ตารางบอล

บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ตารางบอล 18/03/2562

ตารางบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:30 โรซาริโอ เซ็นทรัล 0 - 1 ซาน ลอเรนโซ่ 0-0
03:45 ริเวอร์เพลท 3 - 0 อินดิเพนเดนเต้ 0-0
06:00 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 1 - 4 โบคา จูเนียร์ส 1-1

ตารางบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

00:00 ออสเทนเด้ 0 - 2 อันเดอร์เลชท์ 0-0
00:00 แซงต์ ทรุยด็อง 0 - 2 เคเอเอ เกนท์ 0-1
00:00 ซูลเต้ วาเรเกม 3 - 3 ราซิ่ง เกงค์ 1-2
00:00 คลับบรูซ 1 - 2 มูสครอน เปรูเวลซ์ 0-1
00:00 เคเอสซี โลเคอเรน 3 - 1 เซอร์เคอร์ บรูซ 3-0
00:00 ชาเลอร์รัว 1 - 2 เคเอเอส ยูเปน 1-1
00:00 สตองดาร์ด ลีแอช 4 - 3 วาสแลนด์ บีเวเรน 0-2
00:00 คอร์ไทรจ์ 2 - 0 รอแยล อันท์เวิร์พ 0-0

ตารางบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

00:00 วิสล่า คราคอฟ 3 - 2 คราโคเวีย คราคอฟ 2-0

ตารางบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

00:00 บาเยิร์น มิวนิค 6 - 0 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 3-0

ตารางบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

03:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 3 - 1 โอลิมปิก มาร์กเซย 1-0

ตารางบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

02:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 2 - 2 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 1-1
04:20 เอฟซี ซินซินเนติ 3 - 0 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 1-0
06:15 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1 - 1 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0-0
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี 3 - 2 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 2-1
08:00 โคโลราโด ราปิดส์ 1 - 1 แคนซัส วิซาร์ดส์ 0-0

ตารางบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

00:30 โมไรเรนเซ่ 0 - 4 เบนฟิก้า 0-2
03:00 ทอนเดลา 1 - 1 เฟยเรนเซ่ 0-1

ตารางบอล ลาลีกา สเปน

00:30 บียาร์เรอัล 3 - 1 ราโย่ บาเยกาโน่ 0-1
00:30 บาเลนเซีย 0 - 0 เกตาเฟ่ 0-0
02:45 เรอัล เบติส 1 - 4 บาร์เซโลน่า 0-2

ตารางบอล กรีซ เนชั่นแนล A

00:30 พานิโอนิออส 1 - 0 สโกดา ซานธี 0-0

ตารางบอล สเปน ลาลีกา 2

00:00 อัลเมเรีย 0 - 0 กรานาดา ซีเอฟ 0-0
00:00 โอซาซูน่า 3 - 0 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1-0
02:00 ลาส พัลมาส 1 - 2 มายอร์ก้า 1-1

ตารางบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

00:00 นาโปลี 4 - 2 อูดิเนเซ่ 2-2
02:30 เอซี มิลาน 2 - 3 อินเตอร์ มิลาน 0-1

ตารางบอล อิตาลี เซเรีย บี

03:00 โครโตเน่ 2 - 2 เลชเช่ 1-2

ตารางบอล กระชับมิตร คัพ

00:00 คองสวิงเกอร์ 0 - 1 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-0
00:00 ไวกิ้ง เอฟเค 4 - 0 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 1-0
02:00 ซีอาร์บี มาเธอร์ ยุโรป 3 - 0 CEO AL 1-0
02:00 Skautafelag Reykjavikur 1 - 3 Golfklubbur Grindavikur 1-2
05:30 แกลเวซ/เอซี 3 - 2 ปลาซิโด เด คาสโตร 2-0
15:50 แมชชีน ซาซี่ 0 - 2 Shahrdari Tabriz 0-2
18:50 เชอร์ตาโนโว มอสโก 2 3 - 4 เอฟซี อรารัต มอสโก 2-2
19:00 FK Zorka-BDU Minsk 3 - 0 เอฟซี โกเมล 2-0
19:30 คอนอูมโบ ยูนิโด 6 - 0 Deportes Union Companias 3-0
19:30 คูบาน คราซ์โนดาร์ 2 - 4 Dolgiye Prudy 0-1
19:45 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 0 - 2 เคดะห์ 0-0
20:00 เอดีโอ เดน ฮาก (สำรอง) 2 - 3 เอฟซี อูเทร็คท์(สำรอง) 1-0

