ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | โบฮีเมี่ยนส์ | 0 - 2 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 0-1 |
01:45 | ดันดาล์ค | 1 - 2 | สลิโก โรเวอร์ส | 1-1 |
01:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 0 - 1 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 0-0 |
01:45 | ยูซี ดับลิน | 0 - 0 | เชลบอร์น | 0-0 |
01:45 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 4 - 0 | คอร์ก ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:00 | ซีเอ พลาเทนเซ่ | 1 - 0 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 0-0 |
05:00 | ลานุส | 3 - 0 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 2-0 |
07:30 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 3 - 0 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 0-0 |
07:30 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 3 - 3 | บานฟิลด์ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
00:30 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 4 - 0 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
01:45 | คลับบรูซ | 2 - 0 | เซอแร็ง ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
02:00 | ล็องส์ | 2 - 1 | สตารส์บูร์ก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
01:00 | โกรนิงเก้น | 1 - 2 | อูเทร็คท์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
01:00 | เอ็นเอซี เบรด้า | 2 - 0 | เดน บอสช์ | 0-0 |
01:00 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 4 - 2 | พีอีซี ซโวลล์ | 2-2 |
01:00 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 1 - 2 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 0-1 |
01:00 | เอสซี เทลสตาร์ | 2 - 3 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | อัลเมเร่ ซิตี้ | 2 - 1 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 2-1 |
01:00 | ดอร์เดรชท์ | 1 - 0 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | เดอ กราฟสคัป | 5 - 3 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 2-2 |
01:00 | โรด้า เจซี | 1 - 1 | เอดีโอ เดน ฮาก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:30 | ซานตาคลารา | 0 - 1 | วิเซล่า | 0-1 |
00:00 | เบนฟิก้า | 1 - 2 | ปอร์โต้ | 1-1 |
02:30 | เบาวิสต้า เอฟซี | 2 - 1 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:30 | คอนยาสปอร์ | 1 - 1 | อันตัลยาสปอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
02:00 | เซบีย่า | 2 - 2 | เซลต้า บีโก้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
23:30 | ซีดี ลูโก้ | 0 - 0 | เตเนริเฟ่ | 0-0 |
02:00 | บียาร์เรอัล บี | 1 - 2 | มาลาก้า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
22:00 | ซาแลร์นิตาน่า | 1 - 1 | อินเตอร์ มิลาน | 0-1 |
00:00 | เลชเช่ [44%] | 1 - 2 | [89%] นาโปลี จะชนะ | 0-1 |
02:00 | เอซี มิลาน | 0 - 0 | เอ็มโปลี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | คราวเลย์ ทาวน์ | 0 - 0 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | โรชเดล | 4 - 2 | วอลซอลล์ | 2-1 |
21:00 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 0 - 2 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 0-2 |
21:00 | จิลลิ่งแฮม | 1 - 0 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 1-0 |
21:00 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 2-0 |
21:00 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 3 - 0 | บาร์โรว์ | 2-0 |
21:00 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 0 - 1 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 0-0 |
21:00 | สวินดอน ทาวน์ | 2 - 4 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 1-3 |
21:00 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 2 - 2 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 0-1 |
21:00 | กริมสบี้ ทาวน์ | 1 - 4 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 3 - 0 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 1 - 1 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
18:30 | มิลล์วอลล์ | 0 - 0 | ลูตัน ทาวน์ | 0-0 |
19:00 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 3 - 1 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 1-1 |
21:00 | วัดฟอร์ด | 2 - 3 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | สโต๊ค ซิตี้ | 1 - 2 | บริสตอล ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | แบล็คพูล | 1 - 3 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 0-3 |
