บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ผลบอลวันที่ 22/06/2562

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

10:00 กยองนัม เอฟซี 1 - 1 อินชอนยูไนเต็ด 0-1
10:30 แดกู เอฟซี 1 - 2 เอฟซี โซล 0-2

ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

23:30 เอฟซี ซินซินเนติ 0 - 2 แอลเอ กาแลกซี่ 0-2

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

15:59 สตรอมก็อดเซ็ท 0 - 4 โมลด์ 0-4

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

05:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 3 - 1 สากัน โตสู 2-0
09:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1 - 0 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0-0
09:00 วิสเซล โกเบ 2 - 2 โออิตะ ตรินิต้า 2-1
10:00 กัมบะ โอซาก้า 1 - 0 โชนัน เบลมาเร่ 0-0
10:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1 - 2 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-0
10:00 เซเรโซ โอซาก้า 2 - 0 จูบิโล อิวาตะ 1-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

05:30 ทอม ทอมสค์ 0 - 0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 0-0
07:30 ทแซร์สโค เซโล 1 - 0 สตรัมส์ก้า สลาวา 1-0
07:30 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 1 - 0 โบเตฟ กาเลโบโว่ 0-0
08:00 มลาด้า โบเลสลาฟ(N) 3 - 3 ไพรบราม 2-1
08:00 สปาร์ตัก มอสโก 7 - 1 เอฟเค โซชิ 4-0
08:30 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 2 - 0 จีเคเอส คาโตวีตเซ 0-0
08:30 ดูก้า ปรากซ์ รอ เอ็มเอฟเค ชรูดิม
08:30 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 6 - 1 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 1-0
08:30 โปกอน ซีดล์เซ 0 - 3 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 0-0
08:30 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 2 - 1 วิโซซิน่า จิคลาวา 1-0
08:30 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 2 - 0 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 1-0
08:30 ดูนาจสก้า สเตรด้า 6 - 3 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 4-2
08:45 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 4 - 2 ดูก้า ปรากซ์ 4-1
09:00 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 3 - 1 สเตล สตาโลว่า โวล่า 3-0
38วินาที แรดนิค ซูดูลิซาร์ 0 - 0 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค -
09:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 3 - 1 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 0-1
09:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 3 - 2 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 2-1
09:00 โคลดิงค์บีเค 0 - 2 ซอนเดอร์ไจสกี 0-1
09:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 3 - 0 สตอล เมียเลช 1-0
09:00 สโลวัคโก้ 1 - 0 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 0-0
38วินาที เอสซี ซนอย์โม 0 - 0 เอฟเค เซนิก้า -
09:00 อาร์ก้า กดิเนีย 3 - 1 เอลเลน่า โตรัน 1-1
09:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ 2 - 1 ออด้าโอพอล 1-1
09:00 จีเคเอสเบลชาโตว์(N) 2 - 0 โกลนิค เลชน่า 1-0
10:00 เอลเคเอสลอดซ์ 4 - 0 วิสล่า พล็อค 2-0
10:00 เลเชีย กอเดนซ์ 1 - 1 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 0-0
10:00 มลาด้า โบเลสลาฟ(N) 2 - 1 เทปลิเซ่ 0-1
10:00 ซูก 94 0 - 4 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) 0-1
11:00 เอสเบิร์ก 2 - 2 แรนเดอร์ส 1-0
11:00 นาเอสเวด 0 - 1 เฟรมัด อเมเจอร์ 0-0
11:00 เอฟซี อูเทร็คท์(ยู 19) 6 - 6 สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม(ยู 19) 3-3
12:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(N) 2 - 1 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 1-1
12:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 4 - 3 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1-0
12:00 ไพรบราม(N) 4 - 4 เทปลิเซ่ 3-1
12:00 อิงโกลสตัดท์ 5 - 0 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 1-0
13:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 4 - 1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 3-0
13:00 บาเซิ่ล 4 - 2 เอสซี เครียนส์ 0-2
13:00 บีเนโซว 1 - 3 สปาร์ตาปราก 0-3
13:00 ฮราเดตส์กราลอเว(N) 0 - 1 เบามิต ยาโบลเนค 0-0
13:00 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 1 - 0 คลิฟตันวิลล์ 0-0
13:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 5 - 2 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 2-0
13:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1 - 4 อัสติ นาดลาเบม 0-3
13:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 2 - 4 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0-2
14:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 0 - 0 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 0-0
14:00 กราสฮ็อปเปอร์(N) 3 - 0 เรนดอร์ฟ อัลทัช 1-0
14:00 ปิแอส กลิวิส 2 - 2 เอสเคเอฟซีเรด 0-0
15:00 เทเลค กรอซนี่ย์ 2 - 1 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 0-1
15:00 เลช พอซนาน 3 - 0 วิดซอว์ ลอดส์ 1-0
15:00 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์(N) 1 - 3 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 0-0
15:00 ตอร์ปิโด มอสโก 5 - 0 เชฟฟิลด์ เอฟซี 1-0
15:00 ซิกม่า โอโลมุช 1 - 2 วิทโควิซ 1-1
15:00 เอฟซี ธูน 1 - 5 ลัวซานนี สปอร์ท 0-3
15:00 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) รอ เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์
15:00 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 1 - 4 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 1-0
15:00 อินเทล พาจา รอ เนกาซ่า
15:00 ปาร์ดูบีตเซ 3 - 0 ดูก้า ปรากซ์ 2-0
15:00 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 0 - 2 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0-1
15:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 1 - 1 ซีเอส คราอิโอว่า 0-1
15:00 โปกอน เซซิน 2 1 - 1 วอร์ต้า พอซแนน 0-0
15:30 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1 - 1 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-0
15:30 เอฟซี ดูนาฟ รูส 1 - 2 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 1-2
15:45 อาร์ดา 2 - 2 โอเอฟซี ปอโมเรีย 1-1
15:59 ดินาโม ซาเกร็บ 2 - 1 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0-0
15:59 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 2 - 1 อินดิจา 1-0
15:59 อาแซด อัลค์มาร์ 3 - 1 เอนด์ราต อาลาส 1-1
15:59 เอนด์ราต อาลาส รอ อาแซด อัลค์มาร์
15:59 ดอมซาเล่ 0 - 2 ราสนิกีร์ ไนร์ 0-2
15:59 เอฟซี บรัสเซลส์ 0 - 1 อันเดอร์เลชท์ 0-1
15:59 อินเตอร์ ซาเปรซิค 2 - 2 เอ็นเค อลูมินิจ 2-1
15:59 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 - 0 คาราบัค 1-0
16:30 วัลเล็ตตา เอฟซี(N) 1 - 3 จีซีร่า ยูไนเต็ด 0-1
16:30 ลอส เคมาเนส 2 - 1 ปิราต้า เอฟซี 1-0
16:30 แอทเลติโก้ กรัว 2 - 0 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 2-0
16:30 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 0 - 0 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ 0-0
16:30 เอฟเคสวิเจซด้า 0 - 2 รัดนิก บิเยลจิน่า 0-1

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน

09:30 ปักกิ่ง กั๋วอัน 3 - 2 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ 1-2
11:35 เหอหนาน เจี้ยนเย้ 1 - 0 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 0-0
11:35 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 2 - 1 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน 1-0
11:35 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี 3 - 0 ปักกิ่ง เหรินเฮอ 0-0
11:35 เทียนจิน เทนด้า 2 - 1 ซานตง ลู่เนิ่ง 1-0

ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

07:30 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 2 - 1 กวางตุ้ง เซาเทิร์น ไทเกอร์ 2-1
11:30 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 1 - 0 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 1-0
11:30 คิงดัว หวางยัง 9 - 2 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 3-0
11:30 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี 0 - 1 หนันท่ง ฉื่อยัน 0-0
11:30 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 6 - 1 ซีฉวน อันนาเพอน่า 5-1
11:30 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 2 - 2 ชางชุน ย่าไท่ 0-2
11:30 เหมยโชวเคอเจีย 2 - 0 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ แอฟริกันเนชันส์ คัพ

14:30 คองโก-กินชาซา(N) 0 - 2 ยูกันดา 0-1
17:00 ไนจีเรีย(N) 1 - 0 บุรุนดี 0-0
20:00 กินี(N) 2 - 2 มาดากัสการ์ 1-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

13:30 ซานเดฟยอร์ด 3 - 2 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 1-1
13:30 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0 - 3 โนท็อดเด้น เอฟเค 0-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

14:00 เบรย์ดาบลิค 3 - 1 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 1-1
17:00 อัคราเนส 0 - 2 เอชเค โคปาโวกค์ 0-1

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

10:00 แทมปิเนส โรเวอร์ส 3 - 1 บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม 2-1

ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

12:00 แอตแลนตาสไคลเพดา 1 - 1 สปายริส เคานาส 0-1
15:59 ซูดูว่า 1 - 2 เอฟเค ทราไค 1-1

ผลบอลวันที่ อเมริกา คัพ

19:00
โบลิเวีย(N)
1 - 3
เวเนซุเอลา
19:00
บราซิล
5 - 0
เปรู

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

14:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0 - 0 บาเต้ โบริซอฟ 0-0
15:59 ดินาโม มินส์ค 0 - 3 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 0-2
17:45 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0 - 0 ดินาโม เบรสต์ 0-0

ผลบอลวันที่ คอนแคแคฟโกลด์คัพ

01:35 ฮอนดูรัส(N) 0 - 1 คูราเซา 0-1
21:30 กายอานา(N) 2 - 4 ปานามา 1-2

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FA คัพ

13:00 พีบี ปาหัง 3 - 1 เปรัค เอฟเอ 2-0
13:00 เคดะห์ 1 - 0 เฟลด้า ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

09:00 เอฟซี เรียวเคียว 2 - 5 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 2-1
09:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1 - 1 โยโกฮามา เอฟซี 1-1
09:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 2 - 1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-0
09:00 วี-วาเรน นากาซากิ 1 - 2 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 1-2
09:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 2 - 1 อวิสปา ฟูกูโอกะ 2-0
10:00 เอฮิเมะเอฟซี 0 - 2 เกียวโต แซงก้า 0-0
10:00 คาชิว่า เรย์โซล 2 - 0 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 2-0
10:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 0 - 0 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0-0
10:00 รีโนฟา ยามากูชิ 4 - 0 เอฟซี กิฟู 2-0
10:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 2 - 0 โทชิกิ เอสซี 0-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

10:00 เลวาเดีย ทัลลินน์ 5 - 0 เอฟซี คูเลสซาเล่ 1-0
10:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 - 1 ทูเลวิค วิจานดี่ 1-1
13:00 มาร์ดู ลินนามีสเคาน์ 1 - 4 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0-3
15:59 ทรานส์ นาร์ว่า 2 - 5 ทาร์ตู เจเค มัก 1-4

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

14:00 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 0 - 1 เฟรม เรย์จาวิค 0-1
15:59 ธอร์ อคูเรย์รี่ 0 - 0 เคฟลาวิค 0-0
15:59 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 4 - 1 แมกนิ 4-0

ผลบอลวันที่ ฟีฟ่า หญิง

15:30
เยอรมนี(ญ)(N)
3 - 0
ไนจีเรีย (ญ)
19:00
นอร์เวย์(ญ)(N)
1 - 1
ออสเตรเลีย(ญ)

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

15:00 ซิมบรู ชิซินู 1 - 1 โคดรู โลโซวา 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

05:05 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 3 - 3 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 1-1
09:00 แดนน็อค ธันเดอร์ 2 - 5 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 2-2

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

02:40 เฟรสโน เอฟซี 3 - 2 ซาน อันโตนิโอ 0-0
23:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 1 - 0 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 0-0
23:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 1 - 1 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 0-1
23:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 3 - 0 นิวยอร์ก เรดบูลส์(สำรอง) 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

05:00 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 9 - 0 จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) 5-0
05:15 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 4 อาลาเมน (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

07:00 บัลแคทต้า เอฟซี 2 - 2 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 0-1
07:00 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 0 - 4 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 0-2
07:00 เพิร์ธ เอสซี 1 - 0 สตีรลิง ไลออนส์ 0-0
07:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้ 5 - 0 อาร์มาเดล เอสซี 2-0
07:00 ซอเรนโต้ เอฟซี 1 - 2 อีซียู โยนดาลูบ 1-1
07:10 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 1 - 4 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 0-3

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

14:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่(N) 7 - 0 เอฟซี ซิโอนี่ 4-0
15:30 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 1 - 1 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 1-1
17:30 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0 - 0 ดินาโม บาตูมี 0-0

ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

14:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 1 - 1 นซี ลูนาวิค 1-0

ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

03:05 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 1 - 3 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 0-2
07:00 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 3 - 0 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 2-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

12:00 เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) 2 - 2 โรเซนบอร์ก ยู19 0-1
14:00 ไวกิ้งส์(ยู 19) 4 - 7 สตรอมก็อดเซ็ท(ยู 19) 2-4

ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก

08:00 ยังจู ซิตี้เซน รอ กวางจูกวางซานเอฟซี
08:00 เกียงจู ซิติเซ่น FC รอ ฮวาซอง เอฟซี
08:00 โปชอน เอฟซี รอ ชองจู จิคจิ
08:00 ชิฮุงชิ ซิตี้ รอ กิมโป เอฟซี

ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก

10:45 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 3 - 0 ตราด เอฟซี 1-0
11:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 0 - 1 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 0-0
12:00 สุโขทัย เอฟซี 1 - 0 นครราชสีมา เอฟซี 0-0
13:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 4 - 0 เชียงใหม่ เอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

13:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ 1 - 2 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 1-1
14:30 ซอกเดียน่า จิซาค 2 - 2 โคแคน 2-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

07:10 อคาเซีย ริดจ์ 1 - 3 อัลบานี ครีก 0-2
07:15 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 3 - 0 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 1-0
07:30 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 2 - 2 เดอะ แกป บีพีแอล 0-2
09:00 ทูวอง 1 - 0 ทารินก้า โรเวอร์ 0-0
09:30 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 2 - 5 บริสเบน เคไนท์ส 1-1

ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

03:00 โซนี่ เซนได 1 - 1 วาสป้า โออิตะ 1-1
04:00 ฮอนด้า เอฟซี 3 - 1 บิวาโกะ ชิงะ 1-1
04:00 รัน เมล อาโอโมริ 1 - 2 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0-0
04:00 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ 1 - 0 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 1-0

ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

03:05 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 0 - 0 ยูทาห์ รอยัล (ญ) 0-0
23:00 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 1 - 2 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 0-1
23:00 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 0 - 0 ฮูสตัน แดช (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

14:00 เอฟซี ปาครูโอยิส 1 - 6 วิลเนียอุส ไวทิส 0-1
15:00 บันก้า การ์ซได 6 - 0 เลียตาว่า โจนาว่า 5-0

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

18:00 ซีพี บียาร์โลเบลโด 0 - 1 ซีดี ลีอัลตัดท์ 0-0

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

15:30 เอฟซี ซิงเกเรย์ รอ เอฟซี คาฮูล-2005
15:30 โดรเชีย รอ เอฟซี เอบียูเอสอุนก์เฮียน
15:30 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา รอ เอฟซี ฟลอเรชติ

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya

14:00 กรานิต รอ เอฟเค ลิด้า
14:30 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล รอ นาฟตานนาวาโปลัตสค์
15:59 สปุตนิก รอ เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค

ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1

10:45 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 2 - 0 อยุธยา เอฟซี 1-0
11:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 2 - 0 ราชนาวีสโมสร 0-0
12:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 2 - 0 อาร์มี่ ยูไนเต็ด 0-0
12:00 หนองบัวลําภู 0 - 1 ขอนแก่น เอฟซี 0-1
13:00 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 1 - 0 อุดรธานี 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

05:00 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 4 - 2 วอลเดน เวสทอน 0-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

08:30 บริสแบน ซิตี้ 2 - 4 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 0-1
08:30 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 4 - 0 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 1-0
09:00 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 3 - 1 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
09:00 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 3 - 2 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

05:00 มอร์แลนด์ ซิตี้ 2 - 2 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 2-1
05:00 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 1 - 3 มอร์แลนด์ เซบราส 0-0
05:00 เมอร์เรย์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 2 เมลเบิร์น ซิตี้(เยาวชน) 2-2
05:05 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 0 - 1 บรันสวิก ซิตี้ 0-0
05:05 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 0 - 0 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 0-0
05:15 นอร์ธโคท์ซิตี้ 2 - 0 แลงวาร์ริน 1-0
05:20 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 0 - 1 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 0-1

ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

14:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ รอ 12 de Octubre
19:00 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา รอ สปอตติโว อิเทโน่
19:00 อติรา เอฟซี รอ เรซิสเตนเซียเอสซี
20:00 รูบิโอ นู อะซุนซิออง รอ 2 เด มาโย

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

11:00 คีแรนไชม์เคนท์ 0 - 0 มาคฮ์ทาเรล 0-0
12:00 ไครัต อคาเดมี่ 2 - 0 เซทตีซู 2 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

11:00 ทาร์ทู เอสเค 10 พรีเมี่ยม (ญ) 2 - 0 ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

14:00 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ รอ ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์
14:00 วอลซันกูร์ รอ เลคเนียร์ เอฟ

ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

13:30 โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) 4 - 0 นาเดียสดา เอสดี โจชัว 7 โมกิเลียฟ (ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

08:30 บาหลี ยูไนเต็ด 1 - 0 พีเอสไอเอส เซมารัง 0-0
08:30 บาริโต ปูเตรา 1 - 2 คัลเทง พิวทรา เอฟซี 0-0
11:30 เปอเซล่า ลามังกัน 0 - 0 เปรซียา จาการ์ตา 0-0

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

13:00 โซรัซ FK อูลกัช รอ กอเตปา เทสฮ์เกนท์
13:00 มาเชล มูบาเร็ค รอ อิสทิคอล เฟอกาน่า
13:00 เอฟซี เชอเดอร์ รอ ชูตัน กูซาร์
13:00 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า รอ อีฟทิเซอร์ เอฟเค

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป

19:00
สเปน(ยู 21)(N)
5 - 0
โปแลนด์(ยู 21)
19:00
เบลเยียม (ยู 21)(N)
1 - 3
อิตาลี (ยู 21)

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1

07:30 มิตรา คูการ์ 0 - 0 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 0-0
08:30 พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ 2 - 3 พีเอสเอ็มเอส เมเดน 1-1
11:30 เปอซิบา บาลิคปาปัน 0 - 1 พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า 0-1

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

10:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0 - 0 ปูซานไอปาร์ค 0-0
10:00 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี 1 - 0 แทจอน ซิติเซน 1-0

ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

09:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0 - 0 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์

21:00 ซานตา ครูซ (พีอี) 1 - 0 เนาติโก (พีอี) 0-0
21:30 ทอมเบนเซ่ 3 - 1 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ

05:40 อดิไลเด้ โอลิมปิค(N) 3 - 2 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

08:00 ม็อกกิล เอฟซี 1 - 1 อิปสวิช ซิตี้ 0-0
08:00 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 6 - 2 ไพน์ฮิลส์ 3-1
08:05 เอซี คาริน่า 2 - 1 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 0-0
08:10 เวสต์เทิร์นสปิริท 1 - 1 เมาท์ กราเวท 1-0
08:15 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 1 - 2 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

15:45 ติเกรส์ บราซิล (ยู 20) 1 - 1 บองซูเซสโซ่ (ยู 20) 0-1
18:00 ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน) 1 - 0 คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) 1-0
18:00 เอสซี อินเตอร์นาซิอองนาล(เยาวชน) 2 - 1 เซา โฮเซ เอสพี (เยาวชน) 0-1
18:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) รอ เซา โฮเซ เอสพี (เยาวชน)

ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20

05:00 เปเรซ ยู 20 2 - 0 สตีรลิง ไลออนส์ (ยู 20) 2-0
05:00 ซอร์เรนโต เอฟซี ยู 20 1 - 3 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 1-3
05:00 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด ยู 20 2 - 1 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 2-0
05:00 บัลแคทต้า ยู 20 1 - 3 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 1-2
05:00 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 1 - 0 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 0-0
07:00 ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) 3 - 0 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 2-0

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

20:00 อูเรนเซ่ เอสซี รอ ลีกา เดอ โลจา
21:00 ปอร์โต วิ โฮ รอ มอนต้า เอฟซี

ผลบอลวันที่ NOR D4

11:00 โลเรนสโคก 3 - 0 เอสเค เฮิร์ด 0-0
11:00 แมดล่า ไอเอล 1 - 2 ฟลินท์ 1-1
11:00 พอร์ส เกรนแลนด์ 4 - 1 ไบรน์ บี 4-0
12:00 ลิน ออสโล 5 - 0 ฮาลเซ่น 3-0
12:00 บรอดด์ 0 - 2 วินด์ยาร์ต 0-1
13:30 อาเลซุนด์เอฟเค บี 2 - 2 นอร์สแตน 1-0
14:00 คราเครอย์ ไอเอล 0 - 1 ไอสโวล์ดไอเอฟ 0-1
14:00 ฟริกก์ 1 - 0 ทอนส์เบอร์ 1-0
14:00 ฮาร์สตัด 2 - 1 เลกเนส 0-0
14:00 ฟอลโล่ 3 - 2 โลโคโมทีฟ ออสโล 1-0
14:00 โคลสตัด 1 - 1 เวอร์ดัล 0-0
14:00 ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล 1 - 2 บรัมมันดาล 1-0
14:00 เอสเค บรานน์ 2 7 - 1 วัลเดรส 4-1
14:00 ฟาน่า 3 - 3 ซองน์ดาล บี 2-1
15:59 สเตรนฮาม ไอเอล 1 - 1 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี 0-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

12:00 เวการ์ 2 - 2 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ 2-0
12:00 บี 73 สลาเกลเซ่ 1 - 2 เอฟซี ซีสเวส 0-1
12:00 บีเค อวาลต้า 6 - 0 คเจลเลอรูบ 2-0
12:00 บีเค เฟรม 3 - 1 ทารูก-พารูก ไอเอฟ 1-1
12:00 มาเรียไลน์ 1 - 2 ดาลุ่ม 0-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga

12:00 วีดาล 1 - 1 โมสส์ 1-1
13:00 บราท์เวก 1 - 2 เลวานเจอร์ เอฟเค 0-2
14:00 โฟลโร 1 - 2 โกรลุด 1-0
14:00 เซนจา 2 - 2 กเจลแซส 1-0
14:00 อาซาเน่ ฟุตบอล 1 - 1 อัสเคอร์ 0-0
14:00 เบียเซ่น 1 - 6 ควิด ฮอลเด้น 0-0
15:59 ไมจอลเนอร์ 2 - 2 เฟรม ลาวิค 1-2

ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า

09:00 หงสาวดี ยูไนเต็ด 4 - 1 เซาเทิร์น เมียนมา 3-1
09:30 มะเกว 1 - 2 สเวคาพิน ยูไนเต็ด 0-1

ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก

04:30 คลาเรนซ์ ยูไนเต็ด 0 - 12 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 0-4
04:35 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 5 - 1 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 4-1
06:00 ลอนเซสตัน ซิตี้ 0 - 3 โฮบาร์ทซีบรา 0-0

ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก

03:00 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 0 - 1 แลมบ์ตัน จาร์วิส 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

06:40 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 0 - 3 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 0-1
08:30 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 5 - 1 เวสตัน พุด (ญ) 2-0
09:20 คาปาลาบา หญิง 2 - 0 มิทเชลตัน ( ญ ) 0-0

ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

00:00 คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี 4 - 1 มิสซิสซิปปี้ บริล่า 2-1
02:00 โกลเด้น สเตท โฟซ 5 - 0 ซานฟานซิสโก 3-0
19:00 โคโลราโด้ ไพรด์ สวิทช์แบ็ค(ยู 23) 5 - 3 อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี 1-1
22:00 เอฟซี มอนเมาท์ 2 - 3 เอฟซี โมทาวน์ 2-1
23:30 เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ 2 - 1 บอสตัน 1-1
23:30 แอตแลนตา เอสซี 0 - 5 ชัตตานูกา 0-3

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

05:00 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 1 - 2 ออลบานี ครีก สำรอง 1-1
05:00 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 5 - 0 นอร์ธ ไพน์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 3-0
05:20 กรานเก้ ทริสเทล เอสซี (สำรอง) 1 - 0 แก็บ(สำรอง) 1-0

ผลบอลวันที่ FFSA SLR

02:35 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 3 - 3 ครอยดอน คิงส์ สำรอง 1-1

ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา

18:00 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 1 - 0 ทาคูแรมโบ 1-0
18:00 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 1 - 0 ทาคูแรมโบ 1-0
19:00 ซีเอ แอตเทนาส 2 - 0 ไอเอ ซูด อเมริกา 0-0
19:00 ซีเอ แอตเทนาส 2 - 0 ไอเอ ซูด อเมริกา 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง

02:30 สต๊อป เอาท์ 1 - 3 เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 0-2
02:30 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 12 - 1 เวลลิงตัน ยูไนเต็ด 5-0
05:30 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 2 - 3 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 0-1
05:45 เวลลิงตัน โอลิมปิก 1 - 3 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 0-1

ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

06:15 โกลด์ โคสต์ ไนท์ (ยู 20) 1 - 1 เพนินซูล่า พาวเวอร์ (ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League

02:30 เบลคอนเนนยูไนเต็ด(ยู 20) 2 - 0 วูเดน เวสตัน(ยู 20) 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

08:35 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 4 - 1 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 3-0
09:00 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 1 - 2 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 0-0
09:00 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 1 - 2 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 1-0
09:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 2 - 2 สปิริต เอฟซี 0-2
09:00 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 1 - 4 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 0-1
09:00 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 3 - 0 มาคาร์เธอร์ แรมส์ 1-0

ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ mainland Super League

00:00 เวสเทิร์น เอ็มพีแอล 0 - 3 เนลสัน ซูเบริบส์ 0-1
02:45 โคซแท็ล สปิริท 10 - 1 เอฟซี ทเว้นตี้ 11 4-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ

18:00 แอตเลติโก้ ซาน จอร์จ รอ ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4

15:00 โอลิเปีย ซามโบรฟว์ 0 - 4 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 0-1

ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

11:00 พนมเปญ เอฟซี รอ แคมโบเดียไทเก้อร์เอฟซี

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato U19

18:00 อปูคาราน่า/พีอาร์ (ยู 19) 1 - 4 เกรมิโอ มารินกา พีอาร์(ยู 19) 1-2

ผลบอลวันที่ อุรุกวัย U19 ลีก

12:00 ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) รอ บอสตัน ริเวอร์ (ยู 19)
12:00 เพนาโรล ยู 19 รอ ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส ยู 20

ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D

22:00 เดปอร์เตส วาลเลนาร์ 1 - 0 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 0-0

ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL

07:30 โกล์บอล เอฟซี รอ เม็นดิโอล่า เอฟซี

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

07:00 แมนดูราท ซิตี้ 2 - 2 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 0-1
07:00 มอร์เลย์ วินด์มิลส์ 0 - 3 เฟรแมนเทล ซิตี้ 0-1
07:00 เวสเทิร์น ไนท์ส 1 - 1 แอซฟิลล์ 0-1

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา U20 ลีก

19:30 เมโทรโปลิตานอส เอฟซี(สำรอง) รอ การากัส(สำรอง)

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง

11:00 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) รอ เอฟซี นิโปร โมกิเลฟ(สำรอง)

ผลบอลวันที่ PER C

01:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 2 - 0 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 1-0

ผลบอลวันที่

23:00 อีตาบายานา 4 - 1 อราปิราก้า(เอเอสเอ) 2-1

ผลบอลวันที่ Brazil L

18:00 เซา กอนซาโล 2 - 2 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ 0-1
18:00 โอลาเรีย 1 - 1 กอยทาคาซ อาร์เจ 0-0
18:00 ติเกรส์ บราซิล 0 - 2 บองซูเซสโซ่ 0-1

ผลบอลวันที่

02:45 เนรัง ซ็อคเกอร์(สำรอง) 4 - 0 ทวีด ยูไนเต็ด (สำรอง) 2-0
04:15 บอร์ดบีช ยูไนเต็ด (สำรอง) 2 - 1 ปาล์ม บีช(สำรอง) 2-0

ผลบอลวันที่

04:00 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 1 - 0 ยามาโตะ ซิลฟิด หญิง 1-0

ผลบอลวันที่

07:15 คาปาลาบา บูลด็อก 5 - 2 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 2-0
08:10 บริสแบน วูลฟ์ 3 - 2 เซาธ์ ยูไนเต็ด 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกโคลัมเบีย U20

15:05 พีเอสดี แพนเทอรา (ยู 20) 1 - 1 คูคูต้า เดปอร์ติโว (ยู 20) 1-0
15:59 เอ็นบิกาโด เอฟซี (ยู 20) 2 - 3 ออนเซ่ คัลดาส (ยู 20) 2-2
19:25 ซีดี เรอัล แซนแทนเดอร์ (ยู 20) 1 - 0 อลิอันซ่า โทลิมา (ยู 20) 1-0

ผลบอลวันที่

13:00 โคอิมบรา อีซี (ยู 20) 4 - 0 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี(เยาวชน) 3-0

ผลบอลวันที่

10:10 ซานนา คานห์ ฮัว(ยู 21) 2 - 1 เอสเฮชบี ดา นัง ยู 21 1-1
12:25 เอสคิวซี บินห์ดิน(ยู 21) 0 - 1 ดั๊กลัก(ยู 21) 0-0

ผลบอลวันที่

20:00 ลิน่าเรส ยูนิโด 1 - 1 ดี.คอนเซ็ป 1-1

ผลบอลวันที่

09:15 ปัตตานี 1 - 2 พัทลุง เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่

09:00 มาสเตอร์ 7 เอฟซี 4 - 2 ลาว โปลิศ คลับ 2-0
11:45 ยัง อีเลเฟ่น เอฟซี 2 - 1 ลาว โตโยต้า เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ 22/06/2562

ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Premier League
ผลบอลวันที่ BRA D4
ผลบอลวันที่ Brazil L
ผลบอลวันที่ BSWCP
ผลบอลวันที่ FFSA SLR
ผลบอลวันที่ NOR D4
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ PER C
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก
ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก
ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
ผลบอลวันที่ คอนแคแคฟโกลด์คัพ
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน
ผลบอลวันที่ เค-ลีก
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เจแปน Challenge League Women
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก Jyllandsserien P1
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ mainland Super League
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato U19
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง
ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL
ผลบอลวันที่ ฟีฟ่า หญิง
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FA คัพ
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FAM ลีก
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
ผลบอลวันที่ รวันดาคัพ
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ลีกโคลัมเบีย U20
ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา U20 ลีก
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ เวียดนามผู้หญิงแชมป์
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta
ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
ผลบอลวันที่ อเมริกา คัพ
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ อุรุกวัย U19 ลีก
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ แอฟริกันเนชันส์ คัพ
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 4 Deild
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ไอริช women National Union



ผลบอลวันที่Australia Gold Coast Premier League, BRA D4, Brazil L, BSWCP, FFSA SLR, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, PER C, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร คัพ, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, เกาหลี ชาเลน ลีก, ของนิวซีแลนด์เหนือลีก, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คอนแคแคฟโกลด์คัพ, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน Challenge League Women, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ซูเปอร์ลีก จีน, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก Jyllandsserien P1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นิวซีแลนด์ mainland Super League, นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women, นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล Campeonato U19, บราซิลเลียร์, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ Div.4, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟีฟ่า หญิง, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย FA คัพ, มาเลเซีย FAM ลีก, ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, รวันดาคัพ, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกโคลัมเบีย U20, ลีกอาชีพพม่า, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวเนซุเอลา U20 ลีก, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียดนามผู้หญิงแชมป์, สเตรเลีย U20, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, สวีเดน Div 3 Mellersta, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา คัพ, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัย U19 ลีก, อุรุกวัยกันดา, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกันเนชันส์ คัพ, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอริช women National Union,