บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ดูบอลภาษาไทย 19/09/2563

ดูบอลภาษาไทย ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:30 เชลบอร์น รอ ฟินน์ ฮาร์ปส์

ดูบอลภาษาไทย ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 ดับบริวเอสจี วัตเท่น รอ แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00 สตวร์มกราซ รอ ราปิด เวียนนา
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก รอ เรนดอร์ฟ อัลทัช

ดูบอลภาษาไทย บราซิล ซีรี่ เอ

05:00 บรากันติโน้ รอ ซิเอร่า
05:00 ฟอร์ตาเลซ่า รอ อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
07:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ รอ อัตเลติโก มิไนโร่

ดูบอลภาษาไทย จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

21:15 ออสเทนเด้ รอ อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
23:30 มูสครอน เปรูเวลซ์ รอ เคเอเอ เกนท์
01:45 วาสแลนด์ บีเวเรน รอ อันเดอร์เลชท์

ดูบอลภาษาไทย โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

1วินาที เลเชีย กอเดนซ์ 0 - 0 สตอล เมียเลช -
22:30 โปกอน เซซิน รอ สลาสค์ วรอคลาวน์
01:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ รอ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่

ดูบอลภาษาไทย เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

20:30 มิดทิลแลนด์ รอ ลิงบี้

ดูบอลภาษาไทย บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต รอ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
20:30 โคโลญจน์ รอ ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
20:30 สตุ๊ตการ์ต รอ ไฟร์บวร์ก
20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน รอ เอาก์สบวร์ก
20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน รอ แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ รอ โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค

ดูบอลภาษาไทย บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:00 ฮันโนเวอร์ 96 2 - 0 คาร์ลสรูห์ เอสซี 1-0
18:00 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 3 - 2 ดาร์มสตัดท์ 2-1
18:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 0 - 3 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 0-0

ดูบอลภาษาไทย รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

20:30 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ รอ เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก

ดูบอลภาษาไทย ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:00 ล็องส์ รอ บอร์กโดซ์
02:00 แรนส์ รอ โมนาโก

ดูบอลภาษาไทย ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

4วินาที แกลร์กมงต์ ฟุต 0 - 0 ตูลูส -
00:00 ก็อง รอ เอฟซี แซมบี
00:00 ชาโตรูซ์ รอ อาเมียงส์
00:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ รอ วาล็องเซียนส์
00:00 เกรอน็อบล์ รอ อฌักซิโอ้
00:00 เลอ อาฟร์ รอ ชามัวร์ นิออร์ท
00:00 ปารีส เอฟซี รอ น็องซี่
00:00 ปัว เอฟซี รอ แก็งก็อง
00:00 โซโชซ์ รอ โรเดซ อเวรอน

ดูบอลภาษาไทย เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

21:00 อินเตอร์ ตูร์คู รอ เอสเจเค ไซนาโจเอน
21:00 อิลเวส แทมเปเร่ รอ เอฟซี ฮาก้า
21:00 เฮดไอเอฟเค รอ ไอเอฟเค มารีฮามน์

ดูบอลภาษาไทย ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

21:30 อาแซด อัลค์มาร์ รอ พีอีซี ซโวลล์
23:45 วิเทสส์ อาร์นเฮม รอ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
01:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น รอ เอ็มเมน
02:00 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด รอ เอสซี ฮีเรนวีน

ดูบอลภาษาไทย ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

21:30 เอฟซี ออสส์ รอ เอสซี คัมบูร์

ดูบอลภาษาไทย ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 3 - 0 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 2-0
02:30 แคนซัส วิซาร์ดส์ รอ เอฟซี ดัลลัส
03:30 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น รอ นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
06:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด รอ อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ
06:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส รอ เอฟซี ซินซินเนติ
06:30 ออร์แลนโด ซิตี้ รอ ชิคาโก ไฟร์
06:30 โคลัมบัส ครูว์ รอ แนชวิลล์ เอฟซี
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด รอ โตรอนโต้ เอฟซี
07:00 ฮุสตัน ไดนาโม รอ มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
08:30 รีล ซอลต์ เลค รอ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส

ดูบอลภาษาไทย นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 วาเลเรนก้า รอ โมลด์
01:30 ชาร์ปบอร์ก 08 รอ เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ

ดูบอลภาษาไทย ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

22:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า รอ เบาวิสต้า เอฟซี
03:00 ปอร์โต้ รอ สปอร์ติ้ง บราก้า

ดูบอลภาษาไทย เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 0 - 1 กัมบะ โอซาก้า 0-0
14:00 สากัน โตสู 1 - 3 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1-3
15:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 2 - 1 วิสเซล โกเบ 1-1
16:00 เซเรโซ โอซาก้า 1 - 2 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1-1
16:30 โชนัน เบลมาเร่ 0 - 3 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-0
17:00 คาชิว่า เรย์โซล 1 - 1 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-1

ดูบอลภาษาไทย ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

00:00 ลูกาโน รอ ลูเซิร์น
00:00 ยัง บอยส์ รอ เอฟซี ซูริค

ดูบอลภาษาไทย พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 เซลติก รอ ลิฟวิงสตัน
21:00 คิลมาร์น็อค รอ ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
21:00 ดันดี ยูไนเต็ด รอ เซนต์ เมียร์เรน
21:00 เซนต์ จอห์นสโตน รอ รอสส์ เคาน์ตี้

ดูบอลภาษาไทย ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 เกนเคลอร์บิลิจี้ 0 - 0 คอนยาสปอร์ 0-0
2วินาที เดนิซลิสปอร์ 0 - 0 แทร็บซอนสปอร์ -
22:59 อลันยาสปอร์ รอ เคย์เซริสปอร์
22:59 เบซิคตัส เจเค รอ อันตัลยาสปอร์

ดูบอลภาษาไทย ลาลีกา สเปน

21:00 บียาร์เรอัล รอ เออิบาร์
23:30 เกตาเฟ่ รอ โอซาซูน่า
02:00 เซลต้า บีโก้ รอ บาเลนเซีย

ดูบอลภาษาไทย กรีซ เนชั่นแนล A

00:30 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน รอ เออีเค เอเธนส์

ดูบอลภาษาไทย สเปน ลาลีกา 2

21:00 มิรานเดส รอ เรอัล โอเบียโด
23:15 คาสเตลล่อน รอ มาลาก้า
23:15 เอดี อัลคอร์ค่อน รอ เตเนริเฟ่
02:00 ราโย่ บาเยกาโน่ รอ ซาบาเดย์

ดูบอลภาษาไทย กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

22:59 ฟิออเรนติน่า รอ โตริโน่
01:45 เวโรน่า รอ เอเอส โรม่า

ดูบอลภาษาไทย อังกฤษ ดิวิชั่น 2

46 วินาที คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 2 - 0 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 2-0
21:00 กริมสบี้ ทาวน์ รอ ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ รอ บาร์โรว์
21:00 มอร์แคมบ์ รอ เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ รอ พอร์ทเวล
21:00 คราวเลย์ ทาวน์ รอ สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
21:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส รอ แบรดฟอร์ด ซิตี้
21:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ รอ เชลแน่ม ทาวน์
21:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ รอ แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
21:00 ฮาโรเกต ทาวน์ รอ วอลซอลล์
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด รอ โบลตัน วอนเดอเรอส์
21:00 สตีฟเนจ โบโรห์ รอ โอลด์แฮม แอทเลติก

ดูบอลภาษาไทย พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

71 วินาที เอฟเวอร์ตัน 5 - 2 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 2-1
21:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด รอ ฟูแล่ม
23:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด รอ คริสตัล พาเลซ
02:00 อาร์เซน่อล รอ เวสต์แฮมยูไนเต็ด

ดูบอลภาษาไทย แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

71 วินาที น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0 - 2 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0-2
21:00 มิดเดิลสโบรห์ รอ บอร์นมัธ เอเอฟซี
21:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด รอ มิลล์วอลล์
21:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส รอ วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00 ลูตัน ทาวน์ รอ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
21:00 เร้ดดิ้ง รอ บาร์นสลีย์
21:00 นอริช ซิตี้ รอ เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00 สวอนซี ซิตี้ รอ เบอร์มิงแฮม ซิตี้
21:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ รอ วัดฟอร์ด
21:00 เบรนท์ฟอร์ด รอ ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์

ดูบอลภาษาไทย ลีกวัน อังกฤษ

21:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด รอ ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน รอ แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ รอ นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
21:00 แบล็คพูล รอ สวินดอน ทาวน์
21:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน รอ พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ ซันเดอร์แลนด์
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก รอ ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ รอ ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00 วีแกน แอธเลติก รอ จิลลิ่งแฮม
21:00 บริสตอล โรเวอร์ส รอ อิปสวิช ทาวน์
21:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ รอ ลินคอล์น ซิตี้

