บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

บอล ยูโร 19/08/2562

บอล ยูโร อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:30 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 0 - 3 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 0-2
03:45 ลานุส 3 - 1 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 0-0
06:00 โบคา จูเนียร์ส 2 - 0 อัลโดซิวี 1-0

บอล ยูโร บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 2 - 0 ซานโตส 1-0
02:00 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 0 - 1 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 0-0
02:00 บาเฮีย บีเอ 1 - 1 โกยาส 0-1
02:00 เซาเปาโล 1 - 0 ซิเอร่า 1-0
05:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1 - 0 อาไว เอฟซี เอสซี 0-0

บอล ยูโร จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:00 เคเอเอ เกนท์ 2 - 0 ออสเทนเด้ 0-0

บอล ยูโร โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:59 โคโรน่า คีลเซ่ รอ โปกอน เซซิน

บอล ยูโร ลีกเอิง ฝรั่งเศส

02:00
แรนส์
2 - 1
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง

บอล ยูโร เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 ลาห์ติ รอ ฮอนก้าเอสพู
22:30 เอสเจเค ไซนาโจเอน รอ โรพีเอส โรวานีมี่
22:30 วีพีเอส วาซ่า รอ ไอเอฟเค มารีฮามน์

บอล ยูโร ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

01:00
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
0 - 2
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น

บอล ยูโร ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:25 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 0 - 2 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 0-1

บอล ยูโร นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

01:00 ไวกิ้ง เอฟเค 4 - 0 สตรอมก็อดเซ็ท 2-0

บอล ยูโร ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

00:30 วิตอเรีย กิมาไรส์ 1 - 1 เบาวิสต้า เอฟซี 1-0
03:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 2 - 1 สปอร์ติ้ง บราก้า 2-0

บอล ยูโร ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

01:45 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 3 - 0 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 0-0
01:45 กัซเทป 0 - 1 อันตัลยาสปอร์ 0-1
01:45 คาซิมปาซ่า 1 - 1 แทร็บซอนสปอร์ 1-1

บอล ยูโร ลาลีกา สเปน

00:00
เอสปันญ่อล
0 - 2
เซบีย่า
02:00
เรอัล เบติส
1 - 2
เรอัล บายาโดลิด
03:00
แอตเลติโก้ มาดริด
1 - 0
เกตาเฟ่

บอล ยูโร สเปน ลาลีกา 2

01:00 คาดิส 3 - 1 พอนเฟร์ราดิน่า 0-1
01:00 ลาส พัลมาส 0 - 1 ฮูเอสก้า 0-0

บอล ยูโร กระชับมิตร คัพ

00:00 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 1 - 2 เมริดา เอดี 0-1
00:00 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 3 - 1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 1-1
00:00 บูร์โกส ซีเอฟ 3 - 2 เรอัล มาดริด กัสติยา 1-1
00:00 ซาลามังก้า 1 - 2 เมริดา 0-1
01:40 อัลเจซีราส 0 - 1 เอดี เซวตา 0-1
03:00 ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า 2 - 2 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 1-2
04:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)(N) 2 - 3 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 0-1
06:30 โอลิมปิก ลียง (ญ) 1 - 0 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 0-0
21:00 บานนี่ ยาส ยู 21 รอ อัลไอน์ (ยู 21)
22:00 ซิลิวริสปอร์ รอ อียูบสปอร์
22:30 โรมาเนีย (ญ) ยู19 รอ ยูเครน (ญ) ยู19

บอล ยูโร โคปปา อิตาเลีย

01:30 โฟรซิโนเน่ 5 - 1 เอซี โมโนโปลี 2-0
01:30 กาญารี่ 2 - 1 คิเอโว่ 2-1
01:30 ชิตตาเดลล่า 2 - 2 คาร์ปิ 1-1
01:30 เวโรน่า 1 - 1 เครโมเนเซ่ 1-0
01:30 เอ็มโปลี 1 - 1 เปสคารา 1-1
01:30 อัสโคลี่ 2 - 0 ทราปานี่ 0-0
01:30 อูดิเนเซ่ 3 - 1 ซุดติโรล อัลโต้ 0-0
01:45 ซัสเซาโล่ 1 - 0 สเปเซีย 1-0
01:45 สปอล 3 - 1 เฟอรัลพิซาโล 3-1
01:45 ปิซ่า 0 - 3 โบโลญญ่า 0-1
01:45 เลชเช่ 4 - 0 ซาแลร์นิตาน่า 1-0
02:00 โครโตเน่ 1 - 3 ซามพ์โดเรีย 1-2

บอล ยูโร จีน เอฟเอ คัพ

18:35 ต้าเหลียน อาเออร์บิน รอ เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว

บอล ยูโร สโลวีเนีย ลิกา 2

00:00 เอฟซี โคเปอร์ 2 - 1 เอ็นเค นาฟต้า 2-0

บอล ยูโร โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 1 - 2 ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0-1
22:00 ซีเอส โวลุนทารี รอ กาซ เมตาน เมดิอัส

บอล ยูโร เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

00:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 3 - 0 เอฟเค แรด เบลเกรด 1-0
01:00 แมควา ซาแบค 0 - 1 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0-0
01:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 2 - 2 บัซคา โทโพลา 0-0

บอล ยูโร ตุรกี 2 Ligi A

01:45 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 1 - 0 อดาน่าสปอร์ 0-0
01:45 อัลเตย์สปอร์(N) 1 - 3 อุมรานิเยสปอร์ 0-1

บอล ยูโร พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:30 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1 - 2 โดโกเรต์ส รัซกราด 1-1

บอล ยูโร โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

01:00 ริเยก้า 1 - 1 แซดเอ็นเคโอซีเยค 1-0

บอล ยูโร ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

00:00 เทปลิเซ่ 1 - 1 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 0-1

บอล ยูโร เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

00:00 พูมาส ยูนัม 2 - 0 เวราครูซ 0-0
05:00 เนกาซ่า 3 - 0 ซานโตส ลากูน่า 0-0
07:00 เอฟซี ฮัวเรซ 0 - 2 กัวเรตาโร่ เอฟซี 0-0

บอล ยูโร โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

00:00 วิล่าแฟรเนียนเซ 4 - 0 เอสแอล เบนฟิก้า บี 3-0

บอล ยูโร พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

00:00 กรินดาวิค 1 - 1 เอชเค โคปาโวกค์ 0-1
01:00 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 2 - 1 ฟีลเคียร์ 0-0
02:15 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 3 - 1 อัคราเนส 1-1

บอล ยูโร อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก

03:00 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 0 - 2 อัล ริฟฟา 0-0

บอล ยูโร ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30 ทีพีเอส ตูร์คู รอ ไมปา

บอล ยูโร อิตาลี C ซูเปอร์คัพ

01:00 เรนาเต้ เอซี 4 - 2 โคโม 3-2
01:30 กุบบิโอ 1 - 2 เตราโม่ 0-2
01:30 ไรติ 1 - 3 แตร์นาน่า 0-1
01:30 เตราโม่ รอ กุบบิโอ
01:30 วิส เปซาโร 1 - 0 ริมินี่ 0-0

บอล ยูโร พรีเมียร์ลีก เบลารุส

22:00 ซลูตัสค์ รอ ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค

บอล ยูโร อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 4 - 3 แรมปรา จูเนียร์ 1-3
01:00 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 3 - 1 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 0-0
01:00 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 3 - 1 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 2-0
04:00 ซีเอ เพนาโรล 0 - 0 ซีเอยูเวนตูเด้ 0-0

บอล ยูโร เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:15 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 1 - 1 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 0-0
03:30 สปอร์ติ้งคริสตัล 4 - 2 สปอร์ต บอยส์ 1-2

บอล ยูโร สโลวีเนีย ลิกา 1

01:15 เอ็นเค อลูมินิจ 1 - 0 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0-0

บอล ยูโร โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

04:00 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 1 - 0 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 1-0
05:00 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 1 - 0 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 0-0
06:00 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 3 - 1 ยูเนียน แมกดาเลนา 1-0
08:00 เดปอร์ติโว กาลี 1 - 0 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 0-0

บอล ยูโร พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

01:30 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 0 - 0 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 0-0

บอล ยูโร ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เดปอร์ติโว คาเปียต้ 1 - 2 กัวรานี อาซุนซิยง 0-1
05:30 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 2 - 1 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 1-0

บอล ยูโร เซเรีย บี บราซิล

02:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0 - 1 วิตอเรีย บีเอ 0-1

บอล ยูโร มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

00:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล 2 - 1 เอฟซี มิลซามี่ 2-1

บอล ยูโร เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 0 - 2 อารากัว เอฟซี 0-0
03:00 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 1 - 4 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 0-2
04:00 คาราคาส เอฟซี 4 - 1 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 2-1
05:00 โมนาคัส เอสซี 2 - 1 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 2-1

บอล ยูโร ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

02:00 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 2 - 0 โคเบรซอล 1-0
04:30 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 2 - 3 ปาเลสติโน่ 1-0

บอล ยูโร อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:05 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 0 - 2 บาร์รากัส เซ็นทรัล 0-1
01:30 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 2 - 1 กิมนาเซีย จูจุย 0-1
02:00 กิมนาไซ เมนโดซ่า 0 - 0 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 0-0
03:05 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 1 - 2 คิลเมส 0-2
04:00 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 1 - 2 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 0-2

บอล ยูโร ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

17:30 คิงส์ตัน ซิตี้ รอ แดนดินัง ซิตี้ เอสซี

บอล ยูโร สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

19:00 โอเรโบร (ยู 21) รอ นอร์โคปิ้ง ไอเอฟเค (ยู 21)

บอล ยูโร USL ดิวิชั่น 1

05:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 2 - 1 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ 0-0

บอล ยูโร พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

22:15 เอฟซี พิวนิค รอ อรารัต เยเรวาน

บอล ยูโร คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 อลาจูเรนเซ่ 4 - 1 คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้ 2-0

บอล ยูโร

20:00 รอสส์ เคาน์ตี้ ( ยู 20 ) รอ มาเธอร์เวลล์(สำรอง)

บอล ยูโร มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

00:30 โอเอฟเคเปโตรวัค 0 - 3 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 0-0

บอล ยูโร ฮอนดูรัส ลีกา

05:00 พลาเทนเซ่ 0 - 1 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 0-0

บอล ยูโร กัวเตมา ลาลีกา

00:00 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 0 - 0 แอนติกา จีเอฟซี 0-0
01:00 เซนต์ลูเชียเอฟซี 2 - 0 ซิเคียนาเล่เอฟซี 1-0
04:00 เดปอร์ติโวมีชโก 1 - 2 คลับ เซลาจู เอ็มซี 1-0

บอล ยูโร โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส 2 - 0 คลับ กัวบิร่า 1-0
02:00 รีล โปโตซี่ 5 - 1 บลูมมิ่ง 4-0
02:30 โบลิวาร์ 1 - 4 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0-2
04:15 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 5 - 1 ออโรร่า 1-0
06:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 1 - 2 เดอะ สตรองเกสต์ 1-2

บอล ยูโร เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

01:00 โอลเมโด้รีโอบัมบา 0 - 2 ซีดี เอล นาซิอองนาล 0-1
03:15 เฟอร์ซา อมาริลลา 2 - 2 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 2-1
05:30 คลับสปอร์ต เอเมเลค 1 - 3 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 1-2

บอล ยูโร ชิลี พรีเมียร์ บี

02:30 นูเบลนเซ่ 1 - 2 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 0-2
03:00 แรนเจอร์ส ทัลค่า 2 - 0 เมไลพิลล่า 1-0
07:00 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 1 - 1 โคเบรลัว 0-1

บอล ยูโร พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

22:59 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู รอ ซาบาห์ เอฟเค

บอล ยูโร วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

15:15 คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) รอ แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)

บอล ยูโร อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ

00:30 เบต้าเยรูซาเล็ม 3 - 1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 2-1
22:59 แอชดอด เอ็มเอส รอ บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ

บอล ยูโร ฟุตบอลเอเชียหญิงชิงแชมป์

15:00 มาเลเซีย (ญ)(N) รอ สิงคโปร์ (ญ)
18:00 ไทย(ญ) รอ ติมอร์-เลสเต(ญ)

บอล ยูโร อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

00:00 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 1 - 1 ซีแอตเติล เรน (ญ) 1-1

บอล ยูโร เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 ปูซาน ซังมู (ญ) รอ กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)
17:00 ชางยอง (ญ) รอ จางจู เอฟซี (ญ)
17:00 โซล อเมโซเนส (ญ) รอ ฮวาชอน (ญ)
17:00 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) รอ ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)

บอล ยูโร เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

00:00 เซเลยา เอฟซี 0 - 1 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 0-1

บอล ยูโร ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

22:59 บันก้า การ์ซได รอ ดีซัวกาส เทลเซีย

บอล ยูโร อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 2 - 0 ลอส อันเดส 0-0

บอล ยูโร บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20) 2 - 2 เซาเปาโล(เยาวชน) 1-0

บอล ยูโร แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

15:00 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) รอ ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ ยู21
15:00 เจเอสคาไบลีย์(ยู21) รอ ยูเอส บิสกรา(ยู 21)
15:00 ปาราดอ เอซี ยู 21 รอ เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21)

บอล ยูโร เซอร์เบีย Prva ลีกา

01:00 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 1 - 1 ราดนิคกี้ 1923 0-0

บอล ยูโร ปารากวัย ดิวิชั่น 2

01:45 อติรา เอฟซี 1 - 0 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 1-0
01:45 เรซิสเตนเซียเอสซี 0 - 1 เจนเออะแร็ล กาบาเยโร่ 0-0

บอล ยูโร เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก

18:00 ซอนเดอร์ไจสกี (สำรอง) รอ โอเดนเซ่ บีเค (สำรอง)

บอล ยูโร จอร์เจีย ดิวิชั่น

20:30 กูเลีย ลานว์คูติ รอ เอฟซี กากรา
20:30 เอฟซี เชอวาร์เดนิ รอ เอฟซี โคลเคติ โปติ
20:30 เอฟซี เทลาวี รอ ซามเตรเดีย

บอล ยูโร อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:30 พีเอส ติร่า รอ พีเอสเอส สเลมัน
18:30 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี รอ เปอซิปูร่า จายาปูร่า
18:30 อเรม่า มาลัง รอ บาริโต ปูเตรา

บอล ยูโร แอลเบเนียซูเปอร์คัพ

00:00 ปาร์ติซานี ทิราน่า 2 - 2 เคเอส กูเกซี 1-1

บอล ยูโร อินโดนีเซีย Div.1

17วินาที มิตรา คูการ์ 0 - 0 มาดูรา เอฟซี -

บอล ยูโร บัลแกเรีย B PFG

22:00 ลิเท็กซ์ โลเวช รอ พีริน บลากอเยฟกราด
23:30 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 รอ พีเอฟเค มอนทาน่า

บอล ยูโร เค ลีก ชาเลน

17:00 แทจอน ซิติเซน รอ บูโชน เอฟซี 1995
17:00 ชุนนัมดรากอนส์ รอ อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี

บอล ยูโร บราซิลเลียร์

01:30 ยาปิรันก้า 0 - 1 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 0-0
02:00 คอนฟิแองก้า 0 - 1 เทรเซ่ พาไรบา 0-0
04:00 ซานตา ครูซ (พีอี) 2 - 1 โกลโบ 1-0

บอล ยูโร BRA SPC

01:00 ซานโต อังเดร 1 - 0 เซา คาเอตาโน่ 1-0
02:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 1 - 0 ยูเวนตุส -เอสพี 1-0

บอล ยูโร กระชับมิตร

16:30 อินโดนีเซีย ยู18(N) รอ เมียนมาร์ (ยู 18)
19:30 มาเลเซีย(ยู 18)(N) รอ ออสเตรเลีย ยู18

บอล ยูโร บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

22:45 เอดี อิตาโบไร(ยู 20) รอ อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ (ยู 20)

บอล ยูโร NOR D4

22:00 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี รอ โรเซนบอร์ก บี
22:59 วาร์เดนีเซท รอ สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2

บอล ยูโร เดนมาร์ก - 2.Liga

00:00 ริงโคบิง 1 - 3 ทิซเตด เอฟซี 1-1

บอล ยูโร ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 เอเอสอีซี มิโมซาส รอ ราซิ่ง คลับ อาบีจาน

บอล ยูโร เปรู B ลีก

03:30 ยูเนียน ฮัวอเรล 1 - 1 ซานโตส เอฟซี ลิมา 0-1
03:30 คลับ เดปอร์ตีโบ สปอร์ โลเรโต้ 3 - 6 แอทเลติโก้ กรัว 2-2

บอล ยูโร เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 เรียลฟร้อนเทร่า 2 - 3 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 2-1
03:00 อัลกอสตูร่า เอฟซี 1 - 1 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 0-1

บอล ยูโร ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

16:30 เวสเทิร์น ไพร์ (ยู 20) รอ อีสเทิร์นซับเบิร์บส์(ยู 20)

บอล ยูโร คาตาโลเนียคัพ

01:00 ยูเอ ฮอร์ต้า 0 - 2 ซีเอฟ บาดาโลน่า 0-0

บอล ยูโร ชิลี Primera D

03:00 ซาน มาร์คอส 0 - 0 เอซี โคลีนา 0-0

บอล ยูโร คอสตาริกา 2.Liga

00:00 พันตาเรนนัส 4 - 0 ซีดี บาริโอเม็กซิโก 0-0
00:05 เอดี การ์ตาเกนา 2 - 1 เอดี ซานตา โรซ่า 0-0

บอล ยูโร ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

18:00 เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง) รอ วิเทสส์ อาร์เน่ม (เยาวชน)
23:30 เดอ กราฟแช็พ (สำรอง) รอ คัมบูร์ (สำรอง)
23:30 โก อะเฮด อีเกิ้ลส์ (สำรอง) รอ จอน เอฟซี ซโวลล์ (สำรอง)
23:30 เอสซี ฮีเรนวีน สำรอง รอ เอฟซี เอ็มเมน(สำรอง)
23:30 โรด้า เจซี เคอร์เครด(สำรอง) รอ ดอร์เดรชท์ สำรอง
23:30 วิลเล็ม 2 สำรอง รอ เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น(สำรอง)
23:30 อาร์เคซี วาลไวก์(สำรอง) รอ วีวีวี เวนโล่ เฮลมอนด์ สปอร์ต (สำรอง)

บอล ยูโร อังกฤษ U23 1.Liga

19:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) รอ มิลล์วอลล์(ยู 23)
20:00 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) รอ โคเวนทรีซิตี้(ยู 23)
20:00 วีแกน (ยู 23) รอ บริสตอล ซิตี้ (ยู 23)

บอล ยูโร เม็กซิโก Segunda Division

05:00 แอตเลติโก้ ซาน ลูอิส 2 0 - 0 คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า 0-0

บอล ยูโร เบลเยียมลีกสำรอง

20:00 ชาเลอร์รัว(สำรอง) รอ วาสแลนด์-บีเวเรน(สำรอง)

บอล ยูโร อาร์เจนตินาลีกสำรอง

03:00 บานฟิลด์(สำรอง) 0 - 0 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 0-0

บอล ยูโร Columbia women

02:00 คูคูต้า เดปอร์ติโว (ญ) 1 - 0 อัตเลติโก บูคารามังก้า (ญ) 0-0
02:00 คอร์ตูลัว (ญ) 1 - 2 อเมริกา เด กาลี (ญ) 1-1
02:00 เดปอร์เตส โตลิมา (ญ) 1 - 3 ออร์โซมาร์โซ (ญ) 1-1

บอล ยูโร

02:00 มานุส (สมัครเล่น) 2 - 2 บัสควอ เอฟซี 1-1

บอล ยูโร Brazil L

01:00 แคมโพสอาร์เจ 1 - 1 กอยทาคาซ อาร์เจ 1-0
01:00 บาร์เซโลนาอีซี 1 - 3 ซีจีไอ เอพริล 7 0-0
01:00 บาร์รา มานซา เอฟซี 1 - 0 ซีอีเอซี/อรารูอามา 1-0
01:00 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 0 - 0 เซา เปาโล อาร์เจ 0-0

บอล ยูโร

01:00 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 0 - 4 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 0-2
01:00 ออแดกซ์ เอสพี (ญ) 0 - 1 คินเดอร์มาน (ญ) 0-1

บอล ยูโร

17:00 เฟยเรนเซ่(ยู 23) รอ วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23)
21:00 บราก้า(ยู 23) รอ มาริติโม่(ยู 23)
22:00 เบนฟิก้า(ยู 23) รอ เบเลเนนเซส(ยู 23)
23:45 เอสโตริล(ยู 23) รอ ริโอ อาฟ(ยู 23)

บอล ยูโร 19/08/2562

บอล ยูโร BRA D4
บอล ยูโร BRA SPC
บอล ยูโร Brazil L
บอล ยูโร Columbia women
บอล ยูโร NOR D4
บอล ยูโร USL ดิวิชั่น 1
บอล ยูโร กระชับมิตร
บอล ยูโร กระชับมิตร คัพ
บอล ยูโร กัลกัตตา Football League
บอล ยูโร กัวเตมา ลาลีกา
บอล ยูโร กัวเตมาลา D2
บอล ยูโร เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก
บอล ยูโร ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
บอล ยูโร คอสตาริกา 2.Liga
บอล ยูโร คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
บอล ยูโร คาตาโลเนียคัพ
บอล ยูโร เค ลีก ชาเลน
บอล ยูโร โคปปา อิตาเลีย
บอล ยูโร โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
บอล ยูโร โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
บอล ยูโร โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
บอล ยูโร จอร์เจีย ดิวิชั่น
บอล ยูโร จีน เอฟเอ คัพ
บอล ยูโร จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
บอล ยูโร ชิลี Primera D
บอล ยูโร ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
บอล ยูโร ชิลี พรีเมียร์ บี
บอล ยูโร ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
บอล ยูโร ซูดานพรีเมียร์ลีก
บอล ยูโร ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
บอล ยูโร เซเรีย บี บราซิล
บอล ยูโร เซอร์เบีย Prva ลีกา
บอล ยูโร เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
บอล ยูโร เดนมาร์ก - 2.Liga
บอล ยูโร เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก
บอล ยูโร ตุรกี 2 Ligi A
บอล ยูโร ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
บอล ยูโร นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
บอล ยูโร นิคารากัว Apertura ลีก
บอล ยูโร บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
บอล ยูโร บราซิล ซีรี่ เอ
บอล ยูโร บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
บอล ยูโร บราซิลเลียร์
บอล ยูโร บัลแกเรีย B PFG
บอล ยูโร เบลเยียมลีกสำรอง
บอล ยูโร โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
บอล ยูโร ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
บอล ยูโร ปานามา Reserve League
บอล ยูโร ปารากวัย ดิวิชั่น 2
บอล ยูโร ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
บอล ยูโร เปรู B ลีก
บอล ยูโร เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
บอล ยูโร โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
บอล ยูโร โปแลนด์ Div.4
บอล ยูโร โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
บอล ยูโร พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
บอล ยูโร พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
บอล ยูโร พรีเมียร์ลีก เบลารุส
บอล ยูโร พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
บอล ยูโร พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
บอล ยูโร พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
บอล ยูโร ฟินแลนด์ Kolmonen
บอล ยูโร ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
บอล ยูโร ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
บอล ยูโร ฟุตบอลเอเชียหญิงชิงแชมป์
บอล ยูโร มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
บอล ยูโร มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
บอล ยูโร มาลี Premiere Division
บอล ยูโร เม็กซิโก Segunda Division
บอล ยูโร เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
บอล ยูโร เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
บอล ยูโร ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
บอล ยูโร โรมาเนีย ดิวิชั่น1
บอล ยูโร ลาลีกา สเปน
บอล ยูโร ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
บอล ยูโร ลีกเอิง ฝรั่งเศส
บอล ยูโร ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
บอล ยูโร วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
บอล ยูโร เวเนซุเอลา Segunda Division
บอล ยูโร เวเนซุเอลา U20 ลีก
บอล ยูโร เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
บอล ยูโร เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
บอล ยูโร สเปน ลาลีกา 2
บอล ยูโร สโลวีเนีย ลิกา 1
บอล ยูโร สโลวีเนีย ลิกา 2
บอล ยูโร สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า
บอล ยูโร สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
บอล ยูโร อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
บอล ยูโร ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1
บอล ยูโร ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
บอล ยูโร อังกฤษ U23 1.Liga
บอล ยูโร อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
บอล ยูโร อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
บอล ยูโร อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
บอล ยูโร อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
บอล ยูโร อาร์เจนตินาลีกสำรอง
บอล ยูโร อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
บอล ยูโร อิตาลี C ซูเปอร์คัพ
บอล ยูโร อินโดนีเซีย Div.1
บอล ยูโร อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
บอล ยูโร อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ
บอล ยูโร อุรุกวัยกันดา
บอล ยูโร อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
บอล ยูโร เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
บอล ยูโร เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ
บอล ยูโร เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
บอล ยูโร เอสโตเนีย Teine Liiga
บอล ยูโร เอสโตเนีย คัพ
บอล ยูโร แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
บอล ยูโร แอลเบเนียซูเปอร์คัพ
บอล ยูโร ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
บอล ยูโร ฮอนดูรัส ลีกา
บอล ยูโร ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
บอล ยูโร ฮอลแลนด์ลีกสำรอง



บอล ยูโรBRA D4, BRA SPC, Brazil L, Columbia women, NOR D4, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัลกัตตา Football League, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาตาโลเนียคัพ, เค ลีก ชาเลน, โคปปา อิตาเลีย, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จีน เอฟเอ คัพ, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเลียร์, บัลแกเรีย B PFG, เบลเยียมลีกสำรอง, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปานามา Reserve League, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลเอเชียหญิงชิงแชมป์, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลาลีกา สเปน, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา U20 ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สเปน ลาลีกา 2, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ U23 1.Liga, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก, อิตาลี C ซูเปอร์คัพ, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย คัพ, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลเบเนียซูเปอร์คัพ, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง,