บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ตารางบอล 17/03/2562

ตารางบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:30 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 3 - 0 ลานุส 2-0
03:45 ซานมาร์ติน ซานฮวน 2 - 3 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1-1
06:00 ราซิ่ง คลับ 1 - 0 เบลกราโน่ 1-0
21:00 ปาโตรนาโต ปารานา 2 - 0 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 0-0
23:15 ทัลเลเรส 1 - 3 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 0-2

ตารางบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:59 สตวร์มกราซ 1 - 0 ออสเตรียเวียนนา 0-0
22:59 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 2 - 2 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า 1-2
22:59 ราปิด เวียนนา 2 - 2 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 2-0
22:59 เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น 0 - 1 แมตเตอร์สเบิร์ก 0-1
22:59 เรนดอร์ฟ อัลทัช 1 - 2 แอลเอเอสเค ลินซ์ 1-0
22:59 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 0 - 2 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0-1

ตารางบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

00:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0 - 1 เลเชีย กอเดนซ์ 0-1
02:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ 1 - 0 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-0
21:30 ปิแอส กลิวิส 2 - 1 เมียดิซ เลกนิก้า 1-0
21:30 ซาเกลบี้ ลูบิน 0 - 0 อาร์ก้า กดิเนีย 0-0

ตารางบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

22:59 เอฟซี โคเปนเฮเกน 3 - 1 โฮโบร 1-1
22:59 มิดทิลแลนด์ 2 - 1 ซอนเดอร์ไจสกี 1-1
22:59 เอสเบิร์ก 2 - 1 เวเจิล 0-0
22:59 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1 - 3 บรอนด์บี้ 1-2
22:59 อัลบอร์ก 3 - 1 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 1-1
22:59 เวนด์ซีเซล 0 - 1 นอร์ดเจลแลนด์ 0-0
22:59 โอเดนเซ่ 1 - 0 แรนเดอร์ส 1-0

ตารางบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

00:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
2 - 3
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
19:30
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
1 - 3
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
1 - 0
เนิร์นแบร์ก

ตารางบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

17:00 โคโลญจน์ (ญ) 1 - 1 เอสวี ไวน์เบิร์ก(ญ) 0-0
17:00 ซาบรุคเค่น(ญ) 4 - 1 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 1-1
17:00 ยูเอสวี เยน่า (ญ) 1 - 1 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 0-0
19:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 3 - 1 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 0-0
19:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 3 - 1 อิงโกลสตัดท์ 0-0

ตารางบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอฟซี อูฟา 0 - 1 เทเลค กรอซนี่ย์ 0-0
20:30 โลโคโมทีฟ มอสโก 1 - 0 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 0-0
22:59 สปาร์ตัก มอสโก 1 - 1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1-1

ตารางบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

02:00 อองเช่ร์ 0 - 0 อาเมียงส์ 0-0
02:00 ก็อง 0 - 5 แซงต์ เอเตียน 0-3
02:00 แก็งก็อง 1 - 0 ดิฌง 0-0
02:00 นีมส์ 2 - 2 สตารส์บูร์ก 0-1
20:30
โอลิมปิก ลียง
3 - 2
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00 แร็งส์ 1 - 0 น็องต์ 0-0
22:59 บอร์กโดซ์ 1 - 1 แรนส์ 0-0

ตารางบอล เค-ลีก

12:00 แดกู เอฟซี 1 - 1 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-0
12:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0 - 1 แกงวัน เอฟซี 0-0
14:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 4 - 1 กยองนัม เอฟซี 1-0

ตารางบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

00:30 ฮีเรนวีน 0 - 3 เดอ กราฟสคัป 0-1
01:45 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 2 - 3 วิลเล่ม ทเว 1-1
01:45 เอ็นเอซี เบรด้า 0 - 4 อูเทร็คท์ 0-2
02:45 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 3 - 2 วิเทสส์ 2-2
18:15
วีวีวี เวนโล
0 - 1
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
20:30
อาแซด อัลค์มาร์
1 - 0
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
20:30 โกรนิงเก้น 1 - 0 เอดีโอ เดน ฮาก 1-0
22:45 เอ็กเซลซิเออร์ 0 - 2 พีอีซี ซโวลล์ 0-0

ตารางบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

00:05 ชิคาโก ไฟร์ 2 - 4 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0-2
01:10 โคลัมบัส ครูว์ 1 - 0 เอฟซี ดัลลัส 1-0
02:10 ฮุสตัน ไดนาโม 3 - 2 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 2-1
02:55 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 4 - 1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0-1
03:05 ออร์แลนโด ซิตี้ 1 - 3 มอนทรีออล อิมแพ็ค 0-2
07:00 ดีซี ยูไนเต็ด 5 - 0 รีล ซอลต์ เลค 2-0
09:30 แอลเอ กาแลกซี่ 3 - 2 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0

ตารางบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ 3 - 1 เบาวิสต้า 1-0
03:30
ปอร์โต้
3 - 0
มาริติโม่
22:00 อาเวส 0 - 1 ชาเวซ 0-1
22:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 0 - 1 ริโอ อาฟ 0-1

ตารางบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

11:00 สากัน โตสู 1 - 0 จูบิโล อิวาตะ 0-0
11:30 เอฟซี โตเกียว 1 - 0 นาโกย่า แกรมปัส เอต 0-0
12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 1 - 3 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-2
12:00 วิสเซล โกเบ 1 - 1 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-0
13:00 เซเรโซ โอซาก้า 1 - 2 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-0
13:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0 - 1 กัมบะ โอซาก้า 0-0
13:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1 - 0 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0-0
14:00 โออิตะ ตรินิต้า 2 - 0 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-0
15:00 โชนัน เบลมาเร่ 2 - 1 เวกัลตา เซนได 1-0

ตารางบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

01:00 เซนต์ กัลเลน 0 - 2 ลูกาโน 0-1
22:00 บาเซิ่ล 2 - 2 ยัง บอยส์ 1-2
22:00 เอฟซี ธูน 1 - 1 ลูเซิร์น 0-0
22:00 เอฟซี ซูริค 2 - 1 เนอชาแตล ซามักซ์ 0-0

ตารางบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

19:30 ดันดี 0 - 1 เซลติก 0-0

ตารางบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ 3 - 1 อันคารากูคู 0-0
20:00 เคย์เซริสปอร์ 1 - 1 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1-0
22:59
บูร์ซาสปอร์
2 - 3
กาลาตาซาราย

ตารางบอล ลาลีกา สเปน

00:30
แอธเลติก บิลเบา
2 - 0
แอตเลติโก้ มาดริด
02:45
เลกาเนส
0 - 2
คิโรน่า
18:00
เออิบาร์
1 - 2
เรอัล บายาโดลิด
22:15
เอสปันญ่อล
0 - 1
เซบีย่า

ตารางบอล กรีซ เนชั่นแนล A

00:00 พาไนโทลิกอส 1 - 2 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0-0
00:30 พาส เจียนนิน่า 0 - 0 ลาริซ่า 0-0
20:00 โอเอฟไอ เครเต้ 2 - 0 เลวาเดียกอส 1-0
21:00 พีเออี อโตรมิตอส 0 - 1 เออีเค เอเธนส์ 0-0

ตารางบอล สเปน ลาลีกา 2

00:00 คาดิส 1 - 1 ลูโก้ 0-0
02:30 เอดี อัลคอร์ค่อน 1 - 1 เตเนริเฟ่ 1-0
02:30 เรอัล ซาราโกซ่า 1 - 0 เอลเช่ 1-0
18:00 เรอัล โอเบียโด 2 - 0 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 0-0
22:00 คอร์โดบ้า 1 - 2 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1-1

ตารางบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

00:00
สปอล
2 - 1
เอเอส โรม่า
02:30
โตริโน่
2 - 3
โบโลญญ่า
18:30
เจนัว
2 - 0
ยูเวนตุส
21:00
เอ็มโปลี
2 - 1
โฟรซิโนเน่
21:00
อตาลันต้า
1 - 1
คิเอโว่
21:00
ลาซิโอ
4 - 1
ปาร์ม่า

ตารางบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

21:15
ฟูแล่ม
1 - 2
ลิเวอร์พูล
23:30
เอฟเวอร์ตัน
2 - 0
เชลซี

ตารางบอล อิตาลี เซเรีย บี

00:00 เวโรน่า 1 - 1 อัสโคลี่ 1-1
21:00 เอซี เวนิช 1 - 1 เครโมเนเซ่ 1-1
21:00 ปาแลร์โม่ 4 - 1 คาร์ปิ 2-0

ตารางบอล กระชับมิตร คัพ

06:00 บาฮามาส รอ หมู่เกาะเติกส์และเคคอส
20:00 เฮลซิงบอร์ก 3 - 0 วาร์นาโม 0-0
21:00 เฟรดริกซ์สตรัด 3 - 4 สตรอมเมน 1-1
22:00 โรเซนบอร์ก 0 - 1 โมลด์ 0-1
22:00 อาเลซุนด์ 2 - 1 โฮดด์ 1-1
22:00 ทรอมโซ่ 2 - 1 ไมจอลเนอร์ 0-0

ตารางบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 0 - 0 ซีฉวน อันนาเพอน่า 0-0
18:30 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 2 - 1 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 0-1

ตารางบอล สวีเดน คัพ

00:15 เยอร์การ์เด้น 2 - 2 ฮัคเค่น 2-1

ตารางบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

00:20
สวอนซี ซิตี้
2 - 3
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:55
วูล์ฟแฮมป์ตัน
2 - 1
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
มิลล์วอลล์
2 - 2
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน

ตารางบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

01:30 มัคคาบี้ ไฮฟา 0 - 2 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0-2

ตารางบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

22:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 0 - 1 เอฟซี ลวีฟ 0-0
22:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 1 - 1 อิลลิชิเว็ตส์ 1-1

ตารางบอล สโลวีเนีย ลิกา 2

19:00 นาฟต้า 4 - 0 เอ็นดี เบลตินซี 2-0

ตารางบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

20:30 เคียสโซ 3 - 1 เอฟซี วิล 1900 1-1
21:00 วินเตอร์ทูร์ 0 - 1 อารัว 0-1

ตารางบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:30 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 0 - 1 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-0
22:30 กาซ เมตาน เมดิอัส 2 - 1 ดินาโม บูคาเรสต์ 1-1

ตารางบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:45 อเมเจอร์ 0 - 1 วีบรอก 0-0
19:45 เฮลซิงกอร์ 0 - 2 เฮอฟอล์จ โคเก้ 0-1
19:45 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0 - 2 โรสกิลด์ 0-2
19:45 ซิลเคบอร์ก 2 - 1 เฟรเดอริเซีย 1-0
19:45 ทิซเตด เอฟซี 2 - 3 นาเอสเวด 0-2

ตารางบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

16:30 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 5 - 1 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 3-1

ตารางบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

00:00 แมควา ซาแบค 2 - 1 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 1-1
22:59 เอฟเค แรด เบลเกรด 0 - 3 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-1

ตารางบอล ตุรกี 2 Ligi A

17:30 อัลเตย์สปอร์ 4 - 0 คาราบุคสปอร์ 3-0
20:00 อดาน่าสปอร์ 0 - 1 เกนเคลอร์บิลิจี้ 0-0
20:00 โบลูสปอร์ 1 - 0 บาลิเคซิสปอร์ 0-0

ตารางบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

17:30 วิโตชา บิสตริต้า 0 - 3 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 0-0
20:00 เอฟซี ดูนาฟ รูส 1 - 1 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1-1
22:30 สลาเวีย โซเฟีย 0 - 1 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0-1

ตารางบอล

21:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 1 - 1 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0-1

ตารางบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

21:00 เฮชเอ็นเคกอริก้า 1 - 2 ดินาโม ซาเกร็บ 0-1
23:30 ริเยก้า 3 - 1 แซดเอ็นเคโอซีเยค 2-0

ตารางบอล ลีกา 1 ฮังการี

01:30 เดเบรเซน วีเอสซี 1 - 0 ดิออสกียอร์ วีทีเค 1-0

ตารางบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

23:30 ไพรบราม 0 - 2 สลาเวีย ปราก 0-1

ตารางบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

06:00 ครูซ อาซูล 4 - 1 ปาชูก้า 2-0
08:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 0 - 2 คลับ อเมริกา 0-1
10:00 ติเกรส์ UANL 4 - 1 กัวเรตาโร่ 2-0
10:05 คลับ ตีฮัวนา 1 - 0 มอนเทอร์เรย์ 0-0

ตารางบอล อิตาลี C1A

00:30 ปิอาเชนซา 1 - 0 ปิสโทลเซ่ 0-0
02:30 เรนาเต้ เอซี 0 - 1 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-1
02:30 ปอนเทเดร่า 1 - 0 ยูเวนตุส(ยู 23) 1-0
20:30 ไรติ 1 - 0 คาตันซาโร่ 0-0
20:30 คาตาเนีย 1 - 0 ยูเว่ สตาเบีย 1-0
20:30 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ 1 - 0 โมโนโปลี 0-0
20:30 คาเวเซ่ 4 - 0 ปากาเนเซ่ 2-0
20:30 มาเตล่า รอ โปเทนซ่า
20:30 บิสเซลเย 1913 0 - 0 ซิราคูซ่า 0-0
20:30 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 4 - 1 ทราปานี่ 2-0
20:30 คาเซอตาน่า 1908 3 - 4 วิเทอเบเซ่ 1-3
20:30 เพซาโร 0 - 1 ซุดติโรล อัลโต้ 0-1
22:30 ริมินี่ 0 - 1 ราเวนน่า 0-1
22:30 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ รอ เฟอร์มาน่า
22:30 เฟอรัลพิซาโล 1 - 1 แซมเบเนเดทเซ่ 1-0
22:30 เจียน่า เออมินิโอ 4 - 0 กุบบิโอ 2-0
22:30 เตราโม่ 1 - 2 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 0-2
22:30 แตร์นาน่า 0 - 3 ไอโมเลเซ่ 0-3
22:30 วิเชนซ่า 0 - 2 ตริเอสติน่า 0-2

ตารางบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

18:15 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1 - 1 เอสโตริล 0-1
22:00 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 2 - 0 ฟามาลิเคา 0-0
22:00 โควา พีดาเด้ 1 - 1 ปอร์โต้(B) 1-0
22:00 วาร์ซิม 1 - 1 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0-0

ตารางบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 ปาโพส 0 - 1 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า 0-0
22:59 อัลกิ โอโรกลินี 1 - 4 โดซ่า คาโตโกเปีย 1-2
22:59 อปอลลอน ลิมาสซอล 1 - 3 อโปเอล นิโคเซีย 0-0

ตารางบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00 โวลอส เอ็นเอฟซี 3 - 0 แอธเลติก ยูเนี่ยน สปาตาร์ 2-0
20:00 อิราคลิส 2 - 1 อิททิทอส สปาต้า 2-1
20:00 อปอลล่อน ลาริสซ่า 0 - 1 เออี คาไรสคาคิส 0-1
20:00 พานาคายคิ 2005 2 - 2 โดซา ดรามัส 1-1
20:00 อปอลล่อน 1 - 0 ไอจิเนียกอส 1-0
22:00 เออร์โกเทลิส 4 - 1 ไอโรโดทอส 2-0

ตารางบอล บราซิล Campeonato Paulista

02:30 เซาเปาโล 0 - 1 พัลไมรัส 0-0
05:00 ปอนเต เปรตา 3 - 0 กัวรานี่ เอสพี 1-0

ตารางบอล บราซิล Campeonato Carioca

02:30 เรเซนเด้ อาร์เจ 0 - 2 มาดูเดดา 0-1
05:00 ฟลาเมงโก 0 - 0 โวลตา เรดอนดา 0-0

ตารางบอล อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก

22:45 อัล ฮิลาล 1 - 0 อัล อาห์ลี 0-0

ตารางบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

21:00 โอลิมปิก เมเดีย 1 - 0 เจเอส คาบิลี่ 0-0
22:00 อีเอส เซทิฟ 4 - 1 เอ็มซี โอราน 2-0

ตารางบอล สิงคโปร์ ลิก

16:30 โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 0 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 0-0

ตารางบอล เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ

19:00 ลิเวอร์พูล(U18) 2 - 1 วัตฟอร์ด ยู18 0-0

ตารางบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

20:00 เอฟเค ปาลังกา 1 - 1 พาเนเวซี่ส์ 1-0

ตารางบอล โปแลนด์ ลิกา 2

00:00 ป๊อดเบสคิดเซีย 3 - 1 บิโตเวีย บิโตฟ 2-1
22:59 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0 - 0 ออด้าโอพอล 0-0

ตารางบอล ฟินแลนด์ คัพ

20:00 เจเอส เฮอร์คิวลีส(N) 0 - 2 อินเตอร์ ตูร์คู 0-1

ตารางบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1

12:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1 - 0 ทอม ทอมสค์ 1-0
16:00 ซิเบียร์ 0 - 2 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 0-1
17:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 1 - 0 เอฟเค คิมกี้ 0-0
18:00 เอฟซี โอลิมปิเยทส์ 0 - 1 ชินนิค ยาโรสลาฟ 0-1
20:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 1 - 0 เฟเคิล 0-0
21:00 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 0 - 0 ลุช เอเนอร์จีย่า 0-0
21:00 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ 0 - 0 อแวนการ์ด คุร์สค์ 0-0

ตารางบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:30 บอสตัน ริเวอร์ 1 - 3 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 0-1
02:30 ดานูบิโอ เอฟซี 2 - 0 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 1-0
02:30 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 6 - 2 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 1-1
05:30 เซอร์โร ลาร์โก 4 - 1 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 1-1

ตารางบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 0 - 0 เดป.ซาน มาร์ติน 0-0
05:45 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 2 - 2 อินติกัส เดปอร์เตส 1-0
08:00 เอเลี่ยนซา ลิม่า 2 - 2 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 1-0
23:15 สปอร์ติ้งคริสตัล 4 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 2-0

ตารางบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

02:30 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0 - 0 มาริบอร์ 0-0
22:59 เอ็นเค อลูมินิจ 4 - 0 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 1-0

ตารางบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

03:15 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 2 - 2 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1-1
05:00 เดปอร์ติโว กาลี 0 - 1 อเมริกา เด กาลี 0-1
05:30 ลา อีคูดัด 2 - 2 ปาตริโอตาสเอฟซี 2-1
07:45 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1 - 1 อากีลาส โดราดาส 0-1

ตารางบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

20:00 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 1 - 0 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1-0
20:00 เอเอส โอโตโฮ 1 - 4 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 1-2
20:00 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 1 - 0 ซาลิ ตาส 1-0
20:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 0 - 1 สฟาเคซี 0-0
22:59 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 2 - 1 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 0-0
22:59 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ 0 - 0 ซามาเล็ค 0-0
22:59 กอร์ มาเฮีย 1 - 0 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 0-0

ตารางบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

13:00 เวลริงตัน โฟนิค 3 - 1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 3-0
15:10 ซิดนีย์ เอฟซี 0 - 2 เมลเบิร์น ซิตี้ 0-0

ตารางบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

20:00 ซบ อฮัน 2 - 0 เอสเตกัล คูซสถาน 1-0
20:00 เพย์กัน 1 - 1 ซาแนท นาฟ 1-0

ตารางบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1 - 1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-1
12:00 เกียวโต แซงก้า 0 - 1 คาชิว่า เรย์โซล 0-0
12:00 ฟาเจียโน โอคายามา 2 - 1 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-0
12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 1 - 0 โอมิยะ อาร์ดิย่า 1-0
12:00 เอฟซี กิฟู 0 - 0 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 0-0
12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 2 - 0 วี-วาเรน นากาซากิ 2-0
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 6 - 1 มาชิดา เซลเวีย 2-1
14:00 เอฮิเมะเอฟซี 2 - 1 รีโนฟา ยามากูชิ 2-1

ตารางบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

21:00 เลเวส (ญ) 2 - 0 มิลล์วอลล์ (ญ) 1-0

ตารางบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

16:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0 - 1 อัสติ นาดลาเบม 0-0
21:00 ฮราเดตส์กราลอเว 3 - 0 ปรอสเตียยอฟ 1-0
21:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 0 - 0 วิทโควิซ 0-0
21:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 2 - 3 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0-2
22:59 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 3 - 2 เบอโน่ 0-2

ตารางบอล ซาอุดีอาระเบียลีก

00:30 อัล-เวห์ด้า เมกกะ 0 - 4 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 0-1

ตารางบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:59 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย(N) 1 - 1 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 0-0

ตารางบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:30 ชิปป้า ยูไนเต็ด 1 - 1 ไฮแลนด์ส พาร์ค 1-1

ตารางบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

16:30 หยวน ลอง เอฟซี 2 - 2 ลีแมน 1-1

ตารางบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

00:00 เคเอส กูเกซี รอ ปาร์ติซานี ทิราน่า
20:00 เคเอส คาสตริโอติ 1 - 0 เอสเค ติรานา 1-0
20:00 เคเอฟ ลาซี 0 - 0 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 0-0
22:59 ปาร์ติซานี ทิราน่า 3 - 0 ตูตา เดอร์เรซ 2-0

ตารางบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

01:00 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0 - 0 เอฟยูเอส ราบัท 0-0
22:00 เอ็มซีโอ อุจดา 0 - 0 เรพิด คลับ อวด เซม 0-0

ตารางบอล คูเวต ลีก

22:30 อัล นาสเซอร์ 0 - 4 อัล คูเวต เอสซี 0-2

ตารางบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

08:00 เวลริงตัน โฟนิค(R) 3 - 1 ฮอว์เคส เบย์ ยูไนเต็ด 0-1
08:00 แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี 2 - 4 ทีม เวลริงตัน 1-1
08:00 แทสมัน ยูไนเต็ด 0 - 0 แคนเตอร์บิวรี่ ยูไนเต็ด 0-0
10:35 โอคแลนด์ ซิตี้ 5 - 2 ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด 3-0

ตารางบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

16:30 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 3 - 3 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 2-1
20:30 สลาโว วีเซลัด 1 - 0 โอเดว่า ลิปานี่ 0-0

ตารางบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

21:00 เอฟเค ซาราเยโว 0 - 0 เอฟเค ครูปา 0-0
21:00 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 1 - 0 กอชค์ กาเบลา 0-0

ตารางบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

18:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0 - 1 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-0

ตารางบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 1 - 1 นาซิอองนาล อซุนซิยง 1-0
06:15 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 4 - 0 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 2-0

ตารางบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

18:00 ดินาโม ออโต 3 - 0 โคดรู โลโซวา 2-0

ตารางบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

04:00 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 2 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 0-1
06:30 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 2 - 2 โอ.ฮิกกิ้นส์ 1-1
22:00 โคโล โคโล่ 2 - 3 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 0-1

ตารางบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

20:45 ดีฌง(ญ) 0 - 2 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 0-0

ตารางบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

45+วินาที มอนเชงกลาดแบช (ญ) 0 - 0 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) -
17:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 1 - 1 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 1-0
20:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 2 - 3 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 1-1
20:00 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 5 - 0 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 3-0
22:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 1 - 1 เอสซีซันด์(ญ) 0-0

ตารางบอล USL ดิวิชั่น 1

06:30 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ รอ พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์
07:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 0 - 1 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 0-0
07:00 แนชวิลล์ เอฟซี 0 - 1 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ 0-0
07:30 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 0 - 2 เฟรสโน เอฟซี 0-1
07:30 ซาน อันโตนิโอ 1 - 3 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 1-2
09:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 3 - 5 ทัลซ่า รัฟเนค 2-1

ตารางบอล FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ

19:00 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 0 - 1 เชลซี เอฟซี (ญ) 0-1
21:00 เร้ดดิ้ง (ญ) 0 - 0 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
21:00 แอสตัน วิลล่า (ญ) 0 - 1 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 0-1
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 3 - 0 ลิเวอร์พูล (ญ) 1-0

ตารางบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

17:00 บานานต์ส 3 - 1 อรารัต เยเรวาน 2-0
17:00 อลาชเคิร์ต 0 - 1 เอฟซี อแวน อคาเดมี่ 0-0

ตารางบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

13:00 อูฟา เยาวชน 1 - 0 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ เยาวชน 1-0
15:30 โลโคโมทีฟ มอสโก เยาวชน 1 - 3 เอฟเคครัสโนดาร์เยาวชน 1-1

ตารางบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

18:00 รุช ซอร์ซอฟ (เยาวชน) 1 - 3 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 1-2
21:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 1 - 2 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 0-1

ตารางบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้ 2 - 1 เอดี กรีเชีย 1-0
07:00 ซานโตส เด กัวปิเลส 1 - 2 กัวดาลูเป เอฟซี 1-0
08:30 อลาจูเรนเซ่ 2 - 2 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 1-1
09:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 1 - 0 เอดี ซาน คาร์ลอส 1-0

ตารางบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:30 ซีดี ชาลาเตนังโก 1 - 1 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 0-1
08:00 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 0 - 4 ซีดี ฟาส 0-3
08:15 อลิอันซ่า 3 - 0 ซีดี ซอนโซนาเต 1-0
08:15 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 2 - 1 ซีดี ออด๊าซ 1-1

ตารางบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

22:00 แอตเซลล่า 0 - 0 วิคตอเรีย โรสพอร์ท 0-0

ตารางบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

19:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 1 - 0 เอฟเคเซต้า 0-0
21:00 เอฟเค การ์เบจ 1 - 1 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 1-0
21:00 เอฟเค มอร์นาร์ 0 - 3 โอเอฟเค มลาดอสท์ พอดโกริก้า 0-2
21:00 โลฟเซน เซตินเจ 1 - 2 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 1-0
21:00 โอเอฟเคเปโตรวัค 3 - 2 เอฟเครูดาร์ 2-0

ตารางบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

19:00 เอฟซี ซิโอนี่ 1 - 0 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 0-0
22:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 0 - 4 ดินาโม ทบิลิซี 0-1

ตารางบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

22:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 1 - 1 นซี ลูนาวิค 0-1
22:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 2 - 2 เคไอ แคร๊กสวิก 0-0
22:00 อีบีสเทิลมูล 1 - 2 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 0-1

ตารางบอล ฮอนดูรัส ลีกา

07:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 1 - 1 ซีดี วิด้า 0-0

ตารางบอล กัวเตมา ลาลีกา

04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล รอ โคบาน อิมเพเรียล
09:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี 2 - 0 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 0-0

ตารางบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:00 โอลเมโด้ 1 - 1 กวายากิล ซิตี้ 1-1
05:15 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 2 - 1 เดลฟินเอสซี 1-1
07:30 เดปอร์ติโบ กีโต้ 0 - 1 มาคาร่า อัมบาโต้ 0-1

ตารางบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

03:30 เมไลพิลล่า รอ แรนเจอร์ส ทัลค่า
03:45 ซานติเอโก มอร์นิ่ง รอ ดิปอรเต่ส เตมูโก
04:00 เปอร์โต มอนต์ รอ ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า
04:00 ซานหลุยส์ คิวโลต รอ ซานติเอโก วันเดอเรอร์
07:00 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 2 - 0 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 0-0

ตารางบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

11:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 0 - 1 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 0-0
11:30 แมนลี่ ยูไนเต็ด 1 - 1 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 1-1

ตารางบอล เยอรมันลีกา 3

19:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 0 - 2 คาร์ลสรูห์ เอสซี 0-1
20:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 3 - 0 เอสวี เม็พเพ่น 1-0

ตารางบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 การท่าเรือ เอฟซี 1 - 1 ปตท.เอฟซี ระยอง 1-1
18:00 สมุทรปราการ ซิตี้ 0 - 0 สุโขทัย เอฟซี 0-0
19:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด 0 - 1 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0-0

ตารางบอล คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U17

01:00 หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา (ยู 17)(N) รอ เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ (ยู 17)
03:30 เกาะเคย์แมน ยู 17(N) รอ เกรเนดา ยู 17

ตารางบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

01:15 ธอร์ อคูเรย์รี่ 1 - 3 กรินดาวิค 1-2
03:15 แมกนิ 1 - 4 อัคราเนส 0-1
22:00 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 0 - 5 เคอาร์ เรย์ยาวิค 0-4
23:30 เคเอ อคูเรย์รี่ 1 - 1 ฟจอลเนอร์ 1-1

ตารางบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฮอนด้า เอฟซี 1 - 1 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 1-0
11:00 โอซาก้า เอฟซี 0 - 0 มาบาริ เอฟซี 0-0
11:00 โซนี่ เซนได 4 - 1 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 1-1
11:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 1 - 0 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ 0-0
11:00 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 1 - 1 รัน เมล อาโอโมริ 0-1
11:00 มิยาซากิ 0 - 1 วาสป้า โออิตะ 0-0

ตารางบอล เช็ก U19 ลีก

17:15 ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) รอ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)

ตารางบอล BSWCP

17:00 ปาเลสไตน์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 2 - 2 โอมาน (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
19:00 ญี่ปุ่น (ฟุตบอลชายหาด)(N) 2 - 2 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ฟุตบอลชายหาด) 0-0

ตารางบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

08:00 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 0 - 0 เวนาโดส เอฟซี 0-0
10:00 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 1 - 1 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 0-1

ตารางบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

21:00 โคเวนทรี (ญ) 9 - 0 จิลลิ่งแฮม(ญ) 0-0
21:00 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) 2 - 1 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) 0-0
21:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) 2 - 2 พอร์ทสมัธ (ญ) 0-0
22:00 วัดฟอร์ด (ญ) 2 - 4 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) 0-0

ตารางบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

22:00 เจเอสเอ็ม เบอจายา 0 - 2 เอเอสโอ ชเลฟ 0-1

ตารางบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

20:00 เซนต์ จูเลีย 2 - 1 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 1-0
22:00 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 1 - 1 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 0-0

ตารางบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 1 - 1 เอฟซี เคป ทาวน์ 1-0

ตารางบอล โอมาน สุลต่าน คัพ

20:50 เมอแบต 0 - 4 ฟานจา เอสซี 0-3
23:45 ซูร์ คลับ 2 - 0 มาจิส 0-0

ตารางบอล ยูเครน U21 ลีกา

17:00 อาร์เซน่อล เคียฟ(ยู 21) 1 - 2 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 0-2

ตารางบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

17:00 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 3 - 2 เจเอสคาไบลีย์(ยู21) 1-2
17:00 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส ยู 21 1 - 2 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 1-0
17:00 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 0 - 1 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 0-1
19:00 อีเอสเซติฟ(ยู21) 3 - 2 เอ็มซี โอราน (ยู21) 1-0

ตารางบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 อาเบีย วอร์ริเออร์ส 1 - 1 พลาเทอู ยูไนเต็ด 0-0
22:00 อิฟานยี่ ยูบัช 1 - 0 เคโน พิลเลร์ส 0-0
22:00 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 1 - 0 ควาร่า ยูไนเต็ด 1-0
22:00 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 2 - 0 เบนเดล อินชัวรันส์ 1-0

ตารางบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 อารันดิน่า รอ นูมานเซีย 2
00:00 กัลโลเวรา รอ โอลิมปิโก เดอ โทตานา
00:00 อารันดิน่า รอ นูมานเซีย 2
00:15 อะเซโร รอ เอลเดนเซ่
00:15 อะเซโร รอ เอลเดนเซ่
00:30 อคูลัส CF รอ มัล เมนอร์
00:45 ฮอสปิตาเลย์ รอ เอฟซี วิลาฟรานกา
01:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ รอ ซานแอนดรู
01:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ รอ ซานแอนดรู
03:00 ฟิวดัส เด มุลเซีย รอ อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี
17:15 ซีดี ซานตูนซี่ 1 - 1 ลากุล โอแนค 1-0
17:30 กอร์โดบา บี 2 - 2 เอดี เซวตา 2-0
17:30 ซีดี อัลการ์ 0 - 2 มีเนอร่า 0-0
17:30 เรอัล ซาราโกซ่า 2 0 - 0 ซีเอ มอนซอน 0-0
17:30 อัลคอร์ค่อน บี 0 - 3 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 0-2
17:30 ซีดี บีคับวาโร่ 0 - 3 มอสโตเรส 0-2
17:30 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 2 - 2 แอตเลติโก้ ปินโต้ 1-0
18:00 ซีดี คาเบเซนเซ 1 - 2 โคนิล ซีเอฟ 0-1
18:00 ซีดี การีนา 2 - 1 เอซิจา 0-1
18:00 มายอร์ก้า 2 2 - 1 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 0-0
18:00 เอซเตรมาดูรา บี 4 - 1 เจเรซ 1-1
18:00 เอฟซี อัสโค 0 - 2 ยูเอ ฮอร์ต้า 0-0
18:00 ซีเอฟ ซาน ออสติน 0 - 1 เกตาเฟ่ บี 0-1
18:00 ซีดี เตรรา 1 - 1 คาดิส 2 0-0
18:00 ซีดี เอล โคติลโล่ 2 - 1 ยูดี แอลบาร์ร่า 0-0
18:15 ลัวเซเตนเซ่ 0 - 3 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 0-1
19:00 เซบีย่า ซี 1 - 0 ยูดี ลอส บาร์ริออส 0-0
22:59 ยูดี อัลคูเดีย 2 - 1 ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ 0-1
22:59 อัลมาซาน 1 - 1 เบโรรีล บูปันซา 1-1
22:59 อัลเจซีราส รอ ลูเซน่า
22:59 ซีดี ซาน โรเก้ 4 - 1 เฆเรซ 2-1
22:59 เอสดี ทาราซอนนา 1 - 0 เอดี อัลมูร์เดวา 0-0
22:59 ซีพี บียาร์โลเบลโด 2 - 1 อัลบาเซเต้ 2 0-0
22:59 ซามูดิโอ้ เอสดี 0 - 1 ซานทูซู เอฟซี 0-0
23:30 ซีเอฟ ลา นูเซีย 0 - 0 โอริฮูร่า 0-0
23:30 โนเวลด้า ซีเอฟ 2 - 0 ชิลลา ซีเอฟ 1-0
23:30 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 2 - 1 เอล ซาน มาร์ติน 0-0

ตารางบอล บราซิล Campeonato Goiano Division

02:00 โกยาเนีย 3 - 1 โกเอียเนเซีย จีโอ 1-0
02:00 วิลา โนวา 1 - 1 อิตุมเบียรา อีซี จีโอ 0-1

ตารางบอล บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

04:10 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 1 - 1 ยูเวนตูเด้ 1-1

ตารางบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

00:15 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล ยู20 รอ เกเรตาโร่ (ยู20)
01:00 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) รอ คลับ อเมริกา ยู20
04:45 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) รอ มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
22:00 โตลูกา(ยู 20) 1 - 1 แอตลาส ยู20 1-0
22:45 ลีออน ยู 20 2 - 0 เวราครูซ (ยู20) 1-0

ตารางบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

02:00 กัวร์รานี่ เอ็มจี 1 - 1 ทอมเบนเซ่ 1-0
02:00 ทูปิ เอฟซี 0 - 3 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0-2
02:00 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี 1 - 0 ยูอาร์ที เอ็มจี 0-0
03:00 ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ 1 - 2 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 0-2

ตารางบอล ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ

00:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) รอ ฟีลเคียร์(ญ)

ตารางบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

21:00 ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) 3 - 1 แบร๊ดฟอร์ด ซิตี้(ญ) 0-1
21:00 ซันเดอร์แลนด์ (ญ) 3 - 0 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 0-0
21:00 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) รอ ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ)
21:00 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) รอ น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ)

ตารางบอล SVK U19 A

17:00 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 3 - 0 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 1-0

ตารางบอล เอสโตเนีย Esi Liiga

18:00 เอฟซี เอลวา 1 - 3 ทาลินน่า คาเลฟ 2 1-2

ตารางบอล ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด 1 - 0 อุดรธานี 0-0
18:00 ระยอง เอฟซี 3 - 1 ราชนาวีสโมสร 2-0
19:00 ขอนแก่น เอฟซี 1 - 1 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 1-1
19:00 อยุธยา เอฟซี 1 - 1 ศรีสะเกษ เอฟซี 1-1

ตารางบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:00 เอฟเค ทราจัล 2 - 1 สโลโบด้า อูซิเซ่ 2-0

ตารางบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

02:00 โบตาโฟโก้ พีบี 2 - 0 อัลโต/พีไอ 1-0

ตารางบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

20:00 เอฟเค วัลเมียรา 2 - 0 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 1-0

ตารางบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

10:30 เอฟซี บูลลีนไลออน 2 - 1 เมอร์เรย์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
11:00 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 3 - 1 บรันสวิก ซิตี้ 1-1

ตารางบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

19:00 มหาวิทยาลัย สเตอร์ลิง (ญ) 0 - 3 สปาร์ตันส์ (ญ) 0-1
20:00 โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) 0 - 7 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 0-1
20:00 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 4 - 0 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 2-0

ตารางบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 เบียล่า พอดลาสก้า (ญ) 0 - 0 เอแซดเอส วาลบ์จิก (ญ) 0-0

ตารางบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 บาแรนคิลล่า เอฟซี รอ เรอัล ซานตานเดร์

ตารางบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

17:00 เอสปันญ่อล(หญิง) 2 - 0 เซบีญ่า(หญิง) 1-0
17:00 มาลาก้า (ญ) 0 - 1 เลบานเต้(หญิง) 0-1
18:00 เรอัล โซเซียดาด(หญิง) 2 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง) 1-0
19:00 แอตเลติโก้ มาดริด(หญิง) 0 - 2 บาร์เซโลน่า(หญิง) 0-0
19:00 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 3 - 1 แอธเลติก บิลเบา(หญิง) 1-0

ตารางบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

18:30 เอซี มิลาน(ญ) 1 - 0 ฟลอเรนซ์(ญ) 0-0

ตารางบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

20:30 โอลิมปิก เด เบจา 2 - 1 ซีโอ เมเดนีน 0-1

ตารางบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

20:30 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 0 - 0 เปลิสเตอร์ 0-0

ตารางบอล สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก

16:15 ดูก้า ปราฮา (ยู 21) 1 - 6 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21) 0-3
17:00 คาร์วิน่า (ยู 21) 0 - 2 บานิค ออสตราว่า (ยู 21) 0-2
19:00 เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) 4 - 2 ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21) 4-1

ตารางบอล บัลแกเรีย B PFG

20:30 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 0 - 1 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0-0

ตารางบอล เค ลีก ชาเลน

11:00 แทจอน ซิติเซน 0 - 0 โซล อี-แลน เอฟซี 0-0
13:00 กวางจู เอฟซี 1 - 1 ปูซานไอปาร์ค 0-0
13:00 ชุนนัมดรากอนส์ 1 - 0 เอฟซี อันยาง 1-0

ตารางบอล BRA SPB

20:00 เอสซี เปซานดู (พีเอ) 1 - 1 คาสแตนฮาล พีเอ 0-0

ตารางบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 เธสปา คูซัทสึ 2 - 1 เอสซี ซะงะมิฮะระ 0-0
11:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0 - 2 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0-1
11:00 อซูส คราโร นูมาซู 0 - 0 กัมบะ โอซาก้า ยู 23 0-0
11:00 ไกนาเร โตโตริ 0 - 2 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-0
11:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 1 - 0 บรัวบริทอากีต้า 1-0
12:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 1 - 3 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1

ตารางบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

19:00 กริฟเวเฮอโรโว่ 1 - 1 โปกอน ซีดล์เซ 1-1
19:05 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 3 - 2 ราดอมเมียร์ก ราดอม 0-1

ตารางบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

12:30 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 2 - 2 ชาทิน 0-0
14:30 ซิติเซ่น 1 - 0 มูทัล เอฟซี 0-0
14:30 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 2 - 1 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 0-1
17:30 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 4 - 0 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 1-0
19:30 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 6 - 0 ฟลาเวอร์ 3-0

ตารางบอล ตุรกี U21 Ligi 1

16:00 โบลูสปอร์(ยู 21) 2 - 1 บาลิเคซิสปอร์(ยู 21) 0-0
16:00 อดาน่าสปอร์ (ยู 21) 0 - 1 เกนเคลอร์บิลิจี้ (U21) 0-0

ตารางบอล ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก

16:00 เคย์เซริสปอร์ (ยู 21) 0 - 1 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค (ยู 21) 0-0
16:00 บูร์ซาสปอร์ (ยู 21) 1 - 1 กาลาตาซาราย (ยู 21) 0-0
16:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์(ยู 21) 2 - 2 อันคารากูคู(ยู 21) 0-0

ตารางบอล กระชับมิตร

16:05 เบลารุส(ญ) ยู17 3 - 0 ลัตเวีย(ญ) ยู17 1-0
19:45 มาเลเซีย (ยู22) 1 - 1 ออสเตรเลีย (ยู 22) 0-0

ตารางบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 เบงกาลูรู(N) 0 - 0 เอฟซี กัว 0-0

ตารางบอล SAFF Women’s Championship

16:15 ศรีลังกา ( ญ )(N) 0 - 5 อินเดีย (ญ) 0-4

ตารางบอล บราซิล Campeonato Paulista B

01:00 เซา เบอร์นาร์โด้ 3 - 1 อา โซ ซานต้า เอสพี 2-1
03:00 ริโอ คลาโร่ 1 - 0 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 0-0
05:00 เซอร์เทาซินโญ่ 2 - 0 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 2-0
20:00 ลิเนนเซ่(บราซิล) 1 - 3 เพนาโปเลนเซ่ 0-2
20:00 เตาบาแต 3 - 1 นาซีอองนัล เอสพี 2-1

ตารางบอล VIE U19

16:00 ฮานอย ทีแอนด์ที(U19) 1 - 0 ฮหว่าง อัญ ซาลาย (ยู 19) 1-0

ตารางบอล บราซิล แชมป์ ซี

01:00 อูแด็กซ์ เซา เปาโล 5 - 2 โอลิมเปีย เอสพี 2-0
01:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 1 - 0 เซา คาร์ลอส 0-0
03:15 กาปิ วาเรียโน 0 - 0 พรีมาเวร่า 0-0
20:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด/เอสพี 4 - 2 ตาโบเอา ดา เซร่าเอสพี 2-1
21:00 โนโรเอสเต้ 1 - 1 ริโอ เพรโต 0-0

ตารางบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

02:00 มาดูเดดา(เยาวชน) รอ คาโบเฟรนเซ่(ยู 20)

ตารางบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

02:00 ปอนเต้เปรต้า (ญ) รอ เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ)

ตารางบอล สเตรเลีย U20

09:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 4 - 1 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด(ยู 20) 0-0

ตารางบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 ซีดี แคลน จูเวนไนล์ รอ กัวเลซีโอเอสซี
04:00 มอนต้า เอฟซี รอ ปอร์โต วิ โฮ

ตารางบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

19:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) 1 - 2 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 17) 0-1

ตารางบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:00 บาร์เซโลน่า 2 0 - 1 เอสปันญ่อล 2 0-1
00:00 เอสดี อีเจีย 0 - 1 เลบานเต้ 2 0-0
00:30 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 3 - 1 คาร์ทาเกน่า 1-0
01:00 พอนเฟร์ราดิน่า 1 - 0 แอตเลติโก้ มาดริด 2 0-0
01:05 เอร์กูเลส 0 - 0 เยย์ดา 0-0
17:30 เซบีย่า แอตเลติโก 2 - 1 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 0-0
17:30 แอธเลติก บิลเบา บี 2 - 1 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 0-1
18:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 1 - 0 บียาร์เรอัล บี 0-0
18:00 คอนเควนเซ่ 0 - 1 ซีดี เอโบร 0-1
18:00 บูร์โกส ซีเอฟ 3 - 0 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 1-0
18:00 ฟูเอนลาบราดา 0 - 0 เรอัล มาดริด กัสติยา 0-0
18:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 1 - 1 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 0-1
18:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 1 - 2 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 1-0
18:00 เมลิลล่า 2 - 0 จูมิลล่า 1-0
18:00 ยูดี อิปวิสซ่า 1 - 0 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0-0
22:00 เซลต้า บีโก้ บี 2 - 1 ซาลามังก้า 2-1
22:00 ซีเอฟ เปราลาดา 0 - 0 เตรูเอล 0-0
22:30 ยูอี โอลอต 0 - 0 ออนทินเยนท์ 0-0
22:59 อัลโคยาโน่ 1 - 1 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 0-1
22:59 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2 1 - 1 โครูโช่ เอฟซี 0-1
22:59 ซาบาเดย์ 1 - 1 ยูอี คอร์เนลล่า 0-0
22:59 ซีดี กัวจูเอโล 1 - 0 ลีพิโด เดอ บัวซาส 1-0
22:59 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 3 - 0 ปอนเตเบดรา 1-0
22:59 บาดาโฮซ 1 - 0 กรานาดา ซีเอฟ บี 1-0
22:59 เรอัล มูร์เซีย 0 - 2 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 0-0
22:59 เรเครติโบ อูเอลบา 1 - 1 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 1-0
22:59 วิลล่าโนเวนเซ่ 1 - 1 ดอน เบนิโต้ 1-0
22:59 กาลาฮอร์รา 0 - 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 0-1
22:59 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0 - 2 บาราคแอลโด 0-1
22:59 เรอัล ยูนิโอน 0 - 4 ซีดี อิซาร่า 0-1
22:59 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 1 - 0 เรอัล โซเซียดาด บี 0-0
22:59 ซีดี ตูเดลาโน่ 1 - 1 มิรานเดส 0-1
23:15 คาสเตลล่อน 2 - 1 บาดาโลน่า 1-1

ตารางบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:30 ยูเอส บูโลญจน์(ยู 19) 0 - 1 ก็อง(ยู 19) 0-0

ตารางบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

17:00 เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต (ยู 19) 1 - 6 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 0-3

ตารางบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 3 - 2 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 2-0
19:30 บูดิสซ่า บัวซอน 0 - 1 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 0-0
19:30 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 2 - 0 ชามนิตเซอร์ 1-0
19:30 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 3 - 1 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 1-0
19:30 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 3 - 1 วีเอฟบีเออร์บัค 1-1
19:30 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 2 - 0 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 1-0
19:30 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 0 - 0 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 0-0
20:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 2 - 0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 2-0
20:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 1 - 1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 1-0
21:00 วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก รอ วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก

ตารางบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur

00:00 โมนาโก 2 รอ จูรา ซูด ฟุต
00:00 โคโลเมียร์ส รอ บอร์กโดซ์ บี
00:00 เล เออบิเยรส์ รอ แซงต์ - เอเตียน บี
00:00 นีมส์ บี รอ เตรลิสซาค
00:00 เอปินาล รอ เกรไตล์
00:00 แซงต์ เจนีเว่ รอ อาร์ราส
00:00 เซอด็อง รอ เอฟซี เฟลอรี่ 91
01:00 สเตรด บอร์เดไลส์ รอ อีเซอร์ เอเอส

ตารางบอล ออสเตรีย 3.Liga

22:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 1 - 1 น็อยซีเดิล 0-1

ตารางบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

20:00 ริงโคบิง 0 - 3 บราแบรนด์ 0-1
21:00 เอบี โคเปนฮาเกน 1 - 1 บีเค อวาลต้า 1-0

ตารางบอล ตุรกี ลีก 2

18:30 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 3 - 0 บันไดมาสปอร์ 1-0
19:00 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 3 - 0 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 2-0
19:00 ฮาเซทเทเป้ รอ กาเซียนเทปสปอร์
19:00 มานิซาสปอร์ 1 - 2 อันคารา เดไมสปอร์ 0-0
19:00 ซาคาร์ยาสปอร์ 2 - 0 อียูบสปอร์ 2-0
19:00 คอนยา เซเคอร์สปอร์ 1 - 3 เพนดิคสปอร์ 0-0
19:00 เฟธิเยสปอร์ 2 - 1 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 0-0

ตารางบอล ตุรกี 3. ลัก บี

18:30 เบเลดิเย แวนสปอร์ 0 - 1 พาซาสปอร์ 0-0

ตารางบอล TAS พรีเมียร์ลีก

10:35 โฮบาร์ทซีบรา 2 - 2 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 0-1

ตารางบอล บราซิล Brasiliense DF 1

06:00 บอสเก ฟอร์โมซา อีซี รอ เอเอ ลูเซียเนีย

ตารางบอล FFSA WPL

11:00 นอร์ธชอร์ เมอรินเนส (ญ) 2 - 4 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-2
11:10 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 1 - 3 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 1-1
13:10 แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) 0 - 2 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 0-1

ตารางบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

45+วินาที นครศรีธรรมราช เอฟซี 0 - 0 ตรัง เอฟซี -
16:00 เชียงราย ซิตี้ 1 - 2 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 0-2
16:00 สีหมอกเอฟซี 1 - 0 บางกอก เอฟซี 0-0
16:00 สุราษฎร์ธานี เอฟซี 1 - 0 ราชประชา เอฟซี 0-0
23วินาที ระนอง เอฟซี 0 - 0 ทหารบก เอฟซี -
18:00 อ่างทอง เอฟซี 1 - 1 ลำพูน วอร์ริเออร์ 1-1
18:00 บีทียู ยูไนเต็ด 1 - 1 นราธิวาส เอฟซี 0-1

ตารางบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น

21:00 เอนด์ราต อาลาส 2 - 2 แอฟเซ ลีแอช 2-0

ตารางบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:30 มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร 0 - 1 นากาคอร์ป 0-0
18:00 เนชั่นแนล ดีเอ็ม เอฟซี 1 - 1 แคมโบเดียไทเก้อร์เอฟซี 0-0

ตารางบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

03:00 ริเวอร์เพลท(ญ) รอ ยูบีเอ(ญ)

ตารางบอล เกาหลีลีกสำรอง

01:00 ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(สำรอง) รอ เดปอร์ติโวซาน มาร์ติน (สำรอง)

ตารางบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก

45+วินาที เซ็น.แพทริค(ยู 19) 0 - 0 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) -

ตารางบอล สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น

20:00 สตาเด้ นยอนเนียส 0 - 2 บาเซิล ยู21 0-1

ตารางบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

20:00 ทียูเอสโคเบลนซ์ 0 - 0 ทีเอสจี เฟดเดอเชม 0-0
21:00 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ รอ เอนด์เทบรูกค์
21:00 จาห์น เฮียร์เฟลด์ 3 - 2 วีเอฟบี ฮิลเดน 0-1

ตารางบอล อาร์เจนตินา Torneo B

21:00 ฮูราแคน ลาส เฮราส 2 - 1 โบค่า ยูนิดอส 1-0

ตารางบอล โครเอเชีย 2.Division

21:30 ดีนาโมซาเกร็บ 2 2 - 0 เอ็นเคลุคโก้ 0-0

ตารางบอล อังกฤษ U23 ลีกคัพ

20:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 2 - 1 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 1-0

ตารางบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

02:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) รอ นีเวลล์ส (สำรอง)
19:00 แบนฟิลด์(สำรอง) 0 - 0 โกดอย ครูซ (สำรอง) 0-0
19:00 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 5 - 3 เบลกราโน่(สำรอง) 2-0
19:30 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 1 - 3 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1-2
20:00 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1 - 2 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1-1

ตารางบอล อิตาลี Serie D

20:30 มานโตวา 2 - 1 โปรเซดโต้ 2-1

ตารางบอล ฮ่องกง 2nd Division

12:30 เซา โฮเซ เอพี 4 - 3 ถั่ง ซิง เอฟซี 3-2
14:30 หว่านไจ๋ 0 - 4 ลักกี้ ไมล์ เอฟซี 0-2

ตารางบอล สเปน Segunda Women

17:00 อัสปัญญอล บี (ญ) 2 - 3 ซานต์ กาเบรียล(หญิง) 1-1
17:00 ลอร์ก้า (ญ) 1 - 0 เลบันเตบี (ญ) 1-0

ตารางบอล Portugal Campeonato Nacional

21:55 เมเรลินเนเซ่ 2 - 2 ซัล กาดาส 2-0
22:00 แอนาเดีย 2 - 1 วิล่าแฟรเนียนเซ 1-0
22:00 ไอดีล 0 - 1 เอฟซี อาร์มาเซนเนเซซ 0-0
22:00 มิรานเดลา 0 - 3 วิเซล่า 0-3

ตารางบอล

13:00 ศรีสะเกษเอฟซี (ยู 19) 1 - 1 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด (ยู 19) 1-1
13:00 สมาคมกีฬา สุโขทัย (ยู 19) 2 - 2 พิษณุโลก เอฟซี (ยู 19) 1-0
13:00 มหาวิทยาลัยรังสิต (ยู 19) 1 - 1 นครสวรรค์ (ยู 19) 0-1
13:00 ระยอง เอฟซี (ยู 19) 1 - 4 ชลบุรี เอฟซี U19 0-1

ตารางบอล

17:30 จูฮู สปาร์ค 2 - 3 ปูเน่ ซิตี้ (สำรอง) 0-2

ตารางบอล

02:00 เรโม เบเลม รอ อินดิเพนเดนเต้ พีเอ

ตารางบอล

03:00 วิตอเรีย บีเอ (ญ) รอ ออแดกซ์ เอสพี (ญ)

ตารางบอล

04:00 พาราไดซ์ เอฟซี รอ ยัง มิลาน
08:00 เซนต์ แอนดรูว์ ไลอ้อน 1 - 2 บีดีเอฟ สปอร์ โปรแกรม 0-1

ตารางบอล

00:30 เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) รอ เอลเช่(ยู 19)
22:59 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 1 - 1 เรอัล มาดริด ยู 19 0-0

ตารางบอล

04:00 มิกซ์โต้ อีซี รอ ลูเวอร์เดนเซ่

ตารางบอล

13:00 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี รอ เซาธ์ ยูไนเต็ด
15:00 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ รอ คาปาลาบา บูลด็อก

ตารางบอล

16:00 หนองบัว พิชญ(สำรอง) 0 - 0 ห้วยแถลง ยูไนเต็ด 0-0
16:00 ระยอง ยูไนเต็ด 1 - 1 แคช ทูเดย์ จันทบุรี เอฟซี 1-0

ตารางบอล

17:00 โควา พีดาเด้(ยู 23) รอ วิตอเรีย เซตูบัล(ยู 23)

ตารางบอล 17/03/2562

ตารางบอล BRA SE
ตารางบอล BRA SPB
ตารางบอล Brazil DDL
ตารางบอล BSWCP
ตารางบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
ตารางบอล FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ
ตารางบอล FFSA WPL
ตารางบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
ตารางบอล Greece Divison C
ตารางบอล Portugal Campeonato Nacional
ตารางบอล SAFF Women’s Championship
ตารางบอล SVK U19 A
ตารางบอล TAS พรีเมียร์ลีก
ตารางบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi
ตารางบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ตารางบอล USL ดิวิชั่น 1
ตารางบอล VIE U19
ตารางบอล WAUS WD1
ตารางบอล กระชับมิตร
ตารางบอล กระชับมิตร คัพ
ตารางบอล กรีซ เนชั่นแนล A
ตารางบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
ตารางบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
ตารางบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ตารางบอล กัวเตมา ลาลีกา
ตารางบอล กัวเตมาลา D2
ตารางบอล เกาหลีลีกสำรอง
ตารางบอล คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U17
ตารางบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอล คูเวต ลีก
ตารางบอล เค ลีก ชาเลน
ตารางบอล เค-ลีก
ตารางบอล เคนยาคัพ
ตารางบอล แคเมอรูน Elite One
ตารางบอล แคเมอรูน Elite two
ตารางบอล โครเอเชีย 2.Division
ตารางบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ตารางบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
ตารางบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3
ตารางบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น
ตารางบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก
ตารางบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
ตารางบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1
ตารางบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
ตารางบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ตารางบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
ตารางบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
ตารางบอล ชิลี พรีเมียร์ บี
ตารางบอล เช็ก U19 ลีก
ตารางบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
ตารางบอล ซานมารีโนลีก
ตารางบอล ซาอุดีอาระเบียลีก
ตารางบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ
ตารางบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
ตารางบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
ตารางบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
ตารางบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
ตารางบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา
ตารางบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
ตารางบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
ตารางบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1
ตารางบอล เดนมาร์ก - 2.Liga
ตารางบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
ตารางบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
ตารางบอล ตุรกี 2 Ligi A
ตารางบอล ตุรกี 3. ลัก บี
ตารางบอล ตุรกี U21 Ligi 1
ตารางบอล ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก
ตารางบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอล ตุรกี ลีก 2
ตารางบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2
ตารางบอล ไทย ดิวิชั่น 1
ตารางบอล ไทย พรีเมียร์ลีก
ตารางบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2
ตารางบอล นิคารากัว Apertura ลีก
ตารางบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
ตารางบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
ตารางบอล บราซิล Brasiliense DF 1
ตารางบอล บราซิล Campeonat Potigurar
ตารางบอล บราซิล Campeonato Carioca
ตารางบอล บราซิล Campeonato Catarinense Division 1
ตารางบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira
ตารางบอล บราซิล Campeonato Gaucho Division 1
ตารางบอล บราซิล Campeonato Goiano Division
ตารางบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1
ตารางบอล บราซิล Campeonato Paulista
ตารางบอล บราซิล Campeonato Paulista B
ตารางบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ตารางบอล บราซิล แชมป์ ซี
ตารางบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
ตารางบอล บัลแกเรีย B PFG
ตารางบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
ตารางบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน
ตารางบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น
ตารางบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
ตารางบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
ตารางบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
ตารางบอล โปแลนด์ Div.4
ตารางบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
ตารางบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
ตารางบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
ตารางบอล โปแลนด์ ลิกา 2
ตารางบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
ตารางบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur
ตารางบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ตารางบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
ตารางบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
ตารางบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ตารางบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
ตารางบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
ตารางบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
ตารางบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ตารางบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
ตารางบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
ตารางบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
ตารางบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
ตารางบอล ฟินแลนด์ คัพ
ตารางบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20
ตารางบอล ฟิลิปปินส์ UFL
ตารางบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
ตารางบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
ตารางบอล ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย
ตารางบอล มอนเตเนโก Div.2
ตารางบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
ตารางบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
ตารางบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
ตารางบอล มาเลเซีย FAM ลีก
ตารางบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
ตารางบอล เม็กซิโก Segunda Division
ตารางบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
ตารางบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
ตารางบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
ตารางบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอล ยูเครน U21 ลีกา
ตารางบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
ตารางบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
ตารางบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ตารางบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
ตารางบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ตารางบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ตารางบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
ตารางบอล เยอรมันลีกา 3
ตารางบอล รวันดา National League
ตารางบอล รัสเซีย Div 3
ตารางบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
ตารางบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ตารางบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
ตารางบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ตารางบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
ตารางบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอล ลาลีกา สเปน
ตารางบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
ตารางบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
ตารางบอล ลีกา 1 ฮังการี
ตารางบอล เลบานอน ลิก
ตารางบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
ตารางบอล สเตรเลีย U20
ตารางบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ตารางบอล สเปน Segunda Women
ตารางบอล สเปน ลาลีกา 2
ตารางบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ตารางบอล สโลวาเกีย 3.Liga
ตารางบอล สโลวาเกีย ลิกา 1
ตารางบอล สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก
ตารางบอล สโลวีเนีย ลิกา 1
ตารางบอล สโลวีเนีย ลิกา 2
ตารางบอล สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น
ตารางบอล สวีเดน คัพ
ตารางบอล สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก
ตารางบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
ตารางบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
ตารางบอล สิงคโปร์ ลิก
ตารางบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
ตารางบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
ตารางบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ
ตารางบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอล ออสเตรีย 3.Liga
ตารางบอล ออสเตรีย Landesliga
ตารางบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
ตารางบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
ตารางบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
ตารางบอล อังกฤษ U23 ลีกคัพ
ตารางบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
ตารางบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
ตารางบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ
ตารางบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
ตารางบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ตารางบอล อาร์เจนตินา Torneo B
ตารางบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
ตารางบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
ตารางบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ตารางบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
ตารางบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง
ตารางบอล อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
ตารางบอล อิตาลี C1A
ตารางบอล อิตาลี Serie D
ตารางบอล อิตาลี เซเรีย บี
ตารางบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
ตารางบอล อินเดียซูเปอร์ลีก
ตารางบอล อิสราเอลลีก
ตารางบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ตารางบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
ตารางบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ตารางบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
ตารางบอล เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ
ตารางบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอล เอสโตเนีย Esi Liiga
ตารางบอล เอสโตเนีย Teine Liiga
ตารางบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
ตารางบอล แองโกลา Girabola ลีก
ตารางบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
ตารางบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
ตารางบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
ตารางบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอล โอมาน สุลต่าน คัพ
ตารางบอล ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ
ตารางบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ
ตารางบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก
ตารางบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
ตารางบอล ไอริช women National Union
ตารางบอล ฮ่องกง 2nd Division
ตารางบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก
ตารางบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
ตารางบอล ฮอนดูรัส ลีกา
ตารางบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
ตารางบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก



ตารางบอลBRA SE, BRA SPB, Brazil DDL, BSWCP, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ, FFSA WPL, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, Greece Divison C, Portugal Campeonato Nacional, SAFF Women’s Championship, SVK U19 A, TAS พรีเมียร์ลีก, Turkey Bayanlar 1. Ligi, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, VIE U19, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, เกาหลีลีกสำรอง, คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U17, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวต ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, เคนยาคัพ, แคเมอรูน Elite One, แคเมอรูน Elite two, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี U21 Ligi 1, ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นิคารากัว Apertura ลีก, นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonat Potigurar, บราซิล Campeonato Carioca, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Campeonato Paulista B, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล แชมป์ ซี, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ คัพ, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย, มอนเตเนโก Div.2, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาเลเซีย FAM ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย Div 3, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, สเตรเลีย U20, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น, สวีเดน คัพ, สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อินเดียซูเปอร์ลีก, อิสราเอลลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, โอมาน สุลต่าน คัพ, ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ, ไอซ์แลนด์ลีกคัพ, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอริช women National Union, ฮ่องกง 2nd Division, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,