ดูบอลภาษาไทย กระชับมิตร คัพ

15:00 เอลเช่ รอ แอตเลติโก บาเรียเรส
15:30 เรอัล มูร์เซีย รอ เอร์กูเลส
17:00 ยูอี รูบี้ รอ แตร์ราสซ่า
17:00 กัวดาล 2 - 1 เรอัล โอเบียโด้ บี 2-0
17:00 วิลลารูเบีย ซีเอฟ รอ ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ
18:00 ปีเตอร์เฮด รอ เฟรเซอร์เบิร์ก
18:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) รอ อัลทริงแคม
18:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 2 - 0 เชสเตอร์ฟิลด์ 1-0
18:00 ซาน เฟอร์นานโด ซีดี 0 - 0 กรานาดา ซีเอฟ บี 0-0
19:00 บลายท์ สปราตันส์ รอ ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
19:30 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ รอ เร็กซ์แฮม
3วินาที อูดิเนเซ่ 0 - 0 สปอล -
20:00 มอนโทรส รอ ดันดี
20:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น รอ บอสตัน ยูไนเต็ด
21:00 บาธ ซิตี้ รอ เยโอวิล ทาวน์
21:00 สลอค ทาวน์ รอ เวย์เม้าท์
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด รอ ชิพเพนแฮม ทาวน์
21:00 มาร์สค์ ยูไนเต็ด รอ สเปนนีมูร์ ทาวน์
21:00 โซลิฮัลล์ มอร์ รอ เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด รอ โดเวอร์ แอทเตลิก
21:00 พอร์ทาดาวน์ รอ อาดส์ เอฟซี
21:00 วอคกิ้ง รอ ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี
21:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ รอ คิงส์ ลินน์
21:00 ครูซาเดอร์ รอ มหาวิทยาลัยควีนส์
21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ น็อตต์สเคาน์ตี้
21:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ รอ ซัตตั้น ยูไนเต็ด
21:00 วีลด์สโตน เอฟซี รอ ดัลลิช แฮมเลต
21:00 อีสต์ไลก์ รอ อีสต์บอร์น โบโรห์
21:30 พานาคายคิ 2005 รอ เออี คาไรสคาคิส
21:30 ปาโดวา รอ เรจเจียนา
21:45 อโพลลอน สมายร์นิส รอ โอลิมเปียกอส โวลัว
21:45 เออีแอล ลาริซ่า รอ พาส เจียนนิน่า
22:00 อัสโคลี่ รอ เมทัลลิกา คาลชิโอ้
22:00 โมเดน่า รอ เอซี เวนิช
22:00 คิเอโว่ รอ เจียน่า เออมินิโอ
22:30 สเปเซีย รอ ปิสโทลเซ่
22:30 เอ็มโปลี รอ วิส เปซาโร
22:30 นูมานเซีย รอ เอสดี โลโกรเนส
22:30 พานาธิไนกอส รอ เลวาเดียกอส
22:59 ซีดี ลีอัลตัดท์ รอ ราซิ่ง ซานตานเดร์
22:59 ซีเอฟ เปราลาดา รอ ยูอี แอลลาโกสเตลา
22:59 แอตเลติโก บาเรียเรส รอ ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย
22:59 บูร์โกส ซีเอฟ รอ แอธเลติก บิลเบา บี
22:59 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน รอ คูลทูรัล เลโอเนซ่า
22:59 อินเตอร์ มิลาน รอ ปิซ่า
22:59 ลาซิโอ รอ เบเนเวนโต้
23:30 ซีดี กัวจูเอโล รอ เอซเตรมาดูรา
00:00 บาร์เซโลน่า รอ เอลเช่
00:00 เรอัล ซาราโกซ่า รอ คิโรน่า
00:30 ฮอสปิตาเลย์ รอ เออี พรัท
01:00 แตร์ราสซ่า รอ ยูอี รูบี้
01:00 เอลเดนเซ่ รอ บียาร์เรอัล ซี
01:30 ลา โรด้า ซีเอฟ รอ เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่

ดูบอลภาษาไทย จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) 0 - 1 ปักกิ่ง เหรินเฮอ 0-1
18:00 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 0 - 0 คุนชาน เอฟซี 0-0
68 วินาที ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) 0 - 1 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 0-1

ดูบอลภาษาไทย จีน เอฟเอ คัพ

14:30 เทียนจิน เทนด้า(N) 2 - 0 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 1-0
17:00 หวูฮั่น ซอลล์(N) 1 - 1 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน 0-1
69 วินาที ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) 2 - 1 คิงดัว หวางยัง 1-1
พักครึ่ง พักครึ่ง เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี(N) 2 - 0 ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์ 2-0

ดูบอลภาษาไทย ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0 - 2 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0-1
21:00 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ รอ เดสน่า เชอร์นิฮิฟ
23:30 ดินาโม เคียฟ รอ เอฟซี ลวีฟ

ดูบอลภาษาไทย สโลวีเนีย ลิกา 2

21:00 เอ็นดี เบลตินซี รอ เอ็นเค ครักคา
21:00 เอ็นเค เครสโก รอ เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
01:30 ทริงลาฟ คราน รอ รีดอมเลีย

ดูบอลภาษาไทย วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

22:00 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น รอ เคียสโซ
22:30 เอสซี เครียนส์ รอ เนอชาแตล ซามักซ์
23:30 อารัว รอ เอฟซี วิล 1900

ดูบอลภาษาไทย สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

22:30 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ รอ ออร์ไกร์ท
22:30 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ รอ ออสเตอร์ ไอเอฟ

ดูบอลภาษาไทย โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:45 เซ็บซี่ รอ เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า
01:30 ซีเอส คราอิโอว่า รอ ซีเอส โวลุนทารี

ดูบอลภาษาไทย เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:00 โคลดิ้ง 2 - 4 เฮอฟอล์จ โคเก้ 2-2
75 วินาที ซิลเคบอร์ก 2 - 1 เอสเบิร์ก 1-1
47 วินาที วีบรอก 3 - 1 สคีฟซ์ ไอเค 3-1

ดูบอลภาษาไทย ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

01:30 เอสวี ฮอร์น รอ เอฟซี ไลเฟริ่ง

ดูบอลภาษาไทย เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:00 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา รอ เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
21:00 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค รอ มัลโดส ลูการ์นี
21:00 ราสนิกีร์ ไนร์ รอ คูคาริคกิ สตานคอม
00:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า รอ เอฟเค วอซโดวัค

ดูบอลภาษาไทย ตุรกี 2 Ligi A

18:00 บันไดมาสปอร์ 1 - 0 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 1-0
22:59 อัลตินอร์ดู รอ บูร์ซาสปอร์

ดูบอลภาษาไทย พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:45 เบโร่ สตารา ซากอร่า รอ เชอร์โน มอร์วาร์น่า
01:00 เลฟสกี้ โซเฟีย รอ ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย

ดูบอลภาษาไทย สโลวาเกีย ลิกา 1

00:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า รอ ซลาเต้ โมราฟเซ่
00:00 เทรนซิน(N) รอ นิตร้า
01:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค รอ ซีมปิน ไมชาโลวี

ดูบอลภาษาไทย โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00 เฮชเอ็นเคกอริก้า รอ อิสทรา 1961 พูลา
00:05 ดินาโม ซาเกร็บ รอ สลาเวน โคปริฟนิก้า

ดูบอลภาษาไทย พรีเมียร์ลีก เวลส์

20:30 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี รอ แกลร์นาร์ฟอน
23:45 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ รอ นิวทาวน์ เอเอฟซี

ดูบอลภาษาไทย ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:30 โอปาว่า รอ ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
21:30 บานิค ออสตราว่า รอ ปาร์ดูบีตเซ
00:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 รอ เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น

ดูบอลภาษาไทย เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:05 คลับ ตีฮัวนา 3 - 2 เอฟซี ฮัวเรซ 0-0
09:30 โมนาร์คัส โมเรเลีย 2 - 3 ครูซ อาซูล 1-1
05:00 อัตลาส รอ ปาชูก้า
07:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล รอ กัวเรตาโร่ เอฟซี
09:00 คลับ อเมริกา รอ ชีวาส กัวดาลาจาร่า

ดูบอลภาษาไทย ฮังการี คัพ

3วินาที เวซสเพรม เอฟซี 0 - 0 ซเซจ เอเค -
3วินาที เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 0 - 0 ซิโอฟอค เอฟซี -
20:00 มาโกย เอฟซี รอ เปซซี่ เอ็มเอฟซี
20:00 ซาร์วาร์ เอฟซี รอ คาโปสวาร์
20:00 จาสซ์เบอร์เอ็นยี่ รอ บุดดาออร์ส เอสซี
20:00 วัค-ดูนาคันยาร์ รอ เบเก้ซัคซาบา
20:00 โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี รอ ทาทาบันย่า
22:59 ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี รอ เดเบรเซน วีเอสซี

ดูบอลภาษาไทย โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 คาซ่า เพีย เอซี 0 - 6 เอสแอล เบนฟิก้า บี 0-3
21:30 อารัวก้า รอ ไลซอส
21:30 ซีดี มาฟรา รอ อคาเดมีโค วิสุ
22:59 ปอร์โต้ บี รอ วิเซล่า
00:00 สปอร์ติ้ง โควิลฮา รอ โควา พีดาเด้

ดูบอลภาษาไทย ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:30 เออีพี ปาฟอส รอ เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี
00:30 เออีเอล ลิมาสซอล รอ คาร์มิโอทิสซ่า

ดูบอลภาษาไทย พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

21:00 ฟจอลเนอร์ รอ เคเอ อคูเรย์รี่

ดูบอลภาษาไทย สิงคโปร์ ลิก

19:15 บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม รอ ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด
19:15 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี รอ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี

ดูบอลภาษาไทย สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 1 - 1 ลุนด์ บีเค 0-0
18:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 6 - 0 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 2-0
47 วินาที บรอมมาปอจคาร์น่า 2 - 1 ไอเอฟเค ลูเลีย 1-1
3วินาที นีคอปปิ้ง บีไอเอส 0 - 0 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค -
3วินาที ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 0 - 0 สค็อปดี้ เอไอเค -
3วินาที อัสซีริสก้า ไอเค 0 - 0 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ -
3วินาที ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 0 - 0 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ -
1วินาที ทอร์น ไอเอฟ 0 - 0 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ -
21:00 คาร์ลสเตด บีเค รอ ไอเอฟเค เบอร์ก้า
21:00 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค รอ เอฟซีโทรลฮัทตัน
22:00 แลนด์สโครน่า รอ อัตซิคเท็นส์ บีเค
23:30 วาซาลุนด์ ไอเอฟ รอ ทีจี เอสเค

ดูบอลภาษาไทย โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 วิดซอว์ ลอดส์ 2 - 0 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 1-0
21:30 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ รอ ออดราออปอเล
22:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค รอ เอลเคเอสลอดซ์
22:59 จีเคเอสเบลชาโตว์ รอ จีเคเอส ทิคี
22:59 โครบริ โกลกูฟว์ รอ จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
01:00 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า รอ เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ

ดูบอลภาษาไทย ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)

พักครึ่ง พักครึ่ง เยอรมนี(ญ) 3 - 0 ไอร์แลนด์(ญ) 3-0
00:00 มอลโดวา (ญ) รอ สเปน(ญ)

ดูบอลภาษาไทย พรีเมียร์ลีก เบลารุส

18:00 เอฟเค วิเท็บส์ค 1 - 1 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 0-0
0วินาที ดินาโม เบรสต์ 0 - 0 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ -
22:00 เอฟเค โกโลดียา รอ เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่

