บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ตารางบอลพรุ่งนี้ 16/03/2562

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

02:45 คอร์ก ซิตี้ 2 - 0 โบฮีเมี่ยนส์ 1-0
02:45 เดอร์รี่ ซิตี้ 0 - 2 ดันดาล์ค 0-1
02:45 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 0 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 1-0
02:45 ยูซี ดับลิน 3 - 0 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 0-0
03:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 3 - 0 สลิโก โรเวอร์ส 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 1 - 0 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 0-0
07:10 อัลโดซิวี 3 - 0 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 2-0
23:15 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 2 - 0 แอดเลติโก ทูคูแมน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

00:00 วิสล่า พล็อค 0 - 2 โปกอน เซซิน 0-1
02:30 เลช พอซนาน 0 - 3 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0-1
21:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1 - 3 โคโรน่า คีลเซ่ 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

02:30
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
1 - 1
ไฟร์บวร์ก
21:30
เอาก์สบวร์ก
3 - 1
ฮันโนเวอร์ 96
21:30
ชาลเก้ 04
0 - 1
แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
สตุ๊ตการ์ต
1 - 1
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
21:30
โวล์ฟสบวร์ก
5 - 2
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

00:30 โฮลสไตน์ คีล 5 - 1 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 2-1
00:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 2 - 1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0-1
19:00 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 4 - 0 ซังค์ เพาลี 2-0
19:00 ดินาโม เดรสเดน 1 - 1 มักเดเบิร์ก 0-1
19:00 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 2 - 3 ดาร์มสตัดท์ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

15:30 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 1 - 0 ดินาโม มอสโก 0-0
18:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 0 - 1 ซีเอสเคเอ มอสโก 0-0
20:30 รูบิน คาซาน 0 - 2 เอฟเค รอสตอฟ 0-0
22:59 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 - 0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

01:00
นีซ
1 - 1
ตูลูส
02:45
ลีลล์
0 - 1
โมนาโก

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

02:00 นิออร์ท 0 - 3 เม็ตซ์ 0-1
02:00 โซโชซ์ 0 - 0 ทรัวส์ 0-0
02:00 เกรอน็อบล์ 1 - 0 น็องซี่ 0-0
02:00 เรด สตาร์ 93 0 - 4 แกลร์กมงต์ ฟุต 0-1
02:00 ชาโตรูซ์ 0 - 1 ปารีส เอฟซี 0-0
02:00 วาล็องเซียนส์ 1 - 4 โอร์แลงส์ ยูเอส 0-2
02:00 เลอ อาฟร์ 3 - 1 อฌักซิโอ้ 2-0
02:00 เอเอส เบซิเอร์ 1 - 0 โอแซร์ 0-0
21:00 ลอริยองต์ 1 - 1 แบรสต์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เค-ลีก

12:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 2 - 0 อินชอนยูไนเต็ด 0-0
14:00 ซองนัม เอฟซี 2 - 1 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1-1
14:00 เอฟซี โซล 0 - 0 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

02:00 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 3 - 1 เอ็มเมน 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

02:00 ดอร์เดรชท์ 3 - 2 โรด้า เจซี 1-1
02:00 มาสทริสช์ 1 - 4 อาร์เคซี วาลไวก์ 0-1
02:00 อัลเมเร่ ซิตี้ 1 - 3 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 1-1
02:00 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 5 - 0 เดน บอสช์ 3-0
02:00 คัมบูร์ 3 - 1 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 2-0
02:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1 - 1 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0-1
02:00 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 1 - 3 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1-2
02:00 เอฟซี ออสส์ 2 - 1 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 0-0
02:00 เทลสตาร์ 1 - 0 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 0-0
02:00 เอฟซี ทเวนเต้ 5 - 0 โวเลนดัม 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

03:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1 - 0 ซานตาคลารา 0-0
22:30 เบเลเนนส์ 2 - 2 ปอร์ติโมเนนเซ่ 0-2
22:30 วิตอเรีย เซตูบัล 0 - 1 สปอร์ติ้ง บราก้า 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

22:00 อเบอร์ดีน 1 - 1 ลิฟวิงสตัน 1-1
22:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 1 - 0 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1-0
22:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 2 - 0 มาเธอร์เวลล์ 2-0
22:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
1 - 1
คิลมาร์น็อค

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:30
เฟเนร์บาห์เช่
2 - 1
ชีวาสสปอร์
17:30 คอนยาสปอร์ 0 - 2 ริเซสปอร์ 0-1
20:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 2 - 3 คาซิมปาซ่า 1-1
20:00 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 0 - 1 แทร็บซอนสปอร์ 0-0
22:59 อันตัลยาสปอร์ 3 - 0 อลันยาสปอร์ 2-0
22:59
เบซิคตัส
1 - 0
กัซเทป

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลาลีกา สเปน

03:00
เรอัล โซเซียดาด
1 - 1
เลบานเต้
19:00
ฮูเอสก้า
1 - 3
อลาเบส
22:15
เรอัล มาดริด
2 - 0
เซลต้า บีโก้

ตารางบอลพรุ่งนี้ กรีซ เนชั่นแนล A

22:15 แอสเตราส ตริโปลิส 0 - 0 เลเมีย 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2

22:00 อัลบาเซเต้ 1 - 0 เอซเตรมาดูรา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

02:30
กาญารี่
2 - 1
ฟิออเรนติน่า
21:00
ซัสเซาโล่
3 - 5
ซามพ์โดเรีย

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

02:45 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1 - 0 เชลแน่ม ทาวน์ 0-0
22:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 6 - 1 คราวเลย์ ทาวน์ 4-1
22:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 3 - 0 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-0
22:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1 - 1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1-0
22:00 กริมสบี้ ทาวน์ 0 - 0 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-0
22:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1 - 1 สตีฟเนจ โบโรห์ 0-1
22:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 0 - 0 มอร์แคมบ์ 0-0
22:00 สวินดอน ทาวน์ 0 - 0 พอร์ทเวล 0-0
22:00 เยโอวิล ทาวน์ 0 - 2 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

22:00
บอร์นมัธ เอเอฟซี
2 - 2
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:00
เบิร์นลี่ย์
1 - 2
เลสเตอร์ ซิตี้
22:00
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
4 - 3
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์

ตารางบอลพรุ่งนี้ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

19:30 ลีดส์ ยูไนเต็ด 0 - 1 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0-0
22:00 แอสตัน วิลล่า 3 - 0 มิดเดิลสโบรห์ 2-0
22:00 เบรนท์ฟอร์ด 0 - 1 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0-0
22:00 ฮัลล์ ซิตี้ 2 - 2 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 2-0
22:00 อิปสวิช ทาวน์ 1 - 1 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1-1
22:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1 - 0 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0-0
22:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1 - 2 นอริช ซิตี้ 0-1
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 4 - 2 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 1-0
22:00 สโต๊ค ซิตี้ 0 - 0 เร้ดดิ้ง 0-0
22:00 วีแกน แอธเลติก 5 - 2 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกวัน อังกฤษ

02:45 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0 - 0 บาร์นสลีย์ 0-0
22:00 บริสตอล โรเวอร์ส 0 - 0 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-0
22:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 3 - 0 แบล็คพูล 2-0
22:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 2 - 0 พลีมัธ อาร์ไกล์ 0-0
22:00 ลูตัน ทาวน์ 2 - 2 จิลลิ่งแฮม 1-0
22:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 0 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-0
22:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 1 - 2 โคเวนทรี ซิตี้ 0-1
22:00 พอร์ทสมัธ 2 - 0 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0-0
22:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 2 - 1 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-0
22:00 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0 - 1 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-0
22:00 ซันเดอร์แลนด์ 2 - 1 วอลซอลล์ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี เซเรีย บี

03:00 เปสคารา 1 - 1 โคเซนซ่า 1914 0-0
21:00 เบเนเวนโต้ 2 - 3 สเปเซีย 1-1
21:00 ฟอกเจีย 1 - 1 ชิตตาเดลล่า 0-0
21:00 ปาโดวา 0 - 1 เปรูจา 0-1
21:00 ลิวอร์โน่ 1 - 0 ซาแลร์นิตาน่า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

00:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 2 - 0 เอฟซีโทรลฮัทตัน 1-0
00:30 ออสเตอร์ ไอเอฟ 3 - 2 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 0-1
01:00 แบรัมเอสเค 3 - 1 เอลเวอร์รัม 0-1
15:00 เอฟซี ทอร์เปโด มินส์ก 1 - 0 เอฟซี สโมเลวิชี่ 0-0
18:00 สคีด ออสโล 2 - 0 โกรลุด 1-0
18:00 โคลบอทน์ (ญ) รอ แฟรท (ญ)
19:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) รอ โอเรโบร (ญ)
19:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ รอ วาสเทราส เอสเค เอฟเค
19:00 เดเกอร์ฟอร์ส 3 - 1 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 2-1
19:00 คลีบ (ญ) รอ อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)
19:00 ลิน (ญ) รอ โรอาร์ (ญ)
19:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ รอ ฮาล์มสตัด
19:30 เอฟเค ลิด้า รอ เอฟเค โกโลดียา
20:00 สตาเบ็ค 2 - 2 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 2-1
20:00 อัสเคอร์ รอ กเจลแซส
20:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 5 - 1 ทรอมโซ่ 3-0
20:00 ไวกิ้ง บี รอ วีดาล
20:30 บรอมมาปอจคาร์น่า 0 - 0 ไอเคซิริอุสเอฟเค 0-0
21:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 2 - 3 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก 0-1
21:00 ฟัลเค่นเบิร์ก รอ ฮาล์มสตัด
21:00 วาลเบิร์ก เอฟซี รอ ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
21:00 คัลมาร์ รอ จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
21:00 ลีลล์สตรอม 2 - 0 ฮามคาม 1-0
21:00 ลิงโคปิ้ง (ญ) รอ เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
21:00 เกเฟล ไอเอฟ รอ วอลโบ เอฟเอฟ
21:30 เบลารุส(ยู 17) รอ ลัตเวีย(ยู 17)
21:30 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า รอ คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค
21:30 มูซ่า รอ คาริเนน โปเจ็ท
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ รอ คูพีเอส
22:30 ดินาโม เบรสต์ รอ คริสเตียนซุนด์ บีเค

ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 2 - 1 ชางชุน ย่าไท่ 0-1
14:30 เหมยโชวเคอเจีย 4 - 0 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 1-0
14:30 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 3 - 0 คิงดัว หวางยัง 1-0
18:30 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 3 - 0 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 1-0
18:35 หนันท่ง ฉื่อยัน 1 - 2 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ เอฟเอ คัพ

19:15
วัดฟอร์ด
2 - 1
คริสตัล พาเลซ

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

21:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 2 - 0 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0-0
22:59 ฮาโปเอล รานาน่า 2 - 2 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 1-0
23:15 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 5 - 1 แอชดอด เอ็มเอส 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

19:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 0 - 3 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0-3
22:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0 - 1 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ลิกา 2

21:00 เอ็นเค ครักคา รอ บรดา

ตารางบอลพรุ่งนี้ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

22:59 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 1 - 2 เซอร์เวตต์ 1-0
23:30 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 0 - 2 ลัวซานนี สปอร์ท 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:35 เซ็บซี่ 0 - 1 ซีเอส คราอิโอว่า 0-1
18:00 ดูนาเรีย คาลาราซี 1 - 2 ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

01:10 เอสเคยู อัมเสตทเทน 2 - 0 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 2-0
01:10 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 3 - 1 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 2-0
01:10 เอสวี ฮอร์น 2 - 0 ลาฟนิทซ์ 0-0
01:10 เอฟซี ไลเฟริ่ง 2 - 6 เอสวี รีด 2-1
01:10 เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค 2 - 2 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

00:00 เอฟเคบัคก้า พาลันก้า 5 - 1 ไดนาโม วีรันเจ 4-0
21:00 ซีมูน 0 - 1 ราสนิกีร์ ไนร์ 0-0
21:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 1 - 3 สปาร์ตัก ซลาติบอร์ 1-1
22:00 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1 - 0 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 2 Ligi A

17:30 อุมรานิเยสปอร์ 1 - 2 กาเซียนเท็ป B.B. 1-1
17:30 อลาซิกสปอร์ 0 - 2 อดาน่า 0-1
20:00 กิริซันสปอร์ 0 - 0 อิสตันบูลสปอร์ 0-0
20:00 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 1 - 3 ฮาเตย์สปอร์ 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

18:00 เวเรย่า 3 - 4 เลฟสกี้ โซเฟีย 1-3
22:45 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 2 - 0 เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:30 เอสเคเอฟซีเรด 1 - 4 สโลวาน บราติสลาวา 0-2
22:59 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 1 - 1 นิตร้า 1-0
22:59 เทรนซิน 0 - 1 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-1
22:59 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 3 - 2 เอฟเค เซนิก้า 2-1
22:59 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 4 - 0 ซีมปิน ไมชาโลวี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค 3 - 1 อิสทรา 1961 พูลา 1-1
21:00 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 3 - 1 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1-1
23:30 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 3 - 0 รูเดส 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก เวลส์

02:45 คอนนาห์ คิวเอ็น เอฟซี 2 - 0 นิวทาวน์ เอเอฟซี 1-0
22:59 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 0 - 2 บาลา ทาวน์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 ฮังการี

22:59 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 2 - 0 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 0-0
22:59 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 3 - 0 ปาคซิ เซ 2-0
22:59 ปุชคัช อะคาเดมี่ 3 - 2 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 1-2
22:59 อูจเปสต์ 1 - 0 วาร์ดา เซ 1-0
22:59 วีดีโอตัน 1 - 0 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

00:00 ดูก้า ปรากซ์ 2 - 1 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 2-1
00:00 เทปลิเซ่ 2 - 1 วิคตอเรีย พัลเซ่น 2-0
20:00 บานิค ออสตราว่า 1 - 1 มลาด้า โบเลสลาฟ 1-1
21:00 สโลวาน ลิเบอเรช 1 - 0 ฟาสตาฟ ซลิน 1-0
21:00 สโลวัคโก้ 0 - 0 เบามิต ยาโบลเนค 0-0
23:30 สปาร์ตาปราก 2 - 1 ซิกม่า โอโลมุช 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

22:00 เมเชเลน 2 - 1 เบียรส์ชอทวิลริค 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

02:45 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 0 - 1 แอธโลน ทาวน์ 0-1
02:45 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 1 - 4 คาร์บินทารี เอฟซี 0-0
02:45 ลิเมอริค เอฟซี 3 - 1 โคห์บ รัมเบลอ 3-1
02:45 เชลบอร์น 3 - 0 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

08:00 มอเรเลีย 1 - 1 โลบอส บ๊วบ 1-1
10:00 พูอีบลา 1 - 0 พูมาส ยูนัม 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A

20:30 อาเลซซานเดรีย 0 - 0 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0-0
20:30 คาร์ราเรเซ่ 3 - 0 อาเรสโซ่ 1-0
20:30 โนวาร่า 1 - 3 คูนีโอ 0-2
20:30 โอลเบีย 0 - 1 ปิซ่า 0-1
20:30 โปร เวอร์เซลลี่ 4 - 0 ออร์ซ่าเชอน่า 2-0
22:30 เอเอสดี อัลบิสโซลา 1 - 1 กอซซาโน่ 1-0
22:30 โรบูร์ เซียน่า 1 - 0 ลุคเชเซ่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

22:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0 - 1 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0-1
22:00 บาร์เน็ต 0 - 0 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0-0
22:00 โดเวอร์ แอทเตลิก 2 - 1 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1-0
22:00 อีสต์ไลก์ 0 - 1 บาร์โรว์ 0-1
22:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 3 - 2 บอร์แฮม วู๊ด 2-1
22:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 1 - 0 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 0-0
22:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1 - 2 เชสเตอร์ฟิลด์ 1-0
22:00 โซลิฮัลล์ มอร์ 2 - 1 เบรนทรี ทาวน์ 1-1
22:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 4 - 2 เกทส์เฮด 0-1
22:00 เร็กซ์แฮม 1 - 0 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

22:00 ฟัลเคิร์ก 1 - 1 แพททริค ทริสเทล 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

22:00 อาร์บรอท 2 - 1 อีสต์ ไฟฟ์ 1-1
22:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 2 - 1 เรธโรเวอร์ส 1-0
22:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 0 - 1 สแตรนแรร์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 ควีนส์ ปาร์ค 4 - 1 เอลจิน ซิตี้ 1-1
22:00 แอนนัน แอธเลติก 3 - 1 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 1-0
22:00 ไคลด์ 3 - 1 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

18:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 1 - 0 สปอร์ติง บราก้า 2 0-0
22:00 เอสแอล เบนฟิก้า บี 2 - 1 เปนาฟิลด์ 0-0
22:00 มาฟรา 2 - 2 อคาเดมีโค วิสุ 1-0
22:00 ไลซอส 1 - 0 อารัวก้า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 เนีย ซาลามิส 1 - 0 ลาร์นาคา 1-0
22:59 โอโมเนีย นิโคเซีย 3 - 1 เออีเอล ลิมาสซอล 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

02:45 นิวรี่ ซิตี้ 1 - 4 โคเลอไรน์ 0-1
22:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 0 - 2 เกล็นโตรัน 0-1
22:00 อาดส์ เอฟซี 0 - 1 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 0-1
22:00 ครูซาเดอร์ 2 - 0 คลิฟตันวิลล์ 2-0
22:00 ลินฟีลด์ 2 - 0 อินสติตูเต้ เอฟซี 0-0
22:00 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 1 - 0 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00 คิสสามิกอส รอ เคอร์คีย์ร่า
20:30 ตริคาล่า รอ พลาทานิแอส

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

22:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 0 - 0 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-0
22:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1 - 0 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista

03:00 บรากันติโน้ 0 - 3 อิทัวโน่ 0-2
04:45 เรดบูลล์ บราซิล 3 - 2 เซา เบนโต้ 1-1
06:30 ซานโตส 0 - 1 โนโวริซอนติโน่ 0-1
07:00 เฟอร์โรเวียเรีย 2 - 0 เซา คาเอตาโน่ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Carioca

02:30 บันกู 3 - 0 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สิงคโปร์ ลิก

45+วินาที โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 2 - 0 สิงคโปร์ วอร์ริเออร์ -
45+วินาที เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 1 แทมปิเนส โรเวอร์ส -

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ลีก3

02:00 ดันเคอร์ 1 - 4 บรูค พีรอนนาส 0-1
02:00 เลอ ม็องส์ 2 - 3 บูโลญจน์ 2-1
02:00 มาริกนาเน่ จีเนค 1 - 2 ลียง ดูเชรี่ 0-1
02:00 ปัว FC 3 - 0 เกววีลย์ อูแอส 2-0
02:00 ตูร์ แอฟเซ 1 - 0 อูแอส กงการ์กโน่ 0-0
02:00 วิลเลฟรองเช 1 - 1 โรเดซ อเวรอน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

00:30 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 1 - 1 เอฟเค ทราไค 0-0
20:00 สตรอมเบส 2 - 0 แอตแลนตาส 0-0
22:00 ซูดูว่า 1 - 0 สปายริส เคานาส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ลิกา 2

00:00 จีเคเอส ทิคี 1 - 1 สตอล เมียเลช 0-1
22:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 2 - 1 วิเกร ซูวาล์วกี๊ 2-0
22:59 เอลเคเอสลอดซ์ 3 - 0 วอร์ต้า พอซแนน 2-0
22:59 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1 - 2 จีเคเอส คาโตวีตเซ 0-1
22:59 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0 - 1 การ์บาเนียกราโกล 0-0
23:05 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 1 - 2 โครบริ โกลกูฟว์ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ คัพ

00:00 กนิสตัน เฮลซิงกิ 1 - 1 วีพีเอส วาซ่า 0-0
19:30 ฮาก้า(N) 0 - 1 โรพีเอส โรวานีมี่ 0-0
20:00 เคทีพี ค็อตก้า 0 - 2 อิลเวส แทมเปเร่ 0-2
20:30 เอซี โอลู 0 - 1 ฮอนก้าเอสพู 0-0
21:00 คิอิสโต้ วาซ่า 0 - 5 ลาห์ติ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

17:00 เอฟเค ทิวเมน 1 - 1 เชอตาโนโว มอสโก 1-0
19:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 0 - 2 เอฟเค โซชิ 0-1
22:00 บัลติก้า 2 - 0 สปาร์ตัก มอสโก 2 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 4 - 1 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 2-0
08:00 สปอร์ต บอยส์ 0 - 0 อคาเดเมีย กันโตเลา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ คัพ

02:30 เคอาร์ไอเอ 2 - 3 ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ลิกา 1

22:59 เอ็นเค มูรา 05 5 - 0 เอ็นเค เครสโก 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ลิก เอ

13:35 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 2 - 3 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 0-0
15:50 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 2 - 1 บริสแบน โรว์ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

20:00 ซีพิดรูด แรชต์ 1 - 3 เพอร์เซโปลิส 0-3
22:30 เอสเตกฮลัล 1 - 0 นาซซาจี้ มาซานดาราน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 โยโกฮามา เอฟซี 1 - 2 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1-1
12:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 2 - 3 โทชิกิ เอสซี 2-1
16:00 เอฟซี เรียวเคียว 2 - 1 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

16:15 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1 - 1 ปาร์ดูบีตเซ 0-1
16:15 ทริเน็ค 1 - 1 เอสซี ซนอย์โม 1-1
21:00 วิโซซิน่า จิคลาวา 1 - 0 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบียลีก

00:00 อัล อิตติฟาค 1 - 1 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 1-1
20:00 อัล ฮาเซม 0 - 3 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

22:00 บอสตัน ยูไนเต็ด 0 - 2 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0-1
22:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 2 - 1 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 1-0
22:00 เลมิงตัน 1 - 0 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

22:00 บาธ ซิตี้ 1 - 1 วีลด์สโตน เอฟซี 0-1
22:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 2 - 2 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 2-0
22:00 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0 - 0 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0-0
22:00 ดัลลิช แฮมเลต 3 - 2 ทรูโร ซิตี้ 1-0
22:00 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 0 - 1 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 0-1
22:00 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 1 - 1 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 1-0
22:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 1 - 4 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 1-1
22:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 2 - 0 อีสต์บอร์น โบโรห์ 1-0
22:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 2 - 0 ดาร์ทฟอร์ด 1-0
22:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 3 - 3 วอคกิ้ง 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:59 เอล มาสรี่(N) 4 - 2 สโมฮา 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

01:00 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 2 - 4 บิดเวสท์ วิทซ์ 1-0
01:00 เคป ทาวน์ ซิตี้ 0 - 0 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 0-0
01:00 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 1 - 1 ไกเซอร์ ชีฟ 1-1
20:30 ฟรี สเตท สตาร์ 4 - 1 อามาซูลู 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

13:30 ฮ่องกง อาร์&เอฟ 2 - 3 คิดชี 0-1
13:30 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 1 - 0 ฮ่องกง แซพลิง 0-0
16:30 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 1 - 2 โวฟูไทโป 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กาตาร์ ลีก

21:00 อัล ไซลีย่า 0 - 2 อัล ซาดด์ 0-1
23:25 อัมม์ ซาลาล 1 - 3 เลคห์วิย่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซีเรีย ลีก

19:00 อัล อิติฮัด รอ อัล จาอิส (SYR)

ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

21:00 จาบับ ริฟ โฮซีลม่า 1 - 1 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ จอร์แดน คัพ

21:00 ซาฮับ เอสซี รอ อัล คาร์เมล

ตารางบอลพรุ่งนี้ UAE คัพ

20:45 อัล ด๊าฟร่า รอ อัล ชาร์จาห์
23:45 อัล วาเซิ่ล รอ อัล อาห์ลี ดูไบ

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

22:00 เชสแฮม ยูไนเต็ด รอ ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์
22:00 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ รอ บาซิงสโตค ทาวน์
22:00 ฟรอเม ทาวน์ รอ ทอนตัน ทาวน์
22:00 โกสปอร์ท โบโรห์ รอ วอลตัน แคชชวลส์
22:00 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ รอ แฮร์โรว์ โบโร่
22:00 สเตนส์ ทาวน์ รอ เฮนดอน
22:00 สวินดอน ซูเปอร์มารีน รอ บีคอนส์ฟิลด์
22:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ รอ ซาลิสบิวรี่ ซิตี้
22:00 วิมบอร์น ทาวน์ รอ เวย์เม้าท์

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

22:00 เฟรเซอร์เบิร์ก รอ คีธ
22:00 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด รอ ฟอร์ท วิลเลียม
22:00 เดเวรอนเวล รอ รอทส์
22:00 อินเวอร์รูเรีย รอ ลอซีเมาท์ เอฟซี

ตารางบอลพรุ่งนี้ นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

10:00 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์เอเอฟซี 3 - 0 เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Torneo Di Viareggio

21:00 ซัสเซาโล่(เยาวชน) รอ ปอนเตเดรา(ยู 19)
21:00 รีกาส ฟุตโบลา สโคลา (ยู 19) รอ เบเนเวนโต้ (เยาวชน)
21:00 ดูก้า ปรากซ์ ยู20 รอ ลิวอร์โน่(เยาวชน)
21:00 จีน (ยู 19)(N) รอ สปอล(เยาวชน)
22:59 เอฟเคครัสโนดาร์เยาวชน รอ เปรูจา(เยาวชน)

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย ลิกา 1

20:30 อินเตอร์ บราติสลาวา รอ พาริซอน บาดิจอฟ
20:30 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน รอ เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
20:30 เคเอฟซี โคมาร์โน รอ เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
20:30 เอฟเค โปปาร์ด รอ เอ็มเอฟเค สกาลิก้า

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

21:00 สโลโบดา รอ เอ็นเค เซลิก
21:00 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ รอ รัดนิก บิเยลจิน่า

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

18:00 ทูเลวิค วิจานดี่ 0 - 4 ทาร์ตู เจเค มัก 0-3
21:00 ทาลินน่า คาเลฟ รอ ทรานส์ นาร์ว่า

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:00 เดปอร์ติโว คาเปียต้ 1 - 3 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

20:00 ซิมบรู ชิซินู รอ ซีเอสซีเอ คิซิเนา บี
22:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล รอ สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ

ตารางบอลพรุ่งนี้ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

20:30 อคาเดมี่ ปานเดฟ รอ ซิเล็กส์
20:30 โปเบด้า รอ เรโนวา
20:30 เอฟเค สเกนดิจา 79 รอ ราบ็อตนิคกี้
20:30 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ รอ เอฟเค คอร์โซ่

ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

04:00 คูริโก้ ยูนิโด 3 - 1 โคเบรซอล 1-1
06:30 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 2 - 1 ฮัวชิปาโต้ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

03:30 กิมนาไซ เมนโดซ่า 1 - 0 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

11:15 อาวอนดาเล่ เอฟซี 3 - 1 พาสโค วอลล์ เอสซี 2-1
14:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 2 - 0 แดนน็อค ธันเดอร์ 1-0
14:00 อัลโตน่า เมจิค 2 - 1 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

20:30 ชิรงแด็งส์ เดอ บอร์กโดซ์ (ญ) 1 - 7 โอลิมปิก ลียง (ญ) 1-3
20:30 เฟลอรี่ 91 (ญ) รอ โรเดซ อเวรอน (ญ)
20:30 เอฟซี แฟลช (ญ) รอ มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)
20:30 ปารีสเอฟซี (ญ) รอ เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

20:05 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) รอ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้ USL ดิวิชั่น 1

06:05 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 2 - 3 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 0-2
06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 0 - 1 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

11:00 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 7 - 2 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 5-1
11:00 จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) 1 - 7 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) 1-1
11:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 8 - 1 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 5-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เค ลีก

13:00 ชางวอนซิตี้ 2 - 2 อินชอน โคเรียล 1-0
13:00 เชนันซิตี้ 2 - 1 ม็อกโป ซิตี้ 2-0
13:00 กิมแฮ ซิตี้ 1 - 2 กังเนือง ซิตี้ 0-1
13:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 0 - 0 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง สวีเดน

18:00 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ) 1 - 1 เยอร์การ์เด้น (ญ) 0-1
20:45 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) รอ คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลีใต้ FA คัพ

12:00 มหาวิทยาลัยยองอิน 3 - 1 เอสเอ็มซี เอ็นจิเนียริ่ง 2-0
12:00 โซล ยูไนเต็ด 1 - 1 มหาวิทยาลัยซูงชิล 1-0
12:00 โรงพยาบาลคริสเตียนม็อกโป 1 - 6 ฮวาซอง เอฟซี 0-2
13:00 ชิฮุงชิ ซิตี้ 0 - 1 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 0-0
13:00 มหาวิทยาลัยอึย-ดง 2 - 3 มหาวิทยาลัยฮันยาง 2-0
13:00 มหาวิทยาลัยอินชอน 0 - 0 มหาวิทยาลัยเคียวอองฮี 0-0
13:00 มหาวิทยาลัยอุลซาน 3 - 0 ยังพย็อง 3-0
14:00 มหาวิทยาลัยยอนเซ 3 - 1 มหาวิทยาลัยทงกุก 2-1
17:00 ชองจู จิคจิ 3 - 0 มหาวิทยาลัยเซ็นทรัล 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

17:00 เอฟซี พิวนิค 1 - 0 เอฟซี อรัคซัคช์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

12:00 เอฟเค อูราล เยาวชน 2 - 6 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 2-1
15:30 รูบิน คาซาน (สำรอง) 2 - 1 เอฟเค รอสตอฟ เยาวชน 0-0
16:00 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 5 - 1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 เพิร์ธ เอสซี 2 - 2 อีซียู โยนดาลูบ 2-1
14:00 ซอเรนโต้ เอฟซี 2 - 3 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 1-2
14:00 สตีรลิง ไลออนส์ 0 - 2 อาร์มาเดล เอสซี 0-0
18:00 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 2 - 1 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

18:00 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) รอ จีเคเอส เบลชาโตว์ (เยาวชน)
18:00 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) รอ มอเตอร์ ลูบลิน (เยาวชน)

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

01:30 จิวเนสเซ่ 0 - 3 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 0-1
02:00 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 1 - 0 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี 1-0
02:00 เรซซิ่ง ยูเนียน 3 - 3 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

20:00 เซอร์เบีย(ญ) ยู17 รอ เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู17
20:00 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู17 รอ รัสเซีย(ญ) ยู17

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมันบุนเดสคัพ Junioren

17:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 1 - 1 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 1-1
18:00 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) 4 - 0 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

21:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ รอ ชิคฮูร่า
22:59 ดินาโม บาตูมี รอ ดีลา กอริ

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

01:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 5 - 0 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 3-0
01:30 ซโวลเล่ (ญ) 1 - 5 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 1-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัวเตมา ลาลีกา

09:00 เดปอร์ติโว่ เปตาป้า 0 - 3 แอนติกา จีเอฟซี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

07:00 นาซิอองนาล โปโตซี 7 - 2 เดสตรอย์เยร์ส 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:00 มาชัค รูนา 0 - 2 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

14:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 0 - 1 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 0-0
15:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 1 - 2 รอคเดลซิตี้ซัน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

08:30 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 0 - 1 พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) 0-0
12:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 3 - 1 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 2-1
12:00 อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) 1 - 1 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 ชิงเต่า จงเนิ่ง 0 - 2 หยินช่วน เห่อแลนแชน 0-0
14:00 ปักกิ่ง ลี่ กง 1 - 1 เจียงซู ยันเฉิง ดิงลี่ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมันลีกา 3

01:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 1 - 1 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 1-1
20:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 1 - 1 เอฟเอสวี ซวิคเกา 1-1
20:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 0 - 2 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0-0
20:00 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 3 - 1 คาร์ล ไซส์ เยน่า 1-1
20:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 2 - 0 พรูเบน มุนสเตอร์ 1-0
20:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 2 - 1 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย พรีเมียร์ลีก

17:45 เชียงใหม่ เอฟซี 2 - 1 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 2-0
18:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 3 - 0 ชลบุรี เอฟซี 1-0
19:00 เชียงราย ยูไนเต็ด 2 - 3 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 1-2
20:00 นครราชสีมา เอฟซี 0 - 0 ตราด เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

00:00 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 0 - 1 ฟรีเดค-มิสตัค 0-1
16:15 บีเนโซว 4 - 3 เอฟซี ปิเซ็ค 1-0
16:15 โลโค ทาวิน 2 - 1 ลิโตเมอริส 0-1
16:15 เอสเค เพรวีซอฟ 1 - 2 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 0-2
16:15 วิคตอเรีย โอโตรโควิซ 3 - 3 เอสเค ลิเซน 1-3
21:00 โดบอร์ไวน์ รอ เอสเค วิคตอเรีย เจรนี่
21:00 ไวสคอป รอ สปาร์ตัก ฮิวลิน

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

22:00 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
22:00 ฟาสเลย์ เซลติก รอ สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
22:00 แกรนแธม ทาวน์ รอ บักซ์ตัน เอฟซี
22:00 ไฮด์ เอฟซี รอ แลนแคสเตอร์ ซิตี้
22:00 มาร์รีน รอ มัตล็อค ทาวน์
22:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต รอ วิตตัน อัลเบียน
22:00 นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ด รอ แบมเบอร์ ไบร์ท
22:00 สการ์โบโรห์ รอ สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก
22:00 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี รอ ไวท์บี้ ทาว์น
22:00 เวิร์คคิงตัน รอ เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:30 สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) 1 - 1 วีเอสเค ออร์ฮูส (ญ) 1-0
19:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 3 - 1 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 2-0
19:00 โคลดิ้ง บี (ญ) 1 - 1 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:35 ดูบา อัลฮัสซัน รอ มาซาฟี่
20:40 อัล อราบี รอ อัล ฮัมริยา

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

20:00 ปัคตากอร์ 3 - 1 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

01:00 เลคเนียร์ เรกยะวิก 3 - 3 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 1-2
18:30 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 1 - 1 เคฟลาวิค 0-0
19:15 เบรย์ดาบลิค 1 - 2 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 0-1
21:00 เอ็นยาร์ดวิก 1 - 2 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 0-1
21:00 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค รอ ฟีลเคียร์
22:59 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 1 - 3 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

14:00 ทารินก้า โรเวอร์ 1 - 3 ทูวอง 0-1
15:00 อัลบานี ครีก 4 - 0 อคาเซีย ริดจ์ 1-0
15:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี รอ คาบูลเตอร์ เอฟซี
15:15 เดอะแกป 1 - 5 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 0-1
16:00 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 0 - 1 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เช็ก U19 ลีก

16:30 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 1 - 0 เบอโน่ (ยู 19) 1-0
16:30 ไพรบราม (ยู 19) 4 - 0 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 2-0
17:00 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 4 - 3 สโลวัคโก้ (ยู 19) 2-2
17:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 1 - 0 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 0-0
18:00 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 1 - 0 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 0-0
19:00 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) 3 - 3 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 2-2
20:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) รอ ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:30 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) รอ เอสเบิร์ก (ยู 19)
18:00 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) รอ เวเจิล (ยู 19)
18:00 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) รอ มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
18:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)
19:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 3 - 1 ซอนเดอร์ไจสกี(U19) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

08:00 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 2 - 2 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 1-2
08:00 แอตแลนเต้ 1 - 2 เซเลยา เอฟซี 1-1
10:00 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 1 - 0 แทมปิโก มาเดโร 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

20:00 เอเอสโอ ชเลฟ รอ ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช
20:00 ยูเอสเอ็ม บลีดา รอ เจเอสเอ็ม สกิกดา
20:00 เจเอสเอ็ม เบอจายา รอ เอ็มซี ไซดาร์

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี U19 A ลีก

18:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 2 - 1 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

18:30 โอซิน อัลบอร์ซ รอ มาลาวัน
18:30 กอล โกฮาร์ เอฟซี รอ ซอร์คพูชาน พักแดชท์
18:30 เมส เคอมัน รอ เมส ราฟซานจาน
19:00 ชาร์ดารี มาชชาร์ รอ คูเนห์ เบ คูเนห์
19:00 ซาฮิน บูเชอร์ รอ อาร์วันด์ โคแรมชาห์

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 รอยัล อีเกิลส์ รอ เอ็มบอมเบล่า ยูไนเต็ด
20:30 ทีเอส สปอร์ติง รอ วิทแบ้ง สเปอร์

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

23:15 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 1 - 1 อัล คิว ซา 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน U21 ลีกา

17:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) 6 - 1 ลวีฟ(ยู 21) 4-1
19:00 คาร์ปาตี้ (ยู 21) รอ เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21)

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:45 ฮอสปิตาเลย์ รอ เอฟซี วิลาฟรานกา
02:00 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 5 - 0 อีดีเอ็มเอฟเชอรา 1-0
02:00 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 0 - 0 ยูดี ออร์ซิร่า 0-0
18:00 ยูดี พาเตอร์นา 2 - 0 ตอร์เร่ เลบานเต้ 1-0
22:30 ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู 2 รอ เอฟซี แซนต์โปเอีย
22:30 ยูอี แอลลาโกสเตลา รอ ยูอี ฟิกูเรส
22:30 เอดี ซานฮวน รอ เปน่า สปอร์ต
22:30 ซีดีเบติ โอนัค รอ เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา
22:45 ซีดี เบอร์ซีโอ้ รอ ออร์ฟาโร
23:15 บูร์โกส เปอเมซาส รอ แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

01:00 พูเอบลา ยู20 0 - 2 พูมาส ยูนัม ยู20 0-1
22:00 ครุซ อาซุล ยู20 รอ ปาชูก้า ยู20

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ

03:00 อัคราเนส(ญ) 4 - 1 เอชเค ไวคินเกอร์ (ญ) 0-1
21:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) รอ วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)
22:59 เคฟลาวิค(ญ) รอ ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

11:30 โครย์ดอน คิงส์ 1 - 1 อดิไลเด้ โอลิมปิค 1-1
11:30 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 5 - 1 แอดิเลด แพนเทอร์ 1-0
13:30 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 1 - 4 เมโทรสตาร์ เอสซี 1-1
14:30 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 4 - 2 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

20:15 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) รอ บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)
21:00 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) รอ เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)
21:15 อัลบอร์ก(ยู 17) รอ เวเจิล(ยู 17)
21:15 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)
21:30 นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) รอ มิดทิลแลนด์(ยู 17)
21:30 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) รอ ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17)

ตารางบอลพรุ่งนี้ SVK U19 A

17:00 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) รอ เอฟซี นิตร้า(ยู 19)
17:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) รอ เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19)
17:00 เอ็มเอสเค ซิลินา ยู 19 รอ ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19)

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย ดิวิชั่น 1

17:45 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 2 - 1 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 1-1
18:00 สมุทรปราการ คัสตอม 1 - 1 สมุทรสาคร เอฟซี 0-1
19:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 2 - 1 บางกอกกล๊าส เอฟซี 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิรัก ลิก

18:30 นาฟิต อัลวาซาต รอ อัล โชลต้า

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:00 โอเอฟเค เบลเกรด รอ โบแร็ค คาแค็ก
21:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า รอ เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

15:00 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 5 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 1-3
15:30 บริสแบน ซิตี้ 2 - 3 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 2-1
16:00 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 1 - 1 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 0-1
16:00 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 5 - 1 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 5-1
16:00 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 1 - 0 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

22:00 เจลกาว่า รอ เอฟเค เวนต์สปิลส์

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

11:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 2 อดิไลเด้วิคตอรี่ 0-1
11:30 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 1 - 2 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 0-1
16:30 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 2 สเติร์ทไลอ้อนส์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

11:00 มอร์แลนด์ ซิตี้ 0 - 4 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 0-1
11:00 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 2 - 4 เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) 0-0
12:00 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 2 - 0 นอร์ธโคท์ซิตี้ 2-0
13:00 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 2 - 1 เมลเบิร์น ซิตี้(เยาวชน) 1-1
15:00 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 2 - 3 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

02:45 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 0 - 0 มาเธอร์เวลล์(ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวลส์ ฟุตบอลลีก ดิวิชั่น 1

20:30 รีห์ล รอ บัคลี่ย์ ทาวน์
21:00 พอร์ทมาด็อก รอ กุลสฟิลด์ เอฟซี
21:30 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด รอ เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี
21:30 เกรสฟอร์ดแอธเลติก รอ รูตินทาวน์ เอฟซี

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี A2 ลีก U19

17:00 คาซิมปาซ่า (ยู 19) รอ อัคฮิซาร์ เบเลดิเย่ (ยู 19)

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย Teine Liiga

18:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 รอ โวรู เจเค
18:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 2 รอ เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 5 - 0 เอแซดเอส วรูคลาว (ญ) 1-0
21:30 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) รอ ยูเคเอสลอดซ์ (ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

20:00 เรอัล เบติส ( ญ ) 3 - 0 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

00:30 สปาร์ตา ปราก (ญ) 2 - 0 สลาเวีย ปราก (ญ) 0-0
16:30 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) รอ ดูก้าปรากซ์(ญ)
18:30 สโลวัคโก้ (ญ) รอ ฮราเดตส์กราลอเว(ญ)
22:30 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) รอ เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้ INDSC

22:00 เซนไนยิน เอฟซี รอ อิซาว์ล เอฟซี

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

20:30 บารี ( ญ ) รอ ยูเวนตุส(ญ)
21:00 ซาสซูโอโล่ (ญ) รอ ทาวานัคโค(หญิง)
21:00 ฟิออเรนติน่า (ญ) รอ เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย B PFG

20:30 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค รอ ทแซร์สโค เซโล
20:30 ลิเท็กซ์ โลเวช รอ สตรัมส์ก้า สลาวา
20:30 โลโคโมทีฟ โซเฟีย รอ โอเอฟซี ปอโมเรีย
20:30 พีเอฟซี เนซีบาร์ รอ โบเตฟ กาเลโบโว่

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน U19 ลีกา

19:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 19) รอ โวลิน (ยู 19)

ตารางบอลพรุ่งนี้ เค ลีก ชาเลน

11:00 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี 3 - 2 บูโชน เอฟซี 1995 2-1
13:00 ซูวอน ซิตี้ 2 - 1 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 1 - 0 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0-0
12:00 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 0 - 1 กรุลล่า โมริโอกะ 0-1
12:00 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 1 - 0 โยโกฮามา เอสซีซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

20:00 เคเอส อีเนอเกติก โร รอ สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้
21:00 สเตล สตาโลว่า โวล่า รอ ชาก้า ตราโนร์บเช็ค
22:59 โอลิมเปีย ไอบรองก์ รอ รุช ซอร์ซอฟ

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

19:30 ฮ่องกง เอฟซี รอ วอง ไท ซิน

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี U21 Ligi 1

พักครึ่ง พักครึ่ง กิริซันสปอร์ (ยู 21) 1 - 1 อิสตันบูลสปอร์ เอเอส(ยู 21) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก

15:00 คอนยาสปอร์(ยู 21) 1 - 0 ริเซสปอร์ (ยู 21) 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ (ยู 21) 2 - 2 คาซิมปาซ่า (ยู 21) 2-2
พักครึ่ง พักครึ่ง บูว์ยุคเซฮีร์ เบเลดิเย่ เอร์ซูรุมสปอร์(ยู 21) 0 - 0 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 21) 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เบซิคตัส(U21) 0 - 0 กัซเทป(ยู 21) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ SAFF Women’s Championship

12:45 ปากีสถาน ( ญ ) รอ ภูฏาน ( ญ )
16:15 เนปาล ( ญ )(N) 3 - 0 บังกลาเทศ (ญ) 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล แชมป์ ซี

05:00 โอซาสโก้ 0 - 1 โคเมอเชียล-เอสพี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:00 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด รอ เอซี คาริน่า
14:15 อิปสวิช ซิตี้ รอ ม็อกกิล เอฟซี
15:00 เมาท์ กราเวท รอ เวสต์เทิร์นสปิริท
15:00 นอร์ธ สตาร์ รอ เนอร์เล่ย์ เอฟซี

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

19:30 ฟลูมิเนนเซ่ ยู 20 รอ บันกู ยู 20
20:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) รอ อเมริกา – อาร์เจ ยู 20

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเตรเลีย U20

12:00 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด ยู 20 2 - 4 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 1-2
12:00 เปเรซ ยู 20 1 - 4 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 1-1
12:00 ซอร์เรนโต เอฟซี ยู 20 1 - 0 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 0-0
12:00 สตีรลิง ไลออนส์ (ยู 20) 1 - 1 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 1-0
12:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 2 - 1 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) 2-0
16:00 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 0 - 4 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

07:30 ลีกา เดอ โลจา 1 - 2 อูเรนเซ่ เอสซี 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

02:00 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 5 - 0 เคเอสเค ไฮสท์ (ญ) 1-0
02:00 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 0 - 3 ราซิ่ง เกงค์(ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 เอสดี อมอเรเบียต้า 1 - 2 ยูดี โลโกรนเยส 1-2
22:59 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 2 - 2 เอสดี เกอร์นิกา 1-1
22:59 สปอร์ติ้ง กิฆอน บี 1 - 2 เอสซีดี ดูรานโก้ 1-0
22:59 เอสดี ไลเนา 2 - 2 เรอัล โอเบียโด้ บี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

18:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) 2 - 7 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 1-1
19:00 นีนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี (ยู 19) รอ แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19)
19:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 3 - 0 พาเดอร์บอร์น(ยู 19) 1-0
19:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) รอ ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19)
21:00 อาเค่น ยู19 รอ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19)
22:59 ทีเอสวี ฮาเวลเซ่ (ยู 19) รอ แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19)

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

01:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 3 - 0 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 1-0
01:00 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 1 - 0 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 0-0
01:30 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 0 - 2 เอสซี เวิร์ล 0-0
19:30 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 2 - 1 โฮลสไตน์ คีล 2 1-1
19:30 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 0 - 0 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 0-0
19:30 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 2 - 1 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 0-1
20:00 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 5 - 0 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 2-0
20:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 0 - 3 ทีเอสวี บุชบัช 0-1
20:00 เอสวี เฮล์มสเตเทน 1 - 2 เอฟซี เมมมินเก้น 0-2
20:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 4 - 2 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 3-1
20:00 เอฟซี ไพพินส์รีด 3 - 2 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 1-1
20:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 2 - 2 วอทเทนชาย 09 2-1
20:00 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น รอ อเลมานเนีย อาเค่น
20:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 2 - 0 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1-0
20:00 ทีเฟา เฮอร์เคนรัช รอ เอสเฟา สแตรเลน
20:00 ไวเด้นบรูค 0 - 1 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0-0
20:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 3 - 1 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 0-0
20:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 1 - 0 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 1-0
20:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 1 - 0 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 1-0
20:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 2 - 1 เอสเอสวีอูล์ม 1846 0-1
20:00 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 1 - 2 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1-0
20:15 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1 - 0 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

00:00 ตูลน 1 - 1 โอลิมปิก ลียง 2 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

16:00 เอสซีเอ็มปีเตสติ 0 - 0 โปลิ ทิมิโซอาร่า 0-0
16:00 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 1 - 0 ซีเอส บาโลเทสติ 0-0
16:00 ยูเวนตุส บูคาเรสต์ 1 - 1 เมต้าล๊อกโลบูส 1-1
16:00 ฟารูล คอนสแตนต้า 2 - 0 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 2-0
16:00 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า 1 - 3 เอฟซีคลินเซนิ 0-1
20:00 ซีเอส สตินก้า บาเกา รอ ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์

ตารางบอลพรุ่งนี้ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

22:00 เอฟซี เรด สตาร์ ซูริค รอ บาเดน
22:00 ยูไนเต็ด ซูริก รอ เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21)
22:00 ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน รอ เอฟซี ทุคเกน
22:00 เอฟซี แบลค สทาร์ รอ โซล็อตเทิร์น
22:00 เบียล เบียนนี่ รอ เดเลมอน
22:00 อัซซูรี่ 90 รอ เอฟซี ไฟรบูร์ก
22:00 เอฟซี ธูน (ยู 21) รอ ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21)

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย 3.Liga

01:00 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 4 - 0 อัลเลอไฮเลเกน 0-0
01:00 เอฟซี เวลส์ 1 - 4 ยูนิออน กรูเทน 1-3
01:00 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 0 - 1 กราเซอร์ เอเค 0-0
01:30 เอสซี แมนสดอร์ฟ 5 - 1 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก - 2.Liga

00:30 คเจลเลอรูบ 1 - 7 สคีฟซ์ ไอเค 1-3
19:15 เวการ์ 4 - 1 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 2-0
20:00 บีเค เฟรม รอ มาเรียไลน์
20:00 ฮิลลิร็อด รอ เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
20:00 เจมส์เมอบังค์ รอ ออดเดอร์ ไอจีเอฟ
21:00 บรอนชอยจ์ รอ วอนลอส

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ลีก 2

19:00 เคซิโอเรนกูคู รอ คาสทาโมนุสปอร์

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 3. ลัก บี

19:00 คาซิยาก้า รอ ออฟสปอร์

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย DIV2

19:00 ลีเจียน ไดนาโม 1 - 0 เอฟซี เอนกัสท์ นาซราน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ TAS พรีเมียร์ลีก

10:30 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 2 - 1 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 1-1
12:30 ลอนเซสตัน ซิตี้ 1 - 5 โฮบาร์ต ใต้ 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ NSW-N พรีเมียร์ลีก

13:30 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 2 - 4 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

13:05 แก็บ(สำรอง) 1 - 1 กรานเก้ ทริสเทล เอสซี (สำรอง) 0-0
14:00 นอร์ธ ไพน์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 2 - 4 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

22:00 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ รอ สปอร์ตติโว่บาร์รากัส

ตารางบอลพรุ่งนี้ FFSA SLR

11:50 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 3 - 2 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์แชมป์ U20

18:30 คาโป (ยู 20) รอ เอฟซี เอสพู (ยู 20)
18:30 คูพีเอส(ยู 20) 2 - 1 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 0-1
20:30 เอสเจเค อคาทีเดียร์(ยู 20) รอ อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20)

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทยลีกดิวิชั่น 2

พักครึ่ง พักครึ่ง พระนครศรีอยุธยา 0 - 0 กำแพงเพชร 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด 1 - 0 ฉะเชิงเทรา 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เอฟซี ภูเก็ต 1 - 1 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 1-1
พักครึ่ง พักครึ่ง อุบลราชธานี เอฟซี 1 - 1 สระแก้ว ซิตี้ 1-1
17:00 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี รอ นครปฐม เอฟซี

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

15:00 สปิริต เอฟซี 3 - 2 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 1-1
15:00 มาคาร์เธอร์ แรมส์ 0 - 3 นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส 0-1
15:00 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 3 - 1 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

20:00 บีวี ครอบเปนบัค รอ ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ (เยาวชน)
20:00 ฮัลเลน รอ วีเอฟซี พลูเอน
21:00 บาเยิร์น อัลเซนัว รอ วอล์ดเกอเมส

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 1.Liga

20:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 0 - 2 มิลล์วอลล์(ยู 23) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย 2.Division

21:30 เอ็นเค โซลิน รอ ดราโกโวลแยค
21:30 วาร์เท็กซ์ รอ เอ็นเค ดูโกพอลเจ

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 ลีกคัพ

01:30 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) 1 - 4 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) 1-1
03:00 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 2 - 0 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 2-0
21:00 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) รอ ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

20:00 สปอร์ติ้ง ลิสติ รอ กลอเรีย บูซัว

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซานมารีโนลีก

21:00 เอสพี ลิเบอร์ตาส รอ เอสพี ลา ฟิโอริต้า

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie

18:30 เอ็นเอซี เบรด้า (ยู 19) 2 - 1 วิเทสส์(ยู 19) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:00 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) รอ เลวาเดียกอส (ยู 19)
16:00 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) รอ โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19)
16:00 อโตรมิโตส (ยู 19) รอ เออีเค เอเธนส์ (ยู 19)
16:00 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) รอ เออีเอล ลาริซา ยู 19
16:00 พานิโอนิออส (ยู 19) รอ สโกดา ซานติ (ยู 19)
16:00 พานาธิไนกอส ยู 19 รอ โอลิมเปียกอส(ยู 19)
16:00 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) รอ ปาส ลาเมีย ยู 19

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:00 เคราล่า บลาสเตอร์ส 2 รอ โอโซน เอฟซี

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:00 ดินาโม ซาเกร็บ ยู 19 3 - 3 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Liga MX Femenil

04:45 ครูซ อซูล(ญ) 2 - 0 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 1-0
05:00 เกเรตาโร(ญ) 2 - 3 อัตลาส(ญ) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:00 คาดิส (ยู 19) รอ กรานาดา (ยู 19)
19:00 เรอัล โอเบียโด้(ยู 19) 1 - 0 ลูโก(ยู 19) 0-0
19:45 เออิบาร์(ยู 19) รอ โอซาซูนา (ยู 19)
22:00 ราโย บาเยกาโน ยู 19 รอ เกตาเฟ่(ยู 19)

ตารางบอลพรุ่งนี้

14:00 เซาธ์ ยูไนเต็ด รอ คาปาลาบา บูลด็อก
15:00 โลแกน ไลท์นิ่ง 1 - 3 มิทเชลตัน เอฟซี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:00 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ รอ เอ็นเฮอร์จิ

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:00 อุตรดิตถ์ รอ สุโขทัย เอฟซี (สำรอง)

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:00 คาร์พาตี้ ลวิฟ(สำรอง) รอ เอฟซี มาริอูพอล(สำรอง)

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:00 รัชเดน ไดมอนด์ รอ นีดแฮมมาร์เก็ตเอฟซี
22:00 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ รอ เค็ทเทอริ่ง
22:00 คิงส์ ลินน์ รอ ฮิทชิน ทาวน์
22:00 เลสตัน รอ เซนต์ อีฟส์ ทาวน์
22:00 สตัวร์บริดจ์ รอ เรดดิตช์ ยูไนเตด
22:00 แทมเวิร์ธ รอ บานบุรี ยูไนเต็ด

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:00 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 2 - 2 เบเลเนนเซส(ยู 23) 0-1
18:00 โกอิมบรา อีซี(ยู 23) รอ เฟยเรนเซ่(ยู 23)
18:00 มาริติโม่(ยู 23) 3 - 1 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) 2-0
22:59 เอสโตริล(ยู 23) รอ ริโอ อาฟ(ยู 23)

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:30 พีเอสไอเอส เซมารัง 1 - 0 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ 16/03/2562

ตารางบอลพรุ่งนี้ Australia Gold Coast Premier League
ตารางบอลพรุ่งนี้ FFSA SLR
ตารางบอลพรุ่งนี้ FFSA WPL
ตารางบอลพรุ่งนี้ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ INDSC
ตารางบอลพรุ่งนี้ NSW-N พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ Portugal Campeonato Nacional
ตารางบอลพรุ่งนี้ SAFF Women’s Championship
ตารางบอลพรุ่งนี้ SVK U19 A
ตารางบอลพรุ่งนี้ TAS พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ Torneo Di Viareggio
ตารางบอลพรุ่งนี้ UAE คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ UAE ลีก ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ USL ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ กรีซ เนชั่นแนล A
ตารางบอลพรุ่งนี้ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
ตารางบอลพรุ่งนี้ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ตารางบอลพรุ่งนี้ กัวเตมา ลาลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ กาตาร์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลีใต้ FA คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ เค ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เค ลีก ชาเลน
ตารางบอลพรุ่งนี้ เค-ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ แคเมอรูน Elite two
ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย 2.Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ จแปนลีก ดิวิชั่น 3
ตารางบอลพรุ่งนี้ จอร์เจีย ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ จอร์แดน คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ จาเมกา พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน ลีก ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ เช็ก U19 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซานมารีโนลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบียลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซีเรีย ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก กรีซ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกเคนยา
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย Prva ลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบียลีก หญิง
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก - 2.Liga
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 2 Ligi A
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 3. ลัก บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี A2 ลีก U19
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี U21 Ligi 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ลีก 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทยลีกดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Brasiliense DF 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Carioca
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล แชมป์ ซี
ตารางบอลพรุ่งนี้ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย B PFG
ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า เยอรมัน
ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุส คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ Div.4
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ลิกา 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส Championnat Amateur
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ลีก3
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก เวลส์
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์แชมป์ U20
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟิลิปปินส์ UFL
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง สวีเดน
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Liga MX Femenil
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Segunda Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน U19 ลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน U21 ลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมันบุนเดสคัพ Junioren
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมันลีกา 3
ตารางบอลพรุ่งนี้ รวันดา National League
ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย DIV2
ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลาลีกา สเปน
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกวัน อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกเอิง ฝรั่งเศส
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 ฮังการี
ตารางบอลพรุ่งนี้ เลบานอน ลิก
ตารางบอลพรุ่งนี้ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
ตารางบอลพรุ่งนี้ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
ตารางบอลพรุ่งนี้ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวลส์ ฟุตบอลลีก ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเตรเลีย U20
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Segunda Women
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย 3.Liga
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย ลิกา 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ลิกา 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ลิกา 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
ตารางบอลพรุ่งนี้ สิงคโปร์ ลิก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ลิก เอ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย 3.Liga
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย Landesliga
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 1.Liga
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 ลีกคัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ เอฟเอ คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Torneo B
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี เซเรีย บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิรัก ลิก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอล C ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย Esi Liiga
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย Teine Liiga
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ แองโกลา Girabola ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี U19 A ลีก



ตารางบอลพรุ่งนี้Australia Gold Coast Premier League, FFSA SLR, FFSA WPL, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, INDSC, NSW-N พรีเมียร์ลีก, Portugal Campeonato Nacional, SAFF Women’s Championship, SVK U19 A, TAS พรีเมียร์ลีก, Torneo Di Viareggio, UAE คัพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กาตาร์ ลีก, เกาหลีใต้ FA คัพ, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, เค ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, แคเมอรูน Elite two, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จอร์แดน คัพ, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เซอร์เบียลีก หญิง, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี U21 Ligi 1, ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonato Carioca, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล แชมป์ ซี, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลารุส คัพ, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟินแลนด์ คัพ, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง สวีเดน, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูเครน U19 ลีกา, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันบุนเดสคัพ Junioren, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, เลบานอน ลิก, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวลส์ ฟุตบอลลีก ดิวิชั่น 1, เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเตรเลีย U20, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, สิงคโปร์ ลิก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อิตาลี C1A, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิรัก ลิก, อิสราเอล C ลีก, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ คัพ, ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ, ไอซ์แลนด์ลีกคัพ, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie, ฮังการี U19 A ลีก,