซี 1-0
11:30 เฉิงตู ซินเฉิง 3 - 0 ลาซา ยูซีไอ 1-0

ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก

10:45 สุโขทัย เอฟซี 1 - 2 เชียงใหม่ เอฟซี 0-2
11:00 ปตท.เอฟซี ระยอง 3 - 1 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 2-0
12:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 3 - 2 ตราด เอฟซี 2-0
13:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 1 - 1 การท่าเรือ เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

08:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 3 ทารินก้า โรเวอร์ 1-1

ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

03:00 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 0 - 1 ซีแอตเติล เรน (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ BSWCP

08:15 รัสเซีย(ญ) ฟุตบอลชายหาด 7 - 2 เนเธอร์แลนด์(ญ) ฟุตบอลชายหาด 0-0
12:00 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 6 - 6 โปแลนด์ ฟุตบอลชายหาด 0-0
14:45 อังกฤษ(ญ) ฟุตบอลชายหาด 5 - 4 เนเธอร์แลนด์(ญ) ฟุตบอลชายหาด 0-0

ผลบอลวันที่ Slovakian Super Cup

15:59 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0 - 3 สลาเวีย ปราก 0-1

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

11:00 เอฟซี ปาครูโอยิส 0 - 1 บันก้า การ์ซได 0-0

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

15:00 เอฟซี ซิงเกเรย์ 7 - 2 เอฟซี โอลิมเปีย บัลติ 3-1

ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

05:30 เมโทรสตาร์ เอสซี 1 - 4 โครย์ดอน คิงส์ 1-2
05:30 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 0 - 4 อดิไลเด้ โอลิมปิค 0-2
05:30 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 6 - 0 แอดิเลด แพนเทอร์ 3-0
05:30 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 3 - 0 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 1-0
05:30 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 4 - 1 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 1-1
05:35 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 3 - 3 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 2-1

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya

14:00 เอฟซี สโมเลวิชี่ 1 - 0 สมอร์กอน เอฟซี 0-0
14:00 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 5 - 0 เอฟเค ออร์ชา 2-0
15:00 เอฟซี บาราโนวีชี 1 - 2 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 1-1
15:59 สปุตนิก 1 - 1 เอฟเค ลิด้า 1-0

ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1

10:45 กรมศุลกากร เอฟซี 3 - 3 อาร์มี่ ยูไนเต็ด 0-0
11:00 หนองบัวลําภู 0 - 0 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 0-0
12:00 ลำปาง เอฟซี 1 - 1 สมุทรสาคร เอฟซี 1-0
12:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 4 - 1 อยุธยา เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

05:00 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 2 - 3 คูม่า ไทเกอร์ 1-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

07:15 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 4 - 2 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 2-0
08:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส 5 - 2 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 3-1
08:30 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 1 - 0 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 1-0
09:00 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 1 - 7 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 1-4
09:00 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 6 - 0 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 3-0

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

12:00 โกรบินา 1 - 2 เอฟเค ออดา ริกา 0-2
14:00 ตูกุมส์-2000 1 - 0 นิว โปรเจค 0-0
15:59 คาราบัค/ดีนาโม ริก้า 0 - 4 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส 0-3

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

04:30 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 2 - 2 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 2-0
05:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 3 สเติร์ทไลอ้อนส์ 0-1
05:30 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 2 - 0 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 0-0
05:30 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 2 - 4 อดิไลเด้วิคตอรี่ 0-1
05:30 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 มอดบูรี่ เจ็ท 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

05:00 บรันสวิก ซิตี้ 1 - 2 มอร์แลนด์ เซบราส 1-1
05:00 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 3 - 0 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 0-0
05:00 แลงวาร์ริน 2 - 1 เมอร์เรย์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
05:15 นอร์ธโคท์ซิตี้ 1 - 4 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 1-1
06:00 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 3 - 1 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 1-1
07:30 จีลอง เอสซี 2 - 3 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 1-1
10:30 เมลเบิร์น ซิตี้(เยาวชน)(N) 2 - 2 เอฟซี บูลลีนไลออน 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ

08:00 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 1 - 0 เอซี คาริน่า 0-0

ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

14:00 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 3 - 0 3 de Febrero 0-0
19:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 0 - 1 สปอตติโว อิเทโน่ 0-0
20:00 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 0 - 1 เจนเออะแร็ล กาบาเยโร่ 0-1

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

10:00 อัสตานาบี 0 - 3 เซทตีซู 2 0-1
10:00 อีกิบาสตัซ 1 - 4 เอฟเค คัสไป 1-3
11:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 5 - 0 อคาเดมี่ ออนทูสติก 0-0
12:00 เอฟซี อักเตอเบ-ซีฮัส 0 - 2 ไบโคนูร์ 0-1
12:00 คีแรนไชม์เคนท์ 1 - 4 อัลไต เอฟเค 0-3
14:00 อักฮซายิก โอรอล 2 - 1 ไครัต อคาเดมี่ 1-1

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

14:00 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ 3 - 1 เคเอฟ การ์ดาเบีย 1-1
14:00 วอลซันกูร์ 2 - 1 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 1-0
15:00 ไอเอฟ เวสตรี 1 - 0 เลคเนียร์ เอฟ 0-0

ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

13:00 อาร์จียูโออาร์ มินสก์ (ญ) 6 - 0 นาเดียสดา เอสดี โจชัว 7 โมกิเลียฟ (ญ) 3-0
14:00 เอฟเค มินสก์ (ญ) 2 - 1 โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น

14:00 สปาร์ตากี้ 2 - 2 เอฟซี กากรา 0-2
14:00 เอฟซี เทลาวี 2 - 0 ชักดิดี้ 0-0
15:00 เอฟซี เชอวาร์เดนิ 2 - 1 กูเลีย ลานว์คูติ 1-1

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

11:30 พีเอสไอเอส เซมารัง 2 - 0 เปอเซล่า ลามังกัน 0-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga

15:59 ปาร์นู เจเค 3 - 0 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลมหาวิทยาลัย หญิง ชิงแชมป์โลก

15:59 มหาวิทยาลัยสหรัฐอเมริกา (ญ)(N) 1 - 2 มหาวิทยาลัยญี่ปุ่น (ญ) 1-1
15:59 มหาวิทยาลัยแอฟริกาใต้ (ญ)(N) 0 - 1 มหาวิทยาลัย แคนาดา (ญ) 0-1
15:59 มหาวิทยาลัย เกาหลีใต้ (ญ)(N) 3 - 3 มหาวิทยาลัยบราซิล (ญ) 2-0
15:59 มหาวิทยาลัย จีน (ญ)(N) 0 - 1 มหาวิทยาลัยรัสเซีย (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่

14:00 เอพีอาร์ เอฟซี 1 - 0 โพรลีนเอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1

08:30 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 1 - 1 เปอร์ซิค เคดีรี่ 0-0
08:30 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง 5 - 0 พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ 3-0
09:00 พีเอสเอ็มเอส เมเดน 3 - 2 เพอเซอแรง เซอแรง 0-1
13:30 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด 2 - 1 ซิเลกอน ยูไนเต็ด 0-1

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซียคัพ

08:30 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 1 - 1 เปรซียา จาการ์ตา 0-1

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

10:00 ด่องตัมลองอัน 0 - 1 เกิ่น เทอ เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

10:00 กวางจู เอฟซี 1 - 0 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1-0
10:00 ปูซานไอปาร์ค 3 - 1 โซล อี-แลน เอฟซี 2-1

ผลบอลวันที่ ยุโรป BSWCP

09:30 นอร์เวย์ ฟุตบอลชายหาด(N) 3 - 6 จอร์เจีย(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
10:45 บัลแกเรีย ฟุตบอลชายหาด(N) 4 - 3 เดนมาร์ก ฟุตบอล ชายหาด 0-0
13:30 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5 - 2 ตุรกี ฟุตบอลชายหาด 0-0
17:15 สเปน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 6 - 0 อาเซอร์ไบจาน ฟุตบอลชายหาด 0-0
18:30 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) 3 - 1 ยูเครน ฟุตบอลชายหาด 0-0