ดูบอลภาษาไทย รัสเซีย ดิวิชั่น 1

12:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0 - 0 บัลติก้า 0-0
17:00 ทอม ทอมสค์ 1 - 3 วอลการ์ อัสทราคาน 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง เชอตาโนโว มอสโก 0 - 1 เฟเคิล 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง สปาร์ตัก มอสโก 2 1 - 0 เวเลส 1-0
1วินาที เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 0 - 0 ชินนิค ยาโรสลาฟ -
2วินาที กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0 - 0 แอคร่อน โตเกลียทติ -
21:00 ดินาโม บรีอันสค์ รอ เทคสติลชิค อีวาโนโว
21:30 เออทิช 1946ออมส์ รอ ครีลย่า โซเวียตอฟ
22:00 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ รอ เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
22:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ รอ อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ

ดูบอลภาษาไทย อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 พลาซ่า โคโลเนีย รอ ซีเอ เพนาโรล
03:30 เซอร์โร ลาร์โก รอ เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
05:45 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ รอ เดปอร์ติโว มัลโดนาโด

ดูบอลภาษาไทย เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล รอ คาร์ลอส แมนนุซซี่
01:15 สปอร์ต ฮวนคาโย่ รอ เอเลี่ยนซา ลิม่า
03:30 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ รอ เซียนเซียโน่
06:00 สปอร์ติ้งคริสตัล รอ เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด

ดูบอลภาษาไทย สโลวีเนีย ลิกา 1

22:59 มาริบอร์ รอ เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่

ดูบอลภาษาไทย โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 ปาตริโอตาสเอฟซี รอ เอ็นบิกาโด เอฟซี
04:00 เดปอร์ติโว เปไรร่า รอ อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
06:05 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา รอ เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
08:10 มิลเลียนนาริออส รอ อ็องเซ่ กัลดาส

ดูบอลภาษาไทย เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0 - 0 เกียวโต แซงก้า 0-0
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0 - 1 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0-0
13:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 2 - 2 วี-วาเรน นากาซากิ 0-1
16:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0 - 2 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-1
17:00 รีโนฟา ยามากูชิ 2 - 1 โตเกียวเวอร์ดี้ 0-0
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1 - 2 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-1
17:00 เอฟซี เรียวเคียว 3 - 2 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-0
17:00 จูบิโล อิวาตะ 2 - 3 โทชิกิ เอสซี 1-0
17:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 2 - 1 ฟาเจียโน โอคายามา 2-0

ดูบอลภาษาไทย สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

21:30 เอ็มเอฟเค ชรูดิม รอ สลาโว วีเซลัด
21:30 ดูก้า ปรากซ์ รอ ทริเน็ค
21:30 วิคตอเรีย ซิซคอฟ รอ ฮราเดตส์กราลอเว

ดูบอลภาษาไทย อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:30 แทนต้า รอ เอฟซี มาสร์
01:00 เอล อาห์ลี รอ มิเซอร์ เอล มาคาซาห์

ดูบอลภาษาไทย พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

21:00 อัล วีห์ดัต รอ อัล ฮุสเซน อีร์บิด
23:30 อัล แรมธ่า คลับ รอ ชบับ อลอร์ดอน

ดูบอลภาษาไทย ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

14:00 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 2 - 1 คิดชี 0-0

ดูบอลภาษาไทย มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

3วินาที ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 0 - 0 เซลังกอร์ พีบี -
20:00 เคดะห์ รอ ซาบาห์
3วินาที ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 0 - 0 ตรังกานู -

ดูบอลภาษาไทย มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

3วินาที ปุเลา ปีนัง 0 - 0 กัวลา ลัมเปอร์ -
3วินาที พีเคเอ็นพีเอฟซี 0 - 0 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า -

ดูบอลภาษาไทย โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

01:15 คัวริบก้า รอ รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน

ดูบอลภาษาไทย อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 บีคอนส์ฟิลด์ รอ พูล ทาวน์
21:00 เชสแฮม ยูไนเต็ด รอ โกสปอร์ท โบโรห์
21:00 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ รอ เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
21:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ รอ สวินดอน ซูเปอร์มารีน
21:00 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด รอ ทอนตัน ทาวน์
21:00 เมโทรโพลิแทน โปลิศ รอ เยท ทาวน์
21:00 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี รอ เฮนดอน
21:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ รอ วิมบอร์น ทาวน์
21:00 ทรูโร ซิตี้ รอ แฮร์โรว์ โบโร่
21:00 วอลตัน แคชชวลส์ รอ ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์

ดูบอลภาษาไทย อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

21:00 ฮาร์โลว์ ทาวน์ รอ เอฟซี โรมาเนีย
21:00 ซิทติ้งบอร์น รอ วิทสเทเบิ้ล ทาวน์
21:00 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ รอ รอมฟอร์ด

ดูบอลภาษาไทย

20:30 สลาโว วีเซลัด รอ เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน
20:30 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา รอ ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
20:30 เคเอฟซี โคมาร์โน รอ พาริซอน บาดิจอฟ
22:59 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า รอ เอ็มเอสเคซิลิน่า บี
00:00 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า รอ เอฟเค โปปาร์ด

ดูบอลภาษาไทย พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

21:30 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ รอ เอฟเค เวเลซ
01:00 รัดนิก บิเยลจิน่า รอ โอลิมปิก ซาราเยโว
01:00 เอฟเค เซลเยซนิการ์ รอ เอฟเค ครูปา

ดูบอลภาษาไทย เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 ทรานส์ นาร์ว่า รอ ทูเลวิค วิจานดี่
17:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ รอ ทาร์ตู เจเค มัก
20:00 เอฟซี คูเลสซาเล่ รอ ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน

ดูบอลภาษาไทย ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ รอ เจนเออะแร็ล ดิแอซ
06:30 โอลิมเปีย อาซันซิออง รอ สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่

ดูบอลภาษาไทย เซเรีย บี บราซิล

02:30 อเมริกา เอ็มจี รอ ฟิกูเรนเซ่
05:00 ปอนเต เปรตา รอ โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์
07:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ รอ ครูไซโร่ (เอ็มจี)
07:00 คุยอาบา รอ โอเอสเต้

ดูบอลภาษาไทย มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

20:00 ดาเซีย-บุยอูคานี รอ ซิมบรู ชิซินู
22:59 ซีเอส เปโตรคุบ รอ เอฟซี มิลซามี่

ดูบอลภาษาไทย FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

20:30 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ รอ เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่

ดูบอลภาษาไทย USL ดิวิชั่น 1

09:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 1 - 0 ลาส เวกัส ไลท์ 0-0
04:30 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี รอ นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด
04:30 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด รอ โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี
06:00 นอร์ท แคโรไลนา รอ ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์
06:30 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี รอ เมมฟิส 901
07:00 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ เอฟซี รอ สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)
08:00 ซาน อันโตนิโอ รอ โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี
08:30 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี รอ เรอัล โมนาร์ช

ดูบอลภาษาไทย เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

12:00 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) รอ เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ)

ดูบอลภาษาไทย เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

12:00 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 3 - 0 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 1-0

ดูบอลภาษาไทย พรีเมียร์ลีก แคนาดา

04:00 ลอนดอน ซิตี้ รอ แบรดฟอร์ดกาแล็กซี่ เอสซี
06:00 เอสซี สการ์เบอโร ออนตาริโอ รอ เซอร์เบียน ไวท์ อีเกิ้ล

ดูบอลภาษาไทย เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:00 เอฟซี ดามโซ่ (ญ) รอ ซันดบี้บีเค(ญ)

ดูบอลภาษาไทย คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

17:00 เอฟเค ทารัซ(N) 0 - 2 เซตีซู 0-2

ดูบอลภาษาไทย สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

18:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) รอ บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
20:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) รอ มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)

ดูบอลภาษาไทย เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 อาร์มาเดล เอสซี 1 - 2 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 1-0
14:00 บัลแคทต้า เอฟซี 0 - 2 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 0-1
14:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 0 - 0 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 0-0
14:00 เพิร์ธ เอสซี 5 - 0 ร็อคคิงแฮมซิตี้ 4-0
14:00 ซอเรนโต้ เอฟซี 1 - 1 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 0-1

ดูบอลภาษาไทย โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) รอ คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)
16:00 โปกอน เซซิน (เยาวชน) รอ เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)
17:00 โคโรน่า (เยาวชน) รอ อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)

ดูบอลภาษาไทย คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 อลาจูเรนเซ่ 3 - 1 เอดี กรีเชีย 1-1
04:00 ลิมอน เอฟซี รอ จิคาราล เซอร์โคบา
04:00 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ รอ เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
07:00 ซานโตส เด กัวปิเลส รอ มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน
09:00 เฮเรดิอาโน รอ กัวดาลูเป เอฟซี

ดูบอลภาษาไทย ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

22:59 เรซซิ่ง ยูเนียน ลักเซมเบิร์ก รอ วิคตอเรีย โรสพอร์ท
00:00 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 รอ แอตเซลล่า

ดูบอลภาษาไทย มอลตา พรีเมียร์ลีก

22:00 เซจตัน คอรินเทียนส์ รอ ซานตา ลูเซีย
02:15 มอลตาเอฟซี รอ กัดจา ยูไนเต็ด

ดูบอลภาษาไทย จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:00 ชิคฮูร่า รอ เอฟซี เทลาวี
20:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี รอ เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี

ดูบอลภาษาไทย อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด รอ โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
21:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี รอ พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์
21:00 โครินเธียน-แคชวลส์ รอ เฮอรินจี โบโรห์
21:00 เครย์วันเดอร์เรอร์ส รอ คิงสโตเนียน
21:00 เอนฟิลด์ ทาวน์ รอ เลเวส
21:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า รอ วอร์ทติ้ง
21:00 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช รอ เมอร์สทัมเอฟซี
21:00 เลเธอร์เฮด รอ ฮอร์สแฮม

ดูบอลภาษาไทย เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

22:59 อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ) รอ อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ)

ดูบอลภาษาไทย หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

01:00 นซี ลูนาวิค รอ อีบีสเทิลมูล

ดูบอลภาษาไทย กัวเตมา ลาลีกา

00:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส รอ ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า
02:00 เดปอร์ติโว อิซทาปา รอ แอนติกา จีเอฟซี
04:30 โคบาน อิมเพเรียล รอ เดปอร์ติโว ซานาราเต้

ดูบอลภาษาไทย เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:30 อูเรนเซ่ เอสซี รอ โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส
06:00 คลับสปอร์ต เอเมเลค รอ แอลดียู กีโต้

ดูบอลภาษาไทย พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

3วินาที เอฟเค กาบาล่า 0 - 0 เคสลา เอฟเค -
22:15 สแตนดาร์ด ซัมเควียท รอ ซาบาลี

ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

16:00 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น)(N) 2 - 1 นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส 0-1

ดูบอลภาษาไทย เกาหลี ชาเลน ลีก

12:00 ยังจู ซิตี้เซน รอ ชางวอนซิตี้
13:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น รอ กังเนือง ซิตี้
13:00 ฮวาซอง เอฟซี รอ กิมแฮ ซิตี้
14:00 กิมโป เอฟซี รอ ม็อกโป ซิตี้
15:00 ชองจู จิคจิ รอ ชุนชอนซิติเซ็น
15:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี รอ อินชอน โคเรียล

ดูบอลภาษาไทย จอร์เจีย คัพ

18:30 เอฟซี กากรา รอ ดินาโม บาตูมี

ดูบอลภาษาไทย อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 กาญารี่(เยาวชน) 0 - 1 เอซี มิลาน(เยาวชน) 0-0
18:00 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 3 - 0 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 1-0
3วินาที ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 0 - 0 โบโลญญ่า(เยาวชน) -
4วินาที เจนัว(เยาวชน) 0 - 0 สปอล(เยาวชน) -
20:00 โตริโน่(เยาวชน) รอ ลาซิโอ(เยาวชน)
22:00 ซัสเซาโล่(เยาวชน) รอ เอ็มโปลี(เยาวชน)

ดูบอลภาษาไทย เยอรมันลีกา 3

พักครึ่ง พักครึ่ง เอสวี เม็พเพ่น 0 - 1 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0-1
45 วินาที ซวิคเกา 1 - 0 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ฮันซ่า รอสต๊อค 0 - 1 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 0-1
46 วินาที เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 1 - 0 ซาบรุคเค่น 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1 - 1 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 1-1
46 วินาที เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0 - 0 เอสซี เวิร์ล 0-0

ดูบอลภาษาไทย ไทย พรีเมียร์ลีก

17:45 โปลิศ เทโร เอฟซี 1 - 1 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 0-0
47 วินาที การท่าเรือ เอฟซี 0 - 1 บางกอกกล๊าส เอฟซี 0-1
1วินาที ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 0 - 1 สุพรรณบุรี เอฟซี -

ดูบอลภาษาไทย เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 โลโค ทาวิน รอ พัลเซ่น 2
15:15 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก รอ โซคอล ฮุสตัน
15:15 บีเนโซว รอ สลาเวีย ปราก 2
15:15 ไวสคอป รอ เวลเก เมซิริคิ
30วินาที ดอลนี่ บินิซอฟ 0 - 0 สลาเวีย โครเมอร์ริซ -
20:30 สโลแวน โรซิค รอ โอดรา เปอร์โคเวีย
20:30 เออเฮิสกี้ บรอด รอ ฟรีเดค-มิสตัค
20:30 เอสเอฟเค โชวิน่า รอ ซิกม่า โอโลมุช บี
21:00 จิสครา โดแมซลิซ รอ แอดมิร่า ปราฮา
21:00 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ รอ เอฟเค พรีเปเร่
21:00 สโลวาน เวลวารี่ รอ เทปลิซ บี

ดูบอลภาษาไทย อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ รอ สการ์โบโรห์
21:00 แบมเบอร์ ไบร์ท รอ มัตล็อค ทาวน์
21:00 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี
21:00 บักซ์ตัน เอฟซี รอ แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์
21:00 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ รอ นานท์วิช ทาวน์
21:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ รอ ไฮด์ เอฟซี
21:00 มอร์เพธ ทาวน์ รอ แกรนแธม ทาวน์
21:00 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี รอ ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต
21:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส รอ แอชตัน ยูไนเต็ด
21:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก รอ แลนแคสเตอร์ ซิตี้
21:00 วิตตัน อัลเบียน รอ ไวท์บี้ ทาว์น

ดูบอลภาษาไทย ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:30 อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) รอ อัล-ชาบับ(เยาวชน)
20:00 อัล ทาย(เยาวชน) รอ อัล-อิติฮัด(เยาวชน)
20:05 อับฮา คลับ(เยาวชน) รอ อัล-ฮิลาล(เยาวชน)
20:30 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) รอ อุฮุด(เยาวชน)
22:20 อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) รอ อัล-ทาวอน(เยาวชน)

ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

14:10 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 2 ทูวอง 0-2
15:00 คาบูลเตอร์ เอฟซี รอ เดอะ แกป บีพีแอล
15:00 อัลบานี ครีก รอ แกรนท์ดิสเทลเอสซี
16:00 นอร์ธ สตาร์ รอ อคาเซีย ริดจ์

ดูบอลภาษาไทย เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

16:00 ฮอนด้า เอฟซี รอ บิวาโกะ ชิงะ

ดูบอลภาษาไทย อาร์เมเนียคัพ

32วินาที บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 0 - 0 เอฟซี ลอริ -
33วินาที ชีรัค 1 - 0 อลาชเคิร์ต -
22:30 อรารัต เยเรวาน รอ เซวาน บอย

ดูบอลภาษาไทย อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

00:00 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) รอ ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ)

ดูบอลภาษาไทย เช็ก U19 ลีก

15:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) รอ ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
16:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) รอ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
17:00 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 7 - 0 เมทีโอปราก(ยู 19) 3-0

ดูบอลภาษาไทย เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

16:30 เวเจิล (ยู 19) รอ มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
17:30 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) รอ อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)
17:30 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) รอ นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)
18:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) รอ ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)
18:00 ฮอร์เซนส์(ยู19) รอ บรอนด์บี้ (ยู 19)
19:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) รอ เอสเบิร์ก (ยู 19)
19:00 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)

ดูบอลภาษาไทย เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

00:00 ซีเอฟ แอตแลนเต้ รอ เวนาโดส เอฟซี

ดูบอลภาษาไทย ฮังการี U19 A ลีก

15:00 วิดีโอตอน(ยู 19) รอ พัสกัสเอฟซี (ยู 19)
16:00 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) รอ วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19)
17:00 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) รอ เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)
18:00 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) รอ บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)
19:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) รอ เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)

ดูบอลภาษาไทย บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:30 อัล บูไดย่า รอ เมลคิยา
22:30 อิซ่า ทาวน์ รอ ซิทรา

ดูบอลภาษาไทย ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

17:00 เลียตาว่า โจนาว่า รอ เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส

ดูบอลภาษาไทย ยูเครน U21 ลีกา

16:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) รอ เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)

ดูบอลภาษาไทย สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:30 อีเอ็มดี อคุยชาล รอ เอซเตรมาดูรา บี

ดูบอลภาษาไทย เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

12:00 โครย์ดอน คิงส์ 3 - 2 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 2-0
12:30 มอดบูรี่ เจ็ท 1 - 2 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-2
12:30 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 3 - 2 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 2-1
14:30 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 4 - 0 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 0-0
16:30 อดิไลเด้ โอลิมปิค 1 - 0 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 0-0

ดูบอลภาษาไทย เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

19:00 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) รอ มิดทิลแลนด์(ยู 17)
20:00 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) รอ นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)
20:00 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) รอ อัลบอร์ก(ยู 17)
20:15 ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) รอ บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)
21:15 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)

ดูบอลภาษาไทย SVK U19 A

16:00 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) รอ สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19)
16:00 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) รอ เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19)
16:00 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) รอ ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19)
16:00 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) รอ ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19)
16:00 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) รอ เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19)

ดูบอลภาษาไทย เบลารุสลีกา Pershaya

20:00 กรานิต รอ เอฟเค ออร์ชา
21:00 สมอร์กอน เอฟซี รอ เอฟซี สโลนิม 2017
22:00 เอฟซี โกเมล รอ สปุตนิก

ดูบอลภาษาไทย ไทย ดิวิชั่น 1

17:45 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 1 - 0 ศรีสะเกษ เอฟซี 1-0
18:00 ราชนาวีสโมสร 3 - 1 อุทัยธานี ฟอเรสท์ 0-0
46 วินาที ระนอง เอฟซี 0 - 2 เชียงใหม่ เอฟซี 0-2
45 วินาที กรมศุลกากร เอฟซี 2 - 0 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 2-0
3วินาที อยุธยายูไนเต็ด 0 - 0 ลำปาง เอฟซี -

ดูบอลภาษาไทย เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:00 ไดนาโม วีรันเจ รอ เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่
00:00 จาโกดิน่า รอ เอฟเค ทราจัล

ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

10:30 กาการิน ยูไนเต็ด(N) 2 - 0 คูม่า ไทเกอร์ 0-0
12:45 แคนเบอร์รา เอฟซี 1 - 0 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 0-0

ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

15:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 4 - 0 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
15:30 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 3 - 2 บริสแบน ซิตี้ 0-0
15:30 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 3 - 0 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 0-0
16:15 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 1 - 2 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0

ดูบอลภาษาไทย ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

19:00 เรเซคเน / บีเจเอสเอส รอ ซูเปอร์โนวา
20:00 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส รอ เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส

ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

12:30 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี รอ เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า
12:30 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท รอ สเติร์ทไลอ้อนส์
12:30 เวสต์ แอดิเลด เอสซี รอ ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์
12:30 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี รอ แอดิเลด แพนเทอร์
12:30 ซีฟอร์ด เรนเจอร์ รอ อดิไลเด้วิคตอรี่
12:30 แอดิเลดไวเปอร์ส รอ แอดิเลด ฮิลล์

ดูบอลภาษาไทย คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

12:00 ไครัต อคาเดมี่ 2 - 3 ซิดยูชอร์ 8 0-1

ดูบอลภาษาไทย ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

3วินาที วอลซันกูร์ 0 - 0 กอเดรนเกอร์ -
21:00 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ รอ คาริ อัคราเนส

ดูบอลภาษาไทย อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:15 ซามิน รอ โซรัซ FK อูลกัช

ดูบอลภาษาไทย โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

22:59 โบโกตา เอฟซี รอ ยูเนียน แมกดาเลนา
03:00 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร รอ เวลเลดูปา เอฟซี
03:00 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี รอ ลาเนรอส เอฟซี
03:00 เรอัล คาร์ทาเกน่า รอ ออโซมารโซ่
03:30 คอร์ตูลัว รอ แอตเลติโก้ เอฟซี

ดูบอลภาษาไทย ENG SD1

21:00 บริสตอล แมเนอร์ ฟาร์ม รอ ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์
21:00 ดาเวนทรีย์ ทาวน์ รอ คิดลิงตัน

ดูบอลภาษาไทย ENG UD1

21:00 ดันสตัน ยูทีเอส รอ มาร์รีน
21:00 มอสลีย์เอเอฟซี รอ ออสเซท ยูไนเต็ด
21:00 แทรฟฟอร์ด รอ แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน
21:00 คาร์เทน ทาวน์ รอ ลินคอล์น ยูไนเต็ด
21:00 นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี รอ เชฟฟิลด์ เอฟซี
21:00 วอคโซป ทาวน์ รอ ลุฟเบร้อ ไดนาโม

ดูบอลภาษาไทย FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

20:30 เบรกัลนิก้า สติป รอ เอฟเค โอโซโกโว
20:30 เอฟเค โอครีด 2004 รอ เอฟเค สโกเปีย

ดูบอลภาษาไทย บัลแกเรีย B PFG

20:15 โลโคโมทีฟ โซเฟีย รอ ลิเท็กซ์ โลเวช

ดูบอลภาษาไทย เค ลีก ชาเลน

14:00 บูโชน เอฟซี 1995 0 - 2 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0-2
14:00 แทจอน ซิติเซน 1 - 2 โซล อี-แลน เอฟซี 0-0
16:30 กยองนัม เอฟซี 1 - 2 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1-2
16:30 เอฟซี อันยาง 1 - 2 ชุนนัมดรากอนส์ 1-1

ดูบอลภาษาไทย จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:30 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0 - 0 กรุลล่า โมริโอกะ 0-0
13:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 1 - 2 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0-1
13:00 บรัวบริทอากีต้า 4 - 0 ไกนาเร โตโตริ 2-0
13:00 อซูส คราโร นูมาซู 0 - 2 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
15:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 1 - 1 มาบาริ เอฟซี 0-0
16:00 กัมบะ โอซาก้า ยู 23 2 - 3 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 1-1
17:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 1 - 2 โยโกฮามา เอสซีซี 1-0
17:00 เอฟซี กิฟู 0 - 2 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0-0

ดูบอลภาษาไทย บราซิลเลียร์

02:00 เซา เบนโต้ รอ โวลตา เรดอนดา
03:00 เทรเซ่ พาไรบา รอ อีซี จากุยเพนเซ่
05:00 มานุส (สมัครเล่น) รอ ซานตา ครูซ พีอี

ดูบอลภาษาไทย BRA D4

02:00 ทูพีนัมบัส รอ บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ
04:00 เซา คาเอตาโน่ รอ คาเซียส อาร์เอส

ดูบอลภาษาไทย โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

20:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ รอ บิโตเวีย บิโตฟ
20:30 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ รอ สเตล รุสซ์โซว
21:00 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา รอ มอเตรอ รูบิน
21:00 การ์บาเนียกราโกล รอ วิกรี่ ซูวอลกี้
22:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ รอ ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
22:59 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ รอ โซกอล ออสโตรดา
23:15 เคเอส พอลโควิค รอ จีเคเอส คาโตวีตเซ

ดูบอลภาษาไทย บราซิล แชมป์ ซี

01:00 เปาลิสต้า รอ โอลิมเปีย เอสพี
03:00 โนโรเอสเต้ รอ โคเมอเชียล-เอสพี
03:00 มาริเลีย รอ เกรมิโอโอซาสโก้

ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

15:00 เอซี คาริน่า รอ เมาท์ กราเวท
16:00 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 0 - 6 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 0-1
16:10 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 1 - 2 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 0-1

ดูบอลภาษาไทย บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

20:00 อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20) รอ เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20)
20:00 บันกู (ยู 20) รอ มาดูเดดา(เยาวชน)
20:00 เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) รอ โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20
20:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) รอ วาสโก ดา กามา (ยู 20)
01:00 ฟลาเมงโก อาร์เจ (ยู 20) รอ โวลตา เรดอนดา (ยู 20)

ดูบอลภาษาไทย สเตรเลีย U20

12:00 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) รอ ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20)
12:00 ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) รอ ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20)
12:00 บัลแคทต้า(ยู20) รอ อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20)
12:00 เปเรซ(ยู20) รอ ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20)
12:00 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) รอ เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20)

ดูบอลภาษาไทย NOR D4

21:00 เเฮนน่า รอ โซล่า

ดูบอลภาษาไทย เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

15:30 เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) รอ สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17)
16:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) รอ คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17)
16:00 เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) รอ อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17)
16:00 โคโลญจน์ (ยู 17) รอ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17)
16:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) รอ ดอร์ทมุนด์ (ยู 17)
16:00 เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) รอ พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17)
17:00 เชมนิตเซอร์(ยู 17) รอ ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17)
18:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) รอ เนิร์นแบร์ก (ยู 17)
18:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) รอ ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)
18:00 ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) รอ เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17)
18:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) รอ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17)

ดูบอลภาษาไทย ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:00 ตูลูส (ยู 19) รอ โมนาโก(ยู 19)
20:00 แคนเนส เอเอส (ยู 19) รอ เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)
20:00 อฌักซิโอ้(ยู 19) รอ โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
20:00 นีมส์(ยู 19) รอ แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
20:00 โคโลเมียร์ส (ยู 19) รอ มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)

ดูบอลภาษาไทย เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

15:30 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) รอ คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19)
16:00 โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) รอ ชามนิตเซอร์(ยู 19)
16:00 เอาก์สบวร์ก(ยู 19) รอ ซาร์บรัคเค่น ยู19
16:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) รอ พาเดอร์บอร์น(ยู 19)
16:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) รอ โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19)
16:30 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) รอ เนิร์นแบร์ก(ยู19)
17:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) รอ มักเดเบิร์ก(ยู 19)
17:30 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) รอ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19)
18:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) รอ ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19)
19:00 ซังค์ เพาลี (ยู 19) รอ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19)
19:00 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) รอ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19)
20:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) รอ แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19)

ดูบอลภาษาไทย เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 0 - 1 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 0-1
75 วินาที วีเอฟบีเออร์บัค 0 - 1 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 0-1
74 วินาที เบอร์ลิเนอร์เอเค07 0 - 3 คาร์ล ไซส์ เยน่า 0-3
78 วินาที เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 6 - 2 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 3-0
74 วินาที เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 0 - 1 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง บาลินเกอร์ 1 - 3 ทีเอสวี ชไตน์บัค 1-3
46 วินาที เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 2 - 0 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 2-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1 - 0 เอฟซี กีสเซิน 1-0
46 วินาที เฮสเซ่น คาสเซล 1 - 1 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 1-1
45+วินาที เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 0 - 4 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) -
45 วินาที คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 1 - 0 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 1-0
45 วินาที แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0 - 0 เอสเอสวีอูล์ม 1846 0-0
45 วินาที ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 0 - 1 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 1 - 0 เอสเฟา สแตรเลน 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง บอนเนอร์ 0 - 2 วีกเบอร์ก บีค 0-2
19:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) รอ อเลมานเนีย อาเค่น
พักครึ่ง พักครึ่ง เอสวี ลิปสตัดท์ 1 - 1 โคโลญจน์ (เยาวชน) 1-1
48 วินาที ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0 - 1 แบร์กิช กลัดบลัค 09 0-1
46 วินาที พรูเบน มุนสเตอร์ 1 - 0 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 1 - 0 ชามนิตเซอร์ 1-0
3วินาที เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 0 - 0 โอเบิร์นนูแลนด์ -
20:30 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) รอ เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น

ดูบอลภาษาไทย ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

พักครึ่ง พักครึ่ง วีไอเอฟเค 0 - 1 คิอิสโต้ วาซ่า 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 0 - 0 อีพีเอส เอสโป 0-0
47 วินาที พีเค-35 วานตา 2 - 0 เจเอพีเอส 2-0
3วินาที จีบีเค คอคโคล่า 0 - 0 เจบีเค เพียตาร์ซาริ -
3วินาที นูรมิจาร์เวน 0 - 0 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า -

ดูบอลภาษาไทย ฝรั่งเศส Championnat Amateur

22:00 อองตองต์ เอสเอสจี รอ เม็ตซ์ บี
22:00 แวร์กซายส์ 78 รอ เอฟซี เฟลอรี่ 91
22:00 ลอริยองต์ บี รอ เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์
22:59 อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ รอ อ็องกูแลม
22:59 เล เออบิเยรส์ รอ อองเช่ร์ 2
22:59 เตรลิสซาค รอ โคโลเมียร์ส
22:59 ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ รอ โอลิมปิก ลียง 2
22:59 บิวแวร์ส รอ โกเบลินซ์
22:59 เอปินาล รอ แซง กวองแตง
22:59 ล็องส์ บี รอ โอแซร์ บี
22:59 สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 รอ เซอด็อง
22:59 บลัว เอฟ.41 รอ ชาร์เทรส เอฟซี
22:59 กรานวิลเล รอ ก็อง 2
22:59 เอฟซี รูออง รอ แซ็ง-มาโล
22:59 แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต รอ แก็งก็อง บี
23:30 อีเซอร์ เอเอส รอ มง-เดอ-มาร์ซ็อง
23:30 ชามาเลียเรสเอฟซี รอ เอฟซี เบอเกอรัก
23:30 วานส์ รอ พลาเบนเนค

ดูบอลภาษาไทย โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 4 - 0 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 2-0
15:00 สโคลาร์เรซิต้า 0 - 0 โปลิ ทิมิโซอาร่า 0-0
15:00 ฟารูล คอนสแตนต้า 2 - 2 กลอเรีย บูซัว 2-1
15:00 ดาเชีย มิโอวินี่ 0 - 1 เมต้าล๊อกโลบูส 0-1
15:00 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 2 - 0 ซีเอส สตินก้า บาเกา 0-0
75 วินาที ราปิด บูคาเรสต์ 1 - 0 เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี 0-0

ดูบอลภาษาไทย วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

21:00 เอฟซี ทุคเกน รอ เอฟซี กอสเซา
22:00 ลาโชฟอนด์ รอ เมแร็ง
22:30 แกรนด์ แลนซี รอ เอฟซี เนเทอร์ส

ดูบอลภาษาไทย ออสเตรีย 3.Liga

21:00 บิชช็อฟส์โฮเฟิน รอ ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์
21:00 เอสเฟา รีด บี รอ ยูนิออน กรูเทน
21:30 เอสวี ลีโอเบนดรอฟ รอ เอสซี แมนสดอร์ฟ
22:00 เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน รอ เอสวี วาลส์-กรูนัว
22:00 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 รอ เอสวี คูเคิล
22:00 เอสวี เซเคอเคน รอ ยูเอสเค อานิฟ
22:00 เอสวี โกรดิก รอ เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก
22:59 เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า รอ สตวร์ม กราซ (เยาวชน)
00:00 ซานตาอานา รอ ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก

ดูบอลภาษาไทย เดนมาร์ก - 2.Liga

73 วินาที เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 0 - 3 เอบี โคเปนฮาเกน 0-2
45 วินาที เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 0 - 0 วีเอสเค อาร์ฮุส 0-0
49 วินาที บราแบรนด์ 0 - 2 มิดเดลฟาร์ท 0-2
46 วินาที เจมส์เมอบังค์ 2 - 0 ดาลุ่ม 2-0
47 วินาที เอบี ทาร์นดี 1 - 0 ไนโคบิ้ง เอฟซี 1-0
5วินาที บีเค เฟรม 0 - 0 โฮลสเตโบร บีเค -
3วินาที บรอนชอยจ์ 0 - 0 เอฟเค 2000 -
3วินาที สคอฟโชเว็ด 1 - 0 วอนลอส -

ดูบอลภาษาไทย นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 บราท์เวก รอ โฟลโร
19:00 โซต้า รอ แบรัมเอสเค
21:00 โมสส์ รอ เฟรดริกซ์สตรัด
21:00 เซนจา รอ โฟรย่า FK
21:00 กเจลแซส รอ ควิด ฮอลเด้น
21:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ รอ เฟคเกรอย
21:00 เอฟเคอเรนดัล รอ โนท็อดเด้น เอฟเค

ดูบอลภาษาไทย รัสเซีย DIV2

18:00 เอฟเค ไบโอลอก รอ อันจิ มาคัชคาล่า
20:00 คแวนท์ ออบนินส์ค รอ ซัลยุต
21:00 คราสโนดาร์ 3 รอ ยูโรเซ คราสโนดาร์

ดูบอลภาษาไทย สวีเดน Div 3 Mellersta

17:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า รอ วินเบิร์ก ไอเอฟ
19:00 อราเมียสก้า ไอเอฟ รอ นิวรอซ เอฟซี
19:00 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ รอ แอตวิดาเบิร์ก
19:00 ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ รอ บีเคฟอร์เวิร์ด
19:00 รินนินเก้ ไอเค รอ ไอเอฟเค คูมลา
19:00 ทีเลโซ เอฟเอฟ รอ เอฟซี กูเต้
47 วินาที เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 0 - 0 เอ็นโคปิ้งก์ 0-0
47 วินาที ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ 1 - 3 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 1-3
48 วินาที ไอเอฟโอ บรอโมล่า ไอเอฟ 0 - 1 โนซาบี้ ไอเอฟ 0-1
48 วินาที อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 1 - 0 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 1-0
49 วินาที ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 1 - 2 เอฟเค อัลเมโบด้า/ลินเนอริด 1-1
45+วินาที ไอเค กัวติออส 0 - 0 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค -
พักครึ่ง พักครึ่ง ไอเอฟเคอเมล 0 - 0 วาร์กาด้า ไอเค 0-0
48 วินาที ลิมฮามน์ บุนเคโฟล 0 - 0 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ออนซาล่า บีเค 1 - 1 บีเค โอลิมปิค 1-1
32วินาที ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 0 - 0 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ -
20:00 ดลสทอร์ป ไอเอฟ รอ ซีเรียนสก้าเอฟซี
3วินาที ไอเค ออเดวอร์ด 0 - 0 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ -
3วินาที นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ 0 - 0 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ -
21:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ รอ เอฟซี โรเซ็นการ์ด
21:00 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค รอ อัสซีริสก้า
21:00 ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน รอ ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี
21:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค รอ สควิลเจโบ เอสเค
21:30 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค รอ เอ็นสเคเด้ไอเค

ดูบอลภาษาไทย ลีกอาชีพพม่า

16:00 หงสาวดี ยูไนเต็ด รอ ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด
16:00 ยะไข่ยูไนเต็ด รอ เอยาวะดี ยูไนเต็ด

ดูบอลภาษาไทย TAS พรีเมียร์ลีก

11:15 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 1 - 0 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 0-0
13:30 ลอนเซสตัน ซิตี้ 1 - 3 โฮบาร์ต ใต้ 0-1
13:30 เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 7 - 0 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 1-0
15:30 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส รอ โฮบาร์ทซีบรา

ดูบอลภาษาไทย NSW-N พรีเมียร์ลีก

10:45 เลค แมคควอรี 2 - 3 บรอดมีโดว์ เมจิก 0-1
11:30 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี รอ เมทแลนด์
11:30 แฮมิลตัน โอลิมปิค รอ เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี
14:30 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 1 - 1 แลมบ์ตัน จาร์วิส 0-0

ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

12:30 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) รอ คาปาลาบา(ญ)
13:00 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) รอ ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ)

ดูบอลภาษาไทย USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

05:30 ริชมอนด์ คิกเกอร์ รอ ออร์แลนโด ซิตี้ (ยู 23)
08:00 นอร์ทเท็กซัส รอ เอฟซี ทูซอน

ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

12:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง รอ ทูวอง(สำรอง)
13:00 ออลบานี ครีก สำรอง รอ กรานเก้ ทริสเทล เอสซี (สำรอง)
14:00 นอร์ธ สตาร์ (สำรอง) รอ อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง)

ดูบอลภาษาไทย ภูฏาน Thimphu League

16:00 อุกเยนอคาเดมี 1 - 0 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0

ดูบอลภาษาไทย FFSA SLR

10:15 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) รอ เซาท์ แอดิเลด แพนเธอร์ส (สำรอง)
10:15 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) รอ ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง)
10:15 เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) รอ เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง)
10:15 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) 2 - 0 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 1-0
10:15 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) รอ คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง)
10:15 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) รอ นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง)
12:15 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) รอ อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง)
15:30 อดิไลเด้ (สำรอง) รอ แอดิเลดฮิลส์(สำรอง)

ดูบอลภาษาไทย อุรุกวัยกันดา

3วินาที เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 0 - 0 แรมปรา จูเนียร์ -

ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:00 แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) รอ ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ)

ดูบอลภาษาไทย ฟินแลนด์แชมป์ U20

18:00 คูพีเอส(ยู 20) รอ เอสเจเค อคาทีเดียร์(ยู 20)
22:00 เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) รอ คาปา (ยู20)

ดูบอลภาษาไทย ฟินแลนด์ Kolmonen

17:00 คอยพีเอส รอ อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ
18:00 ทีไอพีเอส วันตา รอ เอฟซีคอนตู
18:00 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท รอ เจนปา
19:00 เอ็นดุสตุส ไอพีเอส รอ คูมู เอสทีพีเอส
19:00 คิงส์ คัวปิโอ รอ จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด
20:15 เอฟซี ฟินน์ครูด รอ แอตแลนติส 2
22:59 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด รอ เอฟซี เอลเวส-คิสเซท

ดูบอลภาษาไทย พรีเมียร์ลีกกลาง

09:30 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 5 - 0 ไวราไรปา ยูไนเต็ด 1-0
09:30 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 8 - 2 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 4-1

ดูบอลภาษาไทย ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

12:45 โกลด์ โคสต์ ไนท์ (ยู 20) รอ โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด (ยู 20)
12:45 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ เอสซี (ยู 20) รอ เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20)
13:30 เพนินซูล่า พาวเวอร์ (ยู 20) รอ บริสแบน ซิตี้ (ยู 20)
14:00 อีสเทิร์นซับเบิร์บส์(ยู 20) รอ บริสเบรน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 20)

ดูบอลภาษาไทย ออสเตรีย Landesliga

3วินาที เอฟวี ออสเตรีย 13 0 - 0 เฟริส เวียนนา 1894 -
21:00 พีเอสวี เวียนนา รอ ฟาโวริตเนอร์ เอซี

ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

14:00 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 4 - 4 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน) 2-2
15:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 4 - 1 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 2-1
16:00 สปิริต เอฟซี 1 - 1 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 1-1

ดูบอลภาษาไทย มอนเตเนโก Div.2

22:00 โบเคลจ์ โคเตอร์ รอ โอเอสเค อิกาโล
22:00 เอฟเค การ์เบจ รอ เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา

ดูบอลภาษาไทย โปแลนด์ Div.4

19:00 แคมิกโปลิศ รอ โฟรต้า สวินอยจัสซี่
21:00 เอลเลน่า โตรัน รอ บอลเทค จีเนีย
21:30 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค รอ ซาเกลบี้ ลูบิน บี

ดูบอลภาษาไทย ไอร์แลนด์ U19 ลีก

18:00 โบฮีเมียนส์(ยู 19) รอ ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19)
18:00 เชลบอร์น(ยู 19) รอ คาบินทีลี(ยู 19)
20:00 คอร์กซิตี้(ยู 19) รอ เคอรี่ ดีแอล (ยู 19)
22:00 ยูซีดี (ยู 19) รอ เว็กซ์ฟอร์ด (ยู 19)

ดูบอลภาษาไทย สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น

21:00 เอสซี แชม รอ เอฟซี ซิอง (ยู 21)
22:00 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา รอ เอฟซี แบลค สทาร์
22:30 อีเวอร์ดอน รอ เอฟซี ซูริค (ยู 21)

ดูบอลภาษาไทย อุรุกวัย U19 ลีก

พักครึ่ง พักครึ่ง เฟนิกซ์(ยู 19) 0 - 1 เรนทิสทัส(ยู 19) 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) 3 - 0 ริเวอร์เพลต (ยู 19) 3-0

ดูบอลภาษาไทย ไอซ์แลนด์ 4 Deild

20:00 เคเอช ฮลิดาเรนดิ รอ ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ

ดูบอลภาษาไทย ไอซ์แลนด์ 3 Deild

21:00 ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ รอ เอลลิดิ
21:00 เคเอฟ การ์ดาเบีย รอ อัลฟ์ทาเนส

ดูบอลภาษาไทย สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 โซเกิลลิบิส รอ เอฟเค โคลิน

ดูบอลภาษาไทย เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

18:00 เบรเมอร์ เอสวี รอ ออมันด์-เวเกแซค
19:00 เคเอสวี บาวนาทาล รอ เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช
19:00 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ รอ คาร์ล ไซส์ เยน่า 2
19:00 เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา รอ ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี
20:00 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ รอ เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น
20:30 น็อตตินเก้น รอ เอสเอสวีเรอทรินเกน 05
20:30 เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น รอ ไฟร์เบิร์ก เอฟซี
21:00 1. FC Sand รอ เอทีเอสวี แอร์ลังเกน
21:00 จาห์น เฮียร์เฟลด์ รอ เอสซี ดัสเซลคอร์ฟ-เวสท์

ดูบอลภาษาไทย คอสตาริกา 2.Liga

04:00 พันตาเรนนัส รอ คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้

ดูบอลภาษาไทย บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

20:30 เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า รอ กอชค์ กาเบลา

ดูบอลภาษาไทย นิคารากัว Apertura ลีก

06:00 เดปอร์ติโวโอโกตัล รอ ดิเรียนเกน
09:00 มานากัว เอฟซี รอ เรอัล เอสเทล
09:00 ยูเวนตุส มานากัว รอ ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว

ดูบอลภาษาไทย TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

11:15 บีช ซิตี้ รอ เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง)
11:15 ลอนเซสตันซิตี้ บี รอ ซัมเมอร์เซต
13:00 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี รอ เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี
13:00 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) รอ ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด
13:30 เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) รอ ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง)

ดูบอลภาษาไทย ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:00 ชีเวนนินเกน รอ เอเอสดับเบิลยูเอช
20:00 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส รอ ไรจน์สเบิร์ก บอยส์
20:00 โคซัคเค่น บอยส์ รอ ไอเซิลเมียร์โวเกลส์
20:00 ควิก บอยส์ รอ โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี
20:00 สปาเคนเบิร์ก รอ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)
20:00 โวเลนดัม (เยาวชน) รอ เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก
20:30 ทีอีซี รอ เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี

ดูบอลภาษาไทย ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

3วินาที เอฟซี เอ็มเมน(สำรอง) 0 - 0 เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์(สำรอง) -
1วินาที เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง) 0 - 0 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (เยาวชน) -

ดูบอลภาษาไทย เดนมาร์ก - 4.Liga

17:00 บี 1908 รอ อัลเรโรด เอฟเค
18:00 โอเคเอส รอ วิไบ ไอเอฟ
18:00 ทารูก-พารูก ไอเอฟ รอ ริงโคบิง
19:00 ตาสทรัพ เอฟซี รอ ไอเอฟ ซาโจโอ เบร็กเกอร์โรด
20:00 วาลเด้ รอ โคลดิงค์บีเค
20:30 คเจลเลอรูบ รอ นอร์เรสซันด์บี

ดูบอลภาษาไทย โครเอเชีย 2.Division

21:30 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย รอ ดีนาโมซาเกร็บ 2
21:30 ดราโกโวลแยค รอ อินเตอร์ ซาเปรซิค
21:30 เอ็นเค จูเน็ค รอ เอ็นเค ดูโกพอลเจ

ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลียวิกตอเรีย U20 ลีก

12:00 เปเรซ(ยู20) รอ ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20)
12:00 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) รอ ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20)
12:00 บัลแคทต้า(ยู20) รอ อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20)
12:00 ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) รอ ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20)

ดูบอลภาษาไทย โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

21:00 เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว รอ ราปิด บูคาเรสต์ 2
21:00 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า รอ ไครซัล ชิสินิว คริส

ดูบอลภาษาไทย ฮังการี U19 2nd Division

16:00 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) รอ กีร์มอต เอสอี(ยู 19)

ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด รอ จูนดาลัพ ยูไนเต็ด
14:00 แมนดูราท ซิตี้ รอ เฟรแมนเทล ซิตี้
14:00 ซูเบียโก เอเอฟซี รอ สวาน ยูไนเต็ด

ดูบอลภาษาไทย ซานมารีโนลีก

20:00 เอส.เอส.มูราต้า รอ เอสพี โดมัญญาโน

ดูบอลภาษาไทย เบลารุสลีกสำรอง

20:00 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) รอ ดินาโม มินส์(สำรอง)
20:00 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) รอ ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง)
20:00 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) รอ บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง)

ดูบอลภาษาไทย Portugal Campeonato Nacional

21:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี รอ เอฟซี เฟลเกยราส
21:00 เอสพี เอสพินโฮ รอ แอนาเดีย

ดูบอลภาษาไทย

15:00 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) รอ อโตรมิโตส (ยู 19)
15:00 พาไนโทลิกอส(ยู 19) รอ เออีเค เอเธนส์ (ยู 19)
16:00 พานาธิไนกอส(ยู19) รอ โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19)
21:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19) รอ แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19)

ดูบอลภาษาไทย

13:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) รอ เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20)
14:00 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) รอ เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20)
14:00 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) รอ แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20)

ดูบอลภาษาไทย Australia Gold Coast Premier League

15:00 บรอดบีชยูไนเต็ด รอ เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์
16:00 คูเมรา รอ ปาล์ม บีช

ดูบอลภาษาไทย

01:30 นาซิอองนาล PR รอ เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี
02:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น รอ แคมพิเนสเซ่ พีบี
03:00 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที รอ อีซี อาเกีย เนกรา
05:00 ริโอ บลังโก้ เอซี รอ อินดิเพนเดนเต้ พีเอ

ดูบอลภาษาไทย Brazil L

01:00 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ รอ กอนกาเลนส์
01:00 แคมโพสอาร์เจ รอ อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ
01:00 บองซูเซสโซ่ รอ โนว่า อีกูอาคุ

ดูบอลภาษาไทย

15:00 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) รอ เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19)
15:00 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) รอ ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19)
16:00 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) รอ เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19)
21:00 เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) รอ สลาเวน เบลูโป(ยู 19)

ดูบอลภาษาไทย

15:00 มิทเชลตัน เอฟซี 1 - 3 บริสแบน วูลฟ์ 0-2
15:00 โลแกน ไลท์นิ่ง 2 - 0 เซาธ์ ยูไนเต็ด 2-0
16:00 โรชเดล โรเวอร์ 4 - 0 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 1-0

ดูบอลภาษาไทย

03:00 เดปอร์ติโวโอโกตัล(ยู20) รอ ดิเรียนเกน (ยู20)

ดูบอลภาษาไทย

21:00 บิสทริกา รอ เปรวัลเจ

ดูบอลภาษาไทย

12:00 เอฟซี อูลานบาตอร์ รอ อูลานบาตอร์ซิตี้
18:00 เดเรนเอฟซี รอ คานการิด

ดูบอลภาษาไทย

21:00 บาร์เวล รอ โลเวสทอฟต์ ทาวน์
21:00 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ รอ โคลวิลล์ ทาวน์
21:00 ฮิทชิน ทาวน์ รอ อัลเวเชิร์ช
21:00 เลสตัน เอฟซี รอ รูเชล โอลิมปิค
21:00 นูเนียตัน โบโรห์ รอ รัชเดน ไดมอนด์
21:00 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต รอ แทมเวิร์ธ
21:00 เรดดิตช์ ยูไนเตด รอ นีดแฮมมาร์เก็ต
21:00 รอยสตัน ทาวน์ รอ บานบุรี ยูไนเต็ด
21:00 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ รอ บิ๊กเกรซเวด ทาวน์
21:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ รอ คิงส์ แลงลีย์

ดูบอลภาษาไทย

22:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) รอ เอสโตริล(ยู 23)
02:45 เลชอยส์ (ยู 23) รอ ริโอ อาฟ(ยู 23)

ดูบอลภาษาไทย

16:30 พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ รอ อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี

ดูบอลภาษาไทย

21:15 เอ็นเคลุคโก้ รอ เอ็นเค ฟราบ
21:15 เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค รอ เอ็นเค คาร์โลแวค

ดูบอลภาษาไทย

13:00 ฮัวเหลียน (ญ) 3 - 3 อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ) 2-2

ดูบอลภาษาไทย

12:00 โปชอน เอฟซี รอ อุลซันซิติเซ่น
13:00 ยังพย็อง รอ พาจูซิติเซ็น เอฟซี
13:00 ชุงจูซิติเซ็น รอ โกยาง เอฟซี

ดูบอลภาษาไทย 19/09/2563

ดูบอลภาษาไทย Australia Gold Coast Premier League
ดูบอลภาษาไทย BRA D4
ดูบอลภาษาไทย Brazil L
ดูบอลภาษาไทย ENG SD1
ดูบอลภาษาไทย ENG UD1
ดูบอลภาษาไทย FFSA SLR
ดูบอลภาษาไทย FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
ดูบอลภาษาไทย FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
ดูบอลภาษาไทย NOR D4
ดูบอลภาษาไทย NSW-N พรีเมียร์ลีก
ดูบอลภาษาไทย Portugal Campeonato Nacional
ดูบอลภาษาไทย SVK U19 A
ดูบอลภาษาไทย TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
ดูบอลภาษาไทย TAS พรีเมียร์ลีก
ดูบอลภาษาไทย USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ดูบอลภาษาไทย USL ดิวิชั่น 1
ดูบอลภาษาไทย กระชับมิตร คัพ
ดูบอลภาษาไทย กรีซ เนชั่นแนล A
ดูบอลภาษาไทย กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ดูบอลภาษาไทย กัวเตมา ลาลีกา
ดูบอลภาษาไทย เกาหลี ชาเลน ลีก
ดูบอลภาษาไทย ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
ดูบอลภาษาไทย คอสตาริกา 2.Liga
ดูบอลภาษาไทย คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ดูบอลภาษาไทย คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
ดูบอลภาษาไทย คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
ดูบอลภาษาไทย เค ลีก ชาเลน
ดูบอลภาษาไทย โครเอเชีย 2.Division
ดูบอลภาษาไทย โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
ดูบอลภาษาไทย โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ดูบอลภาษาไทย โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
ดูบอลภาษาไทย จแปนลีก ดิวิชั่น 3
ดูบอลภาษาไทย จอร์เจีย คัพ
ดูบอลภาษาไทย จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ดูบอลภาษาไทย จีน ลีก ดิวิชั่น 1
ดูบอลภาษาไทย จีน เอฟเอ คัพ
ดูบอลภาษาไทย จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
ดูบอลภาษาไทย เจแปน Challenge League Women
ดูบอลภาษาไทย เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
ดูบอลภาษาไทย เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ดูบอลภาษาไทย เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
ดูบอลภาษาไทย เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
ดูบอลภาษาไทย เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
ดูบอลภาษาไทย เช็ก U19 ลีก
ดูบอลภาษาไทย เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
ดูบอลภาษาไทย แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
ดูบอลภาษาไทย ซานมารีโนลีก
ดูบอลภาษาไทย ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน
ดูบอลภาษาไทย ซูดานพรีเมียร์ลีก
ดูบอลภาษาไทย ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
ดูบอลภาษาไทย ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
ดูบอลภาษาไทย เซเรีย บี บราซิล
ดูบอลภาษาไทย เซอร์เบีย Prva ลีกา
ดูบอลภาษาไทย เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
ดูบอลภาษาไทย เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
ดูบอลภาษาไทย ไซปรัส ดิวิชั่น 1
ดูบอลภาษาไทย ไซปรัส ดิวิชั่น 2
ดูบอลภาษาไทย เดนมาร์ก - 2.Liga
ดูบอลภาษาไทย เดนมาร์ก - 4.Liga
ดูบอลภาษาไทย เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
ดูบอลภาษาไทย เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
ดูบอลภาษาไทย เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
ดูบอลภาษาไทย เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
ดูบอลภาษาไทย เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
ดูบอลภาษาไทย ตุรกี 2 Ligi A
ดูบอลภาษาไทย ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ดูบอลภาษาไทย ไทย ดิวิชั่น 1
ดูบอลภาษาไทย ไทย พรีเมียร์ลีก
ดูบอลภาษาไทย นอร์เวย์ 2.Liga
ดูบอลภาษาไทย นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
ดูบอลภาษาไทย นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
ดูบอลภาษาไทย นิคารากัว Apertura ลีก
ดูบอลภาษาไทย นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก
ดูบอลภาษาไทย บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ดูบอลภาษาไทย บราซิล แชมป์ ซี
ดูบอลภาษาไทย บราซิล ซีรี่ เอ
ดูบอลภาษาไทย บราซิลเลียร์
ดูบอลภาษาไทย บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
ดูบอลภาษาไทย บัลแกเรีย B PFG
ดูบอลภาษาไทย บาห์เรน ดิวิชั่น 2
ดูบอลภาษาไทย บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
ดูบอลภาษาไทย บุนเดสลีก้า เยอรมัน
ดูบอลภาษาไทย เบลเยี่ยม คัพ
ดูบอลภาษาไทย เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
ดูบอลภาษาไทย เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล
ดูบอลภาษาไทย เบลารุส Division 2
ดูบอลภาษาไทย เบลารุสลีกสำรอง
ดูบอลภาษาไทย เบลารุสลีกา Pershaya
ดูบอลภาษาไทย ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ดูบอลภาษาไทย เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ดูบอลภาษาไทย โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
ดูบอลภาษาไทย โปแลนด์ Div.4
ดูบอลภาษาไทย โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
ดูบอลภาษาไทย โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
ดูบอลภาษาไทย โปแลนด์ ลิกา 2
ดูบอลภาษาไทย โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
ดูบอลภาษาไทย ฝรั่งเศส Championnat Amateur
ดูบอลภาษาไทย ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
ดูบอลภาษาไทย ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ดูบอลภาษาไทย พรีเมียร์ลีก แคนาดา
ดูบอลภาษาไทย พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
ดูบอลภาษาไทย พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
ดูบอลภาษาไทย พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ดูบอลภาษาไทย พรีเมียร์ลีก เบลารุส
ดูบอลภาษาไทย พรีเมียร์ลีก เวลส์
ดูบอลภาษาไทย พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
ดูบอลภาษาไทย พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ดูบอลภาษาไทย พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
ดูบอลภาษาไทย พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
ดูบอลภาษาไทย พรีเมียร์ลีกกลาง
ดูบอลภาษาไทย ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
ดูบอลภาษาไทย ฟินแลนด์ Kolmonen
ดูบอลภาษาไทย ฟินแลนด์แชมป์ U20
ดูบอลภาษาไทย ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
ดูบอลภาษาไทย ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
ดูบอลภาษาไทย ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)
ดูบอลภาษาไทย ภูฏาน Thimphu League
ดูบอลภาษาไทย มอนเตเนโก Div.2
ดูบอลภาษาไทย มอลโดวา ดิวิชั่น 2
ดูบอลภาษาไทย มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
ดูบอลภาษาไทย มอลตา พรีเมียร์ลีก
ดูบอลภาษาไทย มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
ดูบอลภาษาไทย มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
ดูบอลภาษาไทย เม็กซิโก Segunda Division
ดูบอลภาษาไทย เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
ดูบอลภาษาไทย เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
ดูบอลภาษาไทย โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ดูบอลภาษาไทย ยูเครน U21 ลีกา
ดูบอลภาษาไทย ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
ดูบอลภาษาไทย ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
ดูบอลภาษาไทย เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ดูบอลภาษาไทย เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
ดูบอลภาษาไทย เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ดูบอลภาษาไทย เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ดูบอลภาษาไทย เยอรมันลีกา 3
ดูบอลภาษาไทย รัสเซีย DIV2
ดูบอลภาษาไทย รัสเซีย ดิวิชั่น 1
ดูบอลภาษาไทย รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ดูบอลภาษาไทย โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
ดูบอลภาษาไทย โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ดูบอลภาษาไทย โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
ดูบอลภาษาไทย ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
ดูบอลภาษาไทย ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
ดูบอลภาษาไทย ลาลีกา สเปน
ดูบอลภาษาไทย ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
ดูบอลภาษาไทย ลีกวัน อังกฤษ
ดูบอลภาษาไทย ลีกอาชีพพม่า
ดูบอลภาษาไทย ลีกเอิง ฝรั่งเศส
ดูบอลภาษาไทย ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
ดูบอลภาษาไทย ลีกา de elite
ดูบอลภาษาไทย วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
ดูบอลภาษาไทย วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
ดูบอลภาษาไทย เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
ดูบอลภาษาไทย เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
ดูบอลภาษาไทย สเตรเลีย U20
ดูบอลภาษาไทย สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ดูบอลภาษาไทย สเปน ลาลีกา 2
ดูบอลภาษาไทย สโลวาเกีย 3.Liga
ดูบอลภาษาไทย สโลวาเกีย ลิกา 1
ดูบอลภาษาไทย สโลวีเนีย ลิกา 1
ดูบอลภาษาไทย สโลวีเนีย ลิกา 2
ดูบอลภาษาไทย สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น
ดูบอลภาษาไทย สวีเดน Div 3 Mellersta
ดูบอลภาษาไทย สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ดูบอลภาษาไทย สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง
ดูบอลภาษาไทย สวีเดนดิวิชั่น 1
ดูบอลภาษาไทย สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
ดูบอลภาษาไทย สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
ดูบอลภาษาไทย สิงคโปร์ ลิก
ดูบอลภาษาไทย หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
ดูบอลภาษาไทย อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division
ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ดูบอลภาษาไทย ออสเตรเลียวิกตอเรีย U20 ลีก
ดูบอลภาษาไทย ออสเตรีย 3.Liga
ดูบอลภาษาไทย ออสเตรีย Landesliga
ดูบอลภาษาไทย ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
ดูบอลภาษาไทย ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
ดูบอลภาษาไทย อังกฤษ ดิวิชั่น 2
ดูบอลภาษาไทย อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก
ดูบอลภาษาไทย อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
ดูบอลภาษาไทย อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
ดูบอลภาษาไทย อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
ดูบอลภาษาไทย อาร์เมเนียคัพ
ดูบอลภาษาไทย อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
ดูบอลภาษาไทย อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ดูบอลภาษาไทย อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
ดูบอลภาษาไทย อุรุกวัย U19 ลีก
ดูบอลภาษาไทย อุรุกวัยกันดา
ดูบอลภาษาไทย อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ดูบอลภาษาไทย เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ดูบอลภาษาไทย เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
ดูบอลภาษาไทย ไอซ์แลนด์ 3 Deild
ดูบอลภาษาไทย ไอซ์แลนด์ 4 Deild
ดูบอลภาษาไทย ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
ดูบอลภาษาไทย ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1
ดูบอลภาษาไทย ไอซ์แลนด์ ลีก U19
ดูบอลภาษาไทย ไอร์แลนด์ U19 ลีก
ดูบอลภาษาไทย ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
ดูบอลภาษาไทย ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
ดูบอลภาษาไทย ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก
ดูบอลภาษาไทย ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
ดูบอลภาษาไทย ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
ดูบอลภาษาไทย ฮอลแลนด์ลีกสำรอง
ดูบอลภาษาไทย ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
ดูบอลภาษาไทย ฮังการี U19 2nd Division
ดูบอลภาษาไทย ฮังการี U19 A ลีก
ดูบอลภาษาไทย ฮังการี คัพ


ดูบอลภาษาไทยAustralia Gold Coast Premier League, BRA D4, Brazil L, ENG SD1, ENG UD1, FFSA SLR, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, Portugal Campeonato Nacional, SVK U19 A, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, เกาหลี ชาเลน ลีก, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย คัพ, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จีน เอฟเอ คัพ, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน Challenge League Women, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิคารากัว Apertura ลีก, นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล แชมป์ ซี, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลเลียร์, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม คัพ, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลารุส Division 2, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก แคนาดา, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง), ภูฏาน Thimphu League, มอนเตเนโก Div.2, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลาลีกา สเปน, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกอาชีพพม่า, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา de elite, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สเตรเลีย U20, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดนดิวิชั่น 1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรีย U20 ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เมเนียคัพ, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุรุกวัย U19 ลีก, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี U19 2nd Division, ฮังการี U19 A ลีก, ฮังการี คัพ,