บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ตาราง บอล 24/10/2563

ตาราง บอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

22:59 สลิโก โรเวอร์ส รอ คอร์ก ซิตี้
01:30 โบฮีเมี่ยนส์ รอ ฟินน์ ฮาร์ปส์

ตาราง บอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 เอสวี รีด รอ สตวร์มกราซ
22:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช รอ เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์
22:00 ออสเตรียเวียนนา รอ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

ตาราง บอล บราซิล ซีรี่ เอ

03:00 บรากันติโน้ รอ โกยาส
05:00 ซิเอร่า รอ กอริติบ้า พีอาร์
07:00 อัตเลติโก มิไนโร่ รอ สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี

ตาราง บอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:45 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน รอ คลับบรูซ

ตาราง บอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 วิสล่า คราคอฟ รอ ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
22:30 สลาสค์ วรอคลาวน์ รอ จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
01:00 โปกอน เซซิน รอ ลีเกีย วอร์ซอว์

ตาราง บอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

22:59 บรอนด์บี้ ไอเอฟ รอ มิดทิลแลนด์

ตาราง บอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 บาเยิร์น มิวนิค รอ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 รอ โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
20:30 แอร์เบ ไลป์ซิก รอ แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน รอ ไฟร์บวร์ก
23:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ รอ ชาลเก้ 04

ตาราง บอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:00 ดาร์มสตัดท์ รอ ซังค์ เพาลี
18:00 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา รอ เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
18:00 ฮันโนเวอร์ 96 รอ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:00 โฮลสไตน์ คีล รอ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ

ตาราง บอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 ดินาโม มอสโก รอ เอฟเค โซชิ
20:30 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก รอ รูบิน คาซาน
22:59 เอฟซี คราซ์โนดาร์ รอ สปาร์ตัก มอสโก
22:59 โลโคโมทีฟ มอสโก รอ โรเตอร์ โวลโกกราด

ตาราง บอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:00 ลอริยองต์ รอ โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง รอ ดิฌง

ตาราง บอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

20:00 ก็อง รอ แก็งก็อง
00:00 เอเจ โอแซร์ รอ เอฟซี แซมบี
00:00 ชาโตรูซ์ รอ ปารีส เอฟซี
00:00 แกลร์กมงต์ ฟุต รอ อฌักซิโอ้
00:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ รอ เลอ อาฟร์
00:00 ปัว เอฟซี รอ ชามัวร์ นิออร์ท
00:00 ตูลูส รอ โรเดซ อเวรอน
00:00 ทรัวส์ รอ วาล็องเซียนส์

ตาราง บอล เค-ลีก

12:00 เอฟซี โซล 1 - 1 แกงวัน เอฟซี 0-0
71 วินาที อินชอนยูไนเต็ด 0 - 1 ปูซานไอปาร์ค 0-1

ตาราง บอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

21:30 วีวีวี เวนโล รอ อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
23:45 อูเทร็คท์ รอ เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
01:00 พีอีซี ซโวลล์ รอ วิลเลม 2
02:00 เอสซี ฮีเรนวีน รอ เอ็มเมน

ตาราง บอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

02:30 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ รอ ออร์แลนโด ซิตี้
03:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด รอ ดีซี ยูไนเต็ด
06:30 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี รอ มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30 ชิคาโก ไฟร์ รอ นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ รอ มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน รอ โตรอนโต้ เอฟซี
07:00 ฮุสตัน ไดนาโม รอ โคลัมบัส ครูว์
07:30 แคนซัส วิซาร์ดส์ รอ โคโลราโด ราปิดส์
08:30 รีล ซอลต์ เลค รอ เอฟซี ดัลลัส
09:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส รอ ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์

ตาราง บอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น รอ ซานเดฟยอร์ด
01:30 เอสเค บรานน์ รอ สตาเบ็ค

ตาราง บอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า รอ ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
00:00 ซานตาคลารา รอ สปอร์ติ้ง ลิสบอน
02:30 ปอร์โต้ รอ กิล วิเซนเต้

ตาราง บอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1 - 0 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0-0
12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 3 - 0 โยโกฮามา เอฟซี 1-0
12:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1 - 0 เวกัลตา เซนได 0-0
13:00 เอฟซี โตเกียว 0 - 4 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-0
14:00 กัมบะ โอซาก้า 2 - 1 คาชิว่า เรย์โซล 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง อูราวะ เรด ไดมอนส์ 2 - 1 เซเรโซ โอซาก้า 2-1

ตาราง บอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 เยอร์การ์เด้น รอ ไอเคซิริอุสเอฟเค
20:00 ฮัคเค่น รอ มอลล์บี้ เอไอเอฟ

ตาราง บอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

00:00 วาดุซ รอ เอฟซี ซูริค
00:00 ลูกาโน รอ เซนต์ กัลเลน

ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 เซนต์ จอห์นสโตน รอ ดันดี ยูไนเต็ด
21:00 คิลมาร์น็อค รอ ฮิเบอร์เนี่ยน
21:00 มาเธอร์เวลล์ รอ รอสส์ เคาน์ตี้

ตาราง บอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00 กาเซียนเท็ป B.B. รอ คอนยาสปอร์
22:59 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค รอ อันตัลยาสปอร์
22:59 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี รอ กาลาตาซาราย

ตาราง บอล ลาลีกา สเปน

21:00 บาร์เซโลน่า รอ เรอัล มาดริด
23:30 เซบีย่า รอ เออิบาร์
23:30 โอซาซูน่า รอ แอธเลติก บิลเบา
02:00 แอตเลติโก้ มาดริด รอ เรอัล เบติส

ตาราง บอล กรีซ เนชั่นแนล A

00:30 พานาธิไนกอส รอ โวลอส เอ็นเอฟซี

ตาราง บอล สเปน ลาลีกา 2

23:15 เอฟซี คาร์ทาเกน่า รอ ลาส พัลมาส
23:15 ยูดี โลโกรนเยส รอ ซีดี ลูโก้
01:30 คาสเตลล่อน รอ คิโรน่า
01:30 อัลเมเรีย รอ ฟูเอนลาบราดา

ตาราง บอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00 อตาลันต้า รอ ซามพ์โดเรีย
22:59 เจนัว รอ อินเตอร์ มิลาน
01:45 ลาซิโอ รอ โบโลญญ่า

ตาราง บอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

19:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ รอ สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
21:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ รอ นิวพอร์ต เคาน์ตี้
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด รอ ฮาโรเกต ทาวน์
21:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ รอ คราวเลย์ ทาวน์
21:00 มอร์แคมบ์ รอ ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00 โอลด์แฮม แอทเลติก รอ พอร์ทเวล
21:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด รอ โบลตัน วอนเดอเรอส์
21:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ รอ เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
21:00 สตีฟเนจ โบโรห์ รอ เลย์ตัน โอเรียนท์
21:00 เชลแน่ม ทาวน์ รอ แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
21:00 บาร์โรว์ รอ วอลซอลล์
21:00 กริมสบี้ ทาวน์ รอ คาร์ไลล์ยูไนเต็ด

ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 เวสต์แฮมยูไนเต็ด รอ แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00 ฟูแล่ม รอ คริสตัล พาเลซ
23:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด รอ เชลซี
02:00 ลิเวอร์พูล รอ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด

ตาราง บอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:30 วัดฟอร์ด รอ บอร์นมัธ เอเอฟซี
21:00 บริสตอล ซิตี้ รอ สวอนซี ซิตี้
21:00 สโต๊ค ซิตี้ รอ เบรนท์ฟอร์ด
21:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ รอ ลูตัน ทาวน์
21:00 เร้ดดิ้ง รอ ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00 มิลล์วอลล์ รอ บาร์นสลีย์
21:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ รอ เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00 โคเวนทรี ซิตี้ รอ แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
21:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส รอ เบอร์มิงแฮม ซิตี้
21:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ รอ มิดเดิลสโบรห์
21:00 นอริช ซิตี้ รอ วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

ตาราง บอล ลีกวัน อังกฤษ

19:00 จิลลิ่งแฮม รอ ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน รอ เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ สวินดอน ทาวน์
21:00 วีแกน แอธเลติก รอ พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ รอ ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00 แบล็คพูล รอ มิลตัน คียนส์ ดอนส์
21:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส รอ ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00 ซันเดอร์แลนด์ รอ พอร์ทสมัธ
21:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ รอ ชาร์ลตัน แอธเลติก
21:00 ลินคอล์น ซิตี้ รอ อิปสวิช ทาวน์
21:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ รอ โรชเดล

ตาราง บอล อิตาลี เซเรีย บี

19:00 มอนซ่า 1912 รอ คิเอโว่
19:00 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี รอ เรจจิน่า
19:00 ซาแลร์นิตาน่า รอ อัสโคลี่
19:00 สปอล รอ วิเชนซ่า
20:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า รอ เอซี เวนิช
21:00 เปสคารา รอ โฟรซิโนเน่

ตาราง บอล กระชับมิตร คัพ

18:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า รอ ดลสทอร์ป ไอเอฟ
20:00 ซูดานใต้ รอ แซมเบีย
20:30 เลวาเดียกอส รอ ไอโอนิกอส
20:30 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี รอ ชาคาริตา จูเนียร์ส

ตาราง บอล ซูเปอร์ลีก จีน

71 วินาที กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ(N) 0 - 0 คิงดัว หวางยัง 0-0
18:35 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี(N) รอ ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์

ตาราง บอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

13:30 ซูโจว ดองวู(N) 1 - 3 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 0-2
14:00 ชางชุน ย่าไท่(N) 1 - 0 เหมยโชวเคอเจีย 0-0
14:00 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 0 - 1 เสฉวน 0-1
17:00 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) รอ หนันท่ง ฉื่อยัน
18:35 เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) รอ คุนชาน เอฟซี
18:35 เสิ่นหยาง เออบาน(N) รอ กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง

ตาราง บอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

21:00 บอร์แฮม วู๊ด รอ วิมบอร์น ทาวน์
21:00 เลสตัน เอฟซี รอ บาร์เน็ต
21:00 บานบุรี ยูไนเต็ด รอ บิวรี่ ทาวน์
21:00 บาธ ซิตี้ รอ ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
21:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ รอ มาร์สค์ ยูไนเต็ด
21:00 เชสเตอร์ เอฟซี รอ มาร์รีน
21:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ รอ ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์
21:00 ดาร์ลิงตัน รอ เคมบริดจ์ ซิตี้
21:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ รอ ดัลลิช แฮมเลต
21:00 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ รอ กุยเซลีย์
21:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ รอ แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์
21:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส รอ สเกลเมอร์สเดลยูไนเต็ด
21:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี รอ เชสเตอร์ฟิลด์
21:00 ทอนบริดจ์ แองเจิล รอ ทอนตัน ทาวน์
21:00 เวย์เม้าท์ รอ อ็อกฟอร์ด ซิติ้
21:00 เอเอฟซี ฟิลด์ รอ อัลทริงแคม
21:00 อีกส์สตัน เอฟซี รอ ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
21:00 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี รอ ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
21:00 เยโอวิล ทาวน์ รอ โดเวอร์ แอทเตลิก
21:00 อีสต์ไลก์ รอ เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส รอ ชิพเพนแฮม ทาวน์
21:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ รอ วอคกิ้ง
21:00 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ รอ เครย์วันเดอร์เรอร์ส
21:00 คิงส์ ลินน์ รอ น็อตต์สเคาน์ตี้
21:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี รอ เชสเตอร์ฟิลด์
21:00 มัลดอนทิปทรี รอ เฮอรินจี โบโรห์
21:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด รอ บรอมลีย์
21:00 โซลิฮัลล์ มอร์ รอ เร็กซ์แฮม
21:00 วีลด์สโตน เอฟซี รอ ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด

ตาราง บอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า(N) รอ เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
21:00 ดินาโม เคียฟ รอ พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
21:00 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค รอ เดสน่า เชอร์นิฮิฟ
23:30 เอฟซี ลวีฟ รอ ดนีปรอ-1

ตาราง บอล สโลวีเนีย ลิกา 2

19:00 ทริงลาฟ คราน รอ เอ็นเค นาฟต้า

ตาราง บอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

22:30 เอฟซี วิล 1900 รอ สเตด โลซาน อูชชี
22:59 วินเตอร์ทูร์ รอ เคียสโซ
23:30 อารัว รอ เนอชาแตล ซามักซ์
00:00 กราสฮ็อปเปอร์ รอ เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น

ตาราง บอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

22:30 ออร์ไกร์ท รอ ออสเตอร์ ไอเอฟ
22:30 ฮาล์มสตัด รอ วาสเทราส เอสเค เอฟเค

ตาราง บอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

19:00 สตรอมเมน รอ รัวฟอส
19:00 อาซาเน่ ฟุตบอล รอ เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
20:30 ฮามคาม รอ ซองน์ดาล
20:30 คองสวิงเกอร์ รอ เรนเฮล์ม ไอแอล
20:30 ซทจอร์ดาล บริ้ง รอ ทรอมโซ่ ไอแอล
20:30 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล รอ โกรลุด

ตาราง บอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

18:00 ยูทีเอ อารัด รอ ชินเดียทาร์โกวิสเต้
23:30 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย รอ โปลิเทคนิก้า อายซี่
01:45 เซ็บซี่ รอ ดินาโม บูคาเรสต์

ตาราง บอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:15 โฮโบร รอ เอสเบิร์ก
19:00 เฟรเดอริเซีย รอ สคีฟซ์ ไอเค
20:00 เวนด์ซีเซล รอ เฮอฟอล์จ โคเก้
21:00 เฮลซิงกอร์ รอ โคลดิ้ง

ตาราง บอล ตุรกี 2 Ligi A

17:30 อุมรานิเยสปอร์ รอ อัลตินอร์ดู
22:59 ซัมซั่นสปอร์ รอ เคซิโอเรนกูคู

ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:45 ทแซร์สโค เซโล รอ โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
00:15 เลฟสกี้ โซเฟีย รอ เชอร์โน มอร์วาร์น่า

ตาราง บอล สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า รอ เทรนซิน
22:00 เอสเคเอฟซีเรด รอ ซลาเต้ โมราฟเซ่
22:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค รอ เอ็มเอสเค ซิลิน่า
22:00 นิตร้า รอ ซีมปิน ไมชาโลวี

ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

23:15 เดอะ นิว เซนต์ส รอ ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้

ตาราง บอล ลีกา 1 ฮังการี

19:45 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน รอ วาร์ดา เซ
22:00 ปาคซิ เซ รอ บูดาเปสต์ ฮอนเวด
00:30 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี รอ อูจเปสต์

ตาราง บอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

21:00 เบรย์ วันเดอเรอร์ส รอ ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
21:00 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด รอ เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)

ตาราง บอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

05:00 กัวเรตาโร่ เอฟซี รอ เนกาซ่า
07:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล รอ เอฟซี ฮัวเรซ
09:00 คลับ อเมริกา รอ อัตลาส
09:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย รอ มอนเทอร์เรย์

ตาราง บอล อิตาลี C1A

20:00 คาร์ปิ รอ เชเซน่า
01:45 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ รอ โปเทนซ่า

ตาราง บอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

21:00 อัลลัว แอทเลติค รอ ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก
21:00 ดันดี รอ กรีน็อค มอร์ตัน
21:00 อินเวอร์เนสส์ รอ อายร์ ยูไนเต็ด
21:00 ควีน ออฟ เซาธ์ รอ เรธโรเวอร์ส

ตาราง บอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ดัมบาร์ตัน รอ ไคลด์
21:00 อีสต์ ไฟฟ์ รอ มอนโทรส
21:00 ฟัลเคิร์ก รอ ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก
21:00 แพททริค ทริสเทล รอ แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
21:00 ปีเตอร์เฮด รอ โคฟ เรนเจอร์

ตาราง บอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 แอนนัน แอธเลติก รอ สแตรนแรร์
21:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ รอ คาวเดนบีท
21:00 เอลจิน ซิตี้ รอ เบรซิน ซิตี้
21:00 ควีนส์ ปาร์ค รอ อัลเบี้ยน โรเวอร์
21:00 สเตนเฮาส์มัวร์ รอ สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน

ตาราง บอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 วิเซล่า รอ อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
21:00 โควา พีดาเด้ รอ ไลซอส
21:00 ปอร์โต้ บี รอ จีดี ชาเวซ
21:00 วิล่าแฟรเนียนเซ รอ คาซ่า เพีย เอซี
22:59 เอสแอล เบนฟิก้า บี รอ อคาเดมีโค วิสุ

ตาราง บอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

20:00 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี รอ เนีย ซาลามิส
22:30 เอร์มิส อราดิปปู รอ เออีเค ลาร์นาคา

ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส รอ ลาร์นเอฟซี
21:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส รอ วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
21:00 เกล็นโตรัน รอ เกล็นนาโวน ลูร์กัน
21:00 พอร์ทาดาวน์ รอ โคเลอไรน์
23:30 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด รอ ลินฟีลด์ เอฟซี

ตาราง บอล สิงคโปร์ ลิก

16:30 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี รอ บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี

ตาราง บอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

18:00 เคพีวี คอคคูล่า รอ มูซ่า
18:00 เอซี คาจานิ รอ เอสเจเค อคาร์ติเมียร์
18:00 เอซี โอลู รอ เอ็มพี มิคเคลลี่
21:00 ยาโร รอ เคทีพี ค็อตก้า
21:00 ไมปา รอ อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล

ตาราง บอล สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ รอ สค็อปดี้ เอไอเค
19:00 เทบีย์ไอเอส รอ วาซาลุนด์ ไอเอฟ
19:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ รอ ไอเค ฟรีจ เทบีย์
19:00 ไอเอฟเค เบอร์ก้า รอ บรอมมาปอจคาร์น่า
19:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ รอ โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค
19:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ รอ อัตซิคเท็นส์ บีเค
20:00 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ รอ ลุนด์ บีเค
20:00 อัสซีริสก้า ไอเค รอ ทอร์น ไอเอฟ
22:00 ไอเอฟ ซิลเวีย รอ เกเฟล ไอเอฟ

ตาราง บอล ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)

22:59 เซอร์เบีย(ญ) รอ คาซัคสถาน(ญ)

ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

18:30 เอฟเค โกโลดียา รอ เอฟเค วิกแวม สโมเลวิชี่
20:30 บาเต้ โบริซอฟ รอ เอฟเค วิเท็บส์ค
22:30 ดินาโม มินส์ค รอ เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค

ตาราง บอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1

12:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 2 - 0 เชอตาโนโว มอสโก 1-0
17:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 รอ ดินาโม บรีอันสค์
18:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก รอ เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
18:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ รอ เทคสติลชิค อีวาโนโว
19:00 แอคร่อน โตเกลียทติ รอ เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์
20:00 วอลการ์ อัสทราคาน รอ สปาร์ตัก มอสโก 2
21:00 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ รอ เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด
21:00 เฟเคิล รอ ครีลย่า โซเวียตอฟ
21:00 ตอร์ปิโด มอสโก รอ อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ
21:00 เวเลส รอ ทอม ทอมสค์
22:59 บัลติก้า รอ เออทิช 1946ออมส์

ตาราง บอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:00 ซามาเล็ค รอ ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก

ตาราง บอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

00:15 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ รอ พลาซ่า โคโลเนีย
02:30 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ รอ บอสตัน ริเวอร์
05:30 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ รอ ซีเอ เพนาโรล

ตาราง บอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:30 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา รอ สปอร์ต บอยส์
01:00 คาร์ลอส แมนนุซซี่ รอ ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่
03:30 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส รอ แอทเลติโก้ กรัว
06:30 เซียนเซียโน่ รอ สปอร์ติ้งคริสตัล

ตาราง บอล สโลวีเนีย ลิกา 1

20:45 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ รอ เอ็นดี กอริก้า
23:00 มาริบอร์ รอ เอฟซี โคเปอร์

ตาราง บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

04:00 อ็องเซ่ กัลดาส รอ จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา
06:05 ดิปอร์เทส โตลิม่า รอ ลา อีคูดัด
08:10 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า รอ มิลเลียนนาริออส

ตาราง บอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 4 - 0 โตเกียวเวอร์ดี้ 3-0
12:30 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0 - 0 ฟาเจียโน โอคายามา 0-0

ตาราง บอล ซาอุดีอาระเบียลีก

23:55 อัล ฟาร์ท รอ อัล อิติฮัด(ซาอุฯ)

ตาราง บอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 บลายท์ สปราตันส์ รอ เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
21:00 บอสตัน ยูไนเต็ด รอ เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี รอ คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
21:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ รอ แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู

ตาราง บอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ รอ เมดสโตน ยูไนเต็ด
21:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด รอ ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์

ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:30 ไกเซอร์ ชีฟ รอ มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
20:30 บาโรก้า เอฟซี รอ มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด
20:30 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก รอ ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์
22:59 เคป ทาวน์ ซิตี้ รอ ชิปป้า ยูไนเต็ด
01:15 อามาซูลู รอ ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
01:15 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด รอ แบล็ค ลีโอพาร์ด

ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 อัล อาห์ลี(N) รอ อัลซอลส์

ตาราง บอล กาตาร์ ลีก

21:30 อัล วาครา(N) รอ อัล-ดูฮาอิล
23:45 กาตาร์ เอสซี รอ อัมม์ ซาลาล
23:45 อัล เรย์ยาน รอ อัล อราบี

ตาราง บอล คูเวต ลีก

21:35 ยาร์มุค รอ อัล ฟาฮาฮีล เอสซี
23:50 อัล ซาลิบิคัท รอ อัล ซัลมิย่า

ตาราง บอล UAE คัพ

19:55 แมสฟุท รอ ดิบา ฟูไจรัช
19:55 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) รอ อัล ไทด์

ตาราง บอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ รอ ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
21:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ รอ บีคอนส์ฟิลด์
21:00 โกสปอร์ท โบโรห์ รอ เมอร์ธีร์ทาวน์
21:00 สวินดอน ซูเปอร์มารีน รอ ทรูโร ซิตี้
21:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ รอ วอลตัน แคชชวลส์
21:00 เยท ทาวน์ รอ พูล ทาวน์

ตาราง บอล อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

21:00 สเตนส์ ทาวน์ รอ ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม

ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

19:30 โอลิมปิก ซาราเยโว รอ เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
19:30 เอฟเคทุซลา ซิตี้ รอ เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
22:00 เอฟเค เวเลซ รอ เอฟเค เซลเยซนิการ์

ตาราง บอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 ทูเลวิค วิจานดี่ รอ ทาร์ตู เจเค มัก
19:00 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน รอ เจเค ทาลินน่า คาเลฟ

ตาราง บอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ รอ ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)
06:15 ก๋วยลีน่า รอ โอลิมเปีย อาซันซิออง

ตาราง บอล เซเรีย บี บราซิล

02:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ รอ ปอนเต เปรตา
04:30 แซมปายโอ้ คอเรีย รอ คุยอาบา
07:00 อเมริกา เอ็มจี รอ คอนฟิแองก้า

ตาราง บอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

18:00 โคดรู โลโซวา รอ เอฟซี มิลซามี่
21:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล รอ เอฟซี ฟลอเรชติ

ตาราง บอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา รอ เดปอร์ตีโบ ลาร่า
08:00 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา รอ อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล

ตาราง บอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:30 เอฟเค ชคูปิ รอ ซิเล็กส์

ตาราง บอล USL ดิวิชั่น 1

06:30 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี รอ เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์

ตาราง บอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

11:00 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 2 - 2 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 0-1

ตาราง บอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:00 นาสบี้ บีเค (ญ) รอ ซันดบี้บีเค(ญ)

ตาราง บอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

พักครึ่ง พักครึ่ง เอฟเค อูราล (เยาวชน) 0 - 3 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 0-3
18:00 อูฟา (เยาวชน) รอ รูบิน คาซาน (สำรอง)
18:00 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) รอ ไดนาโม มอสโก (เยาวชน)

ตาราง บอล สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

18:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) รอ โบลสตรานอส เอสเค (ญ)
20:00 อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) รอ มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)

ตาราง บอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) รอ เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน)
17:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) รอ โปกอน เซซิน (เยาวชน)
17:30 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) รอ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)

ตาราง บอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เอดี กรีเชีย รอ เฮเรดิอาโน
06:00 ซานโตส เด กัวปิเลส รอ กัวดาลูเป เอฟซี

ตาราง บอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:30 ซีดี ซอนโซนาเต รอ เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน
08:00 ซานต้า เทคล่า รอ ซีดี ชาลาเตนังโก

ตาราง บอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 เซงลีอา แอทเลติค รอ ทักเซน เรนโบว์เอฟซี
00:15 จีซีร่า ยูไนเต็ด รอ เซจตัน คอรินเทียนส์

ตาราง บอล ลิทัวเนีย คัพ

18:30 บอลติกปาเนเวจิส รอ ซูดูว่า

ตาราง บอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด รอ โบเวร์ส พิทซี
21:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ รอ มาร์เกต
21:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี รอ เอนฟิลด์ ทาวน์
21:00 โครินเธียน-แคชวลส์ รอ เลเธอร์เฮด
21:00 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด รอ วอร์ทติ้ง
21:00 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช รอ ฮอร์สแฮม
21:00 เมอร์สทัมเอฟซี รอ พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์

ตาราง บอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

19:00 เควีเคไทอ์เนน(ญ) รอ อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ)

ตาราง บอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

01:00 นซี ลูนาวิค รอ ไวกิงเกอร์ โกตู

ตาราง บอล ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม รอ เรอัลโซเซียดัดโทเคา
06:00 ซีดี วิด้า รอ ฮอนดูรัส โปรเกสโซ
08:00 ซี.ดี. รีล เด มินัส รอ ซีดี โอลิมเปีย

ตาราง บอล กัวเตมา ลาลีกา

00:00 ซีดี มาลากาเตโก รอ คลับ เซลาจู เอ็มซี
02:05 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ รอ โคบาน อิมเพเรียล

ตาราง บอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

18:00 คอร์โดบา(ฟุตซอล) รอ ปัลมา (ฟุตซอล)
22:59 ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) รอ แอนติเครา(ฟุตซอล)
23:30 อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) รอ เพนิสโคลา(ฟุตซอล)

ตาราง บอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:30 คลับสปอร์ต เอเมเลค รอ มาคาร่า อัมบาโต้
06:00 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ รอ เดลฟินเอสซี
08:30 แอลดียู กีโต้ รอ ซีดี เอล นาซิอองนาล

ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

17:00 เอฟเค กาบาล่า รอ ซาบาลี
19:00 เคสลา เอฟเค รอ เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู

ตาราง บอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

18:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19) รอ นอร์สแตน (ยู 19)
18:00 ออฟซอล (ยู 19) รอ สคีด ออสโล (ยู 19)

ตาราง บอล เกาหลี ชาเลน ลีก

12:00 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 1 - 3 เกียงจู ซิติเซ่น เอฟซี 0-1
13:00 กิมแฮ ซิตี้ รอ กังเนือง ซิตี้
13:00 กิมโป เอฟซี รอ ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น
13:00 ฮวาซอง เอฟซี รอ กย็องจู เคเอชเอ็นพี
13:00 ม็อกโป ซิตี้ รอ อินชอน โคเรียล
13:00 พย็องแท็กซิติเซ็น รอ ชุนชอนซิติเซ็น
15:00 ชองจู จิคจิ รอ ยังจู ซิตี้เซน

ตาราง บอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) รอ ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)
18:00 เอซี มิลาน(เยาวชน) รอ ซัสเซาโล่(เยาวชน)
20:00 ลาซิโอ(เยาวชน) รอ เอเอส โรม่า(เยาวชน)

ตาราง บอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ รอ ไซโบ้ ซันเดย์
14:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี รอ อู่ฮั่น ทรี ทาวน์
14:00 ชิงเต่า จงเนิ่ง รอ ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์
14:00 ปักกิ่ง ลี่ กง รอ เหอเบ่ย จิงยิง

ตาราง บอล เยอรมันลีกา 3

19:00 เอสวี เม็พเพ่น รอ ไกเซอร์สเลาเทิร์น
19:00 อิงโกลสตัดท์ รอ ดินาโม เดรสเดน
19:00 มักเดเบิร์ก รอ เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
19:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค รอ เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
19:00 ฮันซ่า รอสต๊อค รอ วิคตอเรีย โคโลญจน์
19:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก รอ เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05

ตาราง บอล ไทย พรีเมียร์ลีก

17:45 นครราชสีมา เอฟซี รอ ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00 สมุทรปราการ ซิตี้ รอ สุพรรณบุรี เอฟซี
19:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี รอ ระยอง เอฟซี
20:00 การท่าเรือ เอฟซี รอ ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี

ตาราง บอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 แบมเบอร์ ไบร์ท รอ บักซ์ตัน เอฟซี
21:00 มัตล็อค ทาวน์ รอ สการ์โบโรห์
21:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต รอ แกรนแธม ทาวน์
21:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ รอ เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
21:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส รอ แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี
21:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก รอ บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 ไวท์บี้ ทาว์น รอ เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
21:00 วิตตัน อัลเบียน รอ แอทเธอตัน คอลเลียรี่
21:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ รอ แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี

ตาราง บอล เวียดนาม ลีก

18:00 ทัน กวางนินห์ รอ โฮจิมินห์ซิตี้
19:15 ฮานอย ทีแอนด์ที รอ บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง

ตาราง บอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

17:30 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน รอ ปัคตากอร์
19:30 ซอกเดียน่า จิซาค รอ นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน

ตาราง บอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

13:15 อัลบานี ครีก 6 - 2 ทารินก้า โรเวอร์ 5-0
90 วินาที เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 2 บริสเบน เคไนท์ส 0-2
พักครึ่ง พักครึ่ง คาบูลเตอร์ เอฟซี 1 - 1 นอร์ธ สตาร์ 1-1
41วินาที เดอะ แกป บีพีแอล 3 - 0 อคาเซีย ริดจ์ -

ตาราง บอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฮอนด้า เอฟซี 0 - 1 โคชิ ยูไนเต็ด 0-0
11:00 โซนี่ เซนได 2 - 1 บิวาโกะ ชิงะ 1-0
11:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 5 - 3 โอซาก้า เอฟซี 2-1
11:00 นารา คลับ 1 - 0 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 1-0

ตาราง บอล เช็ก U19 ลีก

16:00 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) รอ ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
16:00 เมทีโอปราก(ยู 19) รอ ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
16:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) รอ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
17:15 สลาเวีย ปราก (ยู 19) รอ สโลวัคโก้ (ยู 19)
18:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) รอ บานิค ออสตราว่า (ยู 19)

ตาราง บอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:00 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) รอ เอสเบิร์ก (ยู 19)
17:30 เวเจิล (ยู 19) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)
17:30 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) รอ ฮอร์เซนส์(ยู19)
18:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) รอ มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
18:00 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) รอ นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)
18:00 บรอนด์บี้ (ยู 19) รอ ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)
19:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) รอ โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)

ตาราง บอล ฮังการี U19 A ลีก

15:00 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) รอ บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)
15:00 ปาคซิ เซ ยู 19 รอ วิดีโอตอน(ยู 19)
17:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) รอ แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19)
17:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) รอ ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19)
19:00 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) รอ เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)

ตาราง บอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2

18:30 โอโมเนีย อราดิปปู รอ อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย

ตาราง บอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 บาเฮีย (เยาวชน) รอ อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน)
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) รอ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน)
01:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) รอ วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน)

ตาราง บอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

21:00 ซานราฟาเอล รอ ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย
21:00 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ รอ ซีอี เอสปอร์เลส
21:00 ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ รอ ซีดี คายอน
21:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 รอ เอสดี แทกิลเอสคูโด้
21:00 อัลโคเบนดาส สปอร์ต รอ ราโย่ บาเยกาโน่ 2
21:00 ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ รอ ยูดี คอเยเรนเซ่
21:30 ซานตันยี รอ ลัวเซเตนเซ่
21:30 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา รอ ซีดีเบติ โอนัค
21:30 โทโลซา รอ เอสดี เกอร์นิกา
21:30 เมลียา ซีดี รอ โมทริล ซีเอฟ
22:00 ซีดี อาร์ดรอย รอ ซีเอซิลบอลเนโร
22:00 ซีดี อริซนาบาร์รา รอ ปาเซ เคอี
22:00 ซีดี ลากุล โอแนค รอ ซีดี ซานตูนซี่
22:30 พานาเดอเรีย พูลิโด้ รอ ยูดี แกรน ทารายาลเอสที
22:59 ลาส พัลมาส ซี รอ ยูดี ซาน เฟอร์นันโด
23:30 ซีดี กวาดาลาฮารา รอ ซีดี อิเยร์กาส
23:30 เจดี โซโมร์รอสโตร รอ เอสดี ดิวส์โต
23:30 อะเซโร รอ แอตเลติโก้ ซากัลทิโน
00:00 เอดี เซวตา รอ ซีเอ แอนโตเนียโน่

ตาราง บอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

00:15 ฟกูรายูไนเต็ด รอ มกับบา เอฟซี

ตาราง บอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2

19:00 โกลเดนี รอ เอฟซี คาฮูล-2005

ตาราง บอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

11:00 โครย์ดอน คิงส์ 1 - 2 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 1-0
11:30 มอดบูรี่ เจ็ท 0 - 2 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 0-0
11:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 4 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 0-3
11:30 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 1 - 2 เมโทรสตาร์ เอสซี 0-1

ตาราง บอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

18:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) รอ ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)
19:15 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) รอ เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)
19:45 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) รอ ฮอร์เซ่นส์(ยู 17)
20:00 เวเจิล(ยู 17) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)
20:15 อัลบอร์ก(ยู 17) รอ นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)
20:30 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) รอ มิดทิลแลนด์(ยู 17)
21:30 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) รอ โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)

ตาราง บอล เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด รอ ฟลอร่า ทาลลินน์ 2

ตาราง บอล เบลารุสลีกา Pershaya

19:00 สมอร์กอน เอฟซี รอ เอฟซี โกเมล

ตาราง บอล ไทย ดิวิชั่น 1

17:45 อุดรธานี รอ อยุธยายูไนเต็ด
18:00 ศรีสะเกษ เอฟซี รอ ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00 กรมศุลกากร เอฟซี รอ อุทัยธานี ฟอเรสท์
19:00 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี รอ เชียงใหม่ เอฟซี
20:00 ระนอง เอฟซี รอ ลำปาง เอฟซี

ตาราง บอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:30 อรารัต-อาร์เมเนียบี รอ อรารัต เยเรวาน 2
18:30 ชีรัค บี รอ บีเคเอ็มเอ เยเรวาน

ตาราง บอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

16:00 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน รอ โกลด์ โคสต์ ไนท์
16:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ รอ บริสแบน ซิตี้

ตาราง บอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

11:30 อดิไลเด้วิคตอรี่ 4 - 4 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 1-1
11:30 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 3 - 1 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 1-0
11:30 สเติร์ทไลอ้อนส์ 1 - 1 แอดิเลด แพนเทอร์ 0-1
11:30 ซีฟอร์ด เรนเจอร์ 2 - 7 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 1-6
16:30 แอดิเลดไวเปอร์ส รอ เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี

ตาราง บอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:30 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด รอ พีเอสเอ็มมากัสซาร์
18:30 บาหลี ยูไนเต็ด รอ พีเอส ติร่า

ตาราง บอล เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี รอ เรคเวเร เจเค ทาร์วาส
17:00 เจเคเวลโค่ทาร์ทู รอ นอมเม่ เจเค คาลจู 2
17:00 โวรู เจเค รอ ทาบาซาลู ชาร์ม่า

ตาราง บอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

16:00 ทูรัน รอ ไดนาโม ซามาร์คาด
17:30 ชูตัน กูซาร์ รอ กอเตปา เทสฮ์เกนท์

ตาราง บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:00 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี รอ เรอัล ซานตานเดร์
03:00 แอตเลติโก้ เอฟซี รอ เดปอร์เตส ควินดิโอ
03:00 เวลเลดูปา เอฟซี รอ ลาเนรอส เอฟซี

ตาราง บอล ENG UD1

21:00 แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน รอ แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด
21:00 ฟริคลีย์ แอธเลติก รอ มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์
21:00 ลุฟเบร้อ ไดนาโม รอ วิสเบค ทาวน์
21:00 สต็อคบริดจ์ รอ นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี

ตาราง บอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

19:30 วลาซริมิ คิซีโว รอ เอฟเค ดริต้า

ตาราง บอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1

28วินาที แอง แยง 0 - 0 บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี -
29วินาที ซานนา คานห์ ฮัว 1 - 2 บินห์ดินห์ -
17:00 ฟ๋อเฮียนเอฟซี รอ บิ่ญ เฟือก

ตาราง บอล บัลแกเรีย B PFG

22:00 มินยอร์ เพอร์นิค รอ วิโตชา บิสตริต้า

ตาราง บอล เค ลีก ชาเลน

11:30 ชุนนัมดรากอนส์ 1 - 2 แทจอน ซิติเซน 0-1
14:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 0 ซูวอน ซิตี้ 1-0

ตาราง บอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

12:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 3 - 0 โยโกฮามา เอสซีซี 0-0

ตาราง บอล บราซิลเลียร์

03:00 เทรเซ่ พาไรบา รอ เอสซี เปซานดูปารา
03:00 มานุส (สมัครเล่น) รอ อีซี จากุยเพนเซ่
05:00 เรโม เบเลม รอ อิมเพอราทิช

ตาราง บอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ รอ เคเอส พอลโควิค
19:15 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา รอ จีเคเอส คาโตวีตเซ
22:59 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ รอ โปกอน ซีดล์เซ

ตาราง บอล บราซิล แชมป์ ซี

03:30 โนโรเอสเต้ รอ นาซีอองนัล เอสพี

ตาราง บอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

12:00 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ รอ เวสต์เทิร์นสปิริท
14:00 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด รอ อิปสวิช ซิตี้
15:00 เมาท์ กราเวท รอ เดอะ เลค

ตาราง บอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

20:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) รอ ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20)
20:00 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) รอ อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20)
21:00 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) รอ เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20)
01:00 โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 รอ ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ(ยู20)

ตาราง บอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 มอนต้า เอฟซี รอ กัวเลซีโอเอสซี
03:00 9 de Octubre รอ เฟอร์ซา อมาริลลา

ตาราง บอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) รอ เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17)
16:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) รอ บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17)
16:00 ซังค์ เพาลี (ยู 17) รอ ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)
16:00 โฮลสไตน์คีล(ยู 17) รอ ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17)
16:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) รอ ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17)
16:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) รอ เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17)
16:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) รอ อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17)
17:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) รอ เอาก์สบวร์ก (ยู 17)
18:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) รอ คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17)
18:00 ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) รอ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17)
19:00 เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) รอ ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17)
20:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) รอ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17)

ตาราง บอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

17:00 บียาร์เรอัล บี รอ ยูดี เลบานเต้ บี
21:30 อลาเบส 2 รอ อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่
23:30 บูร์โกส ซีเอฟ รอ สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี
23:30 อันดอร์ราซีเอฟ รอ อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี
23:30 เอสดี ลาเรโด รอ บาราคแอลโด ซีเอฟ
00:00 ฮอสปิตาเลย์ รอ เยย์ดา
00:30 เอซเตรมาดูรา รอ วิลลารูเบีย ซีเอฟ

ตาราง บอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

15:30 ชามนิตเซอร์(ยู 19) รอ ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)
16:00 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) รอ เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19)
16:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) รอ เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)
16:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) รอ เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19)
16:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) รอ อิงโกลสตัดท์ (ยู 19)
16:00 คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) รอ เอาก์สบวร์ก(ยู 19)
16:00 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) รอ เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19)
16:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) รอ เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19)
16:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) รอ ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19)
16:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) รอ ชาลเก้ 04 (ยู 19)
16:00 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) รอ เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19)
16:00 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) รอ เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19)
16:30 เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
17:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) รอ เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
17:30 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) รอ แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
18:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) รอ โฮลสไตน์ คีล (ยู 19)
18:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) รอ ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)
19:00 มักเดเบิร์ก(ยู 19) รอ ซังค์ เพาลี (ยู 19)
20:00 เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) รอ เนิร์นแบร์ก(ยู19)

ตาราง บอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) รอ แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)
18:30 วีเอฟบีเออร์บัค รอ เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
18:30 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก รอ บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี
18:30 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส รอ เบอร์ลิเนอร์เอเค07
19:00 บาเยิร์น อัลเซนัว รอ ทีเอสวี ชไตน์บัค
19:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก รอ แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
19:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก รอ วีเอฟอาร์ อาเล่น
19:00 เอฟซี กีสเซิน รอ ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
19:00 เฮสเซ่น คาสเซล รอ เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
19:00 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ รอ บาลินเกอร์
19:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 รอ ทีเอสจี บาลินเก้น
19:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น รอ เอสวี ลิปสตัดท์
19:00 อเลมานเนีย อาเค่น รอ แบร์กิช กลัดบลัค 09
19:00 บอนเนอร์ รอ พรูเบน มุนสเตอร์
19:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ รอ ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
19:00 ไวเด้นบรูค รอ มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)
19:30 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 รอ คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
20:30 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น รอ ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
21:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) รอ เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น

ตาราง บอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา(N) รอ พีเค-35 วานตา
18:00 นูรมิจาร์เวน รอ เจเอพีเอส
18:00 เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ รอ คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ
18:00 เอฟซีเอสพู รอ แจส พอริ
18:00 คาริเนน โปเจ็ท รอ เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์
18:00 ทีพีวี แทมเปเร่ รอ แอตแลนติส
18:00 จิปโป รอ พีเอส เคมิ คิงส์
18:00 อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 รอ จีวาคีล่า เจเค
20:00 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ รอ พี ไอร็อต

ตาราง บอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur

21:00 แก็งก็อง บี รอ แวร์กซายส์ 78
21:00 โคโลเมียร์ส รอ อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์
21:00 เอฟซี น็องต์ บี รอ ชามาเลียเรสเอฟซี
21:00 โอลิมปิก ลียง 2 รอ อันเดรซัก
22:59 โอแซร์ บี รอ กาเซเล็ค อฌักซิโอ้
22:59 แซง กวองแตง รอ อองตองต์ เอสเอสจี
22:59 บลัว เอฟ.41 รอ เอฟซี รูออง
22:59 ก็อง 2 รอ พลาเบนเนค
22:59 ชาร์เทรส เอฟซี รอ ลอริยองต์ บี
22:59 แซ็ง-มาโล รอ กรานวิลเล
22:59 เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ รอ วานส์
22:59 บูร์ช 18 รอ เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่
22:59 ไฮอีเรส รอ โมนาโก 2
23:30 อีเซอร์ เอเอส รอ เตรลิสซาค
00:00 มง-เดอ-มาร์ซ็อง รอ เล เออบิเยรส์

ตาราง บอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

พักครึ่ง พักครึ่ง เมต้าล๊อกโลบูส 1 - 0 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ซีเอส สตินก้า บาเกา 1 - 2 เอซีเอส โคมูนา รีเซีย 1-2
พักครึ่ง พักครึ่ง พานดูรี ทาร์กู-จิอู 1 - 1 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 1-1
พักครึ่ง พักครึ่ง เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 1 - 1 ดูนาเรีย คาลาราซี 1-1
พักครึ่ง พักครึ่ง เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี 4 - 1 สโคลาร์เรซิต้า 4-1
28วินาที คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0 - 0 ฟารูล คอนสแตนต้า -

ตาราง บอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

21:00 เอฟซี เรด สตาร์ ซูริค รอ เอฟซี โคโซโวซูริค
21:00 บาเดน รอ ลังเงนทาล
21:00 โวห์เลน รอ ซูก 94
21:00 บาสเซโคร์ท รอ เดเลมอน
21:00 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) รอ เบียล เบียนนี่
22:00 เอฟซี บัลเซอร์ รอ ทาลวิล
22:30 แกรนด์ แลนซี รอ อัซซูรี่ 90
22:30 เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท รอ ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21)

ตาราง บอล เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 วอนลอส รอ ไนโคบิ้ง เอฟซี
18:00 เอฟซี ซีสเวส รอ บราแบรนด์
18:30 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ รอ ฮิลลิร็อด
19:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด รอ บี 93 โคเปนเฮเกน
19:00 เจมส์เมอบังค์ รอ ฮอลเบค
19:00 มิดเดลฟาร์ท รอ โฮลสเตโบร บีเค
19:00 นาสบี้ รอ บีเค เฟรม
19:30 วีเอสเค อาร์ฮุส รอ ทิซเตด เอฟซี

ตาราง บอล นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 เฟคเกรอย รอ อีเกอร์ซันด์ ไอเค
19:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ รอ ไบรน์
21:00 สคีด ออสโล(N) รอ ควิด ฮอลเด้น
21:00 อัสเคอร์ รอ โซต้า
22:00 ทรอมส์ดาเลน รอ โฮดด์

ตาราง บอล ตุรกี ลีก 2

18:00 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ รอ อลาซิกสปอร์
18:00 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ รอ อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์

ตาราง บอล รัสเซีย DIV2

18:00 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ รอ คแวนท์ ออบนินส์ค
19:00 ซัลยุต รอ อแวนการ์ด คุร์สค์
20:00 เอฟเค อาร์ยาซาน รอ คิมกี้(สำรอง)

ตาราง บอล สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 ทอลสแลนด้าไอเค รอ ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม
20:00 สเมดบี้ เอไอเอส รอ ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม

ตาราง บอล TAS พรีเมียร์ลีก

10:15 โฮบาร์ต ใต้ 1 - 1 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 1-1
10:30 เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 1 - 4 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 0-0
12:30 โฮบาร์ทซีบรา 2 - 0 ลอนเซสตัน ซิตี้ 0-0
12:30 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 3 - 2 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 2-1

ตาราง บอล NSW-N พรีเมียร์ลีก

09:30 แฮมิลตัน โอลิมปิค รอ เมทแลนด์
13:00 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 2 - 2 บรอดมีโดว์ เมจิก 1-1

ตาราง บอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

13:45 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 0 - 1 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง มิทเชลตัน ( ญ ) 1 - 0 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 1-0

ตาราง บอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

00:00 ออร์แลนโด ซิตี้ (ยู 23) รอ กรีนวิลล์ เอฟซี
02:00 ไมอามี่ ยูไนเต็ด รอ พีเอสแอล ยูไนเต็ด เอสซี
08:00 โอมาฮา รอ ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส

ตาราง บอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

13:00 แก็บ(สำรอง) 0 - 0 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 0-0

ตาราง บอล ภูฏาน Thimphu League

18:00 ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด รอ ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี

ตาราง บอล FFSA SLR

09:15 แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) 0 - 3 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 0-2
09:15 คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 3 - 2 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 1-1
09:15 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 1 - 3 อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) 1-3
09:15 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 2 - 3 เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) 1-1
09:35 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 4 - 2 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 2-2
09:35 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 3 - 1 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 1-0

ตาราง บอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

16:00 เอซี คาริน่า (ญ) รอ แกรนจ์ ทิสเติล (ญ)
16:00 ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) รอ อิปสวิช ซิตี้ (ญ)

ตาราง บอล สวีเดน Southern

19:00 เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค รอ รินนินเก้ ไอเค

ตาราง บอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

03:00 ซานฟานซิสโก เอฟซี รอ แอตเลติโก้ ชิริกี้

ตาราง บอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

14วินาที กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป 0 - 0 พระนครศรีอยุธยา -
16:00 อัสสัมชัญ ธนบุรี รอ อ่างทอง เอฟซี
16:00 ทหารบก เอฟซี รอ มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
18:30 ฉะเชิงเทรา รอ กองเรือยุทธการ

ตาราง บอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

09:00 มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20) รอ โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด (ยู 20)

ตาราง บอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 อเมริกา เอสพี รอ ตานาบี เอสพี
01:00 แอตเลติโก้ โมกิเอสพี รอ อีซี เซา โชเซ เอสพี
01:00 มาอูเอ็นซ่าเอสพี รอ จาบาควาร่า เอสพี

ตาราง บอล โปแลนด์ Div.4

19:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค รอ เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส
19:00 โอลิเปีย ซามโบรฟว์ รอ สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้
19:30 เคเอส อีเนอเกติก โร รอ เอ็มเคเอส คลูชบ็อค
20:00 จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 รอ พิลิแกน โลวิส

ตาราง บอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:30 กัมพูชาไทเกอร์เอฟซี รอ โซลติโล่ อังกอร์

ตาราง บอล สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น

22:59 สตาเด้ นยอนเนียส รอ เอสซี แชม

ตาราง บอล อุรุกวัย U19 ลีก

19:00 ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) รอ โปรเกรสโซ่(ยู 19)
19:00 ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(ยู 19) รอ ริเวอร์เพลต (ยู 19)
02:30 วิลล่าเทเรซา (ยู 19) รอ ซุด อเมริกา(ยู 19)

ตาราง บอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ รอ เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ
20:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) รอ ทียูเอสโคเบลนซ์
20:30 เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 รอ ทีเอสจี บัคนัง
20:30 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 รอ สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
21:00 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต รอ ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ

ตาราง บอล คอสตาริกา 2.Liga

04:00 คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้ รอ พันตาเรนนัส

ตาราง บอล กัวเตมาลา D2

02:00 คลับ ออโรร่า รอ ซิเคียนาเล่เอฟซี

ตาราง บอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

19:00 ลิเวอร์พูล (ยู 23) รอ เชลซี(ยู 23)
19:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) รอ อาร์เซน่อล (ยู 23)

ตาราง บอล นิคารากัว Apertura ลีก

09:00 เรอัล เอสเทล(N) 3 - 0 ยูเวนตุส มานากัว 1-0
06:00 มานากัว เอฟซี รอ เรอัลมาดริซเอฟซี
09:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ รอ ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว

ตาราง บอล TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

10:15 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 1 - 6 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 0-4
10:15 ทารูนา 1 - 1 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 1-1
10:15 ลอนเซสตันยูไนเต็ด 3 - 1 อัลเวอร์สโตนเอฟซี 0-1

ตาราง บอล อังกฤษ U23 1.Liga

19:00 มิลล์วอลล์(ยู 23) รอ วีแกน (ยู 23)

ตาราง บอล เม็กซิโก Segunda Division

00:00 แอตเลติโก้ ซาน ลูอิส 2 รอ มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล

ตาราง บอล เดนมาร์ก - 4.Liga

17:00 บี 1908 รอ ตาสทรัพ เอฟซี
18:00 โอเคเอส รอ ทารูก-พารูก ไอเอฟ
18:00 อัลเรโรด เอฟเค รอ เกรฟ
19:00 มาเรียไลน์ รอ ริงโคบิง
19:00 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ รอ บี 1913 โอเดนเซ่

ตาราง บอล โครเอเชีย 2.Division

20:00 รูเดส รอ เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
20:00 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 รอ ดราโกโวลแยค
20:00 เอ็นเค โอปาติยา รอ เอ็นเค ดูโกพอลเจ

ตาราง บอล โครเอเชีย U19

15:00 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) รอ ริเยกา (ยู 19)
15:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) รอ เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19)
15:00 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) รอ ฮาร์วาทสกิ ดราโกวอลจาค (ยู 19)
16:00 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) รอ สลาเวน เบลูโป(ยู 19)

ตาราง บอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

19:00 เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว รอ เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์
19:00 มอสติสที อัลมิว รอ กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่
19:00 ไครซัล ชิสินิว คริส รอ ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า
19:00 ทูนาริ รอ ดินาโม บูคาเรสต์ 2
19:00 อินดูสเตรีย กลาด้า รอ ยูนิเรีย อัลบา ลูเลีย

ตาราง บอล เบลารุส Division 2

18:00 ดนีโปร โมกิเลฟ รอ เอฟซี บาราโนวีชี

ตาราง บอล ซานมารีโนลีก

20:00 ทรี ฟิโอริ รอ เอส.เอส.มูราต้า

ตาราง บอล เบลารุสลีกสำรอง

20:00 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) รอ ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง)
20:00 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) รอ สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง)

ตาราง บอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

21:00 มอนส์คัลปีเอสซี รอ เซนต์โยเซฟ เอฟซี

ตาราง บอล Portugal Campeonato Nacional

18:00 จีดี บรากานคา รอ มิรานเดลา
21:00 ยูเอสซี ปาเรเดส รอ อูเนียว มาไดร่า
21:00 วิลาเวอเดินเซ่ รอ ซัล กาดาส
22:00 กามาช่า รอ วิตอเรีย กิมาไรส์ บี

ตาราง บอล

14:00 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 3 - 2 ไทจง เอฟซี 0-1
16:30 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล รอ แฮปปี้ วัลเล่ย์

ตาราง บอล

17:00 โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) รอ ปาส ลาเมีย(ยู19)
17:30 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) รอ โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19)
18:00 อโตรมิโตส (ยู 19) รอ พาไนโทลิกอส(ยู 19)
20:00 พานาธิไนกอส(ยู19) รอ โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19)

ตาราง บอล

01:00 กัวร์รานี่ เอ็มจี รอ นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี
02:00 ซีเอพี อูเบอร์ลันเดีย รอ ทูปิ เอฟซี

ตาราง บอล Australia Gold Coast Premier League

ต่อเวลา วินาที คูเมรา 0 - 8 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 0-4

ตาราง บอล

20:00 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ รอ พริสตีนา

ตาราง บอล Columbia women

22:59 เรอัล ซาน แอนเดรียส(ญ) รอ อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ)

ตาราง บอล

01:00 บันกู รอ โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์
01:00 โกลโบ รอ ฟลอเรสต้า ซีอี
02:00 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี รอ จอยวิลล์ เอสเซ
03:00 เอสอี ตู กาม่า รอ พัลมาส
04:00 เซา คาเอตาโน่ รอ อีซี เปโลตัส อาร์เอส
05:00 ซัลเกโร เอซี รอ แคมพิเนสเซ่ พีบี

ตาราง บอล Brazil L

01:00 โนว่า อีกูอาคุ รอ แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ

ตาราง บอล

พักครึ่ง พักครึ่ง เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 0 - 0 บริสแบน วูลฟ์ 0-0
20วินาที เซาธ์ ยูไนเต็ด 0 - 1 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี -
16:00 มิทเชลตัน เอฟซี รอ อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี

ตาราง บอล

11วินาที สมุทรสงคราม เอฟซี 0 - 0 สระบุรี เอฟซี -
11วินาที ยโสธรเอฟซี 0 - 0 สกลนคร เอฟซี -
16:00 กระบี่ เอฟซี รอ สุราษฎร์ธานี ซิตี้

ตาราง บอล

04:30 คอมมูนนิคาซิอองเนส(ญ) รอ ปาเรช(ญ)

ตาราง บอล

21:00 อัลเวเชิร์ช รอ นีดแฮมมาร์เก็ต
21:00 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ รอ ฮิทชิน ทาวน์
21:00 โคลวิลล์ ทาวน์ รอ รัชเดน ไดมอนด์
21:00 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ รอ สแตรทฟอร์ด ทาวน์
21:00 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต รอ เซนต์ อีฟส์ ทาวน์
21:00 เรดดิตช์ ยูไนเตด รอ นูเนียตัน โบโรห์
21:00 รูเชล โอลิมปิค รอ คิงส์ แลงลีย์
21:00 แทมเวิร์ธ รอ บิ๊กเกรซเวด ทาวน์

ตาราง บอล

17:00 โควา พีดาเด้(ยู 23) รอ เบเลเนนเซส(ยู 23)
17:00 มาริติโม่(ยู 23) รอ ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23)
17:00 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) รอ บราก้า(ยู 23)
21:00 ริโอ อาฟ(ยู 23) รอ โกอิมบรา อีซี(ยู 23)

ตาราง บอล

20:00 เอ็นเค ฟราบ รอ เอ็นเค จารูน

ตาราง บอล

13:00 ยังพย็อง รอ ชุงจูซิติเซ็น
13:00 อิชอน ซิติเซน รอ โกยาง เอฟซี

ตาราง บอล

19:00 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ รอ เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2
19:00 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ รอ ทีเอสวี บุชบัช
19:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ รอ เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
19:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น รอ วีเอฟอาร์ กราซิงค์
19:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) รอ เอฟซี เมมมินเก้น
19:00 เอสวี เฮล์มสเตเทน รอ ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม
19:00 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช รอ วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก
19:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี รอ เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง

ตาราง บอล

16:00 ปิซา(ยู 19) รอ โครโตเน่ (เยาวชน)
19:30 ปอร์เดโนเน(เยาวชน) รอ เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน)
19:30 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) รอ เบรสชา(เยาวชน)
19:30 คิเอโว่(เยาวชน) รอ ปาร์ม่า(เยาวชน)
19:30 วิเชนซ่า(ยู20) รอ เรจเจียนา (ยู 20)
19:30 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) รอ เวโรน่า (เยาวชน)
19:30 เปสคารา(เยาวชน) รอ โฟรซิโนเน่(เยาวชน)
19:30 เลชเช่(ยู20) รอ ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน)
19:30 สเปเซีย(เยาวชน) รอ วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน)
20:00 เรจจิน่า(ยู19) รอ นาโปลี(เยาวชน)
20:30 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) รอ เบเนเวนโต้ (เยาวชน)

ตาราง บอล 24/10/2563

ตาราง บอล Australia Gold Coast Premier League
ตาราง บอล Brazil L
ตาราง บอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
ตาราง บอล Columbia women
ตาราง บอล ENG SD1
ตาราง บอล ENG UD1
ตาราง บอล FFSA SLR
ตาราง บอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
ตาราง บอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
ตาราง บอล NSW-N พรีเมียร์ลีก
ตาราง บอล Portugal Campeonato Nacional
ตาราง บอล TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
ตาราง บอล TAS พรีเมียร์ลีก
ตาราง บอล UAE คัพ
ตาราง บอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ตาราง บอล USL ดิวิชั่น 1
ตาราง บอล กระชับมิตร คัพ
ตาราง บอล กรีซ เนชั่นแนล A
ตาราง บอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
ตาราง บอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ตาราง บอล กัวเตมา ลาลีกา
ตาราง บอล กัวเตมาลา D2
ตาราง บอล กาตาร์ ลีก
ตาราง บอล เกาหลี ชาเลน ลีก
ตาราง บอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
ตาราง บอล คอสตาริกา 2.Liga
ตาราง บอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตาราง บอล คูเวต ลีก
ตาราง บอล เค ลีก ชาเลน
ตาราง บอล เค-ลีก
ตาราง บอล โครเอเชีย 2.Division
ตาราง บอล โครเอเชีย U19
ตาราง บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ตาราง บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
ตาราง บอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3
ตาราง บอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
ตาราง บอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1
ตาราง บอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
ตาราง บอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
ตาราง บอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ตาราง บอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
ตาราง บอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
ตาราง บอล ชเลสวิกลีกา
ตาราง บอล เช็ก U19 ลีก
ตาราง บอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
ตาราง บอล ซานมารีโนลีก
ตาราง บอล ซาอุดีอาระเบียลีก
ตาราง บอล ซูเปอร์ลีก จีน
ตาราง บอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
ตาราง บอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
ตาราง บอล เซเรีย บี บราซิล
ตาราง บอล เซอร์เบีย Prva ลีกา
ตาราง บอล เซอร์เบีย U19 ลีก
ตาราง บอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
ตาราง บอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
ตาราง บอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1
ตาราง บอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2
ตาราง บอล เดนมาร์ก - 2.Liga
ตาราง บอล เดนมาร์ก - 4.Liga
ตาราง บอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
ตาราง บอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
ตาราง บอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
ตาราง บอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
ตาราง บอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
ตาราง บอล ตุรกี 2 Ligi A
ตาราง บอล ตุรกี 3. ลัก บี
ตาราง บอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ตาราง บอล ตุรกี ลีก 2
ตาราง บอล เติร์กเมนิสถาน
ตาราง บอล ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
ตาราง บอล แทนซาเนียลีกเอิง 1
ตาราง บอล ไทย ดิวิชั่น 1
ตาราง บอล ไทย พรีเมียร์ลีก
ตาราง บอล ไทยลีกดิวิชั่น 2
ตาราง บอล นอร์เวย์ 2.Liga
ตาราง บอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
ตาราง บอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
ตาราง บอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
ตาราง บอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
ตาราง บอล นิคารากัว Apertura ลีก
ตาราง บอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ตาราง บอล บราซิล แชมป์ ซี
ตาราง บอล บราซิล ซีรี่ เอ
ตาราง บอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
ตาราง บอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
ตาราง บอล บราซิลเลียร์
ตาราง บอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
ตาราง บอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
ตาราง บอล บัลแกเรีย B PFG
ตาราง บอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
ตาราง บอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน
ตาราง บอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล
ตาราง บอล เบลารุส Division 2
ตาราง บอล เบลารุสลีกสำรอง
ตาราง บอล เบลารุสลีกา Pershaya
ตาราง บอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
ตาราง บอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตาราง บอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตาราง บอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
ตาราง บอล โปแลนด์ Div.4
ตาราง บอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
ตาราง บอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
ตาราง บอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
ตาราง บอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur
ตาราง บอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
ตาราง บอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก เวลส์
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
ตาราง บอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
ตาราง บอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
ตาราง บอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
ตาราง บอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
ตาราง บอล ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ
ตาราง บอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
ตาราง บอล ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)
ตาราง บอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
ตาราง บอล ภูฏาน Thimphu League
ตาราง บอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2
ตาราง บอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
ตาราง บอล มอลตา พรีเมียร์ลีก
ตาราง บอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
ตาราง บอล เม็กซิโก Segunda Division
ตาราง บอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
ตาราง บอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
ตาราง บอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
ตาราง บอล ยูเครน Division 3
ตาราง บอล ยูเครน U21 ลีกา
ตาราง บอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
ตาราง บอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
ตาราง บอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ตาราง บอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
ตาราง บอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ตาราง บอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ตาราง บอล เยอรมันลีกา 3
ตาราง บอล รัสเซีย DIV2
ตาราง บอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1
ตาราง บอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
ตาราง บอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ตาราง บอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
ตาราง บอล โรมาเนีย U19 ลีก
ตาราง บอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ตาราง บอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
ตาราง บอล ลาลีกา สเปน
ตาราง บอล ลิทัวเนีย คัพ
ตาราง บอล ลีกวัน อังกฤษ
ตาราง บอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
ตาราง บอล ลีกา 1 ฮังการี
ตาราง บอล ลีกา de elite
ตาราง บอล เลบานอน ลิก
ตาราง บอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
ตาราง บอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
ตาราง บอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตาราง บอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1
ตาราง บอล เวียดนาม ลีก
ตาราง บอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
ตาราง บอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
ตาราง บอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
ตาราง บอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ตาราง บอล สเปน Segunda Women
ตาราง บอล สเปน ลาลีกา 2
ตาราง บอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ตาราง บอล สโลวาเกีย ลิกา 1
ตาราง บอล สโลวีเนีย ลิกา 1
ตาราง บอล สโลวีเนีย ลิกา 2
ตาราง บอล สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น
ตาราง บอล สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
ตาราง บอล สวีเดน Div 3 Mellersta
ตาราง บอล สวีเดน Southern
ตาราง บอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ตาราง บอล สวีเดน ดิงลีก
ตาราง บอล สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง
ตาราง บอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ตาราง บอล สวีเดนดิวิชั่น 1
ตาราง บอล สิงคโปร์ ลิก
ตาราง บอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
ตาราง บอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
ตาราง บอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
ตาราง บอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
ตาราง บอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
ตาราง บอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ตาราง บอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
ตาราง บอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ตาราง บอล ออสเตรีย 3.Liga
ตาราง บอล ออสเตรีย Landesliga
ตาราง บอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
ตาราง บอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2
ตาราง บอล อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก
ตาราง บอล อังกฤษ U23 1.Liga
ตาราง บอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
ตาราง บอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
ตาราง บอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
ตาราง บอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
ตาราง บอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
ตาราง บอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ
ตาราง บอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
ตาราง บอล อิตาลี C1A
ตาราง บอล อิตาลี เซเรีย บี
ตาราง บอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
ตาราง บอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ตาราง บอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
ตาราง บอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
ตาราง บอล อุรุกวัย U19 ลีก
ตาราง บอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตาราง บอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
ตาราง บอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ตาราง บอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตาราง บอล เอสโตเนีย Esi Liiga
ตาราง บอล เอสโตเนีย Teine Liiga
ตาราง บอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
ตาราง บอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
ตาราง บอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
ตาราง บอล ฮอนดูรัส ลีกา
ตาราง บอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
ตาราง บอล ฮังการี U19 2nd Division
ตาราง บอล ฮังการี U19 A ลีก


ตาราง บอลAustralia Gold Coast Premier League, Brazil L, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, Columbia women, ENG SD1, ENG UD1, FFSA SLR, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, NSW-N พรีเมียร์ลีก, Portugal Campeonato Nacional, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, TAS พรีเมียร์ลีก, UAE คัพ, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ ลีก, เกาหลี ชาเลน ลีก, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวต ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, เช็ก U19 ลีก, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, เติร์กเมนิสถาน, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล แชมป์ ซี, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลารุส Division 2, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง), ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ภูฏาน Thimphu League, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูเครน Division 3, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย คัพ, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ลีก, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน Southern , สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ดิงลีก, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัย U19 ลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี U19 2nd Division, ฮังการี U19 A ลีก,