ผลบอลวันที่ Uzbekistan PFL Cup

13:30 ชูตัน กูซาร์ 2 - 1 ไดนาโม ซามาร์คาด 0-1
14:00 เมตาลุค เบคาเบด 0 - 1 คิซิลคัม ซารัชโชน 0-1
15:00 ซอกเดียน่า จิซาค 2 - 1 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 1-1

ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

08:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 1 - 0 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 1-0
08:00 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 1 - 1 คาเตอเลอร์ โตยามา 0-1
09:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 2 - 3 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 1-1
09:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 2 - 2 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 1-0
10:00 ไกนาเร โตโตริ 2 - 1 อซูส คราโร นูมาซู 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์

21:00 เอบีซี อาร์เอ็น 2 - 0 เทรเซ่ พาไรบา 1-0
21:00 ลูเวอร์เดนเซ่ 0 - 0 เซา โจเซ่อาร์เอส 0-0
21:00 เรโม เบเลม 0 - 0 ยูเวนตูเด้ 0-0
21:00 ยาปิรันก้า 2 - 0 อัตเลติโก อาเครียโน่ 0-0
23:00 โบตาโฟโก้ พีบี 1 - 2 แซมปายโอ้ คอเรีย 1-1
23:00 คอนฟิแองก้า 2 - 1 โกลโบ 1-0

ผลบอลวันที่ BRA SPC

18:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 0 - 0 มิราสโซล 0-0
18:00 อา โซ ซานต้า เอสพี 1 - 2 เซา คาเอตาโน่ 0-2

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

13:00 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ (ยู 20) 1 - 1 โนวา ซิดาเด(ยู 20) 0-0
13:30 คาโบเฟรนเซ่(ยู 20) 1 - 1 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) 0-1
18:00 มาดูเดดา(เยาวชน) 2 - 1 บันกู ยู 20 1-1
18:00 คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) 1 - 0 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 0-0
18:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยู 20 2 - 0 เซา การ์ลูส (เยาวชน) 2-0
18:00 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 1 - 0 เทาบาเต้(เยาวชน) 0-0
18:00 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 0 - 4 ลิเนนเซ่ เอสพี (เยาวชน) 0-3
18:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20) 6 - 0 ซีเอ ตาโบเอา ดา เซร่า (เยาวชน) 4-0
18:00 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 3 - 1 เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) 3-0
18:00 อูเด็กซ์ริโออาร์เจ (ยู 20) 0 - 6 อิทัวโน่ (เยาวชน) 0-2
18:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) 8 - 1 โวตูปอแรงเกนเซ่(เยาวชน) 6-0
18:00 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 1 - 1 พรีมาเวร่า (เยาวชน) 1-0
18:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 3 - 1 เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) 1-0
18:00 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 2 - 1 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 1-0
18:00 ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) 1 - 1 บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน) 1-0
18:00 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี (เยาวชน) 5 - 0 นาซิอองนาล เอซี เซา เปาโล (เยาวชน) 5-0
18:00 ริโอ คาร์โล (เยาวชน) 0 - 0 เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) 0-0
18:00 ริโอ เปรโต (เยาวชน) 3 - 0 โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) 1-0
18:00 ซานโต อังเดร(เยาวชน) 0 - 3 ซานโตส(เยาวชน) 0-1
18:00 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 3 - 1 อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) 2-0
18:00 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 4 - 2 อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) 0-0
18:00 เซาเปาโล(ยู 20) 1 - 1 ออสเตเอฟซี (เยาวชน) 0-1
18:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 2 - 2 วีโล คลับ (เยาวชน) 0-2
18:00 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 1 - 1 บาทาติสเอฟซี(เยาวชน) 1-0

ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20

05:00 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 2 - 5 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 0-0
05:00 บัลแคทต้า ยู 20 3 - 1 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด ยู 20 0-0
05:00 เปเรซ ยู 20 5 - 4 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 4-1
06:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 1 - 0 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ (ยู 20) 0-0
07:00 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 3 - 2 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 58 ยู 20 1-1
07:00 ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) 0 - 1 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่ NOR D4