ตารางบอล สวีเดน คัพ

00:15 เอไอเค โซลน่า 1 - 1 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 0-0

ตารางบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:00 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 0 - 1 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 0-0
01:15 มัคคาบี้ เนทันย่า 0 - 1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 0-0
02:00 ฮาโปเอล ไฮฟา 0 - 0 เบต้าเยรูซาเล็ม 0-0

ตารางบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

00:30 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 1 - 2 ดินาโม เคียฟ 1-2
22:00 อาร์เซน่อล เคียฟ 2 - 2 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 1-1

ตารางบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:30 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 0 - 2 สเตอัว บูคาเรสต์ 0-2
22:59 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 2 - 2 AFC Hermannstadt 2-2

ตารางบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

00:00 มัลโดส ลูการ์นี 3 - 1 เอฟเค วอซโดวัค 2-1
01:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0 - 0 คูคาริคกิ สตานคอม 0-0

ตารางบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

01:00 โตลูก้า 2 - 0 อัตลาส 1-0
07:05 ซานโตส ลากูน่า 1 - 2 เนกาซ่า 0-1
09:00 เลออน 2 - 0 เวราครูซ 2-0

ตารางบอล อิตาลี C1A

00:30 วิโบเนเซ่ 1 - 0 แรนเด 1-0

ตารางบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

00:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 1 - 0 เอสซี เฟยเรนเซ่ 0-0

ตารางบอล บราซิล Campeonato Paulista

02:00 โครินเธียนส์ 1 - 0 โอเอสเต้ 0-0
05:00 มิราสโซล 1 - 1 โบต้าโฟโก้ เอสพี 1-1

ตารางบอล บราซิล Campeonato Carioca

02:00 คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ)(N) 2 - 0 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1-0
05:00 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 1 - 1 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 1-0
06:00 เบาวิสต้า อาร์เจ 1 - 0 อเมริกาโน่ 1-0

ตารางบอล โปแลนด์ ลิกา 2

00:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 1 - 0 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1-0

ตารางบอล ไอร์แลนด์ ลีก คัพ

22:00 โคห์บ รัมเบลอ 3 - 1 ลิเมอริค เอฟซี 1-0

ตารางบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:30 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 3 - 0 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0-0
02:30 พลาซ่า โคโลเนีย 1 - 0 ซีเอ ริเวอร์เพลท 0-0
02:30 ซีเอยูเวนตูเด้ 1 - 1 แรมปรา จูเนียร์ 0-0
05:30 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 2 - 0 ซีเอ เพนาโรล 2-0

ตารางบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:30 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 3 - 2 Molinos El Pirata 0-0
03:30 Alianza Universidad 2 - 1 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 1-0
04:00 เอฟบีซี เมลการ์ 2 - 1 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 1-0

ตารางบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

02:00 เอ็นดี กอริก้า 2 - 1 ดอมซาเล่ 0-0

ตารางบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 อ็องเซ่ กัลดาส 0 - 1 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0-0
03:30 ยูเนียน แมกดาเลนา 1 - 1 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 0-1
04:00 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 1 - 5 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-2
06:00 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 0 - 0 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 0-0
08:00 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 1 - 0 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 0-0

ตารางบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

01:00 คัวริบก้า รอ ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย

ตารางบอล แอลจีเรีย คัพ

23:00 ปาราดัว เอซี รอ เจเอสเอ็ม เบอจายา

ตารางบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

00:00 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 1 - 0 Zvi Jerzy Da 1-0

ตารางบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 กัวรานี อาซุนซิยง 1 - 5 โอลิมเปีย อาซันซิออง 0-2

ตารางบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

02:00 เดปอร์เตส อิควิกกัว 3 - 3 ปาเลสติโน่ 1-1
04:15 คอนอูมโบ ยูนิโด 1 - 1 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1-0
06:30 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 1 - 0 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 1-0

ตารางบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:05 นูเอว่า ชิคาโก้ 1 - 1 ชาคาริตา จูเนียร์ส 1-0
02:00 ซีเอ บราวน์อโดรกู 1 - 0 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 0-0
02:00 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 5 - 1 เดปอร์ตีโบ โมรอน 1-1
02:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 3 - 0 แอตเลติโก้ มาลา เดอ ซันติอาโก 2-0
02:00 ลอส อันเดส 2 - 0 ซานตา มาริน่า 2-0
02:00 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0 - 2 เทมเปอร์ลีย์ 0-1
05:00 เอลมาโกล 3 - 0 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 1-0
05:00 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 2 - 0 กิมนาเซีย จูจุย 0-0
06:00 แอดเตริโค ราแฟล่า 1 - 0 อินสติทูโต เด คอลโดบา 1-0

ตารางบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

16:30 คิงส์ตัน ซิตี้ 1 - 0 เซ้าท์ เมลเบิร์น 1-0

ตารางบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

22:00 บรอมมาโปคาร์น่า (ยู 21) 1 - 3 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21) 1-0

ตารางบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 2 - 1 เฮเรดิอาโน 1-0

ตารางบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 ซีดี พาซาคิวน่า 0 - 3 ซานต้า เทคล่า 0-3
04:00 Jocoro FC 0 - 0 ซีดี อากีลา 0-0

ตารางบอล S.F.L. ฟุตบอลเยาวชน อายุไม่เกิน 19 ปี

20:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20) รอ ดันดี ยูไนเต็ด (ยู 20)
21:00 แฮมิลตัน เอฟซี (ยู 20) 1 - 3 ฮิเบอร์เนี่ยน เอฟซี (ยู 20) 1-2
21:00 มาเธอร์เวลล์ เอฟซี (ยู 20) 2 - 1 คิลมาร์น็อค (ยู 20) 0-0
21:00 ควีนออฟเซาธ์ (ยู 20) 1 - 3 อเบอร์ดีน (ยู 20) 1-1
21:00 เซนต์ จอห์นสโตน (ยู 20) 0 - 1 แพททริค ทริสเทล (ยู 20) 0-0

ตารางบอล ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 ซี.ดี. รีล เด มินัส 1 - 1 จูติเคลปา 0-0

ตารางบอล กัวเตมา ลาลีกา

02:30 เดปอร์ติโว เชนท์ล่า 0 - 1 ซีดี มาลากาเตโก 0-1
03:30 กัวสตาโตยา 1 - 0 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 0-0

ตารางบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 ออโรร่า 3 - 2 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 1-0
02:00 Royal Pari FC 4 - 1 รีล โปโตซี่ 2-0
03:00 โบลิวาร์ 4 - 1 สปอร์ต บอยส์ 2-1
04:15 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 3 - 1 คลับ กัวบิร่า 2-0
06:30 บลูมมิ่ง 2 - 0 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 1-0

ตารางบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

00:00 แอลดียู กีโต้ 0 - 1 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 0-0
03:00 เฟอร์ซา อมาริลลา 0 - 3 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 0-0
05:30 คลับสปอร์ต เอเมเลค 2 - 1 ซีดี เอล นาซิอองนาล 0-1

ตารางบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

04:00 Huadiwei sub 2 - 1 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 1-0
04:00 โคเบรลัว 0 - 0 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 0-0
04:00 นูเบลนเซ่ 2 - 3 ซีดี เมกาเลนซ์ 2-2

ตารางบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

14:20 คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) 0 - 1 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 0-1

ตารางบอล คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U17

01:00 French Saint-Martin U17(N) 0 - 0 Bonaire U17 0-0
03:30 อารูบา (ยู 17)(N) 3 - 0 บาฮามาส ยู 17 0-0

ตารางบอล อิสราเอลลีก

00:00 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 3 - 0 Ironi Nesher 1-0

ตารางบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

07:00 ซากาเตเปค 3 - 1 UAEM โปตรอส 2-0
08:00 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 0 - 0 เอฟซี ฮัวเรซ 0-0

ตารางบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

00:00 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 2 - 1 ลูซิตานส์ 1-0

ตารางบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

00:00 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 2 - 1 Club Atletico Colegiales 1-0

ตารางบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 Martos Club Deportivo 3 - 0 เบเลซ ซีเอฟ 0-0
00:00 CD Torreperogil 1 - 2 CD ลิน่าเรส 0-0
00:00 CD Huetor Tajar 1 - 1 ซีดี รินกอน 0-0
00:30 ซีดี เอล ปาโล 3 - 0 ยูดี ซาน เปโดร 1-0
00:30 Atarfe Industrial CF 2 - 2 อัลฮัวริโน 0-0

ตารางบอล บราซิล Paranaense League

02:00 ลอนดริน่า พีอาร์ 1 - 0 Foz do Iguacu PR 1-0
02:00 มารินก้า เอฟซี 0 - 4 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0-2
02:00 โตเรโด้ โคโลเนีย พีอาร์ 1 - 2 โอเปราริโอ้ เฟอร์โรเวียริโอ้ อีซี 1-1
02:00 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 1 - 0 Cascavel CR 1-0
02:00 กอริติบ้า พีอาร์ 2 - 0 คาสคาเวล พีอาร์ 1-0
02:00 ริโอ บรานโก้ พีอาร์ 1 - 0 ปารานา พีอาร์ 0-0

ตารางบอล บราซิล Campeonato Goiano Division

01:30 อิโพรา อีซี 0 - 1 แคร๊ค จีโอ 0-0
01:30 โนโว ฮอริซอนท์ จีโอ 1 - 3 เอเอ อนาโปลิน่า 0-1
02:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 2 - 1 โกยาส 1-0

ตารางบอล บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

02:00 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 0 - 1 คริคูม่า 0-0
02:00 อาไว เอฟซี เอสซี 0 - 0 ฟิกูเรนเซ่ 0-0
04:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1 - 2 จอยวิลล์ เอสเซ 0-0

ตารางบอล บราซิล Pernambucano League

02:00 วิตอเรีย พีอี 2 - 2 Afogados da Ingazeira FC 0-2
02:00 เซ็นทรัลเอสซี 1 - 2 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-0
02:00 Flamengo de Arcoverde 2 - 1 อเมริกา พีอี 0-1
02:00 เนาติโก (พีอี) 0 - 0 ซานตา ครูซ (พีอี) 0-0
02:00 ซัลเกโร เอซี 2 - 1 เปโตรลิน่า พีอี 0-0

ตารางบอล บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

02:00 บราซิล เด เปโลตัส 2 - 1 อีซี เปโลตัส (อาร์เอส) 1-1
02:00 Avenida RS 1 - 3 เซา โจเซ่อาร์เอส 0-2
02:00 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) 1 - 0 Veranopolis RS 0-0
02:00 คาเซียส อาร์เอส 3 - 0 Aimore RS 1-0
05:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1 - 0 อินเตอร์นาซิอองนาล 1-0

ตารางบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

00:00 ซานโตส ลากูน่า ยู20 2 - 0 เนกาซ่า (ยู20) 1-0

ตารางบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

02:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 3 - 2 อเมริกา มิไนโร่ 1-1

ตารางบอล บราซิล Campeonato Baiano Division

02:00 Alagoinhas Atletico BA 3 - 2 อีซี จากุยเพนเซ่ 1-0
02:00 Jacobina EC 2 - 1 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ 0-0
02:00 Jequie BA 0 - 5 บาเฮีย บีเอ 0-2
02:00 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 2 - 2 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 1-1
02:00 วิตอเรีย บีเอ 0 - 2 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ 0-1

ตารางบอล บราซิล Campeonat Potigurar

02:00 เอเอสเอสยู อาร์เอ็น 3 - 1 พัลไมรัส อาร์เอ็น 0-0
02:00 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น 2 - 1 โกลโบ 1-0
02:00 ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น 0 - 1 เอบีซี อาร์เอ็น 0-1

ตารางบอล บราซิล Campeonato Paraibano

02:00 เทรเซ่ พาไรบา 1 - 1 Perilima PB 0-1
03:00 Nacional de Patos PB 1 - 4 Atletico Cajazeirense PB 0-1
03:00 ซูซา พีบี 1 - 1 Centro Sportivo Paraibano 0-1

ตารางบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

16:45 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 3 - 1 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 3-0

ตารางบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:00 Zlatibor Cajetina 2 - 0 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด 2-0
22:59 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 1 - 1 เอฟเค เบซานิย่า 1-1

ตารางบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

04:00 ซิเอร่า 1 - 1 ฟอร์ตาเลซ่า 1-0

ตารางบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

20:00 อัล-โตร่า 2 - 2 มันชีอา บานี ฮัสซาน 1-0
20:00 ชาบับ อัลฮุสเซน 0 - 1 ซาร์มา อัลซาร์ฮาน 0-0
23:30 Dar Al-Dawa 1 - 1 Maan 1-1

ตารางบอล เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก

19:00 ซอนเดอร์ไจสกี (สำรอง) 2 - 1 โอเดนเซ่ บีเค (สำรอง) 1-0
20:00 บรอนด์บี้ (สำรอง) 5 - 1 อาร์ฮุส เอจีเอฟ(สำรอง) 2-1
20:00 เวเจิล (สำรอง) 3 - 1 เอสเบิร์ก เอฟบี (สำรอง) 0-0
20:00 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (สำรอง) รอ แรนเดอร์สเอฟซี(สำรอง)

ตารางบอล อังกฤษลีกสำรอง

20:00 มิลตัน คีนส์ดอนส์(สำรอง) 5 - 1 ฟอเรสต์กรีน(สำรอง) 4-0

ตารางบอล เอสโตเนีย Teine Liiga

00:00 Pohja-Tallinna JK Volta 2 - 3 Vandra JK Vaprus 2-0

ตารางบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:00 โบโกตา เอฟซี 3 - 2 คอร์ตูลัว 1-1
03:00 ลาเนรอส เอฟซี 0 - 2 เรอัล คาร์ทาเกน่า 0-1
06:00 โบญาก้า ซิโค 2 - 1 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 2-1

ตารางบอล สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก

17:00 เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) 1 - 1 เบอร์โน(ยู21) 1-1
17:00 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21) 2 - 3 1.เอฟซี สโลวัคโค(ยู 21) 1-2
19:00 สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21) 5 - 2 เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21) 5-0
19:00 ไพรบราม (ยู 21) 2 - 1 เทปลิเซ่ (ยู 21) 1-0
19:00 สปาต้า ปราฮา (ยู 21) 1 - 2 สลาเวีย ปราก (ยู 21) 1-2
20:00 เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21) 2 - 2 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21) 1-2
20:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) 2 - 1 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21) 0-1

ตารางบอล บัลแกเรีย B PFG

22:30 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 2 - 0 อาร์ดา 2-0

ตารางบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

00:00 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 1 - 0 จีเคเอสเบลชาโตว์ 0-0

ตารางบอล กระชับมิตร

12:00 หมู่เกาะโซโลมอน 3 - 1 วานูอาตู 1-1
14:30 ฟิจิ 3 - 0 นิวแคลิโดเนีย 2-0

ตารางบอล บราซิล Campeonato Paulista B

05:00 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 1 - 2 เอเอ ปอร์ตูเกซ่า 0-2

ตารางบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

00:00 Casa Sports Zinguinchor 0 - 0 NGB Dakar 0-0
00:00 AS Douanes de Lome 0 - 0 ASC Jaraaf 0-0
00:00 Casa Sports Zinguinchor รอ NGB ASC Niarry Tally
00:00 Linguere 2 - 1 AS Dakar Sacre Coeur 0-0
00:00 Mbour 1 - 1 Generation Foot 0-0

ตารางบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

02:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 4 - 1 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) 2-0
02:00 ฟลาเมงโก อาร์เจ (ยู 20) 2 - 1 Goytacaz FC U20 1-0
02:00 เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) รอ เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20)

ตารางบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:30 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 2 - 4 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 1-2
03:30 Dunbeholden FC 0 - 2 University of West Indies FC 0-0
03:30 ฮาร์เบอร์วิว 1 - 1 เรโนลด์ 0-0
03:30 ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ 1 - 1 คาวาเลียร์ เอฟซี 0-0
03:30 Mount Pleasant FA 1 - 0 อาร์เน็ท การ์เดน 0-0
03:30 มอนทีโก เบย์ ยูไนเต็ด 1 - 5 พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด 0-2

