บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ตารางบอลพรุ่งนี้ 17/04/2562

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

22:59 อัลบอร์ก 1 - 1 เวนด์ซีเซล 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

01:45
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
0 - 2
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

04:00 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 0 - 2 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 0-0
16:05 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 3 - 1 ซันไชน์ จอร์เจีย 2-1
16:30 บีทียู ยูไนเต็ด 3 - 0 เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด 2-0
21:00 เม็กซิโก ยู18(N) 1 - 3 เดนมาร์ก ยู18 0-3
22:00 อิลเวส แทมเปเร่ 2 0 - 0 ทีพีวี แทมเปเร่ 0-0
22:59 โปรตุเกส ยู18 1 - 1 ฝรั่งเศส ยู18 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน เอฟเอ คัพ

13:30 เหอเบ่ย อีลิท 2 - 1 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 1-0
14:00 เซินเจิ้น เผิงเจิง 1 - 5 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี 1-2
14:30 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 1 - 1 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 0-0
18:30 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 3 - 1 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 1-0
18:30 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ 1 - 0 ฮาร์บิน ยี่เถิง เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:00
ยูเวนตุส
1 - 2
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
02:00
บาร์เซโลน่า
3 - 0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ 1 - 1 เดเกอร์ฟอร์ส 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A

19:30 วิเทอเบเซ่ 1 - 3 คาเวเซ่ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย คัพ

00:00 เอฟเค เซนิก้า 0 - 0 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-0
22:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 0 - 2 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

01:45 กรีน็อค มอร์ตัน 2 - 2 อินเวอร์เนสส์ 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน คัพ

20:00 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 2 - 1 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 2-1
22:35 ดนีปรอ-1 0 - 2 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี คัพ

22:59 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 - 1 โซลอคซาร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส คัพ

21:00 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 2 - 2 อโปเอล นิโคเซีย 2-1
22:00 เออีเอล ลิมาสซอล 0 - 0 อปอลลอน ลิมาสซอล 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก กรีซ

19:00 พลาทานิแอส เอฟซี 4 - 3 พานาคายคิ 2005 2-1
20:00 ไอโรโดทอส 4 - 2 ไอจิเนียกอส เอฟซี 1-1
20:00 เออี คาไรสคาคิส 0 - 0 คิสสามิกอส 0-0
20:00 โวลอส เอ็นเอฟซี 1 - 3 อปอลล่อน ลาริสซ่า 1-0
20:00 อิราคลิส 1 - 0 ตริคาล่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล คัพ

06:00 วิลา โนวา(N) 2 - 0 บรากันติโน้ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย คัพ

22:59 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 3 - 2 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย คัพ

22:59 ปาร์ติซาน เบลเกรด 1 - 0 ราสนิกีร์ ไนร์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ลิกา 2

21:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 1 - 0 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

07:45 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 1 - 1 อ็องเซ่ กัลดาส 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคปา ซูดาเมริกาน่า

03:00 ซูเลีย เอฟซี 0 - 1 นาซิอองนาล โปโตซี 0-1
07:30 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 2 - 0 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 1-0
07:30 ลา อีคูดัด(N) 0 - 0 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

20:30 ซบ อฮัน 0 - 0 เพอร์เซโปลิส 0-0
22:45 เอสเตกฮลัล 1 - 0 แมชชีน ซาซี่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มาเลเซีย FA คัพ

20:00 พีเคเอ็นพีเอฟซี 3 - 2 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 1-1
20:00 ยูเคเอ็ม เอฟซี 0 - 1 พีบี ปาหัง 0-0
20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 0 - 1 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

22:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 4 - 0 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 3-0
22:00 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1 - 2 วิทโควิซ 0-1
22:00 ทริเน็ค 2 - 0 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1-0
22:00 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1 - 1 ฮราเดตส์กราลอเว 1-0
22:59 เบอโน่ 3 - 1 ปาร์ดูบีตเซ 2-1
22:59 อัสติ นาดลาเบม 2 - 1 เอสซี ซนอย์โม 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

01:45 อัลทริงแคม 1 - 2 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

01:45 ทรูโร ซิตี้ 1 - 3 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ UAE ยูเออีลีกอาชีพ

20:55 อาห์ลี อัล ฟูจารัช 3 - 3 อัล วาเซิ่ล 0-2
20:55 อัล อาห์ลี ดูไบ 0 - 1 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 0-1
21:05 อัล ด๊าฟร่า 1 - 0 บานนี่ ยาส 1-0
23:30 อัล ชาร์จาห์ 2 - 2 อัล ไอน์ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:00 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 1 - 0 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

21:00 สฟาเคซี 0 - 3 ยูเอส โมนาสตีร์ 0-2
21:00 เอสเปรานซ์ เอสที 1 - 0 ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โอมาน ลีก

20:55 ซาฮัม 4 - 1 ซูร์ คลับ 2-0
21:00 เมอแบต 0 - 1 อัลรูสตัก 0-1
23:45 ดูฟาร์ 3 - 0 อัล ชาบับ(โอมาน) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย คัพ

23:45 ซีเอส กงส์ต็องตีน 1 - 0 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ AFC คัพ

14:00 คายาเอฟซี 1 - 2 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 0-2
15:00 เอฟริล 25 สปอร์ต คลับ 2 - 0 คิดชี 0-0
16:00 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 2 - 5 ฮานอย ทีแอนด์ที 2-3
18:00 เอฟเค คูจานด์ 3 - 1 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค 1-1
18:30 แทมปิเนส โรเวอร์ส 4 - 2 นากาคอร์ป 1-1
18:30 ลาว โตโยต้า เอฟซี 2 - 3 โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี 1-2
18:45 อาบาฮานี 2 - 2 มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ 1-2
19:00 เอฟซี แอลติน แอสเซร์(N) 1 - 1 อิสทิโล ดูชานบี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:15 เดปอร์ติโว คาเปียต้ 1 - 1 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0-1
07:15 โอลิมเปีย อาซันซิออง 2 - 0 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

22:00 เอสซีซันด์(ญ) 1 - 1 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลีใต้ FA คัพ

12:00 ฮวาซอง เอฟซี 5 - 2 ยังพย็อง 1-1
12:00 มหาวิทยาลัยโฮนัม 0 - 1 โซล อี-แลน เอฟซี 0-0
17:00 เชนันซิตี้ 0 - 0 ม็อกโป ซิตี้ 0-0
17:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 2 - 1 กิมโป เอฟซี 1-1
17:00 แกงวัน เอฟซี 3 - 2 เอฟซี โซล 1-0
17:00 อินชอน โคเรียล 2 - 0 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-0
17:00 กังเนือง ซิตี้ 1 - 1 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0 - 1 เอฟซี อันยาง 0-0
17:00 กยองนัม เอฟซี 2 - 1 โปชอน เอฟซี 1-0
17:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 0 - 0 ซองนัม เอฟซี 0-0
17:30 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1 - 0 โปฮัง สตีลเลอร์ 0-0
17:30 อินชอนยูไนเต็ด 0 - 1 ชองจู จิคจิ 0-1
17:30 ซูวอน ซิตี้ 1 - 2 แดกู เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

22:59 ลิน (ญ) 0 - 2 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

01:00 เอนด์ราต อาลาส (ญ) 1 - 2 คลับบรูซ(ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

19:00 แบรัม (ยู 19) 1 - 6 สคีด ออสโล (ยู 19) 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอนเตเนโกร คัพ

21:00 โลฟเซน เซตินเจ 1 - 1 โอเอฟเคเปโตรวัค 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จอร์เจีย คัพ

18:00 เอฟซี กากรา(N) 2 - 0 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 1-0
18:00 เอฟซี เทลาวี 3 - 0 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 1-0
18:00 ชักดิดี้ 1 - 1 สปาร์ตากี้ 0-0
22:59 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 1 - 0 ชิคฮูร่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

20:00 ปาแลร์โม่(เยาวชน) 2 - 1 เจนัว(เยาวชน) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:50 อัล ดาฮัม 1 - 1 อัล อันซาร์ 0-1
20:10 อัล-จาบาลีน 1 - 1 อัล-จีล 1-0
23:25 เจดดาห์ คลับ 3 - 3 แอ๊บฮา 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกันคัพเยาวชน U17

18:00 ไนจีเรีย(ยู 17)(N) 1 - 0 แองโกลา (ยู17) 1-0
21:00 แทนซาเนีย (ยู17) 0 - 3 ยูกันดา ยู 17 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอลลีก

21:00 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 2 - 0 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 1-0
21:00 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 0 - 2 ฮาโปเอล อซิ กิลโบอา 0-1
21:00 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 1 - 2 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 1-1
21:00 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 1 - 3 มัคคาบี้ อิโรนิ 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เช็ก U19 ลีก

15:15 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 1 - 1 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 0-0
15:30 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 2 - 0 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 1-0
16:00 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 1 - 2 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 0-1
16:00 ไพรบราม (ยู 19) 0 - 1 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 0-1
18:00 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) 1 - 3 สโลวัคโก้ (ยู 19) 0-1
19:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 2 - 1 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 2-1
19:30 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 4 - 2 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 3-1
20:00 ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) 5 - 1 เบอโน่ (ยู 19) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

18:00 บรอนด์บี้ (ยู 19) 2 - 2 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ BSWCP

18:55 บีเอสซี คริสทอล(ฟุตบอลชายหาด) 2 - 4 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
20:30 อัลไลแอนซ์(ชายหาด) 2 - 7 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
23:25 ซิตี้(ชายหาด) 2 - 3 ครีลย่า โซเวียตอฟ(ชายหาด) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน U19

23:30 โกเตบอร์ก ยู19 2 - 1 เฮลซิงบอร์ก ยู19 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:45 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 1 - 0 ซิทรา 1-0
22:45 บูไสทีน 1 - 0 บาห์เลน เอสซี 1-0
22:45 อิซ่า ทาวน์ 0 - 0 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 0-0
22:45 ซิทรา รอ อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)

ตารางบอลพรุ่งนี้ Kuwait 1st Division League

22:50 ไคตัน 0 - 3 ยาร์มุค 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 1 - 1 โลบี สตาร์ส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

21:00 เลกาเนส บี 1 - 1 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 เอฟซี โอลิมเปีย บัลติ 2 - 3 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

20:15 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 5 - 1 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

16:30 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 0 - 5 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 0-3
16:30 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 1 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย U19

20:00 เชอร์โน มอร์ (ยู 19) 1 - 2 ลูโดโกเร็ทส์ รัซกราด (ยู 19) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1

01:30 ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก 2 - 1 อัมมันฟอร์ด 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

21:00 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 6 - 0 โปแลนด์ พอซนาน (ญ) 3-0
22:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 1 - 1 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:15 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 4 - 0 ชูตัน กูซาร์ 2-0
18:30 เอฟซี เชอเดอร์ 2 - 1 อิสทิคอล เฟอกาน่า 1-1
19:00 มาเชล มูบาเร็ค 1 - 1 โซรัซ FK อูลกัช 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

22:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 0 - 4 บาร์เซโลน่า(หญิง) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ENG SD1

02:00 เคมบริดจ์ ซิตี้ 0 - 0 คิดลิงตัน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ENG UD1

01:45 ลุฟเบร้อ ไดนาโม 2 - 1 คาร์เทน ทาวน์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย คัพ (W)

22:00 ทาร์ทู เอสเค 10 พรีเมี่ยม (ญ) 1 - 5 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร

15:00 ไอร์แลนด์ (ยู16) 1 - 1 บัลแกเรีย ยู16 1-0
19:30 เวลส์ ยู16 3 - 0 ลักเซมเบิร์ก ยู 16 1-0
20:00 ฮังการี ยู18 4 - 0 อิตาลี ยู18 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน หญิงคัพ

18:00 ยูเวนตุส(ญ) 1 - 1 เอซี มิลาน(ญ) 0-0
20:00 ฟิออเรนติน่า (ญ) 2 - 0 เรส โรมา (ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเตรเลีย U20

16:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ (ยู 20) 1 - 4 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ NOR D4

22:59 สเตล โจร์เพลแลนด์ 2 - 2 แมดล่า ไอเอล 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 3 - 2 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1-0
23:30 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 1 - 1 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย DIV2

19:00 เอสเคเอ รอสตอฟ 0 - 4 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 0-3
19:00 มาชูค- เคเอ็มวี 1 - 0 ลีเจียน ไดนาโม 1-0
20:00 เอฟซี เอนกัสท์ นาซราน 0 - 3 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0-0
21:30 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 0 - 0 สปาร์ตัก นาลชิค 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกเคนยา

18:05 อัสเชรู 2 - 1 อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัยทีมลีกสำรอง

19:00 โอลิมเปีย อาซันซิออง(สำรอง) 0 - 1 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ (สำรอง) 0-0
19:00 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(สำรอง) 1 - 1 คลับ กัวรานี่(สำรอง) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Torneo B

03:00 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา 1 - 1 ฮูราแคน ลาส เฮราส 1-0
07:30 เด ซาน หลุยส์ 0 - 0 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

21:05 ออล บอยส์(สำรอง) 1 - 0 อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุรุกวัยลีกสำรอง

01:00 บอสตันริเวอร์(สำรอง) 2 - 3 แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) 2-1
01:00 ดานูบิโอ(สำรอง) 2 - 5 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 1-2
01:00 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 3 - 2 เพนาโรล(สำรอง) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย Amateur cup

23:30 เอสซี เบรเกนซ์ 3 - 3 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาเซอร์ไบจาน Division 2

18:00 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 4 - 1 เอฟเค โมอิก บากู 2-1
18:00 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 1 - 3 ซัมกายิต เอฟเค 2 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup

01:45 ฟาสเลย์ เซลติก 1 - 2 แทรฟฟอร์ด 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กาตาร์ลีกสำรอง

22:45 กาตาร์ เอสซี โดฮา(สำรอง) 1 - 0 มุยอิเตอร์ เอสซี(สำรอง) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie

23:15 เอ็น.อี.ซี. ไนจ์เมเก้น(เยาวชน) 2 - 4 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ India Santosh Trophy

10:00 กรณาฏกะ 3 - 4 ปัญจาบ 2-3

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:15 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 2 - 0 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:45 เซนต์ มอชแทส 0 - 5 ครูมลิน ยูไนเต็ด 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil L

07:00 อัตเลติโก อาเครียโน่ 0 - 0 ริโอ บลังโก้ เอซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Iceland Faxafloi Women Cup

22:59 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 2 - 1 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ประเทศเยอรมนี Landespokal

23:30 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 0 - 2 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ 17/04/2562

ตารางบอลพรุ่งนี้ AFC คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil L
ตารางบอลพรุ่งนี้ BSWCP
ตารางบอลพรุ่งนี้ ENG SD1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ENG UD1
ตารางบอลพรุ่งนี้ Iceland Faxafloi Women Cup
ตารางบอลพรุ่งนี้ India Santosh Trophy
ตารางบอลพรุ่งนี้ Kuwait 1st Division League
ตารางบอลพรุ่งนี้ NOR D4
ตารางบอลพรุ่งนี้ Northern Ireland League
ตารางบอลพรุ่งนี้ UAE ยูเออีลีกอาชีพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ USL ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ กัวเตมาลา D2
ตารางบอลพรุ่งนี้ กาตาร์ลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลีใต้ FA คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคปา ซูดาเมริกาน่า
ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย 2.Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ตารางบอลพรุ่งนี้ จอร์เจีย คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน เอฟเอ คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน หญิงคัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ เช็ก U19 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก กรีซ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกเคนยา
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ แทนซาเนียลีกเอิง 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup
ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย B PFG
ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย U19
ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ บาห์เรน ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล
ตารางบอลพรุ่งนี้ ประเทศเยอรมนี Landespokal
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัยทีมลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ลิกา 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส Championnat Amateur
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ Kolmonen
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอนเตเนโกร คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลโดวา คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลโดวา ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ มาเลเซีย FA คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย Div 3
ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย DIV2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา de elite
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา Segunda Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเตรเลีย U20
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย 3.Liga
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย U19
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนียผู้หญิงคัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน U19
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย FFA คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย Amateur cup
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาเซอร์ไบจาน Division 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Torneo B
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิรัก ลิก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอลลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ อุรุกวัยลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย คัพ (W)
ตารางบอลพรุ่งนี้ แองโกลา Girabola ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกันคัพเยาวชน U17
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ โอมาน ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี คัพ



ตารางบอลพรุ่งนี้AFC คัพ, Brazil L, BSWCP, ENG SD1, ENG UD1, Iceland Faxafloi Women Cup, India Santosh Trophy, Kuwait 1st Division League, NOR D4, Northern Ireland League, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ลีกสำรอง, เกาหลีใต้ FA คัพ, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โครเอเชีย 2.Division, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จอร์เจีย คัพ, จีน เอฟเอ คัพ, เจแปน หญิงคัพ, เช็ก U19 ลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซอร์เบีย คัพ, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส คัพ, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล คัพ, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บัลแกเรีย B PFG, บัลแกเรีย U19, บัลแกเรีย คัพ, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, ประเทศเยอรมนี Landespokal, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ปารากวัยทีมลีกสำรอง, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ ลิกา 2, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, มอนเตเนโกร คัพ, มอลโดวา คัพ, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มาเลเซีย FA คัพ, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูเครน คัพ, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, รัสเซีย Div 3, รัสเซีย DIV2, ลีกา de elite, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สเตรเลีย U20, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย คัพ, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนียผู้หญิงคัพ, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, สวีเดน U19, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย Amateur cup, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อิรัก ลิก, อิสราเอลลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอสโตเนีย คัพ (W), แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกันคัพเยาวชน U17, แอลจีเรีย คัพ, โอมาน ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie, ฮังการี คัพ,