12:00 สตาเบ็ค บี 2 - 0 สเจลคาวิค 0-0
13:00 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี 3 - 0 เอสเค เฮิร์ด 0-0
13:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 0 - 9 ไวกิ้ง บี 0-2
14:00 คราเครอย์ ไอเอล 2 - 1 นอร์สแตน 0-0
14:00 บรอดด์ 2 - 2 เฟคเกรอย 1-1
14:00 สเตล โจร์เพลแลนด์ 4 - 1 ฟลินท์ 2-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

14:00 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 1 - 3 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 1-2
14:00 จิปโป 1 - 1 เอฟซี ไวคิงกิต 1-1
14:00 เจเอพีเอส 2 - 1 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 0-0
14:00 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 5 - 1 อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 3-0
16:30 เอสซี คูฟู-98 4 - 1 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 1-0
16:30 เจเอส เฮอร์คิวลีส 3 - 0 พีเค-37 2-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga

14:00 บราท์เวก 1 - 0 นาร์โด เอฟเค 0-0
14:00 ซทจอร์ดาล บริ้ง 3 - 1 ควิด ฮอลเด้น 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta

12:00 บีเค โอลิมปิค 3 - 0 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 0-0
14:00 ทอลสแลนด้าไอเค 3 - 1 เวเนอร์สเบริกส์ 1-1
14:00 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 3 - 1 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 1-0
14:00 ฮิตตาร์พีเอส ไอเค 2 - 4 ออนซาล่า บีเค 1-2
14:00 สตาฟซินจ์ ไอเอฟ 1 - 3 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 1-2
14:00 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 3 - 0 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 0-0
14:00 ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ 3 - 2 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 3-1
14:30 อราเมียสก้า ไอเอฟ 0 - 1 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 0-0

ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า

09:00 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 1 - 0 ยาด­านาบอน เอฟซี 0-0
09:00 ชาน ยูไนเต็ด 4 - 2 ดากอนเอฟซี 3-1
09:30 มะเกว 2 - 0 หงสาวดี ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก

04:30 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 0 - 0 โฮบาร์ต ใต้ 0-0
06:45 ลอนเซสตัน ซิตี้ 4 - 0 คลาเรนซ์ ยูไนเต็ด 4-0
08:00 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 2 - 3 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 1-0

ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก

06:30 วาเลนไทน์(N) 1 - 3 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 1-1
07:00 แฮมิลตัน โอลิมปิค 1 - 4 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

20:00 ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์ 1 - 1 ฮอลแลนด์ ซินซินเนติ ไลออนส์ 0-0
22:30 เวสตัน รอ เดอะ วิลล่าเกส
23:05 โทแบคโค โร้ด 4 - 2 นอร์ทแคโรไลนา เอฟซี (ยู 23) 2-1
23:30 ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ 0 - 0 เอเวอร์กรีน 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

05:35 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 4 - 4 ทารินก้า โรเวอร์(สำรอง) 2-0

ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League

12:00 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 1 ภูฎาน ยู19 1-0

ผลบอลวันที่ FFSA SLR

02:30 ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) 2 - 1 เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) 1-0
03:15 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 0 - 2 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 0-0
03:15 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง)(N) 4 - 0 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 3-0
03:15 อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) 1 - 2 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 0-1
03:15 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 2 - 0 เซาท์ แอดิเลด แพนเธอร์ส (สำรอง) 1-0
03:15 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 2 - 3 ครอยดอน คิงส์ สำรอง 1-1
03:15 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ สำรอง 2 - 3 แอดิเลด ซิตี้ สำรอง 0-0
03:15 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด(สำรอง) 2 - 3 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 1-2
03:20 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) 1 - 8 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 1-4
03:20 เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) 0 - 6 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 0-2

ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา

13:05 ไอเอ ซูด อเมริกา 0 - 1 วิลล่า เทเรซ่า 0-1
18:00 ซีเอ แอตเทนาส 1 - 2 ซีเอ เรนติสตัส 1-1

ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

02:00 ลอส อันเจเลส ซัลซา (ญ) 0 - 4 เอฟซี โกลเด้นสเตท (ญ) 0-3

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen

10:00 จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด 7 - 0 คิงส์ คัวปิโอ 2-0
12:00 นาร์เปส คราฟท์ 2 - 1 สปอร์ติ้ง คริสตินา 0-0

ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2

11:00 บางกอก เอฟซี 2 - 1 เชียงราย ซิตี้ 2-0
11:00 นครปฐม เอฟซี 1 - 1 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 1-0
12:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 3 - 1 อ่างทอง เอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

05:00 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20) 3 - 0 เอสดับบลิวคิว ทันเดอร์ (ยู 20) 1-0
07:00 เวสเทิร์น ไพร์ (ยู 20) 3 - 1 ซันชายน์ โคสต์ (ยู 20) 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League

02:30 เบลคอนเนนยูไนเต็ด(ยู 20) 2 - 0 คูมาไทเกอร์ส (ยู 20) 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

13:00 เซา โฮเซ่ ดอส แคมโพส/เอสพี 1 - 1 มาริเลีย 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

05:00 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 1 - 1 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 0-1
06:15 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 5 - 1 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 1-0
09:00 สปิริต เอฟซี 1 - 3 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 0-0
09:00 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 1 - 1 มาคาร์เธอร์ แรมส์ 1-1
09:00 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 1 - 1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 1-1
09:00 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 0 - 2 นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส 0-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

12:00 เอชพีเอส(ญ) 1 - 0 เอฟซี ฮาตส์(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

10:00 มูกติยอดด้าเอสเคซี 0 - 0 ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส 0-0
13:00 โมฮัมเมดัน เอสซี 2 - 0 ชิทตากอง อะบาฮานี่ 0-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก

13:00 ดันดาล์ค ยู 19 1 - 3 โบฮีเมียนส์(ยู 19) 0-3
13:05 เชลบอร์น(ยู 19) 1 - 4 ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) 1-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato U19

18:00 กอริติบ้า ยู 19 7 - 0 เกร็ก คาร์ พีอาร์ ยู 19 3-0
18:00 ปารานา พีอาร์ / ยู 19 2 - 2 แอตเลติโก พาราเนนเซ่ ยู19 1-0

ผลบอลวันที่ อุรุกวัย U19 ลีก

13:00 ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) 0 - 3 ดานูบิโอ(ยู 19) 0-0
13:00 มิราม่าร์ มิชชั่นเนส(ยู 19) 3 - 3 ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส ยู 20 2-1

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild

14:00 กอเดรนเกอร์ 4 - 2 ซินดรี้ 3-0

ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D

19:00 เอซี โคลีนา 2 - 2 โคลชากัว ซีดี 1-1
20:00 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 0 - 0 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 0-0

ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL

07:30 สตาเลี่ยน เอฟซี รอ เซเรส เอฟซี

ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

02:30 ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 2 - 4 ลอนเซสตันยูไนเต็ด 0-2
04:30 บีช ซิตี้ 3 - 0 ทารูนา 2-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรีย U20 ลีก

05:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 1 - 1 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 0-1
05:00 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 5 - 2 สตีรลิง ไลออนส์ (ยู 20) 3-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

07:00 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 1 - 1 แอซฟิลล์ 1-1
07:00 มอร์เลย์ วินด์มิลส์ 2 - 7 ซูเบียโก เอเอฟซี 1-5
07:05 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 1 - 2 เฟรแมนเทล ซิตี้ 1-1

ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์คัพ

02:00 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 1 - 1 เวลลิงตัน โอลิมปิก 0-1
07:00 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 2 - 1 เนลสัน ซูเบริบส์ 1-1

ผลบอลวันที่ PER C

16:15 สปอร์ติ้งคริสตัล 1 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 0-1
22:45 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 3 - 1 ซานโต๊ส เคป ทาวน์ 1-1

ผลบอลวันที่

06:50 สปิริท เอฟซี (ยู 20) 5 - 1 บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) 4-0

ผลบอลวันที่

22:00 อิทัวโน่ เอสพี 2 - 1 วิตอเรีย อีเอส 0-0
23:00 อีตาบายานา 2 - 0 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ 1-0

ผลบอลวันที่

04:50 ทวีด ยูไนเต็ด (สำรอง) 0 - 7 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ (สำรอง) 0-3