ตารางบอล BRA SE

03:00 คอนฟิแองก้า 2 - 2 Frei Paulistano 1-0

ตารางบอล บราซิล Brasiliense DF 1

02:00 กาม่า ดีเอฟ 1 - 0 บราซิลเลียนเซ่ 1-0

ตารางบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

16:30 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 2 - 9 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) 0-3

ตารางบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 Coast Stima 3 - 0 อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี 1-0
19:00 Modern Coast 3 - 0 เดคคาร์ด เหลียน 1-0
19:00 AFC Leopards รอ โซฟาพาก้าเอฟซี

ตารางบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 Deportivo Coras 0 - 4 Orange County FC 0-3

ตารางบอล FFSA SLR

14:30 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 0 - 1 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 0-0

ตารางบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

06:00 CA Independiente La Chorrera รอ Costa Del Este
06:00 Sporting San Miguelito 1 - 0 CD Universitario 0-0

ตารางบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

16:30 เวสเทิร์น ไพร์ (ยู 20) 7 - 5 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20) 5-3

ตารางบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

14:15 บังกลาเทศ โปลิสคลับ 1 - 1 สวาดฮินาต้า เคเอส 1-0
16:15 เฟนิเอสซี 0 - 0 อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี 0-0

ตารางบอล ปารากวัยทีมลีกสำรอง

17:30 คลับ จีเนอร์รัล ดิแอซ (สำรอง) 0 - 0 Sportivo San Lorenzo Reserve 0-0

ตารางบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 Forest Rangers 4 - 2 Power Dynamos 4-0

ตารางบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

02:00 ราซิ่ง คลับ (ญ) 0 - 6 โบคา จูเนียร์ส (ญ) 0-4
02:00 ฮูราแคน(ญ) 0 - 0 ลานุส (ญ) 0-0
02:00 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 0 - 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) 0-1

ตารางบอล เกาหลีลีกสำรอง

01:00 Alianza Universidad Reserves 3 - 2 เรอัลการ์ซิลาโซ่ (สำรอง) 3-2

ตารางบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก

21:00 เชลบอร์น(ยู 19) 1 - 2 โบฮีเมียนส์(ยู 19) 0-1

ตารางบอล คอสตาริกา 2.Liga

00:00 AD Cariari Pococi 0 - 1 Municipal Turrialba 0-1
00:00 มูนิซิปัล ลิเบเรีย 1 - 0 AD Santa Rosa 0-0

ตารางบอล กัวเตมาลา D2

00:00 Deportivo Reu 2 - 3 เซนต์ลูเชียเอฟซี 1-1
00:00 Deportivo Mictlan 1 - 2 เดปอร์ตีโว คาร์ชา 1-1
00:00 CSD Solola 2 - 1 Chimaltenango FC 1-1
01:00 CD Sansare 1 - 0 ยูนิเวอร์ซิดัดเดอซานคาร์ลอส 0-0
04:00 Deportivo Mixco 0 - 0 คลับ ออโรร่า 0-0
04:30 CSyD Sacachispas 0 - 3 CD Achuapa 0-2

ตารางบอล นิคารากัว Apertura ลีก

04:00 Chinandega FC 0 - 1 Deportivo Ocotal 0-0
04:00 จาลาปา 2 - 4 Diriangen 2-1
07:00 Juventus Managua 2 - 1 Walter Ferretti 2-1

ตารางบอล อาร์เจนตินา Torneo B

02:00 เดปอร์ตีโบ ไมปู 2 - 3 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 0-1
02:00 โซล เดอ เมโย 1 - 3 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 0-1
02:00 ซาน จอร์จ ทูคูมาน 3 - 0 Desamparados 0-0
02:00 Deportivo Camioneros 0 - 2 วิลล่า มิเตร 0-1
02:00 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 1 - 1 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 0-0
02:00 ซานซิเนน่า 0 - 0 Gimnasia C. Uruguay 0-0
02:00 Union Sunchales 2 - 2 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 1-1

ตารางบอล ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

19:30 เอ็นอีซี ไนจ์เมเกน สำรอง 0 - 0 วิลเล็ม 2 สำรอง 0-0

ตารางบอล เม็กซิโก Segunda Division

01:00 ชีวาสกัวดาลาจาร่า 2 1 - 1 เนกาซ่า 2 1-1

ตารางบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:00 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 1 - 1 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 0-1
19:10 ฮูรากัน(สำรอง) 2 - 3 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 1-2
20:00 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 0 - 2 ติเกร (สำรอง) 0-2

ตารางบอล อาร์เจนตินา Torneo A

03:30 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 1 - 0 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 1-0
04:00 ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า 1 - 1 อัลตอส ฮอร์นอส ซาปลา 0-0
04:00 ซาน ลอเรนโซ อาเล็ม รอ เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา
08:00 ซีเอ ยูเวนตูเด้ 1 - 0 เด ซาน หลุยส์ 0-0

ตารางบอล

05:00 Arcahaie FC รอ Baltimore SC
05:00 Violette AC 1 - 1 Racing Club Haitien 1-1
06:00 Tempete FC 1 - 1 ซีเอส ดอน บอสโก้ 1-0

ตารางบอล

21:30 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 1 - 2 คาร์บินทารี เอฟซี 0-2

ตารางบอล

04:30 SV Vesta 1 - 0 Scherpenheuvel 1-0
06:30 SV Victory Boys 1 - 1 SV SUBT 1-0

ตารางบอล Brazil DDL

02:00 Igrejinha 1 - 0 CS Esportivo AL 0-0
02:00 Tres Passos RS 2 - 3 Gloria RS 1-2

ตารางบอล

01:00 ซานโตส (ญ) 3 - 0 Foz Cataratas (w) 2-0
02:00 คินเดอร์มาน (ญ) 1 - 0 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 0-0
04:00 ไอรานดูบา (ญ) 0 - 3 ฟลาเมงโก/อาร์เจ(ญ) 0-1
04:30 วิตอเรีย พีอี (ญ) 0 - 5 Internacional Women 0-1

ตารางบอล

05:00 Ellerton FC 4 - 0 เอ็มไพร์ คลับ 3-0

ตารางบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

01:00 Monarcas Morelia Women 3 - 1 คลับ เนกาซ่า (ญ) 0-1
01:00 ปวยบลา เอฟซี (ญ) 0 - 2 Club America Women 0-1

ตารางบอล

00:00 Banjul United 1 - 0 Marimoo 0-0
00:00 Samger FC 1 - 1 Real Banjul 0-1
23:30 Tallinding United 2 - 0 PSV Wellingara 1-0

ตารางบอล

02:00 Parham FC 0 - 3 Liberta 0-2
04:00 Jennings Grenades 1 - 0 Old Road FC 1-0
06:00 Greenbay Hoppers FC 5 - 1 Five Islands 4-1

ตารางบอล

16:00 มหาวิทยาลัยรังสิต เจดับบลิว เอฟซี 0 - 1 Siam FC 0-0

ตารางบอล

02:00 CEO Varzeagrandense 1 - 1 คุยอาบา 1-0
02:30 Araguaia รอ Sinop FC

ตารางบอล

02:00 มารันเยา รอ โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ

ตารางบอล

01:30 AS Garde Nationale 0 - 1 ASAC Concorde 0-0

ตารางบอล

05:00 Racing Club Aruba 6 - 0 SV Caiquetio 2-0
07:00 SV River Plate 1 - 3 เอสวีเอสเทรลล่า 0-1

ตารางบอล

01:30 Jalapa U20 0 - 5 Diriangen U21 0-2

ตารางบอล

18:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด 2 3 - 1 โปลิศ เทโร เอฟซี 2 1-1

ตารางบอล

04:00 Cobaneras FC (w) 3 - 0 Muniguate Women 2-0
04:00 Mataquescuintla FC Women 0 - 2 Pares Women 0-1
04:00 Club Femenino San Marcos Women 4 - 1 Pajapita FC Women 4-0

