บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ผลบอลวันที่ 29/06/2562

ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

14:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ 1 - 1 คูพีเอส 0-0
14:00 วีพีเอส วาซ่า 1 - 2 อิลเวส แทมเปเร่ 1-2
19:15 โรพีเอส โรวานีมี่ 0 - 0 เคพีวี คอคคูล่า 0-0

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

10:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 แดกู เอฟซี 0-0
10:00 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0 - 0 กยองนัม เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

00:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 3 - 1 ชิคาโก ไฟร์ 1-0
02:10 โคโลราโด ราปิดส์ 1 - 0 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 0-0
20:00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 7 - 1 เอฟซี ซินซินเนติ 4-0
22:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 2 - 1 มอนทรีออล อิมแพ็ค 1-0
23:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 4 - 2 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1-2
23:30 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 2 - 1 ฮุสตัน ไดนาโม 0-1
23:30 โคลัมบัส ครูว์ 0 - 2 ออร์แลนโด ซิตี้ 0-1

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

15:59 โรเซนบอร์ก 1 - 0 คริสเตียนซุนด์ บีเค 1-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

09:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1 - 3 กัมบะ โอซาก้า 0-1
10:00 เอฟซี โตเกียว 4 - 2 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 2-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

14:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 0 - 0 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 0-0
15:59 ฟัลเค่นเบิร์ก 2 - 1 เอล์ฟส์บอร์ก 1-1
21:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 0 - 0 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 0-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

00:00 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(N) 2 - 1 ปาชูก้า 1-1
00:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 3 - 3 นาซิอองนาล โปโตซี 0-1
01:00 สปอร์ต บอยส์ 0 - 0 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 0-0
03:15 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(N) 1 - 5 ริเวอร์เพลท 0-2
06:00 เชลยาบินสค์ 0 - 1 เอฟเค ทิวเมน 0-1
07:30 เดเบรเซน วีเอสซี 2 - 0 ไนเรกิฮาซา 2-0
08:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0 - 1 ราปิด บูคาเรสต์ 0-0
08:00 เอฟเค เบซานิย่า 2 - 1 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด 1-0
08:00 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 3 - 2 เทรนซิน 3-1
08:00 ซิกม่า โอโลมุช 2 - 1 ปาร์ดูบีตเซ 0-1
08:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1 - 4 จีเคเอส ทิคี 0-2
08:00 ลิธัวเนีย (ญ) ยู19 0 - 0 ลัตเวีย (ญ) ยู19 0-0
08:30 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 4 - 0 วิทโควิซ 2-0
08:30 เอฟเค เซนิก้า 4 - 3 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 2-0
08:30 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 2 - 2 จีเคเอส คาโตวีตเซ 0-0
08:35 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 3 - 2 เคเอฟซี โคมาร์โน 1-0
09:00 เอฟซี ซูริค (ยู 21) 4 - 1 เอฟซี ทุคเกน 0-1
09:00 การ์บาเนียกราโกล 1 - 1 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0-0
09:00 วิดซอว์ ลอดส์ 3 - 2 โครบริ โกลกูฟว์ 2-0
09:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 1 - 0 โอปาว่า 0-0
09:00 สลาโว วีเซลัด 4 - 0 โอเดว่า ลิปานี่ 2-0
09:00 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 2 - 2 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 1-0
09:00 เบอโน่ 5 - 2 วิโซซิน่า จิคลาวา 2-2
09:00 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0 - 1 สตอล เมียเลช 0-0
09:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 3 - 0 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 1-0
09:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 4 - 1 วีเอฟบี ฮิลเดน 3-1
09:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 2 - 1 วิเกร ซูวาล์วกี๊ 1-1
09:00 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1 - 2 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 1-1
09:00 ปิแอส กลิวิส 2 - 2 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1-0
09:00 เทปลิเซ่ 5 - 0 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 2-0
09:05 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 1 - 1 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 0-1
09:10 ซาเกลบี้ ลูบิน 0 - 1 วอร์ต้า พอซแนน 0-0
09:30 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ 1 - 0 เอฟเค การูก้า 0-0
10:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 2 - 3 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 2-1
10:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ(N) 0 - 1 บานิค ออสตราว่า 0-0
10:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(N) 1 - 1 อัลบอร์ก 0-1
10:00 เวเจิล 1 - 3 ซิลเคบอร์ก 1-2
10:05 จีเคเอสเบลชาโตว์(N) 2 - 1 วิสล่า คราคอฟ 2-0
11:00 แรนเดอร์ส 1 - 1 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 0-0
11:00 วีเอสจี อัลท์ไลนิค(N) 2 - 0 ฮันซ่า รอสต๊อค 1-0
11:00 ฮราเดตส์กราลอเว(N) 2 - 2 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1-0
11:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1 - 1 โฮโบร 0-1
11:00 ดับบริวเอสจี วัตเท่น(N) 4 - 1 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 4-0
11:05 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889(N) 10 - 2 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 5-0
11:30 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ 0 - 3 มักเดเบิร์ก 0-1
12:00 เอฟซี ไลเฟริ่ง รอ ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์
12:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 1 - 3 เอฟซี อูเทร็คท์(สำรอง) 1-3
12:00 ลิงบี้ 1 - 0 เฮอฟอล์จ โคเก้ 0-0
12:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 0 - 2 เอสเอสวีอูล์ม 1846 0-2
12:00 เบรซิน ซิตี้ 1 - 2 ดันดี 0-1
12:00 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 2 - 2 ทริเน็ค 2-1
12:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 2 - 1 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 0-0
12:05 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 2 - 3 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 0-2
12:20 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 3 - 0 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1-0
12:30 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 1 - 4 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 0-1
12:30 ลินฟีลด์ เอฟซี 0 - 3 มาเธอร์เวลล์ 0-1
13:00 พัลไมรัส 2 - 1 โอเอสเต้ 1-1
13:00 เมียดิซ เลกนิก้า 2 - 1 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 2-0
13:00 โคเลอไรน์ รอ เซนต์ เมียร์เรน
13:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 0 - 1 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0-1
13:00 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 5 - 4 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 2-2
13:00 อเบอร์ดีน 0 - 0 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 0-0
13:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 0 - 1 เอฟเค โปปาร์ด 0-0
13:00 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 2 - 3 ฮันซ่า รอสต๊อค 1-1
13:10 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 0 - 0 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 0-0
13:30 ลินลิธโกว์ โรส 2 - 1 ไคลด์ 0-0
13:30 ยัง บอยส์ 3 - 1 สตุ๊ตการ์ต 2-1
13:30 เอฟซี ธูน 2 - 0 อารัว 0-0
14:00 วิโตชา บิสตริต้า 0 - 0 อคาเดมี่ ปานเดฟ 0-0
14:00 ฟลาเมงโก 3 - 1 มาดูเดดา 2-0
14:00 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 1 - 2 รุกห์ วินนีกี้ 0-2
14:00 ฟอร์เรส 0 - 3 รอสส์ เคาน์ตี้ 0-2
14:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 1 - 2 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1-1
14:00 อัลลัว แอทเลติค 2 - 1 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 1-0
14:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 2 - 0 เซนต์ จอห์นสโตน 2-0
14:00 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 1 - 0 มักเดเบิร์ก 0-0
14:00 อีสต์ ไฟฟ์ 1 - 1 ดันดี ยูไนเต็ด 1-0
14:00 ครูซาเดอร์ 4 - 1 อาดส์ เอฟซี 2-1
14:00 ซีล่า เอฟเค 1 - 1 เอฟเค กาบาล่า 1-0
14:00 ลูเซิร์น 0 - 0 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0-0
14:00 มอนโทรส 2 - 1 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 2-1
14:00 ตอร์ปิโด มอสโก 1 - 1 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ 1-1
14:00 เอสดีซี พุดเทน 0 - 6 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 0-3
14:00 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 0 - 4 เร็กซ์แฮม 0-3
14:00 สแตรนแรร์ 1 - 3 บลายท์ สปราตันส์ 1-0
14:00 เรธโรเวอร์ส 1 - 0 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 0-0
14:00 อาร์บรอท 2 - 0 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1-0
14:00 อาแซด อัลค์มาร์ 0 - 3 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0-1
14:30 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค(N) 1 - 3 อาร์เซน่อล ตูล่า 0-3
14:30 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 2 - 3 ฮันโนเวอร์ 96 1-1
14:30 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 1 - 3 เอฟซี ซูริค 0-3
14:30 ครูซ อาซูล 0 - 0 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 0-0
14:30 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 0 - 2 บัซคา โทโพลา 0-0
14:30 ราปิด เวียนนา 2 - 3 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0-1
14:30 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1 - 0 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1-0
14:35 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1 - 0 สปาร์ตาปราก 0-0
15:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 6 - 2 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 1-2
15:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 0 - 0 เอฟซี อแวน อคาเดมี่ 0-0
15:00 กัวเรตาโร่ เอฟซี รอ โมนาร์คัส โมเรเลีย
15:00 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0 - 2 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 0-1
15:00 เลเชีย กอเดนซ์ รอ เออีเค ลาร์นาคา
15:00 ควีน ออฟ เซาธ์ รอ แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
15:00 เอฟเค แรด เบลเกรด(N) 1 - 0 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 1-0
15:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 3 - 2 คัพเฟ่นเบิร์ก 0-0
15:00 นิตร้า 2 - 1 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 2-0
15:00 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี(N) 0 - 2 ดินาโม มอสโก 0-2
15:00 เวราครูซ รอ ยูเออีเอ็ม โปตรอส
15:00 วิสล่า พล็อค 1 - 1 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 1-0
15:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 2 - 2 เอฟซี มินาจ 2-0
15:00 โบเตฟ กาเลโบโว่ 0 - 2 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 0-0
15:05 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 2 - 2 เอสเคยู อัมเสตทเทน 1-1
15:30 เนอชาแตล ซามักซ์ 0 - 1 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 0-1
15:30 เซอร์เวตต์ 1 - 0 กราสฮ็อปเปอร์ 0-0
15:30 ซิกม่า โอโลมุช 1 - 2 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-1
15:30 จีเคเอส คาโตวีตเซ 0 - 1 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 0-0
15:59 โตลูก้า 1 - 2 เซเลยา เอฟซี 0-1
15:59 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 0 - 1 รัดนิก บิเยลจิน่า 0-0
15:59 เคชเคเมติ ทีอี 0 - 3 ปาคซิ เซ 0-3
15:59 คลับ เลออน 2 - 2 เอฟซี ฮัวเรซ 2-0
15:59 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1 - 2 คูคาริคกิ สตานคอม 1-0
15:59 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 4 - 3 เอฟเค โซชิ 2-1
15:59 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 2 - 1 เนิร์นแบร์ก 1-1
15:59 อินเตอร์ ซาเปรซิค 2 - 1 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 1-1
15:59 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 3 - 1 ซูลเต้ วาเรเกม 0-0
15:59 แกลร์กมงต์ ฟุต 1 - 2 โอร์แลงส์ ยูเอส 1-0
15:59 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 2 - 2 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 1-1
15:59 ริเยก้า 2 - 1 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 1-1
15:59 แมควา ซาแบค 2 - 1 อินดิจา 0-1
15:59 เอสวี รีด 3 - 0 ยูนิออน กรูเทน 1-0
15:59 ราสนิกีร์ ไนร์ 1 - 0 เฮชเอ็นเคกอริก้า 0-0
15:59 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 2 - 4 โบเตฟ วราตซา 0-3
15:59 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 1 - 2 เซลติก 0-0
15:59 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 2 - 1 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2-0
15:59 มาริบอร์ 0 - 1 สโลวัคโก้ 0-0
15:59 เอ็นเค มูรา 05 2 - 2 เอฟซี พิวนิค 1-1
16:30 ลาฟนิทซ์ 0 - 0 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 0-0
16:30 ปิราต้า เอฟซี 1 - 3 ฮวน อูริช 0-0
16:30 วิกตอเรีย สพอร์ท 3 - 2 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 1-0
17:00 อฌักซิโอ้ 3 - 1 บาสเตีย ซีเอ 1-0
17:00 อิสทรา 1961 พูลา 1 - 2 ทาบอร์เซซานา 1-1
17:00 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 0 - 1 อัลเลอไฮเลเกน 0-0
17:00 เซอร์เคอร์ บรูซ(N) 1 - 1 ออสเทนเด้ 0-1
17:00 เดเบรเซน วีเอสซี 2 - 0 ดิออสกียอร์ วีทีเค 2-0
17:05 เอลเคเอสลอดซ์ 2 - 2 ราดอมเมียร์ก ราดอม 0-1
18:30 รีโอ บรังโก-อีเอส 0 - 2 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0-1
19:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0 - 2 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0-1
20:30 อินติกัส เดปอร์เตส รอ สปอร์ต ฮวนคาโย่
22:45 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 3 - 1 อลิอันซ่า แอตเลติโก 1-1
23:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี 2 - 1 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน

11:35 ปักกิ่ง เหรินเฮอ 1 - 3 ต้าเหลียน อาเออร์บิน 1-0
11:35 ฉงชิ่ง ลี่ฟาน 1 - 0 เทียนจิน เทนด้า 0-0
11:35 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ 2 - 0 เหอหนาน เจี้ยนเย้ 1-0
11:35 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน 0 - 2 หวูฮั่น ซอลล์ 0-0

ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

07:30 ชางชุน ย่าไท่ 1 - 1 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 0-1
07:30 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 2 - 0 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี 1-0
09:30 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 1 - 0 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 0-0
11:30 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 1 - 7 เหมยโชวเคอเจีย 0-2
11:35 หนันท่ง ฉื่อยัน 1 - 1 คิงดัว หวางยัง 0-0

ผลบอลวันที่ แอฟริกันเนชันส์ คัพ

14:30 มอริเตเนีย(N) 0 - 0 แองโกลา 0-0
17:00
แคเมอรูน(N)
0 - 0
กานา
20:00 เบนิน(N) 0 - 0 กินีบิสเซา 0-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

13:30 ฮามคาม 1 - 2 รัวฟอส 0-1

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

18:30 ลองฟอร์ด ทาวน์ 1 - 0 โคห์บ รัมเบลอ 1-0

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

09:30 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 2 ยัง ไลอ้อนส์ 0-1
09:30 โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 2 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

14:00 เอซี คาจานิ 2 - 2 ไมปา 1-1
14:00 ยาโร 3 - 3 มูซ่า 0-2
14:00 ฮาก้า 2 - 1 เอซี โอลู 1-1

ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

13:00 บอลติกปาเนเวจิส 0 - 2 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 0-2
15:00 สปายริส เคานาส 4 - 0 เอฟเค ปาลังกา 2-0
15:59 ซูดูว่า 4 - 1 แอตแลนตาสไคลเพดา 0-1

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

14:00 เกเฟล ไอเอฟ 1 - 0 บีเคฟอร์เวิร์ด 0-0
14:00 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 2 - 3 อโครโพลิส ไอเอฟ 0-2
14:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 0 - 0 ยูเมีย เอฟซี 0-0
14:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1 - 0 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 1-0
14:00 แอตวิดาเบิร์ก 1 - 2 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 1-1
14:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 0 - 3 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 0-1
14:00 เอฟซีโทรลฮัทตัน 2 - 2 ลุนด์ บีเค 1-1
14:00 แลนด์สโครน่า 1 - 0 อัตซิคเท็นส์ บีเค 1-0
14:00 ทอร์น ไอเอฟ 2 - 2 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 1-1

ผลบอลวันที่ อเมริกา คัพ

19:00
อุรุกวัย(N)
0 - 0
เปรู

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

14:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 3 - 2 เอฟซี โกเมล 1-1
15:59 เอฟเค โกโลดียา 1 - 0 ซลูตัสค์ 0-0
17:45 ดินาโม เบรสต์ 5 - 1 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 2-0

ผลบอลวันที่ คอนแคแคฟโกลด์คัพ

23:00
เฮติ(N)
3 - 2
แคนาดา

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย คัพ

13:00 โกรบินา 2 - 4 เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส 1-3

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FA คัพ

13:00 เปรัค เอฟเอ 3 - 0 พีบี ปาหัง 3-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

09:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1 - 2 มาชิดา เซลเวีย 0-1
09:00 วี-วาเรน นากาซากิ 3 - 2 เอฟซี เรียวเคียว 1-0
09:00 โยโกฮามา เอฟซี 5 - 1 ฟาเจียโน โอคายามา 1-0
09:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0 - 0 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0-0
09:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0 - 1 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0-1
09:00 โทชิกิ เอสซี 1 - 2 เอฮิเมะเอฟซี 1-0
10:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0 - 1 คาชิว่า เรย์โซล 0-1
10:00 เกียวโต แซงก้า 2 - 2 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-1
10:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 1 - 3 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1-1

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

13:00 มาร์ดู ลินนามีสเคาน์ 1 - 6 เลวาเดีย ทัลลินน์ 0-3
15:59 เอฟซี คูเลสซาเล่ 1 - 1 ทรานส์ นาร์ว่า 0-1

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

14:00 แมกนิ 0 - 0 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 0-0
14:00 ฟจอลเนอร์ 4 - 0 ธอร์ อคูเรย์รี่ 0-0

ผลบอลวันที่ ฟีฟ่า หญิง

13:00
อิตาลี(ญ)(N)
0 - 2
เนเธอร์แลนด์(ญ)
16:30
เยอรมนี(ญ)(N)
1 - 2
สวีเดน(ญ)

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

15:00 ดินาโม ออโต 4 - 0 โคดรู โลโซวา 2-0
17:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล 3 - 0 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 2-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland

12:00 โจนเซเรดส์ 1 - 5 ไอเค คอนกาฮัลลา 0-2

ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

04:45 อาวอนดาเล่ เอฟซี 1 - 2 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 1-1
08:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 2 - 1 เมลเบิร์น ไนท์ 0-0
08:00 อัลโตน่า เมจิค 3 - 1 คิงส์ตัน ซิตี้ 1-1

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

23:00 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 1 - 0 เมมฟิส 901 0-0
23:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 1 - 1 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 1-0
23:00 นอร์ท แคโรไลนา 1 - 0 แนชวิลล์ เอฟซี 1-0
23:30 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 1 - 1 นิวยอร์ก เรดบูลส์(สำรอง) 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

04:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 6 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 0-3
04:00 จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) 6 - 8 ซีเนียร์ เอ็นทีซี (ญ) 0-0
05:15 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 0 - 2 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แคนาดา

01:00 คิงส์แมน 4 - 0 แบรดฟอร์ดกาแล็กซี่ เอสซี 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

13:00 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 3 - 1 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) 1-0
13:00 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 2 - 2 ไอเค อุปซาลา (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

07:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 1 - 2 บัลแคทต้า เอฟซี 1-0
07:00 อีซียู โยนดาลูบ 2 - 1 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 1-0
07:00 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 3 - 0 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 1-0
07:00 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 1 - 1 อาร์มาเดล เอสซี 0-1
07:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้ 3 - 2 เพิร์ธ เอสซี 2-1
07:00 สตีรลิง ไลออนส์ 3 - 2 ซอเรนโต้ เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ

08:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 0 - 1 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 0-1
09:30 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 1 - 1 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

02:15 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 0 - 2 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 0-1
06:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 1 - 1 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 1-1
06:00 อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) 1 - 0 คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก

07:00 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 1 - 0 ยังจู ซิตี้เซน 1-0
09:00 อิชอน ซิติเซน 0 - 0 เกียงจู ซิติเซ่น FC 0-0
10:00 ชองจู จิคจิ 1 - 1 ชิฮุงชิ ซิตี้ 0-1

ผลบอลวันที่ บอลติก คัพ

14:00 ลิธัวเนีย(ยู 17)(N) 3 - 2 ลัตเวีย(ยู 17) 3-0

ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

07:25 ยันเบียน ปักกัว เอฟซี 2 - 0 ปักกิ่ง ลี่ กง 0-0
07:30 หยินช่วน เห่อแลนแชน 2 - 0 ไท่โจวหยวนต้า 1-0
07:30 ต้าเหลียน เบายังค์ 2 - 2 เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง 1-2
08:00 เบ้าโถ หนานเจียว 0 - 1 ชิงเต่า จงเนิ่ง 0-1
08:00 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี 1 - 0 ไซโบ้ ซันเดย์ 1-0
08:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 1 - 0 เซินเจิ้น เผิงเจิง 0-0
08:00 เสฉวน 2 - 0 เจียงซี เหลียนเชง 1-0
11:30 ฝูเจี้ยน เทียนซิน 0 - 3 ซูโจว ดองวู 0-3
11:30 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 2 - 0 ยูนนาน กุนลู 0-0

ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก

10:45 แบงค็อก ยูไนเต็ด 2 - 2 สุโขทัย เอฟซี 0-0
11:00 นครราชสีมา เอฟซี 0 - 1 ปตท.เอฟซี ระยอง 0-0
12:00 เชียงใหม่ เอฟซี 2 - 2 สมุทรปราการ ซิตี้ 1-1
13:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 1 - 0 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

13:00 โคแคน 1 - 2 ปัคตากอร์ 1-0
13:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 2 - 0 ซอกเดียน่า จิซาค 0-0
15:00 บูโซโร เอฟเค 1 - 0 อันดิแจน แทชเค้นท์ 1-0
15:00 นาซาฟ การ์ชิ 2 - 0 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

07:00 อัลบานี ครีก 4 - 0 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 1-0
07:00 ทารินก้า โรเวอร์ 3 - 2 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-2
07:15 เดอะ แกป บีพีแอล 2 - 3 ทูวอง 2-0
08:00 คาบูลเตอร์ เอฟซี 4 - 1 อคาเซีย ริดจ์ 3-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

03:00 วาสป้า โออิตะ 2 - 2 โยโกกาว่า มูซาชิโน 1-1
04:00 บิวาโกะ ชิงะ 1 - 0 โซนี่ เซนได 1-0
04:00 รัน เมล อาโอโมริ 1 - 2 มาบาริ เอฟซี 0-2
04:00 มิยาซากิ 1 - 1 ฮอนด้า เอฟซี 0-0
04:00 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 1 - 2 นารา คลับ 1-1
04:00 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 4 - 2 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ 1-2
04:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 2 - 2 โอซาก้า เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

02:00 ยูทาห์ รอยัล (ญ) 0 - 2 ซีแอตเติล เรน (ญ) 0-2

ผลบอลวันที่

18:00 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19)(N) 0 - 3 บียารีล ยู 19 0-2

ผลบอลวันที่ BSWCP

10:00 โรมาเนีย ฟุตบอลชายหาด 5 - 2 ยูเครน ฟุตบอลชายหาด 0-0
11:30 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)(N) 4 - 3 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
14:00 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5 - 4 ยูเครน ฟุตบอลชายหาด 0-0
15:30 สเปน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 3 - 8 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) 0-0

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

17:00 เซสต้าโอ 0 - 0 มาริโน่ ลูอันโก้ 0-0

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

15:00 เอฟซี คาฮูล-2005 3 - 0 อิสกร้า สตาลี่ 2-0

ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

05:30 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 3 - 2 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 2-2
05:30 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 2 - 1 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 0-1
07:30 เมโทรสตาร์ เอสซี 1 - 1 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 1-0
07:30 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 0 - 3 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 0-1
09:35 อดิไลเด้ โอลิมปิค 1 - 0 โครย์ดอน คิงส์ 1-0

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya

14:30 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 4 - 0 เอฟซี บาราโนวีชี 2-0
15:00 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 1 - 5 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 1-4

ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1

10:45 ศรีสะเกษ เอฟซี 1 - 0 หนองบัวลําภู 1-0
11:00 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 0 - 1 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 0-1
12:00 อุดรธานี 1 - 0 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 0-0
13:00 อยุธยา เอฟซี 0 - 2 สมุทรสาคร เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

07:30 โมนาโร แพนเธอร์ส 2 - 2 คูม่า ไทเกอร์ 2-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

06:00 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 1 - 3 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 0-1
08:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส 1 - 4 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 0-1
08:30 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 1 - 3 บริสแบน ซิตี้ 1-2
09:10 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 1 - 6 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 0-4

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

05:30 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 6 - 1 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 2-0
05:30 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 0 - 1 นอร์ลังกา ยูไนเต็ด 0-1
05:30 มอดบูรี่ เจ็ท 2 - 2 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 0-0
05:30 สเติร์ทไลอ้อนส์ 1 - 0 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
09:30 อดิไลเด้วิคตอรี่ 2 - 5 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-3

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

05:00 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 2 - 2 มอร์แลนด์ ซิตี้ 0-0
05:00 แลงวาร์ริน 2 - 1 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 0-0
05:00 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 2 - 0 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 1-0
05:00 มอร์แลนด์ เซบราส 2 - 0 เมอร์เรย์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
08:00 เมลเบิร์น ซิตี้(เยาวชน) 5 - 1 บรันสวิก ซิตี้ 3-1
09:00 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 0 - 0 เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ

14:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 2 - 0 เอชเค ไวคินเกอร์ (ญ) 0-0
14:00 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 3 - 2 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

14:00 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 2 - 0 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 1-0
19:00 3 de Febrero 0 - 1 2 เด มาโย 0-0
19:00 เรซิสเตนเซียเอสซี 0 - 1 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 0-0

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

11:55 อคาเดมี่ ออนทูสติก 2 - 0 เอฟซี อักเตอเบ-ซีฮัส 1-0
12:00 มาคฮ์ทาเรล 2 - 1 อีกิบาสตัซ 2-0
12:00 อัลไต เอฟเค 0 - 1 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 0-0
12:00 ไครัต อคาเดมี่ 2 - 3 อัสตานาบี 1-3
13:00 ไบโคนูร์ 0 - 2 อักฮซายิก โอรอล 0-2
13:55 เอฟเค คัสไป 3 - 1 คีแรนไชม์เคนท์ 1-1

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

14:00 เคเอฟ การ์ดาเบีย 5 - 1 ไอเอฟ เวสตรี 0-0
14:00 เลคเนียร์ เอฟ 5 - 1 คาริ 2-0

ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

12:00 นาเดียสดา เอสดี โจชัว 7 โมกิเลียฟ (ญ) 0 - 8 เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 0-5

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

11:30 อเรม่า มาลัง 1 - 2 พีเอส ติร่า 0-1

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

12:30 อิสทิคอล เฟอกาน่า 2 - 0 โซรัซ FK อูลกัช 0-0
13:00 อีฟทิเซอร์ เอฟเค 1 - 1 เอฟซี เชอเดอร์ 0-1
13:15 กอเตปา เทสฮ์เกนท์ 2 - 1 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 1-0
13:30 ชูตัน กูซาร์ 1 - 3 มาเชล มูบาเร็ค 0-0

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซียคัพ

08:30 เปรซียา จาการ์ตา 2 - 1 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ

10:00 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 1 - 2 ไฮฟอง เอฟซี 0-0
10:00 ซงลาม เหงะอาน 2 - 2 กวาง นัม 1-0
10:55 ไซ่ ง่อน เอฟซี 4 - 2 แอง แยง 2-0

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

10:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1 - 0 โซล อี-แลน เอฟซี 1-0
10:00 แทจอน ซิติเซน 0 - 1 กวางจู เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

06:00 กรุลล่า โมริโอกะ 2 - 3 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1-2
08:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 3 - 1 โยโกฮามา เอสซีซี 2-1
09:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 1 - 2 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-1
10:00 ไกนาเร โตโตริ 3 - 2 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์

18:00 เซา โจเซ่อาร์เอส 2 - 0 ทอมเบนเซ่ 1-0
20:00 โกลโบ 1 - 1 อิมเพอราทิช 0-0
20:00 เนาติโก (พีอี) 1 - 1 เอบีซี อาร์เอ็น 1-0
22:15 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 2 - 2 เรโม เบเลม 1-1

ผลบอลวันที่ BRA SPC

18:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 1 - 2 ยูเวนตุส -เอสพี 1-1
18:00 นาซีอองนัล เอสพี 3 - 2 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 1-1
18:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด/เอสพี 0 - 1 ซานโต อังเดร 0-1
21:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 1 - 0 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 0-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

08:00 ลิธัวเนีย(ญ) ยู17 3 - 2 ลัตเวีย(ญ) ยู17 3-0
10:00 เอสโตเนีย ยู17 0 - 2 ฟินแลนด์(ยู 17) 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

06:00 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 0 - 2 เวสต์เทิร์นสปิริท 0-0
07:15 อิปสวิช ซิตี้ 6 - 2 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 2-0
08:00 ไพน์ฮิลส์ 0 - 3 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

13:00 โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) 2 - 2 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยู 20 1-1
13:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 7 - 0 เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) 5-0
13:00 อาเมริคาโน อาร์เจ (ยู 20) 1 - 0 ฟลาเมงโก อาร์เจ (ยู 20) 0-0
15:45 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ (ยู 20 2 - 1 ติเกรส์ บราซิล (ยู 20) 1-0
15:59 โนวา ซิดาเด(ยู 20) 1 - 3 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ (ยู 20) 0-1
18:00 เซา การ์ลูส (เยาวชน) 0 - 2 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 0-1
18:00 จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน) 2 - 2 อาไว (เยาวชน) 2-1
18:00 โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 1 - 6 คาโบเฟรนเซ่(ยู 20) 1-3
18:00 เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) 0 - 4 โกยาส (ยู 20) 0-2
18:00 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) 2 - 0 กอยตาคาซ เอฟซี (ยู 20) 0-0
18:00 เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) 0 - 1 พัลไมรัส (เยาวชน) 0-1
18:00 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 0 - 1 ริโอ คาร์โล (เยาวชน) 0-0
18:00 ออสเตเอฟซี (เยาวชน) 2 - 0 อูเด็กซ์ริโออาร์เจ (ยู 20) 1-0
45+วินาที ซานโตส เอฟซี (ยู 20) 0 - 0 เซา เบอร์นาร์โด้/เอสพี (ยู 20) -
18:00 โวตูปอแรงเกนเซ่(เยาวชน) 3 - 0 ริโอ เปรโต (เยาวชน) 1-0
18:00 บาทาติสเอฟซี(เยาวชน) 4 - 0 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 0-0
18:00 ลิเนนเซ่ เอสพี (เยาวชน) 1 - 5 เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) 0-1
18:00 อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) 0 - 1 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 0-1
18:00 พรีมาเวร่า (เยาวชน) 0 - 0 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส(ยู 20) 0-0
18:00 ซานโตส(เยาวชน) 1 - 1 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 0-1
18:00 ซีเอ ตาโบเอา ดา เซร่า (เยาวชน) 3 - 4 ซานโต อังเดร(เยาวชน) 3-3
18:00 เทาบาเต้(เยาวชน) 1 - 1 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี (เยาวชน) 1-1
18:00 วีโล คลับ (เยาวชน) 1 - 4 โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) 1-1
18:05 โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) 0 - 3 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 0-3

ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20

05:00 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 5 - 0 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 2-0
07:00 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 2 - 0 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 2-0

ผลบอลวันที่ NOR D4

13:00 ไวกิ้ง บี 2 - 3 แมนดาล 2-1
14:00 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี รอ โคลสตัด
14:00 วินด์ยาร์ต 1 - 1 สเตล โจร์เพลแลนด์ 0-0
14:00 ดอน 5 - 3 แมดล่า ไอเอล 2-0
14:00 ฮาลเซ่น 1 - 0 โดแบ็ก โฟรน 1-0
14:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 2 - 3 พอร์ส เกรนแลนด์ 1-1

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

17:30 พอนเฟร์ราดิน่า 1 - 0 เอร์กูเลส 1-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

14:00 เอฟซี ไวคิงกิต 2 - 2 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 2-1
14:00 นูรมิจาร์เวน 2 - 0 ซูเดท 2-0
14:00 กนิสตัน เฮลซิงกิ 3 - 3 คาพา 2-1
14:00 พี ไอร็อต 1 - 1 อีพีเอส เอสโป 0-0
14:00 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 1 - 0 คาริเนน โปเจ็ท 0-0
14:00 เอฟซีเอสพู 1 - 4 แจส พอริ 1-1
14:00 พีเค-37 2 - 1 วีไอเอฟเค 1-1
14:00 เอฟซี วาจากอสกิ 1 - 2 เจเอส เฮอร์คิวลีส 1-2
15:00 ซัลปา 4 - 0 อิลเวส แทมเปเร่ 2 2-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga

11:00 ควิด ฮอลเด้น 2 - 1 บราท์เวก 1-0
12:30 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 5 - 0 เบียเซ่น 1-0
13:55 โมสส์ 1 - 3 ซทจอร์ดาล บริ้ง 0-1
14:00 นาร์โด เอฟเค 0 - 1 เฟรดริกซ์สตรัด 0-0
14:00 โซล่า 0 - 2 เอฟเคอเรนดัล 0-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta

11:30 วินเบิร์ก ไอเอฟ 1 - 5 บีเค โอลิมปิค 0-3
12:00 สเคลเลฟที เอฟเอฟ 2 - 0 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 1-0
12:00 อนุดโจ ไอเอฟ 2 - 0 ไอเอฟเค อูเมโอ 2-0
12:00 ไอเค กัวติออส 1 - 0 ทอลสแลนด้าไอเค 1-0
12:00 วาร์กาด้า ไอเค 1 - 2 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 0-1
12:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 2 - 3 วาเนอร์สบอร์ก 1-2
12:00 เอ็นสเคเด้ไอเค 4 - 0 ไอเอฟเค อัสปุดเดน-เทลลัส 2-0
12:00 ซุนด์บีเบิร์ก 0 - 4 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 0-2
12:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค 5 - 0 เอฟซี กูเต้ 2-0
12:00 อัสซีริสก้า บีเค 0 - 0 ฮิตตาร์พีเอส ไอเค 0-0
12:00 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 1 - 2 ไอเอส ฮาลเมีย 0-1
12:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 1 - 1 อูลเลเรดส์ 0-0
12:00 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 3 - 0 นัสโจ FF 0-0
14:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 3 - 1 ไอเอฟเค โมล่า เอฟเค 1-0
14:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค 4 - 1 อัสซีริสก้าบีเค 2-1
14:00 เอ็นโคปิ้งก์ 0 - 1 วอลโบ เอฟเอฟ 0-1
14:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 3 - 0 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 1-0
14:00 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 3 - 1 เอสโลฟ 1-1
14:00 ดลสทอร์ป ไอเอฟ 0 - 1 ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ 0-1
14:00 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 4 - 2 ราส์ลาท์ส เอสเค 2-0
14:00 แร็ปป์ กอล์ฟ 2 - 2 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า

09:00 หงสาวดี ยูไนเต็ด 0 - 1 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก

04:15 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 4 - 1 โฮบาร์ต ใต้ 1-1
06:30 ลอนเซสตัน ซิตี้ 0 - 3 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 0-1
06:30 เกลนอร์ชี่ ไนท์ 1 - 4 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 1-1

ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก

07:00 บรอดมีโดว์ เมจิก 3 - 1 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

08:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 3 - 1 ซันไชน์ โคส(ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

02:00 ซานฟานซิสโก 0 - 5 เวนทูรา เคาน์ตี้ ฟิวชั่น 0-2
22:00 เดอะ วิลล่าเกส รอ เลคแลนด์ โทรพิคส์
23:00 เอเวอร์กรีน รอ ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์
23:00 เร้ดดิ้ง ยูไนเต็ด รอ นิวยอร์ก เรดบูลส์(ยู 23)
23:30 เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ 2 - 2 ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์ 2-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

04:45 ออลบานี ครีก สำรอง 4 - 2 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 1-1
05:00 ทารินก้า โรเวอร์(สำรอง) 1 - 1 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 0-1
05:05 แก็บ(สำรอง) 0 - 1 ทูวอง(สำรอง) 0-0

ผลบอลวันที่ FFSA SLR

02:45 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 4 - 1 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 2-1
03:15 เซาท์ แอดิเลด แพนเธอร์ส (สำรอง) 1 - 0 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ สำรอง 1-0
03:15 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 4 - 2 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 4-1
03:15 แอดิเลด ซิตี้ สำรอง 0 - 2 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 0-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20

10:55 เอสเจเค อคาทีเดียร์(ยู 20) 4 - 1 อิลเวส(ยู 20) 2-1
12:30 คูพีเอส(ยู 20) 2 - 0 เอฟซี เอสพู (ยู 20) 1-0

ผลบอลวันที่ รวันดาคัพ

13:00 เรยอน สปอร์ต เอฟซี 1 - 2 เอเอส คิกาลี 0-1

ผลบอลวันที่ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

05:30 นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล 6 - 2 เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล 2-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen

11:00 โครสแนส เอฟเอฟ รอ วีพีวี เปาโล-วีย์คอท
11:00 โอทีพี โออูลู 0 - 2 พีเอส เคมิ อคาเดมี่ 0-1
12:00 สปอร์ติ้ง คริสตินา รอ เคพีวี อคาเตเมีย
12:00 อัตเลตีโก เมลมิ 4 - 1 ตูยูซูล่า 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง

02:30 เวลลิงตัน ยูไนเต็ด 1 - 4 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 0-3
02:30 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 3 - 1 เวลลิงตัน โอลิมปิก 1-1
05:30 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 2 - 1 สต๊อป เอาท์ 1-0

ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2

09:00 สีหมอกเอฟซี รอ แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี
09:00 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 2 - 3 ตรัง เอฟซี 1-2
09:00 เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด 3 - 1 เชียงราย ซิตี้ 2-0
09:00 วิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 2 - 3 นครปฐม เอฟซี 0-2
09:00 ราชประชา เอฟซี 0 - 3 ระนอง เอฟซี 0-1
09:00 สุราษฎร์ธานี เอฟซี 0 - 2 บีทียู ยูไนเต็ด 0-1
10:00 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 0 - 4 อ่างทอง เอฟซี 0-2
11:00 สระแก้ว ซิตี้ 0 - 4 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 0-2

ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

02:45 มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20) 0 - 4 บริสเบน รอร์ (ยู 20) 0-2
06:15 อีสเทิร์นซับเบิร์บส์(ยู 20) 2 - 2 บริสแบน ซิตี้ (ยู 20) 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

09:00 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 2 - 5 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 1-2
09:00 มาคาร์เธอร์ แรมส์ 1 - 1 สปิริต เอฟซี 1-0
09:00 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 1 - 1 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 1-1
09:10 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 3 - 1 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 1-0

ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ mainland Super League

02:45 โคซแท็ล สปิริท 3 - 0 โนเมดส์ 1-0

ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก

02:45 ควีนส์ทาวน์ โรเวอส์ 5 - 0 เกาะ กรีน เอเอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ

18:00 เบน เฮอร์ ราฟาเอลา 1 - 0 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 0-0

ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

13:00 กรีน อีเกิลส์ 0 - 0 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 0-0

ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

11:00 เนชั่นแนล ดีเอ็ม เอฟซี 4 - 1 มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร 1-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก

11:00 โบฮีเมียนส์(ยู 19) 3 - 0 ดันดาล์ค ยู 19 3-0
13:00 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) 3 - 1 ซลิโก้(ยู 19) 1-0
13:00 แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) 4 - 1 ลิเมริค(ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato U19

18:00 โลนดรีนา ( พีอาร์ ) ยู 19 4 - 2 ปอร์ตูเกซ่า ลอนไดรเนนเซ่(ยู 19) 3-0
18:00 เกรมิโอ มารินกา พีอาร์(ยู 19) 4 - 0 เอซี พารานาไว(ยู 19) 2-0

ผลบอลวันที่ อุรุกวัย U19 ลีก

12:00 มิราม่าร์ มิชชั่นเนส(ยู 19) 1 - 1 เรนทิสทัส(ยู 19) 0-1
12:00 นาซีอองนัล เดอ ฟุตบอล(ยู 19) รอ ริเวอร์เพลต (ยู 19)
12:00 เพนาโรล ยู 19 5 - 1 ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส ยู 20 3-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 4 Deild

16:30 เคอาร์ไอเอ รอ เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์

ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D

22:00 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 1 - 0 เอซี โคลีนา 0-0

ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL

07:30 สตาเลี่ยน เอฟซี 5 - 1 โกล์บอล เอฟซี 2-1
08:00 คายาเอฟซี 5 - 0 ฟิลิปปินส์แอร์ฟอร์ซ 2-0
11:00 เซเรส เอฟซี 4 - 0 เม็นดิโอล่า เอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

04:30 ลอนเซสตันซิตี้ บี 1 - 8 ลอนเซสตันยูไนเต็ด 0-3
04:30 ทารูนา 2 - 1 นิวทาวน์อีเกิลส์ 2-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2

05:05 อ๊อกเล่ย์ ยูไนเต็ด 0 - 0 นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรีย U20 ลีก

05:00 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 3 - 0 บัลแคทต้า ยู 20 2-0
05:00 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 4 - 3 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 2-2
05:00 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด ยู 20 3 - 3 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 2-1
05:00 สตีรลิง ไลออนส์ (ยู 20) 2 - 3 ซอร์เรนโต เอฟซี ยู 20 2-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

07:00 แอซฟิลล์ 0 - 1 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 0-1
07:00 เฟรแมนเทล ซิตี้ 3 - 3 เวสเทิร์น ไนท์ส 2-2

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง

10:00 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 7 - 0 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 4-0

ผลบอลวันที่ Brazil L

18:00 อเมริกา อาร์เจ 2 - 1 โอลาเรีย 0-0
18:00 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 3 - 2 ติเกรส์ บราซิล 2-1
18:00 เซา กอนซาโล 0 - 1 กอยทาคาซ อาร์เจ 0-1

ผลบอลวันที่

18:30 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) 0 - 2 ฟลาเมงโก/อาร์เจ(ญ) 0-1

ผลบอลวันที่

01:00 บอร์ดบีช ยูไนเต็ด (สำรอง) 6 - 0 ทวีด ยูไนเต็ด (สำรอง) 1-0
02:55 บูร์เรกห์ เฮดส์ บูลด็อกส์(สำรอง) 0 - 1 ปาล์ม บีช(สำรอง) 0-0

ผลบอลวันที่

06:30 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 3 - 2 โรชเดล โรเวอร์ 2-0
08:00 มิทเชลตัน เอฟซี 5 - 0 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 2-0

ผลบอลวันที่

13:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 1 - 0 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี(เยาวชน) 1-0

ผลบอลวันที่

21:00 ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี 3 - 1 คอนคอร์เดีย เอสซี 0-0

ผลบอลวันที่

05:00 เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) 4 - 0 กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) 2-0

ผลบอลวันที่

09:00 ลาว อาร์มี่ เอฟซี 0 - 2 ยัง อีเลเฟ่น เอฟซี 0-0
11:45 ลาว โตโยต้า เอฟซี 3 - 0 มาสเตอร์ 7 เอฟซี 3-0

ผลบอลวันที่ 29/06/2562

ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Premier League
ผลบอลวันที่ BRA SPB
ผลบอลวันที่ BRA SPC
ผลบอลวันที่ Brazil L
ผลบอลวันที่ BSWCP
ผลบอลวันที่ FFSA SLR
ผลบอลวันที่ FFSA WPL
ผลบอลวันที่ NOR D4
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก
ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก
ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
ผลบอลวันที่ คอนแคแคฟโกลด์คัพ
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน
ผลบอลวันที่ เค-ลีก
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ผลบอลวันที่ เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ mainland Super League
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato U19
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์
ผลบอลวันที่ บอลติก คัพ
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ เบลารุส Division 2
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แคนาดา
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20
ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL
ผลบอลวันที่ ฟีฟ่า หญิง
ผลบอลวันที่ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FA คัพ
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FAM ลีก
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
ผลบอลวันที่ รวันดาคัพ
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย คัพ
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
ผลบอลวันที่ เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta
ผลบอลวันที่ สวีเดน Southern
ผลบอลวันที่ สวีเดน U19
ผลบอลวันที่ สวีเดน คัพ
ผลบอลวันที่ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
ผลบอลวันที่ อเมริกา คัพ
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรีย U20 ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซียคัพ
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ อุรุกวัย U19 ลีก
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ แอฟริกันเนชันส์ คัพ
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 4 Deild
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1



ผลบอลวันที่Australia Gold Coast Premier League, BRA SPB, BRA SPC, Brazil L, BSWCP, FFSA SLR, FFSA WPL, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, เกาหลี ชาเลน ลีก, ของนิวซีแลนด์เหนือลีก, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คอนแคแคฟโกลด์คัพ, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ซูเปอร์ลีก จีน, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิวซีแลนด์ mainland Super League, นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women, นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล Campeonato U19, บราซิลเลียร์, บอลติก คัพ, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, เบลารุส Division 2, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก แคนาดา, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟีฟ่า หญิง, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย FA คัพ, มาเลเซีย FAM ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, รวันดาคัพ, ลัตเวีย คัพ, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกอาชีพพม่า, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ, สเตรเลีย U20, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน Southern , สวีเดน U19, สวีเดน คัพ, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา คัพ, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรีย U20 ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อินโดนีเซียคัพ, อิรัก ลิก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัย U19 ลีก, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกันเนชันส์ คัพ, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1,