ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:00 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 0 - 0 | ซีเอ พลาเทนเซ่ | 0-0 |
07:30 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 0 - 2 | ซาน ลอเรนโซ่ | 0-0 |
ผลบอล เค-ลีก |
||||
17:00 | จะชนะ ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ [79%] | 1 - 1 | [58%] ซองนัม เอฟซี | 1-1 |
17:30 | ซูวอน ซิตี้ | 2 - 1 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 0-0 |
17:30 | แดกู เอฟซี | 1 - 0 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
17:50 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 1 - 0 | สตาฟโรพอล-2009 | 1-0 |
17:50 | คิลมาร์น็อค | รอ | ควีน ออฟ เซาธ์ | |
19:00 | ฮาล์มสตัด [70%] | 1 - 0 | [72%] ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
21:15 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 1 - 2 | อคาเดมี่ ปานเดฟ | 0-2 |
21:30 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 4 - 1 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 0-1 |
22:15 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ [72%] | 3 - 3 | [67%] เอฟเค สเกนดิจา 79 | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
22:30 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 0 - 3 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 0-0 |
22:30 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 2 - 0 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 2-0 |
22:59 | เฮลซิงบอร์ก | 2 - 0 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | 2-0 |
23:30 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 3 - 2 | เวิร์ซบวร์ก เอฟวี | 1-0 |
23:30 | จะชนะ ราปิด เวียนนา [91%] | 2 - 2 | [46%] เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 1-1 |
00:00 | จะชนะ เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [90%] | 1 - 1 | [44%] เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 1-1 |
01:00 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 0 - 0 | โคลูบารา | 0-0 |
01:30 | อัลลัว แอทเลติค | 1 - 3 | แพททริค ทริสเทล | 0-1 |
01:45 | เดอะ นิว เซนต์ส | 5 - 1 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 2-0 |
01:45 | เดอะ นิว เซนต์ส | 5 - 1 | บาลา ทาวน์ | 2-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
15:30 | ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) [75%] | 4 - 1 | [64%] เซินเจิ้น เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
16:30 | ชางโจว ไลออนส์(N) [63%] | 0 - 2 | [72%] เทียนจิน ไทเกอร์ จะชนะ | 0-2 |
19:00 | ซานตง ไท่ซาน(N) | 3 - 0 | ต้าเหลียน โปร | 0-0 |
ผลบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | เจียงซี เหลียนเชง(N) | 1 - 2 | ชิงเต่า จงเนิ่ง | 1-2 |
15:00 | หนันท่ง ฉื่อยัน(N) | 2 - 1 | ไซโบ้ ซันเดย์ | 0-1 |
18:30 | ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) [53%] | 1 - 2 | [83%] เสิ่นหยาง เออบาน จะชนะ | 0-2 |
ผลบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น |
||||
22:59 | วีดาล | 1 - 3 | ไบรน์ | 0-0 |
ผลบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
20:00 | เอสพี ลา ฟิโอริต้า(N) | 1 - 2 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 1-0 |
02:30 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 1 - 6 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 1-3 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
02:15 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 2 - 1 | เลคเนียร์ เรกยะวิก | 1-1 |
02:15 | อัคราเนส | 1 - 1 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ | 0-0 |
ผลบอล คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20 |
||||
09:30 | จาไมกา(ยู 20) [57%] | 0 - 5 | [82%] ฮอนดูรัส (ยู 20) จะชนะ | 0-2 |
03:00 | อารูบ้า(ยู20) | 1 - 4 | เอลซัลวาดอร์ (ยู20) | 1-1 |
05:00 | ซูรินาเม(ยู 20) | 0 - 3 | เฮติ (ยู20) | 0-0 |
07:30 | กัวเตมาลา(ยู20) | 3 - 1 | ปานามา(ยู20) | 2-1 |
ผลบอล สิงคโปร์ ลิก |
||||
18:45 | เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 2 | ยัง ไลอ้อนส์ | 1-0 |
ผลบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
22:00 | บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ | 1 - 0 | ซูเปอร์โนวา | 0-0 |
22:59 | เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา | 4 - 2 | เมตต้า/ลู ริกา | 1-2 |
ผลบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
22:30 | สโลวะเกีย(ยู 19) [46%] | 0 - 1 | [91%] อิตาลี(ยู 19) จะชนะ | 0-1 |
01:00 | โรมาเนีย(ยู 19) | 1 - 2 | ฝรั่งเศส(ยู 19) | 0-2 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | บันก้า การ์ซได | 0 - 4 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:30 | โซล เดอ อเมริกา | 0 - 3 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 0-2 |
05:30 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 3 - 1 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 0-0 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 1 - 2 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 1-1 |
ผลบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
19:00 | ออสเตอร์(ยู 21) [88%] | 6 - 0 | [76%] คัลม่าร์ (ยู 21) จะชนะ | 0-0 |
22:00 | จะชนะ มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู21) [82%] | 4 - 0 | [61%] แลนด์สโครน่า(ยู 21) | 3-0 |
22:00 | วาลเบิร์ก (ยู 21) | 3 - 1 | ไอเอฟเค โกเตเบิร์ก (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 1 - 0 | เอฟซี เทลาวี | 0-0 |
00:00 | ดินาโม บาตูมี | 4 - 0 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 1-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
00:00 | อาเลซุนด์ เอฟเค (ยู 19) | 1 - 1 | โมลเด้ (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล เบลารุส คัพ |
||||
21:30 | สมอร์กอน เอฟซี | 1 - 3 | ซลูตัสค์ | 0-0 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
22:00 | บุนยอดกอร์ | 1 - 1 | โคแคน | 0-0 |
22:00 | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 0 - 0 | เมตาลุค เบคาเบด | 0-0 |
ผลบอล แอฟริกันคัพเยาวชน U17 |
||||
22:00 | ไนจีเรีย(ยู 17) | 3 - 1 | ไอเวอรี่โคสต์(ยู 17) | 2-1 |
01:30 | บูกินาฟาโซ(ยู17) | 1 - 0 | กานา ยู17 | 0-0 |
ผลบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 0 - 5 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
21:00 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 2 - 3 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 1-2 |
ผลบอล เค ลีก ชาเลน |
||||
17:00 | แทจอน ซิติเซน | 1 - 1 | กวางจู เอฟซี | 0-1 |
17:30 | กิมโป เอฟซี | 2 - 2 | ชุนนัมดรากอนส์ | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:15 | โรชเดล โรเวอร์ [53%] | 0 - 2 | [90%] เพนินซูล่า เพาเวอร์ จะชนะ | 0-1 |
16:30 | บริสแบน ซิตี้ | 4 - 2 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ | 1-0 |
18:00 | อาร์มาเดล เอสซี(N) | 4 - 1 | เบยวอเตอร์ ซิตี้ | 1-1 |
18:30 | จะชนะ ซอเรนโต้ เอฟซี(N) [84%] | 1 - 1 | [57%] ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
17:30 | เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ | 1 - 3 | เดอะ แกป บีพีแอล | 0-3 |
ผลบอล WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | อิรัก(ยู 16) | 2 - 1 | เยเมน (ยู 16) | 0-0 |
01:00 | จอร์แดน (ยู 16) | 1 - 0 | โอมาน (ยู 16) | 1-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:30 | เอฟซี วาจากอสกิ | 1 - 1 | วีไอเอฟเค | 0-0 |
22:30 | เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ | 2 - 1 | แทมเปเร่ ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:59 | แอตแลนติส | 4 - 1 | พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า | 1-0 |
ผลบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | เชค รัสเซล เคซี | 3 - 1 | ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ | 2-1 |
17:00 | ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | 0 - 2 | พสุนธรา คิงส์ | 0-2 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
21:00 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) | 2 - 2 | บียา ดาลมิเน(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | ซาคาชิสปาส(สำรอง) | 1 - 0 | อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอล Brazil DDL |
||||
06:00 | อเวนิดา อาร์เอส | 1 - 0 | เวราโนโปลิส อาร์เอส | 0-0 |
ผลบอล |
||||
22:59 | คลับ อีเกิลส์ | 3 - 1 | คลับ วาเลนเซียเอ็มดีวี | 1-0 |
ผลบอล |
||||
16:30 | เวสต์เทิร์น ไพร์ด | 4 - 1 | เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | 0-1 |
ผลบอล |
||||
16:00 | เปอร์ซิส โซโล เอฟซี | 1 - 2 | พีเอสไอเอส เซมารัง | 1-1 |
20:30 | บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด | 0 - 1 | เปอร์ซิบ บันดุง | 0-1 |
ผลบอล |
||||
16:30 | เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 2 - 1 | เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) | 1-1 |
ผลบอล |
||||
17:05 | โคมาลา | 1 - 4 | แกรนท์ดิสเทลเอสซี | 0-2 |
ผลบอล |
||||
06:15 | ซานโตส มาคาปา | 3 - 4 | ซานทาน่า เอพี | 2-1 |
ผลบอล |
||||
06:30 | เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด | 5 - 0 | เร้ดดิ้ง ยูไนเต็ด | 1-0 |
07:30 | เวสต์เชสเตอร์เฟลมส์ | 2 - 3 | ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ | 1-1 |