บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ตารางบอลพรุ่งนี้ 15/02/2563

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

02:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 0 - 1 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
02:45 ดันดาล์ค 1 - 0 เดอร์รี่ ซิตี้ 0-0
02:45 คอร์ก ซิตี้ 0 - 1 เชลบอร์น 0-0
03:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 1 - 0 สลิโก โรเวอร์ส 0-0
21:00 โบฮีเมี่ยนส์ 0 - 1 แชมร็อค โรเวอร์ส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:00 ปาโตรนาโต ปารานา 1 - 0 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 0-0
07:10 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 1 - 1 ราซิ่ง คลับ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

01:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2 - 3 แอลเอเอสเค ลินซ์ 1-2
22:59 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 3 - 0 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 0-0
22:59 เรนดอร์ฟ อัลทัช 2 - 2 ออสเตรียเวียนนา 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

02:30 เคเอเอส ยูเปน 2 - 3 เคเอเอ เกนท์ 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

00:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 2 - 0 อาร์ก้า กดิเนีย 0-0
02:30 เลเชีย กอเดนซ์ 1 - 0 ปิแอส กลิวิส 0-0
21:00 เอลเคเอสลอดซ์ 0 - 0 วิสล่า พล็อค 0-0
23:30 โปกอน เซซิน 0 - 0 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

01:00 เอสเบิร์ก 1 - 0 เอฟซี โคเปนเฮเกน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

02:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 4 - 0 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1-0
21:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
2 - 3
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
21:30
เอาก์สบวร์ก
1 - 1
ไฟร์บวร์ก
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
3 - 0
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
2 - 3
โวล์ฟสบวร์ก
21:30
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
1 - 2
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

00:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 2 - 2 เนิร์นแบร์ก 1-1
00:30 ซังค์ เพาลี 0 - 0 ดินาโม เดรสเดน 0-0
19:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 2 - 4 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0-2
19:00 ฮันโนเวอร์ 96 1 - 1 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 0-0
19:00 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 1 - 0 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

02:45 โมนาโก 1 - 0 มงต์เปลลิเย่ร์ 0-0
23:30
อาเมียงส์
4 - 4
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

02:00 วาล็องเซียนส์ 3 - 2 โซโชซ์ 0-2
02:00 เลอ ม็องส์ 0 - 0 โรเดซ อเวรอน 0-0
02:00 ก็อง 0 - 1 ทรัวส์ 0-0
02:00 เอเจ โอแซร์ 0 - 0 เอฟซี แซมบี 0-0
02:00 เกรอน็อบล์ 3 - 1 ชามัวร์ นิออร์ท 1-0
02:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 0 - 3 อฌักซิโอ้ 0-1
02:00 ปารีส เอฟซี 1 - 0 เลอ อาฟร์ 1-0
21:00 ลอริยองต์ 0 - 1 แกลร์กมงต์ ฟุต 0-0
21:00 น็องซี่ 0 - 1 แก็งก็อง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

02:00 วีวีวี เวนโล 1 - 0 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

02:00 อัลเมเร่ ซิตี้ 0 - 1 เอสซี คัมบูร์ 0-0
02:00 เดน บอสช์ 3 - 2 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 1-2
02:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1 - 1 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 0-1
02:00 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 3 - 3 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 0-1
02:00 โวเลนดัม 1 - 1 เอสซี เทลสตาร์ 1-1
02:00 เดอ กราฟสคัป 2 - 0 โรด้า เจซี 0-0
02:00 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 2 - 0 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1-0
02:00 เอฟซี ออสส์ 1 - 3 ดอร์เดรชท์ 1-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

03:30 วิตอเรีย เซตูบัล 1 - 2 กิล วิเซนเต้ 0-1
22:30 ปอร์ติโมเนนเซ่ 1 - 1 โมไรเรนเซ่ 1-1
22:30 ซานตาคลารา 1 - 0 ซีดี ทอนเดลา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

22:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 2 - 2 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 0-2
22:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 1 - 1 เซนต์ จอห์นสโตน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1 - 0 เบซิคตัส เจเค 0-0
18:00 เดนิซลิสปอร์ 0 - 1 เคย์เซริสปอร์ 0-0
21:00 คอนยาสปอร์ 1 - 3 กัซเทป 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลาลีกา สเปน

03:00 บาเลนเซีย 2 - 2 แอตเลติโก้ มาดริด 1-2
19:00
มายอร์ก้า
1 - 0
อลาเบส
22:00
บาร์เซโลน่า
2 - 1
เกตาเฟ่

ตารางบอลพรุ่งนี้ กรีซ เนชั่นแนล A

22:15 เออีแอล ลาริซ่า 1 - 2 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2

03:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2 - 2 คิโรน่า 1-0
22:00 ฮูเอสก้า 3 - 2 อัลเมเรีย 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

21:00
เลชเช่
2 - 1
สปอล

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

22:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 2 - 1 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-1
22:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 2 - 1 ครูว์ อเล็กซานดร้า 0-0
22:00 เชลแน่ม ทาวน์ 2 - 1 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1-1
22:00 พอร์ทเวล 3 - 0 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-0
22:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 0 - 1 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0-1
22:00 วอลซอลล์ 3 - 2 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-2
22:00 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 2 - 3 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1-2
22:00 โอลด์แฮม แอทเลติก 1 - 1 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-0
22:00 กริมสบี้ ทาวน์ 2 - 1 มอร์แคมบ์ 0-0
22:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 0 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1-0
22:00 คราวเลย์ ทาวน์ 0 - 0 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

03:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0 - 0 เลสเตอร์ ซิตี้ 0-0
19:30
เซาแธมป์ตัน
1 - 2
เบิร์นลี่ย์

ตารางบอลพรุ่งนี้ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

02:45 ฮัลล์ ซิตี้ 4 - 4 สวอนซี ซิตี้ 1-1
19:30 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 2 - 2 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1-1
22:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1 - 1 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0-0
22:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0 - 2 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-2
22:00 ฟูแล่ม 0 - 3 บาร์นสลีย์ 0-1
22:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0 - 1 มิลล์วอลล์ 0-0
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0 - 3 เร้ดดิ้ง 0-1
22:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 2 - 2 วีแกน แอธเลติก 1-2
22:00 มิดเดิลสโบรห์ 0 - 1 ลูตัน ทาวน์ 0-1
22:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1 - 1 เบรนท์ฟอร์ด 1-1
22:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด 1 - 0 บริสตอล ซิตี้ 1-0
22:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 4 - 2 สโต๊ค ซิตี้ 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกวัน อังกฤษ

22:00 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0 - 2 โคเวนทรี ซิตี้ 0-0
22:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0 - 1 ซันเดอร์แลนด์ 0-1
22:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0 - 2 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-1
22:00 บริสตอล โรเวอร์ส 2 - 1 แบล็คพูล 0-1
22:00 พอร์ทสมัธ 2 - 0 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-0
22:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 2 - 2 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-1
22:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 4 - 3 ลินคอล์น ซิตี้ 1-1
22:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 2 - 1 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 1-0
22:00 อิปสวิช ทาวน์ 4 - 1 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 2-1
22:00 จิลลิ่งแฮม 2 - 1 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี เซเรีย บี

03:00 เปสคารา 1 - 2 ชิตตาเดลล่า 1-1
21:00 ลิวอร์โน่ 0 - 3 โคเซนซ่า 1914 0-3
21:00 เบเนเวนโต้ 2 - 1 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 1-0
21:00 เอซี เวนิช 2 - 2 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 1-1
21:00 ยูเว่ สตาเบีย 3 - 2 โครโตเน่ 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

00:00 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 2 - 1 เอสวี แมตเตอร์สเบิร์ก (สมัครเล่น) 1-0
00:00 โรเซนบอร์ก บี(N) 5 - 0 นาร์โด เอฟเค 2-0
00:30 วีดาล 4 - 3 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 2-2
00:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 1 - 3 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 0-1
01:00 เอสวี ดานูบ 4 - 1 เอสซี โรเรนดอร์ฟ 0-0
01:00 ไอเค มาย์เรน (ญ) 0 - 10 ทีไอพีเอส วันตา (ญ) 0-1
01:00 ลาฟนิทซ์ 3 - 2 เวียนเนอร์ เอสซี 1-1
01:00 เอฟซี ไลเฟริ่ง(N) 2 - 1 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 1-1
02:30 อัมมันฟอร์ด 2 - 5 แอลลาเนลี 0-3
04:00 ยูเนี่ยน วิเอร่า 0 - 3 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 0-1
04:45 ครูซ อซูล(ญ) 3 - 1 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 2-0
05:00 เกเรตาโร(ญ) 3 - 3 คลับ เนกาซ่า (ญ) 2-0
10:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 1 - 1 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 1-0
11:30 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 1 - 1 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 0-1
11:30 เมโทรสตาร์ เอสซี 3 - 2 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
12:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 1 - 2 ซิดนีย์ โอลิมปิก 1-1
13:30 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 3 - 1 อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี 2-1
14:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ 2 - 2 บูโซโร เอฟเค 2-1
14:00 เคเอส อีเนอเกติก โร รอ ฟรีเดค-มิสตัค
15:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 2 - 0 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 1-0
15:00 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส(N) 1 - 1 นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส 1-1
15:00 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0 - 2 โคลอส โคซาลิฟก้า 0-0
15:30 เปอเซล่า ลามังกัน 2 - 2 ซาบาห์ 1-1
15:30 กวาง นัม 0 - 2 เอสเอชบี ดานัง 0-0
16:00 เวเลส 2 - 1 ซาเทิร์น 1-0
16:00 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 2 - 1 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 0-1
16:00 ไอเอฟเค ลูเลีย 0 - 3 โบเดน บีเค 0-3
16:00 ทริเน็ค 1 - 4 บานิค ออสตราว่า 2 1-3
16:00 โปลิ ทิมิโซอาร่า รอ ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า
16:05 มิทเชลตัน เอฟซี 4 - 1 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 3-0
16:05 ซีเอส สตินก้า บาเกา 0 - 0 เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ 0-0
16:15 ปาร์ดูบีตเซ 4 - 0 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 0-0
16:15 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 0 - 1 บีเนโซว 0-1
16:15 ดนีโปร โมกิเลฟ 3 - 0 เอฟเค ออร์ชา 2-0
16:30 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 2 - 0 ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน 1-0
16:30 เบอโน่ 6 - 3 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 3-3
17:00 เอ็นเค เครสโก 1 - 2 เอ็นเคลุคโก้ 1-2
17:00 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค รอ ซลูตัสค์
17:00 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ รอ เอฟเค อาร์ยาซาน
17:00 ออดราออปอเล รอ โปโลเนีย ไบตอม
17:00 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 1 - 0 สปุตนิก 0-0
17:00 ยาบโลเนช 2 2 - 3 สปาร์ตาปราก 2 1-0
17:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0 - 1 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0-0
17:00 บิโตเวีย บิโตฟ รอ โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก
17:00 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 1 - 4 วิทโควิซ 0-1
17:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 4 - 2 เอฟเค 2000 3-1
17:00 สตรอมเมน(N) 2 - 3 สคีด ออสโล 0-2
17:00 ไวสคอป 2 - 3 วิโซซิน่า จิคลาวา 0-2
17:00 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 2 - 0 สโลวาน เวลวารี่ 2-0
17:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 4 - 2 สโลวาน ลิเบอเรช 2 2-2
17:00 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1 - 0 การ์บาเนียกราโกล 0-0
17:00 สเตอัว บูคาเรสต์ รอ ซีเอสเอ็ม โฟกชานี
17:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ รอ เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
17:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม รอ โกลนิค เลชน่า
17:30 ทีเลโซ เอฟเอฟ รอ ไอเอฟเค ลิดินโก
17:30 อัสติ นาดลาเบม รอ เอฟเค สลาโว วีเซลัด
18:00 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว รอ สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้
18:00 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ รอ สปาร์ตัก พลอฟดิฟ
18:00 ซีเอสเคเอ มอสโก รอ เดเลมอน
18:00 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล รอ ซุนด์บีเบิร์ก
18:00 ไอเค อุปซาลา (ญ) รอ โบลสตรานอส เอสเค (ญ)
18:00 บรอนชอยจ์ รอ บีเค เฟรม
18:00 แฟรท (ญ) รอ โคลบอทน์ (ญ)
18:00 ฮราเดตส์กราลอเว รอ โลโค ทาวิน
18:00 ฮอลเบค รอ สคอฟโชเว็ด
18:00 ลาฟนิทซ์ รอ ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก
18:00 โรสกิลด์ รอ เฮลซิงกอร์
18:00 สคีฟซ์ ไอเค รอ โฮลสเตโบร บีเค
18:00 เอ็มเอฟเค ชรูดิม รอ เอฟเค พรีเปเร่
18:00 โบเคลจ์ โคเตอร์ รอ เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
18:00 ดีซัวกาส เทลเซีย รอ เนเวซิส
18:15 บี 1908 รอ ฮิลลิร็อด
18:30 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 2 - 1 ฮอนฟอสส์ บีเค 1-0
18:30 เอสเค ลิเซน รอ สลาเวีย โครเมอร์ริซ
19:00 จีเคเอสเบลชาโตว์ รอ เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา
19:00 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ รอ แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05
19:00 เอ็นเค จารูน รอ มลาโดสต์ ซดราโลวี
19:00 พุชช่า นิโปโลมิเช่ รอ จีเคเอส คาโตวีตเซ
19:00 ดินาโม มินส์ค รอ เลวาเดีย ทัลลินน์
19:00 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ รอ เอฟเค มาส ทาบอร์สโก
19:00 วีเอสเค อาร์ฮุส รอ ริงโคบิง
19:00 อเรม่า มาลัง 1 - 1 เปรซียา จาการ์ตา 0-1
19:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) รอ โอเรโบร (ญ)
19:00 โครบริ โกลกูฟว์ รอ สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้
19:00 เอลเลน่า โตรัน รอ โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
19:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ รอ ออร์ไกร์ท
19:00 ลุนด์ บีเค รอ เอสโลฟ บีเค
19:00 ฮาล์มสตัด 2 - 0 ฟัลเค่นเบิร์ก 1-0
19:15 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 1 - 1 วอร์ต้า พอซแนน 1-1
20:00 เนเมน กร็อดโน่ รอ เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
20:00 เฮสเซ่น คาสเซล รอ ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์
20:00 เอสเคยู อัมเสตทเทน 2 - 0 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 1-0
20:00 ดอมซาเล่ รอ เอ็นดี กอริก้า
20:00 เอสวีจี ไรชีเนา รอ เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
20:00 ลีลล์สตรอม 5 - 1 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 4-1
20:00 เออเฮิสกี้ บรอด รอ ดูนาจสก้า ลูซน่า
20:00 เฮชเอ็นเคซิเบนิค รอ ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2
20:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค รอ เอฟเคทุซลา ซิตี้
20:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค รอ ไอเอฟเค เบอร์ก้า
20:00 โอเรโบร 1 - 1 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 1-1
20:00 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ รอ เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2
20:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 รอ สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
20:00 บาเยิร์น โฮฟ รอ เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์
20:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) รอ เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
78 วินาที เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน 3 - 1 เอสซี แมนสดอร์ฟ 1-0
67 วินาที วินด์ยาร์ต 2 - 3 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1-2
20:00 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น รอ ซาบรุคเค่น
20:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 1 - 4 วาลเบิร์ก เอฟซี 1-2
20:00 สตาเบ็ค 3 - 1 ฮามคาม 1-1
20:00 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง รอ เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
20:00 ไอน์ทรัค เทรียร์ รอ เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
20:00 อาเลซุนด์ เอฟเค รอ คริสเตียนซุนด์ บีเค
20:00 เอ็นดี เบลตินซี รอ เอ็นเค อลูมินิจ
20:00 ซานเดฟยอร์ด รอ เอฟเคอเรนดัล
55 วินาที เปรัค 2 - 0 เคดะห์ 2-0
20:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) รอ วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
21:00 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ รอ แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น
21:00 โทบอล คอสตาเนย์ รอ เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
21:00 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ รอ เอียร์ติส พาฟโลดาร์
21:00 เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท 0 - 1 ทีพีวี แทมเปเร่ 0-0
21:00 จีเอไอเอส 1 - 0 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 1-0
21:00 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก รอ เวนด์ซีเซล
21:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 0 - 2 พีเค-35 วานต้า (ญ) 0-1
21:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค รอ เลวานเจอร์ เอฟเค
21:00 จีเคเอสเบลชาโตว์ รอ โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้
21:00 โฟล่า เอสซ์ รอ เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
21:00 ดินาโม เคียฟ รอ ดินาโม ทบิลิซี
21:00 จีเอไอเอส รอ ออสเตอร์ ไอเอฟ
21:00 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ) รอ ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)
21:00 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 2 - 1 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 0-1
21:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ รอ ไนโคบิ้ง เอฟซี
21:00 เยอร์การ์เด้น 1 - 4 เอสเค บรานน์ 1-3
21:30 ดนีปรอ-1 รอ เอฟซี ไครัต อัลมาตี้
22:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ รอ ออส เทิร์น
22:00 เอสวี ฟรีเชีย 03 รอ ไฮเดอร์ เอสวี
22:00 ควิด ฮอลเด้น รอ เฟรม ลาวิค
22:00 ซีเอสเคเอ มอสโก 2 - 0 ไอเคซิริอุสเอฟเค 0-0
22:05 เอไอเค โซลน่า 1 - 1 เอฟเค รอสตอฟ 0-0
22:30 โนท็อดเด้น เอฟเค 1 - 2 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 1-1
22:59 มาริบอร์ 1 - 0 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 0-0
23:30 สตอล เมียเลช รอ อแวนการ์ด คุร์สค์

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน คัพ

22:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 8 - 0 ซีเรียนสก้าเอฟซี 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

20:00 มัคคาบี้ เนทันย่า 0 - 0 ฮาโปเอล ไฮฟา 0-0
22:30 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0 - 1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 0-0
23:30 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 1 - 3 แอชดอด เอ็มเอส 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

02:00 กราสฮ็อปเปอร์ 0 - 1 เอสซี เครียนส์ 0-0
23:30 เอฟซี วิล 1900 0 - 0 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0 - 0 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 0-0
19:30 เอฟซีคลินเซนิ 2 - 3 กาซ เมตาน เมดิอัส 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

19:00 อินดิจา 1 - 1 บัซคา โทโพลา 0-0
20:30 คูคาริคกิ สตานคอม 0 - 2 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-2
22:00 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1 - 1 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 0-0
22:00 มัลโดส ลูการ์นี 2 - 1 เอฟเค วอซโดวัค 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 2 Ligi A

18:00 ฮาเตย์สปอร์ 2 - 3 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 1-3
20:30 โบลูสปอร์ 1 - 1 อุมรานิเยสปอร์ 1-0
22:59 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 3 - 1 เอสคิเซไฮสปอร์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

19:45 เลฟสกี้ โซเฟีย(N) 0 - 0 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0-0
22:30 โดโกเรต์ส รัซกราด 6 - 0 โบเตฟ วราตซา 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย ลิกา 1

20:00 เทรนซิน 8 - 1 ซีมปิน ไมชาโลวี 2-1
20:00 เอสเคเอฟซีเรด 2 - 2 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:00 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 2 - 0 อิสทรา 1961 พูลา 0-0
21:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค 1 - 2 วาร์เท็กซ์ 1-0
23:30 สลาเวน โคปริฟนิก้า 2 - 1 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก เวลส์

02:45 อเบอรี่สวิธทาวน์ 5 - 3 แอร์บัส ยูเค บรอจตัน 2-1
02:45 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 4 - 0 แกลร์นาร์ฟอน 2-0
03:00 บาลา ทาวน์ 1 - 1 เดอะ นิว เซนต์ส 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 ฮังการี

22:59 เดเบรเซน วีเอสซี 1 - 3 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0-2
22:59 ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 - 0 ปาคซิ เซ 1-0
22:59 คาโปสวาร์ 0 - 1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 0-1
22:59 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 3 - 1 วาร์ดา เซ 1-0
22:59 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 2 - 1 อูจเปสต์ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

00:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 3 - 0 มลาด้า โบเลสลาฟ 3-0
20:30 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 2 - 0 ฟาสตาฟ ซลิน 1-0
20:30 สโลวัคโก้ 0 - 1 บานิค ออสตราว่า 0-0
20:30 เทปลิเซ่ 1 - 3 ซิกม่า โอโลมุช 0-3
22:59 สปาร์ตาปราก 0 - 2 สโลวาน ลิเบอเรช 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

02:30 เบียรส์ชอทวิลริค 2 - 1 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 0-0
22:59 แซงต์ กิลลุส 3 - 3 โรเซลาเร่ 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

08:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 3 - 1 คลับ เลออน 1-1
10:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย 1 - 1 คลับ ตีฮัวนา 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A

21:00 กอซซาโน่ 1 - 0 ยูเอส เปียเนเซ่ 0-0
21:00 ริมินี่ 2 - 0 โมเดน่า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ

02:45 แพททริค ทริสเทล 1 - 2 เรธโรเวอร์ส 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

22:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 1 - 0 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0-0
22:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1 - 1 วอคกิ้ง 0-0
22:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 1 - 0 บรอมลีย์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

02:05 อัลลัว แอทเลติค 0 - 0 ดันดี ยูไนเต็ด 0-0
22:00 อาร์บรอท 2 - 0 ควีน ออฟ เซาธ์ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

22:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 2 - 0 ไคลด์ 2-0
22:00 อีสต์ ไฟฟ์ 1 - 0 ปีเตอร์เฮด 1-0
22:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 1 - 1 สแตรนแรร์ 1-0
22:00 มอนโทรส 2 - 1 ดัมบาร์ตัน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 โคฟ เรนเจอร์ 2 - 1 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 0-0
22:00 คาวเดนบีท 1 - 4 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1-3
22:00 ควีนส์ ปาร์ค 2 - 0 เอลจิน ซิตี้ 1-0
22:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 1 - 0 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

18:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0 - 0 ซีดี มาฟรา 0-0
22:00 วาร์ซิม 3 - 0 เอสโตริล 1-0
22:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 5 - 1 วิล่าแฟรเนียนเซ 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

00:00 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 0 - 1 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 0-0
22:00 อโปเอล นิโคเซีย 4 - 1 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

02:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1 - 4 ลินฟีลด์ เอฟซี 1-2
02:45 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0 - 2 ลาร์นเอฟซี 0-1
02:45 เกล็นโตรัน 0 - 0 คาร์ริค แรนเจอร์ส 0-0
02:45 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 2 - 2 อินสติตูเต้ เอฟซี 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista

05:15 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 0 - 1 ซานโต อังเดร 0-1
07:30 โบต้าโฟโก้ เอสพี 1 - 1 อา โซ ซานต้า เอสพี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

22:00 เอ็มซี แอลเจอร์ 1 - 0 เจเอส ซาอัวร่า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ลีก3

00:00 วิลเลฟรองเช 0 - 0 เรด สตาร์ 93 0-0
02:00 ปัว เอฟซี 3 - 0 ตูลน 2-0
02:00 อาวรองเช่ 1 - 0 โชเลท เอสโอ 1-0
02:00 บาสเตีย ซีเอ 1 - 0 บูโลญจน์ 1-0
02:00 อูแอส กงการ์กโน่ 3 - 0 ลียง ดูเชรี่ 1-0
02:00 เกรไตล์ 1 - 3 เกววีลย์ อูแอส 0-2
02:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 3 - 4 บรูค พีรอนนาส 1-2
02:00 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 1 - 0 อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ 1-0
02:00 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 1 - 0 อฌักซิโอ้ GFCO 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ คัพ

00:00 มูซ่า(N) 1 - 1 กนิสตัน เฮลซิงกิ 0-0
00:30 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์(N) 0 - 6 เคพีวี คอคคูล่า 0-3
18:00 ทีพีเอส ตูร์คู(N) 0 - 0 ฮอนก้าเอสพู 0-0
18:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ(N) 3 - 1 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 2-0
19:00 ลาห์ติ(N) 2 - 1 โรพีเอส โรวานีมี่ 0-1
19:00 เอ็มพี มิคเคลลี่(N) 0 - 2 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 0-1
19:00 ไมปา(N) 0 - 1 เคทีพี ค็อตก้า 0-1
19:30 เอฟซี ฮาก้า(N) 1 - 1 อิลเวส แทมเปเร่ 0-0
20:15 ยาโร(N) 2 - 3 เอซี โอลู 1-1
22:59 เอซี คาจานิ(N) 1 - 3 วีพีเอส วาซ่า 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

08:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 0 - 2 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

06:00 อากีลาส โดราดาส 1 - 1 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-1
08:05 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 1 - 0 ลา อีคูดัด 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ลิก เอ

13:00 เวลริงตัน โฟนิค 1 - 0 เมลเบิร์น ซิตี้ 0-0
15:50 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 1 - 1 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบียลีก

00:25 อัล-เวห์ด้า เมกกะ 2 - 0 อัล อาห์ลี 1-0
19:55 อัล ราเอ็ด 2 - 1 แอ๊บฮา 1-0
22:10 อัล ฟาร์ท 2 - 2 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

22:00 บลายท์ สปราตันส์ 0 - 3 อัลทริงแคม 0-1
22:00 เกทส์เฮด 0 - 0 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

22:00 เบรนทรี ทาวน์ 0 - 0 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0-0
22:00 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 1 - 0 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0-0
22:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 0 - 1 บาธ ซิตี้ 0-1
22:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 2 - 0 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1-0
22:00 ดัลลิช แฮมเลต 0 - 1 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 0-1
22:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 2 - 3 เวย์เม้าท์ 2-0
22:00 สลอค ทาวน์ 1 - 1 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1-0
22:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0 - 0 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 0-0
22:00 ทอนบริดจ์ แองเจิล 1 - 1 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

01:15 เอล อาห์ลี(N) 3 - 0 เอล มาสรี่ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

01:00 สเตลเลนบอส เอฟซี(N) 1 - 0 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 0-0
20:30 บาโรก้า เอฟซี 0 - 1 บิดเวสท์ วิทซ์ 0-0
20:30 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 3 - 0 ชิปป้า ยูไนเต็ด 1-0
20:30 ไฮแลนด์ส พาร์ค 2 - 0 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 1-0
22:59 ไกเซอร์ ชีฟ 1 - 2 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

14:30 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี รอ แฮปปี้ วัลเล่ย์

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซีเรีย ลีก

19:00 อัล คารามาห์ 1 - 0 อัล วัทบา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

22:59 เอสเค ติรานา รอ สเกนเดอร์บู กอร์ซ

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

20:55 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 1 - 3 อัล ริฟฟา 1-2
22:15 อัล นาจม่า 1 - 1 มานาม่า คลับ 0-1
2วินาที อัล มูฮารัค 0 - 0 บูไสทีน -

ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

01:00 เอ็มซีโอ อุจดา 1 - 0 เรพิด คลับ อวด เซม 0-0
22:00 มาเกร็ฟ เท็ทวอน รอ ราจา เดอ เบนิ เมลลาล

ตารางบอลพรุ่งนี้ คูเวต ลีก

20:45 อัล คาดเซีย 5 - 0 ยาร์มุค 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

20:00 อีเอส เมทเลาอิ 0 - 1 สฟาเคซี 0-1
20:00 ยูเอส โมนาสตีร์ 1 - 2 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 0-1
20:00 เชบบา 2 - 0 สตาดิ ตูนิเซียน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โอมาน ลีก

20:40 ดูฟาร์ 4 - 0 อัล นาห์ด้า 1-0
80 วินาที อัล ซีบ 2 - 0 อัล ซูวาอี 2-0
81 วินาที โซฮาร์ คลับ 1 - 0 อัลรูสตัก 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

54 วินาที โกสปอร์ท โบโรห์ 2 - 1 วอลตัน แคชชวลส์ 0-0
22:00 แฮร์โรว์ โบโร่ 2 - 2 เชสแฮม ยูไนเต็ด 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

10:00 เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด 2 - 1 ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด 1-1
10:00 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง)(N) 2 - 1 แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 เคเอส คาสตริโอติ 1 - 0 เคเอส ดินาโม ติรานา 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่(N) 1 - 2 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ยาราคูยานอส 0 - 2 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 0-1
22:00 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 1 - 0 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

20:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 3 - 1 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

04:30 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 2 - 1 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 1-1
04:30 คอนอูมโบ ยูนิโด รอ ฮัวชิปาโต้
22:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 1 - 2 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

15:00 แดนน็อค ธันเดอร์ 3 - 2 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 2-1
16:00 ฮูม ซิตี้ 2 - 0 อัลโตน่า เมจิค 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

01:15 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 2 - 5 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ Qatar Cup

20:45 กาตาร์ เอสซี 1 - 1 อัล ซาดด์ 0-0
23:45 อัล คอร์(N) 1 - 1 อัล เรย์ยาน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ คัพ

22:00 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย(N) 2 - 1 อัสวาน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 1 - 0 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 0-0
20:00 ซานตา ลูเซีย(N) 0 - 2 ไซเรนซ์ เอฟซี 0-2
22:00 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 3 - 1 มอลตาเอฟซี 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก

11:00 ลาโตกา 1 - 1 มาลัมปา รีวิ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

22:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 5 - 1 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 2-0
22:00 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 0 - 0 คิงสโตเนียน 0-0
22:00 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 2 - 2 เมอร์สทัมเอฟซี 1-0
22:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 2 - 2 โบเวร์ส พิทซี 0-1
22:00 วอร์ทติ้ง 0 - 1 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

01:30 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 1 - 0 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 0-0
01:30 เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 1 - 5 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 0-1
01:30 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 1 - 0 ซโวลเล่ (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

19:00 ปัลมา (ฟุตซอล) 1 - 1 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:00 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 2 - 1 มาชัค รูนา 1-1
08:00 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 1 - 2 แอลดียู กีโต้ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

18:00 ซีล่า เอฟเค 0 - 6 คาราบัค 0-4
20:00 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 1 - 2 ซาบาห์ เอฟเค 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

10:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 1 - 2 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 1-2
12:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 1 - 2 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 1-0
13:00 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 0 - 2 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 0-2
13:30 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 3 - 2 อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

17:00 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) 2 - 2 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 0-1
17:00 โบโลญญ่า(เยาวชน) 3 - 1 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 1-0
17:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 1 - 0 โตริโน่(เยาวชน) 1-0
17:00 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 0 - 1 กาญารี่(เยาวชน) 0-0
17:00 ลิวอร์โน่(เยาวชน) 2 - 2 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 1-1
17:00 เลชเช่(ยู20) 0 - 1 โครโตเน่ (เยาวชน) 0-0
17:00 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 1 - 5 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 1-2
17:00 ปิซา(ยู 19) 3 - 0 ยูเว่ สตาเบีย(ยู20) 0-0
17:00 ตราปานี(เยาวชน) 1 - 1 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 1-0
18:00 เปสคารา(เยาวชน) 0 - 1 อตาลันต้า (เยาวชน) 0-0
18:00 อัสโคลี่(เยาวชน) รอ เปรูจา(เยาวชน)
19:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) 1 - 1 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 1-0
20:30 ปาร์ม่า(เยาวชน) รอ เอซี มิลาน(เยาวชน)
20:30 เวโรน่า (เยาวชน) 3 - 0 สเปเซีย(เยาวชน) 1-0
20:30 สปอล(เยาวชน) 3 - 2 อูดิเนเซ่(เยาวชน) 2-2
20:30 เบรสชา(เยาวชน) รอ เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน)

ตารางบอลพรุ่งนี้ จอร์แดน Sh คัพ

45+วินาที อัล ซาเร 0 - 0 อัล แรมธ่า คลับ -
45+วินาที ชบับ อลอร์ดอน 0 - 1 อัล วีห์ดัต -

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมันลีกา 3

01:00 พรูเบน มุนสเตอร์ 0 - 0 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 0-0
20:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 2 - 0 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 2-0
20:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0 - 1 ฮันซ่า รอสต๊อค 0-1
20:00 อิงโกลสตัดท์ 0 - 1 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0-0
20:00 มักเดเบิร์ก 1 - 1 ชามนิตเซอร์ 0-1
20:00 เอสวี เม็พเพ่น 1 - 1 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1-0
20:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1 - 1 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย พรีเมียร์ลีก

17:45 แบงค็อก ยูไนเต็ด 2 - 0 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 2-0
18:00 สุโขทัย เอฟซี 1 - 0 สุพรรณบุรี เอฟซี 1-0
19:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 2 - 1 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 0-1
20:00 การท่าเรือ เอฟซี 4 - 1 นครราชสีมา เอฟซี 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

22:00 แกรนแธม ทาวน์ 1 - 3 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 1-1
22:00 สการ์โบโรห์ 5 - 0 แบมเบอร์ ไบร์ท 2-0
22:00 ไวท์บี้ ทาว์น 2 - 1 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 2-0
22:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 1 - 3 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียสตรีลีก

13:00 ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) 3 - 0 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:20 ดูบา อัลฮัสซัน 1 - 0 อัลบาเตห์ 0-0
20:20 อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) 1 - 4 แมสฟุท 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

22:00 ดันเดลา เอฟซี 1 - 5 อาดส์ เอฟซี 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:30 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) รอ อับฮา คลับ(เยาวชน)
19:50 อัล-ฮิลาล(เยาวชน) รอ อัล-ทาวอน(เยาวชน)
19:50 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) รอ อุฮุด(เยาวชน)
19:50 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) รอ อัล-ฟาร์ท(เยาวชน)
19:50 อัล-ชาบับ(เยาวชน) รอ อัล-เวห์ด้า(เยาวชน)
20:20 อัล อาห์ลี(เยาวชน) รอ อัล-อิตติฟาค(เยาวชน)
22:59 อัล-อิติฮัด(เยาวชน) รอ อัล ทาย(เยาวชน)

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียลีกดิวิชั่น 1

18:30 ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส 2 - 1 อิซาว์ลเอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

02:00 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 3 - 1 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 2-0
02:00 ฟจอลเนอร์ 0 - 2 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 0-1
18:30 เอชเค โคปาโวกค์ 1 - 2 กรินดาวิค 0-1
20:00 เลคเนียร์ เอฟ รอ ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง
22:00 เคเอ อคูเรย์รี่(N) 1 - 1 ฟีลเคียร์ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอลลีก

19:30 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา(N) 0 - 2 ฮาโปเอล คัวแคบ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ BSWCP

23:15 สปาร์ตัก มอสโก(ฟุตบอลชายหาด) 6 - 4 สปอร์ติ้ง บราก้า (ฟุตบอลชายหาด) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

08:00 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 2 - 1 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

21:00 โอเอ็ม อาร์ซิว 1 - 0 เจเอสเอ็ม สกิกดา 0-0
21:00 เจเอสเอ็ม เบอจายา 2 - 2 เอ็มซี ไซดาร์ 2-0
21:00 โอลิมปิก เมเดีย 4 - 1 เอเอส โครยูบ์ 2-1
21:00 ดับบิวเอ ทเลมเซน 4 - 0 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต 3-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เอ็มซี อีไอ อิวล์มา 1 - 0 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

17:45 ฟาร์ เซปาซี่ 1 - 1 คูเนห์ เบ คูเนห์ 0-1
17:45 นาวาด เออร์เมีย 2 - 0 ดามาช กิลาน เอฟซี 2-0
17:45 โอซิน อัลบอร์ซ 1 - 1 มาลาวัน 1-1
17:45 เมส ราฟซานจาน 3 - 1 อาร์แมน โกฮาร์ 2-0
18:15 เอสเตกัล คูซสถาน 4 - 1 ชาร์ดารี ทาบริซ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 โมโรคา สวอลโลส์ 1 - 0 เอ็มบอมเบล่า ยูไนเต็ด 0-0
20:30 เจดีอาร์ สตาร์ 2 - 2 รอยัล อีเกิลส์ 0-1
20:30 ทีเอส สปอร์ติง รอ ฟรี สเตท สตาร์

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

20:00 อาริส ลิมาสซอล 4 - 2 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

17:00 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 0 - 1 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส ยู 21 0-1
17:00 ปาราดอ เอซี ยู 21 0 - 0 เจเอส ซาอัวรา ยู 21 0-0
17:00 ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 3 - 2 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 1-1
18:00 ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ ยู21 0 - 0 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

18:00 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ รอ ซีอี อันดราทส์
21:30 นูมานเซีย 2 รอ เรอัลอวิล่า ซีเอฟ
22:00 เซบีย่า ซี 1 - 0 ซีดี เตรรา 0-0
22:00 ยูดี อัลคูเดีย รอ ซานราฟาเอล
22:00 ซีดี เบอร์ซีโอ้ รอ โอโยเนซา
22:00 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ รอ อะเซโร
22:15 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย รอ มายอร์ก้า 2
22:30 ซีอี เอสปอร์เลส รอ ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่
22:30 ซีดีเบติ โอนัค รอ เปน่า สปอร์ต
22:30 ซีดี กัวร์นิโซ รอ เอสดี แทกิลเอสคูโด้
22:45 ซีดี มานาคอร์ รอ ซีอี เฟลานิทซ์
22:59 ซีดี เบซานา รอ ยูดี ซามาโน
22:59 เอสดี เบียไซน์ รอ เรอัล โซเซียดัด ซี
22:59 ซีดี ลากุล โอแนค รอ ซีดี อริซนาบาร์รา
23:30 ยูเอฟ เบนิกานีม รอ ยูดี พาเตอร์นา
23:45 ยูซีดี บูร์ลาเดส รอ ซีเอซิลบอลเนโร

ตารางบอลพรุ่งนี้ ISR U19

15:30 ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา (ยู19) 0 - 1 ฮาโปเอล คาตามอน (ยู 19) 0-1
15:40 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 0 - 0 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 0-0
16:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 3 - 1 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 1-0
16:00 ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 0 - 3 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 0-1
16:00 ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 0 - 3 แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 0-1
16:00 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 3 - 0 ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 1-0
16:00 มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์(ยู19) 6 - 1 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 2-1
17:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 2 - 2 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 2-0
18:00 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 0 - 2 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

59 วินาที ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) 1 - 2 ครูซ อซูล(ยู20) 0-1
22:00 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 4 - 0 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 3-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ปาชูก้า(ยู20) 1 - 0 พูเอบลา (ยู20) 1-0
45+วินาที โตลูกา(ยู 20) 0 - 0 พูมาส ยูนัม(ยู20) -

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยียม U21

02:00 เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) 2 - 1 เซอเคิล บรูจจ์ ยู21 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series

16:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 1 - 2 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 0-2
16:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 2 - 3 เพิร์ธ เอสซี 1-1
18:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้(N) 1 - 5 อีซียู โยนดาลูบ 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

01:00 เซนต์ แอนดรู 1 - 1 สวีอิยูไนเต็ด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ

04:00 ฟีลเคียร์(ญ) 3 - 0 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 1-0
18:00 เบรย์ดาบลิค (ญ) 8 - 1 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 หนองบัวลําภู 3 - 0 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 1-0
19:00 กรมศุลกากร เอฟซี 1 - 1 ขอนแก่น เอฟซี 0-0
20:00 ศรีสะเกษ เอฟซี 1 - 0 ระนอง เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

14:30 บริสแบน ซิตี้ รอ เพนินซูล่า เพาเวอร์
15:00 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด รอ โกลด์ โคสต์ ไนท์
16:30 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 0 - 2 บริสแบน สไตรเกอร์ส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี A2 ลีก U19

18:30 อลันยาสปอร์(ยู 19) 2 - 1 อัลตินอร์ดู (ยู 19) 1-1
18:30 อันคารากูคู(ยู19) 0 - 1 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) 0-0
18:30 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) 1 - 3 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 0-1
18:30 กาลาตาซาราย (ยู 19) 5 - 3 เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) 3-1
18:30 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 2 - 2 เบซิคตัส เจเค (ยู 19) 1-0
18:30 เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) 2 - 2 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์

00:30 พีเค-35 วานต้า (ญ) 1 - 0 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 1-0
19:30 เคยูพีเอส (ญ) รอ เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

17:00 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 1 - 1 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

18:00 ทาวานัคโค (ญ) 0 - 4 เอซี มิลาน(ญ) 0-0
18:05 บารี ( ญ ) 1 - 4 ฟลอเรนซ์(ญ) 1-2
20:30 โอโรบิก้า(ญ) รอ เอ็มโปลี (ญ)
20:30 เรส โรมา (ญ) 6 - 0 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 5-0
20:30 ฟิออเรนติน่า (ญ) 2 - 1 ซาสซูโอโล่ (ญ) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

20:00 เจนเดาบาสปอรต์ รอ เอ.เอส. ดีเจอร์บา
20:00 โอลิมปิก เด เบจา รอ ซีโอ เมเดนีน

ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย B PFG

17:00 เนฟโตชิมิก บูร์กัส 0 - 2 พีเอฟเค มอนทาน่า 0-1
17:30 โบเตฟ กาเลโบโว่ 0 - 0 พีริน บลากอเยฟกราด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

22:00 บอนนี่ริกก์โรส รอ มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี

ตารางบอลพรุ่งนี้ Al Kass ฟุตบอลนานาชาติ

20:45 กลาสโกว์เรนเจอส์(ยู 17) รอ ซูว็อนซัมซุงบลูวิงส์(ยู 17)
22:59 บาร์เซโลนา ยู 17 รอ คาชิว่า เรย์โซล (ยู 17)

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร

18:00 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ยู17 0 - 2 สวีเดน(ญ) ยู17 0-0
18:00 ฮังการี(ญ) ยู17 2 - 0 สกอตแลนด์(ญ) ยู17 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี 2 - 1 เบงกาลูรู 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กานาพรีเมียร์

02:00 ออลสตาร์ส 1 - 1 อักกรา เกรท โอลิมปิกส 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

17:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) รอ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17)
17:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) รอ ซังค์ เพาลี (ยู 17)
17:00 เชมนิตเซอร์(ยู 17) รอ ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17)
17:00 เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) รอ มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17)
18:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) รอ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17)
18:30 ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17)
19:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) รอ แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)
19:00 ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) รอ แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17)
19:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) รอ สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17)
19:00 โคโลญจน์ (ยู 17) รอ พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17)
19:00 เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17) รอ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17)
20:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) รอ ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 0 - 0 เรอัล ยูนิโอน 0-0
22:00 เรอัล บายาโดลิด บี 4 - 0 เอสดี อมอเรเบียต้า 1-0
22:30 โอซาซูน่า บี 1 - 1 แอธเลติก บิลเบา บี 0-0
22:59 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0 - 1 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

17:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) 2 - 2 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 2-0
17:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 6 - 0 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 3-0
17:00 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 4 - 3 มักเดเบิร์ก(ยู 19) 1-1
17:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) รอ ชามนิตเซอร์(ยู 19)
17:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) 1 - 0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 1-0
18:00 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) 2 - 3 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) 1-1
18:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 2 - 0 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) 0-0
19:30 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 0 - 1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) 0-1
20:00 คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) 3 - 2 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) 2-0
20:00 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) 2 - 0 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:30 ซังค์ เพาลี 2 1 - 2 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 0-2
01:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 2 - 0 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 1-0
01:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 3 - 3 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 2-0
01:30 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0 - 1 บอนเนอร์ 0-0
01:30 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 1 - 0 เอสวี ลิปสตัดท์ 0-0
19:30 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 3 - 2 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 1-1
20:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 3 - 0 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 1-0
20:00 ทูเอส ฮัลเทริน 3 - 0 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 0-0
20:00 วัปเปอร์ทาเลอร์ เอสวี โบรุสเซีย 1 - 4 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

18:00 เบาวิสต้า(ยู 17) รอ ริโอ อาฟ(ยู 17)
22:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17) รอ อีเลคทริโก(U17)

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

02:00 มาริกนาเน่ จีเนค 2 - 1 นีมส์ บี 0-1
22:59 สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 รอ โบบิกนี เอ.ซี.

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ลีก 2

17:00 คาสทาโมนุสปอร์ รอ โบดรุมสปอร์
17:30 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู รอ กูมัสฮาเนสสปอร์
17:30 อียูบสปอร์ 1 - 1 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 0-0
17:30 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 4 - 0 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 1-0
17:30 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 2 - 1 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 2-1
17:30 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 1 - 3 ซัมซั่นสปอร์ 0-0
18:00 อาเหม็ดสปอร์ รอ ซาริเยอร์

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 3. ลัก บี

17:00 ออฟสปอร์ 1 - 3 โคแคลิสปอร์ 1-1
17:30 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ รอ อีร็อกสปอร์
17:30 โกลคุคสปอร์ รอ พาซาสปอร์

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว

00:35 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 0 - 2 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 0-1
18:10 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 1 - 1 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-1
20:00 เรคเวเร เจเค ทาร์วาส 1 - 8 เอฟซี เอลวา 0-3
40วินาที เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 1 - 0 เจเคเวลโค่ทาร์ทู -

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin

19:00 ดีฌง(ญ) 0 - 2 โอลิมปิก ลียง (ญ) 0-0
19:00 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 3 - 3 บอร์กโดซ์ (ญ) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกอาชีพพม่า

16:00 หงสาวดี ยูไนเต็ด 4 - 1 ยาด­านาบอน เอฟซี 1-1
16:00 ยะไข่ยูไนเต็ด 1 - 1 มะเกว 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์ รอ รวมดารา คิซูมู่
19:00 โซฟาพาก้าเอฟซี รอ แมทารี่ ยูไนเต็ด
19:00 เวสเทิร์นสติม่า รอ เชเมลิลซูการ์
19:00 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู รอ เอเอฟซี ลีโอพาร์ด เอสซี
19:00 เกริโช่ รอ เคซีบี
19:00 กอร์ มาเฮีย รอ เอ็นโซเอียยูไนเต็ด

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

08:00 อาราเบ้ ยูนิโด้ 0 - 1 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทยลีกดิวิชั่น 2

18:30 ฉะเชิงเทรา 4 - 0 อ่างทอง เอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุรุกวัย U19 ลีก

18:40 ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส (ยู 19) 3 - 0 ซีเอ ยูเวนตุด(ยู 19) 2-0
20:00 ราซิ่ง(ยู 19) 3 - 1 พลาซ่า โคโลเนีย (ยู 19) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:30 เอสเฟา สแตรเลน 3 - 0 เอสซี เฟลเบิร์ท 1-0
22:00 ทีวีดี เฟลเบิร์ท 1 - 1 เอฟซี มอนไฮม์ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

02:00 ฟูแล่ม(ยู 23) 2 - 0 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 1-0
02:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 2 - 0 ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) 1-0
02:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) 2 - 2 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 1-0
02:00 ไบรท์ตัน (ยู 23) 2 - 1 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 1-1
02:00 เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 3 - 2 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

20:30 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 0 - 1 นูร์ดวิก 0-0
21:00 โวเลนดัม (เยาวชน) 1 - 2 ชีเวนนินเกน 1-1
21:00 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 2 - 1 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 1-1
21:00 ควิก บอยส์ 1 - 0 ทีอีซี 0-0
21:30 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 0 - 0 โคซัคเค่น บอยส์ 0-0
21:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 0 - 2 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 0-0
21:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 2 - 4 สปาเคนเบิร์ก 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Torneo B

07:30 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 2 - 0 9 de Julio Morteros 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

03:00 นิวบริดจ์ ทาวน์ 0 - 2 บัลลี่มุน ยูไนเต็ด 0-2
03:00 เชอร์รี โอรชาร์ด 0 - 6 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 อาซาม เอฟซี 1 - 2 คอสเทล ยูนิออน 0-1
20:00 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 อัลเลียนเซ่เอฟซี 1-0
20:00 มทิปวา ชูการ์ 0 - 1 เจเคที แทนซาเนีย 0-1
20:00 รูวู ชูตติ้ง 1 - 0 มเบยา ซิตี้ 0-0
20:00 ซิงกิด้า ยูไนเต็ด 0 - 1 เอ็นดันดา เอฟซี 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ยัง แอฟริกันส์ 0 - 0 ทานซาเนีย ไพรซัน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียวิกตอเรีย U20 ลีก

09:30 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 3 - 1 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก

07:30 คลับ ซานโด 3 - 0 มอร์เวนท์ คาเลโดเนีย ยูไนเต็ค 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Portugal Campeonato Nacional

18:45 กอนโดมาร์ 1 - 2 เอฟซี เฟลเกยราส 1-0
21:45 จีดี บรากานคา 3 - 3 มาริติโม่ 2 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:00 หยวน ลอง เอฟซี รอ แฮปปี้ วัลเล่ย์

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:00 ดีนา แบงค์ 1 - 0 เอชดีเอฟซี แบงค์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:00 สโกดา ซานติ (ยู 19) 2 - 0 ปาส ลาเมีย ยู 19 1-0
16:45 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 1 - 1 อโตรมิโตส (ยู 19) 0-1
17:00 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 3 - 1 เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) 3-0
17:30 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 1 - 1 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 1-0
17:30 เออร์โกเทลิส (ยู 19) 1 - 3 เลวาเดียกอส (ยู 19) 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ Russian FNL cup

15:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ(N) 1 - 1 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1-0
17:45 ทอม ทอมสค์(N) 2 - 2 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 1-1
20:30 มอร์โด้เวีย ซารานสค์(N) 0 - 2 ริก้า เอฟซี 0-1
6วินาที เชอตาโนโว มอสโก(N) 0 - 1 ครีลย่า โซเวียตอฟ -

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:00 เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) 3 - 0 ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19) 1-0
19:00 ซีเอฟ ลากูน่า (ยู 19) 3 - 0 ลาส ปาลมาส ยู 19 1-0
19:30 เอดี ฮูราคาน (ยู 19) 0 - 1 เตเนริเฟ่ (ยู 19) 0-0
22:00 โตเลโด (ยู 19) 1 - 0 เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) 0-0
22:00 ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) 0 - 1 ซีดี โรด้า (ยู 19) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:00 มาริติโม ยู19 1 - 1 โอเอียราส ยู19 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:00 ปทุมธานี ยูไนเต็ด 0 - 0 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:00 บีทียู ยูไนเต็ด 2 - 2 ปัตตานี 0-2
18:00 ตรัง เอฟซี 0 - 0 นครศรีธรรมราช เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:00 บาร์เวล 0 - 0 รูเชล โอลิมปิค 0-0
54 วินาที นีดแฮมมาร์เก็ต 1 - 0 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 0-0
22:00 นูเนียตัน โบโรห์ 0 - 3 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 0-1
22:00 สตัวร์บริดจ์ 1 - 0 อัลเวเชิร์ช 1-0
22:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 2 - 0 เรดดิตช์ ยูไนเตด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:00 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) 2 - 2 ชิปป้า ยูไนเต็ด(สำรอง) 0-1
15:00 โปโลควาเน่ ซิตี้(สำรอง) 0 - 1 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก(สำรอง) 0-0
15:00 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) 1 - 2 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:00 ยาดานาร์บอน เอฟซี (ยู 19) 2 - 0 หงสาวดี ยูไนเต็ด (ยู 19) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:00 แมนดูราท ซิตี้ 2 - 2 คันนิ่ง ซิตี้ เอสซี 1-1
18:00 แวนเนอร์รู ซิตี้ รอ แอซฟิลล์

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:15 พัทลุง เอฟซี 0 - 2 สตูล ยูไนเต็ด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

02:30 มหาวิทยาลัยสวอนซี 3 - 0 กอยเตร ยูไนเต็ค 1-0
21:00 เกรสฟอร์ดแอธเลติก รอ คอร์เว็น
21:00 คุมบราน เซลติก รอ อาแฟน ลิโด้
21:00 รีห์ล เอฟซี รอ กุลสฟิลด์ เอฟซี
21:30 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี รอ เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี
21:30 บัคลี่ย์ ทาวน์ รอ รูตินทาวน์ เอฟซี
21:30 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด รอ ลานดูเนา
21:30 ทาฟฟ์ เวลล์ รอ ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 เวเรีย เอฟซี 1 - 1 ตริคาล่า 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ 15/02/2563

ตารางบอลพรุ่งนี้ Al Kass ฟุตบอลนานาชาติ
ตารางบอลพรุ่งนี้ BSWCP
ตารางบอลพรุ่งนี้ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ Greece Divison C
ตารางบอลพรุ่งนี้ Iceland Faxafloi Women Cup
ตารางบอลพรุ่งนี้ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ISR U19
ตารางบอลพรุ่งนี้ Portugal Campeonato Nacional
ตารางบอลพรุ่งนี้ Qatar Cup
ตารางบอลพรุ่งนี้ Russian FNL cup
ตารางบอลพรุ่งนี้ UAE ลีก ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ กรีซ เนชั่นแนล A
ตารางบอลพรุ่งนี้ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ตารางบอลพรุ่งนี้ กานาพรีเมียร์
ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลีลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ คูเวต ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เคนยาคัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ แคเมอรูน Elite two
ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ตารางบอลพรุ่งนี้ จอร์แดน Sh คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซานมารีโนลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบียลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซีเรีย ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูดานพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกเคนยา
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
ตารางบอลพรุ่งนี้ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 2 Ligi A
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 3. ลัก บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี A2 ลีก U19
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ลีก 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ แทนซาเนียลีกเอิง 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทยลีกดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Brasiliense DF 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista
ตารางบอลพรุ่งนี้ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย B PFG
ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า เยอรมัน
ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยียม U21
ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส Championnat Amateur
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ลีก3
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก เวลส์
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์แชมป์ U20
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลตา พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
ตารางบอลพรุ่งนี้ มาลี Premiere Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Segunda Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมันลีกา 3
ตารางบอลพรุ่งนี้ รวันดา National League
ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลาลีกา สเปน
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกวัน อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกอาชีพพม่า
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกเอิง ฝรั่งเศส
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 ฮังการี
ตารางบอลพรุ่งนี้ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
ตารางบอลพรุ่งนี้ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย ลิกา 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ลิก เอ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียวิกตอเรีย U20 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียสตรีลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย Landesliga
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Torneo A
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Torneo B
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี Serie D
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี เซเรีย บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียซูเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียลีกดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอลลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อุรุกวัย U19 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก
ตารางบอลพรุ่งนี้ โอมาน ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3



ตารางบอลพรุ่งนี้Al Kass ฟุตบอลนานาชาติ, BSWCP, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, Greece Divison C, Iceland Faxafloi Women Cup, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, ISR U19, Portugal Campeonato Nacional, Qatar Cup, Russian FNL cup, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กานาพรีเมียร์, เกาหลีลีกสำรอง, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คูเวต ลีก, เคนยาคัพ, แคเมอรูน Elite two, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จอร์แดน Sh คัพ, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซีเรีย ลีก, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonato Paulista, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยียม U21, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟินแลนด์ คัพ, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลาลีกา สเปน, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกอาชีพพม่า, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย ลิกา 1, สวีเดน คัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series, ออสเตรเลียวิกตอเรีย U20 ลีก, ออสเตรเลียสตรีลีก, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อิสราเอลลีก, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อียิปต์ คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุรุกวัย U19 ลีก, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2, โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก, โอมาน ลีก, ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ, ไอซ์แลนด์ลีกคัพ, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3,