21:00 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 0 - 2 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 0-0 |
21:00 | สวอนซี ซิตี้ | 0 - 0 | โคเวนทรี ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | เร้ดดิ้ง | 1 - 1 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 1-1 |
21:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 0 - 2 | นอริช ซิตี้ | 0-1 |
21:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | วีแกน แอธเลติก | 1-0 |
23:30 | ซันเดอร์แลนด์ | 4 - 4 | ฮัลล์ ซิตี้ | 2-2 |
02:00 | มิดเดิลสโบรห์ | 1 - 2 | เบิร์นลี่ย์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
21:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 0-1 |
21:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 0 - 1 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 0-1 |
21:00 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | ลินคอล์น ซิตี้ | 2 - 0 | เชลแน่ม ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 0 - 3 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 1 - 1 | พอร์ทสมัธ | 0-1 |
21:00 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 0 - 2 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 0-1 |
21:00 | บริสตอล โรเวอร์ส | 1 - 0 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 0-0 |
21:00 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 2 - 1 | บาร์นสลีย์ | 0-0 |
21:00 | อิปสวิช ทาวน์ | 4 - 0 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 2-0 |
21:00 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 3 - 0 | พอร์ทเวล | 2-0 |
21:00 | มอร์แคมบ์ | 1 - 3 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
18:00 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 2 - 1 | ฮอนก้า อคาเทเมีย | 1-0 |
18:30 | ปักกิ่ง กั๋วอัน | 0 - 0 | หนันท่ง ฉื่อยัน | 0-0 |
00:45 | อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) | 0 - 0 | อัล ฮาล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
19:00 | เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า | 1 - 0 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
22:59 | ทริงลาฟ คราน | 1 - 0 | เอ็นเค นาฟต้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
00:30 | เบลลินโซนา | 1 - 0 | ลัวซานนี สปอร์ท | 1-0 |
01:15 | อีเวอร์ดอน | 2 - 0 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
20:00 | จีเอไอเอส | 3 - 0 | ไอเค บราเก้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
23:10 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 1 - 1 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 1-0 |
23:10 | ซังค์ พอลเท่น | 3 - 1 | เฟริส เวียนนา 1894 | 0-0 |
23:10 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 1 - 2 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 0-2 |
23:10 | เอสวี ฮอร์น | 1 - 2 | ลาฟนิทซ์ | 1-2 |
23:10 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 0 - 4 | สตวร์ม กราซ (เยาวชน) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
20:00 | ราดนิคกี้ 1923 | 1 - 0 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 0-0 |
22:00 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า [55%] | 1 - 2 | [81%] คูคาริคกิ สตานคอม จะชนะ | 0-0 |
22:00 | บัซคา โทโพลา | 1 - 1 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
00:30 | กัซเทป | 1 - 0 | ซัมซั่นสปอร์ | 0-0 |
00:30 | โบลูสปอร์ | 1 - 4 | โบดรุมสปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
23:30 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 2 - 1 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:30 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 3 - 2 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 1 - 1 | วาร์เท็กซ์ | 1-0 |
23:10 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 2 - 2 | อิสทรา 1961 พูลา | 2-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
20:30 | บาลา ทาวน์ | 1 - 2 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
01:00 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 0 - 1 | เดเบรเซน วีเอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:45 | โคห์บ รัมเบลอ | 1 - 3 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-2 |
01:45 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 0 - 4 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 0-1 |
01:45 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 1 - 0 | แอธโลน ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
21:00 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 1 - 1 | เยโอวิล ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 1 - 2 | วอคกิ้ง | 0-0 |
21:00 | เกทส์เฮด | 2 - 0 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 2-0 |
21:00 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 2 - 2 | อัลทริงแคม | 1-0 |
21:00 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | บาร์เน็ต | 1 - 1 | บรอมลีย์ | 1-0 |
21:00 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 1 - 3 | ยอร์ค ซิตี้ | 1-1 |
21:00 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 3 - 0 | วีลด์สโตน เอฟซี | 1-0 |
21:00 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 1 - 1 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | อีสต์ไลก์ | 0-0 |
21:10 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 3 - 1 | เร็กซ์แฮม | 0-1 |
22:59 | บอร์แฮม วู๊ด | 0 - 1 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
01:45 | แพททริค ทริสเทล | 4 - 0 | ควีนส์ ปาร์ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:00 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 0 - 3 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 0-1 |
20:00 | เอสซี เฟยเรนเซ่ | 3 - 1 | โมไรเรนเซ่ | 1-1 |
21:30 | อมาดอร่า | 2 - 2 | ซีดี มาฟรา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เนีย ซาลามิส | 1 - 0 | คาร์มิโอทิสซ่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
20:00 | ฮาโปเอล แอคโค่ | 2 - 2 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 2-2 |
20:00 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 1 - 1 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 1-1 |
20:00 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 1 - 0 | ฮาโปเอล ริซอน | 1-0 |
20:00 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 0 - 2 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 0-2 |
20:00 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 5 - 1 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
01:45 | ลาร์นเอฟซี | 2 - 0 | เกล็นโตรัน | 2-0 |
01:45 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 0 - 2 | นิวรี่ ซิตี้ | 0-2 |
01:45 | พอร์ทาดาวน์ | 1 - 0 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 1-0 |
01:45 | คลิฟตันวิลล์ | 2 - 2 | โคเลอไรน์ | 1-1 |
01:45 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 0 - 0 | ครูซาเดอร์ | 0-0 |
01:45 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 1 - 1 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
18:45 | นิกี โวลอส | 1 - 2 | เออีแอล ลาริซ่า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
41 | อัล เมอร์รีคห์ | 0 - 0 | เทชริน เอสซี | กำลังประมวลผล - |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:45 | อาร์ซี อาร์บา | 5 - 1 | เอ็นซี มากร้า | 2-1 |
04:30 | เอ็มซี แอลเจอร์ | 0 - 0 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
00:30 | อาวรองเช่ | 1 - 2 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 1-2 |
00:30 | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | 2 - 4 | เลอ ม็องส์ | 1-1 |
00:30 | วิลเลฟรองเช | 2 - 0 | บาสเตีย ซีเอ | 0-0 |
00:30 | ชาโตรูซ์ | 2 - 0 | โชเลท เอสโอ | 0-0 |
00:30 | เรด สตาร์ 93 | 1 - 4 | อูแอส กงการ์กโน่ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
19:00 | เมตต้า/ลู ริกา [66%] | 3 - 2 | [75%] บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | ปิเทีย ไอเอฟ | 2 - 3 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | 1-1 |
20:00 | ไอเค ออเดวอร์ด | 1 - 1 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 1-1 |
21:00 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 1 - 2 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
21:30 | สมอร์กอน เอฟซี | 0 - 4 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 0-3 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 0 - 0 | รูบิน คาซาน | 0-0 |
00:30 | บัลติก้า | 0 - 0 | โรดิน่ามอสควา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 0 - 1 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ | 2 - 1 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
05:00 | อากีลาส โดราดาส | 2 - 1 | แอตเลติโก้ ฮิวล่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19 |
||||
15:00 | มอลโดว่า (ญ) ยู19(N) | 0 - 5 | ตุรกี (ญ) ยู19 | 0-2 |
17:00 | มอลตา ( ญ ) ยู 19(N) | 2 - 4 | ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 | 0-1 |
18:00 | อิสราเอล (ญ) ยู19(N) | 4 - 0 | จอร์เจีย (ญ) ยู19 | 2-0 |
18:00 | ไอร์แลนด์เหนือ (ญ) ยู19 | 1 - 2 | ไซปรัส (ญ) ยู19 | 0-2 |
18:00 | โคโซโว(ญ) ยู19(N) | 1 - 0 | ลัตเวีย (ญ) ยู19 | 1-0 |
18:30 | คาซัคสถาน (ญ) ยู19(N) | 0 - 2 | เอสโตเนีย(ญ) ยู19 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
12:00 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 0 - 3 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 0-2 |
14:00 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ซิดนีย์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
22:59 | ซอร์คพูชาน พักแดชท์ | 0 - 1 | เพย์กัน | 0-1 |
22:59 | อลูมิเนียม อารัก เอฟซี | 0 - 1 | เอสเตกฮลัล | 0-0 |
22:59 | ซบ อฮัน | 1 - 0 | กอล โกฮาร์ เอฟซี | 0-0 |
01:10 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ | 1 - 0 | เซปาฮัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
21:30 | เอสเค ลิเซน | 1 - 1 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 1-0 |
22:00 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 2 - 0 | ไวสคอป | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
02:00 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 3 - 0 | อัล ฮิลาล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
21:00 | บลายท์ สปราตันส์ | 0 - 0 | ดาร์ลิงตัน | 0-0 |
21:00 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 1 - 2 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | เชสเตอร์ เอฟซี | 0 - 0 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 0-0 |
21:00 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 1 - 0 | บักซ์ตัน เอฟซี | 1-0 |
21:00 | เลมิงตัน | 2 - 0 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 4 - 0 | ฟาสเลย์ เซลติก | 2-0 |
21:00 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 2 - 0 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 0-0 |
21:00 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 1 - 1 | บานบุรี ยูไนเต็ด | 1-1 |
21:00 | คิงส์ ลินน์ | 4 - 1 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 1 - 2 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 2 - 1 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 0-0 |
21:10 | สการ์โบโรห์ | 0 - 1 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
19:00 | สลอค ทาวน์ | 6 - 1 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 2-0 |
21:00 | บาธ ซิตี้ | 0 - 2 | ทอนตัน ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 0 - 0 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 2 - 1 | ดาร์ทฟอร์ด | 0-1 |
21:00 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 2 - 0 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 1 - 1 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 3 - 2 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 3 - 0 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 1-0 |
21:00 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 2 - 2 | เวย์เม้าท์ | 1-1 |
21:00 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 0 - 2 | เบรนทรี ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | วอร์ทติ้ง | 7 - 0 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 3-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
01:00 | อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) | 4 - 3 | อัล นาเซอร์ ดูไบ | 1-0 |
01:00 | บานนี่ ยาส | 1 - 2 | อิตติฮัต คาลบา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:15 | อัสวาน | 1 - 1 | เซรามิกา | 1-1 |
02:15 | เอล มาสรี่ | 1 - 0 | ฮาราส เอล เฮดู๊ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
00:30 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ทีเอส กาแล็กซี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
18:00 | อัล อิติฮัด | รอ | ฮัททีน | |
19:00 | อัล ทาลิย่า | 1 - 1 | จาเบิลช | 0-0 |
19:00 | จะชนะ อัล คารามาห์ [87%] | 1 - 2 | [44%] อัล มาจด์ | 0-2 |
19:00 | อัล วาห์ดา | 0 - 1 | อัล วัทบา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
05:00 | แมคฮาร์บ | 0 - 1 | อิตติฮัด เด แทงเจอร์ | 0-0 |
05:00 | คัวริบก้า | 1 - 1 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 1-1 |
05:00 | คลับ แซลมี | 2 - 1 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
01:30 | อัล ซัลมิย่า | 2 - 2 | อัล คาดเซีย | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | บีคอนส์ฟิลด์ | 3 - 5 | เมอร์ธีร์ทาวน์ | 0-3 |
21:00 | แฮร์โรว์ โบโร่ | 1 - 4 | ทรูโร ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | เฮนดอน | 1 - 4 | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | 0-1 |
21:00 | พูล ทาวน์ | 2 - 1 | นอร์ท ลีห์ | 2-1 |
21:00 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:30 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 1 - 1 | ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
03:00 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 3 - 2 | กิมนาเซีย จูจุย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CONCACAF U17 Championship |
||||
07:00 | อุรุกวัย (ยู 17) | รอ | บราซิล (ยู 17) | |
07:00 | เอกวาดอร์ ยู17 | รอ | ชิลี (ยู 17) |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
17:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 6 - 2 | มอร์แลนด์ ซิตี้ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
15:00 | เอฟเค อูราล (เยาวชน) | 2 - 0 | เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) | 2-0 |
16:00 | ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) | 2 - 2 | คูบาน คราสโนดาร์(เยาวชน) | 1-2 |
16:30 | ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) | 2 - 2 | ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) | 1-0 |
17:00 | ตอร์ปิโด มอสโก (เยาวชน) | 0 - 0 | เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) | 1 - 3 | โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) | 0-1 |
21:00 | สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) | 0 - 4 | เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
21:00 | เฮอรินจี โบโรห์ | 1 - 0 | มาร์เกต | 0-0 |
21:00 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 0 - 0 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
07:00 | อูเรนเซ่ เอสซี | 2 - 0 | เดปอร์ติโว คูเอนก้า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
20:00 | เอฟเค กาบาล่า | 2 - 1 | ซีล่า เอฟเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
12:15 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 3 - 1 | แมนลี่ ยูไนเต็ด | 1-0 |
14:30 | สปิริต เอฟซี | 0 - 2 | มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | 0-1 |
16:30 | ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) | 2 - 1 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
17:00 | ชางวอนซิตี้ | 0 - 1 | ชุนชอนซิติเซ็น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
19:00 | เชเซน่า (เยาวชน) | 0 - 1 | เวโรน่า (เยาวชน) | 0-0 |
21:00 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 5 - 0 | โฟรซิโนเน่(เยาวชน) | 3-0 |
22:59 | โตริโน่(เยาวชน) | 2 - 1 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | 0 - 0 | เอฟซี ปิเซ็ค | 0-0 |
15:30 | เอสซี ซนอย์โม | 2 - 1 | เวลเก เมซิริคิ | 1-0 |
16:00 | บีเนโซว | 3 - 2 | โซโคล ซิวาไนซ์ | 2-2 |
16:00 | สโลวาน เวลวารี่ | 2 - 1 | เอฟเค โคลิน | 1-1 |
20:00 | วิทโควิซ | 1 - 1 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 1-1 |
20:30 | เออเฮิสกี้ บรอด | 1 - 2 | ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด | 0-0 |
21:30 | เทปลิซ บี | 0 - 4 | ปาร์ดูบีค บี | 0-2 |
21:30 | โซคอล โบรซานี่ | 1 - 0 | มลาด้า โบเลสลาฟ 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
21:00 | ไฮด์ เอฟซี | 1 - 2 | มอร์เพธ ทาวน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี คัพ |
||||
02:00 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 1 - 1 | ดี.คอนเซ็ป | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | อัล ไทด์ | 3 - 2 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
18:00 | ซงลาม เหงะอาน | 1 - 1 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
20:20 | บูโซโร เอฟเค | 0 - 2 | บุนยอดกอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
17:45 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 2 - 1 | มัคคาบี้ ชารายิม | 2-1 |
17:45 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา | 0 - 0 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 0-0 |
17:45 | ไอออนนิ โมดิอิน | 2 - 0 | บีไน ไอลัท | 0-0 |
17:45 | เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด [68%] | 1 - 1 | [72%] ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
18:30 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 4 - 1 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 1-0 |
19:00 | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า | 2 - 0 | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก | 0-0 |
19:00 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม | 3 - 3 | ไอโรนี่ เนเชอร์ | 2-2 |
19:00 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 1 - 1 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี | 1-0 |
19:00 | ฮาโปเอล คัวแคบ | 1 - 6 | ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี | 0-1 |
19:00 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 1 - 1 | ฮาโปเอล รานาน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 4 - 1 | เบอโน่ (ยู 19) | 2-1 |
16:00 | วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) | 1 - 4 | ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) | 1-2 |
17:00 | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | 2 - 0 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | 1-0 |
18:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | 0 - 1 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
10:05 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 2 - 1 | คอร์เรคามินอส ยูเอที | 0-1 |
06:00 | อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา | 1 - 0 | ไพโอนีรอส เด แคนคูน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
17:10 | วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) | 0 - 0 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
05:10 | อิตูไซย์โง | 1 - 0 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
16:00 | ครีฟบาส ยู21 | 1 - 0 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) | 1-0 |
16:10 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) | 2 - 0 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ (ยู 21) | 0-0 |
17:00 | ดนีโปร-1 (ยู 21) | 0 - 1 | ลวีฟ(ยู 21) | 0-0 |
17:00 | พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) | 3 - 0 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
02:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) | 1 - 3 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 1-1 |
04:30 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | 2 - 2 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | อัล-จีล | รอ | อัล-คาว์แคบ | |
01:45 | อัล-ไดรห์ | รอ | อัล-นาดห์ฮา |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:30 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | 0 - 2 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League |
||||
02:30 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 2 - 0 | เปโตรลิน่า พีอี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | พูเอบลา (ยู20) | 0 - 1 | โตลูกา(ยู 20) | 0-1 |
06:40 | คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) | 1 - 1 | เกเรตาโร่ (ยู20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21 |
||||
21:00 | เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) | 1 - 0 | คอร์ตจิค (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
01:30 | อัล โชลต้า | 1 - 0 | อัล-นาฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | โกรบินา | รอ | เอฟเค ดินาโม ริก้า | |
17:00 | จะชนะ โกรบินา [91%] | 1 - 0 | [49%] เอฟเค ดินาโม ริก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | เปรสตัน ไลออนส์ | 2 - 0 | มอร์แลนด์ เซบราส | 0-0 |
17:15 | เวอริบี ซิตี้ เอสซี | 2 - 2 | แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | 0-1 |
17:15 | พาสโค วอลล์ เอสซี | 3 - 3 | คิงส์ตัน ซิตี้ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
16:00 | เอฟเค ทารัซ | 0 - 1 | เอฟเค อรีส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษลีกสำรอง |
||||
17:00 | วีแกน แอธเลติก(สำรอง) | 5 - 1 | โรชเดล(สำรอง) | 4-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
18:30 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 1 - 2 | เอฟซี โคลเคติ โปติ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
20:30 | เปอร์ซิค เคดีรี่ | 2 - 0 | พีเอส ติร่า | 1-0 |
20:30 | มาดูร่า ยูไนเต็ด | 1 - 1 | อเรม่า มาลัง | 1-0 |
20:30 | พีเอสเอส สเลมัน | 2 - 0 | บาหลี ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอเชีย ฟุตบอลผู้หญิง โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) |
||||
17:00 | ไทย(ญ) | 6 - 0 | มองโกเลีย(ญ) | 3-0 |
21:00 | อินเดีย (ญ) | 4 - 0 | คีร์กีซสถาน (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
16:00 | ทีทีบีดี ฟูดอง | 3 - 2 | บิ่ญ เฟือก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
14:00 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 1 - 1 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21) | 1 - 3 | คริสตัล พาเลซ (ยู 21) | 1-0 |
19:00 | จะชนะ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) [76%] | 1 - 1 | [67%] วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21) | 0-0 |
01:00 | ฟูแล่ม (ยู 21) | 2 - 1 | อาร์เซน่อล (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2 |
||||
41 | เร้ดดิ้ง (ยู 21) | 1 - 0 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ยู 21) | - |
19:00 | จะชนะ วัตฟอร์ด (ยู 21) [74%] | 0 - 2 | [69%] บาร์นสลีย์ (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:00 | เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี | 7 - 0 | บีช ซิตี้ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
16:00 | กรีซ(ญ) | 1 - 1 | โครเอเชีย(ญ) | 1-0 |
17:00 | เกาหลีใต้(ญ) | 5 - 2 | แซมเบีย (ญ) | 1-2 |
18:00 | สโลวะเกีย(ญ) | 0 - 1 | ฟินแลนด์(ญ) | 0-0 |
19:15 | ออสเตรเลีย(ญ)(N) | 0 - 1 | สกอตแลนด์(ญ) | 0-0 |
20:00 | สวีเดน(ญ) | 0 - 1 | เดนมาร์ก(ญ) | 0-0 |
20:00 | นิวซีแลนด์(ญ)(N) | 1 - 1 | ไอซ์แลนด์(ญ) | 1-1 |
20:00 | เซอร์เบีย(ญ)(N) | 6 - 0 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) | 5-0 |
20:00 | สโลวีเนีย(ญ)(N) | 1 - 1 | โรมาเนีย(ญ) | 1-0 |
21:00 | แอลเบเนีย(ญ) | 3 - 1 | มาซิโดเนีย (ญ) | 1-1 |
21:00 | ไนจีเรีย (ญ)(N) | 2 - 1 | เฮติ (ญ) | 1-0 |
22:30 | ฮังการี(ญ) | 3 - 1 | อิสราเอล(ญ) | 0-1 |
22:59 | โปรตุเกส(ญ) | 1 - 2 | ญี่ปุ่น(ญ) | 1-1 |
22:59 | เอสโตเนีย (ญ) | 1 - 2 | มอลตา(ญ) | 0-0 |
00:00 | เบลารุส(ญ) | 0 - 0 | รัสเซีย(ญ) | 0-0 |
01:00 | เนเธอร์แลนด์(ญ) | 0 - 1 | เยอรมนี(ญ) | 0-0 |
พักครึ่ง | ฝรั่งเศส (ญ) ยู16 | 1 - 0 | ญี่ปุ่น (ญ) ยู16 | กำลังประมวลผล 1-0 |
01:30 | อุรุกวัย (ญ) | 6 - 1 | เปรู (ญ) | 2-0 |
01:30 | ออสเตรีย(ญ) | 3 - 2 | เบลเยียม(ญ) | 0-0 |
02:10 | ฝรั่งเศส(ญ) | 5 - 2 | โคลัมเบีย(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ VIE U19 |
||||
13:50 | บินห์ทวน (ยู 19) | 1 - 1 | ดอง ไน (ยู 19) | 0-1 |
14:00 | อาน ซาง (ยู19) | 1 - 1 | ด่งเติมล็องอาน(ยู19) | 1-1 |
14:00 | ซงลาม เหงะอาน (ยู 19) | 4 - 0 | นาม ดิ่ญ (ยู 19) | 0-0 |
15:30 | กอง อัน งัน ดัน เอฟซี (ยู 19) | 1 - 1 | ทีแอนด์ที ฮานอย (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | เตนินห์(ยู 19) | 0 - 2 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:00 | สตารส์บูร์ก(ยู 19) | 1 - 2 | โซโชซ์(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | เบอร์ลิเนอร์เอเค07 | 3 - 2 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | 2-0 |
19:30 | เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน | 1 - 2 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
00:30 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 3 - 0 | เอฟซี โอเตลุล กาลาติ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
00:00 | เอสซี คาลสดอฟ | 2 - 1 | วอคลามาร์ค | 1-0 |
00:00 | ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี | 1 - 2 | เอสซี ไวซ์ | 0-0 |
00:00 | อัลเลอไฮเลเกน | 3 - 2 | ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก | 2-0 |
00:30 | เอสซี แมนสดอร์ฟ | 1 - 3 | เครมเซ่อ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:00 | วีเอ็มเอ ไอเค | 2 - 5 | แร็ปป์ กอล์ฟ | 1-5 |
18:00 | เอฟบีเค คาร์ลสตาด | 3 - 0 | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | 2-0 |
18:00 | ฮิตตาร์พีเอส ไอเค | 4 - 0 | โทโล IF | 0-0 |
18:30 | ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ | 0 - 1 | วาสต้า ฟลอรุนด้า | 0-1 |
19:00 | ไอเค กัวติออส | 1 - 4 | ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค | 1-1 |
19:00 | ไอเคสเล็ปเนอร์ | 3 - 1 | คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค | 1-1 |
20:10 | ไอเอฟเค เบอร์ก้า | 2 - 4 | ไอเอฟเค เทรลเลบอร์จ | 0-1 |
20:10 | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ | 2 - 1 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | 2-1 |
21:00 | นัสโจ เอฟเอฟ | 1 - 1 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | มิทเชลตัน ( ญ ) | รอ | เอฟคิว คิวเอเอส (ญ) |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
01:30 | ไอเอ ซูด อเมริกา | 1 - 3 | แรมปรา จูเนียร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
10:00 | เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) | 1 - 2 | เวลลิงตัน โอลิมปิก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
09:00 | จะชนะ โอคแลนด์ ซิตี้ [88%] | 5 - 1 | [51%] เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด | 2-1 |
10:00 | เมลวิลล์ ยูไนเต็ด | 2 - 4 | แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี | 1-1 |
13:10 | เบย์โอลิมปิก | 2 - 3 | เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก |
||||
09:45 | แคสเมียร์ เทคนิค | 7 - 3 | โนเมดส์ | 4-2 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
16:15 | ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | 0 - 0 | ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
22:00 | โปกอน เซซิน 2 | 2 - 2 | สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
21:00 | เบนาทกี้ นาด จิเซรัว | 1 - 2 | จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
16:00 | อีเอสซี กีสเตมานดี | 1 - 3 | โอเบิร์นนูแลนด์ | 0-1 |
18:00 | เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน | 0 - 1 | ยูเนี่ยน 60 เบรเมน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
00:30 | ทีอีซี | 1 - 0 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
01:45 | สโคฟ วันเดอเรอร์ | 3 - 1 | มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
01:30 | อาซาม เอฟซี | 2 - 1 | มทิปวา ชูการ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
21:00 | เบลกราโน่(สำรอง) | 3 - 0 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 1-0 |
21:00 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) | 1 - 1 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 2 - 2 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 1-1 |
21:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 0 - 1 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
21:00 | ไครซัล ชิสินิว คริส | 1 - 3 | กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ | 1-0 |
21:00 | ทูนาริ | 5 - 0 | กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | เอ.ซี.เครม่า 1908 | 1 - 3 | เจียน่า เออมินิโอ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Hong Kong Elite Cup |
||||
14:00 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี | 4 - 2 | ไทจง เอฟซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ India I-League 2nd Division |
||||
17:30 | อราเอฟซี | รอ | เดมโป |
ผลบอลวันที่ Northern NSW U20 League |
||||
12:00 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) | 0 - 2 | แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) | 0-1 |
14:20 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) | 0 - 3 | แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 |
||||
22:00 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | 2 - 1 | กิล วิเซนเต้(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ QLD Division 1 |
||||
17:15 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 1 - 2 | เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ England Southern League Central Division |
||||
21:00 | เบดฟอร์ด ทาวน์ | 0 - 1 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | 0-1 |
21:00 | อัลเวเชิร์ช | 1 - 1 | นีดแฮมมาร์เก็ต | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Wales FAW Championship |
||||
20:30 | คาร์มาร์เธ็น | 4 - 1 | แอ็บบี้ เกวิน นิ | 2-1 |
20:30 | บัคลี่ย์ ทาวน์ | 3 - 3 | เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี | 1-3 |
20:30 | เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ | 1 - 2 | รูตินทาวน์ เอฟซี | 0-0 |
20:30 | คุมบราน เซลติก | 0 - 0 | มหาวิทยาลัยสวอนซี | 0-0 |
20:30 | โฮลลีย์เวลล์ | 1 - 2 | ลานดูเนา | 0-1 |
01:30 | อัมมันฟอร์ด | 3 - 2 | ลันวิท เมเจอร์ | 2-1 |
01:30 | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก | 0 - 0 | ทาฟฟ์ เวลล์ | 0-0 |
01:30 | เกรสฟอร์ดแอธเลติก | 3 - 1 | พอร์ทมาด็อก | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Liga 3 |
||||
19:00 | วาร์ซิม | 0 - 1 | มอนตาเรเกร | 0-1 |
21:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี | 1 - 2 | โอลิเวียร่าฮอสพิทอล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Australia Queensland Premier League 2 |
||||
15:15 | แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส | 3 - 1 | นอร์ธ สตาร์ | 3-1 |