บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

บอล ยูโร 14/10/2562

บอล ยูโร บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0 - 2 ฟลาเมงโก 0-1
02:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0 - 0 ซานโตส 0-0
02:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า 0-0
02:00 ซิเอร่า 1 - 0 อาไว เอฟซี เอสซี 0-0
04:00 เซาเปาโล 1 - 0 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-0
05:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 1 - 4 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1-2
05:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1 - 1 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0-1

บอล ยูโร สเปน ลาลีกา 2

02:00 ลาส พัลมาส 3 - 0 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2-0

บอล ยูโร กระชับมิตร คัพ

69 วินาที เอฟซี อแวน อคาเดมี่ 2 - 0 เอฟซี เยเรวาน 0-0
18:00 ซีเอสเคเอ มอสโก รอ เอฟเค โคลอมนา
18:00 เกาหลีใต้ (ยู 22) รอ อุซเบกิสถาน ยู23
19:00 แอลเบเนีย(ยู 19) รอ โปแลนด์ (ยู 19)
19:00 ไอร์แลนด์(ยู 19) รอ เดนมาร์ค (ยู 19)
19:00 สโลวะเกีย(ยู 19) รอ อังกฤษ (ยู 18)
19:00 เพย์กัน รอ นาซซาจี้ มาซานดาราน
19:30 กรีซ(ยู 21) รอ ยูเครน (ยู 21)
19:30 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ รอ กอล โกฮาร์ เอฟซี
21:30 โปรตุเกส(ยู 19) รอ อิตาลี ยู19
22:59 รวันดา รอ แทนซาเนีย
22:59 บาห์เรน ยู23 รอ ซีเรีย ยู23

บอล ยูโร ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป

01:45
เอสโตเนีย
0 - 3
เยอรมนี
01:45
เวลส์
1 - 1
โครเอเชีย
01:45
สโลวีเนีย
0 - 1
ออสเตรีย

บอล ยูโร ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก

22:00 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) รอ สกอตแลนด์ (ยู 21)
22:59 ฟินแลนด์(ยู 21) รอ เดนมาร์ก(ยู 21)
23:30 อาร์มาเนีย(ยู 21) รอ อิตาลี (ยู 21)

บอล ยูโร จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่

02:45 ทรานเมียร์ โรเวอร์ รอ ซอลฟอร์ด ซิตี้

บอล ยูโร เม็กซิโก โคปา

00:00 ยูเออีเอ็ม โปตรอส 0 - 0 พูมาส ยูนัม 0-0

บอล ยูโร ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

18:00 อิสราเอล ยู19(N) รอ เนเธอร์แลนด์(ยู 19)
18:00 ลัตเวีย ยู19 รอ มอลโดวา(ยู 19)
19:00 เซอร์เบีย(ยู 19) รอ สเปน(ยู 19)
19:00 ลิธัวเนีย (ยู 19)(N) รอ โรมาเนีย(ยู 19)

บอล ยูโร อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:00 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 0 - 1 ซีเอ เพนาโรล 0-1

บอล ยูโร เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 เดป.ซาน มาร์ติน 2 - 3 เอเลี่ยนซา ลิม่า 1-1
06:00 เอฟบีซี เมลการ์ 1 - 0 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 0-0

บอล ยูโร โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 ลา อีคูดัด 1 - 1 อ็องเซ่ กัลดาส 0-0
04:00 ยูเนียน แมกดาเลนา 1 - 0 เอ็นบิกาโด เอฟซี 0-0
05:00 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1 - 0 อากีลาส โดราดาส 1-0
06:00 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 0 - 1 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 0-1
08:00 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 1 - 0 ปาตริโอตาสเอฟซี 1-0

บอล ยูโร เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 2 - 0 เอฟซี กิฟู 1-0
12:00 คาชิว่า เรย์โซล 2 - 3 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 2-2

บอล ยูโร เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 1 - 0 อารากัว เอฟซี 1-0
03:00 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 1 - 0 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 1-0
03:00 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 2 - 1 โมนาคัส เอสซี 2-0
05:00 ซาโมร่า บารินาส 3 - 0 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 1-0

บอล ยูโร อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 ออล บอยส์ 1 - 1 ซานตา มาริน่า ตันดิล 1-1
01:30 ซีเอ บราวน์อโดรกู 1 - 1 ซาร์เมียนโต้ 1-1
01:30 ชาคาริตา จูเนียร์ส รอ เดปอร์ติโว เรยสตาร์
02:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 2 - 0 นูเอว่า ชิคาโก้ 1-0
03:00 กิมนาไซ เมนโดซ่า 2 - 0 กิมนาเซีย จูจุย 1-0
03:30 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 3 - 2 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 3-1
04:10 ซานมาร์ติน ซานฮวน 3 - 1 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 3-0
07:30 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 1 - 1 เดปอร์ตีโบ โมรอน 1-0

บอล ยูโร USL ดิวิชั่น 1

06:00 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 0 - 2 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 0-0

บอล ยูโร เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ)(N) 2 - 1 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 1-1
11:00 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 1 - 6 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 0-2
12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 0 - 1 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 0-0

บอล ยูโร คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

00:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 2 - 2 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 0-1

บอล ยูโร ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

18:00 อิตาลี(ญ) ยู17(N) รอ มอนเตเนโกร(ญ) ยู 17
23:30 สกอตแลนด์(ญ) ยู17 รอ ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) ยู17

บอล ยูโร ชิลี พรีเมียร์ บี

01:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 5 - 1 โคเบรลัว 3-1
03:00 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 3 - 0 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 0-0
03:30 ดิปอรเต่ส เตมูโก 1 - 0 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 0-0

บอล ยูโร เกาหลี ชาเลน ลีก

14:00 ชุงจูซิติเซ็น รอ อิชอน ซิติเซน
14:00 กิมโป เอฟซี รอ ชิฮุงชิ ซิตี้

บอล ยูโร เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 นารา คลับ 1 - 2 รัน เมล อาโอโมริ 1-0
12:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 1 - 3 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 1-1

บอล ยูโร เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) รอ ชางยอง (ญ)
17:00 จางจู เอฟซี (ญ) รอ ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)
17:00 โซล อเมโซเนส (ญ) รอ ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)
17:00 ปูซาน ซังมู (ญ) รอ ฮวาชอน (ญ)

บอล ยูโร BSWCP

01:00 ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5 - 4 ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
01:00 อิหร่าน ฟุตบอลชายหาด(N) 6 - 6 เซเนกัล (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
02:30 สเปน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 8 - 5 หมู่เกาะโซโลมอน ฟุตบอลชายหาด 0-0
02:30 สเปน (ฟุตบอลชายหาด) รอ หมู่เกาะโซโลมอน
02:30 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5 - 3 เม็กซิโก (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
20:30 เซเนกัล (ฟุตบอลชายหาด)(N) รอ ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด)
20:30 อิหร่าน ฟุตบอลชายหาด(N) รอ ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด)
23:30 เม็กซิโก (ฟุตบอลชายหาด)(N) รอ หมู่เกาะโซโลมอน ฟุตบอลชายหาด
23:30 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)(N) รอ สเปน (ฟุตบอลชายหาด)

บอล ยูโร สวีเดน U19

00:00 เอฟซี ยัวส์โฮล์ม(ยู 19) 2 - 2 ไอเอฟเค ลิดินโก(ยู 19) 1-1

บอล ยูโร อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:10 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 3 - 0 ซีเอ ซาน มิเกล 0-0
01:30 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 1 - 1 ฟลานเดรีย 0-0
01:30 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ รอ โกมูนิกาซิโอเนส

บอล ยูโร บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

00:00 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 1 - 1 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 1-1

บอล ยูโร สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 ซีดี เอล ปาโล 2 - 1 อัลเมเรีย บี 1-1
00:30 ฟิวดัส เด มุลเซีย 1 - 1 กัลโลเวรา 0-0

บอล ยูโร WAFU

01:00 กานา รอ เซเนกัล
01:00 เซเนกัล 0 - 0 กานา 0-0

บอล ยูโร เอสโตเนีย Esi Liiga

22:59 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 รอ เรคเวเร เจเค ทาร์วาส

บอล ยูโร เซอร์เบีย Prva ลีกา

20:00 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด รอ เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่

บอล ยูโร ปารากวัย ดิวิชั่น 2

02:30 2 เด มาโย 2 - 1 3 de Febrero 1-0
02:30 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 0 - 0 เจนเออะแร็ล กาบาเยโร่ 0-0
02:30 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 2 - 0 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 0-0

บอล ยูโร จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0 - 1 เอสซี ซะงะมิฮะระ 0-0

บอล ยูโร BRA D4

01:30 จอยวิลล์ เอสเซ 1 - 2 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 0-1

บอล ยูโร กระชับมิตร

00:00 ไอเวอรี่โคสต์ 3 - 1 คองโก-กินชาซา 2-0
01:00 อียิปต์ (ยู 23) 1 - 0 แอฟริกาใต้ ยู23 1-0
01:15 เปรู (ยู 22) 1 - 0 โคลอมเบีย(ยู 23) 1-0
01:45 สโลวาเกีย 1 - 1 ปารากวัย 0-0
17:00 เบลเยียม 6 รอ เวลส์(ฟุตบอลชายหาด)
18:00 เวลส์(ยู 19) รอ ออสเตรีย(ยู 19)
18:30 อิหร่าน ยู20 รอ พาร์ส โจโนบิ แจม
19:30 มาซิโดเนีย(ยู 19) North รอ ไซปรัส(ยู 19)
22:00 โปแลนด์ ยู20 รอ ฮอลล์แลนด์ ยู20
22:00 เอสโตเนีย ยู19 รอ รัสเซีย(ยู 19)
22:00 สวีเดน ยู20(N) รอ นอร์เวย์ (ยู 20)

บอล ยูโร บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

00:00 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 0 - 1 อินเตอร์นาซิอองนาล(อาร์เจ) ยู 23 0-1
01:00 เซนทรัล(เยาวชน) 0 - 1 เนาติโก พีอี (เยาวชน) 0-0
01:00 โบตาโฟโก พีบี(เยาวชน) รอ เอเอสเอ (ยู 20)
01:00 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 1 - 1 เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) 1-0

บอล ยูโร จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:30 พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด 2 - 1 ยูดับเบิลยูไอ 2-1
03:30 เวเร ยูไนเต็ด 1 - 1 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 1-0
07:00 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 3 - 1 อาร์เน็ท การ์เดน 1-0

บอล ยูโร ฟุตซอลลีกบราซิล

00:00 เอดี ซานโต อังเดร(ฟุตซอล) 4 - 2 คอรินเทียนส์(ฟุตซอล) 0-1

บอล ยูโร อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 0 - 3 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 0-2
01:30 คลับ ลูจัน 0 - 0 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 0-0

บอล ยูโร เปรู B ลีก

01:00 ลอส เคมาเนส 2 - 5 แอทเลติโก้ กรัว 0-3
01:15 อลิอันซ่า แอตเลติโก 3 - 1 ฮวน อูริช 2-0
03:30 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 3 - 0 ซานโต๊ส เคป ทาวน์ 0-0

บอล ยูโร ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 อาราเบ้ ยูนิโด้ 1 - 0 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 1-0

บอล ยูโร เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี 3 - 2 ยาราคูยานอส 1-0

บอล ยูโร อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

01:10 ริเวอร์เพลท(ญ) 3 - 1 ราซิ่ง คลับ (ญ) 2-1
01:30 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) 3 - 2 ลานุส (ญ) 3-2

บอล ยูโร เกาหลีลีกสำรอง

03:00 เอฟบีซี เมลการ์(สำรอง) 4 - 2 เดปอร์ติโบ บินาซิอองนัล (สำรอง) 1-1

บอล ยูโร ชิลี Primera D

02:00 ซาน มาร์คอส 1 - 0 โคลชากัว ซีดี 0-0
03:00 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 1 - 1 เอซี โคลีนา 0-1

บอล ยูโร ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

20:00 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด(สำรอง) รอ เอฟซี เดน บอสช์(เยาวชน)

บอล ยูโร อังกฤษ U23 1.Liga

19:00 อิปสวิช (ยู 23) รอ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23)
19:00 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) รอ วัตฟอร์ด (ยู 23)

บอล ยูโร เซอร์เบียลีก หญิง

18:00 แซดเอฟเค ราดนิคกี้ 1923(ญ) รอ สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ)

บอล ยูโร เวเนซุเอลา U20 ลีก

02:00 ลาล่าเอฟซี (สำรอง) 0 - 2 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา(สำรอง) 0-1

บอล ยูโร อาร์เจนตินา Torneo A

02:00 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 0 - 0 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 0-0
02:30 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0 - 1 สปอร์ติโว เพนาโรล 0-1
03:00 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 1 - 0 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 0-0
04:30 โบค่า ยูนิดอส 2 - 1 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 1-1
04:30 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 3 - 0 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา 3-0

บอล ยูโร

12วินาที พีทีที ระยอง (ยู 19) 0 - 0 บ้านค่าย ยูไนเต็ด (ยู 19) -
14วินาที ตราด เอฟซี (ยู 19) 0 - 0 บ้านบึง เอฟซี (ยู 19) -

บอล ยูโร เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 ปวยบลา เอฟซี (ญ) 1 - 1 ตีฮัวนา (ญ) 1-1
00:00 กัวดาลาจาร่า ชีวาส (ญ) 2 - 3 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 1-3

บอล ยูโร

41วินาที ซานนา คานห์ ฮัว(ยู 21) 1 - 2 ทีพี โฮ จิ มินห์ ยู 21 -

บอล ยูโร CONCACAF Nations League

02:00 หมู่เกาะบริติชเวอร์จิน(N) 3 - 4 โบแนเรอ 1-1
05:00 เซนต์คิตส์และเนวิส 0 - 1 เบลีซ 0-1
06:00 เกรนาดา 1 - 0 เฟรนช์ เกียนา 0-0
07:00 คอสตาริกา 0 - 0 คูราเซา 0-0
09:00 ฮอนดูรัส 1 - 0 มาร์ตีนิก 1-0

บอล ยูโร

02:00 ดี.คอนเซ็ป 1 - 0 ลิน่าเรส ยูนิโด 0-0

บอล ยูโร 14/10/2562

บอล ยูโร BRA D4
บอล ยูโร BRA SE
บอล ยูโร Brazil L
บอล ยูโร BSWCP
บอล ยูโร CONCACAF Nations League
บอล ยูโร Kuwait 1st Division League
บอล ยูโร USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
บอล ยูโร USL ดิวิชั่น 1
บอล ยูโร WAFU
บอล ยูโร กระชับมิตร
บอล ยูโร กระชับมิตร คัพ
บอล ยูโร กัวเตมาลา D2
บอล ยูโร เกาหลี ชาเลน ลีก
บอล ยูโร เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก
บอล ยูโร เกาหลีลีกสำรอง
บอล ยูโร คอสตาริกา 2.Liga
บอล ยูโร คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
บอล ยูโร โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
บอล ยูโร จแปนลีก ดิวิชั่น 3
บอล ยูโร จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่
บอล ยูโร จาเมกา พรีเมียร์ลีก
บอล ยูโร เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
บอล ยูโร เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
บอล ยูโร เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
บอล ยูโร ชิลี Primera D
บอล ยูโร ชิลี พรีเมียร์ บี
บอล ยูโร เซอร์เบีย Prva ลีกา
บอล ยูโร เซอร์เบียลีก หญิง
บอล ยูโร ตรินิแดดและโตเบโกซูเปอร์ลีก
บอล ยูโร บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
บอล ยูโร บราซิล ซีรี่ เอ
บอล ยูโร บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
บอล ยูโร ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
บอล ยูโร ปารากวัย ดิวิชั่น 2
บอล ยูโร เปรู B ลีก
บอล ยูโร เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
บอล ยูโร ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
บอล ยูโร ฟุตซอลลีกบราซิล
บอล ยูโร ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
บอล ยูโร ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
บอล ยูโร มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
บอล ยูโร เม็กซิโก Liga MX Femenil
บอล ยูโร เม็กซิโก โคปา
บอล ยูโร ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก
บอล ยูโร ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง
บอล ยูโร ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป
บอล ยูโร ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
บอล ยูโร เวเนซุเอลา Segunda Division
บอล ยูโร เวเนซุเอลา U20 ลีก
บอล ยูโร เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
บอล ยูโร สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
บอล ยูโร สเปน ลาลีกา 2
บอล ยูโร สวีเดน U19
บอล ยูโร อังกฤษ U23 1.Liga
บอล ยูโร อาร์เจนตินา Torneo A
บอล ยูโร อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
บอล ยูโร อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
บอล ยูโร อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
บอล ยูโร อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
บอล ยูโร อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก
บอล ยูโร อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
บอล ยูโร เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
บอล ยูโร เอสโตเนีย Esi Liiga
บอล ยูโร ฮอลแลนด์ลีกสำรอง



บอล ยูโรBRA D4, BRA SE, Brazil L, BSWCP, CONCACAF Nations League, Kuwait 1st Division League, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAFU, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมาลา D2, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมียร์ บี, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบียลีก หญิง, ตรินิแดดและโตเบโกซูเปอร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตซอลลีกบราซิล, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก โคปา, ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา U20 ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สวีเดน U19, อังกฤษ U23 1.Liga, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง,