บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ผลบอลวันที่ 03/07/2562

ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

23:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 3 - 0 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

07:30 ซเวซดา เปียร์ม 0 - 0 อูฟา บี 0-0
07:30 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 5 - 0 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 2-0
08:00 เอสเคเอ รอสตอฟ 2 - 1 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ 2-1
08:35 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา(N) 1 - 1 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 0-0
09:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค(N) 2 - 1 ทริเน็ค 1-0
09:00 เอลเคเอสลอดซ์(N) 3 - 0 วอร์ต้า พอซแนน 2-0
09:00 อาร์ก้า กดิเนีย 1 - 0 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 1-0
09:10 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 2 - 0 สปาร์ตาปราก 2 1-0
09:10 เอฟซี โกเมล(N) 0 - 3 เอฟซี อแวน อคาเดมี่ 0-1
10:00 โกลนิค เลชน่า 0 - 1 โปกอน ซีดล์เซ 0-1
11:00 โอเดนเซ่ บีเค 1 - 1 โฮลสไตน์ คีล 1-0
11:05 ซิลเคบอร์ก 3 - 0 เวนด์ซีเซล 2-0
12:00 ลิงบี้ 1 - 0 เฮลซิงกอร์ 0-0
12:30 คาร์ล ไซส์ เยน่า(N) 2 - 2 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 1-1
13:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น(N) 1 - 2 ฮันซ่า รอสต๊อค 1-0
13:00 นอร์ดเจลแลนด์(N) 4 - 2 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 3-0
14:00 โคลอส โคซาลิฟก้า 2 - 0 บัลเคนี่ ซอร์ย่า 0-0
14:00 ซาเทิร์น 0 - 1 ทอม ทอมสค์ 0-1
14:00 โกยาส 3 - 0 บราซิลเลียนเซ่ 0-0
14:00 ดนีปรอ-1 1 - 1 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 1-0
14:00 ฮราเดตส์กราลอเว(N) 1 - 0 เทรนซิน 0-0
14:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 4 - 2 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 2-0
14:00 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 1 - 0 โนสต้า โนโวทรอย 0-0
14:10 วิสล่า คราคอฟ(N) 0 - 1 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0-0
14:20 คลับ เลออน 1 - 1 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 1-1
14:30 โอโบโลน เคียฟ(N) 1 - 0 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 1-0
14:30 เทปลิเซ่(N) 2 - 2 วิโซซิน่า จิคลาวา 2-0
15:00 ปาคซิ เซ 1 - 0 ลิฟวิงสตัน 1-0
15:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 5 - 0 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 3-0
15:00 มิดทิลแลนด์(N) 4 - 3 วิเทสส์ อาร์นเฮม 2-0
15:00 สตอล เมียเลช 1 - 1 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 0-0
15:00 เอลเลน่า โตรัน 0 - 3 โครบริ โกลกูฟว์ 0-2
15:00 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 2 - 1 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 0-1
15:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 2 - 2 ซาบรุคเค่น 0-0
15:00 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 5 - 1 เชลยาบินสค์ 4-0
15:00 เลเชีย กอเดนซ์ 1 - 1 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 0-0
15:00 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 2 - 0 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0-0
15:10 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี(N) 4 - 0 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 1-0
15:30 ครูซ อาซูล 3 - 5 ซากาเตเปค 0-4
15:30 เนิร์นแบร์ก 0 - 4 บาเซิ่ล 0-0
15:30 โอเอฟซี ปอโมเรีย 0 - 1 เนฟโตชิมิก บูร์กัส 0-0
15:30 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 0 - 2 ตูตา เดอร์เรซ 0-1
15:30 เอสเคเอฟซีเรด 1 - 0 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 1-0
15:45 ทแซร์สโค เซโล 0 - 0 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 0-0
15:45 ดราว่า 0 - 3 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 0-1
15:59 ซีเอสเคเอ มอสโก(N) 1 - 2 เอฟเค รอสตอฟ 1-2
15:59 โบเตฟ วราตซา 1 - 1 ลิเท็กซ์ โลเวช 1-0
15:59 บาลินเกอร์ 0 - 0 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 0-0