ตารางบอล

00:00 Once Lobos Chalchuapa 1 - 2 CD Racing Junior de Armenia 0-1

ตารางบอล

13:00 FC Gatchina U21 2 - 3 FC Atlant Tosno U21 0-3
14:45 Sshor Volga Tver U21 0 - 1 Izhorets Inkon U21 0-1
16:25 SDUSSHOR Zenit U21 5 - 2 FK Gorod St Petersburg U21 3-1
18:08 Moscow Zastava U21 0 - 0 Baltika Kaliningrad U21 0-0

ตารางบอล 18/03/2562

ตารางบอล BRA SE
ตารางบอล Brazil DDL
ตารางบอล FFSA SLR
ตารางบอล S.F.L. ฟุตบอลเยาวชน อายุไม่เกิน 19 ปี
ตารางบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ตารางบอล กระชับมิตร
ตารางบอล กระชับมิตร คัพ
ตารางบอล กรีซ เนชั่นแนล A
ตารางบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ตารางบอล กัวเตมา ลาลีกา
ตารางบอล กัวเตมาลา D2
ตารางบอล เกาหลีลีกสำรอง
ตารางบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
ตารางบอล คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U17
ตารางบอล คอสตาริกา 2.Liga
ตารางบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ตารางบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
ตารางบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1
ตารางบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก
ตารางบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
ตารางบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
ตารางบอล ชิลี พรีเมียร์ บี
ตารางบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
ตารางบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
ตารางบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
ตารางบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา
ตารางบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
ตารางบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
ตารางบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
ตารางบอล เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก
ตารางบอล นิคารากัว Apertura ลีก
ตารางบอล บราซิล Brasiliense DF 1
ตารางบอล บราซิล Campeonat Potigurar
ตารางบอล บราซิล Campeonato Baiano Division
ตารางบอล บราซิล Campeonato Carioca
ตารางบอล บราซิล Campeonato Catarinense Division 1
ตารางบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira
ตารางบอล บราซิล Campeonato Gaucho Division 1
ตารางบอล บราซิล Campeonato Goiano Division
ตารางบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1
ตารางบอล บราซิล Campeonato Paraibano
ตารางบอล บราซิล Campeonato Paulista
ตารางบอล บราซิล Campeonato Paulista B
ตารางบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ตารางบอล บราซิล Paranaense League
ตารางบอล บราซิล Pernambucano League
ตารางบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
ตารางบอล บัลแกเรีย B PFG
ตารางบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน
ตารางบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
ตารางบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
ตารางบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอล ปารากวัยทีมลีกสำรอง
ตารางบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
ตารางบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
ตารางบอล โปแลนด์ ลิกา 2
ตารางบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
ตารางบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
ตารางบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
ตารางบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
ตารางบอล เม็กซิโก Segunda Division
ตารางบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
ตารางบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
ตารางบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
ตารางบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
ตารางบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
ตารางบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ตารางบอล ลาลีกา สเปน
ตารางบอล ลีกโคลัมเบีย U20
ตารางบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
ตารางบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
ตารางบอล เวเนซุเอลา Segunda Division
ตารางบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ตารางบอล สเปน ลาลีกา 2
ตารางบอล สโลวีเนีย ลิกา 1
ตารางบอล สวีเดน คัพ
ตารางบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า
ตารางบอล สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก
ตารางบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ตารางบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
ตารางบอล อังกฤษลีกสำรอง
ตารางบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
ตารางบอล อาร์เจนตินา Torneo A
ตารางบอล อาร์เจนตินา Torneo B
ตารางบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
ตารางบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
ตารางบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
ตารางบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
ตารางบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง
ตารางบอล อิตาลี C1A
ตารางบอล อิตาลี เซเรีย บี
ตารางบอล อิสราเอล C ลีก
ตารางบอล อิสราเอลลีก
ตารางบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ตารางบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอล เอสโตเนีย Teine Liiga
ตารางบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
ตารางบอล แอลจีเรีย คัพ
ตารางบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก
ตารางบอล ไอร์แลนด์ ลีก คัพ
ตารางบอล ฮอนดูรัส ลีกา
ตารางบอล ฮอลแลนด์ลีกสำรอง