โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
01:30 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า [69%] | 0 - 1 | [67%] คลับ อัตเลตีโก ติเกร | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
01:30 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 1 - 1 | ซีเอ พลาเทนเซ่ | 1-1 |
04:00 | ราซิ่ง คลับ | 2 - 1 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 0-0 |
06:30 | จะชนะ แอดเลติโก ทูคูแมน [75%] | 3 - 1 | [62%] เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 1-1 |
06:30 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 1 - 0 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 1-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
06:00 | จะชนะ เซาเปาโล [90%] | 4 - 0 | [41%] อาไว เอฟซี เอสซี | 3-0 |
โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:00 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 2 - 3 | แอลเอ กาแลกซี่ | 0-2 |
โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
19:00 | บูร์โกส ซีเอฟ | 0 - 0 | เลบานเต้ | 0-0 |
21:15 | ซีดี ลูโก้ [64%] | 0 - 0 | [72%] เรอัล โอเบียโด จะชนะ | 0-0 |
23:30 | จะชนะ เออิบาร์ [83%] | 2 - 1 | [51%] ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 2-0 |
23:30 | อัลบาเซเต้ | 1 - 1 | อันดอร์ราซีเอฟ | 0-0 |
โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ |
||||
18:30 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 2 - 1 | อิปสวิช ทาวน์ | 0-1 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
18:00 | คอนยาสปอร์ | รอ | อดาน่าสปอร์ | |
18:00 | เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 | 0 - 1 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 0-1 |
19:30 | ทาวานัคโค (ญ) | 0 - 2 | ลาซิโอ (ญ) | 0-2 |
20:00 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | รอ | โคลอส โคซาลิฟก้า | |
20:00 | วิทยาลัยซานมารีโน(ญ) | 2 - 2 | เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) | 0-1 |
20:00 | จะชนะ ซีเอสเคเอ โซเฟีย [85%] | 2 - 0 | [50%] เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 1-0 |
20:00 | ไกเซอร์ ชีฟ | รอ | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | |
20:00 | เจ็ตต์ | 0 - 1 | ทูบิซี่ | 0-0 |
21:00 | จะชนะ พีเอโอเค ซาโลนิก้า [92%] | 1 - 1 | [41%] พานเซอร์ไรกอส | 0-1 |
21:00 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 0 - 0 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 0-0 |
22:00 | เวโรน่า | รอ | เอฟซี โคเปอร์ | |
04:00 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า | 1 - 3 | คลับ อเมริกา | 1-1 |
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
16:30 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | 2 - 0 | กว่างโจว ซิตี้ | 2-0 |
19:00 | เฉิงตู ซินเฉิง(N) | 0 - 0 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง | 0-0 |
โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | เสิ่นหยาง เออบาน(N) | 1 - 2 | ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี | 1-0 |
14:30 | เหอเป่ย กังฟู(N) [78%] | 1 - 0 | [66%] เสฉวน | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
14:30 | หนานจิงซิตี้เอฟซี(N) | 2 - 3 | ไซโบ้ ซันเดย์ | 0-1 |
โปรแกรมบอล เจแปน ลีก คัพ |
||||
15:00 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 0 - 0 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 0-0 |
15:00 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 0 - 4 | เซเรโซ โอซาก้า | 0-2 |
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม คัพ |
||||
21:00 | เอนด์ราต อาลาส [44%] | 1 - 1 | [91%] เวสเตอร์โล จะชนะ | 1-0 |
โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
17:00 | จะชนะ เอฟซี มินาจ(N) [74%] | 0 - 1 | [65%] เอฟซี ลวีฟ | 0-0 |
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
21:00 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส [52%] | 0 - 3 | [85%] วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด จะชนะ | 0-2 |
โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ |
||||
19:45 | คลิฟตันวิลล์ [73%] | 2 - 3 | [69%] ควีนส์ ปาร์ค | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
โปรแกรมบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
19:00 | เกรย์ส แอธเลติก | 4 - 1 | เมอร์สทัมเอฟซี | 1-1 |
21:00 | เอฟซี โรมาเนีย | รอ | เฟเวอร์ชาม ทาวน์ |
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
21:00 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 4 - 0 | เจเอพีเอส | 3-0 |
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ทีจี เอสเค | 1 - 1 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 0-0 |
18:00 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 1 - 1 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 0-1 |
20:00 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 2 - 1 | ยูเมีย เอฟซี | 1-1 |
20:00 | เกเฟล ไอเอฟ | 3 - 1 | คาร์ลสเตด บีเค | 0-1 |
21:00 | ลุงสกิล | 0 - 3 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 0-2 |
โปรแกรมบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 2 - 0 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 1-0 |
18:00 | เวเลส | 1 - 1 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 0-1 |
19:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 0 - 0 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 0-0 |
20:00 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 1 - 1 | เอฟซี อูฟา | 0-0 |
20:00 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 1 - 0 | รูบิน คาซาน | 0-0 |
21:00 | บัลติก้า | 3 - 2 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 2-0 |
21:00 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 0 - 0 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 0-0 |
21:00 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 2 - 0 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 2-0 |
22:00 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 0 - 0 | โรดิน่ามอสควา | 0-0 |
โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
21:05 | ซีเอ เรนติสตัส | 0 - 1 | พลาซ่า โคโลเนีย | 0-1 |
04:00 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 1 - 1 | เซอร์โร ลาร์โก | 0-0 |
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
02:00 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 1 - 2 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 1-0 |
04:05 | จะชนะ ยูเนียน แมกดาเลนา [72%] | 0 - 2 | [63%] อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 0-0 |
06:10 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา [61%] | 0 - 1 | [73%] แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า จะชนะ | 0-1 |
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
11:00 | ฟาเจียโน โอคายามา | 3 - 0 | เวกัลตา เซนได | 1-0 |
12:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 1 - 0 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 0-0 |
12:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0 - 1 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 0-0 |
12:00 | บรัวบริทอากีต้า | 2 - 1 | มาชิดา เซลเวีย | 1-0 |
12:00 | กรุลล่า โมริโอกะ | 1 - 3 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 0-2 |
15:00 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 1 - 1 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 0-0 |
16:00 | โทชิกิ เอสซี | 0 - 0 | เอฟซี เรียวเคียว | 0-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
17:30 | ซันเดอร์แลนด์ (ญ) | 2 - 3 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) | 1-0 |
18:00 | เลเวส (ญ) | รอ | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) | |
20:00 | เบอร์มิงแฮม (ญ) | 3 - 2 | โคเวนทรี (ญ) | 2-0 |
20:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) [55%] | 1 - 3 | [83%] คริสตัล พาเลซ (ญ) จะชนะ | 0-2 |
21:00 | บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) | 1 - 1 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | 1-0 |
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 0 - 1 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 0-1 |
05:30 | จะชนะ เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ [88%] | 5 - 0 | [46%] ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 3-0 |
โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
04:30 | คริคูม่า | 2 - 0 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 1-0 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
21:00 | ทริสแทน ซัวเรส | 2 - 2 | กิมนาเซีย จูจุย | 0-0 |
23:40 | ซีเอ บราวน์อโดรกู | 2 - 3 | เบลกราโน่ | 1-1 |
02:00 | แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร | 1 - 0 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 0-0 |
03:00 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 1 - 0 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 1-0 |
03:00 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย | 1 - 0 | อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า | 0-0 |
04:00 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 0 - 0 | วิลล่า ดาลมิเน | 0-0 |
05:30 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 4 - 1 | ออล บอยส์ | 3-0 |
06:30 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 1 - 0 | เทมเปอร์ลีย์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
20:30 | ริมาฟสก้า โซโบต้า | รอ | เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว |
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
17:45 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 2 - 1 | เฟลอรี่ 91 (ญ) | 1-1 |
โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
18:00 | ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) | 0 - 3 | เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) | 0-1 |
18:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 3 - 0 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) | 1-0 |
21:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | 2 - 4 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) | 1-1 |
21:00 | เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) | 1 - 0 | เอสวี เม็พเพ่น (ญ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล สวีเดน Damallsvenskan |
||||
18:00 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) | 0 - 1 | ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) | 0-0 |
20:00 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | 1 - 2 | เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) | 0-1 |
20:00 | ยูเมีย ไอเค (ญ) | 1 - 3 | โอเรโบร (ญ) | 1-3 |
โปรแกรมบอล Qatar Cup |
||||
21:50 | อัล ไซลีย่า | 2 - 3 | อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) | 2-1 |
00:00 | กาตาร์ เอสซี(N) [68%] | 1 - 3 | [71%] อัมม์ ซาลาล | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
00:00 | อัล ซาดด์ | 3 - 0 | อัล วาครา | 0-0 |
โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
13:00 | ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) | 1 - 1 | เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) | 0-1 |
โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
12:00 | เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) | 2 - 1 | เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) | 1-0 |
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
18:30 | ทรอมโซ (ญ) | รอ | อซานฟอทบอล (ญ) | |
20:00 | อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) | 3 - 0 | โรอาร์ (ญ) | 1-0 |
20:00 | โคลบอทน์ (ญ) | 2 - 2 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | 1-2 |
โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) | 3 - 1 | โคโรน่า คีลเซ่(ยู 19) | 2-0 |
17:00 | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) | 2 - 1 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | 2-0 |
โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | เอดี ซาน คาร์ลอส [67%] | 0 - 0 | [66%] อลาจูเรนเซ่ จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
09:00 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน [68%] | 1 - 3 | [70%] เฮเรดิอาโน จะชนะ | 1-0 |
00:00 | จะชนะ คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ [81%] | 1 - 1 | [56%] ซานโตส เด กัวปิเลส | 0-0 |
06:15 | จะชนะ เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า [88%] | 2 - 1 | [49%] สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 1-1 |
โปรแกรมบอล เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ |
||||
15:00 | เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) [54%] | 0 - 2 | [81%] อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) จะชนะ | 0-2 |
โปรแกรมบอล ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
16:30 | กรีซ(ญ) ยู17 | รอ | เบลเยียม(ญ) ยู17 | |
22:59 | สเปน(ญ) ยู17 | รอ | โปแลนด์(ญ) ยู17 |
โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา |
||||
01:15 | ซีดี มาลากาเตโก | 1 - 1 | กัวสตาโตยา | 1-0 |
โปรแกรมบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล |
||||
22:10 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 0 - 0 | อัล ซาเฮล | 0-0 |
22:10 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 4 - 1 | อัล-จาฮร่า | 2-0 |
00:30 | อัล ซาลิบิคัท | รอ | อัล นาสเซอร์ |
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
03:30 | จะชนะ เดลฟินเอสซี [83%] | 0 - 0 | [53%] มาชัค รูนา | 0-0 |
06:00 | จะชนะ คลับสปอร์ต เอเมเลค [84%] | 3 - 1 | [52%] เดปอร์ติโว คูเอนก้า | 0-1 |
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
22:30 | เดปอร์เตส อิควิกกัว | 1 - 2 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 1-1 |
01:00 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 1 - 2 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 0-1 |
06:50 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ [50%] | 0 - 2 | [84%] เปอร์โต มอนต์ จะชนะ | 0-1 |
โปรแกรมบอล เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
13:00 | ฮวาซอง เอฟซี | 1 - 0 | ชองจู จิคจิ | 0-0 |
15:00 | กย็องจู เคเอชเอ็นพี | 2 - 1 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 0-0 |
17:00 | กิมแฮ ซิตี้ | 1 - 1 | ยังจู ซิตี้เซน | 0-1 |
โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 0 - 0 | สโลวาน เวลวารี่ | 0-0 |
15:15 | สโลวัคโก้ 2 | 3 - 3 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 1-0 |
15:15 | เวลเก เมซิริคิ | 0 - 3 | สโลแวน โรซิค | 0-3 |
15:15 | ดุคลา ปราก บี [66%] | 3 - 1 | [73%] โบฮีเมียนส์ 1905 บี จะชนะ | 2-1 |
15:15 | ยูนิโก้ | 3 - 0 | เออเฮิสกี้ บรอด | 0-0 |
15:30 | ซลิน 2 | 2 - 4 | เอสซี ซนอย์โม | 1-3 |
15:30 | พัลเซ่น 2 [90%] | 3 - 1 | [52%] เอฟซี ปิเซ็ค จะชนะ | 2-0 |
21:30 | เอสเค ซาปี้ | 0 - 0 | เทปลิซ บี | 0-0 |
21:30 | โซคอล ฮุสตัน | 3 - 2 | เอฟเค คราลุฟ ดวูล | 1-1 |
โปรแกรมบอล ชิลี คัพ |
||||
03:30 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี [57%] | 1 - 0 | [80%] ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า จะชนะ | 1-0 |
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
18:00 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) | 2 - 0 | ซันดบี้บีเค(ญ) | 1-0 |
โปรแกรมบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:20 | อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า | 1 - 1 | อัล อราบี | 1-0 |
20:20 | อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) | 1 - 1 | อัล ไทด์ | 1-1 |
20:20 | เอมิเรตส์ คลับ | 3 - 0 | ฮัทต้า คลับ | 0-0 |
โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | รัน เมล อาโอโมริ | 0 - 0 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 0-0 |
11:00 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 1 - 1 | ฮอนด้า ล็อค เอสซี | 0-1 |
11:00 | เวียร์เทียน คูวานะ | 1 - 1 | ฮอนด้า เอฟซี | 0-1 |
12:00 | ซูซูกะอันลิมิเต็ด | 1 - 1 | โยโกกาว่า มูซาชิโน | 0-0 |
โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
03:00 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 3 - 0 | ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:00 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | 1 - 1 | เซเลยา เอฟซี | 1-0 |
07:05 | ไพโอนีรอส เด แคนคูน [71%] | 1 - 2 | [67%] ดอราดอส เดอ ซินาลัว | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
07:05 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า [69%] | 2 - 2 | [67%] ซีเอฟ แอตแลนเต้ จะชนะ | 0-1 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 1 - 1 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 1-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
21:00 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 0 - 1 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 0-0 |
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:00 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 1 - 0 | กิโรน่า บี | 0-0 |
17:00 | ซีดี เอล ปาโล | 2 - 0 | รีล เจน | 1-0 |
17:00 | โอลิเวนซา เอฟซี | 1 - 1 | โมราโล ซีพี | 0-1 |
17:00 | ซีดี วาเรีย | 1 - 0 | ฮาโร เดปอร์ติโบ | 1-0 |
17:00 | โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ | 2 - 1 | ฮอสปิตาเลย์ | 1-0 |
17:00 | มอสโตเรส | 1 - 1 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | 1-0 |
17:00 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า | รอ | อัลเมเรีย บี | |
17:30 | ยูอี แซนท์ส | 1 - 1 | ซีพี ซาน คริสโทบอล | 0-0 |
22:00 | จะชนะ ยูซี เซียราส [85%] | 2 - 1 | [51%] คอนดัล ซีเอฟ | 2-0 |
22:00 | ซีดี ช็อกโก | รอ | ซิลวา เอสดี | |
22:00 | ซีเอฟ เปราลาดา | รอ | ซานแอนดรู | |
22:00 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร [69%] | 1 - 1 | [69%] แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
22:30 | ทามาร์ริตเตอร์ | 4 - 0 | ซีดี คารินเยนา | 1-0 |
22:30 | ซีดี ทุยล่าร์ | รอ | กัวดาล | |
22:30 | ซีเอฟ ปาเลนเซีย | 1 - 2 | อารันดิน่า | 1-2 |
22:30 | เซบีย่า ซี | 1 - 0 | โคนิล ซีเอฟ | 1-0 |
22:30 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | 2 - 0 | คาราวากา เวอราครูซ | 1-0 |
22:59 | จะชนะ อัลมาซาน [74%] | รอ | [59%] แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | |
22:59 | ซีเอฟ วิมีนอร์ | รอ | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | |
22:59 | ซีดี โรด้า | รอ | เฮอร์คิวลีส2 | |
22:59 | อเลสเวส | รอ | เปน่า สปอร์ต | |
22:59 | ฟิวดัส เด มุลเซีย | 1 - 2 | อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | 0-2 |
00:00 | ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย | 1 - 2 | ซานตันยี | 0-1 |
00:00 | ลูเซน่า | 2 - 1 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | 1-0 |
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า | รอ | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | |
22:59 | ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา | รอ | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท |
โปรแกรมบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) | รอ | วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) |
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) | 2 - 0 | เบรย์ดาบลิค (ญ) | 1-0 |
21:00 | ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) | 5 - 0 | เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) | 3-0 |
21:00 | เคฟลาวิค(ญ) | 1 - 2 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) | 0-2 |
โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | มาร์ตินเลเดสมา | รอ | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ | |
21:00 | จะชนะ สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ [85%] | รอ | [49%] 2 เด มาโย พีเจซี |
โปรแกรมบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | อัล คาร์เมล | 2 - 3 | ซาร์มา อัลซาร์ฮาน | 2-1 |
20:00 | อัล ยาร์มุค | 2 - 1 | อัล บากา | 2-1 |
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
16:00 | ซาคุสปอร์ติง(ญ) | 0 - 2 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) | 0-1 |
โปรแกรมบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
19:00 | กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) | 2 - 0 | ฮาร์ทส์ (ญ) | 1-0 |
19:00 | สปาร์ตันส์ (ญ) | 2 - 2 | ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) | 1-1 |
22:00 | อเบอร์ดีน (ญ) [36%] | 0 - 3 | [97%] กลาสโกว์ เซลติก (ญ) จะชนะ | 0-1 |
22:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | 4 - 0 | มาเธอร์เวลล์(ญ) | 1-0 |
22:00 | ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) | รอ | แฮมิลตันเอฟซี (ญ) |
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 2 - 1 | เร้ดดิ้ง (ญ) | 1-0 |
21:00 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) [44%] | 0 - 2 | [90%] แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) จะชนะ | 0-0 |
21:00 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) [57%] | 0 - 2 | [82%] แอสตัน วิลล่า (ญ) จะชนะ | 0-1 |
22:00 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 2 - 0 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 1-0 |
00:45 | ลิเวอร์พูล (ญ) | 0 - 3 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 0-2 |
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
17:00 | เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) | 0 - 2 | จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) | 0-1 |
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | บูโซโร เอฟเค | รอ | ทูรัน |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
22:00 | บิยาร์เรอัล(ญ) | 1 - 4 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 0-1 |
00:00 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 2 - 0 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 1-0 |
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
15:30 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ญ) |
โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน |
||||
11:30 | จะชนะ แทจอน ซิติเซน [75%] | 3 - 0 | [61%] กยองนัม เอฟซี | 2-0 |
14:00 | โซล อี-แลน เอฟซี | 3 - 2 | เอฟซี อันยาง | 1-1 |
โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
12:00 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 0 - 2 | วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 0-1 |
12:00 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 0 - 4 | คาเตอเลอร์ โตยามา | 0-3 |
12:00 | มิยาซากิ | 2 - 3 | มาบาริ เอฟซี | 1-2 |
13:00 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 1 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 0-0 |
13:00 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 0 - 1 | โยโกฮามา เอสซีซี | 0-1 |
16:00 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 2 - 1 | อซูส คราโร นูมาซู | 0-0 |
โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์ |
||||
03:00 | มิราสโซล | 2 - 1 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 1-1 |
03:00 | โวลตา เรดอนดา | 1 - 2 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 0-1 |
โปรแกรมบอล BRA D4 |
||||
02:00 | โปซูอาเลกรี | รอ | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น |
โปรแกรมบอล BRA SPC |
||||
01:00 | เซา คาเอตาโน่(N) | 1 - 0 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 1-0 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร |
||||
09:00 | ปารากวัย(ยู 20) [72%] | 1 - 1 | [69%] เปรู (ยู20) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
10:00 | นิวซีแลนด์ | 0 - 2 | ออสเตรเลีย | 0-0 |
16:00 | โรมาเนีย(ยู 17) | รอ | สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17) | |
16:00 | เยอรมนี(ยู18) | รอ | เม็กซิโก (ยู 18) | |
16:00 | ฟินแลนด์(ยู 18) | รอ | สโลวาเกีย (ยู 18) | |
16:00 | มอลตา(ยู 19)(N) | 1 - 2 | โครเอเชีย(ยู 19) | 0-1 |
16:00 | เม็กซิโก (ยู 17) | รอ | อุสเบกิสทาน(ยู17) | |
16:00 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) | รอ | สหรัฐอเมริกา(ยู 18) | |
16:00 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | รอ | สาธารณรัฐเช็ก(ยู 20) | |
17:30 | ไทย | 2 - 1 | ตรินิแดดและโตเบโก | 1-0 |
20:00 | สกอตแลนด์ (ยู 21) | 1 - 1 | ไอร์แลนด์เหนือ(ยู21) | 1-1 |
20:00 | ชิลี (ญ) ยู 17 | รอ | โคลัมเบีย (ญ) ยู17 | |
20:00 | ฝรั่งเศส (ยู 18) | รอ | โปแลนด์ (ยู 18) | |
20:30 | มาเลเซีย(N) | 0 - 0 | ทาจิกิสถานบุรุนดี | 0-0 |
21:00 | นอร์เวย์(ยู17) | รอ | อังกฤษ(ยู 17) | |
21:00 | โปแลนด์(ยู 17) | รอ | โปรตุเกส(ยู 17) | |
21:30 | โครเอเชีย(ยู20) | 3 - 1 | อัลบาเนีย ยู20 | 3-1 |
22:00 | ไนเจอร์(N) | 0 - 0 | ไลบีเรีย | 0-0 |
23:15 | สกอตแลนด์ (ยู 18) | รอ | เอสโตเนีย(ยู 18) | |
04:00 | กัวเตมาลา(ยู20) | รอ | เอกวาดอร์ (ยู20) |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | ซานโตส(เยาวชน) | รอ | กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) |
โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 0 | กาน่า ดรีม เอฟซี | 2-0 |
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
00:00 | มอนต้า เอฟซี | 1 - 0 | เอสซี อิมบาบูรา | 1-0 |
โปรแกรมบอล NOR D4 |
||||
20:00 | ไอเอลโฮดด์ บี | 1 - 1 | เอลเวอร์รัม | 0-1 |
20:00 | จะชนะ ลิน ออสโล [89%] | 4 - 1 | [53%] สตาเบ็ค บี | 2-0 |
20:00 | บอสเซคอป | 2 - 2 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี | 2-0 |
20:00 | ฮาร์สตัด | 2 - 2 | โลเรนสโคก | 1-1 |
21:15 | สตรอมก็อดเซ็ท 2 | 1 - 0 | ไมจอลเนอร์ | 0-0 |
22:30 | ลีลล์สตรอม บี | 1 - 1 | เซนจา | 0-0 |
โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
16:30 | เรอัล ซาราโกซ่า 2 | 2 - 1 | ซีดี เอโบร | 2-0 |
17:00 | เยย์ดา | 0 - 0 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 0-0 |
17:00 | คาดิส 2 | 1 - 3 | มัล เมนอร์ | 0-2 |
17:00 | มายอร์ก้า 2 | 1 - 0 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 0-0 |
17:00 | แตร์ราสซ่า [72%] | 1 - 2 | [63%] เอสดี ฟอร์เมนเตรา | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
17:00 | ยูดี โลโกรนเยส บี [54%] | 0 - 1 | [81%] เซสต้าโอ จะชนะ | 0-1 |
17:00 | เรอัล เบติส 2 | 1 - 0 | เซบีย่า แอตเลติโก | 1-0 |
17:00 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 2 - 2 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 2-1 |
17:30 | เอสดี ลาเรโด | 3 - 1 | โพลโวลีน | 1-1 |
22:00 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 1 - 0 | ซาโมรา ซีเอฟ | 0-0 |
22:00 | ยูอี โอลอต | 0 - 2 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 0-0 |
22:00 | ออร์ฟาโร | 2 - 0 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 1-0 |
22:00 | เอสดี ทาราซอนนา | 1 - 1 | เอสดี เบียไซน์ | 0-1 |
22:00 | อูเตโบ เอฟซี | 1 - 0 | ซีดี อิซาร่า | 0-0 |
22:59 | กอมโปสเตลา | 0 - 1 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 0-0 |
22:59 | ยูดี ออร์ซิร่า | 0 - 1 | เตรูเอล | 0-1 |
22:59 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 0 - 0 | เลกาเนส บี | 0-0 |
22:59 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 2 - 0 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | 1-0 |
22:59 | เยคราโน ดิปอติโว | 0 - 3 | เบเลซ ซีเอฟ | 0-1 |
22:59 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 1 - 1 | อัลคอร์ค่อน บี | 1-0 |
22:59 | ซีดี เอล อีจิโด | 1 - 1 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 1-0 |
23:30 | บูร์โกส เปอเมซาส | 1 - 1 | โอเรนเซ | 0-1 |
23:45 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 1 - 1 | เรเครติโบ อูเอลบา | 0-1 |
00:00 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 2 - 1 | ซีดี เตรรา | 1-0 |
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | ตูลูส (ยู 19) | 3 - 1 | อฌักซิโอ้(ยู 19) | 2-1 |
17:00 | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | 0 - 1 | แคนเนส เอเอส (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) | 2 - 0 | ดันเคอร์ (ยู 19) | 1-0 |
20:00 | เม็ตซ์(ยู 19) | 3 - 2 | โอลิมปิก ลียง(ยู 19) | 3-0 |
20:00 | แก็งก็อง(ยู 19) | 3 - 0 | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | แบรสต์(ยู 19) | รอ | น็องต์(ยู 19) | |
20:00 | บอร์กโดซ์(ยู 19) | รอ | นิออร์ท(ยู 19) | |
20:00 | อาเมียงส์(ยู 19) | 1 - 1 | วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) | 1-1 |
20:00 | ลีลล์(ยู 19) | 2 - 4 | ก็อง(ยู 19) | 1-2 |
20:00 | ปารีส เอฟซี(ยู 19) | 1 - 0 | ดิฌง(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | นีซ (ยู 19) | 0 - 2 | บาสเตีย (ยู 19) | 0-2 |
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | จะชนะ โฮลสไตน์ คีล 2 [92%] | 7 - 0 | [50%] คิกเกอร์ เอ็มเดน | 3-0 |
20:00 | วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม | 0 - 4 | เบรเมอร์ เอสวี | 0-2 |
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
18:00 | นาร์เปส คราฟท์ | 0 - 0 | คาจฮา | 0-0 |
22:00 | เจเอส เฮอร์คิวลีส(N) | 1 - 1 | โอแอลเอส โอลู | 0-1 |
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:00 | เอบี โคเปนฮาเกน | 3 - 1 | บี 93 โคเปนเฮเกน | 1-1 |
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
17:30 | บราท์เวก | 4 - 2 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 1-1 |
18:00 | อัลต้า | 3 - 3 | เอสเค ทราเอฟฟ์ | 1-0 |
21:00 | อัสเคอร์ | 2 - 1 | ไอสโวล์ด TF | 2-1 |
โปรแกรมบอล สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
19:00 | ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) | 1 - 2 | ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) | 1-2 |
20:00 | จะชนะ ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) [97%] | 3 - 0 | [36%] ทีม ทีจี เอฟเอฟ (ญ) | 1-0 |
โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2 |
||||
19:00 | พาซาสปอร์ | 0 - 1 | คาสทาโมนุสปอร์ | 0-0 |
19:00 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 2 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 0-1 |
20:00 | ซาริเยอร์ | 1 - 1 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
20:05 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 1 - 1 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 1-1 |
22:59 | เฟธิเยสปอร์ | 1 - 0 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
22:59 | 24 Erzincanspor | 2 - 1 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
22:59 | โครัม เอฟเค | 4 - 1 | บัทมาน เปโทรลสปอร์ | 0-0 |
22:59 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 1 - 1 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 0-1 |
22:59 | อาเหม็ดสปอร์ | 2 - 0 | บูร์ซาสปอร์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2 |
||||
17:00 | เอฟเค ไบโอลอก | รอ | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | |
18:00 | อัมคาร์ เพิร์ม | 0 - 1 | เอฟซี โนโวซีบีสค์ | 0-1 |
18:00 | โนสต้า โนโวทรอย | รอ | เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ | |
19:00 | สปาร์ตัก นาลชิค | รอ | เอสเคเอ รอสตอฟ | |
21:00 | โรเตอร์ โวลโกกราด | รอ | สตาฟโรพอล-2009 |
โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:00 | เอฟซี กูเต้ | 1 - 1 | ไอเอฟเค อุปซอลา | 1-0 |
19:00 | สเมดบี้ เอไอเอส | 3 - 1 | ไอเคสเล็ปเนอร์ | 0-1 |
19:00 | ไอเค กัวติออส | 5 - 2 | นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ | 3-1 |
19:00 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ [70%] | 1 - 2 | [74%] เอฟซี โรเซ็นการ์ด จะชนะ | 1-2 |
19:00 | ทรอซา วาญแฮราด เอสเค | รอ | อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค | |
20:00 | คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ | 1 - 4 | อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค | 1-1 |
21:00 | ออนซาล่า บีเค | 3 - 1 | อัสซีริสก้า บีเค | 1-0 |
22:00 | วาร์มโบลเอฟซี | รอ | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ |
โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | บรอดมีโดว์ เมจิก | 1 - 2 | แลมบ์ตัน จาร์วิส | 0-1 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 4 - 1 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | 3-0 |
01:30 | เจนเนอรัลลามาดริด | 1 - 1 | ซีเอ อัตลาส | 1-0 |
โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา |
||||
23:30 | เซอโร่ มอนเตวิเดโอ [66%] | 0 - 4 | [69%] ซีเอ แอตเทนาส จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
23:30 | เซ็นทรัล เอสปันญ่อล | 1 - 1 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 1-0 |
23:30 | มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี [62%] | 1 - 3 | [74%] แรมปรา จูเนียร์ จะชนะ | 1-2 |
23:30 | ไอเอ ซูด อเมริกา | 3 - 0 | ลาลุซ | 1-0 |
23:30 | จะชนะ ซีเอยูเวนตูเด้ [72%] | 0 - 3 | [65%] อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | 0-2 |
23:30 | วิลล่า เอสปาโนลา | 1 - 2 | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ | 0-1 |
โปรแกรมบอล เปรู B ลีก |
||||
03:00 | คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส | 2 - 1 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ | 0-1 |
03:00 | ยูเนียน ฮัวอเรล | 2 - 1 | ปิราต้า เอฟซี | 1-1 |
โปรแกรมบอล กัลกัตตา Football League |
||||
16:15 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 3 - 0 | อารยัน | 1-0 |
โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
04:00 | พลาซ่า อมาดอร์ | รอ | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ |
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:59 | สปาร์ตัก เฮลซิงกิ [44%] | 1 - 10 | [93%] เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า จะชนะ | 1-3 |
โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | ชัยนาท ยูไนเต็ด [64%] | 1 - 1 | [75%] กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป จะชนะ | 1-0 |
15:30 | อัสสัมชัญ ธนบุรี | 2 - 1 | สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร | 2-0 |
15:30 | กำแพงเพชร | รอ | พิษณุโลก เอฟซี | |
15:30 | ตรัง เอฟซี | รอ | พัทลุง เอฟซี | |
15:30 | มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี | 1 - 0 | สมุทรสาครเอฟซี | 1-0 |
15:30 | สมุทรปราการเอฟซี | 1 - 4 | บางกอก เอฟซี | 1-2 |
15:30 | มาบตาพุด ระยอง เอฟซี | 1 - 1 | เกาะกวาง | 0-0 |
15:30 | นครแม่สอด ยูไนเต็ด เอฟซี | รอ | อุตรดิตถ์ | |
15:30 | วัดโบสถ์ เอฟซี | รอ | แม่โจ้ ยูไนเต็ด | |
18:00 | ฉะเชิงเทรา | รอ | ราชนาวีสโมสร | |
18:00 | ฉะเชิงเทราเอฟซี | 4 - 1 | สยาม เอฟซี | 1-0 |
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1 |
||||
20:00 | เอสโป(ญ) | รอ | เอฟซี สปอร์ต (ญ) |
โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga |
||||
15:30 | จะชนะ ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว [77%] | 3 - 2 | [69%] พีเอสวี เวียนนา | 1-0 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
21:00 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) | 0 - 3 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | 0-0 |
00:55 | โบคา จูเนียร์ส (ญ) | 2 - 1 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) | 1-1 |
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
20:00 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) | 2 - 1 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) | 1-0 |
21:00 | แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) | 3 - 0 | ซลิโก้(ยู 19) | 1-0 |
21:20 | ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) | 2 - 3 | เว็กซ์ฟอร์ด (ยู 19) | 1-1 |
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
16:05 | อีเอสซี กีสเตมานดี | 0 - 3 | ออมันด์-เวเกแซค | 0-1 |
20:00 | เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ | 1 - 2 | เอฟซี เพสช์ 1956 | 1-1 |
20:00 | แบร์กิช กลัดบลัค 09 | 1 - 0 | ฮัวร์ท | 0-0 |
20:00 | เอฟซี เครย์ [72%] | 1 - 3 | [70%] โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
20:00 | อดัม แซม บีค | 1 - 2 | เอฟซี กูเทอร์สโลห์ | 1-1 |
20:00 | เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ [62%] | 0 - 1 | [79%] ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก จะชนะ | 0-0 |
20:00 | เอสวี ซอนส์เบ็ก | 4 - 0 | เอฟซี มอนไฮม์ | 2-0 |
20:00 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 1 - 1 | วีเอฟบี ฮิลเดน | 0-0 |
20:00 | เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ | 0 - 0 | 1. FC Gievenbeck | 0-0 |
20:15 | เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล | 2 - 1 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 1-0 |
20:30 | เฟาเอฟแอล วิชทาล | 4 - 2 | บอนเนอร์เอสซี | 2-0 |
20:30 | เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก | 3 - 2 | ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ | 2-0 |
21:00 | เอนด์เทบรูกค์ [61%] | 3 - 2 | [82%] สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ จะชนะ | 1-2 |
โปรแกรมบอล ชิลี Primera D |
||||
22:00 | ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส | 1 - 0 | อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส | 0-0 |
22:00 | จะชนะ เดปอร์เตส วัลดิเวีย [83%] | 0 - 4 | [50%] ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด | 0-1 |
โปรแกรมบอล คอสตาริกา 2.Liga |
||||
09:00 | เอดี การ์เมลิต้า | 0 - 1 | มูนิซิปัล ลิเบเรีย | 0-0 |
โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2 |
||||
00:00 | คลับ ออโรร่า | 1 - 1 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 0-0 |
05:00 | ซาคาชิสปาส จีที | 0 - 0 | ซีดี ซากาปา | 0-0 |
โปรแกรมบอล ฮังการี NB III |
||||
21:00 | มาโกะ | 2 - 1 | ปาคซิ เซ 2 | 1-0 |
21:00 | อีเอสเอ็มทีเค | 1 - 0 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 | 0-0 |
21:00 | คาโปสวาร์ | 0 - 1 | โกมาโรม วีเอสอี | 0-1 |
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
19:00 | ดีอีเอ็ม | 1 - 1 | ยูเอ็นเอ | 1-0 |
19:00 | บาโรนี่ | 1 - 2 | ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส | 0-1 |
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง |
||||
19:00 | อมาโซน กริมต้า (ญ) | 2 - 0 | เมดกิลา (ญ) | 0-0 |
19:00 | ฟอร์ทูน่า (ญ) | รอ | แกรนด์ โบโด ( ญ ) |
โปรแกรมบอล เซอร์เบียลีก หญิง |
||||
18:30 | แซดเอฟเค สโลก้า(ญ) | 2 - 1 | สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ) | 1-0 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2 |
||||
11:30 | ควีนเบยันซิตี้ | 1 - 1 | บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี | 0-1 |
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
19:00 | ริงโคบิง | 1 - 0 | มาเรียไลน์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
18:00 | ครูมลิน ยูไนเต็ด | 0 - 0 | ลูเคิน ยูไนเต็ด | 0-0 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
21:00 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | 1 - 2 | ลานุส(สำรอง) | 1-1 |
21:00 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) | 2 - 2 | โคลอน (สำรอง) | 0-2 |
21:00 | แบนฟิลด์(สำรอง) [68%] | 4 - 2 | [68%] ฮูรากัน(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
21:00 | บานฟิลด์(สำรอง) | 0 - 0 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 0-0 |
โปรแกรมบอล อุรุกวัย Torneo Preparacion |
||||
03:00 | อาร์คันซอส์(ญ) | รอ | ทีซียู(ญ) |
โปรแกรมบอล สเปน Segunda Women |
||||
16:30 | เออิบาร์ (ญ) | 2 - 0 | ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) | 1-0 |
21:00 | แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) | 0 - 1 | รีล โอเวียโด (ญ) | 0-1 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:00 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 3 - 0 | กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย | 3-0 |
01:00 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | 1 - 0 | คลับ ซิโพลเล็ตติ | 0-0 |
02:00 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 2 - 0 | โบค่า ยูนิดอส | 1-0 |
02:00 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 0 - 1 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 0-0 |
02:00 | จะชนะ เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี [73%] | 2 - 1 | [62%] ซานซิเนน่า | 1-1 |
02:00 | จะชนะ จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา [73%] | รอ | [60%] เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | |
02:00 | จะชนะ สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส [80%] | 2 - 0 | [56%] ครูเซโร เดล นอร์เต้ | 1-0 |
02:30 | สปอร์ติโว เพนาโรล | รอ | ฮูราแคน ลาส เฮราส | |
03:30 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | รอ | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | |
05:00 | แอตเลติโก้ ปารานา | 1 - 3 | ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า | 0-2 |
โปรแกรมบอล |
||||
15:00 | อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) | รอ | แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) |
โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional |
||||
21:00 | เลคา | 4 - 0 | มาชิโค | 0-0 |
21:00 | มาเรีย ดา ฟอนเต้ | 0 - 0 | จีดี บรากานคา | 0-0 |
21:00 | โอลฮาเนนเซ่ | 1 - 2 | ลูซิทาโน อีโวรา | 0-1 |
21:00 | ซินเทรียนเซ่ | 0 - 0 | เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค | 0-0 |
21:00 | กอนโดมาร์ | 3 - 2 | เรเซนเด้ อาร์เจ | 2-2 |
21:00 | มาร์ ติโน | 1 - 1 | ซัล กาดาส | 1-0 |
22:00 | ปราเอียนเซ่ | 1 - 1 | อิมอร์ตัล | 0-0 |
22:00 | เบยร่า มาร์ | 1 - 1 | วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
15:00 | จะชนะ โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) [75%] | 1 - 2 | [60%] พาไนโทลิกอส(ยู 19) | 0-2 |
โปรแกรมบอล |
||||
23 | จะชนะ รูกินโซ เอฟซี [72%] | 0 - 0 | [63%] มูซอนกาติ เอฟซี | - |
โปรแกรมบอล |
||||
18:00 | เอฟซี ซูริค (ญ) | 8 - 0 | บาเซิล (ญ) | 2-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
16:00 | บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) | 2 - 1 | ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) | 2-1 |
16:00 | อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) | 0 - 1 | แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) | 0-1 |
16:00 | โคโลญจน์ 2(ญ) | 3 - 3 | โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) | 1-2 |
19:00 | เนิร์นแบร์ก(ญ) | รอ | เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
03:45 | ครูซ อซูล(ญ) [69%] | 1 - 1 | [70%] ตีฮัวนา (ญ) จะชนะ | 0-1 |
05:00 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) | 1 - 0 | เกเรตาโร(ญ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
22:30 | บาสเกซ คัลทูรอล (ยู19) | 1 - 1 | กรานาดา (ยู 19) | 0-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
20:30 | เลฟโคเทียนิคโครเซีย(ญ) | 3 - 3 | โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) | 1-1 |
โปรแกรมบอล ยูฟ่าเนชันส์ลีก |
||||
20:00 | อันดอร์รา | 1 - 1 | ลัตเวีย | 0-0 |
20:00 | มอลโดวา | 2 - 0 | ลิกเตนสไตน์ | 0-0 |
22:59 | อาเซอร์ไบจาน | 3 - 0 | คาซัคสถาน | 0-0 |
22:59 | สโลวาเกีย(N) | 1 - 1 | เบลารุส | 0-1 |
01:45 | ออสเตรีย | 1 - 3 | โครเอเชีย | 1-1 |
01:45 | จะชนะ ลักเซมเบิร์ก [86%] | 1 - 0 | [48%] ลิธัวเนีย | 0-0 |
01:45 | เวลส์ | 0 - 1 | โปแลนด์ | 0-0 |
01:45 | เดนมาร์ก | 2 - 0 | ฝรั่งเศส | 2-0 |
01:45 | หมู่เกาะแฟโร | 2 - 1 | ตุรกี | 0-0 |
01:45 | เนเธอร์แลนด์ | 1 - 0 | เบลเยียม | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
05:00 | เอสวี ริเวอร์ เพลท | รอ | สปอร์ต คลับยูไนเต็ด |
โปรแกรมบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
17:30 | แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ | 1 - 3 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | 0-2 |
21:00 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | 0 - 0 | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
14:30 | แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) | 3 - 3 | เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) | 1-3 |
โปรแกรมบอล OFC Club Championship U19 |
||||
13:00 | ฟิจิ(ยู 19) | รอ | นิวซีแลนด์ ยู19 |
โปรแกรมบอล |
||||
19:00 | ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) | 1 - 1 | ชิปป้า ยูไนเต็ด(สำรอง) | 1-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
03:00 | แอนติกัว จีเอฟซี(สำรอง) [72%] | รอ | [66%] เดปอร์ติโว มีชโก(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 |
โปรแกรมบอล |
||||
19:30 | โฟร์ตาเลซา (ยู 20) | 1 - 1 | ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | บาร์รา เอฟซี (ยู 20) | 1 - 1 | อาไว (เยาวชน) | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
17:00 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 1 - 2 | ยูดี โลโกรนเยส | 1-0 |
17:00 | เรอัล ยูนิโอน | 1 - 2 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 0-1 |
17:00 | เอสดี โลโกรเนส | 1 - 0 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 1-0 |
17:00 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 1 - 0 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 0-0 |
17:00 | จะชนะ เรอัล มาดริด กัสติยา [82%] | 3 - 1 | [55%] บาดาโฮซ | 3-0 |
17:00 | จะชนะ ซาบาเดย์ [73%] | 1 - 0 | [65%] กาลาฮอร์รา | 0-0 |
17:00 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 1 - 2 | เอดี เซวตา | 0-1 |
21:00 | ยูอี คอร์เนลล่า | 0 - 0 | คาสเตลล่อน | 0-0 |
22:00 | จะชนะ ปอนเตเบดรา [79%] | 0 - 0 | [60%] รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 0-0 |
22:59 | นูมานเซีย | 2 - 0 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 1-0 |
22:59 | ฟูเอนลาบราดา | 2 - 1 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 0-1 |
22:59 | จะชนะ กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า [77%] | 1 - 0 | [58%] เอสดี อมอเรเบียต้า | 1-0 |
22:59 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 0 - 3 | คอร์โดบ้า | 0-3 |
โปรแกรมบอล |
||||
01:00 | อเมริกา พีอี | 1 - 1 | เวราครูซ พีอี | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
15:00 | เอฟเค ไพรบราม บี | 4 - 0 | โคมารอฟ | 1-0 |
19:30 | แอดมิร่า ปราก 2 | 1 - 2 | เอฟเค โคมูตอฟ | 1-1 |