ผลบอลวันที่

15:59 เดลฟิน เอสซี(สำรอง) 2 - 2 เฟอร์ซา อมาริลลา เอสซี(สำรอง) 2-1
15:59 เอเมเลค(สำรอง) 6 - 1 เอสดี ออกาส(สำรอง) 3-0

ผลบอลวันที่

06:00 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 1 - 0 ยามาโตะ ซิลฟิด หญิง 1-0

ผลบอลวันที่

07:15 โลแกน ไลท์นิ่ง 5 - 4 โรชเดล โรเวอร์ 1-3
08:15 บริสแบน วูลฟ์ 2 - 1 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 2-1

ผลบอลวันที่ ลีกโคลัมเบีย U20

17:00 อัตเลติโก บูคารามังก้า (ยู 20) 3 - 2 พีเอสดี แพนเทอรา (ยู 20) 2-1

ผลบอลวันที่

18:00 โกยาส(ยู 23) 2 - 0 ซิเอร่า (ยู 23) 0-0

ผลบอลวันที่

09:00 ซิลเวอร์ สตาร์ 2 - 5 ชินยูไนเต็ด 0-2

ผลบอลวันที่

11:00 แคช ทูเดย์ จันทบุรี เอฟซี 0 - 2 เกาะกวาง 0-1
11:00 สิงห์บุรี เอฟซี 3 - 1 วัดโบสถ์ เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่

09:00 ลาว โปลิศ คลับ 0 - 2 ลาว โตโยต้า เอฟซี 0-1
11:45 ยัง อีเลเฟ่น เอฟซี 1 - 1 อีโวยูไนเต็ด เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ 06/07/2562

ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Premier League
ผลบอลวันที่ BRA SPC
ผลบอลวันที่ Brazil L
ผลบอลวันที่ BSWCP
ผลบอลวันที่ FFSA SLR
ผลบอลวันที่ NOR D4
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ PER C
ผลบอลวันที่ Slovakian Super Cup
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ Uzbekistan PFL Cup
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก
ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เค ลีก
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน
ผลบอลวันที่ เค-ลีก
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เจแปน Challenge League Women
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ผลบอลวันที่ เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D
ผลบอลวันที่ ชิลี คัพ
ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ mainland Super League
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์คัพ
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato U19
ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แคนาดา
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL
ผลบอลวันที่ ฟีฟ่า หญิง
ผลบอลวันที่ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลมหาวิทยาลัย หญิง ชิงแชมป์โลก
ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League
ผลบอลวันที่ มอลโดวา คัพ
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FAM ลีก
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ยุโรป BSWCP
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ซุปเปอร์ คัพ
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ซุปเปอร์ คัพ
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ลีกโคลัมเบีย U20
ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20
ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta
ผลบอลวันที่ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ
ผลบอลวันที่ อเมริกา คัพ
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรีย U20 ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซียคัพ
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก
ผลบอลวันที่ อุรุกวัย U19 ลีก
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ แอฟริกันเนชันส์ คัพ
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก



ผลบอลวันที่Australia Gold Coast Premier League, BRA SPC, Brazil L, BSWCP, FFSA SLR, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, PER C, Slovakian Super Cup, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, Uzbekistan PFL Cup, กระชับมิตร คัพ, เกาหลี ชาเลน ลีก, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน Challenge League Women, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ, ชิลี Primera D, ชิลี คัพ, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก จีน, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นิวซีแลนด์ mainland Super League, นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women, นิวซีแลนด์คัพ, นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล Campeonato U19, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก แคนาดา, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟีฟ่า หญิง, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลมหาวิทยาลัย หญิง ชิงแชมป์โลก, ภูฏาน Thimphu League, มอลโดวา คัพ, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย FAM ลีก, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, ยุโรป BSWCP, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, รัสเซีย ซุปเปอร์ คัพ, โรมาเนีย ซุปเปอร์ คัพ, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกโคลัมเบีย U20, ลีกอาชีพพม่า, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, สเตรเลีย U20, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ, อเมริกา คัพ, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียวิกตอเรีย U20 ลีก, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อินโดนีเซียคัพ, อิรัก ลิก, อุรุกวัย U19 ลีก, อุรุกวัยกันดา, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกันเนชันส์ คัพ, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอร์แลนด์ U19 ลีก,