15:59 บรากันติโน้ 2 - 1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2-0
15:59 ดิออสกียอร์ วีทีเค 1 - 2 เบเก้ซัคซาบา 1-1
15:59 เอฟซี ดูนาฟ รูส 2 - 2 เอฟซีคลินเซนิ 0-1
15:59 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 2 - 1 บีเอสวี เรห์เด้น 0-1
15:59 มาริบอร์ 4 - 1 เฮชเอ็นเคกอริก้า 3-0
15:59 เอเจ โอแซร์ 5 - 1 วิลเลฟรองเช 4-0
15:59 ชาโตรูซ์ 2 - 4 โรเดซ อเวรอน 1-3
15:59 สโลวัคโก้ 1 - 2 เอฟเค เซนิก้า 1-0
15:59 ทริงลาฟ คราน 2 - 2 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 1-1
15:59 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 1 - 2 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-2
15:59 เอฟเค เวเลซ 2 - 0 วาร์เท็กซ์ 1-0
15:59 กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี 0 - 3 สปาร์ตัก มอสโก 0-2
15:59 เอ็นดี เบลตินซี 0 - 6 ปาร์ติซาน เบลเกรด 0-2
15:59 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด 0 - 2 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 0-1
15:59 มัลโดส ลูการ์นี 0 - 1 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 0-1
15:59 สโลวาน บราติสลาวา(N) 2 - 0 เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น 0-0
15:59 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์(N) 4 - 0 เบามิต ยาโบลเนค 2-0
15:59 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 2 - 2 โปกอน เซซิน 0-1
16:30 คลับบรูซ(N) 1 - 0 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 0-0
16:30 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0 - 1 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0-1
16:30 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1 - 0 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 0-0
16:30 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก(N) 1 - 0 คัพเฟ่นเบิร์ก 0-0
16:30 เอสวี ลิปสตัดท์ 3 - 4 1. FC Gievenbeck 2-2
16:30 ทีเอสวี ชไตน์บัค 0 - 1 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 0-0
16:30 โอเอฟเค มลาดอสท์ พอดโกริก้า 1 - 0 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-0
16:30 วิคตอเรีย โคโลญจน์(N) 1 - 1 บอนเนอร์ 0-1
16:45 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 2 - 1 เอ็นเค มูรา 05 1-0
17:00 อาแซด อัลค์มาร์(N) 1 - 0 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1-0
17:00 สตารส์บูร์ก(N) 2 - 1 เอฟซี ซูริค 1-1
17:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 0 - 0 เอฟซี ซิยง 0-0
17:00 ดินาโม บูคาเรสต์ 3 - 0 คิลมาร์น็อค 1-0
17:00 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช 1 - 1 เคเอสซี โลเคอเรน 0-1
17:00 เอฟซี เครย์ 1 - 3 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 1-1
17:00 ลูเซิร์น 3 - 0 อารัว 2-0
17:00 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1 - 0 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 1-0
17:00 เซอร์เคอร์ บรูซ(N) 2 - 3 ซูลเต้ วาเรเกม 2-1
17:00 วิโตชา บิสตริต้า(N) 0 - 1 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0-1
17:00 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 5 - 1 อาริส ซาโลนิก้า 3-1
17:00 มอนต์ฟูร์ต 0 - 9 อูเทร็คท์ 0-5
17:30 วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก 1 - 2 โอเบิร์นนูแลนด์ 1-2
17:30 เคเอสเค ไฮสท์ 0 - 0 เมเชเลน 0-0
17:30 ยูนิออน กรูเทน 3 - 1 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 1-1
18:00 วิตอเรีย บีเอ 1 - 0 อีซี จากุยเพนเซ่ 0-0
18:15 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 3 - 1 ดูนาจสก้า สเตรด้า 1-0
18:30 เกล็นโตรัน 1 - 1 เซนต์ จอห์นสโตน 1-1
18:45 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 0 - 5 บาร์นสลีย์ 0-4
18:45 อาร์บรอท 3 - 2 ฮิเบอร์เนี่ยน 1-0
18:45 โคฟ เรนเจอร์ 2 - 1 อินเวอร์รูเรีย 1-0
18:55 ปีเตอร์เฮด 0 - 2 อเบอร์ดีน 0-1
22:00 กัวรานี่ เอสพี 2 - 1 พัลไมรัส 0-1
23:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 2 - 2 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 1-0
23:00 คลับ อเมริกา(N) 1 - 2 โบคา จูเนียร์ส 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน คัพ

17:00 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 1 - 0 คาร์ลเบิร์ก บีเค 1-0
17:00 ฮิตตาร์พีเอส ไอเค 0 - 1 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 0-0

ผลบอลวันที่ เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ

09:30 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 4 - 0 โอกินาวะ เอสวี 0-0
10:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 1 - 0 มหาวิทยาลัยเมจิ 1-0
10:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0 - 3 ฟาเจียโน โอคายามา 0-1
10:00 จูบิโล อิวาตะ 5 - 2 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 1-1
10:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1 - 1 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 1-0
10:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 1 - 0 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0-0
10:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1 - 1 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 1-1
10:00 กัมบะ โอซาก้า 7 - 1 คามาทามาเร่ ซานูกิ 3-1
10:00 คอนซาโดล ซัปโปโร(N) 2 - 4 ฮอนด้า เอฟซี 1-2
10:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0 - 0 เอฮิเมะเอฟซี 0-0
10:00 วี-วาเรน นากาซากิ 1 - 1 โคชิ ยูไนเต็ด 0-0
10:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 2 - 1 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ 1-1
10:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1 - 0 เกียวโต แซงก้า 0-0
10:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 2 - 1 มหาวิทยาลัยริทสุเมอิกัน 1-0
10:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1 - 0 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-0
10:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 0 - 3 สถาบันการออกกำลังกาย 0-0
10:00 โออิตะ ตรินิต้า 4 - 1 ไกนาเร โตโตริ 2-0
10:00 รีโนฟา ยามากูชิ 2 - 1 เอฟซี เรียวเคียว 1-1
10:00 วิสเซล โกเบ 4 - 0 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1-0
10:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 1 - 1 เธสปา คูซัทสึ 1-0
10:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 3 - 1 มหาวิทยาลัยโฮกุริคุ 3-0
10:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 1 - 2 โทชิกิ เอสซี 1-1
10:00 สากัน โตสู 1 - 1 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0-0
10:00 คาชิว่า เรย์โซล 4 - 0 กรุลล่า โมริโอกะ 1-0
10:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 2 - 2 เอฟซี กิฟู 1-0
10:00 เวกัลตา เซนได 4 - 1 โอซาก้า เอฟซี 1-1
10:00 มาชิดา เซลเวีย 0 - 1 คาเตอเลอร์ โตยามา 0-1
10:00 โชนัน เบลมาเร่ 0 - 4 เวียร์เทียน คูวานะ 0-1

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

11:45 ยัง ไลอ้อนส์ 0 - 1 โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

17:00 ซูดูว่า 3 - 0 สปายริส เคานาส 2-0

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

17:05 สค็อปดี้ เอไอเค 2 - 1 ทอร์น ไอเอฟ 1-1

ผลบอลวันที่ อเมริกา คัพ

00:30
บราซิล
2 - 0
อาร์เจนตินา

ผลบอลวันที่ คอนแคแคฟโกลด์คัพ

02:30 เฮติ(N) 0 - 0 เม็กซิโก 0-0

ผลบอลวันที่ ฟีฟ่า หญิง

19:00
เนเธอร์แลนด์(ญ)(N)
0 - 0
สวีเดน(ญ)

ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland

17:30 บีเควี นอร์ทาเลีย 3 - 0 ไอเอฟเค อุปซอลา 1-0

ผลบอลวันที่ เกาหลีใต้ FA คัพ

10:00 กยองนัม เอฟซี 1 - 2 ฮวาซอง เอฟซี 0-1
10:10 อินชอน โคเรียล 2 - 0 แกงวัน เอฟซี 0-0
10:30 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1 - 1 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 1-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

16:30 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 1 - 1 ไอเค อุปซาลา (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย ซุปเปอร์ลีก คัพ

17:30 โดโกเรต์ส รัซกราด(N) 2 - 0 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1-0

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

15:00 ดีลา กอริ 2 - 0 เอฟซี ซิโอนี่ 1-0
17:00 ดินาโม ทบิลิซี 2 - 1 ดินาโม บาตูมี 1-1

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

13:00 เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) 0 - 2 ไวกิ้งส์(ยู 19) 0-2

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

15:00 เลียตาว่า โจนาว่า 5 - 2 เนเวซิส 3-2
15:30 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี 0 - 3 ดีซัวกาส เทลเซีย 0-2
15:30 ซิอัวลิอาย 1 - 0 วิลเนียอุส ไวทิส 0-0
15:59 บันก้า การ์ซได 0 - 1 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 0-1

ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

18:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 3 - 0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 2-0
18:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20) 2 - 0 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 0-0
18:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 1 - 0 เซาเปาโล(เยาวชน) 1-0
18:00 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 2 - 0 กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) 0-0
18:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 0 - 1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 0-0
20:00 ครูไซโร่ (เยาวชน) 0 - 0 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

18:00 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 0 - 0 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 0-0
19:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 2 - 2 เบรย์ดาบลิค (ญ) 2-1
19:15 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 1 - 0 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก

14:00 นาฟิต อัลวาซาต 1 - 2 อัล กูวา อัล จาวิย่า 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาธ์เวลส์คัพ

09:30 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์(N) 2 - 0 แมนลี่ ยูไนเต็ด 1-0
09:30 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 3 - 2 เซนต์จอร์จ 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ

09:30 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 4 - 2 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 3-1
09:30 เดอะ แกป บีพีแอล 1 - 6 อัลบานี ครีก 1-2
09:30 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส(N) 4 - 0 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

14:00 โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) 3 - 1 โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) 2-1
14:00 เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 4 - 1 อาร์จียูโออาร์ มินสก์ (ญ) 4-0

ผลบอลวันที่ ไทยลีกคัพ

08:30 เมืองเลย ยูไนเต็ด 1 - 2 แบงค็อก ยูไนเต็ด 0-2
08:30 สุราษฎร์ธานี ซิตี้ 2 - 5 เชียงราย ยูไนเต็ด 1-3
08:30 มหาวิทยาลัยธนบุรี 1 - 3 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1-2
11:00 ระนอง เอฟซี 1 - 0 สุโขทัย เอฟซี 0-0
11:00 หนองบัวลําภู 0 - 0 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 0-0
12:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 2 - 1 กรมศุลกากร เอฟซี 2-0
12:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 5 - 0 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

08:30 เปรซียา จาการ์ตา 1 - 0 พีเอสเอส สเลมัน 1-0
11:30 คัลเทง พิวทรา เอฟซี 0 - 1 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

19:15 กรินดาวิค (ญ) 3 - 0 ไออาร์ เรกยะวิก(ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ

10:00 กวาง นัม 0 - 0 ฮอง อันห์ ยาลาย 0-0
10:00 ไฮฟอง เอฟซี 0 - 0 โฮจิมินห์ซิตี้ 0-0

ผลบอลวันที่ Uzbekistan PFL Cup

13:00 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 1 - 5 ชูตัน กูซาร์ 1-0
13:00 โคแคน 4 - 0 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 1-0
14:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ 1 - 0 นาซาฟ การ์ชิ 0-0
15:00 บูโซโร เอฟเค 1 - 2 ปัคตากอร์ 0-1

ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์

22:00 เนาติโก (พีอี) 2 - 1 โบตาโฟโก้ พีบี 1-0

ผลบอลวันที่ WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ

13:00 บาห์เรน ยู16(N) 1 - 1 ซีเรีย ยู16 0-1
15:59 ปาเลสไตน์ ยู16(N) 1 - 1 โอมาน ยู16 0-1
19:00 คูเวต ยู16(N) 0 - 0 อิรัก(ยู 16) 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta

17:00 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 1 - 0 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 1-0
17:00 เอสโลฟ 3 - 2 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 1-0
17:00 ไอเอฟโอ บรอโมล่า ไอเอฟ 1 - 2 แร็ปป์ กอล์ฟ 0-2
17:00 นัสโจ FF 0 - 2 ดลสทอร์ป ไอเอฟ 0-0
17:00 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 1 - 2 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 0-1
17:30 ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม 3 - 1 วาร์กาด้า ไอเค 1-0
17:30 ไอเอฟเค อัสปุดเดน-เทลลัส 3 - 3 โซเดอร์เทล์ 1-0
17:30 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 1 - 2 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค 0-0
17:30 วอลโบ เอฟเอฟ 3 - 1 ซุนด์บีเบิร์ก 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

6วินาที โกล โคส ซิตี้ (ญ) 0 - 0 มิทเชลตัน ( ญ ) -

ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

01:00 ซาน ฟรานซิสโก เกรนส์ เอสซี 3 - 5 ซานฟานซิสโก 0-3
22:00 เอฟซี อินดีแอนา 0 - 2 เอเอฟซี แอน อาร์เบอร์ 0-1
23:10 เอเวอร์กรีน 2 - 2 โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส 0-1

ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

02:40 เอฟซี ทูซอน หญิง 1 - 0 ฟินิกซ์ เดล โซล หญิง 0-0

ผลบอลวันที่ รวันดาคัพ

13:30 เรยอน สปอร์ต เอฟซี 3 - 1 โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี

19:00 ลินฟิลด์ หญิง 0 - 1 เกล็นโตรัน (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen

15:30 ฮาพีเค 0 - 3 คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า 0-1
15:30 อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ 6 - 2 วัลท์ติ 1-2
15:59 คิอิสโต้ วาซ่า 3 - 0 ไอ-เจบีเค 1-0
15:59 เจพีเอส ยูแวสกูแล 2 - 2 จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด 2-1
15:59 พีเอส เคมิ อคาเดมี่ 4 - 1 โรลล่อน โปเจ็ท 2-0
16:15 แอลพีเอส 0 - 2 พีเค-35 วานตา 0-0
16:30 เอฟซี คุไซซิ 0 - 1 เฮอร์โต 0-1
16:30 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า 3 - 0 อีไอเอฟ อคาเดมี่ 1-0
17:30 คอยพีเอส 1 - 2 อัตเลตีโก เมลมิ 0-1

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก

18:30 ยูซีดี (ยู 19) 0 - 4 โบฮีเมียนส์(ยู 19) 0-1

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 4 Deild

20:00 เคเอ็ม เรคยาวิก 3 - 2 อัลฟาร์เนีย 1-2
20:00 เฟนรีร์ 3 - 0 เลตเทียร์ 2-0
21:00 เคอาร์ไอเอ 2 - 2 เคเอ อัสเวลเลียร์ 1-1

ผลบอลวันที่

09:00 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์(N) 0 - 1 โรชเดล โรเวอร์ 0-1

ผลบอลวันที่

13:00 เอดี อิตาโบไร(ยู 20) 1 - 0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยู 20 1-0
18:00 โอลาเรีย อาร์เจ ยู 20 1 - 0 เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) 0-0
18:00 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ (ยู 20) 0 - 3 ฟลาเมงโก อาร์เจ (ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่

18:00 บลูเมเนา อีซี(N) 1 - 1 บาร์ราเอฟซี 1-1
23:30 อัลมิรันเต้ บาร์โรโซ่เอสซี 1 - 1 คัมโบริว เอสซี 1-1

ผลบอลวันที่

08:15 ซาบะฮ์ เอฟเอ (ยู 19) 0 - 2 ปะหัง(ยู 19) 0-0
08:15 ซาราวัก (ยู 19) 2 - 2 เนกรีเซมบีลัน(ยู 19) 0-2
08:45 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม (ยู 19) 1 - 1 เปรัก(ยู 19) 1-1
08:45 กลันตัน (ยู 19) 2 - 1 กัวลาลัมเปอร์ เอฟเอ (ยู 19) 0-0
08:45 พีเคเอ็นเอส เอฟซี (ยู 19) 3 - 1 มะละกา ยูไนเต็ด (ยู 19) 1-1
08:45 ยูไอทีเอ็ม เอฟซี (ยู 19) 5 - 0 เฟลด้า ยูไนเต็ด (ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่

20:30 เดลฟินเอสซี 2 - 0 มาชัค รูนา 1-0

ผลบอลวันที่

13:00 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ(N) 1 - 0 มาดูเดดา 1-0
18:00 บองซูเซสโซ่ 2 - 1 คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) 1-1
18:00 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 3 - 0 บันกู 2-0
18:00 ติเกรส์ บราซิล 3 - 0 โวลตา เรดอนดา 2-0
18:15 แคมโพสอาร์เจ 0 - 0 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 0-0

ผลบอลวันที่ 03/07/2562

ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Premier League
ผลบอลวันที่ Brazil L
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ผลบอลวันที่ Uzbekistan PFL Cup
ผลบอลวันที่ WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ เกาหลีใต้ FA คัพ
ผลบอลวันที่ คอนแคแคฟโกลด์คัพ
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ
ผลบอลวันที่ ไทยลีกคัพ
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato U19
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย ซุปเปอร์ลีก คัพ
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen
ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL
ผลบอลวันที่ ฟีฟ่า หญิง
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
ผลบอลวันที่ รวันดาคัพ
ผลบอลวันที่ รัสเซีย Div 3
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ลีกา de elite
ผลบอลวันที่ เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ
ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta
ผลบอลวันที่ สวีเดน คัพ
ผลบอลวันที่ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก
ผลบอลวันที่ อเมริกา คัพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาธ์เวลส์คัพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก
ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 4 Deild
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี



ผลบอลวันที่Australia Gold Coast Premier League, Brazil L, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, Uzbekistan PFL Cup, WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ, กระชับมิตร คัพ, เกาหลีใต้ FA คัพ, คอนแคแคฟโกลด์คัพ, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ, ไทยลีกคัพ, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, บราซิล Campeonato U19, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเลียร์, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย ซุปเปอร์ลีก คัพ, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟีฟ่า หญิง, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, รวันดาคัพ, รัสเซีย Div 3, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกา de elite, เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน คัพ, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดนดิวิชั่น 1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สิงคโปร์ ลิก, อเมริกา คัพ, ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ, ออสเตรเลียนิวเซาธ์เวลส์คัพ, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี,