บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ตารางบอลเมื่อวาน 18/05/2562

ตารางบอลเมื่อวาน ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 1 - 1 โบฮีเมี่ยนส์ 1-0
01:45 คอร์ก ซิตี้ 0 - 2 ดันดาล์ค 0-1
01:45 ยูซี ดับลิน 0 - 1 แชมร็อค โรเวอร์ส 0-1
02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 3 - 2 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-1

ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช 3 - 1 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 1-0
22:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 3 - 2 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 2-0
22:00 แมตเตอร์สเบิร์ก 1 - 0 ราปิด เวียนนา 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:30 คอร์ไทรจ์ 4 - 0 เซอร์เคอร์ บรูซ 1-0
01:30 มูสครอน เปรูเวลซ์ 2 - 4 วาสแลนด์ บีเวเรน 1-1
01:30 ซูลเต้ วาเรเกม 2 - 1 ยูนิยง แซงต์ กิลลุส 2-1

ตารางบอลเมื่อวาน โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:30 สลาสค์ วรอคลาวน์ 4 - 0 อาร์ก้า กดิเนีย 2-0
20:30 วิสล่า คราคอฟ 4 - 5 เมียดิซ เลกนิก้า 1-1
20:30 โคโรน่า คีลเซ่ 0 - 3 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0-0
20:30 วิสล่า พล็อค 0 - 0 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

21:00 แรนเดอร์ส 2 - 1 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 2-1

ตารางบอลเมื่อวาน บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
0 - 2
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
20:30
บาเยิร์น มิวนิค
5 - 1
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
2 - 1
ฮันโนเวอร์ 96
20:30
ไฟร์บวร์ก
5 - 1
เนิร์นแบร์ก
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
1 - 5
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
20:30
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
4 - 2
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
20:30
ชาลเก้ 04
0 - 0
สตุ๊ตการ์ต
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
2 - 1
แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
โวล์ฟสบวร์ก
8 - 1
เอาก์สบวร์ก

ตารางบอลเมื่อวาน รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอฟซี อูฟา 0 - 2 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-1
20:30 ซีเอสเคเอ มอสโก 1 - 0 เทเลค กรอซนี่ย์ 0-0
22:59 ครีลย่า โซเวียตอฟ 1 - 2 สปาร์ตัก มอสโก 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:45 เลอ อาฟร์ 2 - 3 ลอริยองต์ 1-2
01:45 เอเอส เบซิเอร์ 3 - 0 น็องซี่ 3-0
01:45 ทรัวส์ 0 - 0 อฌักซิโอ้ 0-0
01:45 ชาโตรูซ์ 2 - 2 แกลร์กมงต์ ฟุต 1-1
01:45 ชามัวร์ นิออร์ท 1 - 0 เรด สตาร์ 93 1-0
01:45 เม็ตซ์ 1 - 0 แบรสต์ 1-0
01:45 เอเจ โอแซร์ 1 - 1 วาล็องเซียนส์ 1-0
01:45 ปารีส เอฟซี 1 - 0 อฌักซิโอ้ GFCO 1-0
01:45 ล็องส์ 5 - 2 โอร์แลงส์ ยูเอส 3-1
01:45 โซโชซ์ 3 - 1 เกรอน็อบล์ 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

20:00 เอสเจเค ไซนาโจเอน 1 - 2 ฮอนก้าเอสพู 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน เค-ลีก

15:00 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1 - 3 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1-1
17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 3 - 1 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1

ตารางบอลเมื่อวาน ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

23:30 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 0 - 2 อูเทร็คท์ 0-2

ตารางบอลเมื่อวาน ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

02:30 สปอร์ติ้ง บราก้า 2 - 0 ปอร์ติโมเนนเซ่ 1-0
21:30 เฟยเรนเซ่ 2 - 1 อาเวส 0-1
21:30 มาริติโม่ 0 - 1 เบาวิสต้า เอฟซี 0-1
21:30 วิตอเรีย เซตูบัล 1 - 3 ริโอ อาฟ 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 เอฟซี โตเกียว 2 - 0 คอนซาโดล ซัปโปโร 0-0
12:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 4 - 1 วิสเซล โกเบ 1-0
12:00 จูบิโล อิวาตะ 2 - 0 เวกัลตา เซนได 2-0
13:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 5 - 0 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-0
14:00 โออิตะ ตรินิต้า 1 - 1 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-1
17:00 กัมบะ โอซาก้า 1 - 0 เซเรโซ โอซาก้า 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน สวีเดน ออลสเวนส์คาน

21:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1 - 1 เฮลซิงบอร์ก 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:30 ดันดี 2 - 3 เซนต์ เมียร์เรน 1-0
18:30 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 2 - 0 เซนต์ จอห์นสโตน 1-0
18:30 มาเธอร์เวลล์ 3 - 2 ลิฟวิงสตัน 3-0

ตารางบอลเมื่อวาน ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:30 คาซิมปาซ่า 1 - 1 คอนยาสปอร์ 0-1
22:59 อันตัลยาสปอร์ 3 - 0 มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ 1-0
22:59
แทร็บซอนสปอร์
2 - 1
เบซิคตัส

ตารางบอลเมื่อวาน ลาลีกา สเปน

18:00
เลบานเต้
2 - 2
แอตเลติโก้ มาดริด
21:15
เซบีย่า
2 - 0
แอธเลติก บิลเบา
21:15
เรอัล บายาโดลิด
0 - 2
บาเลนเซีย
21:15
เกตาเฟ่
2 - 2
บียาร์เรอัล
21:15
เอสปันญ่อล
2 - 0
เรอัล โซเซียดาด

ตารางบอลเมื่อวาน สเปน ลาลีกา 2

02:00 เรอัล ซาราโกซ่า 4 - 2 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1-1
21:00 เอดี อัลคอร์ค่อน 0 - 1 เอซเตรมาดูรา 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00
อูดิเนเซ่
3 - 2
สปอล
22:59
เจนัว
1 - 1
กาญารี่

ตารางบอลเมื่อวาน ลีกวัน อังกฤษ

01:45 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1 - 2 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1-1

ตารางบอลเมื่อวาน อิตาลี เซเรีย บี

02:00 สเปเซีย 1 - 2 ชิตตาเดลล่า 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน กระชับมิตร คัพ

20:00 เกิร์นซี 0 - 0 เจอร์ซีย์ 0-0
21:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 3 - 0 โคเวนทรี (ญ) 0-0
22:00 อาร์เจนตินา ยู 20(N) 3 - 1 ฮอนดูรัส ยู20 2-0
22:30 สหรัฐอเมริกา(ยู 20) 1 - 1 อุรุกวัย(ยู 20) 1-1
22:59 ยูเครน ยู20 1 - 1 แอฟริกาใต้ ยู20 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน ซูเปอร์ลีก จีน

14:30 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ 3 - 1 ปักกิ่ง เหรินเฮอ 1-1
18:35 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี 3 - 1 ฉงชิ่ง ลี่ฟาน 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 ชางชุน ย่าไท่ 1 - 1 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 1-0
14:30 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 1 - 3 กวางตุ้ง เซาเทิร์น ไทเกอร์ 1-1
15:00 ซีฉวน อันนาเพอน่า 1 - 2 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 0-1
18:30 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี 5 - 1 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 3-1
18:30 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 2 - 0 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 1-0
18:30 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 1 - 0 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 1-0
18:30 เหมยโชวเคอเจีย 2 - 2 คิงดัว หวางยัง 1-2
18:35 หนันท่ง ฉื่อยัน 1 - 0 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน อังกฤษ เอฟเอ คัพ

22:59
แมนเชสเตอร์ ซิตี้(N)
6 - 0
วัดฟอร์ด

ตารางบอลเมื่อวาน ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 2 - 0 อาร์เซน่อล เคียฟ 1-0
21:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 2 - 0 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 0-0
21:00 ดินาโม เคียฟ 2 - 1 อิลลิชิเว็ตส์ 1-0
23:30 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 2 - 1 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน สโลวีเนีย ลิกา 2

21:00 เอ็นเค ครักคา 1 - 3 นาฟต้า 0-2

ตารางบอลเมื่อวาน สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

21:00 วาลเบิร์ก เอฟซี 1 - 0 ฮาล์มสตัด 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:00 โบโตซานี่ 1 - 0 กาซ เมตาน เมดิอัส 1-0
22:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0 - 2 ดินาโม บูคาเรสต์ 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

00:10 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 3 - 0 เอฟซี ไลเฟริ่ง 3-0
00:10 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 0 - 0 คัพเฟ่นเบิร์ก 0-0
00:10 เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค 1 - 1 เอสวี ฮอร์น 0-0
00:10 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 2 - 0 ลาฟนิทซ์ 2-0
00:10 ออสเตรีย ลัสเตนัว 0 - 0 เอสวี รีด 0-0
00:10 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 0 - 5 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 0-3

ตารางบอลเมื่อวาน ตุรกี 2 Ligi A

20:30 คาราบุคสปอร์ 1 - 6 กาเซียนเท็ป B.B. 1-3
20:30 เกนเคลอร์บิลิจี้ 1 - 2 อดาน่า 0-1
20:30 กิริซันสปอร์ 3 - 1 อัลตินอร์ดู 0-1
20:30 อิสตันบูลสปอร์ 2 - 5 เดนิซลิสปอร์ 1-2
20:30 อดาน่าสปอร์ 1 - 4 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 1-1

ตารางบอลเมื่อวาน พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

19:30 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1 - 0 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 1-0
22:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 1 - 1 เลฟสกี้ โซเฟีย 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน

22:00 เอฟเค เซนิก้า 3 - 1 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 2-0
22:00 นิตร้า 0 - 1 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-0
22:00 เทรนซิน 4 - 0 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 2-0
22:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 3 - 3 สโลวาน บราติสลาวา 2-1
22:00 เอสเคเอฟซีเรด 2 - 3 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1-3
22:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 1 - 0 ดูนาจสก้า สเตรด้า 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

21:30 อินเตอร์ ซาเปรซิค 2 - 3 ดินาโม ซาเกร็บ 2-2

ตารางบอลเมื่อวาน ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

22:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 0 - 1 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0-1
22:00 ดูก้า ปรากซ์ 0 - 0 สโลวัคโก้ 0-0
22:00 โอปาว่า 2 - 1 ไพรบราม 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 แอธโลน ทาวน์ 0 - 5 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 0-3
01:45 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 1 - 2 เชลบอร์น 0-1
01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 2 - 1 ลองฟอร์ด ทาวน์ 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน อิตาลี C1A

22:59 ลุคเชเซ่ 2 - 0 คูนีโอ 2-0
22:59 ปากาเนเซ่ 2 - 1 บิสเซลเย 1913 2-1

ตารางบอลเมื่อวาน สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

01:45 ดันดี ยูไนเต็ด 3 - 0 อินเวอร์เนสส์ 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ไคลด์ 2 - 0 แอนนัน แอธเลติก 0-0
22:05 ควีน ออฟ เซาธ์ 0 - 0 เรธโรเวอร์ส 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 0 - 3 โคฟ เรนเจอร์ 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 2 - 2 ปอร์โต้ บี 1-0
17:00 สปอร์ติง บราก้า 2 5 - 1 เอสแอล เบนฟิก้า บี 2-1

ตารางบอลเมื่อวาน ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 อโปเอล นิโคเซีย 4 - 0 เออีเอล ลิมาสซอล 1-0
22:59 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า 0 - 3 โดซ่า คาโตโกเปีย 0-1
22:59 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 3 - 2 อัลกิ โอโรกลินี 1-1

ตารางบอลเมื่อวาน ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

21:00 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 7 - 2 ไมปา 3-1

ตารางบอลเมื่อวาน ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:00 เอฟเคริก้า 3 - 0 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 2-0
22:10 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 2 - 2 เอฟเค วัลเมียรา 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

21:00 พาเนเวซี่ส์ 1 - 1 สปายริส เคานาส 1-0
22:00 เอฟเค ปาลังกา 1 - 3 เอฟเค ทราไค 1-1
22:59 ซูดูว่า 2 - 0 สตรอมเบส 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 1 - 2 อัสซีริสก้า ไอเค 1-2
19:00 อโครโพลิส ไอเอฟ 8 - 0 โบเดน บีเค 4-0
21:00 บีเคฟอร์เวิร์ด 1 - 2 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 0-2
21:00 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 0 - 0 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 0-0
21:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 4 - 1 อัตซิคเท็นส์ บีเค 2-0
21:00 ลุงสกิล 2 - 1 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 1-0
21:00 ลุนด์ บีเค 0 - 2 ไอเค ออเดวอร์ด 0-1
21:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 1 - 2 สค็อปดี้ เอไอเค 0-1
21:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 0 - 1 ทอร์น ไอเอฟ 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน โปแลนด์ ลิกา 2

22:30 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 1 - 2 วิเกร ซูวาล์วกี๊ 0-1
22:30 จีเคเอส คาโตวีตเซ 1 - 2 บิโตเวีย บิโตฟ 1-1
22:30 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 5 - 0 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 3-0
22:30 โครบริ โกลกูฟว์ 1 - 1 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0-1
22:30 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 3 - 2 การ์บาเนียกราโกล 2-1
22:30 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 2 - 5 สตอล เมียเลช 0-1
22:30 ออด้าโอพอล 3 - 3 เอลเคเอสลอดซ์ 0-3
22:30 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1 - 0 วอร์ต้า พอซแนน 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน พรีเมียร์ลีก เบลารุส

00:45 เอฟเค โกโลดียา 1 - 0 สลาเวีย 0-0
20:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 3 - 0 เอฟเค วิเท็บส์ค 1-0
21:45 เอฟซี โกเมล 2 - 3 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 1-1
23:30 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 3 - 0 ดินาโม มินส์ค 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 1 - 3 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 0-1
08:00 เอฟบีซี เมลการ์ 1 - 1 สปอร์ต บอยส์ 1-1
22:59 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 4 - 0 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 2-0

ตารางบอลเมื่อวาน สโลวีเนีย ลิกา 1

20:15 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 1 - 2 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 2 - 3 เอฮิเมะเอฟซี 2-0
12:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0 - 3 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-1
12:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0 - 0 โทชิกิ เอสซี 0-0
13:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 1 - 2 โยโกฮามา เอฟซี 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

20:00 เบอโน่ 5 - 0 ทริเน็ค 2-0
20:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 3 - 0 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 2-0
20:00 ปาร์ดูบีตเซ 0 - 0 ฮราเดตส์กราลอเว 0-0
20:00 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0 - 1 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 0-1
20:00 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 0 - 0 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-0
20:00 อัสติ นาดลาเบม 2 - 3 วิโซซิน่า จิคลาวา 0-3
20:00 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 2 - 0 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 0-0
20:00 เอสซี ซนอย์โม 0 - 3 วิทโควิซ 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

03:00 เอล อิสไมลี่(N) 2 - 0 เอล ดัคเลยาห์ 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน ซีเรีย ลีก

20:00 อัล วัทบา 4 - 2 อัล ทาลิย่า 2-2
20:00 อัล นาวัล 1 - 3 อัล คารามาห์ 0-1
20:00 อัล ซาเฮล 4 - 1 อัล มาจด์ 3-1
20:00 อัล อิติฮัด 0 - 2 เทชริน เอสซี 0-1
20:00 จาเบิลช 1 - 1 อัล วาห์ดา 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

21:30 เอสเค ติรานา 0 - 0 เคเอส คาสตริโอติ 0-0
21:30 ตูตา เดอร์เรซ 2 - 0 ปาร์ติซานี ทิราน่า 1-0
21:30 เคเอส กูเกซี 0 - 3 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 0-2
21:30 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 1 - 0 เคเอฟ ลาซี 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

21:00 พีเคเอ็นพีเอฟซี 1 - 1 เซลังกอร์ พีบี 0-1
21:00 เฟลด้า ยูไนเต็ด 1 - 1 ตรังกานู 0-0
21:00 เคดะห์ 2 - 1 มะละกา 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

21:00 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 2 - 1 ซาราวัค 1-1
21:00 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 3 - 1 กลันตัน 3-0
21:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 0 - 2 ปุเลา ปีนัง 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

05:00 วีแดด คาซาบลานก้า 2 - 2 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 0-1
22:00 เอฟยูเอส ราบัท รอ รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน

ตารางบอลเมื่อวาน ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

21:00 ยูเอส โมนาสตีร์ 3 - 1 เอเอส กาเบส 2-0
21:00 สตาดา จาบีเซ็น 1 - 0 ยูเอส เบน กัวเดน 1-0
21:00 สตาดิ ตูนิเซียน 3 - 0 ซีเอ บิเซอร์ติน 1-0
21:00 คลับ แอฟริเคน 2 - 0 ยูเอส ทาทูอิน 0-0
21:00 เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ 0 - 0 อีเอส เมทเลาอิ 0-0
21:00 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 0 - 0 เอสเปรานซ์ เอสที 0-0
21:00 ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ 0 - 0 สฟาเคซี 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน จอร์แดน คัพ

03:00 อัล อาห์ลี 1 - 5 อัล วีห์ดัต 0-2

ตารางบอลเมื่อวาน สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 3 - 0 โอเดว่า ลิปานี่ 1-0
22:00 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 2 - 1 ทาทราน ปรีซอฟ 1-0
22:00 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 2 - 2 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 1-0
22:00 พาริซอน บาดิจอฟ 0 - 1 เอฟเค โปปาร์ด 0-0
22:00 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 5 - 1 โลโคโมติว่า โคซิเช 2-0
22:00 สลาโว วีเซลัด รอ เอ็มเอสเคซิลิน่า บี
22:00 อินเตอร์ บราติสลาวา 3 - 2 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:00 เอฟเค ซาราเยโว 4 - 0 เอฟเคสวิเจซด้า 4-0
22:00 เอฟเค ครูปา 4 - 0 กอชค์ กาเบลา 0-0
22:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 2 - 1 รัดนิก บิเยลจิน่า 2-0
22:00 สโลโบดา 0 - 1 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ 0-0
22:00 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 1 - 2 เอ็นเค เซลิก 0-1
22:00 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 5 - 1 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 4-0

ตารางบอลเมื่อวาน เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

20:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 - 2 ทรานส์ นาร์ว่า 1-1
22:59 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 2 - 1 ทาร์ตู เจเค มัก 1-1

ตารางบอลเมื่อวาน ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:30 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 0 - 3 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 0-2

ตารางบอลเมื่อวาน เซเรีย บี บราซิล

05:15 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 3 - 1 คริคูม่า 1-0
07:30 ปอนเต เปรตา 1 - 0 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 0-0
21:00 ลอนดริน่า พีอาร์ 1 - 0 บรากันติโน้ 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

02:15 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 1 - 2 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 0-1
02:15 เลคเนียร์ เรกยะวิก 1 - 2 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 0-2
02:15 เคฟลาวิค 5 - 0 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 3-0
22:59 ฟจอลเนอร์ 4 - 1 แมกนิ 2-0
22:59 ธอร์ อคูเรย์รี่ 2 - 3 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 1-3

ตารางบอลเมื่อวาน มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:59 เชอร์ริฟ ติราสโพล 3 - 0 ดินาโม ออโต 2-0

ตารางบอลเมื่อวาน สวีเดน 3.div Mellersta Norrland

00:00 สเตรอมเบิร์ก ไอเอฟ 0 - 3 โบลเนส จีไอเอฟ เอฟเอฟ 0-1
19:00 วัลเลนตูน่า รอ วาสเทราส ไอเค
20:00 ซอลเวสเบิร์ก รอ นีโบร ไอเอฟ
21:00 วิมเมอร์บี้ รอ ลินโด

ตารางบอลเมื่อวาน ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

02:30 ปาเลสติโน่ 3 - 0 โคเบรซอล 2-0
05:00 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1 - 2 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 1-0
07:30 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 5 - 1 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 1-1
22:59 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 1 - 1 โคโล โคโล่ 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 1 - 1 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 0-1
12:15 อาวอนดาเล่ เอฟซี 1 - 2 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 0-0
15:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 1 - 3 เซ้าท์ เมลเบิร์น 0-3

ตารางบอลเมื่อวาน พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:30 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 0 - 1 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) 0-0
16:45 จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) 2 - 0 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 2-0

ตารางบอลเมื่อวาน คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

18:00 โทบอล คอสตาเนย์ 3 - 0 เอฟเค อะตีราอู 1-0
18:00 เซตีซู 1 - 1 อัคโตเบ 1-0
18:00 อ็อคเซเปส 1 - 2 ไกเซอร์ คีซีรอดา 1-1
19:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 3 - 0 เอฟเค ทารัซ 2-0

ตารางบอลเมื่อวาน พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

22:30 บานานต์ส 0 - 5 แกนด์ซาซาร์ 0-4

ตารางบอลเมื่อวาน ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

16:00 แฟรท (ญ)(N) 0 - 2 ทรอนเฮมส์ (ญ) 0-0
18:30 สตาเบ็ค (ญ)(N) 0 - 1 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 0-1
21:00 วาเลเรนก้า (ญ) 0 - 1 ลิน (ญ) 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

20:00 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 1 - 1 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

15:00 เอฟเค อูราล เยาวชน 3 - 1 โลโคโมทีฟ มอสโก เยาวชน 3-1
15:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(เยาวชน) 1 - 1 ไดนาโมมอสโก เยาวชน 0-0
17:00 เอฟเค รอสตอฟ เยาวชน 1 - 4 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 1-2

ตารางบอลเมื่อวาน สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

18:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) 1 - 0 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 0-0
19:00 ยูเมีย ไอเค (ญ) 1 - 0 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 0-0
20:00 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 0 - 4 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) 0-2

ตารางบอลเมื่อวาน โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:00 เลช พอซนาน (เยาวชน) 0 - 1 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 0-0
17:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 5 - 1 จีเคเอส เบลชาโตว์ (เยาวชน) 3-0
17:00 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 0 - 2 รุช ซอร์ซอฟ (เยาวชน) 0-1
19:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 0 - 3 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 0-2
20:30 โปกอน เซซิน (เยาวชน) 0 - 4 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง

22:59 โอลิมปิก ลียง (ญ)(N) 4 - 1 บาร์เซโลน่า(หญิง) 4-0

ตารางบอลเมื่อวาน เดนมาร์ก(W) คัพ

22:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 0 - 1 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

01:00 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 0 - 4 ไวกิงเกอร์ โกตู 0-3

ตารางบอลเมื่อวาน ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

02:15 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 5 - 1 เลบันเต(ฟุตซอล) 3-0

ตารางบอลเมื่อวาน เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:15 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 1 - 0 ซีดี เอล นาซิอองนาล 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน ชิลี พรีเมียร์ บี

03:00 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 0 - 1 โคเบรลัว 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

15:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 1 - 1 รอคเดลซิตี้ซัน 1-1

ตารางบอลเมื่อวาน วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:30 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 1 - 0 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 1-0
10:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 0 - 3 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน เกาหลี ชาเลน ลีก

11:00 กวางจูกวางซานเอฟซี 0 - 2 โกยาง เอฟซี 0-1
11:00 ยังจู ซิตี้เซน 5 - 2 โซล ยูไนเต็ด 2-1
13:00 เกียงจู ซิติเซ่น FC 2 - 0 โปชอน เอฟซี 2-0
13:00 ฮวาซอง เอฟซี 0 - 2 ชิฮุงชิ ซิตี้ 0-2
13:00 อิชอน ซิติเซน 1 - 1 กิมโป เอฟซี 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน มอลตา คัพ

22:00 บัลซาน เอฟซี 2 - 2 วัลเล็ตตา เอฟซี 2-1

ตารางบอลเมื่อวาน อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 นาโปลี(เยาวชน) 2 - 2 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 2-0
18:00 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 2 - 1 ยูเวนตุส(เยาวชน) 2-0
20:00 ปาแลร์โม่(เยาวชน) 0 - 0 เอ็มโปลี(เยาวชน) 0-0
20:00 ลาซิโอ(เยาวชน) 2 - 1 สปอล(เยาวชน) 1-1
22:00 เอซี มิลาน(เยาวชน) 0 - 0 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน เยอรมันลีกา 3

18:30 วีเอฟอาร์ อาเล่น 1 - 1 ฮันซ่า รอสต๊อค 0-0
18:30 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1 - 1 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 1-0
18:30 คาร์ล ไซส์ เยน่า 4 - 0 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 2-0
18:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 4 - 2 เอสวี เม็พเพ่น 4-2
18:30 คาร์ลสรูห์ เอสซี 2 - 3 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1-1
18:30 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1 - 2 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1-0
18:30 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 2 - 3 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 1-2
18:30 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1 - 4 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 0-3
18:30 เอฟเอสวี ซวิคเกา 2 - 0 พรูเบน มุนสเตอร์ 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน

13:25 เหอหนาน เจี้ยนเย้(สำรอง) 1 - 0 เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี(สำรอง) 0-0
14:30 เป่ย์จิง กั๋วอัน(สำรอง) 4 - 2 เทียนจิน ฉวนเจียน (สำรอง) 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน ไทย พรีเมียร์ลีก

17:45 สมุทรปราการ ซิตี้ 1 - 1 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 0-0
19:00 การท่าเรือ เอฟซี 1 - 1 แบงค็อก ยูไนเต็ด 1-1
20:00 ปตท.เอฟซี ระยอง 2 - 3 ตราด เอฟซี 2-3

ตารางบอลเมื่อวาน เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 โอดรา เปอร์โคเวีย 1 - 3 เอสเค จิสกร้า รีมารอฟ 0-1
15:15 โลโค ทาวิน 1 - 0 โดบอร์ไวน์ 0-0
15:15 สลาโว วีเซลัด 1 - 0 เอฟซี ปิเซ็ค 1-0
22:00 ฮลูชิน 1 - 3 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1-1
22:00 จิสครา โดแมซลิซ 4 - 0 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 1-0
22:00 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 0 - 0 บีเนโซว 0-0
22:30 ไวสคอป 5 - 1 เวลเก เมซิริคิ 2-1

ตารางบอลเมื่อวาน เวียดนาม ลีก

17:00 ซงลาม เหงะอาน 0 - 0 ซานนา คานห์ ฮัว 0-0
17:00 ไฮฟอง เอฟซี 2 - 2 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 1-2
19:00 ไซ่ ง่อน เอฟซี 3 - 0 เวียดเทล 3-0

ตารางบอลเมื่อวาน อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

22:00 คิซิลคัม ซารัชโชน 1 - 3 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 0-2
22:00 นาซาฟ การ์ชิ 2 - 0 โคแคน 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

14:10 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 2 - 5 คาบูลเตอร์ เอฟซี 1-0
14:30 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 1 - 2 อคาเซีย ริดจ์ 1-0
16:00 ทูวอง 3 - 3 อัลบานี ครีก 3-1

ตารางบอลเมื่อวาน เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 โอซาก้า เอฟซี(N) 0 - 1 วาสป้า โออิตะ 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน เช็ก U19 ลีก

15:30 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 2 - 0 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 1-0
16:00 ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) 1 - 4 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 0-1
16:00 ไพรบราม (ยู 19) 1 - 0 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 0-0
17:00 เบอโน่ (ยู 19) 5 - 0 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 3-0
18:00 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) 2 - 4 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 0-2

ตารางบอลเมื่อวาน เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 1 - 0 เอสเบิร์ก (ยู 19) 0-0
17:30 ซอนเดอร์ไจสกี(U19) 1 - 3 บรอนด์บี้ (ยู 19) 0-1
18:00 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) 4 - 3 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 1-1

ตารางบอลเมื่อวาน

15:00 เลบันเต (ยู 19) 7 - 1 เซบีย่า ยู19 4-0
17:00 กรานาดา (ยู 19) 2 - 2 บาร์เซโลน่า(ยู 19) 1-1
17:00 บียารีล ยู 19 2 - 1 เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) 2-0
18:00 เตเนริเฟ่ ยู19 1 - 2 เรอัล มาดริด ยู 19 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน BSWCP

02:15 เอล ซัลวาดอร์ ฟุตบอลชายหาด(N) 8 - 4 บาฮามาส ฟุตบอล ชายหาด 0-0
03:30 สหรัฐ ฟุตบอลชายหาด(N) 5 - 1 กัวเดอลุป(ฟุตบอล ชายหาด) 0-0
06:00 ปานามา ฟุตบอล ชายหาด รอ ตรินิแดด โตเบโก ฟุตบอล ชายหาด
06:00 เม็กซิโก (ฟุตบอลชายหาด) 5 - 4 ตรินิแดด โตเบโก ฟุตบอล ชายหาด 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน สวีเดน U19

18:00 บรอมมาปอจคาร์น่า (ยู 19) 5 - 3 ฮัมมาร์บี ยู19 3-1
19:00 เอลฟ์บอร์ก ยู19 2 - 2 ฮัคเค่น ยู19 0-0
21:00 เอไอเคโซลน่า(ยู 19) 4 - 1 วาซานลุนด์ ยู19 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน ฮังการี U19 A ลีก

15:00 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) 0 - 1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 0-1
16:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 0 - 3 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 0-1
17:00 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 0 - 5 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 0-3
19:00 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 0 - 2 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

23:05 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 2 - 1 โกมูนิกาซิโอเนส 1-1
23:05 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ รอ อัล คิว ซา

ตารางบอลเมื่อวาน ยูเครน U21 ลีกา

16:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) 1 - 3 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) 0-0
19:00 พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 1 - 0 อาร์เซน่อล เคียฟ(ยู 21) 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน UAE RL

01:00 เอมิเรตส์ คลับ(สำรอง) 1 - 0 อัจมาน(สำรอง) 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

01:00 เอดี ซานฮวน 5 - 0 อเลสเวส 2-0
01:30 ชิลลา ซีเอฟ 4 - 1 ไปปอร์ต้า 1-0
23:30 ซีดี บาสโคเนีย 5 - 3 ลากุล โอแนค 2-1
23:30 ซีดี ซานตูนซี่ 2 - 0 ซามูดิโอ้ เอสดี 2-0
23:30 ซีดี คายอน 1 - 1 ซีดี กัวร์นิโซ 0-1
23:30 มันเชโก้ ซิวดัด 5 - 1 ซีดี กวาดาลาฮารา 1-0
23:30 ซานทูซู เอฟซี 2 - 0 โปรตุเกตเรเต้ 2-0

ตารางบอลเมื่อวาน ISR U19

20:00 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น ยู19 0 - 0 มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์ ยู19 0-0
20:00 ฮาโปเอล ฮาเดร่า ยู19 0 - 0 ฮาโปเอล โรอิ ยู19 0-0
20:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ ยู19 1 - 1 ฮาโปเอล รามัตกาน ยู19 1-0
20:00 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 4 - 4 มัคคาบี เนทานย่า ยู19 0-0
20:00 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 2 - 4 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 2-1

ตารางบอลเมื่อวาน WAFU

22:00 มาลี (ญ)(N) 0 - 0 กานา (ญ) 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

12:30 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 4 - 1 แอดิเลด แพนเทอร์ 2-1
12:30 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 3 - 0 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 1-0
12:30 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 0 - 1 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 0-1
16:30 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 5 - 1 โครย์ดอน คิงส์ 1-1

ตารางบอลเมื่อวาน เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

20:30 นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) 1 - 1 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน เบลารุสลีกา Pershaya

21:00 นาฟตาน 0 - 0 กรานิต 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน ไทย ดิวิชั่น 1

17:45 สมุทรสาคร เอฟซี 1 - 1 อาร์มี่ ยูไนเต็ด 1-1
19:00 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 1 - 0 ขอนแก่น เอฟซี 1-0
19:00 อุดรธานี 1 - 0 ศรีสะเกษ เอฟซี 1-0
20:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 4 - 1 กรมศุลกากร เอฟซี 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

13:30 วอลเดน เวสทอน 0 - 5 กาการิน ยูไนเต็ด 0-3
14:30 โมนาโร แพนเธอร์ส 4 - 1 เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 2-0

ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

14:00 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 1 - 2 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 0-1
15:30 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 7 - 3 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 3-1
16:00 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 1 - 4 บริสแบน สไตรเกอร์ส 0-0
16:00 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 1 - 2 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 1-0
16:00 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 1 - 3 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 1-3

ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

12:30 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 1 - 0 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 1-0
12:30 อดิไลเด้วิคตอรี่ 1 - 1 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 1-1
12:30 มอดบูรี่ เจ็ท 3 - 0 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
12:30 สเติร์ทไลอ้อนส์ 2 - 1 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
16:30 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 2 - 1 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 2 - 3 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 1-3
12:00 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 0 - 1 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 0-0
12:00 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 2 - 0 เมลเบิร์น ซิตี้(เยาวชน) 0-0
12:00 เมอร์เรย์ ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 2 เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) 3-0
12:15 นอร์ธโคท์ซิตี้ 0 - 2 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 0-2
13:00 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 2 - 2 บรันสวิก ซิตี้ 1-1

ตารางบอลเมื่อวาน ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 12 de Octubre 3 - 1 เรซิสเตนเซียเอสซี 1-1

ตารางบอลเมื่อวาน ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

18:00 วาปรุส (ญ) 12 - 1 ทาร์ทู เอสเค 10 พรีเมี่ยม (ญ) 7-1

ตารางบอลเมื่อวาน ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

02:15 ไออาร์ เรกยะวิก 0 - 2 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 0-2
21:00 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ 0 - 1 วอลซันกูร์ 0-0
22:59 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ 3 - 0 ยูเอ็มเอฟ ทินดาสทอลล์ 3-0

ตารางบอลเมื่อวาน ตุรกี A2 ลีก U19

17:00 เบซิคตัส เจเค (ยู 19) 3 - 2 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 3-1
17:00 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 1 - 2 กาลาตาซาราย (ยู 19) 0-1
17:00 กัซเทป (ยู 19) 4 - 2 เบอร์ซาสปอร์ ยู19 1-0
17:00 คอนยาสปอร์ ยู19 0 - 0 คาซิมปาซ่า (ยู 19) 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน สโลวีเนีย U19

18:00 เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) 3 - 0 อลิมเปีย ลุบจ์จาน่า (ยู 19) 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

20:30 เปอร์ซิบ บันดุง 3 - 0 เปอซิปูร่า จายาปูร่า 1-0
20:30 พีเอส ติร่า 3 - 0 เปอร์เซรู เซรุย 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 1 - 1 ปาร์นู เจเค 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

16:00 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) รอ เอแซดเอส วรูคลาว (ญ)
19:00 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 4 - 0 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 2-0

ตารางบอลเมื่อวาน สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

15:30 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) 5 - 0 ดูก้าปรากซ์(ญ) 4-0
20:00 สโลวัคโก้ (ญ) 1 - 5 สปาร์ตา ปราก (ญ) 0-4

ตารางบอลเมื่อวาน FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

21:30 เอฟเค โคซุส 3 - 1 โบเรค เวเลส 2-0

ตารางบอลเมื่อวาน เวียดนาม ดิวิชั่น 1

17:00 เกิ่น เทอ เอฟซี 2 - 1 เทย์นินห์ 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน บัลแกเรีย B PFG

19:00 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 4 - 1 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน ยูเครน U19 ลีกา

15:00 ชัคตาร์ โดเนตสค์(ยู 19) 4 - 0 เมตาเลิร์กส์ ซาโปริสย่า(ยู 19) 2-0

ตารางบอลเมื่อวาน เค ลีก ชาเลน

15:00 แทจอน ซิติเซน 1 - 2 ชุนนัมดรากอนส์ 1-0
17:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 2 - 3 ซูวอน ซิตี้ 2-2

ตารางบอลเมื่อวาน จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 1 - 1 เธสปา คูซัทสึ 0-0
12:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 3 - 1 กัมบะ โอซาก้า ยู 23 2-0

ตารางบอลเมื่อวาน โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:59 โกลนิค เลชน่า 5 - 2 ราดอมเมียร์ก ราดอม 3-1

ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลีย FFA คัพ

14:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 3 - 2 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน ตุรกี U21 Ligi 1

16:00 โบลูสปอร์(ยู 21) 2 - 0 เอสคิเซเฮียร์สปอร์ (ยู 21) 0-0
18:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ (ยู 21) 4 - 2 อดาน่า เดมิสปอร์ (ยู 21) 1-1

ตารางบอลเมื่อวาน ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก

19:00 อันตัลยาสปอร์ (ยู 21) 1 - 2 เยนิ มาลัตยาสปอร์(ยู 21) 0-2
19:00 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 21) 1 - 0 เบซิคตัส(U21) 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน กระชับมิตร

17:30 โปรตุเกส ยู20 3 - 1 ซาอุดีอาระเบีย (ยู20) 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

15:00 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 2 - 1 ม็อกกิล เอฟซี 1-1
15:00 ไพน์ฮิลส์ 1 - 2 เอซี คาริน่า 0-1
15:00 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 0 - 0 เวสต์เทิร์นสปิริท 0-0
15:15 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 1 - 2 เมาท์ กราเวท 1-2

ตารางบอลเมื่อวาน บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 1 - 1 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) 1-0
53 วินาที กัวรานี่ (ยู 20) 0 - 2 นาซิอองนาล เอซี เซา เปาโล (เยาวชน) 0-1
01:00 จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน) 1 - 1 ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน) 1-1
01:00 โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) 3 - 2 วีโล คลับ (เยาวชน) 2-1
01:00 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 1 - 0 อิทัวโน่ (เยาวชน) 1-0
01:00 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 1 - 2 เซาเปาโล(ยู 20) 0-1
01:00 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 2 - 0 เซา การ์ลูส (เยาวชน) 1-0
01:00 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี (เยาวชน) 2 - 0 เทาบาเต้(เยาวชน) 0-0
01:00 ริโอ เปรโต (เยาวชน) 2 - 1 โวตูปอแรงเกนเซ่(เยาวชน) 2-0
01:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20) 1 - 0 อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) 0-0
20:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยู 20 1 - 0 โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) 1-0
20:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 4 - 2 อเมริกา – อาร์เจ ยู 20 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน สเตรเลีย U20

13:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 0 - 1 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 0-0
14:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ (ยู 20) 3 - 2 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 2-0

ตารางบอลเมื่อวาน เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

01:30 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 2 - 0 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 2-0

ตารางบอลเมื่อวาน NOR D4

20:00 โมลด์ บี 2 - 1 อาเลซุนด์เอฟเค บี 1-1
20:00 ไบรน์ บี 0 - 2 เฟคเกรอย 0-0
20:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 0 - 2 วินด์ยาร์ต 0-0
21:00 คราเครอย์ ไอเอล 1 - 4 โลเรนสโคก 0-2
21:00 บรัมมันดาล 1 - 2 ออรเคล 1-0
21:00 สเตรนฮาม ไอเอล 3 - 1 ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล 3-0
21:00 โฟรย่า FK 2 - 3 ฟินส์เนส 1-0
21:00 อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี 3 - 2 จังเคเลน 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

18:00 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) 4 - 3 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) 1-1

ตารางบอลเมื่อวาน สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:59 แอตเลติโก้ มาลากูโน 1 - 1 ซีดี เอล อีจิโด 0-0
22:59 เอสซีดี ดูรานโก้ 1 - 3 เรอัล โอเบียโด้ บี 0-2
22:59 ยูดี เลบานเต้ บี 1 - 2 ซีดี เอโบร 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

19:00 นีมส์(ยู 19) 4 - 2 โมนาโก(ยู 19) 1-1
20:00 ก็อง(ยู 19) 3 - 2 ปารีส เอฟซี(ยู 19) 0-0
21:00 ลีลล์(ยู 19) 8 - 1 อาเมียงส์(ยู 19) 4-0
22:30 ทรัวส์(ยู 19) 1 - 3 สต๊าด แร็งส์(ยู 19) 1-2

ตารางบอลเมื่อวาน เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 2 - 0 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 0-0
00:30 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 3 - 2 โฮลสไตน์ คีล 2 1-0
18:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 1 - 1 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 0-1
18:30 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 2 - 4 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 0-3
18:30 วีเอฟบีเออร์บัค 1 - 0 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 0-0
18:30 บูดิสซ่า บัวซอน 1 - 2 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 0-0
18:30 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 2 - 0 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 1-0
18:30 ชามนิตเซอร์ 7 - 0 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 2-0
18:30 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 4 - 0 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 2-0
18:30 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 1 - 2 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 1-1
18:30 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 2 - 2 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 2-1
19:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 5 - 4 เอสเอสวีอูล์ม 1846 2-3
19:00 บีเอสวี เรห์เด้น 1 - 1 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 1-1
19:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 5 - 2 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 3-0
19:00 ทีเอสวี บุชบัช 2 - 3 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 2-0
19:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 2 - 1 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1-0
19:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 1 - 0 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 1-0
19:00 เอสวี เฮล์มสเตเทน 3 - 1 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 2-0
19:00 เอฟซี เมมมินเก้น 4 - 2 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 1-2
19:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 2 - 2 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 2-1
19:00 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 1 - 0 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 0-0
19:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 3 - 1 เอฟซี ไพพินส์รีด 1-0
19:00 บอนเนอร์ 2 - 3 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 2-2
19:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 3 - 1 อเลมานเนีย อาเค่น 2-1
19:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1 - 1 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 1-0
19:00 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 3 - 3 เอสซี เวิร์ล 1-1
19:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 4 - 2 ทีเฟา เฮอร์เคนรัช 2-1
19:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1 - 0 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0-0
19:00 วอทเทนชาย 09 3 - 0 เอสเฟา สแตรเลน 0-0
19:00 ไวเด้นบรูค 5 - 0 เอสวี ลิปสตัดท์ 2-0
19:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 3 - 3 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 2-1
19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 3 - 1 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1-1
19:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 0 - 0 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 0-0
19:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 1 - 0 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 1-0
19:00 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 1 - 3 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 0-2
19:00 ซาบรุคเค่น 3 - 1 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 0-1
19:00 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 4 - 1 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 1-1
19:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 3 - 1 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 2-0
19:15 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 1 - 1 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

21:00 ซูเดท 1 - 2 เอฟซี ไวคิงกิต 0-1
21:00 จิปโป 0 - 0 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 0-0
21:00 อีพีเอส เอสโป 2 - 3 ซัลปา 2-2
21:00 เอฟซี วาจากอสกิ 1 - 0 พีเค-37 1-0
21:00 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 0 - 2 พี ไอร็อต 0-1
21:00 วีไอเอฟเค 0 - 0 โอแอลเอส โอลู 0-0
21:00 คาพา 2 - 2 อิลเวส แทมเปเร่ 2 0-1
21:00 เจเอส เฮอร์คิวลีส 2 - 2 อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 1-0
21:00 แจส พอริ 4 - 3 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 4-2
21:10 คาริเนน โปเจ็ท 0 - 0 เอฟซีเอสพู 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน ฝรั่งเศส Championnat Amateur

22:59 เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี 1 - 0 อิริส คลับ เดอ ครัวซ์ 0-0
22:59 สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 1 - 1 เอฟซี เฟลอรี่ 91 0-1
22:59 แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต 1 - 3 เซอด็อง 0-3
22:59 บลัว เอฟ.41 4 - 1 บอร์กโดซ์ บี 4-0
22:59 ไฮอีเรส 0 - 1 โอลิมปิก ลียง 2 0-0
22:59 โมนาโก 2 1 - 3 ตูลน 1-1
22:59 ปงตาร์ลิเยร์ 1 - 3 เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล 0-0
22:59 อีเซอร์ เอเอส 1 - 0 แซงต์ - เอเตียน บี 0-0
22:59 นีมส์ บี 1 - 3 เซเต้ เอฟซี 0-0
22:59 โรโมแรนติน 0 - 1 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 0-0
22:59 สเตรด บอร์เดไลส์ 1 - 1 โคโลเมียร์ส 1-1
22:59 เตรลิสซาค 2 - 2 เอฟซี เบอเกอรัก 0-1
22:59 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2 1 - 1 แซ็ง-มาโล 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 เอสซีเอ็มปีเตสติ 2 - 1 ยูทีเอ อารัด 1-0
15:00 โปลิ ทิมิโซอาร่า 4 - 3 ซีเอส บาโลเทสติ 1-2
17:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 5 - 0 ฟารูล คอนสแตนต้า 2-0
18:00 ยูเวนตุส บูคาเรสต์ 5 - 2 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

21:00 ยัง บอยส์ (ยู 21) 1 - 2 เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท 0-1
21:00 ยูไนเต็ด ซูริก 1 - 4 ทาลวิล 0-2
21:00 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) 1 - 1 เอฟซี กอสเซา 1-1
21:00 เอฟซี แบลค สทาร์ 2 - 1 เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) 1-0
21:00 โซล็อตเทิร์น 0 - 2 เดเลมอน 0-0
21:00 ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) 4 - 2 อัซซูรี่ 90 3-1
22:00 เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) รอ เอฟซี ลินท์ 04

ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรีย 3.Liga

00:00 อัลเลอไฮเลเกน 3 - 2 กราเซอร์ เอเค 1-2
00:00 เอฟซี เวลส์ 0 - 5 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 0-2
00:00 พาร์นดรอฟ 0 - 3 อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ 0-3
00:30 เวียนเนอร์ เอสซี 2 - 0 เอสซี แมนสดอร์ฟ 0-0
21:00 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 3 - 1 เอสซี ชวาส 1-0
22:59 ยูนิออน กรูเทน 2 - 2 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 2-0

ตารางบอลเมื่อวาน เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 0 - 2 โคลดิ้ง 0-2
18:00 วอนลอส 1 - 1 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 0-0
18:00 เวการ์ 2 - 2 ฮิลลิร็อด 2-2
19:00 ดาลุ่ม 3 - 1 บีเค เฟรม 2-0
20:00 บรอนชอยจ์ 2 - 1 มิดเดลฟาร์ท 2-0
20:00 สคีฟซ์ ไอเค 0 - 1 ริงโคบิง 0-1
22:00 บี 93 โคเปนเฮเกน 1 - 2 เจมส์เมอบังค์ 1-1

ตารางบอลเมื่อวาน นอร์เวย์ 2.Liga

21:00 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 4 - 0 โซล่า 3-0
21:00 นาร์โด เอฟเค 1 - 1 เลวานเจอร์ เอฟเค 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

17:00 มาริติโม ยู19 2 - 3 เบเลเนนส์(ยู 19) 1-3
22:59 กิล วิเซนเต้(ยู 19) 3 - 4 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 2-1
22:59 บราก้า(ยู 19) 0 - 0 ทอนเดล่า (ยู 19) 0-0
22:59 โควา พีดาเด้(ยู 19) 1 - 0 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) 0-0
22:59 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 1 - 1 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 0-0
22:59 ริโอ อาฟ(ยู 19) 2 - 1 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) 0-1
22:59 เบยร่า มาร์(ยู 19) 0 - 2 เบาวิสต้า(ยู 19) 0-0
22:59 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) 3 - 1 เฟรียมุนเด้ ยู19 1-0
22:59 อาเวส(ยู 19) 1 - 4 เฟียเรนเซ่ ยู19 0-3

ตารางบอลเมื่อวาน รัสเซีย DIV2

15:00 ซแวซด้า 1 - 0 เอฟเค ชิต้า 0-0
18:00 เออทิช 1946ออมส์ 1 - 2 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 0-1
18:30 ไดนาโม บรานัวล์ 3 - 1 ซิเบียร์ บี 2-0
21:00 เอฟซี เอนกัสท์ นาซราน 0 - 5 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 0-3
21:00 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 3 - 0 มาชูค- เคเอ็มวี 2-0
21:00 คราสโนดาร์ 3 1 - 2 ลีเจียน ไดนาโม 1-2
21:00 ซาเทิร์น 3 - 3 เอฟเค คิมกี้(สำรอง) 1-2

ตารางบอลเมื่อวาน สวีเดน Div 3 Mellersta

00:00 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 1 - 2 วาเนอร์สบอร์ก 0-1
00:00 ทอลสแลนด้าไอเค 1 - 4 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 1-2
00:00 วาร์กาด้า ไอเค 2 - 0 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 1-0
00:00 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 0 - 1 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 0-1
17:00 ฮิตตาร์พีเอส ไอเค 0 - 2 เอสโลฟ 0-1
18:00 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 3 - 0 วอลโบ เอฟเอฟ 1-0
18:00 นัสโจ FF 2 - 1 ราส์ลาท์ส เอสเค 0-1
19:00 เอ็นสเคเด้ไอเค 2 - 0 ทีเลโซ FF 1-0
19:00 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 1 - 2 เอฟซี กูเต้ 0-2
19:00 ซุนด์บีเบิร์ก 0 - 0 สควิลเจโบ เอสเค 0-0
19:00 อัสซีริสก้า บีเค 3 - 1 วินเบิร์ก ไอเอฟ 2-0
19:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 3 - 2 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 1-2
19:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 4 - 1 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 2-1
20:00 ดลสทอร์ป ไอเอฟ 3 - 2 แร็ปป์ กอล์ฟ 1-1
21:00 ไอเอฟเค โมล่า เอฟเค 1 - 2 อัสซีริสก้าบีเค 1-0
21:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค 0 - 1 คาร์ลเบิร์ก บีเค 0-0
21:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 2 - 2 เอ็นโคปิ้งก์ 2-0
21:00 ออนซาล่า บีเค 3 - 6 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 2-3
21:00 อูลเลเรดส์ 2 - 3 ไอเอส ฮาลเมีย 1-2

ตารางบอลเมื่อวาน TAS พรีเมียร์ลีก

11:15 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 1 - 2 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 0-1
13:30 เกลนอร์ชี่ ไนท์ 4 - 2 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 2-0
15:45 โฮบาร์ทซีบรา 6 - 1 คลาเรนซ์ ยูไนเต็ด 4-0
18:30 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส รอ โฮบาร์ต ใต้

ตารางบอลเมื่อวาน NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:30 แลมบ์ตัน จาร์วิส 2 - 2 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 1-1
14:00 บรอดมีโดว์ เมจิก 5 - 2 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน) 3-0

ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

12:00 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) 3 - 3 มิทเชลตัน ( ญ ) 3-3
14:00 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 2 - 2 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 1-2
16:00 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 1 - 2 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน ซูเปอร์ลีกเคนยา

18:00 เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด 1 - 3 โซนี่ ซูการ์ 0-2
19:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 1 - 1 โซฟาพาก้าเอฟซี 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 โทแบคโค โร้ด 2 - 2 ไลอ้อนส์บริดจ์ เอฟซี 1-1
06:00 เอซี คอนเนคติคัท 0 - 0 เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ 0-0
06:00 ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์ 0 - 3 แบล็ค ร็อค เอฟซี 0-3
06:35 ออร์แลนโด ซิตี้ (ยู 23) 2 - 0 โตรอนโต้ เอฟซี 2 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

12:15 กรานเก้ ทริสเทล เอสซี (สำรอง) 4 - 2 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 2-0
14:20 ทูวอง(สำรอง) 1 - 1 ออลบานี ครีก สำรอง 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน รอ เฟอโรคาริล มิดแลนด์

ตารางบอลเมื่อวาน FFSA SLR

10:15 แอดิเลด ซิตี้ สำรอง 0 - 1 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 0-1
10:15 อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) 6 - 1 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 5-1
10:15 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 3 - 2 เซาท์ แอดิเลด แพนเธอร์ส (สำรอง) 1-1
10:25 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ สำรอง 1 - 5 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 1-3
14:10 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 3 - 7 ครอยดอน คิงส์ สำรอง 2-4

ตารางบอลเมื่อวาน อุรุกวัยกันดา

05:30 ทอร์ค 1 - 1 ไอเอ ซูด อเมริกา 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน ฟินแลนด์แชมป์ U20

17:15 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 1 - 4 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 0-3

ตารางบอลเมื่อวาน สวีเดน Southern

20:00 ไอเค คอนกาฮัลลา รอ วาสต้า ฟลอรุนด้า

ตารางบอลเมื่อวาน ฟินแลนด์ Kolmonen

00:15 แอลพีเอส เฮลซิงกิ 2 - 1 ตูยูซูล่า 2-1
16:00 พีเค-35 วานตา 6 - 0 พุยยุ เฮลซิงกิ 2-0
19:00 เอ็นโอพีเอส 5 - 1 ทีพีวี/2 1-0
19:30 เพอแมรี่ ยูไนเต็ด 3 - 0 อินเตอร์ ตูร์คู 2 2-0

ตารางบอลเมื่อวาน เจแปน Challenge League Women

11:00 ทาคาสุกิ (ญ) 4 - 1 มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ หญิง 3-1

ตารางบอลเมื่อวาน พรีเมียร์ลีกกลาง

08:30 สต๊อป เอาท์ 4 - 3 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 1-2
09:30 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 4 - 1 เวลลิงตัน โอลิมปิก 0-0
10:00 เวลลิงตัน ยูไนเต็ด 1 - 8 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 0-5

ตารางบอลเมื่อวาน ไทยลีกดิวิชั่น 2

16:00 พระนครศรีอยุธยา 0 - 1 อุบลราชธานี เอฟซี 0-0
16:00 ราชประชา เอฟซี 3 - 0 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
17:00 ทหารบก เอฟซี 1 - 4 นครปฐม เอฟซี 0-2
18:00 บีทียู ยูไนเต็ด 3 - 3 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 0-0
19:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 5 - 1 เชียงราย ซิตี้ 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 1 - 1 ยารากุยเอฟซี 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

12:00 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด (ยู 20) 5 - 1 มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20) 1-1
12:00 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20) 2 - 0 บริสแบน ซิตี้ (ยู 20) 1-0
14:00 เอสดับบลิวคิว ทันเดอร์ (ยู 20) 0 - 0 บริสแบน สไตรเกอร์ส (ยู 20) 0-0
16:15 เพนินซูล่า พาวเวอร์ (ยู 20) 1 - 3 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ เอสซี (ยู 20) 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

15:30 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 1 - 0 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 1-0
16:00 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 1 - 5 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 0-4
16:00 มาคาร์เธอร์ แรมส์ 1 - 2 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 0-1
16:00 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 2 - 0 สปิริต เอฟซี 2-0
16:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 1 - 1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 1-0
16:00 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 1 - 3 นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

20:00 โมฮัมเมดัน เอสซี 1 - 0 อารามบัคเคเอส 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน ชเลสวิกลีกา

19:00 ทีเอสวี คร็อพพ์ รอ อูทิน 08

ตารางบอลเมื่อวาน โปแลนด์ Div.4

22:59 กัลซอฟ เวียโคโปลสกี้ 0 - 0 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 2 - 2 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 2-0

ตารางบอลเมื่อวาน กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

18:00 นากาคอร์ป 4 - 0 แคมโบเดียไทเก้อร์เอฟซี 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน เกาหลีลีกสำรอง

20:00 ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(สำรอง) 2 - 1 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(สำรอง) 1-1

ตารางบอลเมื่อวาน ไอร์แลนด์ U19 ลีก

18:00 โบฮีเมียนส์(ยู 19) 5 - 0 โมนาแฮน ยูไนเต็ด(ยู 19) 4-0

ตารางบอลเมื่อวาน เซอร์เบีย U19 ลีก

19:00 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 2 - 1 ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น

21:00 เอฟซี ซูริค (ยู 21) 0 - 0 บาเซิล ยู21 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน อุรุกวัย U19 ลีก

19:00 เบลล่า วิสต้า (ยู 19) 0 - 2 เพนาโรล ยู 19 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

00:00 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 5 - 1 เอชอีบีซี ฮัมบูร์ก 2-0
18:30 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 รอ เทเบ เบอร์ลิน
19:00 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี 0 - 3 ดีเจเค เจเบนบัช 0-2
20:30 น็อตตินเก้น รอ 1 FC Normannia Gmund
20:30 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 1 - 1 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 0-0
20:30 ทีเอสจี เฟดเดอเชม 2 - 1 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน ฮอลแลนด์ Derde Divisie

19:30 โอเอ็นเอส สนีค 1 - 3 ดีวีเอส 33 เออร์เมโล 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

22:59 บาเรนเดร๊กท์ 0 - 4 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 0-1
22:59 โคซัคเค่น บอยส์ 1 - 2 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 0-2
22:59 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 3 - 1 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 2-1
22:59 เอฟซี ลินเด้น 2 - 3 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 1-3
22:59 สปาเคนเบิร์ก 1 - 2 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 1-1

ตารางบอลเมื่อวาน เดนมาร์ก - 4.Liga

18:00 กลอสทรูป เอฟเค รอ แฟรุม
18:00 เอฟเค 2000 4 - 3 ยูเนี่ยน 3-3
18:00 คาสทรูป 1 - 2 อัลเรโรด FK 0-1
19:00 นาสบี้ รอ โคลดิงค์บีเค

ตารางบอลเมื่อวาน โครเอเชีย 2.Division

22:30 เอ็นเคโอซีเยค 2 2 - 1 เมดิมัวร์เย่ 0-0
22:30 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 2 - 0 เอ็นเคลุคโก้ 0-0
22:30 ซาดาร์ 5 - 1 เอ็นเค โซลิน 3-0

ตารางบอลเมื่อวาน ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

01:30 บังกอร์ เซลติก 2 - 2 เชอร์รี โอรชาร์ด 0-2

ตารางบอลเมื่อวาน โครเอเชีย U19

15:00 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 1 - 1 ริเยกา ยู 19 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน ซานมารีโนลีก

01:45 เอสพี ลิเบอร์ตาส 0 - 4 เอสพี ลา ฟิโอริต้า 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie

17:30 เอ็นเอซี เบรด้า (ยู 19) 2 - 2 เอ็น.อี.ซี. ไนจ์เมเก้น(เยาวชน) 0-0
19:30 เฟเยนูร์ด ยู 19 3 - 1 วิเทสส์(ยู 19) 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน เบลารุสลีกสำรอง

17:00 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 2 - 1 เอฟซี นิโปร โมกิเลฟ(สำรอง) 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

01:30 ไลอ้อนยิบรอลตาร์ 0 - 1 เซนต์โจเซฟเอฟซี 0-0
21:00 มอนส์คัลปีเอสซี 2 - 0 เอฟซี ลินคอล์น 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน

15:00 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) รอ พาส เจียนนิน่า (ยู 19)
15:00 อโตรมิโตส (ยู 19) 4 - 1 เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) 0-1
20:00 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 1 - 0 ปาส ลาเมีย ยู 19 0-0
21:00 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 3 - 0 โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน

21:00 พัลไมรัสเอสพี (ญ) 1 - 0 ออแดกซ์ เอสพี (ญ) 1-0

ตารางบอลเมื่อวาน

22:59 แอลดียู ควิโต(สำรอง) 4 - 2 เดปอร์ติโว คูเอนก้า(สำรอง) 4-1

ตารางบอลเมื่อวาน

17:00 เลาเลตาโน่ ยู19 1 - 3 โอเอียราส ยู19 1-2

ตารางบอลเมื่อวาน

15:00 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 2 - 4 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 0-0
15:10 โลแกน ไลท์นิ่ง 8 - 0 บริสแบน วูลฟ์ 3-0
15:10 มิทเชลตัน เอฟซี 5 - 1 เซาธ์ ยูไนเต็ด 2-1
15:30 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 1 - 2 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 0-1
16:15 โรชเดล โรเวอร์ 1 - 5 คาปาลาบา บูลด็อก 1-2

ตารางบอลเมื่อวาน

22:00 ไทเกอร์ส เอสซี 0 - 2 แอฟริกา สตาร์ เอฟซี 0-1

ตารางบอลเมื่อวาน

18:00 เอฟเคเจลกาว่า (สำรอง) 2 - 0 เอฟเคไลปาย่า (สำรอง) 2-0

ตารางบอลเมื่อวาน

17:30 เกาหลีเหนือ (ญ) ยู20(N) 4 - 0 เฮติ ( ญ ) ยู 20 1-0
22:30 ฝรั่งเศส (ญ) ยู20 0 - 1 ญี่ปุ่น (ญ) ยู20 0-0
22:30 ฝรั่งเศส (ญ) ยู19 0 - 1 ญี่ปุ่น(ญ) ยู19 0-0

ตารางบอลเมื่อวาน 18/05/2562

ตารางบอลเมื่อวาน Australia Gold Coast Premier League
ตารางบอลเมื่อวาน Brazil DDL
ตารางบอลเมื่อวาน BSWCP
ตารางบอลเมื่อวาน FFSA SLR
ตารางบอลเมื่อวาน FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
ตารางบอลเมื่อวาน ISR U19
ตารางบอลเมื่อวาน NOR D4
ตารางบอลเมื่อวาน NSW-N พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
ตารางบอลเมื่อวาน TAS พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน UAE RL
ตารางบอลเมื่อวาน USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ตารางบอลเมื่อวาน WAFU
ตารางบอลเมื่อวาน กระชับมิตร
ตารางบอลเมื่อวาน กระชับมิตร คัพ
ตารางบอลเมื่อวาน กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ตารางบอลเมื่อวาน เกาหลี ชาเลน ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน เกาหลีลีกสำรอง
ตารางบอลเมื่อวาน ของนิวซีแลนด์เหนือลีก
ตารางบอลเมื่อวาน ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน เค ลีก ชาเลน
ตารางบอลเมื่อวาน เค-ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน แคเมอรูน Elite One
ตารางบอลเมื่อวาน โครเอเชีย 2.Division
ตารางบอลเมื่อวาน โครเอเชีย U19
ตารางบอลเมื่อวาน โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลเมื่อวาน จแปนลีก ดิวิชั่น 3
ตารางบอลเมื่อวาน จอร์แดน คัพ
ตารางบอลเมื่อวาน จีน ลีก ดิวิชั่น 1
ตารางบอลเมื่อวาน จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
ตารางบอลเมื่อวาน เจแปน Challenge League Women
ตารางบอลเมื่อวาน เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
ตารางบอลเมื่อวาน เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ตารางบอลเมื่อวาน เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
ตารางบอลเมื่อวาน เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
ตารางบอลเมื่อวาน ชเลสวิกลีกา
ตารางบอลเมื่อวาน ชิลี Primera D
ตารางบอลเมื่อวาน ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
ตารางบอลเมื่อวาน ชิลี พรีเมียร์ บี
ตารางบอลเมื่อวาน เช็ก U19 ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
ตารางบอลเมื่อวาน ซานมารีโนลีก
ตารางบอลเมื่อวาน ซิมบับเวพรีเมียร์
ตารางบอลเมื่อวาน ซีเรีย ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน ซูเปอร์ลีก จีน
ตารางบอลเมื่อวาน ซูเปอร์ลีกเคนยา
ตารางบอลเมื่อวาน ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
ตารางบอลเมื่อวาน เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน เซเรีย บี บราซิล
ตารางบอลเมื่อวาน เซอร์เบีย U19 ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน เซอร์เบียลีก หญิง
ตารางบอลเมื่อวาน เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน ไซปรัส ดิวิชั่น 1
ตารางบอลเมื่อวาน ไซปรัส ดิวิชั่น 2
ตารางบอลเมื่อวาน เดนมาร์ก - 2.Liga
ตารางบอลเมื่อวาน เดนมาร์ก - 4.Liga
ตารางบอลเมื่อวาน เดนมาร์ก Fynsserien
ตารางบอลเมื่อวาน เดนมาร์ก Jyllandsserien P1
ตารางบอลเมื่อวาน เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
ตารางบอลเมื่อวาน เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
ตารางบอลเมื่อวาน เดนมาร์ก(W) คัพ
ตารางบอลเมื่อวาน เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
ตารางบอลเมื่อวาน ตุรกี 2 Ligi A
ตารางบอลเมื่อวาน ตุรกี A2 ลีก U19
ตารางบอลเมื่อวาน ตุรกี U21 Ligi 1
ตารางบอลเมื่อวาน ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน ตุรกี ลีก 2
ตารางบอลเมื่อวาน ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลเมื่อวาน ไทย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลเมื่อวาน ไทย พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน ไทยลีกดิวิชั่น 2
ตารางบอลเมื่อวาน นอร์เวย์ 2.Liga
ตารางบอลเมื่อวาน นิวซีแลนด์ mainland Super League
ตารางบอลเมื่อวาน นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women
ตารางบอลเมื่อวาน นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ตารางบอลเมื่อวาน บราซิล Campeonato U19
ตารางบอลเมื่อวาน บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
ตารางบอลเมื่อวาน บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน บัลแกเรีย B PFG
ตารางบอลเมื่อวาน บัลแกเรียสตรี C
ตารางบอลเมื่อวาน บุนเดสลีก้า เยอรมัน
ตารางบอลเมื่อวาน เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน เบลารุสลีกสำรอง
ตารางบอลเมื่อวาน เบลารุสลีกา Pershaya
ตารางบอลเมื่อวาน ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
ตารางบอลเมื่อวาน ปารากวัย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลเมื่อวาน ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลเมื่อวาน ปาเลสไตน์คัพ
ตารางบอลเมื่อวาน เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลเมื่อวาน โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1
ตารางบอลเมื่อวาน โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
ตารางบอลเมื่อวาน โปแลนด์ Div.4
ตารางบอลเมื่อวาน โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
ตารางบอลเมื่อวาน โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
ตารางบอลเมื่อวาน โปแลนด์ ลิกา 2
ตารางบอลเมื่อวาน โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
ตารางบอลเมื่อวาน ฝรั่งเศส Championnat Amateur
ตารางบอลเมื่อวาน ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
ตารางบอลเมื่อวาน ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
ตารางบอลเมื่อวาน พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ตารางบอลเมื่อวาน พรีเมียร์ลีก เบลารุส
ตารางบอลเมื่อวาน พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
ตารางบอลเมื่อวาน พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
ตารางบอลเมื่อวาน พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
ตารางบอลเมื่อวาน พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
ตารางบอลเมื่อวาน พรีเมียร์ลีกกลาง
ตารางบอลเมื่อวาน ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
ตารางบอลเมื่อวาน ฟินแลนด์ Kolmonen
ตารางบอลเมื่อวาน ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง
ตารางบอลเมื่อวาน ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
ตารางบอลเมื่อวาน ฟินแลนด์แชมป์ U20
ตารางบอลเมื่อวาน ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
ตารางบอลเมื่อวาน ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ
ตารางบอลเมื่อวาน ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
ตารางบอลเมื่อวาน ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
ตารางบอลเมื่อวาน มอลโดวา ดิวิชั่น 2
ตารางบอลเมื่อวาน มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
ตารางบอลเมื่อวาน มอลตา คัพ
ตารางบอลเมื่อวาน มาลาวีพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
ตารางบอลเมื่อวาน ยูเครน U19 ลีกา
ตารางบอลเมื่อวาน ยูเครน U21 ลีกา
ตารางบอลเมื่อวาน ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง
ตารางบอลเมื่อวาน เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ตารางบอลเมื่อวาน เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ตารางบอลเมื่อวาน เยอรมันลีกา 3
ตารางบอลเมื่อวาน รวันดา National League
ตารางบอลเมื่อวาน รัสเซีย Div 3
ตารางบอลเมื่อวาน รัสเซีย DIV2
ตารางบอลเมื่อวาน รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
ตารางบอลเมื่อวาน โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ตารางบอลเมื่อวาน โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
ตารางบอลเมื่อวาน ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลเมื่อวาน ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน ลาลีกา สเปน
ตารางบอลเมื่อวาน ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลเมื่อวาน ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลเมื่อวาน ลีกวัน อังกฤษ
ตารางบอลเมื่อวาน ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
ตารางบอลเมื่อวาน วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
ตารางบอลเมื่อวาน วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
ตารางบอลเมื่อวาน เวเนซุเอลา Segunda Division
ตารางบอลเมื่อวาน เวเนซุเอลา U20 ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
ตารางบอลเมื่อวาน เวียดนาม ดิวิชั่น 1
ตารางบอลเมื่อวาน เวียดนาม ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
ตารางบอลเมื่อวาน สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
ตารางบอลเมื่อวาน สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
ตารางบอลเมื่อวาน สเตรเลีย U20
ตารางบอลเมื่อวาน สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ตารางบอลเมื่อวาน สเปน ลาลีกา 2
ตารางบอลเมื่อวาน สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ตารางบอลเมื่อวาน สโลวาเกีย ลิกา 1
ตารางบอลเมื่อวาน สโลวีเนีย U19
ตารางบอลเมื่อวาน สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก
ตารางบอลเมื่อวาน สโลวีเนีย ลิกา 1
ตารางบอลเมื่อวาน สโลวีเนีย ลิกา 2
ตารางบอลเมื่อวาน สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น
ตารางบอลเมื่อวาน สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
ตารางบอลเมื่อวาน สวีเดน Div 3 Mellersta
ตารางบอลเมื่อวาน สวีเดน Southern
ตารางบอลเมื่อวาน สวีเดน U19
ตารางบอลเมื่อวาน สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ตารางบอลเมื่อวาน สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง
ตารางบอลเมื่อวาน สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ตารางบอลเมื่อวาน สวีเดนดิวิชั่น 1
ตารางบอลเมื่อวาน สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21
ตารางบอลเมื่อวาน สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
ตารางบอลเมื่อวาน สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
ตารางบอลเมื่อวาน สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
ตารางบอลเมื่อวาน หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League
ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลีย FFA คัพ
ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2
ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ
ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรีย 3.Liga
ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรีย Landesliga
ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
ตารางบอลเมื่อวาน ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
ตารางบอลเมื่อวาน อังกฤษ เอฟเอ คัพ
ตารางบอลเมื่อวาน อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
ตารางบอลเมื่อวาน อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ตารางบอลเมื่อวาน อิตาลี C1A
ตารางบอลเมื่อวาน อิตาลี Serie D
ตารางบอลเมื่อวาน อิตาลี Serie D Cup
ตารางบอลเมื่อวาน อิตาลี เซเรีย บี
ตารางบอลเมื่อวาน อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
ตารางบอลเมื่อวาน อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ตารางบอลเมื่อวาน อิรัก ลิก
ตารางบอลเมื่อวาน อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
ตารางบอลเมื่อวาน อุรุกวัย U19 ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน อุรุกวัยกันดา
ตารางบอลเมื่อวาน เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
ตารางบอลเมื่อวาน เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ตารางบอลเมื่อวาน เอสโตเนีย Esi Liiga
ตารางบอลเมื่อวาน เอสโตเนีย Teine Liiga
ตารางบอลเมื่อวาน เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน แองโกลา Girabola ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
ตารางบอลเมื่อวาน ไอซ์แลนด์ 3 Deild
ตารางบอลเมื่อวาน ไอซ์แลนด์ 4 Deild
ตารางบอลเมื่อวาน ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
ตารางบอลเมื่อวาน ไอร์แลนด์ U19 ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
ตารางบอลเมื่อวาน ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
ตารางบอลเมื่อวาน ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
ตารางบอลเมื่อวาน ฮอลแลนด์ Derde Divisie
ตารางบอลเมื่อวาน ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
ตารางบอลเมื่อวาน ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie
ตารางบอลเมื่อวาน ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
ตารางบอลเมื่อวาน ฮังการี U19 A ลีก



ตารางบอลเมื่อวานAustralia Gold Coast Premier League, Brazil DDL, BSWCP, FFSA SLR, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, ISR U19, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, TAS พรีเมียร์ลีก, UAE RL, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, WAFU, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, ของนิวซีแลนด์เหนือลีก, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, แคเมอรูน Elite One, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์แดน คัพ, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน Challenge League Women, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซานมารีโนลีก, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบียลีก หญิง, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก Fynsserien, เดนมาร์ก Jyllandsserien P1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก(W) คัพ, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี U21 Ligi 1, ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นิวซีแลนด์ mainland Super League, นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women, นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล Campeonato U19, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บัลแกเรียสตรี C, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ปาเลสไตน์คัพ, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา คัพ, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูเครน U19 ลีกา, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย Div 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา U20 ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ลีก, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สเตรเลีย U20, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน Southern , สวีเดน U19, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี Serie D Cup, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัย U19 ลีก, อุรุกวัยกันดา, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอลแลนด์ Derde Divisie, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี U19 A ลีก,